Matxa Saigon Star - lần đầu matxa 1 suất 2 shot

Thảo luận trong 'Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn' bắt đầu bởi hentaiman, 16/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hentaiman

hentaiman Còn trinh Verified

Chỗ này tuy cũng là 3 sao nhưng so về CSVC thì không bằng Đệ Nhất hay Viễn Đông vì chỉ có 2 phòng xông hơi & xông khô thuộc dạng nhỏ chứ không lớn.

Sau 1 vài công đoạn đơn thuần thì cũng vào phòng riêng chờ em tới, phòng kích cỡ cũng nhỏ như bên Đệ Nhất nhưng trong phòng có 1 cái TV.

Em mình đi không đẹp cũng không xấu, tướng tá hơi vượt chuẩn tí nhưng được cái nói chuyện vui vẻ, tự nhiên & có chút dâm dâm. Sau 1 vài công đoạn matxa thuần túy thì em bắt đầu dò tìm thằng em (vì lúc này mình vẫn đang nằm sấp) cho cả 2 anh em cùng sung sướng.

Điểm đặc biệt là sau khi xong, em đi rửa tay rồi quay lại thì lại matxa mặt & chân cho mình & tiếp tục matxa thằng em lần nữa :eek6:

Dù đã thấm mệt sau hiệp đầu nhưng dưới sự khiêu khích của em, thằng em cũng cố gắng gượng dậy chống trả & hy sinh tập 2 trong sung sướng.

Những lần trước đi matxa thì các em thường chỉ matxa 1 suất 1 shot nhưng lần này khá là ngạc nhiên khi có em chịu làm 2 shot trong 1 suất.

Ra về tip em 200k + bonus cho sự nhiệt tình của em, ko biết tic nhiêu vì thằng bạn trả giùm

P/S: Em tên Hằng quê Cần Thơ. Lúc ra cửa thì gặp 1 em xinh xinh chân dài đi vào, quay lại hỏi tiếp tân thì biết em chân dài số 9. Để lần sau test thử xem sao :D

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    1 lần lạc bước Matxa Txxx Txxx, NTT q7 Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn 6/10/13
    Matxa Tân Phi Dương –Thủ Đức lần đầu ghé chơi. Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn 20/7/10
    MATXA GAI DEP NHAT SAIGON Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn 5/7/10
    Matxa Ph A K,đi 1 lần rồi nhớ mãi Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn 3/9/09
    Report Matxa Southern Star 12-8 Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn 12/8/09

2. chipheo94

chipheo94 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Mấy ông này chả chịu đọc gì cả, khách sạn SG, góc BHTQ NTMK, lầu 9
    Vé 100k, tip 150-200, chỗ này yên tĩnh , ko quá đông khách, có phục vụ đồ ăn, mì gói miễn phí.
    Em 20 cũng ok, lai miên trong hơi hay hay, em số 9 cao nhất. Ngực ngon nhất có em 22, ko bao giờ mặc bra hehehe

3. CarmenLee

CarmenLee Biết Quay Tay Verified

Ng` ta ghi địa chỉ, tic + tip chần dần ra đấy mà vẫn có mấy cái máy vào xin share.

4. levinkin

levinkin Đại Gia Lầu Xanh Verified

cho mình xin vé nha bác thanks bác nhiều và chờ tin vui của bác nha
    YH :: tim_em_chon_nao_2010

5. bombman1991

bombman1991 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

share anh em nha bro bombman1991
    bro cần hàng nào nói anh em mình share với nhau!!!

6. tttk1971

tttk1971 Dân Chơi Verified

chỗ này tick 225k , hay sao đó , còn tip thì minh hok dành , vì chưa đi bao giờ. thnks fro share

7. Mr.Tintin

Mr.Tintin Đại Gia Lầu Xanh Verified

gi mà có vụ 225 ở đây nữa bro,cho số đề hả ? Nhờ mấy bro hi sinh bị thông đít chỉ nên đã biết địa chỉ,nhưng chắc ko đi vì chỉ hj mà total tầm 300,ko thích ko thích ,dù sao cũng thanks chủ thớt đã rp

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.