[MF] Tổng hợp phim sex thú - ZooSkool

Thảo luận trong 'Bó Chim|Quay lén|webcam Hiếp dâm' bắt đầu bởi Master9x, 29/10/12.

1. likio0123

likio0123 Chơi gái lần đầu Verified

Notes: Các bác nhớ copy link mediafire rồi mở tab khác dán vào nhé, để không phải bị lỗi "File Blocked for Violation"

pass lauxanh.us

2. likio0123

Ta là phó thớt mà , vả lại ta post có 6 phim thôi

3. likio0123

v[​IMG]

4. likio0123

Mong mọi người ủng hộ , thế thôi . Đây là 1 trong những thể loại độc hại ít có người xem nên cũng đc khoảng 150 lượt down thế là cũng đc rồi .

5. likio0123

Mình biết 1 web sex thú rất hay , nhiều phim sex thú bạn vào đây mà xem nhé
    http://www.youtube.com/

P.S : Mình đùa tý

6. likio0123

Notes: Các bác nhớ copy link mediafire rồi mở tab khác dán vào nhé, để không phải bị lỗi "File Blocked for Violation"
    pass lauxanh.us

Knotty Puss in boots
    Knotty- Hot Pink Passion
    Knotty - Short and Sweet
    Knotty - Passion Absolute
    Knotty - Naughty with Knotty

Ai download đc thì cho mình cái điểm tín dụng nhé nhé :d

7. likio0123

pass lauxanh.us

8. likio0123

9. likio0123

Tình hình là gần cuối năm rồi nên cái acc download của mình cũng gần hết hạn rồi mà cũng là hết kì nên cũng rất rỗi . Vì rảnh rỗi dễ sinh nông nối nên mình nhận tìm phim mọi thể loại ( trừ thể loại quay lén và phá trinh vì mình ko chuyên 2 thể loại ấy \m/ ) ví dụ như bác nào muốn xem phim Nhật , Âu , ... và các thể loại nào khác thì pm nick yahoo của mình caophananh ko thì pm inbox cũng đc .

10. Samin

Samin Xem Sex Lần Đầu Verified

Mình rất thích thể loại trai midget (or Dwarf) phang mấy em không biết bạn có giúp được mình thể loại này không.

Nhớ ngày trước trong box này có một phim hai thằng nhóc cỡ 11-12 tuổi gì đó xxx một chị gái (hình như là của Thái Lan), sau mình dọn dẹp máy lỡ tay xóa mất, tiếc từ đó đến giờ không biết likio có giúp được mình không? Mình cũng rất thích thể loại này. Nói rõ là nhóc trai xxx mấy chị nhé, not mấy lão già xxx mấy bé gái, bệnh vkl.

P/s: Mình có một bộ sưu tập khá đầy đủ của Zoolskool, kinkcafe, killerkink...trừ mấy phim mới có gần đây thì mình chưa có, nếu được thì mình với likio có thể trao đổi qua lại? Không phải là mình không muốn chia sẻ, chỉ vì ngại và cũng không có thời gian ngồi upload, nếu ai cần thì mình mới up.

Thanks!

11. Samin

Samin Xem Sex Lần Đầu Verified

Cũng nói thêm là bộ Knotty mình có đầy đủ và chất lượng thì tốt hơn những phim mà likio up lên. Nhưng mình khá bận và cũng hơi lười nên ai yêu cầu phim nào mình mới up phim đó.

Còn đây là đống phim zooskool

imagebam.com/image/4d980f233949215

Vì mình không post hình được nên các bạn copy link trên rồi dán vào trình duyệt là được

12. hoavunu

hoavunu Dậy Thì Verified

Thanks mấy film Sex Thú của bác nhé, bác đã làm e mở rộng tầm mắt rồi
    <:p
    Mình ko thấy thấy nút Thanks nên đành cộng tín dụng cho bác vậy

13. likio0123

Tất nhiên là phim Oh Knotty thì chất lượng của bạn tốt hơn ở đây đơn giản mình nén file , nhưng file dưới 200 Mb thì ko nói nhưng nhưng file 300mb trở lên thì đa số mọi người nhìn thấy 2 , 3 link 1 phim thì nản ko down nên mình nén tất cả phim xuống còn 187mb ( nếu bạn nào để ý thì sẽ thấy 22 phim của mình toàn 187mb trở xuống :d ) . Bộ sưu tập của mình đây 140 phim cả thể ( chưa kể caledonian )

Caledonian của mình toàn mấy bà già béo xấu :-? . Nên nếu được bạn chia sẻ mình link ( torrent hay tất cả các host download ) hoặc nếu bạn ở Hà Noi thì pm yahoo để mình trao đổi phim cũng đc

14. likio0123

Hôm nay lên blogtruyen tìm thấy cái này

Một người đàn ông đến từ Arizona, Mỹ, đã lên mạng đăng quảng cáo tìm chó để… quan hệ tình dục với vợ của mình.

Cặp vợ chồng Shane Walker (38 tuổi) và Sarah Dae Walker (33 tuổi) đến từ San Tan, Arizona, đã bị tòa án đưa ra quyết định quản chế, đồng thời cấm sở hữu và chăm sóc vật nuôi, sau khi Shane lên mạng tìm chó để... quan hệ tình dục với vợ.

Theo hồ sơ lưu trữ tại tòa, Shane đã lên mạng và đăng quảng cáo tìm “thú cưỡi” cho Sarah bởi cô này nói rằng muốn được ân ái với… chó. Sau đó, Shane đã tìm một chú chó và thuê phòng khách sạn để thỏa mong ước của vợ mình. Thậm chí cặp đôi còn lên mạng và rủ rê một người lạ mặt cùng tham gia vào cuộc vui, tuy nhiên người này đã từ chối.

Vợ chồng Walker sau đó đã bị bắt giữ tại Quality Inn Mesa cùng với một người đàn ông có tên Robert Aucker (26 tuổi) đến từ Gilbert, Arizona. Một tháng trước khi vụ việc bị phát giác, Sarah đã có mối quan hệ ân ái với Aucker và cũng nhiều lần tâm sự với anh này rằng cô muốn được “mây mưa” với một con chó. Việc Sarah có “bồ” thậm chí không làm Shane bận tâm vì anh cho biết vợ chồng mình tôn thờ chủ nghĩa “hôn nhân mở”.

Shane và Sarah sau đó đã bị tòa án tối cao hạt Maricopa tuyên phạt lần lượt 18 và 24 tháng quản chế cho những hành vi bệnh hoạn của mình. Cặp đôi này cũng bị cấm nuôi hoặc sở hữu thú nuôi dưới bất kỳ hình thức nào.

15. likio0123

Cách đây không lâu, Jenson Bolla-Sosa, 28 tuổi, đến từ Fort Lauderdale, Florida, Mỹ đã bị một nhân chứng bắt gặp khi đang thực hiện hành vi đồi bại với vật nuôi của mình. Đó là một con chó tên là Mimi, theo lời của người chứng kiến, Mimi đang trong tình trạng đau đớn và rên rỉ. Jenson Bolla-Sosa đã bị buộc tội cố ý quan hệ tình dục với động vật, có hành động bạo lực và vô nhân tính. Nhân chứng đã kéo Mimi ra khỏi chủ trước khi gọi điện báo cảnh sát.

Jenson Bolla-Sosa

Khi xuất hiện tại tòa án Broward County, thẩm phán John Hay đã từ chối bảo lãnh cho Jenson Bolla-Sosa. Tuy nhiên, luật sư Terry Conover cho rằng Jenson Bolla-Sosa chưa từng phạm tội trước đó và có thể được tại ngoại, với số tiền bảo lãnh là 12.500$. Ông cũng cho rằng trường hợp của Jenson Bolla-Sosa không nghiêm trọng bằng các vụ án lạm dụng tình dục phụ nữ hay trẻ em. Và những vụ án lạm dụng con người vẫn có thể được bảo lãnh. Tuy nhiên, theo thẩm phán John Hay ông cho rằng việc lạm dụng động vật trong nhiều trường hợp vẫn không thể chấp nhận và phải xử nghiêm theo pháp luật. Hiện Jenson Bolla-Sosa đang được điều tra thêm về việc nhập cư.

16. cnner1994

cnner1994 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

anh cho em link torrent phim chơi trẻ con được không anh

17. likio0123

Thế bạn chưa down àk ? Bật mí : cuối cùng phải đổ xô nc vào mới gỡ ra đc

18. likio0123

Gia đình mình đc cái ki bo bạn ak , bạn là người đầu khen mình hào phóng đấy =)) =))

19. likio0123

Bây giờ mình sẽ post lại phim mà mình đã post vào mấy topic cũ của mình , cũng khá epic , phim hentai sex thú , đây chính xác là 1 game flash nhưng đc post dưới dạng clip
    http://www.mediafire.com/?vd71d9c6hjuq4ma

Chúc ae 1 năm mới kiếm đc nhiều phim hay và vẫn vào topic mình theo dõi ( mình sợ câu nói sáo rỗng lắm nên đành chúc như vậy :-@ )

20. cnner1994

cnner1994 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

thanks anh về cái link kia nhé ;) anh có thể cho em thêm link torrent đc ko vì một phim vẫn ít quá >:)

Đang tải...