1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn
  2. Từ ngày 22/11/2017, Nhằm mục đích hạn chế comment ảo, bump bài. BQT ThienDia đã dừng chức năng comment trong các thread tại TTSH.
    Mọi thắc mắc, review, khen, chê, đánh giá. Member vui lòng comment/mở topic tại KSCH. Xin cảm ơn

400K TDH-NTĐ Mai Phương 1760 gái 2k cao 1m72 dáng đẹp hàng non ngoan chiều khách

Thảo luận trong 'Gái Gọi Khu Trần Duy Hưng, Nguyễn Thị Định' bắt đầu bởi ACMB6, 9/7/18. 12 333

1. Đường Thiên

Đường Thiên Dân Chơi Verified
    37/57

Thì phải cạo thường xuyên chứ, cạo rồi để mọc nhiều thì nói làm j, ngày cạo 1 lần như anh em mình cạo râu ý =))

Tiểu Tử 01 and quachtính979 like this.
  2. Tiểu Tử 01

Tiểu Tử 01 Biết Quay Tay Verified
    37/57

Hẹn em này chiều hôm qua. Đợi hơn 20p mới tới tưởng mình bị bom chứ. Vào p chỉ chào hỏi nhẹ thấy mặt cứ lạnh lùng làm sao ấy. Được cái sạch sẽ vào p tự giác đi tắm, đi tắm xong là đòi tắt điện kêu là sợ bị quay trộm nhưng mình nhất quyết k cho nên lại phải bật =)). Dáng em này đẹp, đồ đạc ổn (trừ cái hình xăm). Mình hay check mấy em non như này thì dễ bảo các cụ ạ, gặp mấy em thâm niên thì nó k nghe mình đâu.

3. Đường Thiên

Đường Thiên Dân Chơi Verified
    37/57

Hôn vét đầy đủ k bác, có 69 không =))

4. MNSD.Rồng Lộn

MNSD.Rồng Lộn Dân Chơi Verified
    37/57

lông bướm để thế cho tự nhiên, để cạo chọc đau chim lắm

5. gaconlenthan

gaconlenthan Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Hàng họ kiểu gì. Gọi chả thấy bắt máy

6. Sherlock80

Sherlock80 Biết Quay Tay Verified
    7/57

Báo cáo với các cụ em mới xoạc em Phương chiều nay. Trước tiên xin cảm ơn bác bánh vì bác chụp ảnh khá chân thực, ngoài đời thì em này nhìn ngon hơn trong ảnh chỉ có nước da là ko đẹp và mượt như trong ảnh. Dạo gần đây nhiều bác pts ảnh ảo lòi làm em ko cả dám đi. Về phần hình thức thì các bác cứ nhìn ảnh sao thì ngoài đời vậy em k cần đánh giá nữa. Thái độ thì ngoan và lễ phép , điểm trừ lúc đầu hơi ít nói về sau em bàn chuyện game liên quân thì hót như khướu. Môi máng có cả, nhưng em chỉ dùng 1 thứ thôi chứ vừa vét máng xong lại lên hôn môi thây làm sao ấy. Đánh giá 400k sẽ còn gặp lại, dáng em này rất đẹp hàng họ ổn nếu em nó biết cách sẽ đi dc giá cao hơn đó bác bánh. Nhân tiện bác cho em hỏi hnao em hẹn em nó ra chỗ nn khác dc ko bác?

quevan and huandinh like this.
  7. luong quang huy

luong quang huy Mất Trinh Verified
    7/57

Xin chào ae checker thủ đô. Mình là 1 checker non trẻ ở hải phòng nay có việc lên hà nội mấy hôm. Thấy ẻm này khá là pơ phệch muốn check để tìm hiểu và so sánh nghề công nghiệp ko khói ở trên này với quê em khác nhau như nào. Do chưa check trên đây lần nào nên mong các tiền bối chỉ cho em cách để gặp ẻm cho thoả mãn nỗi lòng. Em đang ở đường khánh thịnh - đống đa

8. faker08

faker08 Biết Quay Tay Verified
    37/57

Em này có vẻ khó gọi ghê. Mấy hôm rảnh gọi check mà khó gặp

9. garungrobi

garungrobi Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Check mấy hôm trước. Cũng tạm. Ko có j đặc biệt.

clementine thích bài này.
  10. joker99

joker99 Biết Quay Tay Verified
    37/57

Nhìn dáng ngon ghê

11. boyontv

boyontv Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

đm đéo như bài này tý nào.đến cái ko cho hôn hít vét gì đâu, cho sờ ngực ko cho nghịch đầu ti, cũng ko tắm cùng luôn.rủ tắm bảo e mệt ngồi cầm đt . lên giường thổi kèn tí rồi leo lên.địt chán đéo mê nổi

quachtính979 thích bài này.
  12. quachtính979

quachtính979 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Hàng ntn thì đi làm éo gì phí tiền. Hôm rồi ra ĐS chick đúng là thoải con gà mái mà không bị ức chế như hàng Hanoi chảnh chó.
    Tks rp của bro

13. Revernal

Revernal Biết Quay Tay Verified
    7/57

Tối hqua check em này khá ổn. Em này cao dã man, bác nào trên 1m8 xoạc thì đẹp. Mặt dễ nhìn, thái độ ngoan và lịch sự. Hôn môi vét máng đều có, bướm hơi khô. Bác nào thích hàng cao dáng đẹp đi được. 400k + 120k nn khá ổn, có thể sẽ gặp lại

14. hoangmtv68

hoangmtv68 Biết Quay Tay Verified
    37/57

Bác oi e muốn tìm 1 em tại nn nam cuong 1 . Thấy e bảo quê diễn châu nghệ an. Cao tầm 1,55m. Gầy gầy. Chân bên trái có hình xăm bông hoa dài. Choi cùng e mai phuong. Giá e ấy 400k. Bác bjeets k chỉ e với ak. E có ảnh chụp phía sau của e ấy ạ

15. hai007

hai007 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    96/113

vừa check xong, nói chung cho 5/10 điểm. Ko có nhu cầu đi lại lần 2

16. Thích chơi gái xinh

Thích chơi gái xinh Mất Trinh Verified
    67/113

nuột thiệt

17. Mehangdep

Mehangdep Biết Quay Tay Verified
    37/57

Thank bác! Em check tối hqua roài người đẹp giống ảnh, dáng cao vào phòng chào hỏi lễ phép lịch sự. Nói chung về giao tiếp chắc dc bác bánh dạy dỗ nên khá ổn. Vú tự nhiên to vừa phải săn chắc, bướm non. Hàng này 4l khá ổn. Các bác chưa check cứ an tâm vì bác này chụp ảnh thật ko ảo như nhiều bánh khác nên gặp ngoài đời ko phải thất vọng đâu ạ

Đang tải...