MB Xuân - dâm phụ của LX - cái lưỡi ma thuật - tiêu chuẩn hoàn hảo vs MBTM

Thảo luận trong 'Máy Bay Thương Mại Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi <virginia>, 20/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. <virginia>

<virginia> Xem Sex Lần Đầu Verified

Xin chào tất cả các đồng dâm

Thấy anh em dạo này lái được nhiều MB quá , trình đưa máy bay của anh em phi công nhà ta càng ngày càng lên cao
    Mình thì kém,chả đưa được chiếc MB nào vào đường bay . Thôi thì ko kiếm đc MBTC thì ta kiếm MBTM vậy .

Nói về mbtm chắc anh em ko còn lạ với em Xuân này , quá nhiều rp về em rồi

Lần đầu tiên lái máy bay bởi sự cố tài chính.Mấy hôm nay thua bóng nặng quá , hjx. Trong ví ko còn nhiều tiền , nhưng thằng cu lại đòi hỏi quá nên phải tìm chỗ xả .
    Ngon bổ rẻ , cái tiêu chí này thì có lẽ chỉ mb Xuân là đáp ứng đầy đủ điều kiện >ok check em
    như những cuộc hẹn bình thường mình cũng call và vác cu tới n2

không dài dòng nhiều nữa mình vào luôn vấn đề chính :

Em nó hơi lùn nhưng được cái trắng trẻo , hơi mập chút . nhìn hình sẽ rõ nhưng quan trọng không phải vấn đề ngoại hình bởi là máy bay nên như vậy cũng hơp nhãn với mình rồi quan trọng là ser tốt là ok

Mở màn là khởi động : Em nó khởi động bằng màn tắm táp và bú cu trong khi còn trong phòng tắm , rồi em chà xà bông lên toàn thân tiếp đoạn trườn như một con rắn làm mình chịu không nổi out luôn trong phòng tắm .

Sau khi tắm táp lại lau khô rồi ra ngoài . sau vài câu truyện sex em nó kể mình chịu không nổi nên cu cứng tiếp , em nó mở tủ lạnh cầm lon cocacola bật nắp và ngậm coca vào cu mình đến đây thì mình tê tái toàn thân . lần đầu biết đến cảm giác cocacola là thế nào . tiếp đến là em nó dùng ngực kẹp thằng nhỏ vào giữa rồi dập búa xua . trời ơi là trời , tê tái cả người . không dừng ở đó vừa kẹp vừa cúi xuống bú cu . cảnh tượng dâm loạn chỉ có trong phim . vừa bú vừa kẹp vú mình chịu ko nổi nên ra hiệu máy bay dừng lại . tới đây mới chính thức mình lái máy bay .... đoạn sau thì giống tất cả những cuộc chơi khác . out trong tê tái

Nằm nghỉ ngơi thấy em nó tâm sự dạo này vắng khách quá nên nứng muốn chết . Mà công nhận e nó có cái lưỡi hay thật , tê tái con gà mái

Chấm điểm ngoại hình thì thôi , chắc ko còn xa lạ nữa , mình có vài cái ảnh gọi là góp thêm
    Chấm mỗi điểm service : 10+ , hoàn hảo :D

Ai chưa có số thì cứ đặt gạch , ai có số rồi thì cho xin ít thanks + td để mở rộng hòm thư

Thanks all for read

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    PIC Trả bài mai lĩnh nam ms 177 có cái lưỡi ma thuật và lỗ nhị thần thánh Máy Bay Thương Mại Hà Nội Miền Bắc 8/8/16
    250K/S bao tiền phòng MBTM Hoa MS940 Chiếc lưỡi ma thuật làm toàn thân giật giật Máy Bay Thương Mại Hà Nội Miền Bắc 18/8/13
    Lệ Quyên - chiếc lưỡi ma thuật Máy Bay Thương Mại Hà Nội Miền Bắc 25/6/13
    MB MAi Lĩnh Nam - chiếc lưỡi ma thuật Máy Bay Thương Mại Hà Nội Miền Bắc 30/5/13
    [pic] Xuân tdh - kỹ thuật phục vụ hoàn hảo Máy Bay Thương Mại Hà Nội Miền Bắc 6/3/13

2. ricardo_mendes

ricardo_mendes Đại Gia Lầu Xanh Verified

pro share cho em với, em chỉ tin dung vì không thấy nút thanks, pro thông cảm, em thanks pro nhìu

3. vietking88

vietking88 Dân Chơi Verified

MB Xuân này chém gió thì hơi bị kinh ;)). bác nào thjk pm mình yh: vietking88 mình share nhé. mb này trc có làn mb cho free đấy

4. diahoag

diahoag Đại Gia Lầu Xanh Verified

Thời buổi khó khăn tìm MB cũng hay đó chứ. Bro cho mình 1 suất nhé boydam_chimkhoe.vn

5. canon_ton

canon_ton Xem Sex Lần Đầu Verified

thank. bạn có thể share cho mình được ko? mình thích thể loại MB này. thank lần nữa, tín dụng được nữa mình cũng cộng cho bạn :D

6. boygia_timgirl

boygia_timgirl Đại Gia Lầu Xanh Verified

mb này vẫn nổi vậy sao ?
    tưởng nghỉ hưu rồi chứ
    sv = 9+
    01636...450 29T 200k TDH

7. soundsound

soundsound Dân Chơi Verified

em đã tks và tín dụng. Mong bác chủ share inox em với. em cảm ơn nhiều thật nhiều.,

8. Hotboy_DongTa

Hotboy_DongTa Đại Gia Lầu Xanh Verified

Bác cho em xin đặt gạch mb này nhé!nghe tieng nhiều nhưng em chưa thử qua!đợi bác share cho em!thank bác nhiều!

9. banksy

banksy Mất Trinh Verified

bro share cho mình MB này nhé.thanks bro nhieu 2 ngay nua minh len HN roi.thanks bro s2s_banksy_s2s

10. romeo_cz

romeo_cz Dân Chơi Verified

chủ thớt cho xin 1 slot vào inbox hoặc yahoo langtu_phieulang.vn đã thanks chủ thớt

11. jeanstoface

jeanstoface Dân Chơi Verified

Cho em xin 1 shot nhé, nhìn quả mông hay thiệt, man_thich_ll. Thanks bác

12. thanhha302003

thanhha302003 Dậy Thì Verified

đã tăng tin dung va thank. mong nhận được hang tư bro. nick: Thanhha302003

13. BryanAdam

BryanAdam Biết Quay Tay Verified

MB Xuân này mình chỉ đánh giá cao ở khoản Sv thôi chứ ngoài ra là k có j đặc biệt cả. Người ngắn 1 mẩu mình đứng dưới đất e nó trên giường mà vẫn thấp hơn mình :D Và 1 vde nữa là nói nhiều vl. Hàng chống cháy chống vã thôi :D

14. bamboo007

bamboo007 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Ngon trym quá,Share cho mình với nhé,sẽ có rau hậu tạ bạn.
    Thank bạn trc.
    Yh mình là letgo0302 nhé.

15. onassac

onassac Mất Trinh Verified

bro oi ... lâu rồi mình bị mất số .... muốn check lại em Xuân ... sheare cho minh nhé . yahoo :hoangremy_0408 Thanks
    hay ip pro nhá.

16. kenshin_no_katana

kenshin_no_katana Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Cho tớ số em này nhé! Tớ đã thank và tín dụng rồi nhé! Thanks bạn trước!
    traichoigaixau

17. yeuhanglx

yeuhanglx Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Cho thg em khai sáng MB đẳng cấp này nhé, inbox hoặc YM: yeuhanglx
    Đã tín dụng đầy đủ

18. lonthatto89

lonthatto89 Mất Trinh Verified

1 gach nhe bac yahoo blizzardvn88 tk bac chua co so em nay thong cam nhe bac

19. vailonchimen

vailonchimen Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

bro share mình e này nhé ném vào inbox hay yh cũng đc thank bro
    yh: ngnamkhanh_89

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.