1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Mẹ vợ của tôi(100%)

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Zinzin_lt_, 2/6/16.

1. Mr chuối tiêu

Mr chuối tiêu Dậy Thì Verified

2. Đêm_Định_Mệnh_VT

Đêm_Định_Mệnh_VT Còn Bú Sữa Mẹ

Hóng phần sân thượng của bác, mà lâu rồi không thấy bác đăng chắc mẹ vk đề phòng rồi :(

3. quýt

quýt Biết Quay Tay Verified

Chắc bị vợ gank rồi

4. Nguyễn Quốc Hưng

Nguyễn Quốc Hưng Còn Bú Sữa Mẹ Verified

sao bác không viết tiếp đi nhỉ.
    đang hay mà công nhận đọc truyện của bác kích thích vkl.
    hay là bị vk cấm

5. KjnKjn_16366

KjnKjn_16366 Dân Chơi Verified

6. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified

7. mr.demons

mr.demons Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Tình hình sao rồi bác, bác phải từ từ chứ, sờ với bóp vú rồi mà bác ko làm cho mẹ vợ bác phê à, em nghĩ đến bước này rồi thì 80% là xuôi rồi chứ. Em có máy bay nhắn tin gạ tình mà em chả ham, bà này trắng vú to, nhắn tin gạ gạ em, ban đầu mình cũng thích thích thế là nhắn tin lả lướt lại, bà ấy giấu tên, em nhắn tin bắt bà ý khai tên: nói đi rồi anh địt cho toét lồn " bà ý không chịu được thế là khai tên, bà này quen với mẹ vợ em và bên họ vợ em nữa, rồi bà gọi điện bảo em quật buồi vào tường cho bà ý nghe, dâm vãi lãi, em bắn mịa nó ra. Rồi em giả vờ có người thế là tắt máy và nt lại chuyện này coi như chưa xảy ra, bung bét ra thì ra đaỏ các bác ạ. Nhưng đối với mẹ vợ thì em có ham muốn tột bậc, chưa cần được chịch, chỉ nghĩ đến dc hôn hít, mân mê đôi vú của mẹ vợ để dc nghe tiếng rên rỉ của bà là nứng lắm rồi, hôm nào có tý rượu vào thì em mới liều tí đụng chạm cơ thể, có hôm liều vãi đi ăn cỗ về ngồi trên oto quàng tay qua vợ xoa lưng mẹ vợ lấy tay gẩy gẩy coocxe mới liều chứ, đúng là có tí men. Ôi ham muốn của tôi liệu có thể ko? Mẹ vợ à, anh chỉ cần ôm em, hôn em, vuốt ve thân thể em thôi. Nứng quá...

abcdefhn thích bài này.
  8. chuoi0616

chuoi0616 Dậy Thì Verified

Share cho e máy bay đc lo bro :p

Đang tải...