MB hàng khủng(traidamsex và infolove xác nhận hộ nhé)

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi lecuong52, 14/8/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lecuong52

lecuong52 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Đọc report của bác infolove (http://thiendia.com/diendan/showthread.php?t=807030) mình thấy tò mò quá vì mình cũng ở sơn tây mà8-}.nhưng cũng không dám xin share vì là phận nb mà.Nhưng ở đời ai biết đc chữ ngờ tình cờ vào wechat thấy có nick bagia_....(bác traidamsex xác nhận cái này cho e) ở gần mình liền contac thử xem.rồi thì chat chit một lúc buổi tối mb đã gửi ảnh cho,giật mình cái lien mở ngay thiendia.côm nhìn ảnh ở RP của bác infolove=>đúng hàng rồi:-ss.thôi ko dông dài nữa e oánh giá luôn
    mẹt:cái này e cho 3 đ (đón mb ở chỗ tối chả để ý vào đến cửa nn chả lẽ lại bung dù)
    v1:bt nhưng nhão lại còn có lông ở đầu ti nữa=)) (infolove nhỉ:-")
    v2:mb hạng nặng nên đừng hi vọng gì
    v3:6 đ
    (.): (vụ này infolove phải xem lại nhé) khô như sa mạc châu phi ấy thì co bóp nỗi gì chỉ có vụ dâm thì đúng là mb này dâm thật.em nhắm mắt đưa chim mà khô quá làm mình nản luôn.xóc luôn lên bụng mb cho bõ công.
    mb lại sắp lên đường rồi,còn 15 hôm nữa thì phải bác nào thích thank đi e share tẹt bô luôn.
    traidamsex xem có đúng là nick wechat của mb là ba gia 6..... va mobi có đuôi là 671 ko.
    ảnh thì infolove chụp rồi đấy.mình định chụp nhưng chụp mb này thì hỏng camera mất^:)^
    traidamsex và infolove có dịp về sơn tây ae mình giao lưu nhé

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    PIC MB Thương hàng khủng Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc 28/2/15
    MB Mai Hà Xa La chỗn mới và số mới. EM ĐÃ PHỤ LÒNG BÁC TRAIDAMSEX Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc 17/1/14
    RP bác traidamsex và share mb cho ae newbie chống vã Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc 18/12/13
    Bác TRAIDAMSEX vào nhận hàng e Mb ngọc KV cầu thăng long nha. Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc 19/5/13
    Trả bài Traidamsex nào, MB cafe Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc 13/5/13

2. 555Gold

555Gold Dân Chơi Verified

Mình đang công tác ở sơn tây đây!

Bạn cho mình sdt của bạn nhé! Ae giao lưu tí

Nếu đc cho mình info của mb này nhé!

Thân!!!

3. thichlai_maybay

thichlai_maybay Chơi gái lần đầu Verified

Gửi tặng anh em ít hình MB gửi cho Thích để anh em thị dâm, 26/8 này MB lại té sang Macao làm ôsin rồi ai muốn phịch thì nhanh chân. Khuyến cáo: MB siêu xấu
    Hotlinks for Forum:

4. trungthaydo

trungthaydo Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Anh ở sơn tây,đồng hương nhé : YM :tudaianhhung.lanchi

5. over199x

over199x Biết Quay Tay Verified

a thích ơi cho e mb này tập lái nhé

6. chimcoong

chimcoong Đại Gia Lầu Xanh Verified

MB phê quá nhỉ hehe chúc chủ thớt ngon chym chúc mừng ....chưa bao giwof thử mB hạng nặng thế này nhưng BIẾT ĐÂU CŨNG BẤT NGỜ hehe thankkk

7. nguyenkhanh88

nguyenkhanh88 Em thích bị thông đít

bác shra cho e với nhé
    e thamgia lâu rồi mà chưa đc lái mb nào
    yh:vanhan7289
    thanks bác

8. thichlai_maybay

thichlai_maybay Chơi gái lần đầu Verified

Bác ạ gì em, đấy là ảnh nó gửi cho em. Con này mà em địt nó chắc em ngất xỉu luôn. Cuộc đời chưa bao giờ em gặp ai xấu thế này, trêu nó tí mà nó tưởng sắp đc địt mình thật nên gửi ảnh chào hàng...MB đang ở HN nhé bác nào muốn ăn thịt siêu cá sấu thì inbox

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.