1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

My slave

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi all_of_friend, 15/12/15.

1. all_of_friend

all_of_friend Biết Quay Tay Verified

Tôi tên Vũ năm nay 20t là sinh viên năm 2 một trường đại học dân lập trên sài gòn .Nói sơ qua về tôi thì cũng không có gì đặc biệt vẻ ngoài bình thường không xinh như hotboy nhưng được cái tôi có khuôn mặt nam tính cộng thêm sinh trong một gia đình khá giả lại con một nên điều kiện tài chính cũng khá thoải mái. Vì thế từ hồi trung học tôi đã nổi tiếng là sát gái ở trường và bây giờ cũng vậy tôi cũng không thiếu những em rau sẵn sàng tới cho tôi chịch sau một cú điên thoại của tôi.Nhưng không biết sao từ ngày tôi biết được trang thiendia đặc biệt là box mbbg tôi đặc biệt có sở thích kỳ lạ đối với những phụ lớn tuổi tôi thèm muốn họ, thèm được chịch thử một lần cho biết gái già như thế nào nghe mấy thằng bạn tôi nói gái già rất có kinh nghiệm trong việc đụ đéo này không biết phải không nữa.
    Những chiều tan tầm ngồi cafe với mấy thằng bạn nhìn những phụ nữ lớn tuổi mặc váy công sở bó sát vú , đít ngồn ngộn vậy tôi chỉ muốn chạy tới đè ra mà chịch cho đã cơn nứng của tôi mà thôi, để thử cho biết thế là tôi bắt đầu săn máy bay và một nick zalo,wechat được tạo,một cuộc đi săn bắt đầu.
    Những ngày đầu thật khó khăn để tiếp cận những mbbg trên mạng xã hội này những kinh nghiệm chăn rau không thể áp dụng được với mbbg .Một tuần ,hai tuần không kết quả, chán nản tôi muốn bỏ cuộc chẳng lẽ tôi như vậy mà phải bỏ tiền ra để đi chơi mấy con hàng quá date được gắn lên cái tên mỹ miều MBTM sao, mà thân phận newbie trên thiên địa hội này thì ai mà dám share cho tôi chứ. Đệt mợ làm sao đây ?
    Chợt nhớ đến ông anh chơi trong hội 67 ông ấy cũng là một tay sát gái có tiếng trong đám, rau cỏ ,mbbg gì ông ấy cũng đã chơi qua thế là một cuộc hẹn cafe dc setup. Tôi cần được thọ giáo cao nhân thôi , núi cao còn có núi cao hơn mà không thể tự hào rằng tôi có thể tán đổ dc bất kỳ con nào được nữa .Một tiếng sau cuộc hẹn tôi có mặt vừa vào quán đã thấy cao nhân của tôi ngồi sẵn bấm dt chờ rồi .Vừa thấy tôi ông anh mở miệng cười ha hả khiến tôi cảm thấy hơi bị quê tính bỏ về nhưng cơn dâm bốc lên tới đầu rồi kệ mẹ cứ chai mặt thôi
    Ông anh: hôm bữa anh nghe nói chú em rất tự hào về khả năng tán gái của chú em lắm .
    Tôi: thôi anh đừng chọc quê thằng em nữa , truyền đạt kinh nghiệm cho thằng em đi thành công thằng em dẫn anh đi nhậu. ok
    Ông anh: không có gì cả đâu đối với chú em khả năng ăn nói,ngoại hình anh thấy đều ok chỉ có điều chú em ko thành công là tuổi đời chú em còn nhỏ quá , mặt mũi còn trẻ quá mbbg họ sẽ không thích đâu bởi vì họ đa số là những người từng trải nên họ cần những người đàn ông thực sự từng trải thôi.
    thế là tôi ngộ ra chân lý rồi thì ra là như vậy .Một cuộc thay đổi ngoại hình bắt đầu tôi ăn mặc chững chạc hơn ,bắt đầu để râu đc cái tôi rất nam tính nên dù mới hai mươi nhưng râu cũng khá nhiều .Quả thật ông anh nói không sai tôi đã thành công đã có một chiếc mb tôi săn thành công ,mb tên Hạnh 36t ly dị chồng có một con gái bên q8 mặt ko đẹp, lùn nhưng được cái tướng múp và rất trắng và khá dâm .Và sau này nữa tôi lái dc cũng khá nhiều mbbg nhưng tôi sẽ không kể những chuyên đó bởi vì chẳng có gì đặc biệt cũng làm tình,đụ đéo như rau như gấu thôi, cũng có con mb dâm kỹ thuật làm tình như đĩ nhưng cũng có con nằm im hưởng thụ chẳng làm gì cả. Chỉ có Con mb mà tôi muốn kể cho các bạn nghe sau đây mới đặc biệt bởi vì đặc biệt nên tôi mới đặt tên truyện là my slave (ko biết thì google).

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Nhật ký huấn luyện Nô Lệ (BDSM khá mạnh)(Truyện viết tiếp từ thớt My slave) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 23/9/17
    Một câu chuyện bạo dâm trong thực tế. Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 21/9/17
    cry my on shoulder Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 19/8/17
    Những truyện sex cực ngắn Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 14/7/17
    2 CÔ BẠN [GANGBANG, BDSM, PUBLIC,...] Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 24/2/17

2. kelangthang75

kelangthang75 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

thằng bạn mình cung có con may bay, chong di tù, con mới 2,3 thag. Bị thag ban mình địt ôi thôi, muốn banh *** luôn.

Lãng khách thái nguyên thích bài này.
  3. all_of_friend

hồi đi học văn em không bao giờ quá 5d nên chỉ gọi là kể chuyện có gì sai xót các bác bỏ qua chủ yếu vui là chính

4. traitinhle88dembuon

traitinhle88dembuon Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Đọc dòng đầu là đúng thể loại BDSM mình khoái , nhưng hy vọng là thuộc loại nhẹ. Cho hỏi trước, có trò xích cổ đi dạo không ? :-?

Quan trọng là đừng đem con bỏ chợ, cóa hình càng tốt :)

5. anhhung1234

anhhung1234 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

tả như chủ thớt thì đúng là chủ thớt không có gì ngoài cái có điều kiện :))

6. nicolas87

nicolas87 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Tôi ko có gì đặc biệt về ngoại hình mà nhà kha giả lại là con 1,thêm tí nam tính.vãi...cách hành văn ko có gì đặc biệt dc cái thêm mắm thêm muối rất vừa tay :))

7. grape994

grape994 Còn trinh Verified

hóng truyện của tác giả, không biết hay dở ra sao vẫn like động viên, cố gắng ra đều nha tác giả.

8. all_of_friend

Con mb này tôi săn được trên zalo tên Ngọc năm nay 43t có chồng và một con trai nhưng ở tuốt ở Kiên Giang (xa vãi) mấy ngày đầu chat nghe nói ở Kiên Giang là tôi không hứng thú rồi bởi vì xa quá làm sao mà gặp mặt chịch đây nên tôi không mấy quan tâm chỉ nói chuyên cho có nó hỏi gì trả lời đó nhưng dần tôi cũng cảm thấy con mb này nói chuyện cũng vui ngày qua ngày tôi cũng chat chit bình thường với nó mà ko đá động gì đến sex .Điều đặt biệt tôi ngạc nhiên là nó biết tôi mới 20t nhưng nó vẫn kêu tôi bằng anh và xưng em ngọt xớt ,tôi thầm nghĩ chắc con này thèm trai trẻ rồi hê hê
    thế là câu chuyện đã dc lái sang chủ đề sex và không ngoài dự đoán của tôi con mb này thuộc dạng thèm cu lâu năm .Chồng hơn 10t lại bị bệnh tiểu đường nên từ lâu ko quan tâm đến chuyện tình dục lắm,làm cán bộ công chức nhà nước tại địa phương, còn Ngọc con mb của tôi thì ở nhà buôn bán tạp hóa, ở quê thì từ đầu xóm đến cuối xóm ai cũng biết nhau nên dù rất thèm cu nhưng Ngọc cũng không dám lén phéng gì bên ngoài vì gia đình cũng thuộc dạng gia đình cán bộ gương mẫu tại địa phương ,nên chỉ biết lên mạng chat sex với trai và bây giờ Ngọc rất thích chat sex với tôi vì cu tôi dc cái cũng bự và cái body ko có mỡ nên con mb Ngọc rất thích chat với tôi ngày nào nó cũng bắt tôi gửi hình cu của tôi cho nó xem và gửi lại hình sex của nó cho tôi.
    cứ thế ngày qua ngày chúng tôi cứ chat sex như vậy cho đến một hôm nó thông báo với tôi nó lên sg khám
    bệnh.
    Ngoc: mai em lên sg anh có gặp em cafe không ?
    Tôi: có chứ mai khi nào em khám bệnh xong thì dt anh chạy qua em uống cafe
    Ngọc :uống cafe xong rồi có đi đâu nữa ko?
    Tôi: thì em muốn đi đâu thì anh chở đi đó
    Ngọc: hihi không biết anh thích chở em đi đâu thì đi đó
    Tôi nghĩ thầm " đệt mợ! em lên đây thì anh chở đi chịch chứ em già vậy chẳng lẽ anh chở đi uống trà sữa rồi đi xem phim ah"
    Và rồi ngày mai cũng đến Ngọc gọi cho tôi lúc 11g kêu tôi qua bệnh viện đại học y dược đón .Qua tới nơi ấn tượng đầu tiên của tôi về Ngọc là khá sang trọng ,dù đã 43t rồi nhưng body không đến nổi xồ xề cao ráo nhưng ko được trắng lắm ,khuôn mặt thì nhìn rất có nét dâm,thích nhất là má lúm đồng tiền.Vì qua giờ này cũng trưa rồi nên chúng tôi quyết định mua cơm trưa vào ks ăn, thế là thiên đường hạnh phúc sư vạn hạnh thẳng tiến.
    sau khi cơm nước tắm rửa xong xuôi thì cũng bắt đầu chich thôi .Dẫu biết là con mb này thèm cu lắm nhưng tôi cũng hơi ngạc nhiên vì nó rất bạo,chỉ mới ôm hôn lên má nó thôi mà Nó đã đè tôi ra cởi quần và bắt đầu bú cu cho tôi ,bú một cách thèm khát ,rất chuyên nghiệp ,nằm trên giường nhìn nó chổng mông lên bú cu cho tôi, tôi cảm thấy rất nứng cu tôi dường như muốn nổ tung rồi.
    Tôi: sướng quá ,em học bú cu ở đâu mà làm anh phê quá
    nở một nụ cười dâm đãng ngọc trả lời
    Ngọc: sướng không ? hôm nay anh nằm im đi để em phục vụ cho
    Tôi Với tay cởi áo của ngọc rồi đưa tay bóp cặp vú ,vú của ngọc khá to nhưng thuộc dang vú mướp nên nhìn giống như chảy xệ vậy nhưng bóp vô còn khá cứng không tã như khi nhìn thấy có lẽ chắc chồng ít khi xài.Nói qua body mb ngọc này thì cao ráo 1m63 thuộc dang người đẫy đà đặc biệt là mông cũng khá to ,bụng cũng có ít mỡ.Sorry các bác do là em đang kể chuyện không có viết tiểu thuyết nên không thể tả một người phụ nữ ngoài 40 mà eo thon body cân đối khuôn mặt nhìn trẻ như mới ngoài 30 dc. Em cố gắng diễn gần thật với cuộc sống nhất để các bác quay tay.
    Tôi: em cởi quần ra đi !
    Bỏ dỡ việc bú cu tôi ngọc đứng lên cởi chiếc quần legging đang mặc trên người xuống kéo luôn chiếc quần lót màu đỏ ra luôn ,có lẽ ngọc ,con mb của tôi nó ko chịu nỗi nữa rồi . Tiếp tục quỳ xuống bú cu cho tôi còn tôi thì thò tay xuống móc *** của ngọc ,*** ngọc bây giờ rất nhiều nước có lẽ đã lâu lắm rồi chưa dc quan hệ ,nhưng lỗ *** ngọc thì thấy khá rộng tôi đút hai ngón tay vào mà vẫn như còn chưa khít lắm.Lúc này ngọc vẫn còn miệt mài bú cu cho tôi tốc độ ngày càng nhanh hơn, lâu lâu ngọc lại lè lưỡi ra liếm quanh thân cu của tôi rồi nút chùn chụt đầu cu vô miệng ,lúc này đây trong phòng chỉ còn nghe tiếng máy lạnh và tiếng nhóp nhép phát ra từ miệng ngọc,con mb ,con đàn bà trung niên lớn tuổi đang chổng mông bú cu cho tôi
    Tôi: ahhh......sướng quá em nằm xuống đi anh đụ em cho
    Ngọc: umm anh cứ thoải mái đi để em bú cu phục vụ cho anh ra luôn
    Tôi: anh chịu hết nổi rồi ......anh muốn ra quá ....
    Ngọc: anh cứ ra thoải mái đi
    Vừa bú vừa lấy tay sục cu cho tôi càng ngày càng nhanh ,tôi ko chịu nổi nữa ... thấy tôi gần sắp ra ngọc liền kê miệng vô ngậm đầu cu tôi
    Tôi: aahh.... anh ra rồi umm
    ngậm hết đống tinh trùng tôi vừa bắn ra ngọc ngước mặt lên nhìn tôi nở nụ cười rồi nuốt sạch tinh trùng .Một hình ảnh trong thật dâm đãng đĩ thỏa
    Ngoc: tinh trùng của anh ngọt ngọt ngon quá
    Tôi : ngon không ,chút nữa anh cho em uống thêm cái nữa
    Ngoc : uh chút cái nữa nhớ bắn tiếp vô miệng em nha ,sau này có đụ em xong thì anh cứ bắn hết vô miêng em này em thích uống tinh trùng lắm.

9. all_of_friend

các bác thông cảm em đã bảo em đang kể chuyện cho các bác nghe chơi cho vui thôi chứ ko dám nói là đang viết văn viết truyện nên có gì bỏ qua nếu cách hành văn ko dc chau chuốt câu chữ

10. all_of_friend

Xong cái đầu tiên, chúng tôi nằm ôm nhau mà tâm sự .Tôi nằm cho nó gác đầu vào ngực tôi rồi nó cứ tâm sự đủ chuyện từ chuyện buôn bán,chuyện con cái của nó rồi chuyên chồng nó,nó bảo đã lâu lắm rồi nó chưa được cái cảm giác sung sướng thèm muốn đến như vậy ,cũng đã lâu rồi từ khi chồng nó bị bệnh thì hay cáu gắt, mắng chửi nó lắm ko nằm nghe nó tâm sự vậy đâu nó nói chồng nó thuộc tuýp đàn ông gia trưởng , cuộc sống vợ chồng đối với nó giờ giống như như sống tạm với nhau vì con thôi chứ vợ chồng mấy khi nói chuyện với nhau chứ đừng nói là tâm sự. Nó nói nó thèm khát chuyện đó lắm, nhưng vì gia đình nội ngoại hai bên nên nó phải kiềm nén bản năng ,kiềm nén dục vọng của mình chứ đối với nó giờ ngoại tình nó không cảm thấy tội lỗi gì cả nó chỉ sợ dư luận đàm tiếu ảnh hưởng đến con nó thôi.
    Tôi: hồi nãy sao không cho anh đụ sa? vậy sao em sướng
    Ngọc : lâu quá rồi chưa chạm được vào cu nên hồi nãy em muốn bú cho đã hihi
    Tôi: hồi nãy em bú cu anh sướng thật sao em kinh nghiệm vậy
    Ngọc : chồng em dạy đó, ngày xưa chồng em lúc trẻ cũng thuộc dạng ăn chơi có tiếng ,lúc anh mới cưới em anh lúc nào cũng làm em sướng muốn chết luôn
    Tôi: thế à ,thế ảnh còn dạy em chiêu nào nữa ko?
    Ngọc nhìn tôi nở một nụ cười bí ẩn rồi nói
    Ngọc: nhìu lắm từ từ em dùng nó phục vụ cho anh. cu anh cứng lại rồi kìa để em bú nó nhé
    Tôi: uh bú nó đi
    nó ngồi dậy cúi xuống bắt đầu lè lưỡi liếm dọc thân cu cho tôi rồi rà lưỡi tiếp xuống hai hòn bi,nó cầm hai chân tôi đẩy thẳng lên trời giờ cu,bi , lỗ đít tôi đang chĩa thẳng vào mặt nó ,há miệng nuốt trọn hai hòn bi tôi vào trong miệng, nó dùng lưỡi đá qua đá lại .Hai hòn bi của tôi giờ đang nằm trọn trong miệng nó tiếng nút chùn chụt phát ra từ miệng nó nghe thật kích thích ,bất ngờ nó nhả ra dùng lưỡi liếm dọc từ lỗ đít của tôi lên tới đầu cu sau đó lại kéo lưỡi xuống chọt vào lỗ đít tôi ngoáy ngoáy rồi sau đó là tiếng nút chùn chụt lại phát ra. Tôi lúc này đã ko chịu nỗi nữa rồi chưa bao giờ chơi rau và mấy con mb trước mà được bú lỗ đít vậy cả,một cảm giác thật sướng thật phê cứ như mình đang là ông chủ, là vua vậy mà đặc biệt là đang được một con đàn bà đáng tuổi mẹ mình đang chổng mông phục vụ
    Nó cứ bú,cứ liếm vậy hồi tôi mỏi quá liền ngồi dậy kéo nó nằm ngửa xuống giường hơi nghiêng nghiêng , tôi quỳ xuống đưa tiếp con cu vào miệng nó cho nó bú,bên này thì tôi kéo một chân nó lên lúc này cái *** nó đang phơi trọn ra trước mắt tôi , rất nhiều nước giờ đã tràn ra cả hai bên mép ***, tôi quên nói là nó có sở thích cạo lông *** nên bây giờ cái *** múp máp của nó chẳng có cọng lông nào cả nên vì thế nhìn vô thấy bên trong đỏ au và nhầy nhụa dâm thủy.Chọt thẳng hai ngón tay vào bên trong tôi bắt đầu móc ,ngoáy rồi thụt ra vô liên tục, dâm thủy đã chảy ra ướt hết tay tôi rồi

11. all_of_friend

ko biết chèn hình vô truyện sao có mấy tấm hình mb ngọc chat sex gửi cho tính chèn vô cho có tí gió

heaven1989 thích bài này.
  12. pmt2310

pmt2310 Xem Sex Lần Đầu Verified

Cứ được 1 tý lại ngắt là sao zị :)))

13. tinhthurucnang

tinhthurucnang Đại Gia Lầu Xanh Verified

Bạn làm như sau trong hình, chọn hình rồi nhắp chuột, thí dụ như hình này :

Sau đó vào chỗ bạn muốn chèn hình nhắp vào biểu tuợng có khoanh tròn và mũi tên và past (dán).

Chúc bạn thành công, bye...

14. traitinhle88dembuon

traitinhle88dembuon Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Add sky hoặc yahoo mình hướng dẫn cho, nick giống như acc mình đang dùng :)

15. all_of_friend

Tôi: xoay người lại anh đụ
    Không nói gì nó nhả con cu trong miệng ra ,ngồi dậy và chổng mông lên và nói
    Ngọc: anh đụ em kiểu này đi em thích lắm
    Lúc này nó đang bò ra trên giường ,cặp mông chĩa thẳng vào tôi ngoáy ngoáy cái mông như đang mời gọi tôi đụ, con mb này được cái mông khá to và đầy đặn Tôi bắt đầu đưa cu tôi tới lỗ *** của nó nhưng chưa vội đưa vào mà quét lên quét xuống.
    Ngọc: anh đút vào đi
    Tôi : vội gì để anh bôi trơn đầu cu cái
    Tôi nói như đang giỡn vì tôi biết nó đang thèm muốn lắm rồi , và đúng như tôi nghĩ nó với tay ra sau cầm con cu của tôi nhét vào *** nó
    Ngọc : đụ đi em chịu hết nổi rồi
    bất ngờ tôi đâm thật mạnh vào *** nó và đẩy liên tục, liên tục , hai tay tôi bóp mạnh vào mông nó làm điểm tựa, cú nào cú đó đều lút cán vì lúc này tôi cũng đang nứng lắm, chỉ biết đụ thật nhanh và mạnh.Ngọc bị tôi bất ngờ đụ mạnh và liên tục như vậy thì chỉ biết nằm rên ,miệng thì cắn vào gối ,hai tay bấu chặt vào nệm, tiếng rên đứt quãng
    Ngọc: mạnh...nữa điii anhh ......em sướng....
    Được một lúc tôi nói
    Tôi : đổi ...kiểu nhé
    Tôi: em nằm... ngữa ra điii
    Ngọc: anh đụuuu... em kiểu... này đi kiểu này vô sâu sướng lắm
    Lúc này tôi gần như sắp ra rồi,hứng quá, dừng lại một lúc để kiềm lại cơn sướng tôi với lên kéo hai tay nó ra sau ,nắm chặt hai tay nó làm điểm tựa và tiếp tục đụ , với tư thế này con cu càng vô sâu hơn ,nó rên càng lớn hơn
    Ngọc : anh tát vô mông em đi
    Thú thật lúc đó tôi hơi bất ngờ, khựng lại khoảng một lúc ,tôi cúi xuống hỏi nó
    Tôi: tát vô mông em là sao ?
    Ngọc: anh vừa đụ ,......vừa dùng tay đánh vô mông em đi
    vẫn tiếp tục đẩy đều đều nhưng ko còn nhanh như lúc nãy
    Tôi: anh tát mông em đau rồi sao
    Ngọc: ko sao anh cứ đánh đi, đánh mạnh lên ....như vậy em sướng lắm.
    Dù hơi bất ngờ với lời đề nghị vậy,nhưng trong tôi lại có cảm giác sướng muốn điên lên ,vừa được đụ kiểu chó con đàn bà này vừa được đánh nữa chứ cứ như trong phim sex mỹ mà tôi hay coi vậy,và ko nói thêm lời nào nữa tôi vung tay lên tát vào mông nó, không hết sức chỉ vang lên tiếng chát khô khốc thôi.Lúc này tim tôi như ngừng đập ,cu tôi nó chỉ muốn bắn ra mà thôi ,quá kích thích hình ảnh mà tôi được xem trong phim sex giờ đây lại được chính tôi đang thực hiện với một con đàn bà mà tôi chỉ lần đầu gặp mặt ,con đàn bà mà nếu ngoài đời đúng ra tôi phải gọi nó bằng cô xưng con ấy chứ
    Ngọc : mạnh lên anh ,đánh mạnh nữa đi làm cho em sướng đi
    Chát .....chát ......chát , chát ,chát liên tiếp những cú tát được tôi vung ra lên hai bờ mông của nó,mười dấu tay của tôi in hằn lên mông nó đỏ chót và nó giờ đây rên càng lớn hơn lớn đến nỗi tôi sợ người ngoài nghe thấy tưởng tôi đang hiếp dâm nó thì bỏ mẹ
    Ngọc : em sướng quá anh ơi ahh ... em cảm ơn anh .....sướng quá.
    Tôi : hả miệng ra đi .........anh muốn ra
    quay người lại nó ngồi xuống ngậm chặt đầu cu vào miệng và xục, từng dòng tinh bắn xối xả vào miệng nó ,chưa bao giờ tôi ra nhiều vậy có lẽ lần đầu tiên tôi mới gặp dc con mb ngon và dâm đến vậy .Nuốt sạch tinh trùng của tôi ko sót giọt nào nó ngước lên nhìn tôi nở nụ cười rồi thì thầm vào tai tôi
    Ngọc : em sướng quá , lâu rồi em ko sướng dc vậy cảm ơn anh nhé
    Tôi giờ đây sau khi ra hai cái liên tục thì cái mặt cứ ngu ngu ra , người cứ như xác chết ấy ko còn sức gì cả chỉ biết nhoẻn miệng cười , rồi hai chúng tôi ôm nhau ngủ một giấc đến chiều.

16. all_of_friend

Giật mình thức dậy thì giờ này cũng đã hơn 7g tối tôi tính làm thêm cái nữa rồi về nhưng ngọc nó bảo là phải ra bến xe vì 8g phải lên xe về lại nên chúng tôi đành trả phòng ,chở ngọc đi ăn rồi đưa ra bến xe miền tây cho ngọc về .
    Tiếp theo những ngày sau đó chúng tôi vẫn chát sex như vậy hàng ngày nhưng bây giờ tâm lý của chúng tôi,đặc biệt là tôi đã thoải mái hơn lúc đầu rất nhiều vì tôi biết người đàn bà mà tôi đang chat đây rất là dâm và là một người phụ nữ thích phụ tùng đàn ông có lẽ là sống với một người chồng gia trưởng nên bị ảnh hưởng chăng.
    Ngoc: anh đang làm gì đó
    Tôi: đang ngồi nhớ lại cảnh em bú cặc cho anh hôm bữa đây
    Ngọc: hihi sao anh dâm quá vậy, ko chịu học hành mà cứ nghĩ chuyện sex ko nha
    Tôi : vậy sao không biết ai dâm hơn ai ah
    Ngọc: anh dâm hơn chứ em có dâm gì đâu
    Tôi: em ko dâm mà em cứ đè anh ra bú cặc liên tục vậy ,đã vậy đụ rồi còn bắt anh đánh vô mông em nữa
    Tôi: hôm bữa đánh vô mông em xong về anh đau tay quá nè đền đi
    Ngọc: được đụ người ta rồi còn được đánh nữa ,anh là nhất rồi còn bắt đền nữa , anh đi chơi đĩ cũng ko dc vậy đâu hehhe
    Tôi : anh đánh vô mông vậy em có đau ko
    Ngọc: dạ ko, em sướng lắm
    Tôi: em thích dc vậy lắm hả
    Ngoc: dạ
    Tôi : lúc trước mỗi khi làm tình chồng em có hay đánh vậy ko
    Đợi khoảng nữa tiếng không thấy tn của ngọc trả lời ,tôi liền nhắn tiếp
    Tôi: xl anh ko cố ý hỏi vậy đâu nếu ko tiện thì em ko trả lời cũng dc
    Ngọc : dạ ko sao đâu anh, tại em đang suy nghĩ ko biết nói sao với anh nữa
    Ngoc: ko biết có nên nói với anh ko
    Tôi : nếu thấy tiện thì em cứ nói với anh
    .............
    Ngọc: dạ có , lúc trước mỗi khi quan hệ ảnh hay đánh em vậy lắm, kiểu ưa thích của ảnh là bắt em chổng mông rồi chơi kiểu chó
    Tôi: rồi ảnh tát vào mông em
    Ngọc: dạ, một tay nắm tay tóc em giựt ra sau một tay tát liên tục vào mông em , thỉnh thoảng tát vài cái lên mặt em nữa
    Tôi: trời như vậy sao em chịu nổi đau lắm
    Ngọc: lúc mới cưới về em đau lắm , em sợ mỗi khi ảnh quan hệ lắm , lần nào quan hệ xong em đều khóc hết
    Ngọc: những lúc đó ảnh như một con người khác vậy, bình thường thì rất đàng hoàng , lịch sự nhưng khi lên giường thì trở nên khác biệt , hung tợn hơn , thô bạo hơn
    Tôi: lúc đó chắc em khổ lắm
    Ngọc: dạ , lúc đầu sợ lắm đâu dám phản kháng đâu , chồng em thì hiền lành với người ngoài chứ với vợ con thì gia trưởng lắm
    Ngọc : mà chuyện này thì ngày xưa đâu dám kể cho ai nghe đâu , người ta mà biết thì có nước bỏ xứ đi nên em chỉ biết âm thầm chịu đựng thôi
    Tôi: tội em quá , nhưng sao hôm bữa em bắt anh đánh em vậy
    Ngọc : lâu ngày em ghiền luôn rồi bây giờ mà làm tình mà ko dc vậy em cảm thấy ko sướng hihi
    Ngọc: có lẽ em quen phục tùng rồi
    Tôi nghe nói trên thế giới có một loại bệnh thuộc dạng bệnh tâm thần là khổ dâm ,mà đó là bệnh bẩm sinh mà chứ chưa nghe nói là bị hành hạ hoài lâu dần thành ghiền luôn.Giờ mới biết ko biết phải vậy ko
    Ngọc : anh
    Tôi: gì em
    Ngọc : trên mạng nhìu thằng nhảy vô làm quen với em lắm còn rủ cafe ks này nọ nữa
    Tôi: thế ah
    Ngọc: mà ko hiểu sao khi gặp anh em lại thích anh nữa
    Tôi: chắc tại anh còn trẻ, mà em lại thích trai trẻ đúng ko
    Ngọc: ko hẳn vậy đâu ,chắc nhìn anh em đoán anh rất mạnh trong chuyện đó
    Tôi: mạnh là mạnh cái nào , mạnh làm tình hay đánh em mạnh
    Ngọc:dạ chắc có lẽ cả hai
    Ngọc: anh
    Tôi : gì em
    Ngọc : biết em như vậy anh có sợ ko
    Tôi: sợ gì em
    Ngọc: thì nói em biến thái bệnh hoạn
    Tôi: ko em, mỗi người đều có sở thích tình dục khác nhau mà , mà anh cũng có sở thích giống em nữa hihi
    Ngọc : thiệt ko
    Tôi: thiệt mà
    Ngọc: vậy lần sau có gặp mặt anh thích bắt em làm gì thì anh cứ nói để em phục vụ cho anh. em sẽ chiều anh hết
    Tôi : hihi anh sướng vậy hả , chuyện gì cũng chiều anh ah
    Ngọc: dạ ,bây giờ chẳng phải em cũng đang chiều anh sao
    Tôi: chiều gì em
    Ngọc: anh thấy có người phụ nữ nào 43t rồi mà nói chuyện với thằng nhóc đáng tuổi con mình mà kêu anh xưng em ngọt xớt vậy ko
    Ngọc : đã vậy còn dạ thưa với anh nữa nè , chồng em mà còn chưa dc em nói chuyện dạ thưa vậy đó nha
    Có lẽ đây là lý do lý giải tại sao biết tôi nhỏ tuổi mà ngọc cũng kêu tôi bằng anh.
    Tôi: em đang làm gì vậy
    Ngọc: đang ngồi ở tiệm thôi có gì ko anh
    Tôi: vô nhà vệ sinh đi đái rồi chụp hình cho anh xem
    Ngọc: dạ
    khoảng 5p sau một tấm hình của ngọc đang ngồi đái dc gửi qua cho tôi
    Ngọc : anh thích ko
    Tôi : ok em
    Ngọc: hihi
    Tôi: bây giờ em vô quầy tính tiền tiệm của em vạch vú ra chụp cho anh xem
    Ngọc: trời lỡ ai vô thấy sao
    Tôi: đó là chuyện của em , mau chụp đi rồi gửi qua cho anh
    ..........
    lúc sau ngọc gửi hình qua cho tôi ,tấm hình ngọc đang ngồi xổm xuống kéo áo lên để lộ hai bầu vú ra rồi nhìn vào dt selfile
    Tôi : tốt , em ngoan lắm
    Ngọc: hhiihi anh muốn gì em cũng chiều anh hết ,người tình của em
    Ngọc: em chiều anh vậy đó anh đi ra ngoài chơi gái chưa chắc gái chiều anh vậy đâu em thấy em giống gái của anh quá
    Tôi: ý em là đĩ hả
    Ngọc : dạ anh
    Tôi: em khác đĩ chứ , đĩ chơi phải trả tiền còn em anh chơi miễn phí mà
    Ngọc: vậy là em thua cả đĩ rồi em phục vụ mà ko dc tiền nữa
    Tôi: vậy lần sau lên anh đụ xong trả tiền cho em nhé
    Ngọc: thôi anh để tiền xài đi ,để em phục vụ miễn phí cho người tình của em vậy ,thua cả đĩ cũng dc
    Tôi : heehe vậy khi nào con đĩ của anh lên nữa
    Ngọc: chắc tháng sau anh ơi ,để con đĩ này kiếm dc ngày nào rảnh là lên phục vụ anh liền ah
    Cứ thế ngày qua ngày chúng tôi cứ chat với nhau những dòng tin nhắn dâm đãng như vậy, nhưng khác hơn lúc trước ,bây giờ tôi cứ như là ông chủ của nó vậy ,lời nói của tôi bây giờ giống như ra lệnh hơn là yêu cầu .Tôi bắt nó làm đủ trò rồi chụp hình cho tôi xem như đút dưa leo vào ***, buổi trưa ko có ai ở nhà thì ra ngoài vườn cởi hết quần áo ra rồi tự sướng cho tôi ,bắt nó khi đi đái phải quay phim lại , thậm chí bây giờ tôi còn đặt tên riêng cho nó và mỗi khi lên mạng thì tôi chỉ kêu nó bằng tên đó : Ki ki ( đó là tên con chó đầu tiên của tôi ) nó đã chết rất lâu rồi , nhưng giờ tôi đã kiếm dc một con chó khác rồi , đó là con chó cái này đây .
    Người xưa nói ghét của nào trời cho của đó nhưng có lẽ ko đúng với trường hợp của tôi rồi bởi giờ đây tôi lại đang dc sở hữu một con đàn bà thích dc hành hạ tra tấn thích bị đánh càng mạnh nó càng sướng mới chết chứ .Tôi lúc nào cũng thích cái gì đó mạnh mẽ , thô bạo trong tình dục , tôi chắc thuộc tuýp người mắc bệnh bạo dâm mà y học hay nói quá. Lúc này những đoạn phim sex bình thường đã ko làm tôi hứng thú nữa, giờ đây trong máy tính tôi toàn những bộ phim BDSM tôi phải coi học hỏi , để sắp tới đây tôi sẽ áp dụng với con đàn bà của tôi , sắp tới rồi ...

17. all_of_friend

từ đó giờ đọc chùa ko ,giờ ngồi viết truyện lại cho anh em xem khó vãi ,ngồi hơn 1 tiếng mới viết dc đoạn ngắn , bây giờ em đã biết nỗi khổ của các bác tác giả rồi

18. ku_inox1311

ku_inox1311 Còn trinh Verified

Thú vị đấy... Tôi đang có cả đống đồ chơi SM. Thích thì inbox chia sẽ nhé thớt :)).

Thanks 4share truyện hay

19. lamduong

lamduong Còn trinh Verified

Cảm ơn bác, truyện hay lắm bác ơi
    Chúc mừng bác có được MB đúng sở thích của mình. Mỗi người có 1 sở thích riêng, như em khoái mấy cái l.ồn của mấy bà già, có lông bạc, mà có được đâu, trên PC của em toàn sưu tập mấy cái l.ồn này, hihi

20. Tencc

Tencc Mất Trinh Verified

Nô lệ nữ thì đc chứ nô lệ nam thấy nó tởm tởm kiểu gì ấy :(:(:(

SươngNT thích bài này.