1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Loạn Luân mẹ con và thực tế

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi danong.becon, 23/5/17.

1. Mr chuối tiêu

Mr chuối tiêu Dậy Thì Verified

Có mb nào mà chịu hợp tác đóng cảnh ll mẹ con là fe chim bác nhỉ

2. joanman

joanman Còn Bú Sữa Mẹ Verified

1. em có lâm vào cảnh này rồi bác, kể lại thì dài, cũng may là trước có post ở đây 1 lần :
    http://thiendia.com/diendan/threads/nhung-chuyen-ki-la-lieu-co-ll.915801/page-21#post-24352712

2. e cũng có ham muốn, nhưng ở tuổi đó thì chưa nghĩ tới vấn đề loạn luân, chỉ mới tập tễnh biết về sinh dục, còn chưa biết cả thủ dâm luôn nên chỉ mong là đc thõa mãn càng nhanh càng tốt, về sau mới thấy tiếc vì mình có cơ hội mà nhiều người ko thể nào có đc: 1 bà mẹ gợi dục, dâm, chấp nhận tiến tới tình dục với mình. nếu e có thể trở về quá khứ thì chắc chắn e ko bao giờ bỏ qua cơ hội này

3. ở tuổi 16 e đc mẹ sóc cu cho thì ko biết có gọi là ấu dâm ko? vì e ko bị cưỡng ép mà hoàn toàn tự nguyện cho mẹ làm, và cả 2 mẹ con cũng đang lân lân hơi men

4. Cá nhân thì e thấy ll ko có hại gì, nếu cả 2 mẹ con cùng tự nguyện, nhắc tới đây thì e thấy tiếc nuối vô cùng vì e đã đc mẹ mời gọi những 2 lần nhưng vì đang ko trong cơn dâm nên đã từ chối, từ đó làm mẹ thấy tổn thương và ko mời gọi nữa, nếu e mạnh mẽ hơn chắc là e và mẹ đã có thể giải tỏa tâm sinh lý cho nhau.

5. e nghĩ ll khó khăn nhất là khi phải đối mặt nhau sau cơn sướng thôi, chả biết phỉa xưng hô sao cho phải, chứ còn cơn dâm dục, cả 2 đều có ham muốn và biết giữ gìn cho nhau, thì mẹ con thỉnh thoảng quan hệ giúp nhau giải tõa cũng ko có gì là xấu cả, xấu hay ko do định kiến xã hội thôi

3. kinhkong92

kinhkong92 Xem Sex Lần Đầu Verified

Thế giới của ll ko biết có màu mè hay nhiều trường hợp ko ? nó kiểu như 1 xã hội ngầm vậy ... nhiều người thích ll như kiểu tình đơn phương vậy!
    Nếu 1 người thích ll và được thỏa mãn tình dục ll rồi chắc chắn khoái cảm hơn kiểu tình dục bình thường .
    Cá nhân mình thì thích kiểu ll mẹ con nhất . Chắc chắn là cảm giác thật sẽ rất đặc biệt .

4. kinhkong92

kinhkong92 Xem Sex Lần Đầu Verified

Ah mình có ít pic mẹ 1n quen . ace nào quan tâm gửi cho mình sđt mình kb zalo gửi cho người xem . mình sẽ hạn chế người gửi nhé . Các bạn thông cảm !

5. Hana Hook

Hana Hook Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Topic này bàn về chữ đề khá hay nên mình cũng muốn chia sẽ ... Ngày xưa mẹ minh mất lúc mình còn nhỏ xíu à... Sau này mình học cấp 2 thì ba minh lấy mẹ kế Người Nhật rồi mình chuyển qua bên Nhật ở tới giờ , mẹ kế mình thì cũng đc thôi tùy ko phải đẹp lắm như trong jav nhung ngực thì khỏi chê , mà lên cấp 3 bên Nhật gọi là cao Trung thì mình doc truyền ll đâm ra ghiền mẹ mình có lần mình bắt chuoc truyện chuốc thuốc mê mẹ lúc ba về VN thành công luôn rồi lúc mình định làm thiệt thì sao thấy tội ba mình quá nên chỉ bốp vs mút thôi . Sau khi mẹ minh tinh lai thì ko có chuyện gì còn mình thì thấy ngại ngại sao ấy ngay cả ăn cơm cũng khó cả nhà chỉ có hai mẹ con vs đứa em nhỏ mới sinh đc 3 năm . Sau này mình có đọc truyện hentai bên đó thì thấy đại loại như tuyển họa sĩ hay khâu kiểm duyệt , mình thì cũng vẽ đc nên nộp vào làm họa sĩ nhung mình còn trẻ nên chỉ làm họa sĩ ẩn danh phác họa theo ý tuong của tác giả rồi gửi online lại thôi ... mà từ đó mình mới biết phong cách vẻ của máy ông đó cực kì kích dục luôn , nhất là cảm xúc cực kì kích thích . Truyện thì khi in ấn ra chỉ ghi tên tác giả vậy thôi chứ đội ngũ quá trời họa sĩ ẩn danh như mình luôn . MÌNH là thuộc dạng biến thái lắm rồi , mà khi thấy ý tưởng của bọn bên đó thì mình còn thua xa ... Cực kì bien Thái bệnh hoạn luôn ... Nhóm mình tên là Hana Hook. , Các bạn có thể tìm đọc một số truyện hentai đã dịch về VN .. truyện sáng tác rất nhiều những ko hiểu sao ở VN mình chỉ tìm đc vài bộ . Đa phần là loạn luân hay NTR hay Mift , nhung đều rất biến thái hay kinh tởm các bạn doc sẽ biết mình thì quen rồi . Dù vậy mình thương ba mình lắm nên mình thề ko bao giờ làm gi mẹ kế , chỉ vẻ và tự thủ dâm thôi ở bên đó truyện chữ thì ít còn triyen hentai thì nhiều đủ để xem tới chết . LẦN này mình về VN nên sẽ chuyển thể một số truyện hentai chưa dịch sang dạng truyện chữ cho các bạn đọc thử . Mình có đăng 1 bài trog topic trên đây ... Mời các bạn đọc qua ... Mình thấy bên vn viết truyện chữ rất hay và dễ tưởng tượng , mình sẽ cố gắng học cách viết cửa các bạn biết đâu sau này mình về Nhật truyền bá thì sao . Mà bên Nhật người ko hiểu sao họ toàn thích thể loại NTR hay gangbang , nói chung là càng biến thái càng tốt ... Còn loạn luân thì chỉ xếp thứ 3 thoi

6. Hana Hook

Hana Hook Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Còn về mẹ mình thì miễn đi .. chỉ mình đuợc ngắm để thủ dâm thôi

7. linhtubi

linhtubi Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

bác này fan của ông già phim JAV gì ấy nhỉ

8. bxh88vn

bxh88vn Biết Quay Tay Verified

Bạn ơi có bộ truyện ll nào dài tập và mẹ mang bầu của ko ko dịc đi bạn mìn ủng hết mình

9. emlaai

emlaai Xem Sex Lần Đầu Verified

Box có vẻ chìm nhỉ, k có pro vào chia sẻ cho anh em à

10. emlaai

nổi lửa lên các pro ơi

11. perterqueen

perterqueen Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Không phải mẹ con nhưng cũng là loạn luân. Nhà em với nhà bác em ở gần nhau, cách tầm 1 cây số ah, nhà bác có bà chị hơn em 2 tuổi, hồi đại học em và bà ấy cũng có tò mò sờ mó nhau nhưng chỉ dừng lại vậy ko ai nhắc tới nữa, sau đó bà ấy có người yêu, đc 1 thời gian thì chia tay, rồi một hôm nhà bà ấy dọn nhà em qua nhà bả phụ, đến trưa mọi người đi ăn em với bà ấy ở nhà một mình rồi ko biết ai chủ động mà em với bà ấy quấn lấy nhau, chưa đụ nhưng cũng đã bú cho nhau. Từ đó cứ gặp nhau là bả tụt quần em bú cu em, lắm lúc tự dưng đang ở nhà bả ghé qua tụt quần bú cu em xong lại chạy về. Bả biết kích thích lắm nên em bỏ từ chối đc, bả không cho em đụ bả chỉ thích bú cu em thôi, để được em cho bú cu em nói bả làm gì bả cũng chịu chỉ có đụ là bả ko chịu, em chán éo thèm đòi nữa.

12. emlaai

Vẫn k chén dc à bạn, giờ còn thế không

13. ivisible man

ivisible man Chơi gái lần đầu Verified

Em search gg 1 cái ra các bản tiếng anh toàn NTR đã thế lại còn người mẹ bị bạn của mấy thằng con chơi mới ức chế chứ đúng thể loại này thì e cực ghét. Không biết những truyện bác sắp chuyển thể thành truyện chữ thuộc thể loại gì (hi vọng không phải thể loại trên).

14. Kent211

Kent211 Còn Bú Sữa Mẹ

Thấy cái này hay hay nên cũng muốn chia sẻ với anh em 1 tý. Log clone vào không bị phát hiện =))
    Trước khi chia sẻ mình xin trả lời mấy câu hỏi của bác chủ theo hoàn cảnh cá nhân
    1........../ Bố mình mất vì tai nạn lúc mình vừa vào lớp 1. Một mình mẹ tần tảo nuôi mình từ đó đến tốt nghiệp đại học. Tất nhiên là có lâm vào hoàn cảnh ham muốn loạn luân rồi. Có mỗi 2 mẹ con nương tựa nhau trong cái nhà có hơn 20m2 trong khu tập thể công nhân. Mẹ mình làm công nhân sửa chữa tàu thuỷ nên hay phải làm ca đêm. Tổ mẹ mình làm là tổ gõ rỉ sắt, cũng toàn là phụ nữ cả. Hôm nào sớm thì 7h mẹ về, muộn thì nửa đêm. Hồi nhỏ tối thì mình toàn phải sang nhà hàng xóm ăn cơm trực rồi học bài. Tất nhiên là mẹ có góp gạo và gửi mình cho 2 bác nhà hàng xóm. Bác trai làm bên tổ sắt còn bác gái làm thu chi nên chỉ làm ban sáng thôi. Mình được cái ngoan ngoãn với nghe lời nên họ cũng quý nên nhận trông coi mình luôn. Mẹ về thì mình về. Hôm nào mẹ về muộn quá thì mình ngủ lại nhà 2 bác luôn sáng dậy đi học. Có mỗi mình nên mẹ cưng lắm. Hồi nhỏ phải nói mình là đứa sướng nhất khu tập thể. Bánh, kẹo, sữa milo táng đầy họng. Đồ chơi rồi quần áo chất đầy tủ. Cứ như con nhà giàu luôn. Đến giờ mình vẫn còn giữ nguyên vẹn đầy đủ bộ sưu tập đồ chơi Gao, điện thoại rồi rô bốt các kiểu. Nhà tập thể nên chỗ sinh hoạt cũng tập thể luôn. Nhà tắm với lại nhà vệ sinh mọi người dùng chung chứ ngày xưa khu tập thể làm gì có khép kín như bây giờ. Mẹ hay về muộn với lại ngại phải chờ đợi xếp hàng nên tranh thủ tắm rửa trong nhà luôn. Chỗ bếp với rửa bát lúc nào cũng có 2 xô nước sáng sớm mẹ xách sẵn để đấy dùng để sinh hoạt và cũng để tắm luôn. Các bác hình dung ra rồi đấy. Làm gì có cái gì mà che, nhà có hơn 20m2 để 1 cái giường đôi, 1 cái tủ, 1 cái bàn học của mình là chật kín. Mỗi khi tắm là mẹ chỉ đóng hết cửa rồi tự nhiên thôi. Tại lúc đó mình còn nhỏ nên mẹ chả để ý gì. Cứ vô tư tắm thậm chí vừa kì vừa quay lại hỏi chuyện mình vô tư. Tất nhiên là lúc đó mình chả có cảm giác gì cả. Hồi đó mới học cấp 1. Mình nhớ có lần mẹ quay lại mình nhìn thấy lông mu mẹ nên thắc mắc hỏi sao mấy đứa con gái trong khu không có. Mẹ bảo là bướm mọc râu, lớn lên mới mọc. Mình nhìn nhiều thấy đen sì với lại rậm rập còn bĩu môi chê mẹ bẩn, sao không cạo râu đi như các bác trai cho sạch sẽ. Hồn nhiên không có tội =)) Thế mà mẹ cũng cạo đi thật =)) Hồi đó mẹ còn trẻ, mẹ mình sinh năm 74. Mẹ thì thâm thấp, tầm 1m55 56. Được cái da mẹ trắng như trắng gà bóc. Người mẹ hơi mập mạp chưa đến nỗi béo phì :)) Mập mạp thì tất nhiên bụng với mông cũng thừa tý mỡ. Vòng 1 thì thôi rồi đấy. To và sệ mặc dù mẹ vẫn còn trẻ. Là do tạng người sinh ra nó thế rồi, mà mẹ cũng chả kiêng cữ gì cả, ăn uống thoải mái đến đâu thì đến. Mẹ chiều nên từ nhỏ đến tận lúc lớp 7 lớp 8 gì đấy tối nào mình cũng được nghịch ti mẹ. Sờ qua áo thôi. Mà đi ngủ thì mẹ toàn mặc áo vải lụa mỏng, sờ ngoài áo cũng chả khác gì trong áo cả. Hồi đó còn nhỏ nên bàn tay cũng nhỏ, 1 tay đ' thể nào ôm trọn bầu vú mẹ được. Mình nhớ là hồi đó có 1 cô cùng khu sinh con, suốt ngày ra sân kê ghế ngồi chỗ gốc nhãn cho con bú. Chỗ cây nhãn tự nhiên đông vui hơn hẳn, các chú các bác thay nhau ra hỏi thăm =)) Khố thân các chú các bác. Tối hôm đó thì mẹ có nói vu vơ 1 câu mình không nhớ rõ cụ thể như nào nhưng nội dung là chê bọn đàn ông dê xồm biến thái này nọ, thấy gái đẻ cho con bú là bu lại như ruồi. Mình có thắc mắc với mẹ là vú mẹ cũng to, còn to hơn cả cô ấy sao mẹ không có sữa. Hồn nhiên thôi biết gì đâu =)). Mẹ chỉ cười rồi bảo trước mình mút hết rồi làm gì mà còn. Chả nhớ hồi đó mình nịnh nọt mẹ kiểu gì mà mỗi lần đạt học sinh giỏi hay giải văn nghệ gì gì đấy là mình được mẹ cho bú ti. Không nhớ rõ là thời điểm nào. Chỉ nhớ là có lần mình đạt giải gì đấy mẹ bảo thích gì mẹ thưởng thì mình buột miệng bảo thích sờ ti trong áo với bú sữa. Lúc đấy khẳng định là chưa có ham muốn hay tình dục gì cả.
    2............../ Mình học cấp 2 ở trường chuyên trên huyện. Cách nhà gần chục cây số. Thời gian đầu đạp xe đi đạp xe về ngày 2 lượt có ngày đi học thêm thì 4 lượt. Mẹ thấy thương nên gửi mình ở nhà 1 cô bạn trên huyện. Tuần mình về 1-2 lần. Có tuần về 3-4 lần lí do lát mình kể sau :)) Hồi đó thì siêu phẩm cô giáo Thảo với Vàng Anh idol tiêu nhiễm trí não biết nao nhiêu thanh niên đang tuổi lớn. Đm quay tay vô độ, thậm chí còn ra nhà vệ sinh thi xem thằng nào ra trước làm anh =)) Ngu học vl....
    Xin lỗi các bác giờ em phải đi tiếp sếp 1 tý. Lát về không say sẽ chia sẻ tiếp cho các bác.
    See you again!

mow, sexisone, Hám Gái 2 and 7 others like this.
  15. Kent211

Kent211 Còn Bú Sữa Mẹ

Ơ nãy giờ chả ai lướt qua nhỉ buồn thật.
    Thôi trót rồi trả lời nốt, không muốn mang danh đem con bỏ chợ. Các bác ai xem thì xem, em có sao viết vậy lời văn cũng không được trôi chảy lắm. Nhớ như nào thì tuôn ra như thế thôi. Làm gần chục lon bia nãy giờ lại có hứng hồi tưởng lại mới hay =))
    Trả lời tiếp câu 2 của bác chủ:
    2'............../ Đi học cấp 2 thì bắt đầu chim mọc lông, bắt đầu tăm tia mấy bạn nữ. Soi vú rồi soi mông, đọc truyện xem phim sex các thứ. Mấy thằng ngồi bàn cuối suốt ngày săm soi bà giáo dạy lý từ lớp 6 đến lớp 8. Bà giáo có quả mông dã man vc mà suốt ngày lại toàn mặc quần vải trơn nhìn mông nó bong ra rất kích thích. Thủ dâm toàn liên tưởng tới bả. Đi net xem phim sex cũng toàn tìm phim giáo viên với học sinh, mà mình lại thích sex tây hơn. JAV thì không thích cho lắm. Hồi đó là lớp 7, chim bắt đầu lớt phớt lông. Giọng thì bắt đầu ồm, vài cái mụn trứng cá trên trán mà đm gầy vc. Có thiếu ăn thiếu uống gì đâu mẹ chăm bẵm cho như thế nhưng đ' hiểu sao hồi đó gầy vậy. Hai mẹ con đi đâu người ta cũng đùa ở nhà mẹ ăn hết phần con mà thực ra ở nhà mình ăn như thùng như vại, mẹ thì ăn như mèo.
    Hồi đó nhớ tuần khéo quay tay 4-5 lần. Mấy thằng còn chịu khó chép hẳn siêu phầm Cô Giáo Thảo ra vở, 1 thằng bạn nhà nó làm photo nhờ nó phô cho mỗi thằng 1 bản. Giấu kỹ như mèo giấu cứt, lúc nào thèm lại bỏ ra đọc vài đoạn gay cấn rồi tuốt lươn. Bị ám ảnh và nghiện thủ dâm. Cả tuần học chỉ mong đến ngày có tiết của bà giáo để hưởng thụ quả ass thần thánh.
    Mình nhớ hôm đấy là cuối tuần,mình mang báu vật về nhà ( bản phô Cô Giáo Thảo ). Mẹ thì tối mới về. Mình tắm rửa nấu cơm rồi ăn sớm chứ không đợi mẹ như mọi khi. Xong xuôi thì đóng hết cửa lại, lột hết quần áo rồi tìm trên bản phô đoạn mình thích nhất. Chuẩn bị kỹ càng và cẩn thận để lao vào em Thảo thôi =))
    Vừa đọc đoạn gay cấn mình thích nhất, vừa quay tay. Sướng không thể tả. Hồi đó như này là sướng rồi các bác ạ chứ không như tụi trẻ ranh bây giờ. Nứt mắt ra đã chịch nhau như gà. Ghen tị vl. Đang sướng, mắt lim dim thì giật bắn mình tiếng mẹ đập cửa thình thình. Tự nhiên nay mẹ lại xong việc sớm. Mất cmn hứng luôn. Mặc vội mỗi cái quần đùi rồi ra mở cửa. Mẹ hỏi làm gì mà đóng kín mít hết cửa thì mình bảo là buồn ngủ nên đi ngủ sớm. Đang hay thì đứt dây đàn, sắp tưởng tượng đến đoạn bắn vào mồm em Thảo rồi mà bị cắt chim giữa chừng. Thốn đ' tả được. Mẹ rửa qua chân tay rồi ăn cơm luôn. Mình thì tiu ngỉu lên giường nằm bực tức bỏ truyện tranh ra đọc. Mất hết cả hứng. Mẹ vừa ăn vừa hỏi chuyện mình, chuyện gì thì mình chả nhớ được. Cũng lâu lắm rồi còn gì. Mẹ ăn xong thì mình đứng dậy dọn bát đũa rồi mang ra chậu định rửa thì mẹ cản lại. Mẹ bảo để đấy lát mẹ tắm rồi mẹ rửa luôn. Đang bực vì không được tới đỉnh với em Thảo được nên mình kệ cho mẹ rửa luôn. Mẹ rửa bát xong rồi loay hoay tìm quần áo trong tủ chuẩn bị tắm. Mình biết thế nên đi ra ngoài đóng cửa rồi đứng ngoài hiên hóng gió. Một lúc thì trời mưa rào, mình chạy vào trong nhà chốt cửa rồi nhảy lên giường bật quạt nằm. Cũng chả để ý mẹ tắm đâu nhưng tự nhiên mẹ hỏi * mưa to lắm à con * thì mình quay lại nhìn mẹ trả lời * vầng *. Lúc đó bắt đầu mới để ý và chính lúc này cũng hình thành cái mong muốn loạn luân.
    Mọi lần mình đều nhìn lướt qua hoặc chả thèm để ý vì từ nhỏ mình quen rồi. Mình nghĩ chắc tại hôm đó mình đang quay tay dở, chưa thỏa mãn, chim vẫn còn khá cương nên khi không may nhìn vào chỗ mẹ tắm mắt mình trợn lên không chớp. Cảm giác rất kì lạ, từ nhỏ tới lúc đó mình chưa bao giờ có cảm giác như vậy. Mắt mình cứ dán vào cặp mông của mẹ, trắng phau và ướt át.Mình vốn hâm mộ cặp mông của bà giáo mà nói thực ra thì mông mẹ cũng chả kém cạnh là mấy. Hồi đó nghĩ 1 tuần ngắm bà giáo được có 1 ngày. Đây ở nhà mình cũng có 1 cặp mông không thua kém, ngày nào cũng được soi mà lại nude nữa chứ, tội gì không hưởng thụ. Cái suy nghĩ bệnh hoạn ấy bắt đầu hình thành trong đầu mình. Ra ngay ngoài hành lang cầu thang làm phát cho đỡ thèm mặc dù trời vẫn mưa to. Lúc đó lại không liên tưởng tới bà giáo nữa mà lại liên tưởng tới mẹ mới chết chứ. Ngay ngày hôm sau thì mình canh mẹ tắm, ngồi trên giường tay cho luôn vào quần đùi xóc. Vừa xóc mắt vừa dán vào lưng với mông mẹ, 1 tay vẫn cầm quyển truyện đề phòng mẹ quay lại hỏi gì thì còn có cái mà chống đỡ. Cảm giác lúc đó là cực phê các bác ạ. Cứ như thế suốt 1 thời gian dài mình toàn rình trộm mẹ tắm mà quay tay thôi. Vậy nên có tuần mới về đến 3-4 lần là như vậy. Hồi đó chỉ ước mình không phải con của mẹ và mẹ cũng không phải mẹ mình. Nếu như vậy mình đã lao luôn vào cặp mông kia rồi.
    Rồi bắt đầu mình để ý mẹ hơn. Tối ở nhà chả đi đâu mẹ cũng ăn mặc đơn giản lắm. Vài cái áo thun với ba lỗ, vài cái quần vải trơn mặc cho mát thôi. Tối ngủ thì các bác biết rồi đấy, chả phụ nữ nào thích để áo lót ngủ cả. Mình bắt đầu tăm tia từ đầu tới chân mẹ, soi từng tý một. Cả ngày mẹ đi làm thì mặc quần áo bảo hộ lao động rồi, tối về mới soi được. Mình nhớ có ngày đi chơi đâu về ấy thì mẹ tắm xong rồi, tiếc hùi hụi. Đêm ngủ mà trằn trọc không nhắm mắt được. Mẹ lại mặc cái quần vải trơn dài, lúc ngủ mẹ nằm quay lưng về phía mình, 2 chân co lên. Qủa mông tròn to, bong bẩy ưỡn ra. Nằm sau mình dán mắt vào mông mẹ, tay sục vào quần vuốt trụ. Không được nhìn nude như mọi hôm nhưng cận cảnh thế này cũng sướng. Càng vuốt càng sướng, làm mọi cách để tiếp xúc được với mông mẹ. Gỉa vờ xoay người để tay văng vào người mẹ, rồi gác chân, rồi dựa đầu gối vào mông mẹ thử cảm giác xem như nào. Thấy mẹ ngủ say đánh liều nằm đằng sau giả vờ mê ngủ ôm chặt lấy mẹ. Một chân gác lên người mẹ. Chim trong quần thì chĩa thẳng ép sát giữa 2 mông mẹ luôn. Mặc dù vẫn vướng mấy lớp quần nhưng cảm giác thật sự là sướng. Được một lúc thì ngồi dậy cạnh mẹ, lấy giấy vệ sinh và hành sự tại chỗ luôn. Cái cảm giác vụng trộm và tội lỗi này các bác mà được trải chắc nhớ suốt đời.
    Thời gian này mình cũng nịnh nọt rồi van nài mẹ cho mình nghịch ti lại. Mẹ thương với chiều mình nên cũng thoải mái chẳng cấm cản gì. Hồi đấy nghịch ti khác với hồi còn nhỏ học cấp 1. Hồi cấp 1 chỉ thích sờ với nắn, mút mút được vài cái không thấy sữa là chán. Lớn rồi nên biết thưởng thức hơn. Xoa rồi bóp rồi liếm rồi nút. Nhớ có lần hăng quá nút mạnh làm xước cả vú mẹ, mẹ mắng bảo là không được đi học cái linh tinh bậy bạ bên ngoài. Mình phải nhanh trí thanh minh ngay, giả vờ ngây thơ như hồi còn nhỏ bảo là nút mạnh xem có ra sữa không. Mẹ cũng chẳng tiếc gì mình, chỉ mắng nhẹ với dặn là không được cắn mẹ thôi. Hồi đó cũng chả để ý cảm giác của mẹ như nào nữa. Lúc mình bú mút vú mẹ say sưa quá không để ý là mẹ sướng hay không sướng, mẹ có rên hay không. Con cu làm mù con mắt rồi @@
    Cái suy nghĩ loạn luân nó lớn dần và bệnh hoạn hơn. Ban đầu thủ dâm chỉ liên tưởng mông mẹ ghép mặt với bà giáo thôi. Dần dần thủ dâm liên tưởng hẳn luôn là được đè mẹ ra mà nhấp như mấy phim sex tây. Mẹ quỳ xuống rồi mình từ sau chọc vào doggy. Bị ám ảnh và day dứt kinh khủng.
    Đến cuối năm lớp 9 ôn thi vào trường chuyên cấp 3 của huyện. Cũng căng thẳng và lo lắng. Thi đỗ vào hẳn luôn lớp chọn mới oai. Mẹ bảo thích gì mẹ thưởng, gì cũng đươc miễn sao là mẹ làm được, mẹ chả tiếc gì mình cả. Lúc đó tâm trí mình rối bời lắm. Chả nhẽ lại bảo là con muốn quan hệ với mẹ à. Mặc dù mình biết mẹ cưng mình, mẹ chả tiếc gì mình cả. Mình nói ra mẹ đồng ý thì lên tiên luôn mà nếu không đồng ý thì mẹ con mình coi như chẳng còn là mẹ con nữa. Mình nghĩ đến cái hậu quả nghiêm trọng nhiều hơn nên quyết tâm bỏ cái ý định muốn mẹ thưởng cho đi.
    Suốt thời gian sau đó thì mình chỉ dày xéo ti mẹ rồi rình mông mẹ quay tay thôi. Chấp nhận như vậy là cũng sướng rồi. Tuần nào cũng vừa được nhìn mẹ tắm vừa quay tay cũng được rồi. Không ham muốn gì thêm nữa.
    Ban đầu rình mẹ tắm chỉ mau mau mải mải vuốt thật nhanh để cơn sướng mau đến. Dần dần biết hưởng thụ hơn thì vuốt từ từ chậm rãi từ lúc mẹ cởi quần áo đến lúc mẹ lấy khăn lau người. Lúc mẹ đứng lên lấy khăn lau người cũng là lúc mắt mình nhìn từ đầu đến chân mẹ rồi xuất tinh. Mà kể các bác nghe mình còn chế hẳn cái túi đựng tinh độc quyền nhé =)) Lúc đầu quay tay ấy, vì có những lần không kiềm được nên xuất mẹ luôn ra quần, ướt hết lại phải chạy ra ngoài thay với giặt luôn ngại vc luôn. Tính mình thì lười. Sau thì nghĩ ra làm cái túi bóng với giấy vệ sinh, cột trong túi quần. Lúc bắn thì bắn hết vào túi bóng, lấy giấy vệ sinh lau chim xong buộc lại. Chỉ cần móc túi ra vất đi là xong. Gọn gàng sạch sẽ tiện lợi mà còn đỡ bị lộ. Phải đi xin bằng sáng chế ngay lập tức mới được : ))
    Đến cuối năm lớp 11, một lần mẹ đi liên hoan tổ làm về. Có mấy bà đàn bà với nhau mà uống cũng kinh dị. Xe công ty chở về bà nào bà nấy lướt khướt nôn mửa, nói linh tinh trên trời dưới đất hết. Có bác còn đứng giữa cửa nhà chửi chồng oang oang. Buồn cười. Mẹ thì cũng chả khá hơn mấy, say khướt chả biết gì. Phải nhờ 1 cô hàng xóm đi sau đỡ chứ một mình mình cõng mẹ không nổi. Hồi đó mình còn gầy gò sức yếu mà mẹ gần 55 cân chứ đùa. Dìu mẹ vào giường nằm, lấy cho mẹ cốc nước uống thì mẹ chỉ nói ú ớ được mỗi câu là * Về được nhà với con trai rồi * rồi gục luôn. Mình thấm khắn ướt lau mặt với chân tay cho mẹ xong rồi tắt điện để cho mẹ ngủ, mình ra ngoài sân chơi. Hôm đó khu tập thể vui lắm, các cô các bác tổ gõ rỉ liên hoan về say có người thì ngủ, có người thì là hét chửi chồng, có người thì hát linh tinh. Mình đi hóng thấy cũng vui =))
    Muộn thì về nhà chốt cửa rồi đi ngủ. Leo lên giường mẹ ngáy khò khò rồi. Nằm bên cạnh thấy toàn mùi rượu, trằn trọc mãi chả ngủ nổi. Thấy mẹ vẫn mặc bộ đồ bảo hộ lao động chợt nghĩ có nên gọi mẹ dậy thay quần áo rồi đi ngủ không. Rồi suy nghĩ đen tối bệnh hoạn ập đến, hay là mình thay cho mẹ? Ngồi dậy lay với gọi mẹ mãi mà chả thấy động tính gì, mẹ vẫn ngáy. Mình còn cẩn thận gọi mẹ không dưới chục lần đâu. Thấy yên tâm mình xoay mẹ nằm ngửa lại rồi cởi cúc áo bảo hộ lao động, vén áo lót mẹ lên rồi bú vú. Cũng chả sợ mấy nếu mẹ tỉnh thì mẹ cũng chả cấm vì mình vẫn được mẹ cho nghịch vú mà. Cái mình sợ là sợ mẹ tỉnh dậy thấy mình đang sục tay vào quần thủ dâm thôi. Vừa bú vú mẹ vừa tuốt lươn. Lần đầu tiên đấy các bạn ạ.
    Thoải mái nắn bóp và nút mạnh, chả sợ mẹ mắng vì mẹ say quá rồi. Chả biết gì, cứ nằm ngáy khò khò thôi. Nghịch ti một lúc lâu chán mình chạy đi lấy giấy vệ sinh để kết thúc. Lúc quay lại thì thấy mẹ xoay người nằm nghiêng rồi. Cặp mông mẹ lại đập vào mắt mình. Mình nhớ lúc đó chả suy nghĩ được gì, hành động theo bản năng thôi. Mình cẩn thận đi kiểm tra lại cửa chính và cửa sổ, đóng kín mít luôn. Leo lên giường lay với gọi thử mẹ mấy lần nữa cho an tâm. Mẹ vẫn ngáy đều đều chả có phản ứng gì, say kinh người. Mình cởi hết quần áo trên người ra rồi sán lại gần chỗ mẹ nằm. Cời nốt mấy cái cúc áo rồi vén áo lót mẹ lên cao đến tận cổ, vén luôn cái áo bảo hộ lên để lưng mẹ lộ ra. Mình nằm sau áp sát ngực vào lưng mẹ, tay luồn lên bóp vú. Sướng lắm các bác ạ. Đánh liều lay mạnh với gọi mẹ liên hồi, mẹ vẫn chẳng phản ứng gì. Thấy an toàn mình nhẹ nhàng cởi cúc quần mẹ rồi từ từ tụt xuống gần đầu gối. Cũng phải mất 1 lúc lâu mới tụt xuống được vì mẹ nằm nghiêng, mông mẹ to khó tụt qua với lại phải thật nhẹ nhàng với từ từ nữa. Cảm giác vụng trộm trong lo sợ này nhớ suốt đời các bác ạ. Xong xuôi thì mình bắt đầu hôn rồi liếm từ đùi đến mông mẹ, rồi đến lưng. Mong ước bấy lâu nay cuối cùng cũng đến. Mình liếm láp với mút mông mẹ 1 lúc lâu. Tò mò thử úp mặt vào bướm mẹ thấy mùi khai khai, liếm thử thấy ngai ngái mình nhăn mặt bỏ qua luôn. Hồi đó chưa biết gì chứ như bây giờ có mà vét như lợn =)) Chỉ liếm với mút mông mẹ thôi chứ lúc đó chưa có cảm hứng với chỗ đó của mẹ. Mình nằm xuống ôm chặt cứng, liếm cổ mẹ từ phía sau, tay luồn lên bóp vú, chim thì kẹp giữa khe mông mẹ dấn dấn vào cho sướng. Con chim nóng hổi cương cứng kẹp giữa khe mông mẹ mát rượi. Sung sướng đến cực cùng luôn các bác. Cứ thế mình trượt chim giữa 2 khe mông mẹ mà hưởng thụ thôi chứ không dám đút vào. Thật sự là không dám và cũng không đủ dũng khí. Mình xoay mẹ nằm úp lại. Ngồi trên mình ép gương vật vào khe mông mẹ, 2 tay bóp 2 mông để ép sát chim mình. Mông mẹ to nên con chim nằm lút bên trong khe mông luôn. Mình ngửa đầu ra đẩy, cảm giác sướng không thể nào quên. Cuối cùng thì bắn hết lên lưng mẹ. Xong xuôi mình cẩn thận lau dọn sạch sẽ bãi chiến trường. Thậm chí còn cẩn thận đến nối thấm khăn mặt vào xà bông lau lưng mẹ chỗ mình bắn lên để át hết mùi đi. Chỉnh lại quần áo cho mẹ rồi mình nằm cạnh suy nghĩ.
    Các bác biết rồi đấy. Sướng thì sướng nhưng mà xong rồi thì bắt đầu thấy mình là thằng bất hiếu, tội đồ. Một con vật chứ không hơn gì. Suy nghĩ rồi dằn vặt, tự trách bản thân mình cả đêm. Đêm đó là đêm mình nhớ nhất trong cuộc đời. Cũng may là mình ra nhanh chứ nếu không ra nhanh, chắc mình đã đè mẹ ra mà đút vào bên trong mẹ rồi. Điều nghiêm trọng nhất không xảy ra. Đến giờ mình vẫn cảm thấy may vì điều đó.
    Thấy tội lỗi này lớn quá, đây là mẹ mà. Là mẹ mà thằng súc vật. Tự chửi mình cả đêm như vậy. Mình nhìn qua mẹ rồi suy nghĩ, nhớ lại những vất vả cực nhọc mẹ đã trải qua để nuôi mình ăn học, mình khóc cả đêm.
    Nếu như không ra nhanh thì không biết điều kinh khủng gì sẽ xảy ra nữa. Các bác chưa trải nhiệm hoàn cảnh của em chắc các bác không hiểu đâu. Lúc đầu thì ham muốn và điên cuồng lắm, chỉ muốn lao vào cặp mông mẹ mà nhấp thôi. Nhưng khi đã đạt được điều mình muốn rồi thì các bác mới ngộ ra điều đó kinh tởm như thế nào. Đến giờ mình vẫn tự an ủi là cũng may mình chưa làm điều nghiêm trọng quá. Mặc dù vẫn có tội nhưng vẫn có thể sửa chữa được.
    Sáng hôm sau thì mình như người mất hồn, lúc nào cũng tự nguyền rủa bản thân mình. Đi học mà mình cứ lo sợ hôm qua mẹ có biết không? Mẹ biết chắc mình tự tử luôn. Trưa tan học trời nắng chang chang vẫn đạp xe về để ngóng tình hình. Sáng nay mẹ nghỉ, mẹ cũng vừa mới dậy tắm rửa và vui vẻ bình thường. Tối qua mẹ chả biết gì cả. Mình cũng tự an ủi bản thân phần nào, tội lỗi này chỉ 1 mình mình biết và mình sẽ chôn sâu rồi sửa chữa nó. Mình cũng chả rõ là mẹ không biết thật hay mẹ biết mà mẹ giả vờ nữa. Điều quan trọng là từ hôm đó mình bỏ luôn cái ý nghĩ đen tối xấu xa dơ bẩn loạn luân kia đi. Mình thấy thương và kính trọng mẹ nhiều hơn, luôn cố gắng để bù đắp những gì mẹ đã hi sinh cho mình, sửa chữa lỗi lầm mình đã gây ra.

16. Kent211

Kent211 Còn Bú Sữa Mẹ

3................/ Hồi nhỏ bé tý mẫu giáo có chơi trò vợ chồng với mấy đứa hàng xóm thôi chứ nạn nhân ấu dâm thì không
    4.............../ Đối với cá nhân mình thì loạn luân là có hại. Chả sung sướng gì đâu.
    Cái này cũng tùy hoàn cảnh nữa. Đôi lúc mình nghĩ nếu ngày xưa mình quá trớn với mẹ, mẹ biết mà mẹ không ý kiến gì mà lại còn ủng hộ và chiều mình thì sướng biết mấy. Nhưng đó chỉ là suy nghĩ viển vông thôi. Không bao giờ xảy ra được. Kể cả xảy ra thì sau này có gia đình riêng, vợ rồi con cái thì 2 mẹ con phải đối diện và cư xử với nhau như nào? Kể cả hai mẹ con đều tự nguyện mà ham muốn đi nhưng tính về lâu về dài, loạn luân rất phức tạp và gây nhiều phiền toái.
    5............../ Loạn luân là không nên. Hãy luôn suy nghĩ trong đầu các bác như vậy. Nhiều bác nói chỉ cần 2 bên tự nguyện và ham muốn là không việc gì cả. Các bác nghĩ đơn giản tình dục là sự kết tinh của tình yêu nam nữ hoặc chỉ là sự giải quyết vấn đề sinh lý. Giữa cha và con, anh chị em, mẹ con, cô dì chú bác,.... không bao giờ tồn tại cái là tình yêu nam nữ hay giải quyết vấn đề sinh lý đâu các bác ạ. Tình cảm gia đình nó thiêng liêng hơn nhiều. Hậu quả tâm lý về sâu nặng nề lắm. Cá nhân mình đánh giá như vậy.
    Trả lời xong mấy câu hỏi của bác chủ rồi.
    Rảnh em lại chia sẻ tiếp về máy bay ruột, giờ cũng là mẹ nuôi của em

sexisone and gaugauvantue like this.
  17. emquelamnha

emquelamnha Mất Trinh Verified

Làm tới luôn đi bac ơi

18. 312lol

312lol Còn Bú Sữa Mẹ Verified

19. chuoitieu86

chuoitieu86 Dân Chơi Verified

20. gaugauvantue

gaugauvantue Còn Bú Sữa Mẹ

Không phải không có người đọc đâu bạn ơi. Người đọc nhiều mà họ sợ người khác biết nên toàn vào ẩn danh. Mình cũng thường xuyên truy cập thiendia.com đọc truyện loạn luân cả 3,4 năm rồi mà sợ nên toàn dùng chrom ẩn danh với ko đăng ký. Hôm nay, gặp bác Kent211 kể chuyện hứng quá nên mới lần đầu tiên đăng kí để like và comment ủng hộ bác đây. :D

chithichloanluan thích bài này.
Đang tải...