1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Mẹ vợ của tôi(100%)

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Zinzin_lt_, 2/6/16.

1. Mr chuối tiêu

Mr chuối tiêu Dậy Thì Verified

2. Đêm_Định_Mệnh_VT

Đêm_Định_Mệnh_VT Còn Bú Sữa Mẹ

Hóng phần sân thượng của bác, mà lâu rồi không thấy bác đăng chắc mẹ vk đề phòng rồi :(

3. quýt

quýt Mất Trinh Verified

Chắc bị vợ gank rồi

4. Nguyễn Quốc Hưng

Nguyễn Quốc Hưng Còn Bú Sữa Mẹ Verified

sao bác không viết tiếp đi nhỉ.
    đang hay mà công nhận đọc truyện của bác kích thích vkl.
    hay là bị vk cấm

5. KjnKjn_16366

KjnKjn_16366 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

6. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified

7. mr.demons

mr.demons Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Tình hình sao rồi bác, bác phải từ từ chứ, sờ với bóp vú rồi mà bác ko làm cho mẹ vợ bác phê à, em nghĩ đến bước này rồi thì 80% là xuôi rồi chứ. Em có máy bay nhắn tin gạ tình mà em chả ham, bà này trắng vú to, nhắn tin gạ gạ em, ban đầu mình cũng thích thích thế là nhắn tin lả lướt lại, bà ấy giấu tên, em nhắn tin bắt bà ý khai tên: nói đi rồi anh địt cho toét lồn " bà ý không chịu được thế là khai tên, bà này quen với mẹ vợ em và bên họ vợ em nữa, rồi bà gọi điện bảo em quật buồi vào tường cho bà ý nghe, dâm vãi lãi, em bắn mịa nó ra. Rồi em giả vờ có người thế là tắt máy và nt lại chuyện này coi như chưa xảy ra, bung bét ra thì ra đaỏ các bác ạ. Nhưng đối với mẹ vợ thì em có ham muốn tột bậc, chưa cần được chịch, chỉ nghĩ đến dc hôn hít, mân mê đôi vú của mẹ vợ để dc nghe tiếng rên rỉ của bà là nứng lắm rồi, hôm nào có tý rượu vào thì em mới liều tí đụng chạm cơ thể, có hôm liều vãi đi ăn cỗ về ngồi trên oto quàng tay qua vợ xoa lưng mẹ vợ lấy tay gẩy gẩy coocxe mới liều chứ, đúng là có tí men. Ôi ham muốn của tôi liệu có thể ko? Mẹ vợ à, anh chỉ cần ôm em, hôn em, vuốt ve thân thể em thôi. Nứng quá...

8. chuoi0616

chuoi0616 Dậy Thì Verified

Share cho e máy bay đc lo bro :p

9. Gymmer86

Gymmer86 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Tìm mãi mới thấy 1 page để mình giải toả nỗi lòng. E thì chả bh có ý nghĩ qhe vs ai cùg huyết thông. Nhưg E giống hầu hết các bác trong đây. Rất thèm địt me vk. Lấy vk 5 năm r mà ko bh thôi ý nghix chiếm đc mẹ. :))) để ý mẹ vk từ thời y vk cơ. Nh lần còn định mua thuốc ngủ hoặc gây mê dạng xịt về để thịt mẹ vk. Bà thì bà ko dâm. Nhưg bà ngon. Bà 50t. Cao khoảng 1m60. Trắng xinh. Bà thì làm nông. Nên ko biết mặc gợi cảm. Thỉnh thoảng mặc quần thun bó mông và đùi(hầu hết trời z mới mặc). E thì e đc ngắm vú bà 1 lần khi bà cho thằng cháu vk ngủ. Nó vạch vú vợ e lên sờ. Vú to và trắng. Thề là đầu ti ko đen tí nào luôn. Chắc do cơ địa mẹ e tốt. Còn 1 lần nhìn thấy lol là hôm ý e lên nhà có mỗi bà vs thẳng cháu. Vào nhà ko thấy môiz thấy thẳng cháu. Hỏi bà đâu. Nó bảo bà trong nhà. E vô trong thì ko thấy đâu lúc ý đag buồn vsinh phi vào toilet thì thấy cửa mở lại điện sáng chắc nghĩ nhà 2 bà cháu nên ko cài chốt. E mở ra thì uồi ôi cảnh tiên hiện ra trc mắt. Bà ko hiểu ngồi kiểu j lại quay mặt vào trong ( vsinh thời các cụ ko có hố xí tự hoại ý) chổng mông lên rửa đít. Mãn nhãn vs quả mông to trắng. Lông đen xì và dậm. Tim cứ đập thình thịch vì nứng. Cố nán lại để ghi nhớ từng khoảnh khắc đó trong đầu. Định chụp quay nhưg đt vứt mẹ ngoài oto. Thể cảm giác đf ngắm mẹ vk m đã lắm các bác ạ. Lúc đấy e chỉ muốn lao vào mà địt thôi. Từ hôm đó e càg muốn chiếm cơ thể và cái môg của bà. Mấy lần cố tình cọ chim vào đít bà. Kiểu bà đag rửa bát e cố tình sát tới với cái bát r ấn vào. Sướng vcl ra. Ấn mấy cái ko thấy bà phản ứng j. Nhưg thôi nhà có bố vk ai lại đưng lâu thế. Ngày này qua ngày khác. Ko ngày nào là ko cơ ý nghĩ thịt mẹ vk. Mà nh lúc ko biết bà có ý hay ko. Mà khi bà mặc quần thun bó. Bà thì hay có thói ngồi giựa tường bạnh 2 háng ra. Nhìn rõ mu lồn. E thì cố tình nhìn để bà thấy. Cũg ko thấy bà pưu j. Ko rõ là bà có ham muốn ko. Thỉnh thoảng cúi mông xuốg chỉ muốn đút b vào lỗ ý thôi. Thỉnh thoảng e trêu vk bảo. Mẹ tầm này chắc hồi xuân ác lắm. Vk e bảo 50 hồi cái j. E bảo tnay khổ bố lắm nhỉ. Kêu ôg già còi cọc làm ăn j nữa. Kêu mãn kinh r cũng hết hứng. Mỉh nghĩ bụng tầm 50 mới là hứng. Kiểu ôg già vk cũg hay thờ ơ ch tình dục. Vì mình biết tính ôg già vk mà. Chả gái gú j. Hiền như đất. Gần đây nhất đc sờ lol bà là bà đi cắt u lành. Mìh lên bệnh viên chơi. Vk thì lên chăm. Bà nằm trên giường mặc đồ bệnh viện nhưng nhìn vẫn căng đét. Bà ngồi dậy đi đái. Thì lúc ngồi dậy chóng mặt qua tí ngã. Mình mới lợi dụng lúc ý. Ôm bà từ trc tay trái ôm eo tay phải ko quên vogf thay phải ôm vào mông. Lại còn day vào lol chứ. Kick thick lắm các bác ạ. Xog đỡ bà 1 lúc bà ít choáng hơn. Bà bảo bà tự đi đc. Xong e bảo thôi để con dìu mẹ vào. Nhưg chắc có con gái nên ngại bảo thôi. E đc mỗi nthe thôi. Theo các bác e thịt đc mẹ vk e ko? E vẫn nung nấu ý định đó lắm.

10. kriknak2308

kriknak2308 Chơi gái lần đầu Verified

Kích thích quá bác.
    Nên từ từ chờ cơ hội.
    Cẩn thận không là tan cửa nát nhà như chơi đó bác.

11. Gymmer86

E nói thật nh lúc nghĩ thấy bệnh xong nh lúc nghĩ ngoài cùng huyết thống ra thì cái đó bt. Nhu cầu tình dục cả. Có điều nhu cầu e quá cao. E cá 100 thằng đàn ông có tới 90 thằng nhìn mẹ vk ngon trong đàu lúc nào cũng thèm chơi mẹ vk. Mẹ vk e xinh kiểu nhà quê chứ ko sang. Vú to mông to và mẩy. Nthe đủ để các bác kich thích chưa. Lại chẳng muốn đè ra mà chơi ấy. E đc sờ mông r vẵn còn săn lắm. Ko biết chỗ đó tnao`. Hix. NẾu bà mà dâm chắc cũng thụt đc bà đó.

onikagen and quýt like this.
  12. quýt

quýt Mất Trinh Verified

Theo tôi thì ông cứ chơi trò mèo vờn chuột thôi. Đừng có cố gắng lao vào ăn. Như thế nó mới nứng, mới sướng. Ông cứ thử ăn đc rồi xem, kiểu gì cũng lộ rồi lại tan cửa nát nhà chứ chả chơi. Kinh nghiệm của t thì ông nên học mấy cái video trên youtobe học cách xoa bóp vai chân tay lưng. Động chạm nt thích lắm. Mà nên làm lúc nào k có ng ý. Dần dần quen hãy làm lúc có ng. Tôi cũng toàn làm thế với mẹ vợ. Thành công dữ dội vcl. Bh cứ gặp bả là rình lúc k có ng lao vào giả vờ bóp bóp vai 1 lúc xong chuyển ngay tay xuống bụng từ từ ôm trọn đã đéo tả đc. Xoạc xong rồi lại nghĩ gợi rồi giấu diếm chả sung sướng gì. Mà lúc có ng ra bóp vai cho mẹ vợ lúc lại đc mọi ng khen có hiếu với mẹ vợ. Mà phải bóp cho cả vợ nữa đấy. K nó nghi thì chỉ bốc cám lợn

motminh16, onikagen and kriknak2308 like this.
  13. quýt

quýt Mất Trinh Verified

Phụ nữ ở quê làm việc nhiều cái vai cổ lưng hay đau mỏi hoặc tay chân. Ông phải nắm bắt cái điểm đấy chiều hết nấc vào. Thấy mẹ vợ làm gì nặng nhọc phải lao vào giúp ngay. Lúc rửa bát mà mẹ vợ có rửa thì ra phụ, chỉ phụ thôi k được làm 1 mình nhưng tránh lúc vợ có ở đấy ra nhé hehe. Lúc nấu cơm thì ra hỏi mẹ mệt k con bóp vai cho mẹ, có bảo k cần cũng cứ lao vào bóp vì đang nấu nên k tránh được đâu, xong từ từ xuống đến xoa bóp lưng, khen đc câu mông mẹ còn to hơn vợ con đấy thì tốt, nhưng nhớ phải lúc nào xuôi xuôi mình rồi thì mới đc khen. Mẹ vợ tôi đến bảo tôi bóp chân cho mẹ tôi cũng thấy sướng. Đồ càng không ăn đc thì càng thấy thèm

14. Gymmer86

Bác bn lâu thì xoạc đc. E thì e cứ ngại mấy khoản đó. Kiểu ko tình cảm kiểu ấy từ trc nên h mà nthe cứ thấy bcuoi sao ý. Thế nên chỉ có khi có cơ hội thì lợi dụng động chạm tí. Mẹ vk e thì cao và trắng hơn vk e. Môg và đùi vú đều to hơn. Nchug mọi thứ đều hơn. Nhà có 2 rể nhưg e hay qtam tới gdinh bà nhất. Nhưg ko t/c như bác đc. E cảm giác nh lúc bà cũng vô tư. Ví dụ mặc áo cổ rộng cúi xuốg hở vú. Mà đằng trc là e. Bà biết e nhìn nhưng kệ. Nhưng e chỉ nghĩ bà thấy thích vì tàm này vẫn cí trai trẻ để ý thôi chứ chả nghĩ bà dâm j j. Dâm thì biểu hiện trên mặt là biết ngay. Nchug là khá nan giải

quýt, kriknak2308 and dieubian40 like this.
  15. kriknak2308

Tuỳ cơ ứng biến thôi bác.
    Chưa gần gủi thân thiết thì ta gần gũi thân thiết từ từ cho nó tự nhiên lâu dần bạo dạn hơn rồi bước tiếp.
    Em thấy bác nên thường xuyên sáng nhà ngoại chơi mấy cái bóp vai bóp lưng nó sến súa thế nào ấy.

16. Gymmer86

E đồng ý. Nó cứ sến sến sao ý. E ko quen kiểu ý. Có khi cứ kiểu lợi dụng động chạm nh. Là bà hiểu ý. Ròii tuỳ thái độ mà ứng biến tiếp

kriknak2308 thích bài này.
  17. kriknak2308

Đúng đó bác vạn sự khởi đầu nan thất bại trận đầu là coi như hỏng bét.
    Chắc cũng đell có lần sau luôn vì sẽ có một khoảng cách, ngại ngùng nói chung là phương châm Võ Nguyên Giáp "Chậm mà chắc"

18. Gymmer86

He he. Thế bác đã đc thử mẹ vk chưa.

19. kriknak2308

Nói thật với bác là em nhìn mẹ vợ chả có tí cảm xúc nào.
    Chán bmẹ
    Vợ mình còn út nên bà ấy già quá rồi.

onikagen thích bài này.
  20. Gymmer86

Chắc 70 thì chả chán. Mẹ vk e 50. Còn đẹp chán bác j mông r mông ngực r ngực. Bà mà ăn mặc sexy đầy thằg thèm thuồg.

kriknak2308 thích bài này.
Đang tải...