1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

My slave

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi all_of_friend, 15/12/15.

1. azengod

azengod Còn Bú Sữa Mẹ Verified

ra chap nhanh đi

2. fan of sm

fan of sm Còn trinh Verified

Tiếp truyện:
    Chiều dậy,điều đầu tiên tôi cảm nhận được là tê hết cả tay chân.Nằm trong bồn tắm ngủ mà bị 56 cân đè lên thì tê tay chân là đúng rồi.Lúc tôi dậy Ngọc vẫn còn ngủ,nằm trọn trong người mình và....Ngáy...
    Trong người tôi bỗng cảm thấy ngán ngán.Bởi vì tuy Ngọc là 1 MBBG khá ngon,máy bay vẫn không thể nào bì được những em teen về mặt nhan sắc và hình thể.Tâm lý lúc làm xong 2 shot có khác.Bạn bắt đầu để ý vào nước da hơi ngăm,cái bụng hơi ngấn mỡ,khuôn mặt Ngọc khi đã bị nước làm trôi đi son phấn + với việc bị tôi bạo dâm đã không còn quý phái như lúc sáng nữa.Còn cặp vú,cặp vú hơi sệ sang hai bên,núm vú hơi đen đen chứ không hồng như những em teen,nhưng được cái khá là to.Tôi duỗi duỗi ngón tay cho đỡ tê rồi vòng lên xe se hai đầu vú trên đầu ngón tay,Ngọc cựa mình,rên nho nhỏ,đầu vú nở lên to phết,chắc đầu vú gái đẻ rồi to hơn gái chưa đẻ -Tôi nghĩ-.Thấy đầu vú cứng lên,tôi se mạnh hơn,Ngọc vẫn rên nho nhỏ,mắt vẫn nhắm nghiền.Tôi liền nói:
    Tôi:Dậy đi chó yêu của anh,dậy đi anh dẫn đi chơi nầy.
    Ngọc mắt vẫn nhắm nghiền,ư ư lên những tiếng nũng nịu,tôi thấy thế thì càng se đầu vú mạnh,gần như bóp mạnh đầu vú.Ngọc nhăn mặt,mở mắt:
    Ngọc:Anh véo vú em mạnh thế.
    Tôi:Em đè anh anh cả tiếng ê hết cả người đây này,phạt em tý thì sao
    vừa nói tôi vừa bóp đầu vú,rồi kéo nó căng lên cao.
    Ngọc:ư ư,cái anh này.
    Vừa nói,nó vừa nhỏm dậy,tôi thấy thế nói luôn
    Tôi:Dậy rồi à,ra trang điểm rồi mặc quần áo đi,anh dẫn đi chơi.
    Ngọc:Đi chơi đâu thế anh.
    Tôi:Bí mật,biết còn gì là bất ngờ.
    Cuối cùng thì nó cũng ra khỏi bồn tắm.Buông tha cho cái thân dưới khốn khổ của tôi,tôi phải nói dẫn nó đi chơi để nó ra khỏi người tôi ngay chứ,chân tôi không còn cảm giác nữa rồi.Lưng thì ê ẩm,nó mà thích quá đòi thêm shot nữa thì tôi chết.

boykjeukjeu thích bài này.
  3. fan of sm

Nó trang điểm nửa tiếng trong phòng tắm,tôi vừa nằm trong bồn dưỡng thương vừa ngắm nó trần truồng tôi vẽ.Thân thể nó cũng đẫy đà nhưng không thừa mỡ lắm,mông to,ngon,ngực cũng không sệ lắm.Người thế này mà tập tành tý vào là ngon ngay.Tôi sẽ bắt nó tập squat hằng ngày,cộng với tắm sữa dưỡng trắng da là ổn.Đang nghĩ ngợi lung tung thì nó nói:
    Ngọc:Mới 3 rưỡi thì nắng lắm.Anh định dẫn em đi công viên chắc.
    Tôi ngồi dậy khỏi bồn,cảm thấy lại sức phần nào.Tôi đi ra sau vòng tay ôm eo nó nói
    Tôi:Anh dẫn em đi shopping nhé
    Ngọc hào hứng lên,cười sung sướng,hình như shopping đàn bà lứa tuổi nào cũng ưa thì phải.
    Ngọc:ahi,anh galăng thế,anh dẫn em đi mua váy nhé.
    Tôi:ư,em đi Sài Gòn khám bệnh mà về nhà với quần áo à,không được đâu.
    Ngọc:kệ chứ,lão chồng em cũng không để ý gì đến em đâu.
    Tôi:Anh dẫn em đi mua cái khác.
    Ngọc:Cái gì ?
    Tôi cười dâm tà
    Tôi:Bí mật
    Tôi ra khỏi phòng tắm,thay quần áo.Ngọc cũng trang điểm xong,mặc quần áo rồi xuống.Con SH lồng đi giữa trời nắng,địa điểm đầu tiên là 1 shop mĩ phẩm có tiếng.
    Tôi:Em vào đây nhé,anh mua cho em 1 hộp sữa dưỡng trắng.
    Ngọc:Anh chê người ta đen à.
    Tôi:Anh muốn em xinh hơn nữa,hư lắm,ai cho nói lại anh thế,tối về anh phạt.
    Vào trong shop nghe tụi bán hàng tư vấn hàng mĩ phẩm,nhưng mà tôi chỉ bận nhìn,nghe dek được tiếng nào.Bán hàng đây toàn em xinh mà
    Tôi:Chị ơi,tư vấn cho mẹ em sữa dưỡng trắng
    Người bán hàng:bla bla bla
    Nói thế để cho mình thoải mái nhòm gái mà không bị nói.Nhưng mà bị Ngọc nó lườm cho cháy máy.
    Cuối cùng thì cũng mua 1 lọ sữa với 1 hộp kem đắp mặt,những 3 triệu.May mà mình mang đủ tiền mặt.Leo lên xe đi tiếp,vừa đi nó vừa than vãn,sao anh gọi em là mẹ rồi tia gái này nọ... tôi nói:
    Tôi:Em cả tháng mới lên Sài Gòn 1 lần,anh làm sao mà đối xử với em như bạn gái chân chính được.Rồi sau này anh còn học hành,mối quan hệ...
    Ngọc tiu ngỉu,tôi liền nói
    Tôi:Vui lên,anh dẫn em đi mua cái này.
    Địa điểm tiếp theo là 1 shop sextoy.Lúc tôi dắt nó vào shop,nó ngơ ngơ như bò.
    Tôi:Emơi cho anh với bạn gái xem cu giả.
    Nói đến đây,Ngọc mới vỡ lẽ,mặt nó đỏ lòm.Em bán hàng thì tỉnh như không,giới thiệu như đúng rồi.
    Em bán hàng:Bla bla...
    Tôi:Có loại cu giả rung điều khiển từ xa không ?
    Em Bán hàng:Dạ hiện shop em chỉ có trứng rung điều khiển từ xa thôi ạ.
    Tôi:Thế mang ra đây xem nào.
    Em bán hàng mang ra tầm 6 loại,tôi lấy luôn loại to nhất
    Tôi bấm thử,cái trứng rung manh phết.Tôi nói với Ngọc
    Tôi:Em thấy thế nào ?
    Ngọc im thin thít,mặt vẫn đỏ lòm.
    Tôi:Im nghĩa là ok rồi,anh lấy cái này.Với 1 lọ bôi trơn.
    Thế là đi luôn mất hơn triệu nữa.
    Địa điểm tiếp theo là 1 quán cafe chòi kín đáo,tôi vẫn hay dẫn gái vào đây "tâm sự"
    Tôi:Anh ơi cho em cafe đen,bỏ ít sữa vào nhé
    Rồi bo cho nó 50k.Thế là Ngọc còn chưa kịp gọi đồ uống thì thằng bồi đã đi thẳng.
    Ngọc:Ơ,chị chưa gọi đồ uống.
    Tôi:Đồ uống của em làm lâu lắm,hơn tiếng nữa mới xong cơ.
    Ngọc:Sao lại dẫn người ta vào đây,thèm thì về khách sạn em chiều anh tới bến.
    Tôi:anh không địt em ở đây đâu,nhưng mà em phải tự địt em.
    Ngọc:Là sao ?
    Tôi:Vén váy rồi cởi quần lót ra.Thủ dâm cho anh xem
    Ngọc:Thôi mà...
    Tôi gằn giọng:Làm đi con đĩ,đừng tưởng anh chiều là em quên mất mình là cái gì rồi
    Nó im thin thít,mặt đang nũng nịu chuyển sang sợ sệt.Từ từ vén váy,cởi quần lót rồi day day cái hột le.Được 1 lúc thì Tôi mở túi lấy ra cái sex toy vừa mua,mở chế độ rung nhẹ,nói:
    Tôi:Em cầm cái này ấn vào hột le cho anh
    Nó cầm lấy cái trứng ấn vào,ngay lập tức thấy sướng,rùng mình 1 cái,nước trong lồn chảy ra nhanh hơn.Nó bắt đầy rên rỉ.
    Tôi:Em đã chơi cái đồ này bao giờ chưa ?
    Ngọc:Chưa anh,em chưa chơi bao giờ,ưm sướng thế,biết thế em đã mua từ lúc thằng chồng em liệt dương.
    Tôi:Sướng lắm đúng không,em rên nhỏ thôi nhé,to quá chòi bên cạnh nó nghe thấy.
    Nói rồi tôi cầm lấy cái quần lót nó cởi ra nhét vào miệng nó.Nó quay quay đầu,ko muốn ngậm.Tôi tiện tay tát 1 cái vào má nó
    Tôi:Há mồm ra ngậm lấy đi con đĩ.
    Nó há mồm ngậm vội.
    Tôi:Ngoan lắm,ngồi xổm trên băng ghế,dạng chân ra rồi thủ dâm lên đỉnh cho anh.
    Nó vừa gồng mình cho không ra tiếng,vừa dí cái trứng vào hột le day day,khoảng 4,5 phút sau. Người nó rùng mình 3,4 cái lồn phọt ra 1 tia nước nho nhỏ.
    Tôi:Ngoan lắm,giờ cho cái trứng vào bướm của em rồi mặc quần lót lại.
    Nó ngoan ngoãn làm theo

4. Tieng_sao_Thien_thai

Tieng_sao_Thien_thai Biết Quay Tay Verified

bác có cái sign ngon vậy @@

5. fan of sm

Tiếp truyện:
    Nó vừa mặc quần lót vào xong là tôi chỉnh trứng cho nó rung max luôn.Bị Rung bất ngờ,nó á lên 1 tiếng rồi 1 tay tự bịt mồm,1 tay bụm vào háng,người nó co lại như con tôm.Để nó rên ư ử trong cổ họng như 1 con chó khoảng 1,2 phút tôi tắt cái máy rung đi.Tôi hỏi cộng lốc
    Tôi:Sướng không ?
    Ngọc cười cười nịnh nọt
    Ngọc:Sướng lắm anh ơi,anh cho em mang cái này về nhé.
    Tôi tát yêu vào má nó,nói
    Tôi:Em xin xỏ kiểu gì thế,anh đã dạy em gì nào ?
    Ngọc:Dạ thưa,Ông chủ thương em với,cho em xin cái đồ chơi này về nhà.
    Tôi:Được thôi,nếu về đến khách sạn em thắng được trò chơi của anh.
    Ngọc:Trò gì thế anh.
    Tôi lại tát yêu nó thêm phát nữa.
    Tôi:Trò gì anh sẽ nói với em sau.Em lại nhờn lắm,khi nào anh cởi vòng cổ của em ra thì em không là con chó của anh nữa,nhưng vẫn phải ngoan nghe lời anh.Anh sẽ chiều em,giữ thể diện cho em trước mặt người khác.Đi ăn đi chơi hay mua đồ gì anh cũng bao hết,nhưng mà đi đâu,mua gì,ăn gì đều phải là anh quyết định,không được cãi trả nghe chưa.
    Ngọc:Vâng ạ
    Tôi:Ra ngoài,anh sẽ không bảo em phải làm gì gây mất thể diện cho em,nhưng anh bảo làm gì mà em làm được thì em phải làm nghe chưa ?
    Ngọc:Vâng ạ
    Tôi:Nhớ đấy nhé,em hay quên lắm,vừa nãy lên đỉnh mà không cảm ơn à con đĩ.
    Ngọc:Em cảm ơn ông chủ,ông chủ làm em sướng quá em quên mất.
    Tôi:Tốt lắm,lên đỉnh ở chỗ đông người thì ghé tai cảm ơn anh nghe chưa
    Ngọc:D
    Nhìn đồng hồ cũng 6 rưỡi,tôi đặt cho cái trứng rung nhẹ nhẹ rồi dắt nó ra khỏi chòi,lên xe đi đến hàng ăn mà nó bấu rịt lấy người tôi,run run,thỉnh thoảng rên nho nhỏ,chắc sướng lắm đây.
    Lúc sắp đến hàng ăn,nó run mạnh 1 cái rồi kề tai tôi nói:
    Ngọc:em cảm ơn chủ nhân.
    Tôi nghe cái giọng run rẩy của nó nói câu ấy thì cứng muốn bung cả khuy quần :)
    Đỗ đánh xịch xuống quán ăn,Ngọc đứng xuống xe xiên vẹo,mặt nhăn nhó hồng hào.Tôi phải đỡ eo dẫn nó đi vào quán.Thằng bồi thấy thế hỏi.
    Bồi:Chị làm sao thế ạ
    Tôi:Chị đi ở ngoài đường lâu quá mệt.Cảm nắng thôi.Em cho anh cái menu
    Nó đi lấy menu rồi,tôi rút vội ra cái điều khiển tắt cái trứng rung.Ngọc như kiệt sức,thở hắt ra 1 cái.Từ lúc cho cái của nợ này rung vào lồn nó giờ cũng phải 20 phút....
    Tôi xé cái khăn lạnh,thấm thấm mồ hôi trên trán nó.Hỏi han có mệt không các thứ.Bồi lấy menu ra,tôi với nó chọn 2 món.
    Để nó nghỉ 1 chút,sau khoảng 15 phút.Căn lúc nó đang đưa hủ tiếu lên mồm ăn,tôi cầm cái điều khiển ở dưới bàn,bất ngờ bật lên max 1 cái.
    Nó bất ngờ quá giật mình á 1 cái.Đũa thìa rơi keng xuống đất.Tôi để khoảng 5 giây rồi tắt cái trứng luôn,miệng nói.
    Tôi:Sao thế em.
    Ngọc:Không có gì,em nước dùng nóng quá.
    Rồi nó cúi xuống lườm tôi cháy máy.
    Tôi:Lườm cái gì.ăn cho hết bát hủ tíu cho anh.
    Vừa nói tôi vừa bật lại cái trứng cho nó rung nhẹ nhẹ.Cái trứng này mà rung mạnh thì nó ra tiếng rè rè rõ lắm,tôi không dám dùng ở đây mạnh,cơ mà cứ khi nào nó đưa thức ăn lên nhai là tôi lại chỉnh nó rung mạnh 1 cái.Nó vừa ăn vừa bịt mồm vừa tránh tiếng rên vừa cố nuốt thức ăn,mắt thì đơ đơ nhìn dễ thương kinh khủng.
    Ăn uống thế này lâu hơn hẳn,bát hủ tiếu còn nửa mà nó ăn trong 20 phút.Ăn xong 1 cái,tôi tắt cái máy buông tha cho nó nghỉ.Nó nói nhỏ với tôi.
    Ngọc:Anh ơi em buồn tiểu.
    Tôi:Em nhịn đi,tý nữa về thì tiểu.
    Thanh toán xong,ngồi lên xe về 1 cái là tôi bật cái trứng max luôn,làm nó sướng điên bấu chặt lấy tôi,được 5 phút nó nói
    Ngọc:Anh ơi,em không nhịn được nữa rồi,em đái ra mất.
    Tôi hí hửng,nãy giờ tôi có lao về phía khách sạn đâu,tôi lao về 1 cái ngách nhỏ sát sông sài gòn.Chỗ này tôi biết vì nó gần nhà 1 con rau trước của tôi,giờ này vắng hoe vì dân ở đây toàn dân buôn bán vỉa hè,giờ này nó ra đường kiếm sống hết rồi còn đâu.
    Tôi:Giờ này về khách sạn không kịp đâu,em đái ở chỗ khất này đi.
    Ngoc:lỡ người ta thấy em thì sao.
    Tôi:em làm nhanh lên là được.
    Tôi tắt cái máy rung,dựng chân chống xe ở 1 cái chỗ khuất rồi đẩy nó vào trong chỗ khuất.Cái SH to tổ bố chắn nó với mặt ngõ,1 bên là bụi rậm nhìn ra sông.Thế này khỏi lo ai nhìn thấy.
    Trước khi nó ngồi xuống tè,tôi bảo nó.
    Tôi:Móc cái máy rung ra xem trước đã.
    Nó móc cái máy đưa tôi,cái dây lủng lẳng gắn với 1 cục trứng hồng nhờn những nước sướng.1 tay tôi cầm lấy cái dây,1 nắm tóc ấn nó xuống.
    Tôi:Há mồm ra.
    Ngọc:em buồn lắm,để em đái. xong...
    Tôi ngắt lời:
    Tôi:nhanh nào.
    Nó há mồm ra,tôi cho cục trứng vào,nói:
    Tôi:mút đi,vừa mút vừa đái.
    Nó kéo quần lót,đái tồ tồ.1 ít nước đái văng vào xe tôi.Chờ nó đái xong,tôi tát 1 cái vào má nó,nói:
    Tôi:Con đĩ này,làm bẩn xe của tao rồi.
    Ngọc:Dạ em xin lỗi ạ.
    Tôi:cởi quần lót của em ra đưa cho anh.
    Nó đứng lên,cởi quần lót đưa cho tôi.Tôi cầm cái quần lót,lau lau vào lồn nó cho dính nước tiểu.
    Tôi:Há miện ra
    Nó há miệng.Tôi rút cái trứng rung ra,nhét cái quần lót bần thế vào.Nó ư ư lên những tiếng tuyệt vọng.
    Tôi:Ngậm cho kín mồm vào,về đến khách sạn mới được nhả ra nghe chưa ?
    Ngọc gật gật,tôi tiện tay nhét luôn cái trứng vào lồn nó.Bật lên
    Giờ lên xe về khách sạn,tôi cũng tạt qua tạp hóa gần đấy mua 1 cuộn băng keo,1 cái kéo với 1 đôi pin.Đường về khách sạn,Ngọc rên rỉ 1 cách yếu ớt,cũng phải thôi,hôm nay nó lên đỉnh 5,7 lần rồi thì còn gì nữa.

6. azengod

luyện lỗ nhị cho nó đi :)

7. soluuheo

soluuheo Còn trinh Verified

cho chơi public đó bro,đi chơi no bra với no pantsu này nọ gì đó vừa đi chơi vừa huấn luyện luôn.

fan of sm thích bài này.
  8. luunhatphi01

luunhatphi01 Dân Chơi Verified

9. Ngoc.crazy

Ngoc.crazy Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Truyện được đó, ra chap đều nha bác =))

10. fan of sm

Ý hay đấy,nhưng mà có vấn đề là thế này.Mình là người bắc,mình không rành về các địa điểm trong đấy lắm,mặc dù đã vào 1 vài lần.Bảo mình tả public e hơi khó

soluuheo thích bài này.
  11. Dạ Đế

Dạ Đế Chơi gái lần đầu Verified

Bác miêu tả chung chung ấy nhưng bờ sông nào đây hay rừng củ chi chẳng hạn đã là truyện ai mà vô bắt bẻ đừng dối trá lộ liễu quá thì thui. Không thì về quê e này chẳng hạn. Hy vọng sớm có chap

12. azengod

chap chap

13. minhthu1605

minhthu1605 Dân Chơi Verified

em là fan ruột về bdsm...e nghĩ nên gọi đám choai choai qua chơi chung sẽ kích thích hơn

fan of sm and Dạ Đế like this.
  14. Dạ Đế

BDSM mà chơi tập thể giống gangbang quá mấy đi cái tính thống trị và chiếm đoạt trong đó!

15. MeoMapVoDung

MeoMapVoDung Biết Quay Tay Verified

Đã là bdsm vs slave mà gangbang thì mất chất làm chủ rồi.

16. soluuheo

hì,bạn không nhất thiết miêu tả kĩ địa điểm đâu,mình cũng từng thử rồi,đi dạo phố buổi tối để gf chở no bra,mình ngồi sau vuốt ve,lúc đoạn vắng mình kéo áo lên dùng hai tay xoa,nói chung là hơn 90% là an toàn nhưng nhìu khi vô tình có người đi bộ hay gì đó vẫn có khả năng bị bắt gặp,hì,kik thik lắm,hay mặc áo mỏng no bra đi chơi,50-50 chú í kĩ vẫn bị thấy.vì mình mới tập public và gf cũng nhát nên thường đi dạo đêm thôi và đi xa xa,thường dạo ở mấy khu công nghiệp,tối thì chẳng có ma nào cả nên an toàn lắm.
    lâu lâu cũng đi công viên,tất nhiên toàn sau 9h cả,vô cv cũng hay kiu gf bj này nọ,vừa canh chừng vừa tận hưởng,cảm giác kik thik lắm.
    hay vô quán kafe lên sân thượng giữa trưa vắng,kêu nước xong là chẳng còn ai,mình cho em í nằm xuống ghế và kéo gần như toàn bộ,vừa vuốt ve vừa canh chừng,hì,tụi phụ vụ lên bất chợt thì chắc chỉ còn cách lấy áo khoát che lên thôi.
    cũng có lần đi suối nước nóng bình châu,bạn nào đã đi chắc biết nó được che bởi hàng cây với đường lộ,mình không xuống tắm mà ngồi gần như giữa thiên nhiên,tất nhiên là sau mấy hàng cây rồi,gf thì nude 100% và nằm bj cho mình,mình chỉ kéo khóa quần xuống thôi,hì,vừa nằm tận hưởng vừa vuốt ve.
    mình cũng có chụp nhiều tấm kỉ niệm,nhưng tiết là hôm đi nhậu say quá vô wc đi xả rồi để quên dt luôn.
    một vài í tưởng để bro tham khảo thôi.
    hì mấy bạn thik sm có thể hướng dẫn thêm để bro có nhiều í tưởng để làm 1 tác phẩm,mình thik public thôi chứ không mạnh bạo được như các bro khác nên í tưởng cũng không nhiều.
    mong bro đều tay cho ae thưởng thức là được ùi.
    THX !

fan of sm thích bài này.
  17. fan of sm

Dạo này mình bị bận lại.Sẽ cố gắng có chap mới cuối tuần.
    Cảm ơn các bạn đã đóng góp ý tưởng,quả thật là mình khá là bí diễn biến tiếp theo,chính vì thế cho nên mình cố tình viết mãi không hết 2 ngày lên sài gòn của nhân vật chính.
    Các bạn đóng góp ý tưởng rất hay,mà thỉnh thoảng là rất biến thái nhất là cái ông azengod.
    Nhưng cái mà mình cần nhất lại không phải là cảnh chơi BDSM,cái mình cần là 1 cái cớ để hoạt động tương tác của 2 nhân vật chính không bị gián đoạn.Bởi như bối cảnh của truyện,nhân vật Ngọc ở xa Sài Gòn những 200 cây số,còn nhân vật Vũ vẫn đang còn là sinh viên.Không có 1 cái cớ gì để nhân vật Ngọc qua Sài Gòn 1 cách thường xuyên được.Cũng không thể có cách nào ông Vũ nhảy đi nhảy về 200 cây số chỉ để đến 1 xã lạ,nơi mà dân ở đấy ai cũng biết ai được.Việc huấn luyện 1 slave 1 tháng 1 buổi là không thể,và vì thế mình không thể viết những cảnh quá nặng hoặc quá nặng được.Đấy là logic(VD:không thể trói quá lâu,trói lằn dây vào những chỗ hở như cổ,vai:sẽ để lại vết dây rõ rệt.Có ông còn bảo bấm khuyên vú,lồn gì đấy:Trời đất,có phải bấm cái hôm sau lành luôn được đâu.Cái khuyên vú sexy thế thực ra bấm xong phải chăm sóc,khử trùng nửa năm nó mới lành,khuyên vùng kín cũng mất khoảng 2,3 tháng không được đụng vào đấy....)
    Có lẽ mình sẽ kéo dài cảnh này lâu 1 chút,xen vào các phụ lục về hiểu biết về thuật ngữ bdsm của mình để câu giờ,trong lúc nghĩ về diễn biến truyện.
    Mẹ kiếp,đúng là viết 1 cái truyện ra hồn khó thấy mẹ.Thảo nào mấy ông drop như điên =))

18. soluuheo

hì,bro cứ sắp xếp từ từ ra chap cho ae là okie rồi.thx !

19. fan of sm

tiếp truyện.
    Về đến khách sạn,Ngọc đứng không nổi,tôi phải dìu vào sảnh.Cái trứng vẫn rung xè xè.Tôi sợ lộ tiếng nên đến chỗ vắng là bế nó lên luôn.Cái trứng chắc rung sướng quá,ngoài việc rên ư ử miệng nó còn nói những tiếng rầm rì vô nghĩa như mê sảng từ lúc đi đường tới giờ.Thỉnh thoảng giật giật lên nhìn trông rất là kì khôi.Tôi nghĩ lúc đấy óc nó bắn lên thiên đường như mấy thằng phê đá mẹ nó rồi :)
    Về đến phòng,tôi đặt vội nó lên trên giường.Móc cái quần lót ở mệng nó ra,tại sợ nó chết ngạt mất.Mẹ kiếp cái quần đẫm nước bọt với dãi,tôi lại cho 2 ngón tay vào miệng nó móc móc,nó ọe khan,ho sụ sụ rồi há được mồm,thở hổn hển.Lẩm bẩm
    Ngọc:lấy...lấy cái đấy ra.
    Vừa nói,nó vừa móc tay vào bướm,cố lấy cái trứng ra.Tôi nó:
    Tôi:để đấy anh lấy ra cho,không biết lấy là nó tọt vào tử cung đấy.
    Dọa nó thế để nó ngoan nghe lời chứ tọt thế nào được
    Nó muốn kết thúc chuyện này cho nhanh nhưng mà không có chuyện dễ vậy đâu.Tôi lột sạch nó rồi lấy trong cái túi vừa nãy ra cuộn băng dính to bản,lật nó lại và kéo 2 cẳng tay nó song song rồi quấn lại yên vị dưới lưng,quấn lại sao cho 2 bàn tay nó chạm vào khủy tay đối diện
    (ảnh minh họa)
    Lật nó lại như cũ.Tôi chọt tay vào lồn nó,móc móc tìm cái dây của cái rứng,người nó căng cứng rồi lại cọ quậy liên hồi như cá quẫy làm tôi khó móc,tôi trèo luôn lên giường,banh 2 chân nó ra rồi dùng chân quặp khóa cứng lại cho nó khỏi khép chân với giẫy dụa phần thân dưới.Mò thế này dễ hẳn,tìm được cái rứng là tôi giật đáng ót 1 cái,1 bụm dâm thủy theo cái trứng phụt ra trắng hếu và nhiều như 1 bãi tinh trùng làm tôi bất ngờ,dâm thủy cỡ này thì nghĩa là nó thuộc dạng cuồng dâm đây.Cái rứng bị giật ra nhanh quá làm nó thốn,kêu hự lên 1 tiếng rõ to,mắt trọn tròn.Như người vừa bất tỉnh bị 1 gáo nước lạnh,nó vừa hừ hừ vừa thở gấp như vừa mới trải qua 1 cơn ác mộng.
    Tôi:Sướng không,con điếm dâm của anh ?
    Nó không trả lời,mắt vẫn mở thao láo,thở gấp.1 khoảng lặng tầm hơn 1 phút chỉ có tiếng nó thở gấp và tiếng rì rì của cái trứng trong tay tôi,tôi tiện tay quấn cái dây của cái trứng quanh bàn tay,làm sao cho cái trứng nằm giữa lòng bàn tay.Đợi nó ổn định nhịp thở,tay trái tôi nắm lấy tóc nó,hỏi:
    Tôi:sao em không trả lời anh
    Ngọc:em xin lỗi,em...é é......
    Không để nó nói hết câu,2 ngón tay phải của tôi đã móc vào điểm G của nó,lòng bàn tay thì giữ lấy cái trứng áp vào hột le của nó.Nó giật nảy người lên trong vô vọng.Phần dưới 2 chân tôi đã gì chắc,phần trên thì tay tôi nắm tóc nó giữ xuống.Thành thử nó chỉ giật được mỗi phần ngực,rất là khiêu gợi.
    Tôi cứ thế mà vừa móc,vừa day điểm G của nó thật lực.Tiếng nhóp nhép dâm đãng vang lên liên hồi như trong phim JAV làm tôi hứng điên,càng day tợn,nước lồn nước tiểu vãi ra tùm lum theo nhịp móc điên cuồng của tôi.Mới đầu,Ngọc giãy rất dữ dội,sút chút thì tôi tuột tay.May mà vào thế ghè cứng nó từ trước,với lại nặng cũng gần 8 chục.Vừa giãy nó vừa rên những tiếng kì quái,lúc thì như ưm ưm bò rống,lúc thì éc éc như lợn.xen lẫn mấy từ van xin
    Ngọc:Tha cho em....hự hự,đừng...đừng...chết em....
    Hoặc là đại loại vậy,bởi vì lúc đấy nó không nói nổi rõ tiếng người.Cái mặt nó lúc đấy cũng không giống người lắm,mắt thì trợn tròn,cả khuôn mặt lúc thì nhăn nhúm,lúc thì đờ đẫn,chỉ có cái mồm là luôn há ra để rên rỉ và đớp đớp không khí.makeup bị nhòe hết vì nước mắt,nước dãi tèm nhem.Nói nghe ghê vậy thôi,thực ra cái khuôn mặt nó lúc đấy như 1 liều kích dục cực mạnh với tôi.Cả cái khuôn mặt đó toát lên 1 vẻ dâm dục điên cuồng của 1 con thú,1 con thú đang điên cuồng với cực khoái và dục vọng.
    Móc được 1 lúc,bỗng nó dừng dãy dụa và rên rỉ,người nó ưỡn lên cong như con tôm,lồn nó co bóp đẩy bật tay tôi ra,mắt nó trợn lên còn toàn lòng trắng,cái mặt nó dãn ra và ngơ đi như thằng dùng thuốc quá liều.Nó đã cực khoái 1 cú ra trò,dài phải hơn nửa phút.
    Nhưng tôi không buông tha nó sớm thế,máu dâm trong tôi đã lên đến đỉnh điểm không cho nó lịm đi sau cực khoái,tôi muốn nó sướng đến ngất đi luôn.Vậy là trong lúc nó đang co giật vì sướng,tôi đứng lên cởi hết đồ,con cặc đã căng cứng được giải phóng khỏi quần áo vướng víu cong lên giật giật.Trở lại giường,tôi lựa thế đút cặc cái ót vào lồn nó,nó hự lên 1 tiếng yếu ớt.lồn nó giờ giãn ra rộng quá,chắc mình đẩy đến ngày mai nó mới sướng mất.Tôi quay ra cái bảo bối trứng rung,chắc hoạt động nãy giờ hết pin nên rung yếu quá,tôi lại lật đật rút chim chạy ra thay đôi pin mới vào trứng,rồi cắt miếng băng dính to,dán cái trứng vào chính giữa cái băng dính.Ngọc mệt quá,vẫn nằm xụi lơ,nó không biết còn 1 điều khủng khiếp đang chờ nó sau cuối.
    Banh 2 chân nó ra,tôi căn miếng băng dính,dán nó vào lồn sao cho cái trứng tiếp xúc vào hột le nó,nhưng không che vào lỗ lồn(bác nào xem JAV nhiều chắc biết trò này).Cái trứng không rung,Ngọc còn đang mệt nên khi nó nhận ra cái trứng rung đã được dán chặt vào lồn nó,nó chỉ kịp kêu:
    Ngọc:Đừng,đừng....xin anh...
    Không để cho nó nói thêm và giẫy chân thêm,tôi đút cặc đánh ót vào lồn nó.
    Ngọc:Đừng..em chết đấy..em không chịu được đâu
    Tôi:Em yên tâm,anh không để con chó anh nuôi chết sớm thế đâu.
    Nói rồi tôi bật max cái trứng,cái trứng đầy pin lại rung lên rè rè mạnh mẽ,nó éc éc lên như 1 con lợn nái,rồi đến khi tôi bắt đầu làm thế vác cầy quá núi,phang nó phầm phập bằng hết sức bình sinh,nó hét như bị cắt tiết.Bình thường thằng nào thấy nó vừa la hét,vừa lắc đầu như 1 con điên là sợ quá dừng lại rồi.Cơ mà lúc đấy dâm khí che mờ hết cả não,chắc nó có chết ngắc lúc đấy tôi cũng kệ mẹ,cứ dập liên tọi.
    Được 1 lúc khá lâu,bởi ngày hôm nay tôi ra lần thứ 3,với lại cái máy rung trên lồn nó làm tôi có cảm giác lạ,nên dù lồn nó có co bóp như điên,và tôi dập như máy khâu.Tôi mới ra được.Nó thì ra sau khoảng 1 phút,trong lúc tôi vẫn cố dập mấy phát cuối.Lúc nó ra,người nó gồng cứng lên,ưỡn ra hết cỡ,mạch máu nổi lên cả ở trên cổ và trên mặt nó,mắt nhìn tôi chằm chằm như kiểu tôi vừa đâm nó chết ấy.Rồi lưng nó nó đổ gục xuống dưới nệm,mắt nhằm nghiền.Nó Vừa mới ngất đi vì cực khoái.
    Tôi tắt vội cái máy rung,kiểm tra mạch với hơi thở thấy vẫn còn thì thở phào.Đúng ra ra xong mới biết sợ là gì.
    nhìn xuống dưới khoảng lồn nó mới thấy,dâm thủy,nước đái chảy ra,thấm thành 1 vũng rộng dưới đệm nó,nhìn nhiều đến phát sợ,đúng là dâm thần mà.Không cho nó sài đồ,chắc nó nuốt sống mình.
    Nước lồn với nước đái nó chảy ướt hết cả đệm,tôi chắc không ngủ được ở giường rồi.Tôi ra tủ lạnh,lấy luôn 1 chai nước uống cho đỡ khát,vần với con đĩ này mệt quá.Sẵn tiện tôi lấy luôn 1 chai nước thường với 1 chai tăng lực đặt cạnh nó,khi nào nó tỉnh dậy thì uống luôn cho đỡ khát.Tôi cũng cắt băng dính trói ở tay cho nó khỏi tụ máu,cứ để thế tỉnh dậy chắc mất luôn 2 tay quá.
    Xong xuôi,thì tôi cũng đã thấm mệt,tôi đắp chăn cho nó xong thì đành ôm chăn với gối vào bồn tắm ngủ.Giấc ngủ đó là 1 giấc ngủ đã nhất từ khi tôi mới được sinh ra tới nay :)

20. Dạ Đế

Quá ngon bác chủ đọc truyện có hình minh họa nó phiêu còn gì bằng hy vọng dc đọc thường, good luck!

Đang tải...