1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

My slave

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi all_of_friend, 15/12/15.

1. soluuheo

soluuheo Còn trinh Verified

mừng bro trở lại,đều tay cho ae thưởng thức. thx !

2. MeoMapVoDung

MeoMapVoDung Biết Quay Tay Verified

Cai này phi thực tế rồi.

3. MeoMapVoDung

Mà đây còn gọi gì nà bạo dâm nữa bay mịa sang khổ dâm rồi.

4. Hnzam92

Hnzam92 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Thíc làm slave cho ny và bạn trai ny đỉ nhau...bị kích thic khi bạn nam sai khiến

5. fan of sm

fan of sm Xem Sex Lần Đầu

ôi trời ơi,bạn phân biệt bạo dâm với khổ dâm kiểu gì thế.SM có nghĩa là sadism và masochism đây thực ra là thuật ngữ để chỉ 2 xu hướng tình dục trái ngược nhau.
    Nếu bạn tìm hiểu 1 chút sẽ thấy thú chơi BDSM hay SM mà người ta quen gọi buộc phải có cả 2 yếu tố,trong đó người dominance (thống trị) "bạo dâm" là người sẽ thô bạo,bạo lực với đối tác ở khuôn khổ cho phép.Người submission (quy phục) "khổ dâm" là người chịu những hành hạ đó.Cuộc chơi kết thúc khi người submission (quy phục) kêu hoặc ra hiệu "safe word" hoặc khi người dominance (thống trị) dừng lại.Khi nào rảnh mình sẽ viết 1 ít về vấn đề này.
    Trong truyện mình chưa đề cập đến safe word vội bởi mình muốn khắc họa nhân vật Vũ như 1 thằng trẩu mới tập tành làm master (chủ nhân).Trong truyện nếu bạn thấy có tình tiết nào phi thực tế thì mình rất mong bạn chỉ ra cho mình,mình luôn muốn truyện logic nhất có thể.Mặc dù nói thực ra là,truyện này mình viết tiếp,bản thân nó toàn chém ra tình tiết cho nó gợi tình :) .Nguyên tác không phải của mình,mà mình cũng nói luôn là mình chưa bao giờ làm 1 em nào sướng đến kêu tiếng lợn cả :) (Hi vọng vào 1 ngày không xa,gặp 1 em dâm nữ nào đó chăng :) )
    Cơ mà chính bạn cũng viết truyện dâm ma đạo sĩ mà bảo mình viết truyện phi thực tế thì mình cũng xin lỗi vì phỉ cười 1 cái :))))))

6. MeoMapVoDung

Truyện của em là thể loại tu đạo, linh dị huyền ảo còn của bác là đô thị đời thường giông nhau sao dc, mà thôi truyện mà kệ đi, em cũng thích đpcj truyện sm chỉ là cách miêu ta của bác làm em ko hứng dc thôi.

7. Thèm Bú Lồn

Thèm Bú Lồn Chơi gái lần đầu Verified

Buồn cười quá! Các bác cứ bạo dâm với khổ dâm! =))

8. fan of sm

tiếp truyện:
    Sáng ra,tôi dậy khá sớm,tầm 7h bởi 1 phần là quen giấc đi học,1 phần nữa là hôm qua ngủ khá sớm.Ngủ trong bồn tắm thì hơi ê thân,nhưng vì phấn kích vẫn còn từ đêm hôm qua nên tôi thấy khỏe như vâm.Bước ra khỏi phòng vẫn thấy Ngọc say ngủ,tôi thay quần áo rồi ra ngoài mua đồ ăn sáng,sẵn tiện tạt qua hiệu thuốc mua thuốc tránh thai và bao cao su.Về đến phòng thì thấy Ngọc đã dậy,đang uống nước.Cái vòng cổ với đống băng dính đã được nó cởi ra
    Tôi:dậy sớm thế,đói không ?
    Ngọc:Có ạ
    Nó "có ạ" ngọt xớn làm tôi cưng quá,lại véo má rồi hôn môi 1 cái.
    Tôi:hôm qua có sướng không em.
    Ngọc:Sướng lắm anh,nhưng mà anh làm em lên đỉnh nhiều quá,em tưởng chết luôn.Sợ lắm.
    Tôi:Anh không để em chết đâu,em mệt thế là do em yếu quá,sau hôm nay tập thể dục cho anh nhé.
    Ngọc:Anh làm em chuột rút không đi được rồi đây này,đỡ em đi vệ sinh đi.
    Tôi:chuột rút em phải kêu đau oai oái rồi chứ,cái này không phải chuột rút.
    Ngọc:Nhưng mà em không đứng được lên,chân em không có lực ý.
    Tôi:Tại chân với lưng em yếu quá cho nên lên đỉnh nhiều bị căng cơ đấy.
    Tôi vừa nói vừa cười ha hả.Gì chứ kiểu này cũng giống như tôi tập chân hôm trước,hôm sau đau rã chân không đi được đây mà.
    Ngọc:Đỡ em đi,em buồn đái quá
    Nó gắt lên,tôi tắt cười,nghiêm mặt nói:
    Tôi:em gắt gì thế,quên mất em là gì của anh rồi à,nếu em sướng đủ rồi,không muốn chơi nữa thì nghỉ nhé.
    Nó lấm lét,tỏ vẻ sợ hãi.Có vẻ như nó vẫn muốn được chịch thêm nhiều lần nữa,sợ làm tôi giận thì bỏ nó đây.Thật ra,vừa nãy mà nó xửng cồ lên,thì tôi vẫn có cách đấu dịu rồi định từ từ dùng cái clip tôi quay để tống tình nó để từ từ huấn luyện.
    Ngọc:Em xin lỗi mà..
    May quá nó không điên lên,lại ngoan như cũ.Tôi nói ngọt ngào:
    Tôi:Em không được cởi vòng mà không được anh cho phép nghe chưa.
    Ngọc:D
    Tôi đeo lại cái vòng cho nó,nắm 1 đầu xích dắt nó đi.
    Tôi:Em không đi 2 chân được thì bò 4 chân vào phòng tắm
    Nó bò lồm cồm,hơi khó khăn vào nhà tắm,chắc chân còn đau.Tôi cầm xích,dắt nhè nhẹ từ từ vào trong nhà tắm.
    Vào nhà tắm,nó định ngồi vào cái bồn câu thì tôi dật dật cái dây xích,nói:
    Tôi:Chó không đái kiểu này,em là chó cái thì phải đái kiểu chó chứ.
    Ngọc:Đái như thế nào ạ.
    Tôi:Em quỳ cả 4 chân rồi giơ 1 chân sau lên đái lên sàn như chó ý,chưa thấy chó đái bao giờ à.
    Nó quỳ 4 chân rồi đưa 1 chân lên,nhưng mà đau chân hay sao ý nên giơ chân thấp quá.Tôi 1 tay cầm xích,1 tay kéo chân giơ của nó cao lên.Nói
    Tôi:Đái đi,đái vào chân bồn câu ý
    Nhưng mà nó đái không nổi vì không quen.Hơn nửa phút mà mãi không được giọt nào,tôi hỏi:
    Tôi:sao không đái ?
    Ngọc:Em không quen kiểu này,xin ông chủ cho em đái bình thường đi.
    Tôi:Không được,em phải quen dần đi,sau này vào phòng tắm em cũng phải đái thế này cho anh.
    Tôi buông cái dây xích,rồi xoa xoa cái hột le của nó.Nó ý ý lên những tiếng khó chịu.Rồi xón ra mấy giọt nước đái vàng khè vào tay tôi.Thấy có tác dụng,tôi xoa mạnh liền mấy phát,thế là cả 1 dòng nước mạnh bắn ra tồ tồ,tôi vội giụt tay lại không nó bắn hết vào người mất.
    Nó đái xong rồi mặt đỏ lựng,tôi cầm dây xích kéo nó quỳ thẳng lên,xoa xoa đầu nó.
    Tôi:Ngoan lắm,ngượng cái gì,có ai biết đâu mà đỏ mặt.Ngoan tý anh thưởng cho.
    Rồi tôi cầm lấy cái vòi sen,rửa sơ nó với lại xì cho cái nước đái kia trôi đi và lau khô cho nó.
    Lại dắt nó ra giường,để nó ngồi lên giường,vừa vuốt ve nó tôi vừa nói chuyện.
    Tôi:Thế hôm qua lên đỉnh mấy lần ?
    Ngọc:Em không biết,chắc 5,7 lần gì đấy
    Tôi:Thế sao cảm ơn anh có 3,4 lần
    Ngọc:Em cảm ơn chủ nhân mà..
    Tôi:Chó ngoan
    Tôi:Thế làm chó cho anh thế này,em có thích không ?
    Ngọc:Em không biết,anh dữ thế,em cũng sướng lắm,nhưng mà sợ lắm
    Tôi:Trước đến giờ,có bao giờ em lên đỉnh 5,7 lần như hôm qua không.
    Ngọc:Không,lão chồng em hồi trẻ mạnh lắm cũng chỉ làm em lên có 3,4 lần.Làm với anh sướng lắm,em biết anh khỏe mà.
    Tôi:Em có muốn làm nô lệ của anh không ?
    Ngọc:thế trước đến giờ em chả là nô lệ cho anh còn gì ?
    Tôi:Nô lệ toàn phần cơ.Để anh nói em nghe
    Tôi:Em có biết BDSM không,em là bị khổ dâm,làm tình lâu dần với lão chồng bạo dâm nên em mới bị như thế.Đào tạo ra em vừa dâm đãng vừa khổ dâm rồi lại bị liệt dương,đúng là báo ứng mà.
    Nó cười hì hì,chắc nó cũng cú thằng chồng lắm đây.
    Tôi:Em bị khổ dâm nghĩa là càng bị bạo hành trong tình dục,em càng thấy sướng,không như người bình thường,anh có thể bắt em lên đỉnh rất nhiều lần.Như hôm qua ấy,em có thích thế không ?
    Ngọc:Thích chứ,nhưng mà mệt lắm,kiểu sướng rồi mệt sắp chết ý.
    Tôi:Thế cho nên anh mới hỏi em có muốn làm nô lệ của anh không.Nếu em đồng ý,anh sẽ hướng dẫn và huấn luyện em để em có thể lên đỉnh nhiều lần mà không sợ nguy hiểm và mệt mỏi quá mức như hôm nay.Nhưng mà em phải nghe lời anh tuyệt đối trong việc huấn luyện,cũng không được cãi lại hay nói sẵng.
    Ngọc:Em đồng ý.
    Tôi:em đồng ý khi mà anh chưa nói xong à,em có biết nếu làm nô lệ thì việc anh bắt em luyện tập sẽ làm em đau không ?
    Ngọc:Em chịu được,anh không làm em đau quá đâu,lão chồng em hồi xưa còn đánh em bật cả 1 cái răng ra lúc đang làm tình cơ mà.
    Tôi:Ôi trời ơi,đau thế.thế sao lúc trước em chỉ bảo thỉnh thoảng bị tát vài cái thôi ?
    Ngọc:Lúc đấy em sợ,với lại em không muốn nhớ lại việc đấy.
    Tôi:Thương thế,cho anh xem cái răng nào ?
    Nó nhe răng ra chỉ vào cái răng giữa răng cửa và răng nănh.Tôi hô luôn nó 1 cái,đẩy lưỡi vào cái răng đấy.
    Tôi:Thế tại sao nó tát em bay cả răng.
    Ngọc:Lúc đấy nó bắt em bú nó,rồi ghì lấy đầu em chọc chim vào sâu trong họng.Em sặc rồi phản xạ cắn luôn vào cu nó.Thế là nó rút cu ra,đấm vào mồm em 1 cái gẫy cả răng.
    Tôi:thảo nào em biết Deepthroat mà lại còn làm rất chuyên nghiệp nữa.
    Ngọc:Deepthroat là gì hả anh ?
    Tôi:Là anh đụ vào sâu trong mồm em ý,ai không quen là sặc với nôn ra ngay.
    Ngọc:Anh biết nhiều thế.
    Tôi:Chuyên gia mà lại,thế nó còn làm gì nữa không ?
    Ngọc:Lần đầu tiên nó bắt em liếm lỗ nhị của nó,em không chịu,thế là bị nó ngồi đè lên mặt rồi tát vào vú liên tục.
    Tôi:Thế sao không đẩy nó ra.
    Ngọc:Nó đè cứng cả tay em,với lại nó nói là nếu em cắn nó là nó sẽ đấm vào bụng em cho em chết.
    Tôi:Nó đối xử với em tệ thế.Thế mà em cũng chịu được à.
    Ngọc:Em còn chịu được cả anh cơ mà :)
    Tôi:Ai bảo thế,anh có bắt em chịu đâu,bất cứ lúc nào em cũng có thể vùng lên và chạy khỏi anh.Mới đầu chính em cho anh đánh mông em.Anh đeo vòng vào cổ em bắt em làm chó em cũng không phản đối gì cả,người bình thường là chủi anh rồi.Còn nữa,lúc ăn tối ở ngoài lúc nào em cũng có thể rút béng cái máy rung ra khỏi bướm mà ném đi.
    Tôi:Rõ ràng là sâu trong em,em muốn thế.Em là 1 con già dâm đãng,43 tuổi rồi mà lại phịch với 1 thằng nhỏ tuổi hơn cả con em,đã thế lại còn làm chó cho nó nữa.Trưa hôm qua,em đã rất vui vẻ quỳ mọp dưới chân anh mà ăn suất cơm trộn tinh của anh như chó còn gì ?
    Vừa ghé tai nó,tôi vừa thở ra những câu dâm đãng này.Nó nghe mà mặt ửng hồng,núm vú cương lên.Thở gấp.Nó đang nứng lên.
    Tôi:Làm nô lệ cho anh thì anh sẽ bao bọc,giúp đỡ em.Mĩ phẩm làm đẹp,tiền đi tập gym,yoga các thứ anh sẽ cho hết.Nhưng em sẽ phải tuân lệnh anh.Anh bảo em gì thì em cũng phải nghe anh.Có đồng ý không ?
    Ngoc:Dạ,có ạ.
    Tôi:Trong quá trình huấn luyện,nếu thực hiện lệnh nào khiến em đau quá,hoặc ngộp thở quá không chịu được thì nói "Safe word" là Vũ Ngọc nghe chưa.
    Ngọc:"Safe word" là cái gì ạ ?
    Tôi:"Safe word" là 1 từ khóa để em dừng báo cho anh biết anh buộc phải dừng lại.Không như thằng chồng em,anh không ép em bắt buộc phải làm 1 cái gì cả.Mặc dù có vẻ như là anh ép em phải làm.Em vẫn có quyền kêu lên từ Vũ Ngọc.Và NGAY LẬP TỨC anh sẽ dừng lại và chăm sóc cho em.Em hiểu chưa.
    Tôi:Em hãy suy nghĩ kĩ,không phải hơi khó chịu 1 tý là em dùng cái "Safe word" này.Nếu anh cảm thấy em không thực sự muốn anh là chủ nhân của em,anh sẵn sàng bỏ em.Hiểu không ?
    Tôi:Anh cho em 10 phút để suy nghĩ.Anh sẽ đổ đồ ăn sáng của em vào cái bát hôm qua em vục mặt vào ăn.Nếu em muốn làm nô lệ của anh thì hãy bò xuống dưới chân anh mà ăn như hôm qua.Nếu em không muốn thì tự cởi vòng ra,mặc quần áo vào mà đi khỏi phòng,anh không ép.Nếu quá 10 phút mà em vẫn bất động,anh sẽ tét mông em đến khi em hành động thì thôi.Nghe chưa ?

luunhatphi01, soluuheo and LeBee like this.
  9. yeutinh3

yeutinh3 Biết Quay Tay Verified

Hấp dẫn quá. Hóng

10. Dạ Đế

Dạ Đế Mất Trinh Verified

Quá hay, truyện có hình minh họa dể hình dung. Lót dép hóng tiếp

11. fan of sm

Tối nay có thể mình sẽ viết 1 ít về kiến thức BDSM.Không biết là có ai quan tâm không,tại mình thấy lượt đọc phải đến hơn 1000 cơ mà lượt thích với comment có vẻ ít.Nếu các bạn cảm thấy phiền và muốn mình chỉ viết thôi thì hãy cứ comment phản đối,thấy phản đối nhiều thì mình sẽ không đăng mấy các bài về kiến thức SM nữa.

gaitrinhtomo thích bài này.
  12. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified

cứ tiếp tục đê chú...8}

13. Nhokkutekuro

Nhokkutekuro Mất Trinh Verified

Hóng bác...luôn ủng hộ Bác...thanks
    ;);)

fan of sm thích bài này.
  14. Dạ Đế

Dạ Đế Mất Trinh Verified

Dân ở đây chủ yếu đọc chùa không hà bác ơi ít comment lắm bác cứ thoải mái mà viết anh em vẫn đang hóng chỉ là lặn quan sát như cá sấu vậy thôi chờ có chap là táp hihi

15. fan of sm

Ngoài lề:(Từ bây giờ,nếu đăng bất cứ 1 thứ gì mà không liên qua đến truyện thì mình sẽ viết chữ "Ngoài lề" ở đầu dòng,"Ngoài lề" này có thể là bất thứ cái gì,từ kiến thức BDSM cho đến việc mình ca cẩm về việc viết truyện :) )
    Trước hết là mình xin nói về BDSM.Đây là cách làm tình có nguy hiểm,và giới hạn của làm tình theo cách BDSM và lạm dụng tình dục rất mong manh.Chính vì thế,người chơi BDSM trên thế giới đã phân biệt rõ ranh giới giữa 2 việc này bằng luật chung.Họ cũng có trụ sở,hội nhóm.... lớn,tổ chức cả lễ hội trên đường phố.Công ty lớn nhất ở Mỹ về mấy cái vấn đề này là Kink.Cái công ty này có trụ sở ở San Francisco, California chuyên về những thứ giải trí liên quan đến BDSM(Phim ảnh,đồ dùng chuyên dụng...).Ở châu âu và Nhật thì mình không rõ bởi mình chỉ biết có mỗi tiếng anh.
    Cái này là biểu tượng của BDSM.Mẹ kiếp họ có cả biểu tượng đấy,bây giờ các bạn mới biết đúng không.Vậy nên nếu có thấy em nào săm cái này trên người,thì nếu họ không đang có 1 bạn tình nhất định,có thể bạn sẽ được quất vào mông họ đấy(Hoặc bị quất vào mông,đằng nào cũng hay cả :) ).Còn 1 dạng biểu tượng xoắn quẩy nữa,nhưng nó không thịnh hành lắm nên mình không đưa hình.
    Cái hình này cũng có ý nghĩa hẳn hoi.3 cái dấu phẩy mà bạn trông như hình bát quát tượng trưng cho 3 YẾU TỐ VÀ HÌNH THỨC CHÍNH TRONG CUỘC CHƠI BDSM.Đó là:Safe, Sane, and Consensual.
    Safe:phải giữ an toàn cho người submission (hay còn gọi là Slave)."Safe word" được tạo ra vì mục đích này,nếu slave bị bịt mồm thì người ta sẽ đấm tay vào thành giường theo nhịp,hoặc là lắc đầu như điên.
    Sane:Tỉnh táo,người dominance (Hay còn gọi là boss hay Master) phải tỉnh táo để nhận ra tín hiệu cơ thế của slave có dấu hiệu nguy hiểm đến tính mạng hay sức khỏe không.Cái này rất khó,tại mấy ông bị em slave nó kích thích sướng lên,dâm tính mờ mẹ nó mắt rồi thì còn để ý đếch gì nữa.Chính vì thế nên mấy ông bà dom (viết tắt dominance) chuyên nghiệp lúc đánh,trói hoặc kích thích sub (viết tắt submission) thì thường mặc quần áo đầy đủ,đẹp là đằng khác.Để 1 là giữ hình tượng trước mắt sub,2 là kiềm hãm cái dâm tính của mình lại nhằm tỉnh táo làm chủ cuộc chơi.
    Consensual:Đồng thuận.Cái này là ranh giới rõ nhất giữa BDSM và lạm dụng tình dục.Việc làm của dom phải có sự đồng thuận của sub và ngược lại.Ví dụ 1 hành động như:bạn muốn bạn tình của bạn uống nước tiểu của bạn (Nghe khá là biến thái đúng không),nếu bạn đe dọa,dọa dẫm,sử dụng bạo lực hoặc các hình thức ép buộc khác để cậy mồm cô gái/chàng trai tội nghiệp ra mà đái vào đấy thì đó là lạm dụng tình dục,hoàn toàn không liên quan gì đến BDSM cả.Nhưng nếu bạn thuyết phục,hoặc là dụ dỗ :) con hàng của bạn ngoan ngoãn quỳ dưới chân bạn mà vui vẻ há mồm ra đớp nước thánh mà bạn tưới lên mặt nó thì đấy là BDSM đó.
    Đồng thuận cũng có thể là thỏa thuận ngầm trong cuộc chơi BDSM,điều này làm người ta dễ hiểu nhầm là không có sự thỏa thuận,từ đó quy chụp BDSM là trò dã man.Đúng là nó dã man thật,nhưng mà đồng thuận có thể không phải là lời nói mà là hành động,bởi vì không có ông dom nào dở hơi đến mức,lúc đã trói nghiến em sub,còn em sub đang quỳ rạp dưới chân ổng chờ bị "phạt" mà lại nhẹ nhàng nói:anh đánh em 5 roi vào mông nhé,em có ok không ?.Dom nó cứ đánh thôi,và cái việc sub nó không nhảy cồ lên rồi nói safe word có nghĩa là nó đồng thuận đấy.1 ví dụ nữa rất đơn giản,con hàng của bạn đang quỳ rạp mút cho bạn,bạn ngứa chim(or bướm) đái thẳng vào mặt chàng trai/cô gái ấy,nếu mà nó nhảy cồ lên rồi văng 1 loạt các câu đại khái như muốn quan hệ tình cảm với mẹ bạn :) thì có nghĩa là No No đấy,mặc dù trên lý thuyết thì nó có nói safe word hay là nói không,đừng đâu.Còn nếu mà nó vẫn quỳ,mà còn cười dâm lại với bạn,bạn bảo nó há mồm ra,nuốt đi mà nó làm thật là nó ok đấy.
    mình cũng xin viết 1 ít về ý nghĩa của chữ BDSM.Cái này là 1 cụm các từ B&D, D&S, and S&M xuất phát từ thuật ngữ bondage (nô lệ, bó buộc) và discipline (kỷ luật, trừng phạt) (B&D, B/D, hoặc BD), dominance (thống trị) và submission (quy phục) (D&s, D/s, hoặc Ds), sadism (bạo dâm) và masochism (khổ dâm) (S&M, S/M, hoặc SM)

gaitrinhtomo thích bài này.
  16. tien2104

tien2104 Xem Sex Lần Đầu Verified

Đọc hết trang 1 thấy hứng. Qua trang 2 phải quay ra. Chịu ko nổi... chắc sức mình yếu. Chịu ko nổi thể loại truyện này. Thanks bác chủ

17. fan of sm

Ngoài lề:
    Cho hỏi là mình có nên viết tiếp về mấy cái kiến thức BDSM ngoài lề không.Hay nên tiếp truyện,hỏi thế bởi dạo này mình hơi bận,viết truyện lại mất nhiều thời gian hơn.
    Hiện tại mình cũng muốn hỏi là có nên lấy cái truyện này đặt vào 1 thớt riêng do mình lập trong box này có nên không.

18. Dạ Đế

Dạ Đế Mất Trinh Verified

Ý kiến của mình là viết tiếp truyện, còn lấy cái truyện này đặt vào thì mình hok biết!

fan of sm thích bài này.
  19. fan of sm

Tiếp truyện:
    Tôi từ tốn đi rửa lại cái bát,lau sạch rồi để xuống sàn,Ngọc theo dõi tôi từng bước,mắt hau háu.Tôi vừa đổ gói xôi vào cái bát 1 cái là nó bò 4 chân xuống giường,vục mặt vào cái bát ăn ngay.Tôi bị sốc 1 chút,không ngờ là nó lại dâm đãng điên cuồng đến thế,được mấy miếng,nó ngửa mặt lên nhìn tôi cười,mắt nó như có lửa,lóe lên lóng lánh.Tôi xoa đầu nó,nói:
    Tôi:Chó ngoan.....không cần nghĩ đến 10 phút cơ à
    Ngọc:Em không cần,em tình nguyện làm nô lệ của anh suốt đời luôn.
    Tôi:Em không sợ anh sẽ làm em đau,hay làm tổn hại à.
    Ngọc:Mới đầu em cũng sợ,nhưng mà em tin anh không làm gì tổn hại đến em đâu.Anh đâu có ngốc mà bỏ đi con nô lệ này.
    Tôi:Anh vẫn muốn chắc chắn là em chịu được huấn luyện,chút nữa chúng ta thử 1 chút Bondage nhé.
    Ngọc:Bondage là gì hả anh
    Tôi:Là anh sẽ trói em :) em ăn xong bữa sáng đi
    Nó lại vục mặt vào bát ăn tiếp.Trong lúc đó,tôi đi lấy sợi dây hôm qua mua.Dây buộc hàng này không được sử lý,trói nó tôi sợ để lại vết dây trên người nó rõ quá.Lúng túng 1 lúc thì tôi nhìn thấy cái chăn mỏng trên giường,thế là nhớ ra 1 trò rất thú vị,gọi là mummy (hay còn gọi bondage mummification.Bạn nào tò mò có thể google,ở đây mình sắp trình bày 1 phiên bản nhẹ nhàng hơn).Tôi chuẩn bị các dụng cụ để chơi trò này,gồm có:Cuộn băng dính,kéo,dây buộc,tấm chăn mỏng,cái trứng rung hôm qua đã thay pin và cái điện thoại để bấm giờ (Bất kể trói gì thì cũng đều có giới hạn thời gian cụ thể cả,nếu không rất nguy hiểm).Tôi cắt cuộn dây ra làm 4 phần,trải cái chăn phẳng ra trên giường và hẹn điện thoại 10 phút.Xong xuôi,tôi ngồi lên ghế ăn sáng,1 gác chân lên con chó cái ngoan ngoãn của tôi,1 chân cạ cạ vào lồn nó,làm cái mông bự nó ngoái tít lên,nhìn rất là thích mắt.Được mấy phút thì cũng xong bữa ăn.
    Ngọc:Em xong rồi ạ
    Tôi ngồi xuống lau mồm cho nó,thủ thỉ
    Tôi:Tốt lắm,em còn nhớ ngày hôm qua,em xin cái đồ chơi anh mua về nhà.Anh có nói là nếu em vượt qua thử thách của anh thì anh sẽ cho em cái trứng rung về nhà không ?
    Ngọc:Có ạ,anh cứ thử thách em.hi
    Tôi:Bây giờ anh sẽ trói em lại,nhét trứng rung vào lồn em,nếu em mút cho anh ra trong 10 phút.Anh sẽ cho em giữ cái đồ chơi.Nếu em mút mà anh không ra trong 10 phút,thì em thua,anh sẽ phạt em 1 chút.Nếu em nói Safe word thì em thua và anh sẽ dừng lại ngay,và sẽ không phạt em,rõ chưa ?
    Ngọc:Anh ơi,anh phạt em có đau không ?
    Tôi:Anh sẽ phạt em đau,vì em phạm cả tội không gọi anh là ông chủ lúc đeo vòng nữa,nhưng mà anh hứa sẽ làm em sẽ sướng điên.Vừa đau vừa sướng :) rõ chưa
    Ngọc:Rõ thưa ông chủ.
    Tôi:Nằm thẳng lên giường,không,nằm vào mép của chăn ấy.
    Trò chơi bắt đầu,đầu tiên là nhét cái trứng rung vào lồn nó,tất nhiên là chưa bật lên vội,lúc tôi nhét vào,bướm nó đã nhầy những nước,phen này tôi thắng chắc rồi.Tiếp theo là dùng cuộn băng dính dán 2 tay nó vào 2 bên đùi,1 vài vòng ở cẳng tay và 1 vài vòng ở đùi là ta có 1 thế nghiêm hoàn chỉnh.Tiếp theo đó là trói 2 chân lại với nhau,tôi cố tình bắt chéo chân nó,đùi nó phải kẹp chặt lấy cái máy rung.Chỉ cần vài ba vòng ở cẳng chân là đủ,nhiều quá sẽ gây bí.Sau đó là lăn nó quay 2 vòng để quấn lấy cái chăn như quấn nem
    (Đại khái thì nó là thế này,nhưng khồng bịt mồm)
    Cuối cùng là buộc 4 đoạn dây đã cắt đều trên người nó.Để cố định,không làm chăn tung ra.Buộc thế này thân thể sẽ bị bó kín hoàn toàn,người bị buộc gần như không thể giãy dụa,thở cũng khó khăn hơn,động tác chỉ có thể cựa quậy như con nhộng.Nhét đồ chơi vào lồn mà chơi trò này,cảm giác sẽ rất bất lực,nó chỉ có thể chịu đụng mà không thể giãy dụa để sao lãng đi cảm giác.Buộc xong,tôi bỏ cái kéo ở gần tầm với,đủ 10 phút là tôi sẽ cắt dây ngay,để lâu sẽ rất nguy hiểm.Xong xuôi,tôi 1 tay cầm dt 1 tay cầm điều khiển máy rung,chim thì dí vào mồm nó.
    Tôi:Anh bắt đầu nhé
    Ngọc:Vâng.
    Tôi:khó thở quá là phải nói Safe word ngay nghe chưa
    Ngọc:Vâng
    Tôi bắt đầu tính giờ,đồng thời bật cái máy rung luôn,tôi bật max vì biết là lồn con điếm này đã ướt nhẹp,cần quái gì nhẹ nhàng nữa.Nó giật nẩy lên 1 cái,rồi như định thần lại,nó mút đầu khấc của tôi chùn chụt.Á à,nó định cho tôi ra sớm đây,nhưng mà hôm qua tôi đã ra 3 nháy,chim tôi không còn nhạy cảm nữa.Nó lại đang nằm nghiêng,nghiểng cổ lên mút không có thế,thế là tôi vần ung dung thưởng thức,trong khi nó thì chốc chốc lại ngọ ngoậy như sâu róm vì sướng quá.Tôi nhìn thấy nó vừa cố gắng bj cho tôi,vừa rên rỉ quằn quoại trong cái chăn thì hứng lắm,cơ mà vẫn muốn thắng nên cứ phải nhịn,vì không muốn nó cầm cái trứng về nhà,sợ sau này nó dùng nhiều quá thì nhờn,đồ chơi mà nhờn thì vứt đi.Cứ phải để nó thèm thuồng cái cảm giác mới lạ này thì nó mới nghe lời được.

20. Dạ Đế

Dạ Đế Mất Trinh Verified

Điểm 10 cho chất lượng! hy vọng sớm có chap và có thể hết truyện này bác viết truyện khác như vậy, bác viết dễ đọc mà có hình minh hoạ nữa dễ hiểu hơn hẳn, chúc sức khoẻ!

Đang tải...