1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

NGÀY TRỞ LẠI

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi nh0c4nh, 21/8/14.

1. Libra.89

Libra.89 Biết Quay Tay Verified
    37/57

Thì 2 thằng đàn ông trước khi úp thìa chả đấu kiếm còn gì ??? Bác đòi lý thông mình mà :)

2. nh0c4nh

nh0c4nh Dân Chơi Verified
    97/113

4 năm rồi có nên viết tiếp ko đây....
    Quên cả câu truyện của mình phải vào đọc lại.
    Thời gian trôi nhanh quá mà câu truyện còn dang dở, muốn viết tiếp quá mà ko có cái laptop.
    Truyện còn khá dài mà lại bộn bề cuộc sống

Chỉnh sửa cuối: 12/4/18
    hoanganhtc2009 and Libra.89 like this.
  3. kecodon07

kecodon07 Dân Chơi Verified
    97/113

Nếu bác viết tiếp thì rất nhiều anh em sẽ ủng hộ bác. Cuộc sống mưu sinh thì ai chả bộn bề. Nhưng forum này là 1 nơi để chúng ta có thể tâm sự cùng nhau , cứ cho là 1 góc khuất của chính chúng ta thôi

nh0c4nh thích bài này.
  4. nh0c4nh

97/113

Phạm Quỳnh Trang một cái tên không phải là đẹp, nhưng cái tên Trang lại là sự cuốn hút cho ko biết bao nhiêu chàng trai phải để ý, năm nay cô đã 21 tuổi đang học đại học ngoại ngữ ở thủ đô 1 nơi phồn hoa bậc nhất ở miền bắc.

Trang đã ở hà nội được 2 năm nhưng dường như cô ko thay đổi gì nhiểu so với lúc trước, cô sinh ra đã ko có cha mẹ được 1 người đàn ông mang về nuôi, cũng là người cho cô biết được thế nào là tình phụ tử, cũng cho cô 1 mái ấm gia đình tuy không đầy đủ cả cha lẫn mẹ, nhưng cô cũng thấy hạnh phúc vô cùng.

Ngừoi đàn ông ko sinh ra cô nhưng đã nuôi nấng cô từ nhỏ, yêu thương cô hết mực đã mất được nhiều năm, chưa 1 lần Trang thôi ko nhớ hình bóng già nua ấy, sau mỗi ngày học tập và những giờ làm thêm tại quán nước, cô lại đạp trên chiếc xe mini để trở lại phòng trọ của mình.

Trang ở cùng 1 người bạn học chung lớp với cô ở nghệ an tên Linh, 2 người có tính nết hoàn toàn trái ngược nhau nhưng sống lại rất hợp nhau, Linh hoàn cảnh có khá hơn cô 1 chút nhà ko phải giàu có nhưng ít ra cũng được bố mẹ chu cấp tiền học và ăn uống hàng tháng 1. Trang thì trầm tính ít nói, Linh hoàn toàn trái ngược, nhanh nhẹn, hoạt bát, lối sống khá phóng khoáng theo thời đại.

Linh tuy mặt ko xinh như Trang nhưng thân hình cô là thì đã ko biết làm tốn bao nhiêu khối nước dãi của đám nam sinh trong trường, Linh thường hay tập gim và lối ăn mặc thoải mái của của cô lại càng làm tôn thêm thân hình như hồ li của mình. Ở hà nội mới 2 năm nhưng cô cũng đã có 6-7 mối tình, Linh có lối sống khá phóng khoáng nên cô ko thích ràng buộc, tình yêu bây giờ với cô như là trải nghiệm của tuổi tre, thích thì yêu ko thích là next.

Lúc mới đầu Trang ở cùng Linh cũng cảm thấy hơi khó chịu, cô là 1 người sống thu mình và theo thuần phong mĩ tục, vì mùa hè ở hà nội rất nóng mỗi khi về nhà hầu như Linh chỉ mặc 1 chiếc quần lót và để trần như đàn ông. Lúc đầu Trang còn ko giám nhìn thẳng vào ngục bạn mình vì ngại, nhưng sống lâu dần cũng quen với cảnh bộ ngực đồ sộ của Linh tung tăng trong phòng, đôi lúc Trang còn ghen tị với bạn vì size của bộ ngực ấy.

Đã ko biết bao nhiêu lần Linh chủ động giới thiệu với Trang nhiều người mà bạn mình ko chịu, 2 năm qua cô nhìn Trang lúc nào cũng lủi thủi 1 mình, đi học rồi lại đi làm, cuộc sống cứ lặp lại như 1 cái máy, nhưng ko biết làm sao cho bạn vì cô cũng hiểu hoàn cảnh của Trang và cô biết ko thể giúp gì được, ngoài những thứ lặt vặt trong cuộc sống.

Hôm nay Trang được nghỉ làm cô lại ngồi trong căn phòng trọ chật hẹp, đầu óc đang miên man nhớ về gia đình, nhớ a chị với đứa cháu mới đc 2 tuổi của mình, rồi lại nhớ thằng e mà cô yêu quí nhất đang phải trong trại cải tạo, đã lâu rồi cô chưa đi thăm nó. Rồi lại nhớ về hình ảnh người cha đã mất của mình. Đang miên man với suy nghĩ của riêng mình thì cửa phong mở, Linh dắt chiếc xe AB vào nhà cởi áo chống nắng rồi lấy trên xe ra 1 túi đồ ăn với 1 chai rượu.

L: chào người đẹp, lại ngồi nhớ a nào rồi, thấy tình yêu về mà ko chạy ra hôn à

Vừa nói xong L chạy lại chỗ T hôn rối rít vào má bạn, T van xin mãi L mới buông tha mình

T: con điên vừa về đến nhà đã làm loạn rồi, người toàn mồ hôi kinh chết đi được

L: mùi này mới hấp dẫn mấy thằng con trai, đúng là cái con còn trinh ko biết gì

T chỉ lắc đầu ko đôi co với bạn vì biết mình ko thể nói lại được đành im lặng lấy quyển sách rồi ra tấm đệm nằm đọc. L đang nóng nên cởi phăng hết quần áo, chạy vào nhà tắm xối nước cho giảm nhiệt của mùa hè, khi đi từ wc ra L ko mặc gì chỉ mỗi cái khăn tắm đang lau toàn thân thể của mình, cô đứng trc giơng vừa lau vừa xoay đi xoay lại ngắm thân thể của mình, bộ ngực đồ sộ, cái eo như ngừoi mẫu đôi mông thì to và săn chắc nhờ tập gim, giữa hai đùi thì ko hề có 1 cộng lông nào vì đã được diệt sạch sẽ.

annhdieng94 and quy su 2 like this.
  5. nh0c4nh

97/113

T đang đọc sách thấy biểu hiển của bạn chỉ bĩu mỗi rồi lại nhìn cuốn sách, thấy T biểu hiện khinh thường mình L liền quay người lại nhìn với a mắt khiêu khích

L: giám khinh thường thân hình sexy nhất trường của chị hả

T: có mà dâm tặc nhất trường thì có

L: á à con này hôm nay giám bật cả chị, chị phải dạy cho mày 1 trận

Vừa nói xong ko để T kịp phản ứng, vứt cái khăn sang 1 bên cả thân trần truồng đề lên T hai tay xờ xoạng khắp chỗ nhạy cảm của bạn mình như 1 hành vi tra tấn. T giãy dụa mãi mới vùng được ra khỏi vòng tay yêu quái của L mà chạy vào nhà wc.

L: tắm luôn đi rồi ra ăn cơm t mua hết đồ rồi

1 lúc sau T từ phòng tắm đi ra, thì 1 đống đồ ăn sẵn đã được bầy ra rồi

L: hôm nay chị mày đãi, nhưng uống với tao vài chén rồi đi ngủ, mấy tháng nay ko có a nào nên đang chán

T: tao có biết uống đâu mà mày bắt tao uống

L: phòng có mỗi 2 đứa, uống vài chén say thì đi ngủ, với lại m cũng phải tập đi, sau này còn phải quan hệ để đi làm, ko biết uống cũng phải cố được 5-6 ly.

T cũng ko nói gì chỉ gật đầu, đây cũng ko phải lần đầu 2 đứa ngồi nhậu với nhau, nhưng hầu như toàn là L uống cô chỉ nhấp môi rồi ăn là chính, coi như chiều bạn.

Hôm nay T tâm trạng cũng ko tốt nên cũng uống được 4 ly là đầu óc đã quay cuống, nóng như lửa đốt, L thì vẫn đang vừa uống vừa luyên thuyên, lúc này tai T đã ù chẳng nghe đc gì, nên đi ngủ trước.

Thấy bạn cũng đã say L để bạn đi ngủ trước, mình thì uống nốt nửa chai zenka, thấy cũng đủ ko uống tiếp dọn dẹp để đi ngủ. Đã nằm được 30p sao ngủ nổi, rượu trong người làm cô nâng nâng và thấy hơi rạo rực. Đã 3 tháng nay cô chưa quan hệ, cô chán cái cảnh yêu đương nên quyết định sẽ sống độc thân 1 thời gian, mọi ngày ko sao, hôm nay uống hơi nhiều làm đầu óc cô ko kìm chế được mà lại nghĩ đến những cảnh làm tình với người yêu cũ, cô như ko tự chủ 1 tay xoa lên ngực mình, mắt lim dim môi mím chặt để ko phát ra tiếng rên nhẹ làm T thức dậy. Sau 10p tự mân mê ngực mình cô dường như ko chịu nổi, với tay lấy chiếc iphone5s đang sạc đeo tai nghe, rồi vào xvideo trang quen thuộc mà cô thường xem.

L bấm lên thanh công cụ và tìm vào loạt phim của nhật bản, Cô ko thk xem phim của châu âu vì nó ko có nội dung, cô gõ vào 1 phim đã được thiênđịa hội vietsub. Xem được khoảng 10 p tay cô đã mất chủ động tự đưa lên ngực mình mà nhào nặn, ngón trỏ đang vân vê đầu vú, người cô bắt đầu căng ra mồ hồi đang tuôn ra từ từ, chiéc quạy máy đang chĩa thẳng vào người cô mà ko hề giảm bớt sức nóng, lúc này trong điện thoại đang là cảnh người phụ nữ nhật bản đang mân mê cái dương vật của người đàn ông rồi bú mút như 1 cây kem để giải nhiệt mùa hè, một lúc sau thì đến lượt người đàn ông để người phụ nữ ngồi trên ghế rồi bành hai chân ra rồi bắt đầu liếm láp từ ngón chân dần dần xuống đên 2 bên bẹn của người phụ nữ, lúc lưỡi người đàn ông bắt đầu liếm đến âm vật.

Tay linh bất giác rồi vú mình mà tìm đến nơi giữa hai đùi, tay cô bắt đầu chà sáy bên ngoài quần lót, giữa quần lúc này đã ướt đẫm nươc nhờn từ lúc nào ko hay, cô càng chà xát bên ngoài càng thấy khó chịu và ngứa ngáy toàn thân thể, cô như mất tự chủ đã bắt đầu rên nhẹ, lúc này L ko còn để ý đến T nằm bên cạnh, L như ko thoả mãn thọc hẳn tay vào bên trong quần lót bắt đầu dùng 3 ngón tay chà xát từ hột le đến dưới tận hậu môn, nước nhờn đã ra khá nhiều nên cành tăng khoái cảm, 2 chân cô đã co lên để cho mấy ngon tay của mình hoạt động dễ dành hơn, cô cha xát và day hột le của mình được 5p đã bắt đầu lên đỉnh, mông cô như ko còn ý thức hẩy lên theo từng nhịp

6. nh0c4nh

97/113

Viết bằng điện thoại a e thông cảm, công việc bọn bề quá, giờ chắc chỉ quất bằng điện thoại được

Lebuonroi thích bài này.
  7. nh0c4nh

97/113

Lúc này trong màn hình người đàn ông đã bú mút âm đạo người phụ nữ xong, bắt đầu cầm cái dương vật của mình cọ sát bên ngoài âm đạo của ngoài phụ nữ để chuẩn bị tiến vào, L nhìn trên màn hình mồm há hốc cổ cô khô khốc như người đi dưới sa mạc đã lâu ngày,

Lúc này cô như chính là diễn viên nữ trong phim, trong đầu cô như đang van nài người đàn ông cầm cái đèn pin của mình mà tìm hiểu hết mọi ngóc ngách trong cái hang động tôid tăm và ẩm thấp của mình. Ngay khi người đàn ông đút dương vật vào cũng là lúc 1 ngón tay của cô vô thức xâm chiếm lấy cái lỗ nhỏ nhắn của mình, ngón tay của cô thụt ra đút vào đúng theo nhịp độ của người đàn ông trong phim, mắt cô lom dim nhìn vào màn hình điện thoại, mồm thì mở to đớp từng ngum ko khí, như thể nếu cô nhậm miệng lại thì sẽ chết ngay lập tức vì thiếu oxy.

Những tiến rên bắt đầu đều hơn và âm thanh đang tăng dần lên, lúc này bên cạnh T đã thức vì muốn đi vệ sinh, cô đang mơ màng mở mắt đầu vẫn hơi ong ong vì rượu, bất chợt cô nghe thấy những âm thanh kì lạ đang phát ra bên cạnh mình, T xoay người lại thì đập vào mắt cô là hình ảnh bạn, 1 tay đang cầm điện thoại mắt hơi lim dim nhìn vào, miệng thì há hốc, thỉnh thoảng lưỡi thè ra liếm 2 bờ môi. Cô nhìn xuống dưới thì thấy 2 chân L đang giơ lên, tay còn lại thì ko ngừng chuyển động giữa 2 đùi, sau 1 lúc thất thần cô mới dần ý thưc đc bạn mình đang làm gì, mặt cô đỏ bừng lập tức xoay người lại nằm im ko giám cử động.

Cô biết bạn mình đang thủ dâm, những kiến thúc cơ bản cô đã đọc và tìm hiểu qua mạng, nhưng đây là lần đầu tiên cô chứng kiến tận mặt một người phụ nữ thủ dâm ngay trc mặt mình, cô ko biết lúc này trong đầu cô đang nghĩ gì, chỉ là tai thì ko thể bịt lại để tránh nhưnhx tiếng rên của L, cô quên mất mình đang cần phải đi vệ sinh mà chỉ biết nằm bất động nghe những tiến rên ma mị của người phụ nữ.

L lúc này đã cho thêm 1 ngón tay vào bê trong âm đạo của cô mà nhấp điên cuồng, cô ko biết xung quanh mình là gì nữa, cô vứt điện thoại qua bên cạnh tay còn lại bắt đầu nhào nặn bộ ngực của mình, 2 tay cô bắt đầu tăng tốc cổ họng rên to hơn như muốn hét lên, khi tay cô ngừng lại thì cũng là lúc người đàn ông trong phim đanh bắn xối xả tinh dịch của mình lên mặt người phụ nữ. Cô vẫn giữ nguyên 2 ngón tay trong âm đạo mắt bắt đầu mở to và 1 nụ cươi thoả mãn trên môi, sau 10s cô từ từ rút 2 ngón tay ra như vẻ nuối tiếc, vừa rút tay ra theo đó là 1 lần dịch nhày nhụa tuân theo sau từ của âm đạo chảy xuống mông thấm ướt 1 khoảng đệm.

Cô điều chình lại nhịp thở của mình, tắt đoạn phim trong điện thoại, rồi mới quay sang nhìn bạn mình đang nằm bên cạnh, thấy bạn mình vẫn nằm tư thế cũ cô mới yên tâm đứng dậy vào wc để tắm lại vì mồ hôi ra quá nhiều. Sau khi chờ L tắm và quay lại chỗ nằm, 10p sau T mới giám bò dậy để đi vào nhà vệ sinh, vừa tụt quần xuống nhìn đũng quần lót của mìn T đã thấy hơi ướt ươt, lấy tay sờ vào âm đao thì thấy có chất gì đó nhầu nhầy đã làm ướt đám lông xung quanh, cô cố gắng xua đi mấy cái ý nghĩ ko hay, đi vệ sinh xong quay lại ngủ tiếp.

hương vi, quy su 2 and vanvo05 like this.
  8. nh0c4nh

97/113

Từ cái đêm xấu hổ đó đến nay đã qua hơn 1 tuần, cuộc sống lại trở lại nhịp điệu như lúc đầu với L và T, nhưng thỉnh thoảng hình ảnh đêm đó vẫn hiện về trong tâm trí T, Nhiều lúc T cũng muốn mở lòng mình để yêu 1 ai đó nhưng mỗi lần cô muốn thì lại ko đc, cô quá tự ti về hoàn cảnh của mình, chình cì thế 1 bức tường về tâm lí vô hình được hình thành mà cô ko thể leo qua đc.

Những lúc cô nhìn bạn bè mình sau khi tan học đều có người đến đón, có người thì đi xe máy, có người thì xe đạp, cô ko quan trọng vật chất cái gì ko phải mình làm ra thì mãi mãi ko bao giờ là của mình, cô cũng nghe bạn bè kể về những cô nàng hotgirl trong trg cặp kè với mấy đại gia nhà giàu để đc ăn chơi, có tiền tiêu xài thỏai mái. Nhưng cô cũng biết có đc sẽ có mất ko gì là miễn phí hết. Nhưng cô ko thể ko khỏi ghen tị, vì những chiếc điện thoại đắt tiền, những bộ quần áo ở những shop thời trầng cô chỉ giám đặt chân vào khi đi xùng với L, những lúc cô vào chỉ giám theo sau L đến sờ cũng ko giám sờ vào chùng. Quần áo cô mắc chỉ là những bộ bình đc mua ở chợ sinh viên vài chục ngàn, đắt nhất cũng chỉ 300k. Hàng tháng cô đi làm thêm cũng chỉ đc 1tr3-1tr5 1 tháng, cũng đủ để ăn uống và đóng tiền nhà, cơ dư ra 1 ít cô phải tiết kiệm, cuối năm về nhà còn mua ít quà cho cháu, với mua ít đồ ăn vào thăm thằng Huy. Quán xá ở hà nội cô cũng chỉ biết chút ít khi đi cùng với L, mà hầu hết là mấy quán vỉa hè của sinh viên.

T cũng biết mình cũng là người con gái con gái có nhan sắc, tuy ăn mặc có chút quê mùa, nhưng so với những bạn có hoàn cảnh giống mình thì cô nổi trội hơn rất nhiều, một gương mặt trái xoan, môi mỏng đỏ chót cười là 2 núm đồng tiền hiện lên làm mê hoặc ko ít thằng trong trg, thân hình cô vì mặc quần áo bình thường nên ko thể thấy hết cơ thể đầy mê hoặc của cô. Tuy thân hình ko gợi cảm đc như L,cô cao 1m61, nhưng 3 vòng cô rất cân đối, ngực tuy hơi nhỏ nhưng rất tròn và săn chắc, 2 núm vú như đc trời ban đỏ hồng như đánh phan, bụng phẳng lì ko có chút mỡ vì lúc trc cô có tập võ và thg xuyên lao động, mông ko to quá nhưng tròn lẳn và săn chắc, làn da trắng ko tì vềt, với mái tóc đen nhánh chưa 1 lần qua hoá chất làm khuôn mặt cô càng nổi bật.

Nhiều lần khi cô ở nhà 1 mình, cô mặc trộm những bộ quần áo của L rồi đứng trc gương ngắm mình đầy thoả mãn. Cô cũng đã bị pàm phiền ko ít lần ở trg hay chỗ làm, cô chỉ biết xấu hổ mà bỏ chạy. Đối với đàn ông ngừoi như L thì là thứ cần phải chinh phục để thể hiện bản tính đàn ông, còn như T thì lại như là 1 cánh rừng già cần đc khám phá và từ từ tận hưởng.

Hôm nay L đi học xong thì về thẳng nhà mình với người đàn ông hơn cô 4 tuổi, người cô mới hẹn hò đc 1 tuần nay, cô gặp a ta tại 1 buổi sinh nhật của bạn, cô kết ngay kiểu nói chuyện hài ước và thẳng thắn của a. Sau khi 2 người ăn trưa thì Hào ngỏ ý muốn về thăm phòng trọ để sau này đi chơi còn biết đến đón, nhưng thực chất là muốn kiếm cớ thịt L, L cũng biết thừa ý nghĩ của Hào nhưng cô ko từ chối vì từ cái đêm thủ dâm cô thực sự đang rất khó chịu trong người.

2 người về đến phòng Hào khoá con SH ở bên ngoài vì trong nhà ko đủ chỗ để 2 xe, vừa bước vào phòng ko khí dịu đi một chút vì ngoài quá nóng. Bật vội cái quát L cởi áo chống nắng ngôi ngay vào chỗ gió thổi để giảm bớt cơn nóng, vì là đi học nên L mặc 1 chiéc áo phông trắng và 1 chiếc quần zin rách, nhưng càng tôn lên bộ ngực vĩ đại và bờ mông chết ngừoi của mình, Hào nhìn L ngồi trc cái quạt, bộ ngực thì phập phồng sau lớp áo phông, đôi môi dày đang ngậm chai nc drthanh uống liên tục, nuốt nc bọt cái nhẹ cừoi cười tiến lại gần. Tiến lại phía sau Linh nằm lên tấm đêm để hưởng ít gió, và ngắm nhìn L từ phía sau, mái tóc dài đc nhượm màu nâu cà làm hơi xoan đang bay trong gió quạt, cái eo nhỏ gọn với ít mồ hôi rịn ra sau lưng, cùng với đôi mông to chắc đanh bị bành ra khi ngồi xuống đệm. Hào hận ko thể ngay lúc này đè L xuống mà lấy tay vỗ mấy cái vào mông cho thoả cơn giận.

Linh thấy Hào nằm sau mình ko nói gì, biết là đang ngắm nhìn cơ thê mình thì khẽ cười, quay lại nhìn với a mắt khiêu khích

L: nhìn đủ chưa

H: đẹp như e bao nhiêu cho đủ, nhưng phải côn nhận ngắm e từ phía sau quá tuyệt

L: hàng tháng mất hơn 200k để đi tập ko đẹp sao đc

H: phụ nữ bọn e đúng là biết giết người ko giao, ko để lại dấu vêt

L: ý gì

H: thì nhìn e lao lực mà chết chứ còn gì nữa

L: mấy thg con trai bọn a thì sg xong là sách quần đi chứ có cái gì, e biết rõ quá mà

H: e đâu phải sao e biết đc a có chạy hay ko

L: thôi e đi tắm chút, ko thèm đôi co với mấy cha lưu manh

H: a cũng đang nóng đây, cho tắm với

Vừa nói Hào vừa cười kiểu dâm tà, L nhìn điệu bộ nửa đùa nửa thật cũng chu môi

- đủ bản lĩnh thì a vào, nếu ko sợ e cắt

Nói xong L đứng dậy lấy chiếc khăn tắm và bộ quần áo mặc ở nhà bước vào phòng tắm, xả nc vòi hoa sen lên thân thể mình, L quen Hào mới đc hơn 1 tuần nhưng cũng đã hôn hít và sờ soạng nhau ko ít, vừa nãy nói đùa chút cho ko khí thêm tươi, chư ko nghĩ Hào giám vào nhà tắm.

Hào nằm trên đệm đang suy nghĩ có nên vào ko, Hào biết đấy chỉ là lời nói đùa, quen L mới hơn 1 tuần nhưng a cũng biết linh là người thế nào, thà như mấy đứa người yêu trc khép nép hay sợ sệt 1 tí a còn dễ đoán, đằng này L quá táo bạo làm a ko thể đoán đc L nghĩ gì hay muốn gì. Nhưng vừa nãy nhìn L gần như ko kìm chế nổi, a quyết định đánh liều, thách thì tao vào, căng quá thì té, coi như mất mối, tuy hơi tiếc nhưng mất tìm con khác lo gì. Nghĩ là làm Hào cởi hết quần áo treo lên móc lột luân quần sịp, bước nhẹ đến trc của phòng tắm tiếc nước vẫn xả đều đều, với tiếng hát be bé của L, cửa nhà vệ sinh chie là cửa xếp đc hút lại bằng nam châm voà tường kéo nhẹ là có thể vào, mất 20s đắn đo, Hào kéo mạnh cửa phòng wc với vẻ mặt tự nhiên bước vào. L giật mình lấy tay ôm trc ngực nhìn Hào, chưa để L nói Hào đã mở mồm

H: cái này tại e nói chứ ko phải a nha

Hào cười cười nhìn L với a mắt thèm thuồng, L hơi bất ngờ khi Hào mở cửa nhưng rất nhanh lấy lại bình tĩnh, lời nói đùa của mình lại thành thật rồi, L thay đổi ánh mắt nhìn xuống hạ bộ của Hào

- thế e cắt ko vấn đề gì chứ

Hào lấy tay che lai vẻ mặt giả vờ sợ sệt

- tình yêu à, a sợ e rồi, a có làm gì đâu tắm chút mát rồi ra luôn

Vừa nói xong Hào liền chạy đến chỗ vòi hoa sen nhắm mắt tận hưởng dòng nc lạnh, nc lạnh xả vào người, L đứng cạnh nhoẻn miệng cười đầy ẩn ý đẩy hào ra chiếm lấy chỗ vòi hoa sen. Hào hiểu ý ko tranh giành đứng ra phía sau L, 2 tay vòng ra trc ôm lấy eo L hôn nhẹ lên vai thủ thỉ

- để a tắm cho e

L ko nói gì, Hào biết L đã xuôi, hôn tiếp phía sau gáy xoa nhẹ lên bụng, dương vật đã căng cứng gí sát cào mông L, L cảm nhận đc vật cứng nhắc chạm vào mông mình chỉ khẽ cười mắt lim dim như đang tận hưởng dòng nc mát khẽ nói

- cái kia còn ngọ nguậy e cắt đó

Hào hôn nhẹ lên vành tai L thủ thỉ

- cắn nó đc ko đừng cắt

-L: đồ quỉ, tắm nhanh đi

Hào lấy cái bông tắm xịt 1 ít sữa tắm rồi tạo bọt xoa khắp cơ thể L, L chỉ tận hưởng cảm giác đc 1 người đàn ông chăm sóc cơ thể mình, khi đã rhoa đều bọt lên cơ thể L, Hào bỏ bông tắm ra lấy tay xoa nhẹ từ vai xuống 2 tay L, gí sát cơ thể mình vào L, 2 tay chồm qua xoa lên hai bầu ngực đang sừng sững phái trươc, Hào hôn nhẹ lên tai L tay đồng thời vân vê hai núm trc ngực, L bị hào kích thk chỗ nhạy cảm khẽ rùng mình, Hào biết L đã bị kick thk liền mạnh bạo hơn, 2 ngón tay gẩy liên lục lên 2 núm, lưỡi bắt đầu khám phá phía tai L, L rên khẽ ở cổ hỏng ngả đầu ra sau miệng tìm kiếm đến chiếc lưỡi của Hào, mông cong lên cọ nhẹ lên dương vật của Hào phía sau mông mình, Hào bị tấn công bất ngờ nhưng kinh nghiệm đầy mình a liền đáp trả, 2 tay ko ngưng nhào nặn ngực L như đang làm vỏ cho chiếc bánh bao ngoại cỡ, lưỡi thì đang cuốn lấy lưỡi của L, eo ko ngừng uốn éo chà xát dương vật lên mông L.

Hôn đc mấp p L cảm thấy hơi mỏi cổ, dứt miếng uốn éo ngừoi mình chà xáy lên thân thể Hào, Hào biết L đã khá nứng liên hạ 1 tay xoa ở phía bụng L rồi từ từ hạ xuống dưới phía âm đạo, Hào thấy ko có 1 công lông nào cản trở làm đâu óc a cũng trở nên mụ mị, bọt sữa tắm vẫn còn nên hào chỉ xoa nhè nhẹ bên ngoài, mồm hôn liên tục vào sau gáy L, L bắt đầu rên nhè nhẹ khi Hào đang xoa bóp cho cô em của mình, sữa tắm trơn làm L có cảm giác như đc massage khá thoải mái, massage cho L đc 1luc Hào cũng đã sắp ko chịu nổi, lấy vòi hoa sen xả hết sữa tắm trên người L và người mình, sau khi rửa sạch sữa tắm trên người L xoay cô lại đối diện mình, Hào nhìn L đầy thèm khát

- em đẹp quá, thế này chắc a chết mất

L ko nói gì chỉ cười, lưỡi khẽ liếm môi đầy gợi dục, tay xoa xoa lên ngực Hào đầy khiêu khích, Hào liền đẩy L vào sát tường hôn ngấu nghiến lên môi cô, lưỡi ko ngừng cuốn lấy lưỡi L, 2 tay nhào nặn 2 mông mà lúc nãy Hào đầy khao khát, ko ngờ khi bóp vào mông L còn vượt ngoài mong đợi của a, tuy L ko xinh như những ng yêu cũ của Hào nhưng thân hình với bồ môi và điệu bộ của L khiến a như phát điên vì người con gái này. L lấy tay nắm lấy dương vật Hào mà vuốt, rồi sờ xuống dưới 2 hòn dái Hào, dương vật của Hào ko phải to nhưng đối với đàn ông châu á thế là đủ tiêu chuẩn. Bị linh kich thk Hào như phát điên vì đây là lần đầu tiền của L và Hào mà cô quá chủ động làm a như bị kick thk đến từng lỗ chân lông.

Hào cúi xuống hôn xuống cổ rồi từ từ tiến xuống 2 bộ ngực, cái lữoi bắt đầu vân vê đầu vú L, Hào mút một cách mạnh bạo ko thg tiếc, L lúc đầu thấy hơi đau nhưng khi cảm giác đau qua đi lại tưng đợt khoái cảm ùa về, cô rên nhè nhẹ tay xoa lấy đầu Hào, bú liếm đc 1 lúc vì nhà wc khá chật Hào với khăn lau nhanh cơ thể mình với L, rồi kéo L ra đệm. Hào cho L nằm úp lại hôn từ cổ xuống đến phía lưng rồi đến 2 mông, Hài gàn như ko bỏ sót chỗ nào, L thì rên và cong người lên khi chiếc lưỡi của Hào đang hành hạ cơ thể cô, đã mấy tháng rồi ko đc cảm giác này làm cô hết sưc sung sướng mà tận hưởng.

Hào hôn chán mông L đỡ cô hơi chổng mông dạng hai chân ra, lúc này Hào nhìn từ phái sau, bướm L ko có 1 cọng lông nào che đậy, ở giữa khe bướm nc đã rỉ ra, bướm L đã hơi thâm nhưng vì ko có lông che đậy nhìn thật đẹp và kick thk, Hào bắt gi mũi vào bướm L hít vài cái, mùi chất nhờn của phụ nữ với mùi sữa tắm quện vào với nhau tạo nên một hương thơm đặc trưng mà ko loại nc hoa nào sanh đc, Hào the lưỡi lướm nhẹ hai mép rồi liếm nhẹ lên hậu môn.

Linh bị Hào kick thk ko chịu nổi rên to lên mông đung đưa sao cho lưỡi hào quẹt vào chỗ nhạy cảm nhất của mình.

• a liếm lol e đi, e ko chịu nổi nữa rồi, liếm đi a
    • Nứng lắm rồi hả e yêu
    • Đừng trêu e nữa mà xin a đây, e sắp chết mất rồi.

Hào ko để L đợi lâu lưỡi a bắt đầu xâm chiếm vùng âm đạo nhày nhụa, a liếm 1 cánh thô bạo, nc nhớn nhầy nhụa ra 2 mép Hào dính hết cả lên mũi, L lấy tay bịt miệng mình lại vì sợ kêu quá to bên cạnh sẽ nghe thấy, lưỡi Hào luồn lách khắp cô bé của L, đã 10p trôi qua Hào vẫn ko rời khỏi âm đạo L, cô ko chịu nổi nữa bò dậy đè Hào xuống hôn lên miệng nhầy nhụa của Hào, tay cô túm lấy dương vật Hào mà xóc như điên dại, cô muốn cúi xuống mà cắn lấy khúc thịt kia nhưng lúc này âm đạo cô quá ngứa ngáy khi bị Hào hành hạ mà hắn còn ko thèm đút 1 ngón tay vào cho cô đỡ vã, L liên ngôi lên đưa tay lựa cái dương vật vào đúng chỗ bắt đầu ngồi xuống mà nhấp như điên dại, Hào nằm dứoi nhìn L đang thả sức với dương vật thì cũng ko kìm đc mà rên lên theo L, L nhấp đc 5p thì ngừng lại bụng cô hóp lại vì lên đỉnh, cô ko ngờ hôm nay mình lên đỉnh nhanh thế mọi lần phải chiến tầm 15p cô mới lên đỉnh đc.

Hào thấy thế lật úp L lại bắt đầu nắc, a nhấp 1 cách điên cuông như ko thg tiếc, 2 tay bấu lấy mông L mà nhấp tạo ra những tiếng bạch.... bạch vang khắp phòng, L thì rên theo từng đợt nhấp của Hào, sau 10p Hào ko chịu nổi xuất ồ ạt vào bên trong L, cô cũng cong người hứng trọn từng đợt tinh trùng đang phóng thẳng trong âm đạo mình. Hào đổ gục xuống lưng L 1 cách mãn nguyện, thế này làm sao a từ bỏ đc người con gái này

hương vi, annhdieng94 and quy su 2 like this.
  9. quy su 2

quy su 2 Dậy Thì Verified
    32/57

chuyen ban rat hay va loi cuon nguoi doc. Cam on ban da bo nhieu thoi gian viet cho ac doc. Xin tiep tuc viet.
    thanks again

10. nh0c4nh

97/113

Sau lần quan hệ khó quên ấy Hào đã yêu L thật sự, đã lâu rồi a mới gặp đc người con gái hợp mình đến thế, nói chuyện trêu đùa một cách thoải mái ko phải kiêng dè việc chửi thế hay đùa 1 cách dâm tà chỗ đông ngừoi, L quá hợp với a cả khoản làm tình, cô là người phụ nữ quá tuyệt vời khi trên giường. Hôm nay a hẹn L đi ăn, L còn dẫn thêm bạn cùng phòng là Trang, Hào đặt 1 bàn tại 1 nhà hàng trên phố, đây là 1 nhà hàng ko phải quá sang trọng nhưng đối với sinh viên thì là 1 nơi xa xỉ. Hào ko đi đón L vì L phải chở T đi cùng, Hào đến quán trc chờ 15p thì L với T bước vào, hào vẫy tay khi thấy L, 2 cô tiến lại phía Hào, L tiến lại hôn lên má Hào mà ko ngại, T nhìn thấy hành động của bạn mình thì ngượng thay cho L, Hào đứng dậy mời T lại ghế đối diện ngồi, nghe L giới thiệu qua về T, rồi a đưa menu cho 2 cô chọn món, T lần đầu tới quán sang trọng như nay nên hơi rụt rè, L hiểu ý bạn mình cũng ko hỏi nhiều cầm menu gọi vài món hải sản và rau, gọi thêm cho T 1 cốc nước cam, còn mình với Hào thì uống bia.

Lần đầu gặp Trang, Hào cũng khá bỡ ngỡ vì vẻ đẹp của cô, nhưng có L bên cạnh ko giám nhìn lâu thỉnh thoảng gắp cho L với T vài món mới đc cầm ra, thấy T khá rụt rè Hào cũng cố cân nhắc lời nói trc khi nói với T, dù gì cũng là bạn thân người yêu nên cũng phải lấy lòng, sau này còn qua lại phòng nhiều. Trang thấy Hào nói chuyện dễ nghe và hài ước đc 1 lúc cũng ko thấy ngại mà ăn uống tự nhiên, vừa ăn vừa ngắm quán ko để ý đến 2 đứa đối diện mình đang làm trò dưới gầm bàn, tay Hào đang vuốt ve cặp đùi L vì cô mặc quần bò ngắn, L chỉ khẽ lườm Hào rồi đánh mắt sang phía T.

Bữa ăn cũng qua đi nhanh chóng, lúc tính tiền nhìn hoá đơn T hơi giật mình, ăn lèo tèo vài món hải sản mà mất tận hơn 2tr, L thì thấy bình thg đưa hoá đơn cho Hào, a đứng dậy thanh toán. Hào ko phải đại gia nhưng cũng là con 1 gia đình khá giả ở hà nội, a cũng đã đi làm nên tiền ko quá nhiều nhưng cũng ko thiếu. L thì ko để ý tới tiền của Hào vì cô cũng ko cần, đối với cô thk thì yêu ko thk thì nghỉ đơn giản chỉ vậy. Ăn xong 3 ngừoi đi lên phố cổ dạo chợ đêm rồi ăn ít hoa quả dầm với nem rán, ăn xong đã hơn 11h, Hào định rủ T và L vào bar chơi nhưng T nhất quyết đòi về, Hào cũng đành chịu nhìn L với T về đầy tiếc nuối, đã thế trc khi về L còn chạy lại hôn lên môi a, bóp nhẹ lên dương vật a 1 cái trêu ngưoi mới tức hộc máu.

Lúc về T chở L đi chầm chậm ngắm phố phường hà nội về đêm từng làm gió mát lùa qua tóc T làm cô rất thoải mái

T: tao nhớ mấy a chị với cháu tao quá

L: nhớ thì về kêu ca cái gì, m cứ học rồi làm suốt ko thấy chán à, nhiều lúc phải giành thời gian cho mình tí chứ.

T: tao cũng biết thế nhưng hoàn cảnh tao ko cho phép, với tao nhớ thằng Huy e tao quá lâu rồi chưa đi thăm nó

L: tao cũng biết hoàn cảnh mày, tao cũng chẳng giúp gì m đc chỉ ủng hộ tinh thần mày được thôi, có gì cứ nói với tao đừng để trong lòng, mà thằng Huy e mày đẹp trai thế cơ à giới thiệu tao đi, tao chịu làm em dậu m luôn

T: con điên, ai thèm nhận đứa e dâu dâm đãng như m, mà mày đang yêu a Hào còn gì

L: dăm bữa nửa tháng cãi nhau lại đg ai nấy đi ấy mà, lúc đấy tao lại quay ra yêu m nhé, đừng có bỏ tao mày là vợ cả của tao

Vừa nói vừa cười L đưa tay ôm chặt cứng lấy eo T, T cũng kệ chỉ cười vì đứa bạn đã bên mình hơn 2 năm, ko chê hoàn cảnh của mình, vẫn ở cùng mình trong căn phòng sinh viên giá rẻ, vui buồn có nhau. Đối vơi T thế là quá đủ rồi. Đang miên man suy nghĩ và đắm chìm trong cảnh sắc của phố phường thì bỗng nhiên đuôi xe như bị một vật nặng đâm vào, tay lái T lảo đảo ngã ra đường.

Ngồi trên đường một lúc T mới ổn định lại tâm lí, ngay lúc này thì L chạy đến bên T đỡ bạn dậy, nhìn ngó khắp ngừoi T chỉ bị xây xát chút đầu gối. T cũng kiểm tra lại người L thấy L ko sao hết. Lúc này T mới nhìn lại phía sau thấy 1 a thanh niên đầu đội mũ bảo hiểm chùm kín, đang bò dậy. L chạy tới chửi tới tấp, a thanh niên chỉ đưng yên xin lỗi rối rít, sau một lúc L phát tiến xon cơn tức mới thôi ko chửi, a thanh niên chạy đến nâng xe của L lên rồi hỏi han 2 cô, thấy 2 cô ko sau chạy đến xem xe L có sao ko. Thấy xe L chỉ trầy xước nhẹ mới dắt lên vỉa hè, sau đó dắt tiếp đến xe mình lên. L thấy thái độ của a thanh niên cũng tử tế với nhìn cách ăn mặc như dân tri thưc mới đi làm về nên cũng ko còn tức giận như lúc đầu. Lúc này a thanh niên mới cởi mũ bảo hiểm tiến lại gần 2 cô

- cho a xin lỗi, đường tối quá có cái ổ gà mà ko để ý, nên bị lệch tay lái mới đâm vào 2 e, cho a xin số đt của 2 e xe cộ sửa chữa hết bao nhiêu a sẽ gửi, bọn e ko đi sửa đc thì để mai a xin nghỉ cùng bọn e đi sửa.

L nhìn thái độ thành khẩn của a thanh niên thì cũng thấy ngủo lòng, ko muốn làm khó người ta,dù sao 2 cô cũng ko sao, xe chỉ xước nhẹ cũng chẳng sao hết. T thì nhìn a rhanh niên khá có cảm tình, da ngăm đen, cao khoảng 1m75, ko phải đẹp trai lắm nhưng nhìn rất có duyên.

L: thấy a cũng là người tử tế, 2 đứa tôi ko sao xe cũng chỉ xước nhẹ ko cần phải đền gì hết, muộn rồi ai về nhà nấy là xong.

- ko e cứ cho a sdt 1 trong 2 em, nhỡ có chuyện gì a sẽ chịu trách nhiệm

L thấy thái độ của a thanh niên nên ko muốn lằng nhằng, bảo T đưa sđt cho a ta rồi 2 cô lên xe đi về. Về đến phòng L lấy hộp y tế ra sát trùng đầu gối cho T, vừa lai vừa lẩm bẩm chửi ngày đen đủi, T chỉ nhìn cô bạn thân mình cười. Xong xuôi 2 cô chìm vào giấc ngủ đón 1 ngày mới tươi đẹp hơn.

Hôm sau tuy đầu gối hơi đau nhưng T vẫn dậy sớm đi chợ nấu đồ ăn sáng rồi gọi L dậy ăn, 2 đứa cùng đến trg. Vì hôm nay T đau chân nên học xong L chở T đến chỗ làm. Làm đến khoảng 6h chiều thì T nghỉ ngơi ăn chút đồ để chuẩn bị làm tiếp đến tối. Quán cô làm chỉ là 1 quán giải khát bình thường, cô làm cũng đã lâu với chăm chỉ và hiền lành nên chủ quán rất quí, biết cô đau chân mấy lần giục về nhưng cô ko chịu, bà chủ bắt cô hôm nay phải nghi giải lao 1h mới chịu cho cô làm tiếp. T vừa ăn xong đang nghe mấy bài háy của Mỹ Tâm trong chiếc điện thoại cũ của L đã cho cô khi đổi điện thoại. Đanh ngân nga theo lời bài hát thì có điện thoại gọi đến, cô thấy số lạ định ko nghe, vì mấy lần bị mấy thằng ất ơ lấy số mà điện đến tán tỉnh.

Hôm nay tâm trạng cô cũng khá tốt nên bắt máy, đầu bên kia 1 giọng nam trầm nói rất lịch sự, sau 1 lúc cô mới biết là a thanh niên tối hôm qua đâm vào xe mình, gọi điện hỏi thăm xem 2 đứa có sao ko, cô cũng nói ko sao ko cần phải lo lắng hay bận tâm gì, nhưng a nhất quyết phải mời bằng đc 2 cô đi ăn 1 bữa để xin lỗi, vì a quá nhiệt tình nên cô ko tiện từ chối mà chỉ trả lời là phải về hỏi L xem có đi đc ko rồi thông báo cho a sau. Sau khi cắt máy T khá ấn tượng với người này. T nhìn đồng hồ rồi chuẩn bị vào làm.

8h thì L đã đến trc cửa quán chờ T ra, trên đường về T kể về cuộc nói chuyện của mình và a rhanh niên tối quá, L ko muốn đi nên bảo T đi là, T cũng ậm ờ vì mình cũng ko muốn đi nếu L ko đi, nghĩ về đến nhà sẽ nhắn tin từ chối nhưng lại thôi. L chở T về xong thì tắm rửa rồi trang điểm chờ Hào đến đón đi sinh nhật bạn của Hào, L dặn T có thể về muộn hoặc ko về nên cứ ngủ trc.

9h thì Hào đến đón L, nhìn L bước ra với khuôn mặt trang điểm rất kĩ, L mặc 1 chiếc đầm đen liên ngắn ngang đùi bó sát cơ thể với đôi guốc màu đỏ, kèm theo chiếc túi mài xám mà Hào mới tăng. Hào nhìn 1 lượt với a mắt như soi mói qua lớp vải mỏng, quả này mấy thằng bạn mình có mà chảy nc dãi đầy phòng rồi. Nhìn ánh mắt của Hào L chỉ lườm 1 cái như nói bỏ cái ý nghỉ trong đầu đi rồi lên lên ôm lấy eo Hào , chạy lòng vòng 1 lúc thì đến 1 quán karaoke khá to ở cầu giấy.

Vừa vào cửa thì đã có nhân viên đưa 2 người lên lầu 3 và vào thẳng phòng vip3, mở cửa ra trong phòng đã có hơn chục người cả nam và nữ, nam thì đang ngồi uống bia, nữ thì đang hát và mấy bài nhạc thịnh hành, Hào vừa bước vào thì đã có mấy tiếng chửi trách giờ mới đến, 1 thanh niên nhìn ko đẹp trai nhưng rất có tướng du côn, đầu cắt trọc mặc áo phông trắng với quần bò đi đôi gucci, tay xem kín 2 bên, cổ thì đeo sợi dây càng to chà bá, đứng dậy đón Hào, nghe qua chào hỏi thì L biết ngừoi này là hơn tuổi Hào cũng là chủ bữa tiệc, Phi chào Hào xong thì quay ra bắt tay L, ánh mắt vừa nhìn L xong là rơi ngay xuống 2 cặp căng phồng sau lớp váy của L, sau đó là mấy cặp mắt dâm tà của mấy thằng dâm tặc đang ngồi quét từ đùi đến ngực L, L cũng kệ vì cô quá quen với mấy cái ánh mắ của mấy thằng con trai kho nhìn cô, ko nhìn ngưc cũng là nhìn mông cô mà thôi.

- a là Phi a của thằng Hào, a e chơi với nhau cũng 7-8 năm rồi, hôm nay sinh nhật a rất vui có e rham giự, cứ tự nhiên, e là người yêu thăng Hào cũng như e gái a, mấy thằng ngôi kia lệch lạc cứ bảo a 1 câu, a xử đẹp bọn nó. Hôm nay e cứ vui tới bến ko phải ngại gì hết

- em chào a e tên Linh, e cũng rất vui đc làm quen với a, cả mấy a ở đây nữa

Hào thấy chò hỏi giài dòng liên ngắt lời, kéo L lại chỗ mấy thg bạn ngồi xuống giới thiệu với mấu thằng bạn, L cũng vui vê cầm li bia lên cụng li với từng ngừoi rồi uống cạn, mấy thằng bạn Hào rất hài lòng với L, ko như mấy con bồ trc của Hào còn nào cũng ra vẻ tiểu thư văn vở này nọ. Nói chuyện 1 lúc thì L mới biết đây toàn là đàn e của Phi làm ở quán cầm đồ, Hào hồi trc cũng hay theo Phi đi làm bóng với cho vay, nhưng về sau ông bà già bắt vào nhà nc làm ko sợ lại dính vào tù tội.

Hát được 3 tiếng thì có vài người về, trong phòng chỉ còn lại 6 ngừoi đàn ông và 4 cô gái trẻ là người yêu mấy thằng bạn Hào, mấy đứa này cũng ngang tuổi L thậm chí còn đang học lớp 12, nhà cũng có điều kiện nhưng thk theo mấy a xăm trổ. 30p sau thì cửa phòng mở 2 cô gái bước vào, ngừoi đi đầu nhìn khá già dặn trang điểm rất kĩ, mặc áo phông trễ cổ để lộ 1 nửa bầu ngực đày đặn của mình, với chiếc quần vải bóng màu đen ôm sát, cô gái này nhìn cũng phải tầm gần 30, đi theo sau là 1 cô gái trẻ khá xinh đẹp ăn mặc hết sức mát mẻ. Bước vào phòng thì mấy thằng bạn Hào cũng đứng dậy chào là chị Hương.

Hào ghe tai L bảo chị Hương là bồ của Phi đã bỏ chồng và có 1 thằng con trai 5 tuổi, con bé theo sau là hàng gọi đến cho thằng bạn Hào còn lại chưa có ngừoi yêu. Hào nói tiếp, chị Hương đến muộn vì vừa đi lấy ít hàng về để sinh nhật Phi. Hào bảo e thk thì chơi ko thk thì ngồi 1 tí rồi cùng về. L biết Phi coi như là a e thân với Hào hopm nay sinh nhật sao bỏ về đc, cô cũng ko ngại dùng mấy thứ này, lâu rồi cô cũng chưa chơi nên cũng muốn tìm kiếm lại cảm giác phê pha.

Sau khi Hương ngồi xuống uống vài li với mấy thằng e Phi thì nhận viên phục vụ vào dọn sạch lại bàn, đưa nước với đồ mới lên và kèm theo 1 chai xo, sau khi nhân viên đi ra Hương móc trong ngực ra 1 túi li lông chứa mấy viên kẹo màu hồng, và 2 túi bé đựng ke, Phi đưa xho mỗi ngươi 1 viên, ai cũng bỏ vào mồm rồi nhấp thêm ngụm bia, 1 thằng đứng lên móc cái usb cắm vào ổ bên trên, nhạc bắt đầu đổi, những âm thanh chát chúa bắt đầu vang lên, cả bọn bắt đầu uốn éo theo điệu nhạc, L cũng đưng dậy bắt đầu lên nhảy, L vừa lên thì mọi a mắt đều dồn hết vào những đường cong trên cơ thể cô, mấy đứa con gái kia tuy cũng là dân chuyên đi bay, nhưng suốt ngày sống về đêm cơ thể ko thể so lại với L, 1 ngừoi chuyên tập gim với rất để đến vóc dáng như cô.

Từng cái uốn ngừoi từng cái lắc mông như muốn thiêu đốt ánh mắt của 6 ngừoi đàn ông đang nhìn cô, Hào thấy anh mắt của mấy thằng bạn có hơi khó chịu nhưnh cũng rất tự hào về ngừoi yêu mình, bị những hình ảnh của Ly khiêu khích cả đám bắt đầu lên nhảy, sau 1 tiếng thuốc bắt đầu ngấm, cả căn phòng bắt đầu điên loạn, mùi thuốc lá quện với mùi mồ làm tăng thêm độ kích thích cho cả nhóm. Mấy thằng bạn Hào đang ôm ngừoi yêu mình nhảy tay ko ngừng xoa nắn lên mấy vị trí nhạy cảm của các cô, nhưng ánh mắt thì dán chặt lên thân hình của L.

Sau 1 lúc L xuống ngồi cạnh chị Hương, cả phòng nhảy nhót chỉ mỗi Hương và Phi ngồi dưới cùng nhau nhấm nháp chai xo, tay Phi đang xoa mông của Hương mồm thở từng làn khói của thuốc lá, mắt thì đang ngắm nhìn cơ thể mấy cô gái trẻ đang uốn éo bên trên.

Thấy L xuống Hương rót cho L 1 ly xo rồi 2 chị e cùng cạn, rồi nói chuyện với nhau, thuốc vào gặp người nói chuyện hợp ko giứt ra đc, 2 chị e gặp lần đầu mà nói như thân nhau từ kiếp trc. Phi thấy thế thì với tay lấy cái đĩa để mấy gói hạy dưa lau sạch hơ lửa bắt đầu xào ke, xào xong thì vẫy tay mấy đứa trên kia xuống. Xong xuôi chúng nó lại nhảy ko biết mệt mỏi, Hào cũng đang rất phê nên kệ cho L nói chuyện với chị Hương.

L hít xong 2 đường ke nhúng tay vào cốc nước lọc đá nhỏ vài giọt lên mũi mình rồi hít để ke xuống hết, ke bắt đầu xộc lên não làm cô ngồi bất động vài phút, lúc lơ mơ tỉnh lại, thấy Phi bên cạnh đang hôn Hương tay chọc hẳn vào bên trong quần Hương để bóp mông, trên kia thì những thân hình đanh uốn hôn nhau, cô gái bao thì đang bị bạn Hào thọc tay vào bên trong quần đùi mà mò mẫm, cả phòng ko còn sự ngần ngại, ai làm việc lấy coi như ko có người bên cạnh, Hào thì đang uốn éo trôi theo cơn phê của mình, L thấy đũng quần lót mình hơi ướt ướt vì mấy cảnh này, hay cũng la do thuốc lần này có pha nhiều chất kich dục, Hào thấy L đang ngồi bấy động nhìn a đi xuống ngồi cạnh L, rót 2 lu bia rồi đưa cho cô, uống xong Hào ôm lấy eo cô gục mặt vào cổ L hôn nhẹ.

L ghé tai Hào bảo đưa cô đi vệ sinh, Hào đứng dậy đưa cô vào nhà vệ sinh đống cửa lại, L liên choàng lấy Hào mà hôn ngấu nghiến, Hào xũng đáp trả nồng nhiệt lưỡi lại quấn lấy lưỡi L tay thì nhào nặn cặp mông cô, đầu óc 2 người lúc này ko còn đc tỉnh táo chỉ biết chạy theo cảm giác nhục dục mà thuốc đem lại, L đã đưa tay ra xoa ngoài quần của Hào, cô ghé tai a nói nhỏ

- Hào e thèm quá làm luôn ở đây nhé

Hào cười lấy lưỡi liếm nhẹ lên môi L

- a cũng vã lắm rồi, e sờ thằng e a là biết còn gì

- chờ e đi về sinh đã

L tiến lạy chỗ bồn cầu vén váy lên tút xuống quần lót xuống đi vệ sinh, cô nhìn đũng quàn lót mình đã ướt, Hào cũng thấy, trong lúc L đang đi vệ sinh Hào liền tụt quần tiến lại phía L, chĩa thẳng cây gậy thịt đứng tầm mặt L, L nhìn Hào như hiểu ý, cô cầm thằng em của Hào vuốt nhè nhẹ rồi há mồm thè lưỡi liếm quay đầu khấc, Hào ngửa cổ lên rên nhẹ, L thấy thế liền bắt đầu mút mạnh và nhanh hơn, mồm cô như nuốt trọn cả thằng em Hào, tay cô thì vân vê 2 hòn dái, được 1 lúc Hào kéo đầu L, mắt Hào như đổ lên kéo L dậy, cô còn chưa kịp lau bướm, bướm vẫn còn dính cả nước tiẻu và chất nhờn.

Hào đẩy Linh lại chỗ bồn rửa mặt, 2 tay L chống lên thánh bồn mông thì cong ra sau như mời gọi, Hào liền cởi hẳn quần lót của L ra đút vào túi quần, kéo váy lên qua mông L, Hào bắt đầu cầm thằng e cà cà thăm dò, rồi ấn mạnh 1 cái lụt cán, L bị tấn công đột ngột chân hơi chùn xuống mồm hét lên 1 tiếng, Hào từ phía sau bắt đầu nhấp điên cuống, L cũng hẩy mông theo từng nhịp đón nhận lấy thằng e của Hào, lúc này 2 con người trong nhà vệ sinh đang tạo ra những tiến rên rỉ ngày càng lớn, rồi tiếng da thịt chạm nhau càng làm tăng thêm khoái cảm.

Lúc này L và Hào như quên hết mọi thứ, như 2 con thú đang trong thời kì động đực, chỉ cần tìm thấy bạn tình để xả hết nỗi bức bối trong người, Hào vừa nhấp vừa đưa tau lên bóp lấy bộ ngục của L 1 cách thô bạo qua lớp váy mỏng, L lúc này ko còn cảm thấy gì ngoài những cú nhấp mạnh bạo của Hào phía dưới âm đạo đang ko ngừng tuôn nước của cô, mỗi cú nhấp của Hào làm L có cảm giác như người ăn mày đã lâu ko đc ăn gì, gặp ngay bữa tiệc thịnh soạn, càng ăn càng tiếc nuối vì ko biết mai có còn đc ăn tiếp ko.

Nhấp đc 10p thì Hào kéo L lại chỗ bồn cầu đậy cái nắp xuống, cho L quì lên rồi chổng mông ra sau, lúc này Hào mới thấy toàn bộ âm đạo của L đang ướt nhẹp với cái lỗ hậu môn bé xíu, Hào cúi xuống liếm mạnh lên âm đạo đang ướt nhẹp vì chất nhờn và nước tiểu, lúc này a ko còn cảm nhận đc là bẩn hay sạch, nhìn âm đạo của L như 1 con hàu béo ngậy đã đc tách vỏ để sẵn trên bàn chỉ việc húp, L thì chỉ biết rên lên mà tận huỏng.

Húp con hàu mà có mù tạt đi kèm chán chê Hào bắt đầu đứng dậy đút thằng em vào lại mà nhập, tư thế này làm hào thấy thích vô cùng, a có thể nhìn thấy thằng e mình đang ra vào liên tục bên trong âm đạo L, và cả đôi mông tô đùng chắc nịch đung đưa theo từng nhịp nhấp của mình, Hào bắt đầu tăng tốc dập ko thương tiếc, L đã rên gần khư khàn cả tiếng cuối cùng Hào cũng gồng mình ghì chặt lấy eo L phong từng đợt tinh trùng bên trong âm đạo cô.

Chờ 1 lúc cả 2 lấy lại sức, Hào lau chùi hết chất nhờn và tinh dịch của mình ở âm đạo L, rồi 2 người vào phòng. Cả phòng vẫn đang trôi theo tiếng nhạc, lúc Hào với L vào chỉ quay qua nhìn rồi trôi theo ảo giác, Hương đang bị Phi thọc tay vào áo mình nhào lặn cặp tuyết lê, thấy L với Hào bước vào quay ra nhìn L cười đầy ẩn ý. L và Hào tiến lại bàn ngồi cạnh Hương. Hương vứt túi kẹo cho Hào ý bảo chơi tiếp thì lấy, Hào chỉ lắc đầu lấy đĩa ke, kẻ làm 4 đường đưa cho L và mình, hít xong Hào lên nhảy tiếp cho xả hết hàng, L lại ngồi rót 3 ly rượu mời Hương và Phi, Phi nhìn L rồi rút tay ra khỏi ngực Hương uống cạn, vừa đặt ly rượu đã hết xuống bàn, ánh mắt Phi lướt qua chỗ váy L, lúc này cô ko để ý ngồi hơi dạng 2 chân ra, mà chỗ cô ngồi lại đúng hướng đèn chớp chiếu vào, làm lộ cô em của mình ko đc che chắn bởi chiếc quần lót đang nằm trong túi Hào, cái làm Phi cáng thk thú là ko hề có 1 công lông nào hết.

L thấy ánh mắt của Phi thì chợt nhận ra điều gì khép đùi lại, mặt hơi đỏ nhìn lên phía sàn nhảy. Phi cười nhếch mép rồi lại tựa lưng vào ghế thì thầm gì đó với Hương, Hương chỉ cười rồi nhéo tay vào eo Phi.

Đến tần 6h sáng thuốc gần tan hết cả bọn quyết định về ko muộn quá nhiều ngừoi thấy, ra khỏi phòng háy mắt L vẫn hoa vì thuốc vẫn còn, lâu cô ko chơi lại nhảy ít nên hàng chưa hết, L lấy điện thoại nhắn tin cho T xin nghỉ học hôm nay, rồi cùng Hào và chị Hương với Phi vào một nhà nghỉ cách đó ko xa thuê 2 phòng sát nhau. Vừa vào phòng Hào đã quá mệt ko tắm rửa lăn ngay lên giường mà lịm đi, L thì vào tắm rửa xong ra bật ít nhạc nhẹ lên cho tan hết thuốc, đang ngồi lim dim cho phê pha theo điệu nhạc thì có tiếng ghõ cửa, ra thì thấy chị Hương

- em ngủ được ko, Hào đâu

- a ngủ rồi chị, e chưa ngủ đc vì lâu ko chơi hàng vẫn chưa hết

- vậy qua bên phòng chị uống ít sữa với đồ ăn chị vừa nhờ nhân ciên đi mua, rồi làm đường ke cho dễ ngủ.

L nghe thấy xuôi liến đồng ý , quay lại mặc lại đồ rồi đi qua phòng Hương, ra mở cửa cho L là Phi lúc này bắt gặp ánh mắt của Phi cô vẫn 2 ngại lúc nãy đã bị phi nhìn thây nơi nhạy cảm của mình ko đc che chắn. Phi đang mặc trên ngừoi mỗi chiếc quần đùi để lộ phần trên rắn chắc với chi chít hình xăm đủ loại, L cũng hơi ngại nhưng ko thể hiện ra mặt đi vào teong phòng. Phi thì như ko có gì mời L vào rồi đưa sữa với đồ ăn cho L, trong phòng cũng đang bật nhac sàn từ chiếc loa dời kết nối với điện thoại, L ngồi ăn cà nói chuyện linh tinh với Phi, mỗi lần nhìn Phi cô thấy hơi rạo rực vì thân thể cường tráng và mấy hình săm đầy cuốn hút cua Phi.

L cố kìm nén vì hình như tác dụng của thuốc vẫn chưa hết, đang nói chuyện linh tinh thì Hương từ nhà tắm đi ra, quấn quanh người chiếc khăn tắm tóc vẫn đang ướt để xoã xuống, nhìn Hương lúc này tuy ko còn lớp trang điểm, nhưng da vẫn đép có chút tàn nhanh, khuôn mặt vẫn xinh đẹp 1 cách thanh thoát.

Hương đi ra thì ngồi luôn cào long Phi, cầm sữa với đồ ăn lên ăn, rồi nói chuyện với L, ăn uống xong Phi lấy cái đĩa đổ nốt chỗ ke còn lại xào lên rồi kê ra vài đường, Hương gọi L lại giường hít 2 đường lớn rồi đến lượt mình và Phi, L hit xong dựa vào thành giường mắt nhắm lại trôi theo điệu nhạc, ko biết L nhắm mắt lại đã bao lâu, lúc mở mắt ra cô đã thấy Phi lột chiếc khăn tắm trên người Hương từ bao giò, Hương đang nằm đè lên người Phi mà cuốn lấy lưỡi nhau tạo ra những tiếng nhop nhẹp, L định đứng dậy về phòng ko cản trở 2 nguòi, thì bị Hương kéo tay lại ngã xuống giường.

Lúc này Hương chồm tới hôn lên môi L, L ko kịp phản ứng đã bị mồm Hương chiếm lấy, lưỡi Hương đã tách môi L ra xục xạo trong miệng cô. Cơ thể L như muốn phản kháng lại nhưng lí trí cô như ko muốn ngừng lại, lần đầu tiên cô bị 1 người cùng giới chủ động hôn, làm cô hơi bỡ ngỡ. Hương thu lưỡi lại nói.

- ở lại thử với chị trò này chút, ko thk e có thể về

L mở mắt nhìn trân trân vào mặt Hương ko nói gì, Thấy L ko phản ứng Hương tiếp tục cúi xuống hôn lấy L, lưỡi Hườn liếm nhẹ lên hai môi của L rồi từ từ tách môi ra tìm đến lưỡi của L, L nhắm mắt mại lưỡi vô thức hưởng ứng với cái lưỡi của Hương và mùi thơm từ miệng Hương toát ra, Phi nằm cạnh nhìn 2 người phụ nữ hôn nhau cười đầy ta dâm, tay thì đang xoa lên dương vật trong quần của mình.

L như bị cái lưỡi như con rắn của Hương làm me dại mà quên mất Phi đang bên cạnh. Tay Hương bắt đầu mò đến bộ ngực của L mà nhào nặn, L ko mặc áo lót mà chỉ mặc chiếc váy liền, nên Hương cảm nhận ngay đc kich thước đồ sộ của L và sự săn chắc của bộ ngực, ko như ngưc của Hương tuy cũng to nhưng theo thời gian và cũng có con rồi nên đã bị chảy xệ, L bị Hương xâm chiếm ngực của mình hơi giật mình, nhưng vì tác dụng của thuốc và sự mới lạ của cảm giác, ngại ngần nhanh chóng qua đi L lại nhắm mắt cuốn lấy luõi Hương, kệ cho Hương đang vuốt ve bộ ngưc của mình.

Lúc này L cảm thấy dưới âm đạo đang có 1 giòng nc nhỏ bắt đầu rỉ ra bên ngoài, cổ họng vô thức rên khẽ 1 cái trong vô thức. Trong đầu cô đang ngổn ngang những cảm giác, mình đang bị 1 ngừoi cùng giới hôn và vuốt ve ngực mình, bên dứoi mình cũng đang phản ứng cới những khiêu khích này, ko lẽ mình bị les hay sao, suy nghĩ đó vừa hiện lên thì ngay lập tức bị những cảm giác rạo rực nơi đầu lưỡi và bộ ngưc đem lại đè nén xuống, đầu óc L lại mụ mị đi vì tác dụng của chất kích thích cùng với cảm giác mới lạ mà người phụ nữ đanh đè lên mình mang lại. Nó ko giống như bên 1 ngừoi đàn ông, ko quá mạnh bạo ko quá thèm khát, mà nó cứ từ từ từng bước một len lỏi vào góc tối của mình, rồi từng bước kêu gọi sự kháo khát ngày 1 lớn hơn.

Ko biết Hương đã hôn L đc bao lâu, đầu lưỡi L bắt đầu hơi tê, bộ ngực bị bàn tay thon dài mềm mại vuốt ve nhẹ nhành ko chút thô bạo. Đang lúc miên man trong cảm giác mới lạ, L cảm giác phía đùi mình bị 1 bàn tay thô ráp của người đàn ông vuốt ve. Lúc này L mới giật mình mở mắt, thì mới sực nhớ Phi vẫn đang bên cạnh nhìn cô cà Hương hôn nhau, bàn tay đang sờ đùi cô là của Phi. Hương thấy phản ứng của L liên nói

- e cứ nhắm mắt lại, để cảm nhận cảm giác mới lạ này đừng ngại, nếu cảm thấy ko muốn tiếp tục cứ nói a chị sẽ ngừng lại

• e thấy hơi sợ
    • Đừng sợ cứ thả lỏng và nhắm mắt lại

Nghe đc lời nói dịu dàng của Hương, với ánh mắt đầy chân thành, L thấy an tâm phần nào liền nhắm mắt lại, trong đầu cô bắt đầu hiện lên những đoạn phim sex mà cô đã xem, nhưng cảnh 1 người đàn ông và 2 người phụ nữ làm tình cô cũng chỉ thấy trên phim, cô ko nghĩ có 1 ngày chính cô lại là 1 trong những diễn viên trong bộ phim cô đã xem. Cô vẫn tháy ngại, mặt hơi ửng đỏ, Hương thấy biểu hiện của L chỉ khẽ cười, quay lai nhìn Long đang chăm chú nhìn vào cặp đùi trắng mịn của L mà lườm hắn 1 cái.

Long thấy ánh mắt của Hương nhìn mình, chỉ nhếch mép cười rồi đưa tay bóp 1 bên vú của Hương, Huong lại riếp tục vuốt ve bộ ngực của L rồi từ từ kéo váy của của L lên cao. L đang nhắm mắt thấy phía dưới mình tự nhien cảm nhận đc gió điều hoà lạnh thổi vào, như 1 phải ứng tự nhiên lấy che đi vùng nhạy cảm. Hương lại cười thủ thỉ.

- để chị cởi váy e ra, chị muốn ngắm nhìn bộ ngực của e, nó thật sự quá đẹp

Bị những lời ngon ngọt của Hương, L cong lưng lên rồi duỗi thẳng 2 tay ra như 1 con rô bốt đc người điều khiển. Khi váy đã đc lột ra bộ ngực L ko còn gì che đậy lộ rõ ra ngoài, Hương nhìn với ánh mắt ghen tị, Phi thì như đang đứng hình trc bộ ngực đó, Phi đã trải qua ko biết bao nhiêu gái đủ thể loại, nhưng đây là lần đầu tiên Phi thấy 1 bộ ngực ngang ngửa Hương mà ko hề bị chảy xệ.

Hương ko để L lấy lai tinh thần cô lại chiếm lấy đôi môi day gợi cảm của L, tay lại vuốt lấu 2 trái tuyết lê, khi Hương chạm khẽ vào núm vú L, L khẽ rùng mình cà rên nhẹ, L lúc này chỉ biết trôi theo cảm giác nhục giục của bản thân, Hương bắt đầu rời miệng L hên xuống cổ 1 cách từ từ, rồi tiếng xuống bầu ngực đầy đặn, Hương ko hôn ngay lấy núm vú L, mà cô dùng lưới liếm chỗ khe 2 bầu ngực, rồi liếm láp từ từ khắp ngực L, mỗi lần lưỡi Hương đi đến đâu là L thấy cơ thể mình bắt đầu nóng lên, âm đạo bắt đầu tiết nc nhiều hơn, khi lưỡi hương chạm đến núm vụ mình, L đã ko kiểm soát đc mà rên to lên 1 tiếng, rồi như sực tỉnh L mở mắt nhìn Hương đang liếm láp núm vú mình, còn Phi thì đanh nhìn phia nhạy cảm của cô, mặt cô lại ửng đỏ, rồi lại nhắm mắt che đi sự ngại ngần.

Phi đã biết L đã bắt đầu quen và biết cô đang nứng rồi, a liên lấy tay xoa nhẹ lên đùi L, lưỡi bắt đầu liếm từ đùi L lên đến vùng tam giác, L bị Phi tấn công 2 chân khép chặt như để bảo vệ nơi trọng yếu của mình 2 tay nắm chặt vào ga giường, phía trên Hương bắt đầu đánh đầu lưỡi của mình nhanh hơn trên núm vú của L, tay ko ngừng nhào nặn bên ngực còn lại, Phi cũng đã tiến lại phía mu côm lên của L cắn nhé rồi hít hà hương thơm của nó, L bị tấn công liên tiếp đã mất đi lí trí, cô bắt đầu rên thành tiếng, Hương thấy thế càng bú mút mạnh hơn, Phi thì kéo nhanh chiếc quần lót của L xuống, bắt đầu đẩy 2 chân của L ra, bắt đầu úp mặt vào nơi ẩm ướt dùng lưỡi của mình kích thích âm đạo của L

Khi thì Phi liếm nhẹ nhàng đám chất nhờn đang tiết ra, khi thì bành hai mép bướm mà mút lấy cái hột le căng mọng đang phơi trc mặt mà ko 1 cộng lông nào cản trở. Tay hưng với lên trên xoa nắn mông Hương và chà xát âm đạo của Hương đang rỉ nước, Phi chọc liền 2 ngón tay vào trong âm đạo Hương mà móc ngoáy, Hương thấy âm đạo mình đang bị xâm chiếm cũng bắt đầu rên lên, cả căn phòng 2 tiếng rên của ngừoi phị nữ với tiếp bú mút hoà quyện lại đầy nhục dục.

Phi đút 1 ngọn tay vào trong âm đạo L mồm vẫn liên tục mút lấy hạt le, L lúc này đã quá nứng, chỉ biết hẩy mồm lên để gí sát âm đạo vào mặt phi cho hắt dễ mút hơn, và để cho ngon tay của Phi vào sâu hơn nơi âm đạo đang ngứa ngáy của mình.

Phi như ko sắp chịu nổi đẩy kéo sát L ra thành giường, rồi kéo Hương lại để Hương bú mút phía âm đạo L, mình thì từ phái sau đút vào cái lỗ của Hương mà nhấp liên tục, Hương đã rên to hơn, miệng thở gấp, đút 2 ngón tay vào âm đạo L bắt đầu móc tay kia thì ko ngưng day lên hột le của L, L ko chịu nổi mở mắt nhìn xuống thấy Hương đang cúi mắt phái háng mình rên rỉ, Phi từ phía sau đang nhấp liên tục vào Hương, cảnh tượng này làm đầu óc cô mông lung và trống rỗng, phía âm đạo và hạt le của mình đang ko ngừng bị đôi tay của Hương tàn phá, từng đợt khoái cảm dồn đến, l rên to lên 1 tiếng cong người rồi âm đạo co bóp mút lấu 2 ngón tay Hương từng đợt dâm khí bao tron 2 ngon tay Hương cà chảy ra ngoài.

Đây là lần đầu tiên L thấy mình xuất ra nhiều đến thế, Hương thấy L đã đạt cực khoái liền rút tay ra khỏi âm đạo hương, dùng lưỡi liếm nhẹ đều khắp âm đạo L. Phi thấy biểu hiện của L thì như điên cuồng cành nhấp mạnh thêm, Hương cũng đang gồng mình chịu từng cú nhấp phía sau mình, Phi rút dương vật ra nhào lên phía bộ ngực của L bú mút 1 cách điên cuồng, L chỉ biết nhắm mắt mà chịu trận, lúc này cô chỉ biết rên lên vì sung sướng mà quên mất Hào đang nằm ngủ ở phòng bên cạnh.

Dày vò bộ ngực của L 1 lúc thì Phi đi xuống đẩy Hương ra khỏi âm đạo của L, Hương bị đẩy ra hơi hụt hẫng lướm Phi 1 cái, nhưng cô cũng hợp tác, L thấy phía dứoi mình đang đc cái lưỡi của Hương chăm sóc nhưng đã ko còn thay vào đó là vật gì ấm nóng đang chuẩn bị tiến vào, cô vừa mở mắt nhìn xuống thấy Phi đang chuẩn bị đút dương vật vào bên trong cô, chưa kịp phản ứng thì Phi đã nhanh như cắt ấn mạnh Dương vật vào, cô chỉ biết rên lên sung sướng, ngực lại bị lưỡi của Hương quấn lấy, phía dưới thì phi bắt đầu tăng tốc, cô như phát điên bởi cảm giác lúc này.

Phi nhìn dương vật mình đang thò thụt trong liên tục trong âm đạo của L, 2 mắt hắn đỏ ngầu vì nhục dục, đã ko ít lần hắn chơi tay 3 kiểu này với Hương, nhưng đây lại là lần đầu Phi đc chiếm lĩnh 1 cơ thể tuyệt đẹp như này, cà lại chính là người yêu của thằng e mình coi như e ruột, làm hắn như điên cùng nhấp, vì hắn biết đây là lần đầu tiên và cũng là lầ cuối cùng hắn chiếm đc cơ thể này.

Phi đã nhấp liên tục đc 15p mồ hôi nhễ nhại, Hương thì vẫn đang giày vò bộ ngực L, L thì vẫn nhắm chặt mắt mà rên rỉ, phía dưới L thì đã ướt nhẹp lan sang cả đám lông của hắn, hắn ko biết L đã ra bao lần, hắn chỉ điên cuống mà tận hưởng cái âm đạo của người con gái mới gặp lần đầu này, Phi sắp ko chịu nổi nữa liền rút dương vật ra nhảy lên giường, kéo đầu Hương lại nhét dương vật vào mồm Hương, Hương hiểu ý một tay xoa nắn 2 hòn dái, mồm thì mút liên tục lấy dương vật, đc 10s thì Phi gồng mình rên lên bắn xối xả trong mồm Hương, cổ họng cô nuốt từng đợt tinh dịch của Phi bắn vào.

L mở to mắt nhìn cảnh tượng trc mặt cô lại thấy như ngây dại đi lần nữa, lại 1 cảnh tg mà chỉ thấy trong phim đang diễn ra trc mặt cô. Sau vài phút L lấy lại tinh thần vội mặc nhanh quần áo rồi chào 2 ngừoi trở về phòng, phi cà Hương nhìn theo bóng L cười ngây dại.

Về đến phòng, Hào vẫn ngủ như chết, vào nhà vệ sinh rửa qua cơ thể, nằm cạnh bên Hào, trong lòng cô bắt đầu có cảm giác áy náy và tội lỗi đối với Hào, trong đầu cô ngôn nganh những suy nghĩ mà ko có lời giải, dần dần vì mệt quá cô chìm vào giấc ngủ. Chiều khi cô và Hào tỉnh dậy, Hào đòi làm tinh nhưng cô đã cự tuyệt, vì lí do là mệt, cô vẫn giữ nét mặt tự nhiên trc Hào, nhưng trong lòng thì đầy cảm giác tội lỗi với Hào. Nếu lúc sáng ko phải là Phi có lẽ cô sẽ nhanh chóng mà quên đi chỉ coi đó như 1 là 1 trải nghiệm, nhưng đây lại là Phi người a e với Hào làm cô ko thể nào dứt khỏi cam giác ấy khi đối diện Hào.

Sau 1 tuần thì L cũng chia tay với Hào vì ko vượt qua đc cảm giác, Hào xũng ko ít lần đến để hỏi L lí do nhưng cô nhất quyết ko nói, Hào cũng đánh chán nản mà từ bỏ

11. Tete1904

Tete1904 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Hay quá thớt

12. nh0c4nh

97/113

Thank bác đã ủng hộ tinh thần e, e sẽ cố gắng

13. quy su 2

quy su 2 Dậy Thì Verified
    32/57

ban viet hay lam. cam on da share

14. nh0c4nh

97/113

15. nh0c4nh

97/113

Thank đồng dâm đã ủng hộ mình, mình sẽ cố gắng đèu tay cho a e

16. nh0c4nh

97/113

Mấy ngày nay T thấy bạn mình khác hẳn so với lúc trc, T ko ít lần hỏi L nhưng L đều nói ko sao chỉ là hơi mệt. T chỉ tg L mới chí tay ngừoi yêu nên buồn nên cũng ko cố hỏi, cô ngày nào cũng đi chợ mua mấy món mà L thk nấu cho bạn mình.

L nhiều lúc cũng muốn nói ra những tâm tư đè nặng trong lòng mình, nhưng cô ko biết phải nói sao, mà nói thì T cũng đâu có hiểu. L đã cố quên những hình ảnh ngày hôm đó, nhưng thỉnh thoảng nó lại hiện lên trong đầu cô, làm cô có những cảm xúc mà ko thể diễn tả đc bằng lời.

Hôm nay là chủ nhật, buổi tối sau khi ăn cơm vời L xong, T lựa mãi trong mấy món đồ lèo tèo của mình đc bộ quần áo mà cô ưng ý nhất. Hôm nay cô có chút hồi hộp, đây là lần đầu tiên sau cô đồng ý đi chơi với 1 người con trai lạ. T đã ko ít lần từ chối Kiệt, nhưng a quyết tâm và thành thật quá làm T ngủi lòng, T nghĩ hẹn hò gì chứ cũng chỉ là 1 bữa ăn đồ nướng để người ta xin lỗi.

Cô vừa lẩm bẩm vừa đeo chiếc dép quai hậu trắng vào, đi bộ khoảng 10p thì đến quán chân gà nướng ở ngoài mặt phố gần nha. Gần đến nơi T đã thấy Kiệt ngôi ở 1 bàn trong góc quán, cô cũng ko nghĩ là mình nhận ra Kiệt, cô cũng chỉ nhớ giáng ngừoi với nc da của a, hôm nay a mặc 1 chiếc áo phông bình thg và chiếu quần zin với đôi giày da đã cũ, T đi gần lại quán cố gắng lục lại trong trí nhớ của mình về khuôn mặt của Kiệt, dể tránh nhận nhầm người.

Kiệt ngồi trong góc đang nhâm nhi cốc trà đá nhìn ngó xung quanh, thì thấy T a liên chạy ra gọi T, hôm nay cô chỉ mặc 1 chiếc áo phông trắng, với quần lửng màu đên và đôi dép quai hậu, Kiệt chạy đến chào T rồi mời T lại bàn.

Kiệt thật sự ko có ý muốn tán tỉnh gì L và T, dù a biết L và T là 2 người con gái có nhan sắc, nhưng a cũng lăn lộn ở cái đất này 7-8 năm rồi, tuy về tình trường thì a cũng chỉ có 2 mối tinh vắt vai, nhưng về sự va chạm ở xã hội a cũng khá nhiều kinh nghiệm. Hôm nay a chỉ muốn mời T đi ăn để xin lỗi, a thấy áy náy với lòng mình vì cái bản chất thật thà của người Thái Bình trong a ko đổi đc.

A cũng muốn mời T vào quán nào đó sang trọng 1 chút, nhưng T ko đồng ý chỉ chọn quán đồ nướng ngay gần nhà để đỡ phiền.

Cả buổi ăn hôm đó, hầu như là chỉ có a nói, T chỉ ngồi gặm chân gà, thỉnh thoảng chỉ cười với thêm vài câu hỏi vào những câu chuyện về công việc hay cuộc sống của a. Kiệt tuy sunh ra ở đất lúa nhưng a lại ko theo nghiệp nông dân, nên về mấy cái việc trồng rau a cũng chẳng biết ra sao. A chỉ cố kể vài câu chuyện đời thường của mình cho buổi ăn đỡ nhàm chán, vì a biết T cũng là cô gái hiền lành và ít nói.

T lúc đầu cũng có hơi ngại, chỉ nhấp vài ngụm trà đá thỉnh thoảng gặm cái chân gà với mấy miếng xoài trên đĩa, nhưng khi nghe kiệt kể mấy câu chuyện của a, nếu đối với nhiều cô gái thì chắc đã chẳng thèm nghe vì nó quá nhàm chán, nhưng T dần dần thì lại thấy nó gần gũi và chân thật, cô cảm thấy ngừoi đàn ông đối diện mình , hơn mình 5t, cũng từng vất vả 1 mình trên hà nội tự đi làm và đi học để nuôi thân, cô cảm thấy có cái gì đó đồng cảm với chính hoàn cảnh của cô.

Nhiều lúc T cũng muốn kể chuyện gì đó với Kiệt nhưng lại thôi, cô chỉ chăm chú lắng nghe và ăn. Cũng đã đc 1h từ lúc đặt mông xuống ghế, Kiệt cũng đã hết chuyện để kể a ngồi nhâm nhi cốc trà đá với miếng củ đậu, nhìn T rồi lại nhìn ra đường. T cảm thấy đã đến lúc nên về, Kiệt thanh toán xong đòi đưa T về, nhưng cô ko chịu, vừa ăn xong T muốn đi bộ 1 chút cho thoải mái. Kiệt cũng ko nói nhiều chào T rồi lên xe phóng thẳng.

T đi bộ vừa nhìn ngắm xung quanh, con đường cô đã đi ko biết bao nhiêu lần, mấy cái cửa hàng cô thuộc cả tên bảng hiệu hôm nay bỗng dưng mới lạ vô cùng, trên môi T khẽ nở nụ cười mà đến cô cũng ko biết, trong tim có cái gì ấm áp đến lạ thường.

Kiệt đi trên con waves của mình từ từ về nhà trọ, trong đầu a đang hiện lên muôn mặt của T, cái mũi cao đôi mắt to, đôi môi mỏng với má lúm đồng tiền, với làn da mịn màng ko chút phấn son, a cảm thấy tim mình có chút đập hơi nhanh. Đối với Kiệt, Kiệt cũng thk ngắm những cô gái ăn mặc thời thượng sexy như mấy e ở cty, nhưng nếu để a tán làm người yêu thì người con gái như T a rất có cảm tình.

Trong 1 con hẻm nhỏ ở Hà Nội sau trộn lẫn trong tiếng kêu đau đớn của 1 người thanh niên là những tiếng đấm đá chửi bới ko ngừng, sau 10p thì im bặt bước từ trong ngõ ra là 3 thanh niên, xăm trổ kín tay, trán vã mồ hôi, nước da hơi nhợt nhạt vì ít ra nắng. Miệng vẫn ko ngớt chửi.

• đm nó cái thằng lol, e săn nó mấy ngày hôm nay nhục như chó, a ko để e cắt mẹ nó gân con lợn này đi
    • đm nó may mà còn lấy đc 3tr trong người nó ko mấy ngày nay thành công cốc
    • Thôi 2 đm thằng mày im ko thấy người ta đang nhìn à, té về nhà rồi nói

1 thằng xăm hình mặt quỉ kín tay, quát 2 thằng còn lại rồi lên con SH lạng lách mất hút trong làn đường. Xe SH phóng như bay được 30p thì dừng lại tại 1 tiệm cầm đồ.

Phi hẳn xe cào trong quán, 1 thăng đang ngồi ngoài quầy cắm mặt vào cái điện thoại chỉ ngẩng mặt lên cười rồi lai quay lại cái màn hình. 3 thằng đi qua vỗ vỗ vào đầu nó rồi đi vào phòng trong. Bên trong cũng chỉ có 1 thằng ngồi với 1 đứa con gái khá trẻ chỉ khoảng 18-19t. Đứa con gái thì đang mân mê mấy đầu ngón tay trên chiếc iphone, thằng con trai thì đang cắm mặt vào màn hình laptop như đang nghiên cứu gì đó.

Thấy 3 thằng bước vào 2 đứa ngẩng mặt lên chào vài câu, rồi lại cắm mặt vào màn hình. Vừa nhìn cái màn hình laptop vừa nói

• a có tóm đc con lợn đấy chưa
    Thằng xăm cá mặt quỉ chưa kip nói, thì 1 thằng đã chen ngang

• đm thằng lol mày thì sướng rồi, ở nhà ôm laptop với người yêu, bố cày mặt mấy ngày ngoài đường đây, đm ko bắt đc mà h này tao đã về à, sút nó hỏng cả giày đây này.
    • đm bố mày muốn ở nhà chắc, a Long ko cho tao đi, đm đi có ti kêu như đàn bà, chết cmm đi

Long ngồi xuống ghế nhìn 2 thằng e đang chửi nhau ko nói gì, mấy cái này khác gì cơm bữa hàng ngày, ko nghe tiếng mấy thằng nó lại thiếu thiếu cái gì đó. Rút điếu vina ra cho lên miệng châm lửa, rồi ngó vào màn hình laptop Long hỏi.

• hôm nay nhiều trận ko mày
    • cũng ko nhiều lắm a, toàn mấy trận linh tinh, có mỗi trận ngon lúc 3h
    • a Hồng về rồi hả
    • Vâng a, a ấy bảo a về thì gọi điện cho a ấy

Long gật đầu rồi rút điện thoại trong túi ra gọi cho Hồng, trao đổi vài câu chuyện công việc trong ngày quay xong quay ra nói với 3 thằng kia.

• 2 thằng kia ra tao bảo

2 thằng đang trêu con bé người yêu thằng Định thấy Long gọi thì chạy lại, Long rút trong túi ra 1 xấp 500k, rút ra 4 tờ đưa cho 2 thằng nó.

• cầm 2tr tự đi ăn cái gì đi, tối qua a mấy hôm nay chúng m cũng mài mặt ngoài đường rồi, giờ thì cút về tắm rửa, giờ tao đi có việc, tối tầm 12h qua nhà tao.

2 thằng cầm tiền mặt hớn hở cám ơn rồi đi luôn. Long quay sang nhìn đứa con gái

• con kia ko về con ngồi đây, quán sắp đóng cửa rồi, thằng Bảo còn đi với a có việc
    • Vâng e về đây ko phải đuổi, lúc nào cũng kiếm cớ đuổi người ta, 2 a lại đi gái gú chứ gì

Thẳng Bảo đang nhìn màn hình, nghe thấy giọng hơn dỗi bắt đầu thấy ko chịu, quay qua trừng mắt nhìn.

• đm mày ko thấy t đang phải làm à, lúc lol nào mở miệng ra là đã ngứa đít, t đi gái mày quản được à, đm đứng dậy lướt cho bố còn làm

Con bé bị chửi ngúng nguẩy cầm cái túi xách nhét điện thoại vào đi thẳng ra ngoài lên con vespa phóng thẳng, chờ con bé đi xong Long mới hỏi.

• chưa dứt đc à mày
    • E cũng muốn lắm mà nó cứ bám e hoài đành chịu, chẳng nhẽ đi đánh con gái, thôi kệ a à, buồn buồn kiếm chỗ xả tạm
    • Ờ, thôi làm nhanh rồi đi với a qua mấy quán, mấy hôm nay bận đi săn mấy thằng lol kia chưa qua rồi.
    • Vâng, a chờ e tí e vào nốt rồi e lai a đi.

20p sau trên con SH, 2 thằng đang phóng về phía Mỹ Đình. Kể từ lúc quán massage dưới TP cũ của nó bị đập, nó theo Dũng lên Hà Nội mở quán cầm đồ với vài quán massage đã đc hơn 2 năm, nó cũng chẳng có gì vướng bận ở cái TP nó sống từ nhỏ vì cũng chẳng có gia đình gì mà bận tâm, vài tháng nó chỉ về để thăm thằng chiến hữu của nó ở trong trại cải tạo, mỗi thằng đó là nó coi như a e ruột thịt của nó. 1 thằng cùng chịu khổ với nó, chưa từng miếng cơm cái bánh nó quên sao đc. Giờ tiền nó cung dư giả, công việc thì cái nghề này đến đâu hay đến đó, cũng chẳng biết khi nao bị 1 thằng xiên từ sau lưng nữa.

Mỗi lần nó về thăm thằng Huy nó thì luyên thuyên kể đủ thứ chuyện gái gú, rồi lại thuốc sái mới, Huy chỉ nhìn nó cười rồi dặn nó cẩn thận. Cách đây 3 tháng là lần nó về thăm gần nhất, nó thấy thằng bạn nó đã thay đổi nhiều, ko còn lầm lì ít nói, hay cười với trêu nó nhiều hơn. Nó muốn chờ thằng Huy ra rồi đưa nó lên Hà Nội xin việc gì lương thiện cho nó làm, nó cũng ko muốn thằng Huy ra lại theo con đường lấy máu người mà kiếm tiền này.

Như hồi trc 2 thằng sát cánh bên nhau ko sợ trời đất, chỉ biết kiếm miếng cơm qua ngày mà ko nghĩ gì nhiều, nhưng sau hơn 2 năm nó theo Dũng lên đây, lúc đầu khó khăn vô cùng, đâm chém liên miên, ko biết bao lần nó suýt chết nó mới dần dần hiểu ra vài thứ, nó biết nó phải theo con đường này vì nó cũng ko còn lựa chọn nào khác, với lại nó cũng ko có gì để mất ngoài cái mạng này, chết ư nó sợ chứ, thằng giang hồ nào mà mở miệng ra bảo ko sợ chết thì chỉ là xạo lol. Chẳng qua trong cái lúc sợ chết ấy ko còn đường nào nên phải giơ dao lên mà chém tới tìm đường sống mà thôi.

Rồi sau có vài thằng vì sợ chết mà may mắn tìm ra đường sống, bò qua đc hơn 10 cái mã tấu đang bổ về mình, trong lúc bần cùng mà chém gục vài thằng, sau đó bò về nhà nằm rên vì đau như chó cả tháng trời, mỗi lúc ngủ mơ về cảnh đó mồ hôi ra ướt cả áo mà ko ngủ đc tiếp. Lúc khoẻ lại thì được mấy thằng đàn e rêu rao như Triệu Tử Long xông vào quân Nguỵ cứu A Đẩu. Thế là số má lên vùn vụt.

Long hiểu cái cảm giác ấy nó thế nào, nên nó ko muốn người mà nó yêu thương bỗng một ngày nằm gục trên vũng máu ở dìa đường mà ko ai hay biết. Những thằng như nó xăm trổ đầy mình, đi ra ngoài người ta tránh xa vì sợ, nhưng trong bụng thì chỉ rủa cho chúng nó chết nhanh cho trong sạch xã hội.

Xe dừng lại tại một quán massge 4 tầng, Long đi vào hỏi quản lí rồi xem quá sổ ghi chép, đi lên từng tầng kiểm tra qua, lên lầu 4 rẽ vào phòng nhân viên, bóp mông trêu mấy e miền tây rồi đi xuống, 2 a e qua cơm ăn rồi Bảo đưa Long về khu trung cư 5 tầng đã cũ. Dặn Bảo vài việc xong Long đi lên phòng.

Long ở đây cũng đc 1 năm nơi này tuy xây đã lâu nhưng phòng vẫn tốt, chủ yếu ở đây kín đáo yên tĩnh, dân ở đây toàn công nhân về hưu là chủ yếu, 1 số thì cũng thuê nhà như Long để đi làm, Long thường hoạt động vào ban đêm, ban ngày ngủ là chủ yếu, thỉnh thoang ra ngoài đều mặc áo dài tay che hết hình xăm nên cũng ko ai để ý.

Mở cánh cửa gỗ rồi đến 1 lớp cửa nhôm kính để cách âm nữa Long bước vào phòng, phòng ko to lắm, có 1 phòng ngủ, 1 phòng khách bếp thông luôn với phòng khách, và 1 phòng vệ sinh. Bên trong phòng tường đã đc sửa lại dán giấy dán tường. Đồ đạc cũng chỉ có 1 bộ sa lông mới với chiếc tivi dàn loa, cùng với những vật dụng bình thường khác.

Tắm xong mặc chiếc quần đùi, mở tủ lạnh lấy lon 333 ra ghế ngồi gọi vài cuộc điện thoại, nhìn đồng hồ mới có 10h30, với tay lấy cái điều khiển bật kênh phim của truyền hình cáp nằm ra ghế xem. Đanh xem ti vi có tiếng gõ cửa, Long đứng dậy ra mở cửa, 1 mùi nc hoa gucci xộc vào mũi, đôi môi đỏ chót hôn chụt lên môi Long. Long cười kéo cô gái vào vỗ đét lên mông cô gái 1 cái rồi đóng cửa lại.

Cô gái này tên ly, Ly nhà ở hà nội đang học đại học, cũng là con gái nhà có tiền bố mẹ buôn bán trên phố cổ, nên chiều chuộng ăn chơi từ nhỏ. Mới cặp với Long đc 2 tháng, Ly bằng tuổi Long mới 22t nhưng khuôn mặt nhìn như hơn tuổi vì ăn chơi, và dùng mỹ phẩm quá sớm. Long quen Ly qua Bảo, Long cũng chẳng yêu đương gì lợi dụng về mặt thể xác, Ly thì chán mấy a người yêu công tử nhà giàu, muốn kiếm 1 a gianh hồ để đổi gió có yêu lấy le với đám bạn dân chơi của cô.

- a yêu ko nhớ em à 2 hôm nay ko thấy nhắn tin cho e

• nhớ chứ quên sao đc ( vừa nói Long vừa giơ tay bóp mông Ly)
    • A chỉ thế là nhanh thôi, nhớ nhung gì e
    • Mông với vú gắn trên người em coi như là nhớ e còn gì
    • Cái đồ dâm tặc, mặt lúc nào cũng chỉ dính vào mông với vú, ko có e thì a lại kiếm con khác e lạ gì
    • E nghĩ a khốn nạn vậy sao, ít gì đi với con khác cũng báo cáo với e
    • Cái mồm ko bao h nói chuyện đc tử tế
    • Chẳng phải e yên cái mồm với cái lưỡi này sao ( Long nháy mắt )
    • Đấu khẩu với a phát điên lên mất

Ly thôi ko nói đi vào phòng ngủ cất túi sách, đi ra chỉ cầm theo chiếc điện thoại, Lu đi lại chỗ Long đang nằm đứng trc mặt chắn ko cho xem tivi, hôm nay cô mặc 1 chiếc áo trắng bó ngắn để lộ rốn, với chiến quần đùo ngắn đến mông cạp cao. Thấy Ly ăn mặc gợi cảm Long cũng có chút hứng, mấy ngày đi tìm mấy thằng trốn nợ ngoài đg chưa đc chạm vào mông với vú cũng hơi thèm. Long kéo tay Ly ngôi xuống cạnh mình

- a xin lỗi mà, đùa tí e yêu đã dận rồi, nhìn mặt đáng yêu quá

• giờ mới chịu nói mấy lời ngon ngọt với e hả, tin e cho a chết ở đây ko ( vừa nói tay vừa đưa xuống hạ bộ Long bóp mạnh)

Long bị bóp mạnh chỗ thằng e mình thấy hơi đau, vẻ mặt thành khẩn mà van xin

• a biết lỗi rồi mà e yêu, a xin chết kiểu khác đc ko

Vừa nói xong xoay người ngồi dậy đè Ly xuống ghế

• để xem a chết hay e chết đây, giám manh động với a à

Ly như muốn nói gì đó thì bị Long hôn ngấu nghiến, cổ họng chỉ ú ớ vài tiếng, rồi lấy lưỡi đáp trả. Long vưa hôn tay vừa bóp ngực Ly ko thương tiếc, bóp một lúc thấy khó chịu vì bị chiếc áo của Ly cản trở, vòng tay ra sau kéo cái khoá áo, rồi lột luôn áo ra, Ly ko mặc áo ngực vì chiếc áo hôm nay cô mặc là loại có đệm sẵn. Hai bầu ngực đã hơi nhão ko to lắm với 2 cái núm đã thâm phơi trc mặt.

Long cúi xuống bắt đầu liếm láp, Long vừa mút đầu vú và dúng lưỡi đánh liên hồi, thỉnh thoảng cắn nhẹ 1 cái làm Ly đau lấy tay đập mạnh vào lưng hắn, Long thấy thế cành khoái chí mút mạnh hơn, tay kia thì nhào nặn vú còn lại, Long lấy 2 ngón tay se đầu vú bên kia, đối với Ly hắn ko cần phải nhẹ nhàng, với lại vừa nãy bị Ly khiêu khích đến bản tính đàn ông của mình nên Long càng chà đạp lên bộ ngực của cô.

Mút mê chán chê bộ ngực, Long cho tay xuống dưới bắt đầu cởi cúc quần Ly rồi lột luôn cả quần lót với quần đùi ra. Miệng lại chồm tới bú mút đầu vú, tay thì bắt đầu xoa phía dứoi, Ly đã cắt tỉa lông rất gọn gàng, cô chỉ để lại 1 ít lông bên trên còn đâu phía dưới đc dọn dẹp sạch sẽ. Vì làm tình nhiều nên Âm đạo Ly đã xuất hiện 2 miếng thịt nhăn nheo hơi thâm lộ ra ngoài.

Tay Long bắt đầu chà xát bên ngoài cho nước nhờn trao ra, rồi a lại dùng thứ nước trơn nhớp nháp đó xoa xuống phái dưới hậu môn, tay lại chuyển lên chỗ hạy le mà day ko ngừng, Ly bắt đầu rất nứng vì Long đang hành hạ hạy le của mình, cô bắt đầu rên to.

- sao thích giết a hả e yêu, hôm nay cho e chết trc

• a....a từ từ thôi a, muốn làm nát lol e ra à ( Ly vừa hổn hển vừa nói)
    • Nát sao đc, nát rồi thằng e a biết chui vào đâu
    • Đồ quỉ ( Ly lườm yêu hắn 1 cái bắt đầu rên tiếp)

Long bắt đầu chà xát phía dưới của Ly mạnh hơn và nhanh hơn, nước nhờn bắt đầu chảy ra chiều hơn làm Long thấy rất khoan khoái phía tay, Long đứng dậy tụt quần mình vứt xuống san, chĩa ngay dương vật phía mồm Ly, Ly nhỏm đầu dậy tay cầm lấy thân dương vật hùng dũng bắt đầu vuốt, Ly phải công nhận dương vật của Long ti hơn của mấy thằng ngừoi yêu cũ cô rất nhiều, ngày từ lần đầu làm tình với Long hắn đax cho cô nhiếu khoái cảm.

Tay Ly vừa vuốt thân dương vật Long mồm bắt đầu tiến đến phía 2 hòn dái mà liếm láp, Long bắt đầu thấy kích thích nhìn cái miệng của Ly đang liếm phía dưới mình, Ly bắt đầu tiến lên thân dương vật mút một cách cật lực, Long bắt đầu rên tay túm lấy đầu Ly mông thì chuyển động nhấp từ từ vào mồm Ly.

10p sau Long rút dương vật khỏi mồm Ly kéo úp lại phía ghế chổng mông ra ngoài, Long cúi xuống bắt đầu liếm đạo ẩm ướt đang rỉ nước, hắn bắt đầu đút 2 ngón tay vào cái lỗ đang ngập nước ngoáy tròn, rồi móc ngoáy về mọi hướng xung quanh, tay hắn càng lúc cành nhanh và mạnh bao nơi cửa mình của Ly.

Sau 5p Ly gào thét rên ry, như ko chịu nổi vì cô đax lên đỉnh mà 2 ngón tay Long ko hề giẩm tốc độ thậm chí còn nhanh hơn.

- ư.. ư .... a dừng lại đi muốn chọ náy lol e hả, e sướng quá rồi địt em đi a

• e đã chết đâu mà a chơi chưa chán
    • e xin a mà, địt em đi, e chết mất

Long thấy Ly van nài, có cảm giác như mình đã chiến thắng, liền rút tay ra đứng dậy, đút dương vật vào nhập 1 cách điên cuồng, sau vài lần đổi tư thế Long cũng xuất đầy bên trong Ly.

Sau cuộc làm tình, Long và Ly mặc lại quần áo nằm ôm nhau nghỉ ngơi trên sô pha, tiếng gõ cửa lại vang lên, Long với tay xem điện thoại thì đã hơn 12h biết mấy thằng e mình đến, Long dậy mở cửa cho 3 thăng vào. Vào thấy Ly nằm trên ghé chào hỏi vài câu qua loa, Ly thì chỉ giơ tay lên vẫy vẫy. Thằng Bảo thì chỉ kém Long 1 tuổi, Long rất quí thằng này, làm việc có đầu óc rất kín kẽ, 2 thằng kia năm nay 20t, hồi trc hay đi đua xe, hồi mới lên hà nội phải dao du để lấy quan hệ, về sau thấy 2 thằng tính tình cũng đc, thuộc loại ít dùng đầu óc chỉ đâu đánh đấy, nhưng đc cái rất trung thành nên kéo về làm chung.

1 thằng xách 1 túi có nước ngọt với sữa tươi vào tủ lạnh cất. Kéo ghế sát lại bàn mấy thằng quây tròn lại, Long ngồi nói chuyện với 2 thằng kia, Bảo thì móc trong túi đeo bên mình ra 1 hộp giấy nhỏ, mở ra ngỏn ngang là ống hút với bật lửa linh tinh.

Bảo đứng dậy lấy chai C2 đổ hết nc bên trong ra, xúc sạch rồi đổ nc lóc vào tầm 1 nửa. Lại lấy bật lửa khò đốt nóng 1 đầu thanh thuỷ tinh dùi thủng thành 2 lỗ trên nắp chai C2. Xong xuôi 1 lỗ đc cắm 1 thanh thuỷ tinh đc gọi là "nỏ" vào ngập nước trong chai, lỗ còn lại thì cắm 1 ống mút để mút nước mía. Xong xuôi Bảo kiểm tra cẩn thận 1 lần nữa, xong xuôi Bảo lấy tăm bông nhúng nước chọc vào cái bầu tròn bên trên phía cái nỏ, lau chùi kĩ càng rồi lại lấy bật lửa khò lại cho khô, cắm lại vào chai C2.

Bảo móc trong tất ra 1 gói nhỏ, như túi để đựng ke, nhưng màu ko trắng như ke, có một chút đục và hơi pha chút màu vàng. Trong cái túi bé co 2 cục tinh thể to cà 1 ít vụn ở đáy túi, Bảo lấy bật lửa đạp nhỏ 2 viên ra để có thể nhét vừa cái lỗ trên nỏ. Bảo lại lây 1 đoạn ống hút đã đc cắt sẵn cho vào trong túi xúc lấy 1 ít thể rồi đổ vào nỏ. Tinh thể này đc giang hồ gọi là "đá", cách chơi này gọi là "đập đá".

( cái này mình viết ra chỉ muốn tả chân thật nhất những gì mình biết và cảm nhận theo cách của mình, chứ ko phải là lên lớp chỉ dạy a e cách dùng chất kích thích, đơn giản chỉ là 1 câu truyện mà thôi, mong a e hiểu. Vì câu truyện đã dừng ở 4 năm trc, bây h mình mới viết lại. Thê nên những gì mình viết nó là cảm nhận và kinh nghiệm của nhiều hơn là 4 năm trước chứ ko phải bây giờ. Thank !)

Bảo cho đá vào xong lấy bật lửa khò bắt đầu hơ dần bên ngoài bầu thuỷ tinh, cho đá bên trong tan thành chất lỏng. Sau đó đưa ống hút dài đã đc nối lại với nhau cho Long. Long nhận lấy ống hút cho vào miệng hút đều, trong lúc đó bảo dùng bật lửa khó điệu nghệ điều chỉnh xa gần bên ngoài nỏ để đốt cháy chất lỏng bên trong tạo thành khói, nhìn bàn tay Bảo điệu nghệ điều khiển ngon lửa khói từ bên trong nỏ bôc lên, đám khói đc Long hút chạy qua ống thuỷ tinh xuống dưới đám nước lọc trong chai, rồi theo sức hút khói bay lên trên theo đường ống hút bay vào cổ Long.

Mắt Long nhìn làn khói đang bay lên trong nỏ, như 1 con cá chép cượt long môn hoá rồng đầy say đắm. Đc 1 lúc long dơ tay ra hiệu đã hết hơi, Bảo cũng ngừng lửa, Long hút hết đám khói còn lại trong bình, miệng rời ống hút rồi từ từ nhả làn khói trắng mờ mịt ra. Dùng bật lửa khò để đốt nhìn thì rất dễ, nhưng thực ra phải mấy thằng chơi lâu mới điều khiển đc, nếu lửa quá sẽ làm chất lỏng bên trong bị cháy, nếu ko đủ lửa thì chất lỏng sẽ ko bốc hơi tạo đủ khói cho người dùng gây ra cảm giác khó chịu. Cái gì muốn thành pro cũng phải luyện tập, mà 1 số thứ thì luyện tập phải có tiền.

Cứ như thế xoay vòng cái ống hút cho đủ 5 người, sau 2 lượt dùng bật lửa khò, Long thấy cảm giác phê, tóc gáy cảm nhận đã dựng lên. Cả bọn chuyển sang dùng đầu đốt để chơi đc lâu hơn. Ly bên cạnh Long cũng bắt đầu cuốn, nói chuyện luyên thuyên với mấy thằng kia.

Thức chất Long ko muốn dùng đá, nhưng vì mấy thằng e nên thỉnh thoảng cũng phải chiều chúng nó, ke, kẹo, hồng phiến, bạch phiến. Long cũng đã dùng hết, máy loại này dùng song hôm sau vẫn làm việc đc bình thường. Nhưng đá làm cho người ta vài ngày ko ngủ, và đâu óc bị cuốn vào những thứ ko đâu mà ko thể dứt ra đc, nên Long rất hạn chế dùng, chỉ mỗi khi mấy thằng e thân thiết làm việc vất vả chiều chúng nó thôi.

Đến 4h sáng thì Long kêu cả bọn giải tán vì sáng hàng xóm sẽ chú ý, mấy thằng đang cuốn phải đứng dậy đi về. Long thì lấy cái laptop vào ongame chơi bài kệ Ly muốn làm gì thì làm

17. nh0c4nh

97/113

[/QUOTE]
    Thanhk bác đã cổ vũ tinh thần cho e!

18. nh0c4nh

97/113

Từ lúc gặp Kiệt lần đầu tiên thời gian đã trôi qua hơn 1 tháng. Trang dạo này vui vẻ hơn rất nhiều, thỉnh thoảng cứ nhìn vào cái điện thoại cười khúc khích, Linh nhiều lần thấy thế thì lại chọc ghẹo ko ngừng, 2 đứa lại lao vào mà cù nhau chí choé. T thấy L dạo này cũng thay đổi nhiều, ngoài đi học là về nhà, đến giờ chỉ đi tập gim, rồi nấu cơm chờ T đi làm về ăn, thấy L thay đổi T cũng vui cho bạn.

L hơn tháng nay sống đúng bản chất 1 đứa sinh viên bình thường, đi học rồi về phòng ko chơi bời linh tinh, hơn tháng nay L mới cảm nhận đc cuộc sống sinh viên thật sự. Hồi trc cô ít nói chuyện với mấy phòng ở khu trọ này, hầu như về mà gặp chỉ cười lấy lệ. Gần đây L hay ở nhà nên cũng hay ra ngoài nói chuyện với mọi người.

Cái xóm trọ này toàn sinh viên nhà nghèo thuê trọ, chủ yếu là dân nghệ an với thái bình. Ở đây toàn phòng lụp xụp, mùa đông còn đỡ chứ mua hè như cái lò. Ko vì T chắc cô cũng chuyển đi lâu rồi. Nói chuyện với mấy đứa trong xóm lắm lúc cũng vui, cũng thấu hiểu đc hoàn cảnh sinh viên nhà nghèo, L tuy dân nghệ an nhưng hầu như cô chỉ nói giọng bắc, chỉ khi nào gặp người cùng quê cô mới dùng giọng địa phương mình.

Mấy hôm đầu ra nói chuyện cô bị ko ít ánh mắ của mấy thăng cùng xóm, dòm ngó cơ thể mình, nhưng lâu dần cũng quen, mấy thằng nhìn nhiều cũng thành chán, thỉnh thoảng cô rủ mấy đứa con gái về phòng ăn cơm, đánh bài uống nước với mấy thằng con trai. Nhiều đêm cô nằm nghĩ, mình tuy bằng tuổi mấy đứa ở đây , nhưng sự từng trải thì hơn rất nhiều. Những cuộc đi thâu đêm hay những lần bay nhảy, cô thật sự ko thấy vui mà gần như nó chỉ là trải nghiệm trong cuộc sống, nói chuyện cùng với mọi người cô lại thấy rất vui vẻ, ko cần phải suy nghĩ mình nên nói gì, hay mình đứng trc mặt họ có đẹp ko, có thua kém gì mấy đứa con gái ko, L thấy đầu óc mình thật thoải mái.

Nhiều lúc cô nhớ lại cái hình ảnh buổi sáng hôm đó, cô thấy vừa tội lỗi vừa khoái cảm, cô dần dần nhìn lại bản thân, cô mới hiểu nếu mình ko kìm hãm lại thì sẽ đi quá xa mất, chẳng ai có thể tự tin là mình có thể vượt qua những cám dỗ của cuộc đời, nhưng tốt nhất háy tránh xa để mình ko bị nó cám dỗ.

Trang đang ở đệm ôm cái điện thoại cười tủm tỉm, tay thì bấm cái bàn phím, cứ 1 lúc lại ngừng rồi suy nghĩ, đắn đo mãi mới ấn nút gửi. Dạo này cô và Kiệt nhắn tin nhiều hơn, thỉnh thoảng đi dạo phố cùng nhau. Ở Kiệt người đàn ông cho cô cảm giác ấm áp và an toàn, cái cảm giác mà lâu rồi cô ko cảm nhận đc. Từ lúc ông mất, cô gần như hụt hẫng và cô đơn. A chị vẫn quan tâm cô nhưng cũng chỉ phần nào, họ cũng có gia đình riêng, cũng phải lo toan cuộc sống hàng ngày, chỉ có chụ Trà là hay gọi điện hỏi han cô nhiều nhất, 2 a thì thỉnh thoảng mới gọi điện. Còn thằng cô yêu quí thì ko ở cạnh mà bảo vệ cô hay quan tâm cô như trước được.

Cái cách Kiệt ở bên cô làm T an tâm và thấy ấm cúng, a chứ nói yêu cô, mà chỉ lẳng lặng hàng ngày nhắn tin hỏi thăm, động viên cô trong việc học, hay đưa ra những lời khuyên cho cô trong cuộc sống hàng ngày. Giống như ông hồi trc, nhiều lúc cô mè nheo ăn vạ, hay cô thỉnh thoảng đi học bị điểm kém, chị Trà là mắng cô. Ông chỉ cười rồi xoa đầu cô mà khuyên bảo.

Cô cũng ko biết mình có yêu Kiệt ko, vì thực sự cô cũng ko biết tình yêu là gì, hay phải nhue thế nào mới gọi là tìn yêu. Nhưng cô biết Kiệt có cảm tình với mình, cô ko biết nếu có 1 ngày a ngỏ lời yêu cô, cô sẽ đối diện làm sao. Thôi thì kệ đến lúc đó rồi tính !

Đang đắm chìm trong những cảm xúc ngọt ngào thì có điện thoại gọi đến, trên mà hình hiện lên tên chị Trà, T bắt máy, đầu dây bên kia là tiếng trẻ con đang tập nói cứ ú ớ, T cười khach khách khi nghe giọng đứa cháu mình rồi nói với cái giọng đáng yêu với nó.

- 2-9 này xin nghỉ làm về nhà vài hôm nhé, chị có việc muốn bàn với mấy đứa

- dạ, mai e đi làm rồi e về sớm hơn vài ngày, ko lúc đó kẹt xe. Học thì e đủ tiết rồi nên ko lo.

Trà hỏi han với dặn dò T vài câu rồi cúp máy. Hôm sau T đi làm xin nghỉ ở quán trc từ hôm 30 để về sớm, bà chủ cũng ko khó khăn đồng ý cho T về, trước hôm về Kiệt đưa T đi chợ sắm it đồ về làm quà cho đứa cháu với thằng Hùng. Kiệt cũng mua một ít đồ làm quà cho gia đình T, cô ko chịu nhận Kiệt phải ép mãi T mới nhận lấy.

Hôm 30 L chở T ra bến xe về trc, hôm sau L cũng về quê thăm nhà. Ngồi trên xe ô tô hơn 4h mới đến nơi. Vừa xuống xe chị Trà đã ra đường đón sẵn. Về đến nhà vẫn vườn rau với cái chuồng gà quen thuộc, bước vào nhà vẫn cái mùi cũ kĩ của căn nhà cấp 4 mà cô đã ở từ bé. Ông mất xong thì chị Trà chuyển về đây ở với a rể, chị học xong vì chồng con cũng ko đi làm mà ở nhà mở 1 sạp bán hàng ngoài chợ, chăm chút cho con cái. A rể hiền sợ vợ, chị bào gì là nghe nấy ko giám cãi.

A Hải và A Hưng cũng đạp lập gia đình hơn 1 năm trc, cũng sống trong thanh phố. Vợ a Hưng thì làm cô giáo mầm non, chị thân thiện và dễ nhìn, thỉnh thoảng nhắn tin cho T tâm sự, thỉnh thoảng còn kể tôi a đi uống rượu say về nên đầy nhà. Hai chị e hợp lực lại cho a 1 trận. A Hải thì từ lúc lấy vợ tuy ở gần nhưng ít về nhà, chỉ giỗ ông a mới về, a sợ vợ mà nhà vợ lại có điều kiện, toàn người làm quan chức trong nhà nước. Với lại vợ a tính tình ko đc tốt cho lắm biết mấy a chị e ko phải ruột thịt, gia đình lại nghèo khó nên khinh thường ra mặt. Mọi ngày tết tư chỉ có a Hải về chữ vợ ko bao h về, a Hải cũng ko biết nói gì vì tất cả đều phụ thuộc vào vợ, nhà cũng do cha vợ xây, công việc cũng do bên vợ xin, nên a cũng đành bấy lực.

Nhưng a cũng rất thương gia đình, đi làm cũng lén dấu ít tiền màu mè, rồi len về đưa cho chị Trà để lo cho thằng Hùng đi học. Thằng Hùng thì đang học lớp 12, vẫn béo như ngày bé, mắt thì đeo cặp kình dày cộp, học hành ko tốt lăm nhưng máy tính rất giỏi. Cũng ko đua đòi bạn bè mà chơi bời gì hở cái là xin tiềnchij Trà ra quán net. Trang cũng đang muốn tích góp mua cho nó cái laptop cho đỡ thua thiệt với bạn bè mà chưa đc.

Trang về nhà thấy dễ chịu vô cùng, ở đây thoáng mát, ko khí cũng đỡ ngột ngạt hơn thủ đô, T về gặp vài đứa bạn cấp 3, hầu như toàn ở nhà chơi với cháu. Tối hôm T về vợ chồng a Hưng cũng đến ăn cơm, cả gia đình tự họp rất vui vẻ và hạnh phúc. Chỉ khí nhắc đến a Hải và thằng Huy thì ko khí có hơi ảm đạm. Chị Nguyệt vợ a Hưng chưa gặp Huy bao h nhưng nghe a Hưng kể cũng ko có ác cảm gì mà trong lời nói còn có chít thương cảm và khám phục.

A Hải thì thế rồi cả nhà cũng chẳng biết phải làm sao, may mà còn đứa con chị Trà đang ríu rít chạy nhẩy cũng đỡ đi phần nào, muộn thì vợ chồng a Hưng về hẹn mai lại đến.

Hôm sau ăn cơm trưa xong cả gia đình có mặt đầy đủ chị Trà mới nói.

• hôm nay chị gọi các e về là vì việc đất đai của nhà, ông mất đi ko có tiền của gì để lại cho chị em mình, chỉ có 400m vuông đất. Ngày trc thì đất ở đây ko có giá, nhưng giờ TP quo hoạch lại, ở đây giờ thành trung tâm, vị trí lại đẹp nên rất nhiều người có tiền muốn sống ở đây, nên giờ giá đất rất cao. Trc khi ông mất đã uỷ quyền hết cho chị, sau này nếu cần bán đi chia cho các e lấu vốn làm ăn.
    • A Hưng: chị định bán đi hết sao
    • Không chị chỉ bán đi tầm 300m còn phần đất ở căn nhà này giữ lại, để thờ cúng ông, còn có chỗ cho thằng Hùng với thằng Huy ở 2 thằng nó còn nhỏ a chị sẽ chịu trách nhiệm. Bán ra rồi chia đều cho 6 chị e, chị lấy tiền đó sửa sang lại căn nhà, có thêm phòng cho 2 thằng nó ở, với thờ cũng ông cho sạch sẽ.

Trang và thằng Hùng chỉ ngồi nghe ko có ý kiến gì, A Hải và A Hưng thì đang đăm chiêu suy nghĩ, cuối cùng thì đồng tình với ý kiến của chin Trà, chị thấy mọi người nhất trí nói tiếp

• riêng Hải thì chị phải dặn e, chị thì rất tin tưởng e nhưng vợ e thì chị ko tin tưởng. Nhà này ông đã ủy quyền toàn bộ cho chị, e cũng đã tách hộ khẩu ra, nên e cứ về nói với vợ là chị bán đất mà ko chia cho e. Tiền bán đất được e lập tài khoản riêng rồi gửi vào, sau này e muốn dùng gì hay đưa cho vợ thì e đưa. Còn lúc này thì chị thấy là ko nên, chị chỉ khuyên như thế còn quyết định tuỳ thuộc vào e.
    • Chị e biết chị thương e, nhưng sao e để chị mang tiếng xấu được, tiền e đâu có cần, e chỉ mong mấy đứa nó lên người như nguyện vọng của ông thôi. Chị cứ bán đc cứ giữ hết lại lo xho mấy đứa, chị cũng biết tính tình vợ e, e cũng ko biết giải thích sao nữa.

Hải nói xong cúi mặt xuống vì xấu hổ với mấy đứa e, a biết vợ mình khinh thường gia đình minh, nhưng vì quá yêu vợ mà a cũng đánh nhẫn nhin cho êm cửa êm nhà, mỗi lần a về thắp hương ông là lại trào nước mắt mà ko biết phải làm sao. Bên nghĩa bên tình lam sao cho trọn.

- ko được e phải lấy, bán xong chị sẽ đưa tiền cho e, đó là di nguyện của ông, tuy ko được ông sinh ra nhưng đến lúc chết tình yêu của ông giành cho chị e mình chưa bao h thay đổi. Các e bây giờ hay sau nàu cũng là e chị, nhà này lúc nào cũng chờ các e về.

Trà nói xong hơi xúc động lấy tay lau nước mắt, mọi người cũng cảm động mà nước mắt lưng tròng. Trang với Nguyệt đi lại chỗ Trà ôm lấy chị mà nức nở.

Nguyệt lấy Hưng tuy chịu nhiều vất vả nhưng cô chấp nhận, lúc đầu gia đình còn ngăn cản vì hoàn cảnh Hưng nhưng cô vẫn quyêt cưới đến cùng, nhà Nguyệt tuy ko giàu nhưng bố mẹ cũng là cán bộ công nhân viêc chức, nhà lại có mỗi 2 chị e gái nên cũng ko phải lo

19. nh0c4nh

97/113

tiền nong, cưới Hưng xong bố mẹ cô bắt Hưng về ở rể nhưng a ko chịu, cô theo a ra ngoài thuê 1 căn nhà riêng, cô yêu a vì a chịu khó yêu thương vệ, biết vợ thiệt thòi a cũng cố gắng làm thêm đủ thứ để lo cho vợ, tiền nong đều cho cô cầm, chỉ thỉnh thoảng đi nhậu với bạn, thuốc lá a cũng bỏ vì cô ko thích.

Nguyệt cũng hiểu và cảm thông cho a, nhìn chồng vất cả cô lại yêu a nhiều hơn. Cô cũng khá thân với chị Trà mỗi khi có đồ ngon là chị đều bắt a đi làm cầm qua cho 2 vợ chồng. Cô cũng biết cách cư xử, thỉnh thoảng lại bắt chồng lai vào thăm chị, cho tiền thằng Hùng với gửi tiền cho Trang.

Cố kìm nén cảm xúc Trà vỗ lưng hai đứa e nói

• 2 cô sắp sửa biến tôi thành con nít rồi, cháu nó nhìn nó cười cho thối mũi bây giờ

Nghe câu nói đua của chị cả nhà cũng nở nụ cười

• được rồi có cô e gái với cô e dâu như này là tôi mãn nguyện rồi, mai chị vào thăm thằng Huy, đứa nào đi đc thì đi cùng chị, bận thì để lúc khác, cũng đều trong TP đi lúc nào cũng đc.

Buổi chiều Trang đi chợ với Trà mua ít đồ, để mai vào thăm Huy. Trà cũng tiện mua ít quần áo cho thằng Hùng, ngày cang béo mặc ít bữa là quần áo đã rách.

Hôm sau có Trang, Trà, Nguyệt với Hùng vào thăm Huy, lúc đầu chồng chị Tra đi nhưng sau chị Nguyệt gọi đi cùng vì từ lúc cưới Hưng chưa lần nào cô được gặp Huy lên lần này đòi đi theo. 4 ngừoi bịt khẩu trang với áo chống năngs kín mít, đi xe máy từ nhà hơn gàn 30km mới đến nơi.

Hôm nay ngày lễ nhưng người đến rhawm cũng ko nhiều, vì hầu như trong này toàn thằng ko cha ko mẹ, nhiều thằng có họ hàng nhưng hầu như họ cũng ko vào thăm, họ còn mong mấy thằng ở trong này luôn ko ra ngoài lại làm phiền đến họ. Vào phòng thăm nuôi với mấy cái túi đựng đồ ăn đã được kiểm tra, để lên 1 cái bàn trống ngồi chờ Huy.

Hôm nay lễ ko phải đi làm, đang nằm trên giường ngáp ngắn ngáp dài vì buồn chán, thằng Hoàng đang nằm bên cạnh đc 2 thằng đấm lưng như xếp sòng, nó với thằng Hoàng là 2 thằng ko lập bang hội gì trong này nhưng, ko thằng nào giám động đến 2 thằng nó. Thằng Hoàng vào đây trước nó 3 tháng cũng đã va chạm ko ít băng nhóm trong này, thích kiểu ma mới bắt nạt ma cũ, khi nó vào thì 2 thằng dẹp luôn 1 thể, mấy thằng đòi tôn 2 thằng nó làm đại ca nhưng nó ko thích, đảnh bảo chúng nó thích làm gì thì làm để 2 thằng nó yên là được.

Khi ở ngoài nó cũng đã ko ít lần nghe mấy ông a vào quán chơi thuốc xong sảng, ra ngoài bắt nó ngồi nghe kể mấy cái chuyện trường trại nên nó cũng biết ko ít, tuy ở đây ko khắc nghiệt như chỗ mấy ông ấy kể, nhưng nhìn xhung thì cũng ko khác mấy. Quản giáo ở đây chỉ cần mấy thằng ngoan ngoãn nghe lời, cho mấy ông ấy nhàn hạ là đc, chứ mấy cha cũng biết mấy thằng ở đây nhà còn ko có nói gì là tiền cho mấy ông ấy kiếm trác.

Từ lúc nó vào đây đã thay đổi nhiều, ko còn lầm lì mà tếu táo hơn trước nhiều, nó cũng biết đc câu " mồm miệng đỡ chân tay là thế nào" con ngừoi mà ai mà chẳng ưa nịnh, chẳng qua bạn phải biệt nịnh thế nào cho nó xuôi tai.

Nhờ mấy câu chuyện của mấy cha sảng thuốc kia cũng giúp nó nhiều trong này, cái việc lúc nó mới vào đánh nhau bị phạt cũng coi như là bình thường, mấy cha quản giáo cũng bắt phạt theo lệ mà thôi, vì mấy cha cũng biết thằng nào mới vào mà chẳng bị ăn đòn.

Dẹp xong cái đám nhóc ac đấy thì nó cũng bị phạt ko ít lần, thành ra quen ko ít quản giáo, sau này nó sống điềm đạm với nói chuyện dễ nghe lại càng đc quí hơn. Trong này nó cũng đăng kí đi học cho đỡ buồn với chơi ít thể thao luyện tập cơ thể. Đi làm cũng được phân vào chỗ nhàn hạ, mấy thằng nhóc mới đầu thấy nó vào làm thì sợ sệt còn xin làm thay nó, nó ko cho sau 1 thời gian thấy nó dễ gần sống có tình nghĩa nên gọi là a chứ ko phải nhìn nó như thằng trùm băng đảng.

Lúc mới vào chưa quen cũng khó chịu vì mất tự do, bực bội trong người nó đi luyện võ mà xả máu nóng trong người. Thằng Hoàng thì tính nóng buồn bực đi lang thanh kiếm mấy thằng nó ngứa mặt doạ nạt làm trò tiêu khiển, nó cũng kệ ko ngăn trong này thằng nào mạnh thằng đấy sống, nó cũng biết mấy thằng này hết hạn ra thì cũng lại đi trôm cắp, ko thì lại đi theo mấu thằng giang hồ nửa mùa làm chân sai vặt mà thôi. Có đc mấy thằng được đường tăng nhận làm đệ tử mà đi lấy kinh.

Sống ở đây hơn 2 năm cũng quen, nhiều lúc nó nghĩ nhà nước mà cho nó trong này hẳn có khi nó cũng ở, nhà cao thoáng mát, ko phải đóng điện nước, cơm tuy ko ngon lắm cũng có thịt có rau. Buồn buồn vác cây ghi ta gẩy mấu bài của jimmynguyen cũng tạm.

Thỉnh thoảng chạy lại chỗ mấy thằng cán bộ trẻ nghe nó kể chuyện ngoài xã hội cũng thú vị.

Còn gàn năm nữa là ra rồi mà nó chưa có giự định gì trong đầu, mấy lần a Dũng với thằng Long vào thăm nó, cũng ngỏ lời nó ra mà thích thì lại theo Dũng làm, nó cũng quí Dũng, nó vào đây vì coi như trả ơn cho a Đại đã cưu mang nó. Còn Dũng nó coi như a, nó biết Dũng đã ra làm riêng còn cho thằng Long theo, nó cũng mừng. Nhưng thật sự nó ko mốn quay lại con đường cũ, nhưng cũng chưa biết thế nào.

Đang nằm lim dim chân thì vắt lên nhau rung rung như ông cụ non, thì 1 thằng nhóc chạy vào phòng gọi

- a cán bộ gọi a xuống phòng thăm nuôi

Đứng dậy gật đầu lững thững đi xuống phía phòng thăm nuôi, đi đến cổng sắt ko quên đưa cho thằng giám thị mới chuyển đến, cái hinh trái tim bằng gỗ có khắc 2 chứ cái ở giữa, thằng đó nhờ làm để tặng người yêu, thằng giám thị cười tươi nhận lấy ngắm nghía rồi đút vài điếu thuốc vào túi áo ngực của nó.

Vào đến phòng thăm nuôi, nó nhìn ngay đến chỗ bàn có ngừoi quen, nó nhận ngay ra 3 ngừoi mỗi Nguyệt là lần đầu tiên nó gặp. Đi đến gần nó đã nói to

- hôm nay đông vui quá nhỉ, bộ trong này mới mở khu du lịch dinh thái hay sao mà kéo nhau vào đông vậy

3 người phụ nữ nghe nó nói cười, Trà mở mồm ra mắng nó vài câu, Trang thì đã chạy lại kéo tay nó ngồi xuống ghế, nó nhìn thằng mập mặt như thằng táo bón lâu ngày, lấy chân sút vào ống đồng thằng mập

• tao đã chết đâu mà mặt mày như đi đám ma thế
    Thằng mập nhăn nhó xoa ống đồng ko thèm trả lời nó, cái thằng suốt ngày ăn xong lại ngồi máy tính, béo như lợn, lại đi 30 cây số giữa trời nắng ko mệt mới lạ. Nó bỏ qua thằng mập quay sang chào 3 người phụ nữ, nghe chị Trà nói mới biết vợ a Hưng, nó nhìn Nguyệt chào hỏi có chút cảm tình, ko xinh lắm nhưng với ông anh mình thế là đc rồi.

3 người phụ nữ vừa hỏi han nó, tay vừa mở mấy cái rúi bóng lấy ra hộp lớn hộp nhỏ đồ ăn, bày ra bàn, vài hôp là đồ ăn ngay làm cho nó ăn luôn tại bàn, vài hộp thì để nó cầm lên phòng ăn dần với chia cho mấy đứa cùng phòng. Trà cũng biết hoàn cảnh mấy đứa trong này, nên cố làm nhiều chút để nó chia cho bạn 1 ít. Trà đang mở mấy hộp đồ ăn ra, Trang thì ngồi bên cạnh sờ nắn tay với người nó kiểm tra có gầy đi ko, Nguyệt ngồi nhìn cậu em rể mới gặp lần đầu này, so với chồng cô thì khác quá nhiều, đúng là khác 1 trời 1 vưc, giờ nó đã cao 1m76, mặt ko phải đẹp trai như diễn viên, nhưng cũng nổi nhất trong đám diễn viên quần chúng, may mà nó chưa cởi áo ra khoe body tuy ko vạm vỡ như mấy cha tập tạ, nhưng cũng rất rắn chắc.

Nó nhìn đống đồ ăn chị Trà đang bỏ ra chỉ lắc đầu, lần nào cũng sợ thằng e chết đói nấu 1 đống nó ăn đâu có hết, nhưng chỉ giám nghĩ trong đầu, nó biết đống đồ ăn này là tinh cảm mà chị nó giành cho nó, nó còn may mắn hơn rất nhiều thằng trong kia. Tuy mấy người ngồi quanh nó ko cùng dòng máu nhưng còn hơn cả ruột thịt. Nó nhìn thằng mập đang nhìn đống đô ăn nuốt nước bọt chỉ cưới.

• chị sao chị làm nhiều sườn xào vậy, trong này cán bộ đang cấm ăn thịt vì mấy thằng có hiện tượng béo phì chị ko biết à.
    Vừa nói mặt nó giả bộ như thật nhìn Trà, Trà lườm nó đưa đôi đũa cho nó

• ăn đi ông tướng, dạo này mồm mép quá đấy, hồi trc thì lầm lầm lì lì
    • mấy chị ăn luôn đi e ăn hết sao được
    • mấy chị ăn ở nhà rồi mới vào đây, ăn đi ko phải lo, chị ở ngoài thiếu gì mấy đồ này.
    Nó nghe Trà nói cũng ko nói nhiêu cầm đũa ăn cho mấy chị nó vui, nó cũng chẳng thèm thuồng gì, trong này ăn cơm trại cũng quen rồi. Nó biết mấy đồ mua vào cho nó cũng đắt tiền, so với gia đình khác thì chỉ là thứ ăn bình thường, chị Trà là người tiết kiệm bình thường sao cho cả nhà ăn cho đủ chất là đc, còn mấy đồ này phải có khách khứa hay đám dỗ chị mới mua, hồi trc nó ở nhà còn đi làm thỉnh thoảng nó ra chợ tự mua về cải thiện cho cả nhà, chị trách nó lãng phí.

Vừa ăn nó vừa nhìn qua chỗ thừng mập trêu ngươi, nhìn thằng bé nhìn đống đồ ăn nuốt nước bọt mà nó thấy thích thú vô cùng.

• chị hay đưa thằng này vào đây cho nó giảm cân, chứ nhìn nó thế này vài năm nữa ko đi đc quá
    • nó ăn xong lại ngồi ra quán quán ngồi máy tính, ko thì đọc truyện có chịu vận động đâu, nói mãi chị cũng chịu

Nó nhìn thằng mập đưa đũa sang bảo ăn cùng, thằng mập vừa nghe nó mời mắt như sáng rực, khỏi cần đũa lấy tay bốc ngay miếng sườn với nắm xôi cho lên miệng nhai, nó nhìn thằng mập ăn cũng thấy vui, nó mừng vì thằng mập tuy học ko giỏi nhưng máy tính khá ổn, hế là được, ko theo chân mấy thằng ất ơ đi ăn cắp phá làng phá xóm là được rồi. 3 người phụ nữ ngồi nhìn 2 thằng nó ăn chỉ biết cười, nó vừa ăn vừa trả lời mấy câu hỏi như những lần thăm trước của mấy chị.

Nó cũng hỏi han về tình hình gia đình, với đứa cháu khi nó vào trại còn chưa biết biết bò. Ăn thêm vài miếng xôi dừa với hạt sen thì bung nó cũng đã ko chứa nổi. Còn bao nhiêu thằng mập làm sạch sẽ. Chờ nó ăn xong nghỉ ngơi 1 lúc, Trà mới nói chuyện về việc bán đất cho nó nghe, tiền nóng người ngoài nó còn tính toán, với mấy a chị nó thì nó chẳng bao h quan tâm.

• chị cứ làm theo ý chị, e còn ít tuổi cũng ko biết mấy cái đó, chị bảo sao thì e nghe thế, về phần của e thì chị lấy đi, thêm vào xây nhà cửa cho đàng hoàng chút, e chắc cũng ko ở đó đâu, nhưng xây cho các cháu sau này, cho nó đỡ ngại với bạn bè. Còn lại chị lấy mà buôn bán, mở cái gì mà làm, chứ buôn bán cái sạp nhỏ ngoài chợ ko được bao nhiêu lại vất vả.

Nghe Huy nói nước mắt lại muốn chảy ra, nhưng cố kìm nén lại. Nói chuyện thêm 1 lúc cũng đã được gần 2 tiếng, Huy bảo mọi người về đi, rảnh thì đến thăm ko thì thôi, gần năm nữa nó cũng ra ngoài rồi. Chào mấy chị xong nó ôm đống đồ ăn lên phòng, vứt cho thằng Hoàng 1 ít rồi chia cho mấy thằng trong phòng. Nó nhìn vào cái giường cuối phòng, thấy thằng Đức đang ngồi ôm đầu gối mặt nhìn ra ngoài cửa sổ buồn thiu.

Thằng này mới vào đây được 1 năm, lúc nó vào mới chỉ có 12t, may mà lúc vào đc sắp xếp ở cùng phòng nó nên ko bị bắt nạt. Thằng này vào đây vì tội trộm cắp vặt, ở lâu mới thấy bản chất nó rất hiền lành và lương thiện, cũng vì bà nó ốm ko có tiền thuốc men mà nó phải đi ăn cắp để lấy tiền. Mẹ nó làm gái mại dâm, sinh nó ra thì đưa nó về quê cho bà ngoại, rồi lại đi biệt ko về. Bà nó 1 mình gồng gánh nuôi nó cũng chỉ đủ ăn nên lên lớp 4 là phải nghỉ học. Nó cũng là thằng ngoan ngoãn, nghỉ học cũng chỉ quanh quẩn ở nhà phụ giúp bà nó làm bánh mang đi bán rong. Sau sức bà nó yếu quá ko đi nổi nữa, hàng xóm xũng giúp đỡ nhiều nhưng tiền viện phí cao quá, nên nó theo mấy thằng lớn trong xom đi ăn cắp xe máy, vài lần trọt lọt cuối cùng bị bắt. Nếu là lần đầu thì có lẽ nó ko phải vào trại, nhưng số lượng xe chúng nó lấy khá nhiều nên phải vào đây.

Từ lúc vào đây ngoài giờ sinh hoạt chung ra là nó chỉ ở trong phòng, thỉnh thoảng chỉ tâm sự với Huy, Huy cũng sợ nó tự kỉ nhiều lúc đi lang thang phải bắt nó đi theo. Lúc Đức vào đây bà nó bệnh cũng đã đỡ nhưng đi lại vẫn còn khó khăn, nó lo nó đi rồi ko ai cơm nước cho bà nên ngày nào về phòng là ngồi thu lu nhìn ra ngoài cửa sổ.

Huy cũng chủ thỉnh thoảng tâm sự ăn ủi nó phần nào, vì Huy biết mấy cái này chỉ tự thằng Đức vượt qua mà thôi, ra khỏi đây rồi nó cũng ko thể làm gì xho thằng Đức được, mỗi người 1 hoàn cảnh, mỗi ngừoi 1 bản lĩnh để vượt qua hoàn cảnh của chính mình mà ko thể dựa vào ai được.

20. Vietcongtu

Vietcongtu Dậy Thì Verified
    32/57

Cảm ơn thớt,hay chỉ một từ vậy thoii!!!

Đang tải...