1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Vinh Năm mới ôn chuyện cũ em Trang 078

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Miền Trung' bắt đầu bởi Thienlo, 3/3/18.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Thienlo

Thienlo Dậy Thì Verified
    32/57

Tin hot: Nâng cấp bản lĩnh đàn ông thế nào cho đúng? MC Phan Anh

Chào các bác.
    Chuyện xảy ra cũng phải được hơn tháng trước rồi, đúng vào dịp em ấy thông báo ko nhận đi khách lạ nữa ấy. Thế mà em vẫn set kèo đc, đợt ấy có về RP ngay cơ mà bài bị gỡ do vi phạm, vì thế em cũng chán ko lên room nữa, đợt này rảnh rỗi vào thấy ae rôm rả cũng mừng, dù hàng hay ae vẫn chả có gì nhiều hơn, hứa với các bác đã tin tưởng share cho thì mình phải làm cho nó chuẩn thôi. Em xin vào bài.
    Hôm đấy đang ngồi chơi game, tự nhiên nổi hứng lại đc bác Lulumimi cho số, dù biết e nó ko nhận đi khách lạ nữa nhưng vẫn làm liều xin số, vì có mà dùng vẫn hơn là quay tay, nói chuyện với e ấy 1 lúc thì e ấy vẫn đồng ý đi với em, set kèo làm luôn, ( em ấy bảo vì thấy mình nói chuyện lịch sự nên em ấy đồng ý đi). Lên lấy phòng 15p sau e ấy tới, em rủ mình vào tắm nhưng mình ko tắm, xong ra ae nằm nói chuyện 1 lúc.
    Rồi em ấy cầm con trym bé nhỏ của mình để đánh thức nó dậy, miệng thì vẫn nc, tay em ấy thì vẫn hoạt động. Đang chuẩn bị lên thì em ấy có điện thoại cũng của 1 anh nào trên room bảo mới đi hôm qua, giờ đi tiếp. Xong ae lại tiếp tục, giờ e ấy dùng miệng hỏi thăm con trym bé nhỏ của mình. Đc 10p là mình đeo bao vào chiến. Và thêm khoảng 20p sau là mình out khi em ấy đang phi nước đại.
    Vì trên room cũng có nhiều bài rp về em ấy rồi, đánh giá có nhiều rồi, nên em mạo muội ko đánh giá nữa. Vì bài viết chỉ mang tính chất hồi tưởng lại và đăng lại thôi nhé ae.
    Nhưng với cái giá 400 của e nó thì thế là tuyệt vời rồi.
    Ak em Hằng baby giờ đổi nghệ danh là em ly đó các bác ak, hoạt động mạnh, nhận cả qua đêm. Và có em Tú Anh 095 nếu ae có gặp em nó thì đề phòng, em nó bắt đặt cọc trước cái thẻ 100k xong mới nhận kèo đi. Nên ae nào có vô tình lên zalo gặp em nó thì cũng chú ý cẩn thận nhé, 100k ko đáng gì, nhưng lại mua bực vào người.
    Chúc cho ae LX 37 ngày 1 phát triển.
    Hy vọng bài sẽ được duyệt, nếu có sai sót gì mong AD thông cảm bỏ qua cho. Vì đây là lần đầu em RP. Thanks

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Vinh Rp em trang 078 Ký sự check hàng Miền Trung 16/5/18
    Vinh Em Trang 078 - Chỉ một từ quá ngon Ký sự check hàng Miền Trung 18/10/17
    Tự sự chuyện cuối năm! Ký sự check hàng Miền Trung 25/1/17
    Đà Nẵng RP em bảo trâm 3814 : Ăn bưởi mừng năm mới Ký sự check hàng Miền Trung 2/1/17
    PIC NHA TRANG, TRẢ BÀI EM HẰNG THẦN DÂM ,MS 6120 ,CHUYỆN BÂY GIỜ MỚI KỂ Ký sự check hàng Miền Trung 24/9/15

2. pherothe

pherothe Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Cho e xin số e hằng bác

3. hung043ht

hung043ht Dân Chơi Verified
    37/57

Cho mình xin lại số em Trang, đã cheak rồi mà mất mấy, cảm ơn chủ thớt nhé!

4. no37xLX

no37xLX Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Cảm ơn cụ đã cho thêm ít thông tin nhé

dmnickcubiban thích bài này.
  5. zerolove1990

zerolove1990 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Viết hay quá cho tớ xin số với cậu ơi :)

6. Abc9999

Abc9999 Dậy Thì Verified
    32/57

Cho mình xin số lại e trang. Đã check nhưng mất số e ý

7. Thienlo

Thienlo Dậy Thì Verified
    32/57

Về việc share pháo thì bác nào cần cứ inbox cho e. Em cũnh nói trước là ko phải ai e cũng share. Vì nói thật hàng ở Vinh đã ít mà có 1 số thành phần đi phá hàng ko. Làm anh em chịu khổ ko ak, nên bác nào ko đc share thì cũng thông cảm nhé

8. Abc9999

Abc9999 Dậy Thì Verified
    32/57

Mong bác tin tưởng shera cho e . E cần hàng đi thật sự. và e là con người đàng hoàng . Mong bác tin tưởng e 1 lần

9. dmnickcubiban

dmnickcubiban Biết Quay Tay Verified
    67/113

Đồng nhất quan điểm của bác. Nói chung là share có giới hạn. Và chắc chắn có bài nx. Chứ làm vài lượt quỵt tiền dọa đánh nữa thì có bố bảo làm em ấy cũng bỏ nghề.

10. Thienlo

Thienlo Dậy Thì Verified
    32/57

Chuẩn đó bác, đợt e inbox cho e ấy dưới thì thèm, trên thì lo em ấy ko đi thì ngồi mà quay tay cho biết mặt. Lên nc với em ấy mới rõ tình hình. Số em vẫn may chán. Mà bác có số e nào k, inbox cho e với, lâu nay tìm tòi mò mẫm mà chả có e nào. Khát quá bác ak

Chỉnh sửa cuối: 4/3/18
  11. Angel19915

Angel19915 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Cho em xin số e Hằng và Trang với. tks bác

12. Huytuan198

Huytuan198 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

ước gì được bú cặc và nằm lên giường cho mấy anh cặc to ở vinh đụ nhỉ, muốn được nhiều trai đụ cùng lúc, 2 cặc 1 lỗ và 2 cặc bú

13. imchecker09

imchecker09 Dậy Thì Verified
    31/57

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.