1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice
  2. Từ ngày 22/11/2017, Nhằm mục đích hạn chế comment ảo, bump bài. BQT ThienDia đã dừng chức năng comment trong các thread tại TTSH.
    Mọi thắc mắc, review, khen, chê, đánh giá. Member vui lòng comment/mở topic tại KSCH. Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Hai Bà Trưng 300K Minh Tú 0218 – Gái Ngon, Phục Vụ tốt

Thảo luận trong 'Gái gọi Khu vực nội thành Hà Nội' bắt đầu bởi ACMB6, 10/8/17.

1. kurva jebana

kurva jebana Treo chym dài hạn The VIP

2 ông chê, 1 ông khen. Kiểu này không ổn roài.
    Vếu chảy nhão. Tưởng thái độ bù lại.... thật buồn cho một thế hệ hàng.

2. blackcatx

blackcatx Biết Quay Tay Verified

chưa bao giờ gặp cái thể loại hàng lởm như thế này! nhà nghỉ số 16 ngõ 27 ĐCV.
    đi 2 anh em. thuê hai phòng. thái độ chán. bj tý bảo em đeo bao nhé, xg roài chiến. được 5 phút e ko làm cho anh ra đc đâu. mình cố xuất đỡ bức xúc. xg đợi 1 lúc hỏi ông bạn cũng thế. chấm hết!

gannicus thích bài này.
  3. blackcatx

blackcatx Biết Quay Tay Verified

Vì một diễn đàn vững mạnh!
    Trân trọng đề nghị treo bím em này vĩnh viễn! tụt hết cả cảm xúc! Bỏ tiền ra mà cứ như mua cục tức vào người!
    Anh em có ý định đi thì từ bỏ ngay nhé!

Blessa and gannicus like this.
  4. hadaugau

hadaugau Dân Chơi Verified

Cũng tạm đc

5. hadaugau

hadaugau Dân Chơi Verified

Xoá sổ đi cho nó ra đứng đg

6. Manbuoito

Manbuoito Biết Quay Tay Verified

Hàng công nghiệp nặng , hm trc report rồi nhưng mod chê viết sơ xài nên xoá bài rồi

7. lovesex00

lovesex00 Chơi gái lần đầu Verified

Không biết nghe ai

8. v.i.p010

v.i.p010 Mất Trinh Verified

Đm vừa định đi check hôm qua có chút nhận xét cho ae nào muốn thử:
    - nhà nghỉ trong ngõ khá vắng vẻ nhưng tồi tàn vãi
    - cũng vào phòng tắm rửa ngồi đợi 30 phút gọi baỏ anh đợi tí , sau đó 15 phút gọi bảo em đến rồi , 10 phút sau gõ cửa có 1 em nhìn xôi thịt vl đẩy cửa vào bảo anh đi hok, mình hỏi em không phải Minh Tú à thì đáp cộc lốc bảo bạn em bận anh đi hok hok đi thì thôi xong kêu tiền ít còn đòi hỏi
    Đm thiết nghĩ đéo phải bố mày thiếu tiền mà cái gì làm ăn nó phải chuẩn hok đi được thì bảo 1 câu bỏ cái trò tráo hàng rồi thái độ đi , ae cho xin ít ý kiến ạ

Đang tải...