1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Mối tình trong trại nấm

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi faithfulove1901, 29/9/16.

1. faithfulove1901

faithfulove1901 Dân Chơi Verified
    67/113

Tin shock: Bí mật kiếm tiền từ tài xỉu của một số ông Trùm Cá Độ hiện nay

đọc truyện trên diển đàn đã lâu, phải nói trong này nhiều cô, bác viết rất hay, có những truyện đang hấp dẩn bổng drop giửa chừng, buồn ơi là sầu.
    Hôm nay mạo muội viết một câu chuyện kể về ngày xưa của mình, cái thời sv đó. Câu chuyện này mình ấp ủ đã lâu mà chưa có dịp rảnh rổi để viết, hôm nay mạo muội đem lên đây, hay dở gì mọi người đóng góp cho vui nhé, hứa ko bao giờ drop

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    [Truyện Ngắn] Chuyện Tình Tử Tù Thọ Và Anh Cai Ngục Full Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 18/9/17
    Mối Tình Đầu Của Tôi ( 100% Sự Thật ) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 15/10/16
    Hồi kí:Em và những mối tình đã qua ( chắc anh có yêu em :x ) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 10/11/14
    prc và pdf những mối tình trong trại cai nghiện Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 24/11/11
    Những mối tình trong trại cai nghiện Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 9/11/11

2. faithfulove1901

67/113

Vào một ngày vào đầu năm 2009, khi đó tôi hiện đang là sv chuyên ngành sinh học ở trường DH ĐL, tính ra lúc ấy gia đình tôi đã thoát cảnh nghèo, làm ăn có dư dã, nên so với bạn bè đồng lứa tôi thuộc diện khá giả trong đám sv.
    Đang nằm trong phòng trọ, vi vu điếu thuốc, nghe nhạc GMC thì một cái đầu ló vô
    -K ơi K, ra đây c hỏi xíu

3. faithfulove1901

67/113

Nói về chổ tôi ở chút xíu, đó là một căn biệt thự kiểu Pháp, quanh nhà có hàng rào trắng, phía cổng sau nhà có một con đường mòn cũ, đường đi nội bộ của trường tôi học, đại loại ngôi nhà giáp ranh liền với phần đất của trường tôi học, bước ra khỏi cổng sau là con đường ấy rồi đến một cái hồ nhỏ, có bãi cỏ dại thẳng tắp và hàng thông ven hồ, nhìn khá thơ mộng, nói vậy chứ tôi ko ở trong căn biệt thự ấy, chủ nhà ấy là một thầy giáo trong trường đã về hưu, tận dụng khoảng đất rộng bên hông nhà xây thêm một dãy phòng. Tình cờ tôi mới chuyển đến đây dc mấy tháng. Đất trống quanh nhà còn rất nhiều, chủ yếu trồng hoa và cây cảnh, một hôm ngồi bên ngoài bộ ghế đá uống cf, nhâm nhi điếu thuốc, thấy vậy nên tôi bèn hỏi c H, là con dâu chủ nhà:
    -đất này trồng rau dc ko c
    C cười bảo:
    - đất để ko đấy cỏ mọc tùm lum, e muốn làm j thì làm.
    Tôi với c quen nhau qua vụ đó, thế là buổi chiều hôm đó tôi hì hục giãy hết đám cỏ, cuốc lật đất phơi, c cũng phụ tôi nhặt cỏ, vừa làm vừa nói chuyện. C H năm đó tầm 27t, hơi lùn, khoảng 1m55, nhưng dc cái c rất dể thương, nói chuyện cởi mở và dể gần. Thông qua c tôi dc biết c là con dâu út trong nhà có 3 người con, a cả tên K trùng tên với tôi, hiện đang làm gd một cty ở sg, c thứ 2 thì học xong ở bên nước ngoài luôn, bố mẹ chồng c ly thân, bà về bên ngoại ở, ăn chay niệm phật, còn trong nhà chỉ còn thầy với 2vc c cùng cháu nhỏ tên Su, con 2vc c. Mà 2vc c thì đang điều hành một trại nấm ở gần hồ Chiến Thắng, cách đây khoảng 7km nên ít về. Hèn chi tôi thấy ngôi nhà vắng tanh, lâu lâu mới gặp c

4. boykjeukjeu

boykjeukjeu Biết Quay Tay Verified
    67/113

sao ngắn thế bác

5. faithfulove1901

67/113

Thông cảm xíu, viết trên dt, lại vừa coi quán phụ bx nên hơi ngắn chút, chap tới viết trên mt hứa sẽ dài và hấp dẩn hơn

6. độchành4

độchành4 Còn trinh Verified
    62/113

Giọng văn nhe nhàng, cuốn hút đó anh. Cũng là dân Đà Lạt sống xa quê. Đọc mấy dòng mà nhớ nhà quá, nhớ những cơn mưa rả rích, cái se lạnh, những buổi sáng sương mù giăng kín trời, đạp xe đến lớp chiếc áo len phủ một lớp sương trắng toát, ướt đẫm. Nhưng ngày vào thu này có vẻ thêm cây hồng trụi lá đỏ rực quả nữa. Nhớ.....

faithfulove1901 thích bài này.
  7. độchành4

62/113

8. Eocanten1001

Eocanten1001 Biết Quay Tay Verified
    37/57

Mới có một đoạn ngắn nhưng giọng văn nhẹ nhàng và cũng là thể loại mình thích. Ủng hộ tác giả, ra đều tay nha

chuadao and faithfulove1901 like this.
  9. faithfulove1901

67/113

( tiếp theo)
    Chuyện bắt đầu từ đây.

Hôm ấy đang nhấm nháp điếu thuốc thì c gọi, tôi uể oải đáp lại:
    -nói j thì vô đại đây nói, rồi làm j thì làm luôn, ra ngoài chi. ( mấy bác đừng nghĩ tôi đen tối, tôi trong sáng thấy moẹ luôn ấy chứ, hehe. thật ra lúc ấy mới chỉ trải qua vài mối tình sv chẳng đâu vào đâu, toàn vụ lợi lung tung nên tôi nản.)
    C cười hì hì rồi đẩy cửa vô ghế ngồi,
    - nè K, hôm trước e nói với c e học ngành nấm hả, thế e có rành ko, chỉ cho c với. C muốn trồng một số nấm lạ mà chưa biết cách.
    Hôm trước tôi có nói chuyên với c rồi nên chẳng có j ngạc nhiên đáp:
    - dạ, e mới vô chuyên ngành dc 1 học kỳ à, làm sản phẩm quy mô phòng thí nghiệm thì ko có j chứ làm lớn kinh doanh như c thì e chưa có dk va chạm thực tế nên ko biết ra sao.
    Sao một hồi nói chuyện tóm đi tóm lại là 2 ... cái tóm như sau: c muốn có một người vừa phụ c quản lý trại, vừa giúp đở c trong việc phát triển nhiều sản phẩm mới, tránh phụ thuộc mua giống và compot bên ngoài.
    Lương c trả 3tr 1 tháng, hiệu quả sẽ thưởng thêm, ăn ở c lo. Mức lương mấy đưa ra trường mơ còn chưa dc thời ấy.
    Úi chu cha, tôi nghe mà mở cờ trong bụng.
    Thời gian này tôi đang rảnh rổi, lại đúng chuyên ngành mình thích. Trong khi đám bạn bè tôi phải lê la khắp các trại, năn nỉ xin vô phụ việc để kiếm kinh nghiệm mà còn chưa chắc dc. Còn tôi vừa dc lương, thưởng, ko phải lặn lội tìm trại thực nghiệm, sướng quá còn j bằng.
    Tôi hí hửng nhận lời ngay, trước khi c về tôi còn rào thêm câu " c tìm e là đúng người luôn rồi đó", còn đúng kiểu j cái đó... trời biết à . Thật ra tôi cũng chưa chắc tự tin mình làm dc hay ko, lý thuyết thì một cây rồi, còn thực tế thì ếu biết j ngoài mấy cái sản phẩm trong phòng thí nghiệm, đám bạn thì chạy đôn chạy đáo kiếm chổ thực tập còn tôi thì ở nhà luyện phim kiếm hiệp, rảnh rổi rủ đám bạn cùng "cảnh ngộ" ( toàn hội con nhà giàu, đập choai, học dốt mà còn lười, dc mổi tôi là học hành kha khá chút) đi bar đập phá, phè phởn ăn chơi hút chích, uý nhầm hút chứ chưa chích. Hehe.
    Nhận lời xong mà lòng thấy hồi hộp, thật tình ông trời sợ tôi ăn chơi quá hư hỏng một tài năng sáng giá hay sao mà đem cơ hội tới sớm vậy ko biết nửa, ý định tôi là còn ăn chơi thêm tới khi nhận bằng, ra trường phải nghỉ đủ 1 năm bù lại thời gian học hành gian lao vất vả rồi mới tính chuyện kiếm việc làm. Tôi còn trẻ quá mà, nghe thằng bạn trời đánh phán câu" trẻ ko chơi, già mất nết", tôi tin răm rắp, những câu thành ngữ các cụ để lại chẳng sai bao giờ, tôi cũng sợ mình về già mất nết lắm nên mới ráng ăn chơi chớ bộ. Hic
    Mà nói thật, số tôi quả may mắn, hồi nhỏ thì tôi ko nhớ rỏ lắm chứ từ lúc đó tận tới khi ngồi đây viết cái truyện này chưa khi nào thấy tôi bị đen hết. Kẹt tiền có người (gái) cho mượn, thất nghiệp có đám bạn xin việc dùm....
    Hôm sau tôi theo c lên trại nấm gọi là làm quen, đoạn từ ngã 5 tới TLTY thì các bạn đã từng đi thì chắc biết, tôi khỏi tả thêm, đường đẹp, khung cảnh hửu tình. Tới ngay cái ngã 3 khu Rừng hoa ĐL có con đường sỏi nhỏ chạy thẳng vô khu hồ Chiến Thắng, tới nơi đập vô mắt tôi là một trang trại cở bự so với những nơi tôi dc biết, trang trại dc đầu tư bài bản, nằm lọt thỏm giửa rừng thông bạt ngàn và vài trại hoa cúc chung quanh, khí hậu mát mẻ. Đi tham quan, tập thu hoạch nấm một vòng, thấy có dãy phòng cho công nhân ở, một phòng cao cấp nằm tách biệt cho quản lý, nhà vs, nước nôi đầy đủ, sạch sẽ.
    Tới giờ nghỉ c tập trung mọi người giới thiệu về tôi chút rồi giải tán. Toàn mấy người trung tuổi, chả có j thích thú. Tôi đi vòng vòng thầm nghĩ 2vc c tìm dc chổ này ổn à nha. Hèn chi đám sv chung lớp túa khắp nơi, mà lại sót chổ này, có đứa phải chạy cả 50km mới tìm dc. Tụi nó mà mò vô đây thì làm j tới lượt tôi, cười thầm nghĩ ai bảo số tụi mày ko may mắn làm chi. Khà khà.
    Nói vậy chớ tánh tôi ko làm thì thôi, một khi đã làm là đụng đâu ... phá tới đó. Tôi lục lại mớ tài liệu tích cóp dc, lao vô phòng thí nghiệm của khoa, làm đủ các kiểu. Đồ của bọn sv khoá dưới tôi coi như rác, dẹp qua một bên, đồ của mấy a chị khoá trên làm đề án tốt nghiệp thì tôi chăm sóc kỹ lưỡng, phòng được dọn dẹp ngăn nắp đâu ra đó, đến thầy chủ nhiệm của tôi là trưởng bộ môn này cũng tấm tắc. Mà nói ra, sở dĩ tôi dc ưu ái như vậy cũng là do tôi với thầy hợp tính, hồi trước tôi hay đi rừng sưu tập hàng lạ, mà ổng khoái món đó. Với lại biết tôi hiện đang quản lý một trại nấm cở bự, kiểu j mai mốt phòng ổng chẳng có sự nhờ vả. Với sự đặc ân ngầm đó tôi hiển nhiên trở thành ông cố nội cái phòng ấy. Còn các phòng khác thì cũng ráng giao lưu với tôi, lở có kẹt hoá chất xin qua lại cũng dể.

Chỉnh sửa cuối: 1/10/16
  10. faithfulove1901

67/113

Văn hơi bị lặp vài đoạn, ko sửa dc. Các bác thông cảm tí nhé, lâu lâu rớt hột sạn ý mà. Kkkkk

11. độchành4

62/113

Tiếp tục đi anh

icandoit thích bài này.
  12. faithfulove1901

67/113

Từ lúc tôi biết diển đàn này chưa dám chê chác ai điều j, dù họ có viết sai chính tả, lổi này nọ... vì tôi biết họ cũng chỉ góp vui cho diển đàn thôi. Bao nhiêu truyện drop giửa chừng chắc cũng vì những người kiểu này.
    Sao bạn hiểu dc ý tôi viết tắt để làm j mà phán như vây?

Stommojo, icandoit and Vịt Con. like this.
  13. blue_sky_6879

blue_sky_6879 Biết Quay Tay Verified
    37/57

Tiếp đi thớt. Hay lắm !!!

14. faithfulove1901

67/113

Bạn có đọc thấy người ta góp ý kiểu j ko? Chưa đọc thì đừng phán xét tào lao vậy, tôi ko bảo thủ j cả, tôi viết trên dt, lở post rồi nên ko sửa lổi dc. Mấy bạn rảnh rổi nên có thời gian trau chuốt sản phẩm của mình, còn tôi cố tình viết tắt vì sợ ảnh hưởng 1 số người bạn của tôi. Vậy thôi.

15. tuadena

tuadena Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Ra cháp mới đi bạn, mình ủng hộ.

16. Anh Chí

Anh Chí Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Ông(bà) có thể viết hay không thì tùy, không ai yêu cầu Ông(bà) phải viết nhưng đã viết ra là phải có trách nhiệm(Có phải không Bro SU?). AE trên DD được thưởng thức một món miển phí không đồng nghĩa với việc Ông(bà) muốn bày cho mọi người một đĩa thức ăn như thế nào cũng được, thậm chí là nó đã thiu. Người ta chửi nếu thấy dở là chuyện đương nhiên, giống như Ông(bà) và Tôi ấy, có biết đá bóng đếu đâu mà thi thoảng vẫn chửi CR7 "đá nhưc kẹc". Còn khi người ta góp ý Ông(bà) lại lôi mấy cái gương xấu(drop k lý do) ra để biện hộ thì khác gì Ông(bà) tự nhận mình cùng phường với những kẻ vô trách nhiệm? Có phỏng ?

ohannguyen and Su Yeong - Korean like this.
  17. faithfulove1901

67/113

Góp ý vậy thì có dc ko, mấy bạn nói tôi viét tắt, uh thì tôi viết tắt, còn bạn su su j đó chạy vô đồng tình với ý kiến trên tôi ko chấp nhận dc.

Su Yeong - Korean thích bài này.
  18. Bỗng Dưng Ta Chán Nhau

Bỗng Dưng Ta Chán Nhau Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Cứ viết như cưng muốn và có thể!

19. Noidaungotngao

Noidaungotngao Dân Chơi Verified
    67/113

Người nào ra người đó bạn, người nào góp ý thiếu tế nhị thì ko được, nhưng người khác nói có lý thì bạn nên nghe. Thật sự khi đọc văn mà viết tắt quá nhiều sẽ gây khó chịu đó bạn. :)

ohannguyen and Su Yeong - Korean like this.
  20. faithfulove1901

67/113

Mới bước đầu ko ai là ko bị lổi này nọ, tại tôi viết trên điện thoại, hay bị lổi chữ viết nên tranh thủ cho nhanh xíu, ko ngờ gây war vậy, thôi bỏ đi, chỉ là viết tắt thôi mà, mai mốt ko tắt nửa là ok chứ j.

lacrang123 and Su Yeong - Korean like this.