1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

NGÀY TRỞ LẠI

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi nh0c4nh, 21/8/14.

1. nh0c4nh

nh0c4nh Dân Chơi Verified
    137/174

Tối nay có chap nhé a e, đi làm rảnh viết ko đc nhiều. Chuyện còn khá dài. Cố theo đến cuối khỏi phụ lòng a e.

2. quachque

quachque Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

Hay

3. Bin 6264

Bin 6264 Còn Bú Sữa Mẹ
    0/87

Sau 12 Nữ Thần, đây là tác phẩm mình thấy thực sự cuốn hút cả về nd lẫn cách sử dụng từ và phải đăng nhập để cmt. Cảm ơn tác giả, chúc b nhiều sức khoẻ để viết chuyện đều cho ae đọc.

4. nh0c4nh

137/174

Huy cảm nhận bàn tay L nơi thằng e mình, nhìn biểu hiện của L ko kìm lòng đc.

• thế giờ chị phải chịu phạt
    Chồm len đè L xuống, hôn lên môi cô. L hơi bỡ ngõ bị hôn chớp nhoáng, lại thấy lưỡi H luồn vào mồm cô, cô lấy lưỡi đáp trả. Lâu rôi cô chưa có mùi đàn ông với cái duong vật dài ngoàng vừa nãy trc mặt cô làm cô ko thee kìm chế nữa. Cô bắt đầu cuốn lấy lưỡi Huy, qua cách hôn cô biết Huy chưa có nhiều kinh nghiệm, cô đoán chắc trụ đc vài phút là cùng. Cô đang tính toán kế trả thù, nhưng cảm nhận cái lưỡi với mùi đàn ông của Huy làm cô lại bị cuốn đi theo nhục dục.

Huy lúc này như 1 ngừoi đàn ông chứng tở bản mĩnh cua mình, tay bắt đầu nhào nặn bộ ngực L, tay nó đã cảm nhận độ lớn của bộ ngực truyền lên não. Bóp qua lớp áo lót thôi mà đã thích thế này. Huy lột luôn áo L ra lột tiếp áo lót, bộ ngực căng tran với kich cỡ lần đầu tiên Huy đc thấy phơi ra trc mặt, nó cúi xuống bú mút điên cùng lên núm vú. Lâu ko làm tính lại bị Huy làm mạnh bao như thế, L thích thú vô cùng cô đã bắt đầu rên nhẹ, cô cảm nhận trong quần mình đã ướt.

Huy giày vò bộ ngực L bằng hết sức của trai trẻ, nhào nặn nó đủ mọi hình dạng, nó thò tay xuống cới cúc quần sóc rôi kéo cái khoá xuống thọc tay vào giữa háng chà xát, Huy đã cảm nhận đc nc thấm ra ngoài quần, L rên to hơn, tay cô tìm đến dương vật của Huy nắm lấy, cô vuốt để cảm nhận độ dài của nó, chắc cô chết mất quá. Huy thấy L tấn công thằng e mình, tay thọc hẳn vào trong quần lót của L lấy ngon tay chọc vào nơi bên trong lênh lánh nc bắt đầu chọc ngoáy, L cũng nứng lắm rôi cô rên ko ngưng, tay cầm dương vật Huy kéo lại phái mình bắt đầu mút, L cành nút bàn tay Huy trong âm đạo cô mà chọc ngoáy.

Đc hơn 5p Huy sắp ko chịu nổi rút tay ra khỏi âm đâo L, rút dương vật khỏi mồm cô cầm theo cái túi vào nhà vệ sinh.

• chờ e tí chị sắp bị phạt rồi

Mồm và âm đạo ko còn gì nhét vào trong làm L có chút hụt hẫng. Thấy hành động kì lạ của HUY cô cũng ko để ý nằm thở để lấy lại sức, lâuko làm nên cô đã lên dỉnh 1 lần. Huy bước ra trên người ko còn mảnh vải, lột hết quần L ra, kéo cô lại sat mép giường, kê thằng e sắt miệng lỗ, đâm mạnh 1 phát lụt cán, L hét lân 1 tiếng há hốc mồm, cái cảm giác nó thốn với sướng ko tả đc, Huy bắt đầu dập liên tục, L rên la thân trên quằn quại vì tường đợt khoái cảm dồn lên não, Huy nhấp điên cuồng vừa nhấp vừa nhìn 2 bầu ngực nẩu tưng tưng, L uốn éo rên rỉ, tay vô thức tự bóp lấy ngực mình, nhìn hành độn của L càng cho Huy thêm kích thích đâm từng cái vào trong cái lỗ cho nước chảy ra ôm trọn lấy thằng e.

• Huy ơ.......ơ từ từ thôi chị chết mất, từ từ thôi chị sướng quá ơ..... ơ
    • E bảo chị phải bị phạt mà
    • Chi xin e mà, e xin a mà Huy

Nghe tiếng L nó như phát điên mà nhấp, đã đc 10p rồi nhưng nó ko thấy mệt, nếu ko có lọ thuốc xịt chắc nó out lâu rồi, nghe tiếng L rên với cái thân hình của L là nó biết mình ko chịu nổi.

Lật úp L xuống cho 2 chân cô đứng dưới đất, nó lại nhét cu từ đằng sau nhâp điên cuông, vừa nhấp vừa nhìn đôi mông tô tròn săn chắc đang rung làm đầu óc nó mê man. Cái ngừoi đàn bà này chỗ nào trên cơ thể cũng như thuốc kích dục. L thở ko ra hơi nữa rồi nó đã chơi cô đc hơn 20p mà tốc độ ko hề giảm, cái dương vật dại từng cái chạm đến tận tử cung cô, cô như đã kiệt sức vì sướng mà cô thấy phái sau mình vẫn ko ngừng ra nước. Cô ko ngờ bị 1 thằng kém tuổi hanh hạ đến quằn quại thế này, chưa 1 người đàn ông nào chịu nổi cô quá 15p, đây là lần đâu cô mất thế chủ động.

Chỉ nằm kêu rên mặc cho cái dương vật tàn phá cửa mình cô, Huy lai đẩy cô lên giường đè lên kéo 2 chân co lên cao mà nhấp, cô mắt đờ đi vì sướng, nhìn bộ ngực săn chắc của Huy cũng những giọt mồ hôi danh chảy, cô như ngất ngây.

• huy nghỉ 1 chút đi e chị mệt quá, chị ra nhiều nước quá rồi
    • E chưa phạt chị xong mà
    • Cho chị nghỉ 1 chút rồi chị chịu phạt

Huy nhìn thấy L van xin buông rút dương vật ra nằm sang bên cạnh thở, L nhìn xuồng thấy cái dương vật bóng loáng nuóc dài ngoằng vẫn cứng ngắc rôi lại nhìn lên mặt Huy

Cô chôm qua nằm lên bụng Huy cầm cái dương vật xóc rồi nhét vào mồm mút hết cả nước của cô bao quanh nó. Huy khoái xoa đầu L, đc 5p cô lấy lại sức, đề lên ngừoi Huy bắt đầu nhấp điên cuồng, Huy nằm hưởng thụ nhìn bộ ngực nẩy đầy mãn nguyện, chơi thêm 15p nữa thì Huy cũng bắn hết vào trog L.

L như con cá mới bị vứt lên bờ, mồ hôi nhế nhại tóc tai bù xù, đề lên ngực Huy thở hổn hển.

• thằng quỉ muốn giết chết chị sao
    • Ai bảo chị thích khiêu khích e
    • Làm chị rát hết bên dưới rồi đây
    • Rát rồi có sướng ko
    • Ko thấy nước người ta ướt cả giường à mà hỏi
    • Tại chị hư nên mới bị phạt
    • Cái đồ quỉ, Trang nó mà biết thì chị chết mất
    • Thì e đổ hết cho chị dụ dỗ e
    • Rồi tại tôi, lốn đầu còn đi dụ trẻ con, nên giờ mới thân tàn ma dại đây

Huy biết L dôi xoa lên lưng ninh

• được rồi chị e là đẹp nhất đc chưa, có sao e chịu hết
    • Thế có muốn gặp chị nữa ko
    • Thôi đi tắm đi chị ko chị Trang về
    • Chơi người ta chán rồi muốn chạy hả

Tắm rửa xong nằm ngủ tí cho lại sức. Đang ngủ thì Trang về L dậy mở cửa, thấy Huy đang ngủ chỉ cười ko nghi ngờ gì nhẹ bước vào phòng. L thấy bạn ko nghi ngờ gì cũng yên tâm, nhìn Huy nằm trên giường rồi lại nghĩ đến những cảm xúc mà đứa e trai bạn mình đã làm mình chết đi sống lại làm cô càng thêm bối rối.

Đang ngủ ngon thì có điện thoại, sau cuộc làm tình ngủ như chết mở mắt ra lấy cái điện thoại đã hơn 18h, nhấc máy nói vài câu với Long xong uể oải ngồi dậy. Thấy Trang đang nấu ăn.

• chị về khi nào ko gọi e
    • Chị về lâu rồi thấy e ngủ nên ko làm phiền, ở đây ăn cơm luôn nhé
    • Thôi e ko ăn đâu, tí thằng Long đón h, hẹn với a Dũng rồi, chị L đây chị
    • Linh nó đi tập rồi, hôm nay bận thì thôi, nhưng mai phải ăn, a Kiệt cũng qua, a ấy cũng muốn gặp e
    • Uh mai rồi e qua, chắc ở 1-2 ngày nữa e về, ở đây cũng ko còn việc gì, về phụ chị Trà chút
    • Thế e tính sau này làm gì chưa, hay thử thi 1 trg đai học hay cao đẳng xem, e cũng đỗ tốt nghiệp cấp 3 rồi, học cũng ko tệ, về ôn thêm, chị chuẩn bị tài liệu gửi về cho, rồi đợt này thi cùng với thằng Hùng, biết đâu lại đc. Chị ko muốn e lại theo con đường cũ.
    • E cũng chưa tính gì, e sẽ suy nghĩ, chị ko phải lo đâu. Học xong ko tìm đc việc bảo e, e nhờ a Dũng xem, a ấy quan hệ trên này chắc cũng nhiều.
    • Rồi chị biết rồi, ko phải lo

Lúc sau thì Long lên đón, 2 thằng đi lên phố gặp Dũng, vào quán lẩu thấy Dũng ngồi cạnh 1 đứa con gái trẻ, trẻ là so với Dũng chứ đối với nó chắc phải hơn 6-7t. Thằng Bảo vs Hoàng với thêm 2 thằng lạ nữa đã ngồi đấy. Thấy nó vào Dũng đứng dậy ôm nó như thằng e trai lâu ngày xa cách.

• đm giờ mày mới chịu vác cái mặt lên gặp a, mấy hôm a bận ko gặp ngay đc đừng trách a
    • A e với nhau a nói mấy lời khách sáo đấy làm gì
    • Ngồi xuống toàn a e trong nhà, hôm nay phải chơi đến sáng

Dũng giới thiệu con bé bêb canh là Vân người yêu lão cũng đc 1 năm rồi, đi làm xới với chăn mấy e hàng cao cấp cho mấy đại gia lên đánh bạc. 2 thằng kia đệ cứng của Dũng. Hôm nay Dũng ko muốn gọi nhiều người chỉ toàn mấy a e thân cận.

• sao lên mấy hôm thấy hà thành thế nào, mà cho chị mày số của a, có việc gì gọi a, a e trong nhà ngại cc gì
    • Ngột ngạt với đong người quá e cũng chưa quen, e cho số thằng Long đc rồi, mấy chuyện vặt a quan tâm làm gì
    • Thủ đô mà ko đông sao đc, nhưng dễ kiếm tiền hơn ở nhà. Lên đây đi chứ ở nhà giờ phức tạp lắm, chuyện chỗ a Hà ko sao chứ
    • Ko sao a, a Hà lo hết rồi, e chém có 1 thằng nhưng nó chạy đc. May hôm đấy tỉnh ko là ăn nguyên viên hoa cải. A cứ để e suy nghĩ 1 thời gian, chắc đợt này về ko làm gì hết ở nhà kiếm trường nào đấy thi thử xem sao.
    • Thi đc thì tốt, mấy cái chuyện học hành a ko giúp đc, nhưng học đc a mừng cho mày, ko thì lên theo a, cơm cháo có nhau. Mà ở nhà kiếm đc e nào chưa, nhìn m thế này chắc gái theo cả đàn
    • Có ai đâu a, ở nhà e cũng ko có bạn bè, cuối tuần đi đá bóng với bọn a Hà thôi
    • Đm còn trẻ với đẹp trai, chơi đi chứ, gái ngoài đường đầy ra ko ăn lại nhường cho thằng khác, mày xem a giờ muốn cũng ko đc ( quay sang Vân cười)
    • Dạy đàn e cái hay ko dậy toàn dậy mấy cái bậy bạ, a mà giám e cắt cho khỏi đi
    • A sợ e rồi, 1 mình e còn phục vụ chưa xong thêm đứa nữa chắc đi ko nổi
    • Chỉ đc cái dẻo mồm, hở ra ko đi mới lạ

Gần 11h cả lũ mới đứng dậy, đã ngà ngà say, định kéo nhau lên bar nhưng nó bảo ko muốn đi nên Dũng dẫn cả bọn vào karaoke. Thực sự lúc có tí men nó cũng muốn nghe cái nhạc mạnh ấy, nhưng vào bar mấy đứa con gái thì chỉ nhìn mấy con bàn bên, so đo xem nó có xinh hơn mình, mặc đồ có đắt hơn mình ko hàng chợ hay hàng hiệu. Mấy thằng con trai thì đi lên khoe gái, với đọ tiền, phân biệt uống bia với uống rượu. Chứ thực sự bọn nó lên bar ko phải để nghe nhạc xả stress mà lên để thể hiện đẳng cấp. Nhưng cũng may cho mấy thằng chủ bar ko thế thì kiếm đâu ra tiền.

Lúc này trong phòng, mấy đứa người yêu bọn kia cũng đến, nên đông vui hơn. Thằng Hoàng cũng kiếm đc e tướng ta ngon phết, nhưng cái tính tiểu thư nó cũng ko khoái, con ghẹ của thằng Long người hơi đậm nhưng mặt dâm thôi rồi. Dũng thấy nó ko có ai định bảo Vân gọi 1 con e đến cho nó nhưng nó từ chối. Sau cái buổi trưa bên Linh, với cái loại thuốc xịt làm thằng e nó vẫn hơi khó chịu. Đang ngồi có tin nhắn của Linh

• lại đi tìm gái trẻ quên luôn bà chị già này rồi hả

Thực sự nó biết nó ko có tình cảm gì với L, chăng qua vì cái sự nông nổi với long tự trọng của thằng đàn ông nên mới xảy ra việc đó, nhưng nó trốn cũng ko đc, vì L là bạn thân chị nó, sau này vẫn phải gặp. Mà tiếp tục thì cũng chỉ là lợi dụng thể xác của L, nếu là đứa con gái khác có thể nó chỉ có chút áy náy, nhưng đằng này là L nó ko biết phải thế nào. Mà cái cơ thể L với đôi môi gợi tình khi ngậm thằng e nó làm nó ko kìm chế đc. Nó cũng chứ biết phải thế nào đành nhắn lại.

• e chạy đi đâu chứ, ngồi hát với mấy đứa bạn thôi, mà chị có già đâu, xinh như chị thiếu gì người xin bám váy

Linh bên kia cũng hơi suy tư, biết là Huy ko có tình cảm với mình, mình thì cũng chỉ có chút cảm tình với Huy, chứ ko phải tình yêu. Chẳng qua cái cảm giác làm tình với Huy làm cô càng tăng thêm thiện cảm, cô nửa muốn dừng lại nửa muốn tiếp tục. Mỗi lần cái suy nghĩ dừng lại ấy hiện lên, ngay tức thì hình ảnh cái dương vật dài ngoằng đâm vào bên trong cô, cô chỉ muốn có ngay nó bên cạnh để xoa nắn mút mát cho thoả cơn thèm. Cô đành liều làm tới sẽ biến Huy thành bạn tình của cô.

• chị biết chị già chị xấu ko phải khen đểu, nhiều người nhưng ko phải người chị cần, e đẹp trai như thế ra đường gái trẻ nó bám lại quên chị ngay ấy mà.
    • E cũng chẳng biết nói sao cho chị hiểu, nhưng thực sự e ko có tình cảm với chị, tại lúc trưa vì bị chị trêu nên e tức quá mới làm thế, với lại cơ thể chị làm e ko kìm chế đc. Em xin lỗi!
    • Chị biết ko phải lỗi của e, cũng tại chị nên mới thế, chị ko trách gì e đâu đừng nghĩ linh tinh, thật sự chị có cảm tình với e nhưng ko phải tình yêu. Chỉ mong e đừng hờ hững với chị, thỉnh thoảng nói chuyện chút với chị đỡ buồn là đc rồi. Còn về chuyện kia nếu e ko thấy thoải mái thi chúng ta dừng lại, còn muốn tiếp thì ....

Nó đọc tin nhắn xong, thấy nhẹ cả người. Nó cũng dần hiểu L cũng chỉ muốn làm tình làm tình với nó, đã thế nó làm tới, từ chối cái body mà trời ban là có lỗi với dòng họ với bản thân lắm.

• tiếp là tiếp cái gì cơ chị, e ko hiểu chị nói rõ ra xem
    • Cái thằng quỉ, biêt rồi còn cố tình trêu chị à, thích bị đánh đít hả
    • E ko hiểu thật mà, e còn trẻ con, ngây thơ trong trắng. Ko biết nên mới hỏi chị
    • Lúc trưa là biết cái ngây thơ nó thế nào rồi, cái này phải gặp mới giải thích đc
    • Rồi mai e lên đó ăn cơm nghe chị giải thích. Thôi chị ngủ sớm đi e hát chút.

Vẫn như mọi cuộc ăn chơi của mấy thằng làm cái công việc bảo trợ cho xã hội, lại ke lại kẹo bày ra, rồi mỗi thằng ôm 1 con bướm đi đến cái tổ của con trym. Nó thì 1 mình về phòng thằng Long ngủ.

Long lúc này đang ôm 1 cái thân hình đầy đặn trong làn nc của bồn tắm. 1 tay thì đang nặn 1 bên ngực như trẻ con chơi đất sét, 1 tay thì đang mân mê cái hạt le trong làn nước, bướm Ngọc tuy hơi nhiều lông, lúc liếm có chút ko đã lắm, nhưng lúc sờ thì tuyệt nó đầy đặn với độ dày bởi đám lông làm Long ko ít thú vị. Ngực ko to nhưng sờ như cái bánh dày, eo ko đc thon gọn khi ôm cảm giác rất đã. Tuy mới quan hệ đc 1 lần với Ngọc nhưng cô đêm lại cho Long cảm giác trc đây chưa từng có.

Những người yêu trc của Long toàn lại tiểu thư, ko thì cũng là dân đú. Đối với chúng nó chỉ cần đc lên bar, rồi đc phê pha trong kẹo ke. Cuối cùng là tình dục chỉ như là để thoả mãn cái tác dụng của thuốc, ko thì cũng là chiều người đã bỏ tiền ra để đãi mình đi chơi. Nhiều lúc Long nghĩ bọn này với mấy đứa con gái làm tiền khác gì nhau. Mấy con tiểu thư nhà giàu thì còn đỡ 1 chút, chứ mấy con dân đú, nó hơn mỗi mấy con gái làm tiền ở chỗ, 1 ngày số lần quan hệ ít hơn. Chứ còn độ an toàn có khi còn ko bằng.

Mấy con gái làm tiền đi khách còn bắt đeo bao, mây con gái đú trong lúc phê pha bất cần, nay thằng này mai đã thằng khác chỉ cần bao nuôi cái nhu cầu chúng nó còn đc. Nhiều lần Long chúng kiến trong lúc phê pha mà thằng người yêu đem bạn gái mình ra đãi đám bạn, Long biết mấy con bé đấy cũng ko muốn thế nhưng trong cơn phê, với lại bị 3-4 thằng quây lại sức đâu phản kháng, cũng chỉ biết buông xuôi mà đón nhận. Xong xuôi thì cũng làm sao giám báo công an, chẳng nhẽ bảo trong lúc chơi thuốc lên hàng e bị hiếp à.

Đang mải mê suy nghĩ mới nghe thấy tiếng rên bên cạnh, làm Long sực tỉnh trong tay mình đang là bầu ngực với con bướm. Đầu vẫn còn dư âm của chút ke, ngâm trong làn nước ấm với chút nhạc nhẹ làm Long thư thái, thây Long chỉ nhẹ nhàng kick thích nơi nhạy cảm của mình, Ngọc hơi khó chịu, quay lại hôn Long tay vuốt ve cái cột trụ trong Làn nước, Long kệ cho Ngọc muốn làm gì thì làm.

Long lên chỗ đầu bồn tắm tựa lưng vào tường, Ngọc quì trong bồn tắm nắm lấy dương vật bú mút 1 cách thèm thuồng tay ko quên đưa lên vân vê đầu tí Long, Long khoan khoái cảm nhận cái cảm giác đc phục vụ mà mấy đứa người yêu trc ko mang lại cho a.

Đc 10p Long thấy đủ, đứng dậy kéo Ngọc ra ngoài bồn tắm cho cô chống tay vào thành bồn, từ phía sau rà đầu dương vật vào khe bướm cho nước nhờn chảy ra rồi bắt đầu nhấp mạnh, Ngọc cảm nhận dương vật Long bên trong của mình của cô bắt đầu rên lên vì sướng, mông cố cong lên chân dạng rộng ra để cho dương vật vào sâu bên trong mình. Chán chê Long lại ngồi xuống chỗ đi wc, Ngọc hiểu ý dạng 2 chân lên ngồi lên cái cọc chủ động nhún điên cuồng. Đc 1 lúc Long đẩy cô ra ấn quì xuống đất xuất đầy mặt cô, rồi lại đút dương vật vẫn còn dính tinh trùng vào mồm cô, Ngọc mút hết tinh trùng còn sót lại trên đầu dương vật cho đến khi cái dương vật đã mềm trong mồm mình. Cái cảm giác xuất xong lại đc bú mút làm Long rên lên vì sướng.

Ra ngoài nằm nghỉ ngơi nói chuyện 1 lúc, Ngọc lại lên cơn thèm, lại tìm đến chỗ dương vật xoa nắn, lại cúi đầu mút mát cho nó cứng lên, liếm 2 hòn dái, cái lưỡi lại chạy đến lỗ hậu môn Long mà chọc ngoáy.

Cái cảm giác lần đầu được cái lưỡi con gái chăm sóc lỗ nhĩ làm Long như phát điên. Kéo Ngọc lên bắt xoay mông lại chỗ mình làm kiểu 6996, Long nhìn cái bướm đầy lông trên mặt há mồm ra gặm, rồi chọc thêm 2 ngón tay vào mà ngoáy. Ngọc mồm vừa ngậm dương vật cổ họng cũng đồng thời phát ra tiếng rên. Lần nay Long đè Ngọc ra làm tình hơn 30p đủ tư thế quái dị như trong phim mới xuất đầy trong âm đạo.

5. Vietcongtu

Vietcongtu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

Đều tay cho ae đỡ ngóng nha thớt!!

6. nh0c4nh

137/174

Đêm đã khuyau ko biết còn a e nào thức

Winder Hà Lan and trauden773 like this.
  7. trauden773

trauden773 Mất Trinh Verified
    337/348

Luôn có người mong chờ tác phẩm của bạn. Tks

8. Tete1904

Tete1904 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

Ngon cơm ngọt canh. Thích bà Linh ghê

9. nh0c4nh

137/174

Nó mở mắt ra đã 2h chiều, thấy tin nhắn của Linh hỏi bao h nhó lên, nhắn lại tầm 4h. Xong lại nằm thêm chút nữa đầu vẫn còn nâng nâng vì chất kích thích. Dậy tắm rửa rồi thu dọn hết đồ vào balo, nó tính tôi qua chị Trang ăn cơm rồi mai về luôn. Ở lại cũng chẳng còn việc gì. Làm phiền thằng Long đưa đón nó còn phải đi làm.

Nhấc máy gọi cho thằng Long bảo tối ăn cơm nhà chị Trang xem nó đi cùng đc ko, thì nó bảo bận, nhưng nó về đưa Huy lên đó, Huy từ chối tự đi xe ôm lên. Ko quên báo nó mai sẽ về. Rồi điện qua luôn cho Dũng.

Lên đến phòng Trang đã 4h30, lên tầng 2 thấy cửa phòng mở bước vào, thấy L với T đang bỏ đồ ra hình như mới đi chợ về. Thấy nó 2 cô gái cười tươi hết cỡ, Kiệt đứng dậy lại chào hỏi bắt tay nó. Mấu vết thương của a cũng đã lành, chỉ còn tay vẫn phải cố định. Nó nhìn Kiệt là người hiền lành chân chất, cũng mừng cho Trang.

Nó ko quan tâm người yêu chị mình giàu hay nghèo, đẹp hay xấu đối xử tử tế với chị nó là đc. Có là thằng giang hồ chém người ko gớm tay, nhưng về nhà thương yêu vợ con, còn hơn 1 thằng nhà giàu mà suốt ngày gái gú, rồi về mắng vợ chửi con.

Nó xuất thân từ đường phố nên đánh giá con người cũng theo cách của nó. Nó ngồi nhìn L với T làm đồ ăn, nói chuyện tào lao với Kiệt. Kiệt nghe T kể về nó cũng nhiều, rồi nó giúp a giải quyết cái mớ rắc rối mà a đau đầu, nên trong mắt a nhìn nó ko như thăng nhóc 19t. A cũng là người bươn trải ngoài xã hội, cũng tiếp xúc với nhiều loại người. Nhìn Huy cao ráo đẹp trai, mặt vẫn còn hiện cái vẻ ngây thơ của thằng con trai 19t, nhưng có gì đó trong người Huy làm a thấy e dè, đó là cái mùi thằng giang hồ ẩn dấu trong nó làm 1 người bình thường cảm thấy phải kiêng kị.

Nó nhìn T nấu nướng 1 cách thành thạo, cười trong lòng, nó nghĩ ko biết bao h mới đc 1 người con gái chăm sóc từng bữa cơm giấc ngủ. Nhìn L đang phụ T mặt lấm tấm mồ hôi mà thằng e nó lại động đậy, cái người con gái này đến nấu ăn cũng khiêu gợi quá trời.

Sau 1h xào nấu, mùi đồ ăn bay khắp phòng, nó cũng thấy đói vì chưa ăn gì. Chờ L với T tắm rửa xong đồ ăn bày ra đủ các món. Kiệt chưa khỏi hẳn nên T cấm ko cho uống bia, nên cũng ko ai uống. Nên 4 người đành uống coca, nó thì tiếp xúc bia rượu từ nhỏ, bia cũng phải đc 5-6 lon, nhưng nó thực sự ko khoái, uống vào như uống thuốc độc. Chỉ thỉnh thoảng đá bóng về mệt, làm cốc bia hơi với mấy ông a cũng thấy đã. Còn hầu như nó vẫn khoái cái món bò húc với coca.

Ăn uống xong 4 người rủ nhau đi lượn phố ban đêm. Trang lai Kiệt, còn nó lại L trên chiếc AB của L, đi lên phố T mua ít đồ cho nó cầm về làm quà. Rồi 4 người lại lên chợ đêm đi bộ, nó tiện mua làm quà cho L và T mấy bộ đồ ngủ ở nhà với mấy thứ linh tinh 2 cô nàng thích.

Công nhận tối đến mới thấy nhiêu gái xinh ra đường, đủ các loại bướm vây quanh nó, trời chuyển lạnh bọn con gái ko ăn mặc hở hang như lúc mùa hè. Nhưng nó lại khoái mấy đứa con gái mặc đồ thể thao, nhìn mấy cặp mông tròn lẳn to chà bá với ẩn hiện dưới lớp vải mỏng của bộ thể thao mà thằng e nó cứ rục rịch, thỉnh thoảng đưa tay vào trong túi chỉnh lại mấy lần.

Linh thấy ánh mắt bên của nó, nói nhỏ với cái giọng ghen tuông

• nhìn vừa thôi rớt mắt ra đi tìm ko thấy đâu
    • Nhìn gì đâu chị, nó đập vào mắt đó chứ
    • Đúng là đàn ông con trai có mới nới cũ
    • Của chị vẫn là đẹp nhất mà, mấy đứa này so sao đc
    • Thật ko, đúng là cái đồ dẻo mỏ. ( tay ko quên nhéo vào eo nó)

Nó cũng đành chịu, nó ko tiếp xúc với nói chuyện nhiều với phụ nữ cũng chẳng hiểu họ nghĩ gì đanh im lặng.

• mai về rồi, đêm nay ở lại với chị nhé, tối T nó qua phòng a Kiệt, chị ở nhà 1 mình buồn lắm
    • Tính chỉ e cái vụ hôm trc hả
    • Chỉ nghĩ mấy cái bậy bạ là nhanh, chị mày ko dễ dãi thế đâu
    • E có nghĩ gì đâu, chị nghĩ đó chứ. E có bậy bạ là do chị dạy e vô tội
    • Rồi xấu xa tôi nhận hết, đẹp đẽ nhường lại cho a đc chưa.
    • E đua thôi mà giận nhanh thế, thế tối qua phòng Long e lấy đồ mai e đi ra bến xe luôn.

11h 4 người rủ nhau về, L bảo T về trc chở Huy về phòng Long rồi tự về sau. Ko còn T nên L cũng ko còn e ngại. Ngồi sát lại ép ngực vào lưng Huy tựa cằm lên vai. Suốt đoạn đường nói chuyện ríu rít, ở bên L cho Huy cảm giác thoải mái nói chuện ko phải kiêng rè mấy cái từ bậy bạ, nghe 1 người con gái từng trải tâm sự Huy cũng phần nào hiểu hơn về phụ nữ.

Về đến phòng. L đi tắm thay 1 cái váy ngủ 2 dây ngắn ngang đùi bằng lụa, cổ khoét sâu để lộ nửa bộ ngực đồ sộ của mình, 2 núm vú ẩn hiện sau lớp vải mềm. Huy nhìn ko rời mắt.

• nhìn cái gì như muốn cháy quần áo ngừoi ta ra thế, đi tắm đi ông tướng.

Huy cười vào tắm, đi ra với mỗi cái quần sịp. Thấy cơ thể rắn chắc của Huy với cái dương vật dài hiện sau quần sip, L hơi đỏ mặt quay đi lấy cái điện thoại lướt face. Huy ko thèm để ý chui vào trong chăn nằm xuống. Xem điện thoại đc 15p quay qua nhìn Huy thấy Huy đang nhắm mắt cô hơi buồn, dậy tắt đèn rồi bật cái đèn ngủ. Quay lại giường thấy Huy đang mở mắt nhìn mình.

Nhìn cái váy ngủ khiêu gợi cộng thêm cái ánh đèn ngủ mờ ảo, làm Huy ngây dại. Thấy Huy nhìn mình ko rời, cô khẽ cười chui vào chăn, chồm lại phía Huy gối đầu lên ngực.

• tưởng ngủ rồi, bỏ mặc ngừoi ta
    • E ngủ đâu thấy chị xem điện thoại nên cũng ko làm phiền
    • Con trai mà chẳng chủ động gì hết con gái sao thích, mà đừng gọi chị đc ko, ko có ai thì gọi e đc rồi, gọi chị nghe già lắm
    • Chị ko thích thì e ko gọi nữa, a quên e ko thích thì a ko gọi nữa
    • Hồi trc có ngừoi yêu chưa, đẹp trai thế này chắc làm khỏ ko biết bao nhiêu con nhà ngừoi ta rồi
    • E mới chỉ yêu 1 người mà lâu lắm rồi, trc lúc đi trại, mà cái tình yêu trẻ con cũng chẳng còn nhớ nữa
    • Thế ngủ với bao nhiêu phụ nữ rồi
    • Cả chị là 3 người
    • Mới 19t đã lên giường với 3 người phụ nữ rồi ghê nhỉ, thấy chị sao
    • Sao là sao e ko hiểu
    • Thì chị so với 2 ngừoi trc e thấy sao
    • À mỗi người đẹp 1 kiểu, ko ai hơn ai.
    • Cũng biết cách nịnh đấy, thế thấy chị trên giường thì sao
    • E cũng ko biết nói sao, nhưng thân hình chị làm e ko kìm chế đc nó quá gợi cảm
    • Thật ko, mà sao hôm trc e khoẻ thế, làm hơn 40p mới ra.

Huy ko giám nói đã dùng thuốc sợ bị chê

• e cũng ko biết nữa, chắc tại do căng thẳng, e cũng ko nghĩ lâu đc như thế
    • Thế đêm nay chiều chị nhé, mai về rồi ko biết lúc nào gặp lại

Vừa nói xong cô chồm lên hôn Huy, 2 bầu ngực đè lên ngực Huy, lưỡi tìm kiếm lưỡi Huy. Huy đáp lại cái lưỡi như rắn trong mồm mình, tay xoa lưng rồi đi xuống phái mông bóp lấy 2 cái tảng thịt to lớn. L rời môi Huy thủ thỉ

• hôm nay chị muốn e nằm im để chị chủ động.

Cô bắt đàu hôn lai tai Huy cái lưới ướt át vươn ra liếm láp vành tai, tay xoa lên ngực với đầu vú Huy. Rồi cô hôn từ từ xuống cổ, rồi lại liếm đầu vú Huy, tay bắt đầu đưa xuống vuốt lấy dương vật đang cương cứng trong quần sịp. Cô làm 1 cách từ từ, để cảm nhận mùi cơ thể Huy với những cơ bắp săn chắc ở chàng trai 19t.

Huy nằm để cảm nhận sự chăm soc của người phụ nữ dày dặn kinh nghiêm hơn mình ở khoản làm tình này. L bắt đầu hôn từ từ xuống phía bụng rồi liếm quay lỗ rốn, xuống đến phía dương vật, cô áp má mình lên dương vật cảm nhận hơi ấm, rồi hít lấy mùi của dương vật. Cô nhẹ nhàng tụt quận sip ra, ngồi giữa hai chân Huy rồi đưa tay vuốt ve cái dương vật nhẹ nhàng, mắt nhìn Huy đầy gợi dục, lưỡi khẽ thè ra liếm lấy bờ môi dầy gơi cảm của mình.

• hôm nay chị sẽ cho e biết tay, hôm trc giám hành hạ chị

Cô cúi xuống liếm lấy thân dương vật, cắn nhẹ, mồm lại chuyển xuống 2 hòn dái liếm láp 1 cách từ từ, tay bắt đầu túm lấy dương vật mà xóc nhẹ nhàng. Huy bị cách kích thích từ tốn này làm khó chịu, mông vô thức hẩy lên vì sướng, nó chỉ muốn đè L ra mà đút vài cái lỗ nhấp cho thoả cơn thèm, nhưng cố gắng kìm chế ko thể để mất mặt đc.

Linh lúc này lưỡi đang thè ra liếm lấy chất nhờn đang rỉ ra trên đầu khấc, rồi mút lấy dương vật một cách từ tốn, cô biết Huy đang cố kìm chế nên càng muốn trêu đùa. Vì dương vật dài mồm cô đang mút lấy dương vật nhưng vẫn đủ chỗ cho tay cầm lấy thân dương vật mà sóc. Tay còn lại xoa lên 2 hòn dái, cô bắt đầu tăng tốc bú mút và xóc nhanh hơn, Đã đc 10p Huy ko chịu nổi nữa bắt đầu muốn xuất tinh, hai tay ghì chặt lấy đầu L, cô như biết Huy sắp sửa xuất định nhả mồm ra nhưng vị Huy giữ lấy đành chịu trận, đón lấy từng đợt tinh trùng trong mồm mình. Chờ 1 lúc Huy bỏ tay ra, mặt cô nhăn nhó chạy vào nhà vệ sinh khạc nhổ cái đống nhày nhụa ra khỏi mồm mình, Huy thấy L thế biết mình trong lúc phê pha ko kìm chế nổi mà bắn vào miệng L có chút áy náy.

Chạy theo vào nhà vệ sinh thấy L ko ngừng khạc nhổ với súc miệng.

• e xin lỗi tại chị làm e sướng quá ko kìm chế đc

Quay ra lườm Huy

• muốn làm người ta chết sặc, ra nhiêu ko chịu đc.
    Đây là lần đầu tiên cô nếm vị tinh trùng nên ko quen có chút hơi ghê, xúc miệng rồi đánh răng lại lần nữa

• ko sao vào đây e rửa cho, tại lần đầu e ko quen, ko sao đâu.

Xong xuôi quay lại giường, Huy bắt đàu đề L ra hôn hít, tay nhào nặn bộ ngực vĩ đại kia, Huy cũng học cách của L ko vội vã mà làm 1 cách từ từ, nó xuất ra trong mồm L nên dục vọng cũng đã đc thoả mãn. Giờ đến nó hành hạ L, nó lột cái váy ngủ ra liếm láp từng ngó ngách trên cơ thể L 1 cách từ tốn, 2 cái núm vú cũng đc chăm sóc tận tình. Nhưng nó chưa tấn công âm đạo L. Nó lật úp L lại hôn lên gáy rồi liếm láp tấm lưng trắng mịn màng, xuống đến cặp mông to bự, lột quần lót đen ra, vừa liếm cặp mông vừa cắn nhẹ lên, rồi liếm láp xuống đùi, L đang lên vì sướng, cô cố mở rộng 2 chân ra để mời gọi cái lưỡi Huy đi vào nơi nhạy cảm, nhưng Huy đều tránh. Cô như phát điên lên với hành động của Huy, nhưng ko làm gì đc.

Huy lại lật ngửa cô lại, bắt đầu lại hôn lên cặp vú rồi xuống bụng, linh cảm nhận cái lưỡi Huy ở chỗ lỗ rốn mình cô hóp bụng lại vì kích thích, đi xuống đến âm đạo L, ngắm nhìn cái âm đạo ko 1 cọng lông của L cảm nhận ve đẹp của nó. Lần trc vì quá hứng Huy chưa thưởng thức đc cái âm đạo này, lúc này trong ánh đèn ngủ cái âm đạp múp máp hiện lên, cái khe đang ứa nước có chít thịt thừa nhô ra, nhưng nó vẫn đẹp vô cùng.

L thấy Huy đang say sưa ngắm nhìn cô bé của mình cười đầy thoả mãn, Huy cúi xuống hôn lên mu, rồi banh 2 chân ra, liếm lên 2 bên bẹn, rồi lại hôn lên đùi. L ko chịu nổi nữa cái khe đang ko ngừng tuôn ra nướcmaf cái lưỡi Huy ko thèm đả động đến làm cô phát điên.

• hôn nó đi a, e ko chịu nổi nữa rồi, hôn nó đi Huy
    • Hôn gì cơ
    • Liếm bướm e đi, e chết mất, đừng hành hạ e nữa

Huy bắt đầu lè lưỡi liếm vào cái khe mà đám chất nhờn đang chảy ra, L đc thoa mãn bắt đàu rên to, tay tự bóp lấy ngực mình. Huy bắt đầu liếm nhanh hơn, miệng hút lấy từng đám nước nhờn đang chảy ra, cái lưỡi bắt đầu chọc vào cái lỗ nhỏ bên trong, thỉnh thoảng lại mút lên cái hạt đang lồi ra ngoài bên phái trên lỗ, Huy bắt đầu chọc 1 ngón tay vào móc rồi lại 2 ngón.

L cảm nhận 2 ngón tay trong âm đạo mình cô càng rên rỉ, 2 đùi kẹp chặt lấy đầu Huy vì sướng, 2 bàn tay đâu vò lấy ngực mình.

• a mút cái hạt đi a, tay a móc lên trên đi, đúng rồi e sướng lắm a.......a

Cô như phát điên vì cái lưỡi với 2 ngón tay của Huy. Nước ngày càng ra ko ngừng, cô ngồi dậy kéo Huy lên đẩy nằm ra giường, 2 chân dạng ra đè lên mặt dí sắt bướm vào mồm Huy mông ko ngừng uốn éo để, cô cúi xuống túm lấy cái dương cật dài ngoằng bú mút điên cuồng.

Vài phút cô ko chịu nổi xoay người lại, túm lấy dương vật chỉnh sát vào cái lỗ ngồi xuống, cô ngồi im vài giây vì thốn, miệng rên to mông bắt đầu nhấp nhanh hơn, Huy cảm nhận từng thớ thịt ấm nóng trong cái lỗ đang mút lấy dương vật của mình, ngồi dậy bú mút lấy cái núm vú đang đong đưa trc mặt. Lật úp L lại đè xuống giường gác 2 chân L lên vai nhấp tàn bạo, trong cái ánh đèn ngủ lờ mờ với những tiếng rên rỉ của 2 con người cộng thêm tiếng da thịt cọ vào nhau, tạo nên 1 ko gian đầy nhục dục.

Chán chê Huy lật úp L lại cho cô chổng mông lên rồi lại đút vào mà nhấp điên cuồng, nhìn cái mông tô chà bá với cái eo nhỏ gọn, càng làm Huy phát điên với cái tư thế gợi tình này. L gào lên vì sung sướng, chân banh rộng hết cỡ để đón lấy từng cú thúc mạnh bạo từ phía sau, Huy kéo cô lại sát mép giường để cô nằm nghiêng, cái mông nhô ra ngoài 1 chút, lại đút dương vật vào mà nhấp. Ở cái tư thế này Huy cảm nhận cái lỗ đang kẹp chặt lấy cái dương vật của mình làm Huy sướng ko chịu nổi, L thấy cái tư thế mới này làm cô thốn và sướng vô cùng.

• Huy e chết mất, sướng quá a, a làm e chết mất

Tay cô nắm chặt lấy cổ tay Huy đang đặt lên eo mình, cô kêu lên thật to khi cảm nhận cái dượng vật đang giật lên mấy cái rồi từng làn khí nóng bắn đầy trong cô. Tiếng rên đã ngừng chỉ còn lại tiếng thở của 2 con người như vừa chạy nước rút xong. Huy rút dương vật ra khỏi lỗ cùng lúc 1 dòng nước đục chảy ra theo nhỏ xuống sàn nhà. Lấy giấy lau cho L rồi vào phòng tắm rửa qua.

10. nh0c4nh

137/174

Nằm gọn trong vòng tay Huy, L cảm nhận từng nhịp với tiếng tim đập của nó, cô thấy tim mình bắt đầu loạn nhịp, mà cô sắp ko điều khiển đc nữa rồi. Trong vòng tay nó cô cảm nhận đc sự bình yên và ấm áp. Cô cảm thấy sự đc an toàn che chở, cô lúc này ko muốn rời xa vòng tay này. Cô muốn mỗi đêm cô có thể chui vùi vòng tay to lớn này như 1 con mèo bé nhỏ, cô biết là rất khó nhưng cô vẫn thầm mong. Cô cũng đã nằm trong vòng tay nhiều người đàn ông, nhưng họ ko đem lại cho cô cái cảm giác bình yên như này, âu cũng chỉ là nơi tựa vào sau những mệt mỏi của những cuộc làm tình.

Nhưng làm tình với Huy xong, nằm trong vòng tay này cô ko thấy mệt mỏi, cô thấy cảm giác ấm áp trong tim mình đang âm ỉ. Cô đưa tay khẽ vuốt ve lấy ngực Huy, tay rúc vào nách hít lấy mùi cơ thể.

• mai a về rồi kho nào lai quay lại
    • A cũng ko biết là lúc nào, chị Trang còn trên này chắc sẽ có lúc nên
    • Nhỡ e nhớ a thì phải làm sao
    • Nhớ gì chứ, ngoài kia thiếu gì ngừoi tốt hơn a. E là người con gái đẹp sẽ có ngừoi xứng đáng với e
    • Nhưng nhỡ e ko thích, chỉ thích a thì sao
    • Trời, a 1 thằng 19t trên răng dưới có mỗi con cu hơi dài, ngoài ra có cái gì mà e thích
    • Kệ e thích cái con cu đấy rồi, nhớ quá e sẽ đi tìm a, lúc đó đừng trốn e là đc
    • Thôi ngủ đi, lúc đó rồi tính, đừng nghĩ nhiều chị già
    • Ghét cái mặt ko thèm nói với a nữa

L xoay nguòi quay lưng vào nó tỏ vẻ giận dỗi, nó nghĩ đung là đàn bà chẳng biết nói sao cho vừa, quay lại 1 tay luồn xuống gáy, 1 tay ôm lấy eo L kéo sat vào lòng thở đều đều.

9h sáng đang ngủ thì thằng Long gọi đến, nhấc cái máy với cái giọng ngái ngủ.

• gọi gì mày
    • Mấy giờ m về
    • Chắc tí nữa ăn trưa xong thì về
    • Vậy chờ tao lên ăn luôn rồi tao đưa ra bến xe
    • Uh, lên thì gọi t

Nhắm mắt ngủ tiếp thì thấy bàn tay L lại đang vuốt vê thằng e mình, thế là lại đề L ra chiến hiệp nữa rồi tắm rửa chờ Long lên 3 đứa đi ăn. 3 đứa đi ăn bún chả, nó khoái cái món này, chỗ nó ko có, bún chả vừa rẻ lại vừa ngon, đây là cái món ăn đường phố của hà nội mà nó ưng nhất. Ăn xong thì để L đi bộ về, thằng Long lai nó ra bến xe.

• đây là 50tr mày cầm về cần gì thì tiêu, lấy mà đi ôn thi, a e mình sống ngoài đường từ nhỏ rồi, tao với thằng Hoàng xác định ko rút chân ra đc nữa rồi. Mày có cơ hội thì đừng để mất, về đừng đi làm khoáng nữa, tao biết mày ko sợ nhưng tránh đc thì tránh. Đừng từ chối tấm lòng của t, a e ko tính toán gì tiền nong nhưng cái xã hội này có tiền mới giải quyết đc. Cầm lấy cho tao vui!
    • Thôi đc rồi tao nhận, 2 thằng mày trên này nhớ cẩn thận, tránh va chạm là tốt nhất, thằng Hoàng tính nó nóng nhiều lúc làm việc ko suy nghĩ, mày trông chừng nó hộ tao. Có việc gọi tao lên ngay, a e hoạn nạn có nhau. Thôi về đi !
    • Tao biết rồi mày ko phải lo, về đến nhà thì nhắn tao 1 câu, chào chị Trà cho tao nhé.

Về nhà đã đc 1 tuần, cuộc sống lặp lại ngày nào cũng thế. Sáng đưa cháu đi nhà trẻ, lại phi lên chợ phụ chị bán Hàng, lại nghe 3 cái chuyện chồng con của mấy bà ngoài chợ mãi cũng ngán, may còn có chị bán giày dép bên cạnh mới 28t mới lấy chồng, ăn mặc cũng có chút sexy, thỉnh thoảng sang tà lưa ngó trộm tí mông với ngực cũng đỡ buồn. Tối thì mượn sách cở của thằng mập học hành tí, rồi lại ngồi nhắn tin với Linh, nó biết Linh đã bắt đầu có tình cảm với nó nên cũng hạn chế ko để đi quá xa.

Mãi cũng chán nó đành nói với chị Trà cho nó đi ôn thi để đợt nay thi luôn với thằng mập. Chị Trà nghe nó nói thế thì mừng lắm, bắt a rể lên mạng, rồi gọi điện hỏi chỗ nào tốt nhất để nó đi học. Cuối cùng để thằng mập lên đăng kí chỗ thằng mập đang học, thằng mập nhăn cái mắt tỏ vẻ ko thích, nó lại sút cho mấy cái vào mông. Thằng này chuyên gia nhiều hôm ko có lịch học giả vờ đi chơi điện tử với mấy thằng bạn, mấy lần nó phải đi tìm. Nó thì hơi đâu mà quản 3 cái vụ đó, chẳng qua chị Trà lo nên nó phải đi, chứ điện tử nó cũng chơi có thấy chết ai đâu. Nhưng chị nó thì suốt ngày đọc báo mạng, mà 3 cái báo mạng thì khác gì văn hoá phẩm độc hại, 1 thằng nông dân đi mia cỏ về cho bò ăn vào tay chúng nó cũng thành thằng buôn thuốc phiện xuyên quốc gia. Nhiều khi có mỗi cái ảnh xi lít của con nhỏ học sinh bị chụp trộm chúng nó còn bàn đến cả sự suy đồi của giới trẻ cũng đến chịu. Có khi cái cái con bé đăng bài viết trong lúc nó đang đi some ko chừng.

Hôm sau chị nó dẫn đi mua hẳn cho con xe máy để chở luôn thằng mập đi học, nhà có mỗi 2 cái xe, 1 con ream cũ của ông anh rể, với xe lead mới mua của chị nó, bình thường thằng mập hay đi xe bus, chị nó ko tin tg nên cũng ko giám mua xe cho thằng mập. Ra quán chị nó bắt mua mấy con xe ga đời mới nhưng nó ko khoái, lấy con sirius, vừa khoẻ lại nhỏ gọn, thỉnh thoảng chở hàng cho chị nó cũng tiện.

1 tuần sau thì nó bắt đầu đi học. Tuần học có 3 buổi, cùng chỗ nhưng khác lớp thằng mập. Cái chỗ luyện thi này đc trường chuyên ở thành phố mở ra, học luôn trong trường, cách nhà nó chỉ 4km.

Ngày đầu tiên đi học cũng hồi hộp dữ, hồi trước mới học hết lớp 2 đã bỏ, sau thì học trong trại, có biết cái cảm giác trường lớp vơi bạn bè nó thế nào. Cái trường chuyên này nằm ngay trung tâm thành phố ko to, bước vào cổng trường chỉ có 1 khoảng sân ko lắm bảo bởi 3 dãy nhà 4 tầng xây hình chữ U. Lớp nó học đi qua cái sân đằng sau dãy nhà 4 tầng, nó học Toán, Hoá, Sinh. Tuần 3 buổi mỗi buổi 1 hôm từ sáng đến chiều.

Lớp nó cũng chỉ có 15 đứa, mỗi đứa 1 bàn 1 ghế, con trai cả nó đc 5 thằng, 10 đứa con gái. Lần đầu tiên vào 1 cái phòng đc gọi là lớp học cũng hơi bỡ ngỡ, cũng giống cái phòng học ở trại, chỉ đc cái rộng hơn với cơ sở vật chất đẹp hơn. Đang đứng ở cửa cầm tờ giấy nhập học chờ bà giáo. Thì thấy mấy đứa bước vào lớp đi qua ngó nó vài cái, mấy thằng con trai thì chỉ lướt qua nó như ghen tị với cái sự đẹp trai của nó. Mấy đứa con gái nhìn lâu hơn chút, chắc chúng nó tưởng thằng người mẫu chuyên chụp mấy cái tạp chí cho quí bà muốn đổi nghề vậy.

Đứng ngó nghiêng 1 lúc mới thấy 1 bà cô già đeo kính, mặc bộ áo dài đi đến hỏi nó, tay còn làm bộ kéo cặp kính xuống mũi nhìn từ đầu đến chân nó cưới. Thôi nhà nó lái con nhỏ Linh đã đủ mệt rồi nha, nó đưa cái giấy nhập học cho bả rồi theo sau vào lớp. Bà gọi nó lên bảng, giới thiệu với cả lớp, bà bắt nó giới thiệu tên tuổi mới cho nó xuống.

Đứng bên trên bị gần 30 cặp mắt ngó, nó bắt đầu ngại, mồ hôi sau lưng đã lấm tấm. Lúc này có hơn chục thằng cầm dao xông qua chỗ nó cũng ko khiến nó run thế này, đứng trên nhìn xuống mới thấy mặt mũi mấy con nhỏ cũng lớp, ngoài 4 thằng đực rựa lùn tịt đeo 2 cái đít chai trên mặt, mấy đứa con gái gần như cũng thế, có mỗi 3 đứa nhìn 1 mặt cũng xinh, mặt có chút trang điểm tóc cũng đã đổi màu. Có vẻ ngoài học ra cũng còn thú vui khác.

Đặc biệt bọn này gái như trai, đứa nào cũng mặc áo sơ mi trắng quần vải, có 3 đứa con gái kia thì mặc quần bò, nó thì nguyên cây áo phông trắng in mấy cái hình linh tinh phái trc, quần ống côn có chút rách, giày adidas nhìn nổi bật hẳn.

Cố lấy lại bình tĩnh hít vài hơi thật sâu rôi thở nhẹ, cuối cùng nó cũng thốt ra đc cái tên tuổi với ngày sinh như đứng trước vành móng ngựa. Lủi thủi bước xuống cái bàn phía cuối ngồi xuống.

Ngày đầu đi học cũng chẳng có cái mẹ gì, nó đc bà giáo đưa cho 1 bài kiểm tra xem trình độ, cũng ko khó khăn gì nó làm cái 1. Nó đc cái nhớ dai nên học vài lần là khó quên đc. Nhưng cái làm nó đau đầu là giờ nghỉ giải lao, 3 con bé xinh kia bu lấy nó hỏi thăm, nào là hồi trước bạn học trường nào nhà ở đâu, ba la đủ thứ. Mấy cái câu hỏi kia nó còn trả lời đc, chứ hồi trc nó học trường nào làm nó đau đầu, định bảo từ bé đã được nhà nước đạo tạo đặc biệt, bên thời trang đường phố với y học cộng đồng( đánh giày với dọn phòng quán masage), lớn chút đc đào tạo thêm bác sĩ khoa tâm lí, chuyên trị mấy bệnh stress hay mệt mỏi khi làm việc( chuyên đưa rượu phát kẹo, với xào ke).

Nhưng sợ mấy đưa nó thần tượng mà bám lấy xin chụp ảnh với chữ kí nên thôi, nên đành bảo cấp 3 ko học ở TP này nên chúng nó mới buông tha. Đc cái nó ấn tượng với 1 con bé, mắt cũng đeo kính cận nhưng có tí thời trang, săp cặp kính là đôi mắt to tròn xeo với đôi lông mày đậm, hàng mi dài cong vút, hai má bầu bình hồng hào với cái mũi cao miệng chúm chím cực ku te. Ko hỏi nó nhì chỉ nhìn nó chớp chớp mắt mà lắng nghe.

Từ đầu mới vào học nó nghĩ bọn này học cũng bình thường, vì đây toàn mấy đứa bị trượt đại học năm trc năm nay ôn để thi lại. Nhưng mấy hôm sau nó mới biết toàn quái vật, bọn này năm trước thi vào mấy trường hàng đầu trên hà nội nhưng thiếu 1-2 điểm, gia đình ko cho học mấy trường khác nên đành ôn để thi lại.

Con nhỏ kute tên Thuỷ năm trc thi đại học quốc gia thiếu có 1 điểm. Con nhỏ định chuyển qua trg khác bố mẹ ko cho, đành ngậm ngùi chờ thêm năm nữa. Nó lần đầu đi học, lại học cái kiểu ôn thi này nên có chút đau đầu vì chương trình học. Được 1 tháng mới quen dần, mấy đứa lớp nó nhà cũng bình thường, tan học là có bố mẹ đón ko thì đạp xe đạp về, mỗi 3 con nhỏ mỗi con 1 cái vespa, 2 con kia thỉnh thoảng có ngừoi yêu tới đón. Con nhỉ kute lúc nào cũng đi 1 mình.

Nó trong ở lớp mấy thằng con trai nói chuyện ko hợp lắm, 4 thằng này ngoài chuyện mấy cái công thức toán với phương trình hoá học ra thì chẳng có cái chuyện mẹ gì, thỉnh thoảng ngồi tám với mấy đứa con gái. Đặc biệt con nhỏ kute bình thường nói rất nhiều với mấy con kia, cứ có nó là chỉ len lén nhìn mà ko nói gì. Nó đâm ra cũng nản giải lao qua bên lớp thằng mập, nói mấy chuyện về game với mấy thằng bên đó còn vui hơn.

Sau hơn 1 tháng hưởng thụ cái cuộc sống học sinh, nó thấy sướng vô cùng, có bạn bè, lên lớp nói 3 cái chuyện trường lớp, nghe mấy đứa con gái kể chuyện yêu đương nhăng nhít, trong sáng và hồn nhiên. Ko lo ko nghĩ, ko quan tâm xã hội ngoài kia có 1 đống cạm bậy đàng chờ chúng nó dẫm vào, nó cũng thấy ghen tị.

Mỗi tội cái con bé kia nó chưa tìm cách mà nói chuyện đc, cái kinh nghiệm trên giường với gái thì nó giám vỗ ngực đứng giữa mấy thằng bằng tuổi mà tự tin hét lớn " hận đời vô đối ". Chứ còn cái kinh nghiệm tán gái thì nó ko có chút xíu nào tự tin, nhiều hôm về nhà lục tung cái đống sách cũ của ông nó xem có quyển " tán gái chân kinh" nào ko nhưng toàn mấy sách dạy võ rồi truyện tam quốc, cũng lên mạng tìm thử thì toàn mấy cái " chăn rau tâm pháp" ko thể áp dụng cho con nhỏ này được.

Thế rồi cái cơ hội cũng đến, hôm nay học xong 2 con kia chắc mấy hôm bị người yếu hôn chứ ko làm gì đâm nóng háng, trời bắt đầu lạnh mà rủ cả lớp ra bờ biển ăn đồ nướng. Cuối cùng cũng chỉ có 7 đứa đi, mà mỗi mình nó là con trai mới chết. Học xong qua bên thằng ngập phang cho nó 1 câu

• bố đi ăn với gái tự bò về
    • Cho tao đi ăn với
    • Cút, nhớ về luôn nhà trông cháu, đi lang thang bố giết.

Kệ thằng mập đang lẩm bẩm chửi đằng sau, bay ngay ra cổng đi theo đàn bướm. 6 đứa con gái đèo nhau nói chuyện ríu rít. Nó thì 1 mình 1 xe lẳng lặng theo sau, nhìn từ đằng sau con bé hôm nay mặc quần zin bó sát. Thêm bên trên cái áo khoác mỏng adidas, mắt tháo kính tròn xoe, tóc dài nhuộm làm xoăn tí đuôi, làm tim nó đập loạn xạ. Ko chỉ nó mà mấy thằng già ham hố mải ngắm con bé ngó lên thấy đèn đỏ phanh dúi dụi.

11. nh0c4nh

137/174

Tối hên xui có cháp tiếp nhé a e. A e nào đọc có ý kiến gì cứ nói nhé.

Thấy êm ru cứ thấy buồn buồn !

Libra.89, doiphongluu87 and quachque like this.
  12. liong

liong Dân Chơi Verified
    337/348

móa ơi ! hay quá thớt ơi. Mong bác đều tay khi rãnh để ae thưởng thức nhé, Đừng bỏ lâu quá như 4 năm tr nha :)

13. congchucgia_Pham

congchucgia_Pham Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    337/348

Đều tay nhé bác

14. Vietcongtu

Vietcongtu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

Cổ vũ cho thớt đều tay nào ace ơi!!!

15. Libra.89

Libra.89 Biết Quay Tay Verified
    37/87

Lại chờ tới tối rồi :((

16. nh0c4nh

137/174

Bỗng nhiên con bé quay đầu lại gọi.

• Huy đi lên đây sao đi sau hoài vậy

Nghe cái giọng dễ thương của con bé gọi tên mình nó đã gì đâu. Phóng cái vèo ngang xe con bé quay qua ngó cái khuôn mặt kute

• Từ lúc đi học hôm nay mới thấy Thuỷ nói chuyện với Huy.

Con bé quay sang cười cái miệng nó chu ra trả lời, nhìn cái miệng con nhỏ chỉ muốn lao vào cắn cho nó phát, nhìn 2 cái má tròn tròn chỉ muốn lấy tay nựng như đứa cháu ở nhà.

• Tại mấy bạn kia hỏi hết rồi, nên Thuỷ chỉ ngồi nghe, Huy cũng có thèm hỏi Thuỷ đâu mà Thuỷ nói
    Cái giọng con bé trách móc cũng dễ thương hết sức, làm tim nó đập loạn xạ

• Huy mới vào lớp học nên cũng hơi ngại nên ko biết nói gì, có gì bỏ qua nhé.

Đang nói chuyện ngon ơ với con bé, con nhỏ mồm thối bên kia chõ mồm vào

• Hai a chị bắt đầu tán nhau rồi đấy hả
    Con bé kia nói xong mấy đứa cười âm lên trêu, làm con bé mặt đỏ bừng im re luôn. Mẹ cái hâm chẳng nhẽ tao bay sang đá vào họng, kêu xe cứu thương chở lên viện chữa cái bệnh vô duyên. Chỉ giám nghĩ trong đầu rồi lại lẽo đẽo theo lén nhìn con nhỏ.

Hồi trc yêu Trâm là do Trâm tán nó, nên nó cũng ko biết cái cảm giác tán gái nó thế nào. Công nhận là đã thiệt, nó cứ vui vui khi nhìn con bé rồi lại buồn buồn khi thấy con bé lơ nó. Khó tả thật!

Đến quán đồ nướng, mỗi cái việc gọi món mà 6 con bướm cứ làm loạn cả 1 góc. Cuối cùng trên 2 cái bàn nhựa kê sát nhau đủ thứ mà 6 đứa con gái chọn. Nó chỉ khoái cái món lòng nướng với đậu chấm mắm tôm. Trong bữa ăn con bé nói chuyện với nó nhiều hơn, hỏi han đủ kiểu. Nó cũng nhiệt tình trả lời, mỗi tội cái chuyện nó học cấp 3 nó cũng cố biến cái trại của nó thành trường cấp 3 mà kể cho con bé.

Ăn xong xem hoá đơn hết gần 700k, mấy đưa con gái kêu góp tiền, nhưng nó giành giả hết, kêu bữa sau mời lại nó. Dù gì mỗi nó là con trai, với lại lấy le chút trc mặt con nhóc, 7tr nó còn đắn đo chứ 700k nó lo đc.

Lúc về mỗi đứa 1 ngả, con nhóc lai con bé ngồi sau về nhà nó gần quán nướng. Rồi mới về, nhà con nhóc cũng cùng đường về nhà nó nên tiện cớ đi cùng luôn. Trên đường về còn mỗi 2 đứa nên có chụt ngại ngùng, nhưng nó cố nặn ra mấy câu chuyện kể cho con bé nghe, may mấy câu chuyện về chồng xon của mấy bà ở chợ làm cho con bé cười nắc nẻ.

Đi 1 đoạn tự nhiên xe con bé chết máy đề mãi ko lên, nó phải dắt xe đưa xe cho con bé đi, mất 15p mới có quán sửa xe vì đã 8h tối. Vào quán ông già tóc đã bạc kiểm tra xe 1 lúc cũng lắc đầu, nó đành bảo con bé dắt xe gửi vào bãi, rồi mai lấy đem ra hãng sửa, chứ h này ko còn quán sửa xe to nào mở. Ko còn cách nào con bé cũng phải xuôi.

Trên đường về xin số con nhóc, kêu mai để sáng nó chở con nhóc đi lấy xe rồi đi sửa, ko 1 mình con nhóc đẩy cái xe đó ko đc. Con nhóc cũng đồng ý lấy máy nháy số qua máy nó.

Chở con nhóc về đến đầu ngõ, con nhóc kêu đỗ bên ngoài tự đi vào. Trước khi về chào nó cười tươi còn làm cái bộ mặt dễ thương với nó, làm nó nhìn theo cái mông ko to nhưng căng tròn của con nhóc đang đung đưa theo bước chạy, làm nó như lên mấy. Vừa đi về vừa huýt sáo, hôm nay sao cái gì cũng đẹp quá vậy nè.

Về đến nhà tắm rửa làm thêm 2 bát cơm, lên giương nằm cười cười như thằng trong trại tâm thần, đầu thì toàn hình bóng của con bé. Ko có 1 chút ý nghĩ dâm tà nào hết nha, chỉ là cái khuôn mặt kute của con nhóc. Đang nằm thấy tin nhắn của con nhóc, cảm ơn vì việc tối này rồi hẹn 8h sáng mai con nhở mời ăn sáng, rồi cùng đi sửa xe. Có tin nhắn của Linh nó cũng ko thèm trả lời nằm nhìn cái tin nhắn của con nhóc ngủ lúc nào ko biết.

Hôm sau dậy đưa cháu đi học, sút thằng mập dậy đi lên chợ phị chị, nó tắm rửa mặc bộ quần áo ngắm đi ngắm lại trong gương, cuối cùng cũng ưng ý với cái vẻ đẹp trai của mình, nó mới phòng như bay đến nhà con bé.

Gần đến ngõ đã thấy con bé đứng đó chờ, đi lại gần thấy con bé hôm nay mặc cái áo len mỏng dài tay màu nâu nhét trong cái quần bò rách màu xanh đi đôi guốc đen cao, dáng con bé tầm 1m6 nhưng rất đâu ra đấy, ngực nhô cao kích cơ cũng ko to lắm, mông ko to căng tròn với cai eo thon gọn. Tóc buộc lên làm lộ làn da trắng min với cái gương mặt kute, thêm cặp kính tròn, làm nó ngây ngừoi.

Con bé thấy nó từ xa đã cười tươi đón nó.

• Thuỷ chờ lâu chưa, sao ra sớm vậy
    • Thuỷ vừa ra thì Huy đến nè
    • Lên xe đi, đi ăn sáng rồi đi sửa xe, mà ăn ở đâu chỉ Huy nhé, Huy ko biết quán nào ăn ngon đâu
    • Huy thích ăn gì
    • Thuỷ thích gì là Huy thích cái đó à
    • Vậy đi ăn bánh đa bề bề nhé
    • Ok

Vòng vèo 1 lúc đến một quán khá rộng, khách đã chật kín. Gửi xe xong 2 đứa đi vào ngồi bàn khách vừa ra, gọi 2 bát bánh đa bề bề, công nhận cái món bánh đa đỏ với bề bề này thêm ít rau sống chấm với mắm giấm ăn vào buổi sáng là tuyệt. Nó thì vèo cái 5p đã xong bát bánh đa. Con bé gắp ít một cho vào thìa mới đưa lên mồm, nó ăn xong con bé vẫn còn 2/3 bát. Con bé nhìn nó ăn xong mắt trong xoe nói

• Ăn gì nhanh thế, ăn nhanh thế dễ bị đau dạ dày lắm đó.
    • Ko sao đâu Huy quen rồi, ăn chậm ko được, banh đa ở đây ngon thật
    • Dĩ nhiên Thuỷ chọn mà ko ngon sao đc

Chò con bé 20p mới ăn xong bát bánh đa, con bẻ giả tiền nó cũng ko tranh vì con bé bảo trc là mời rồi. 2 đứa ra bãi lấy xe của con bé đem vào hãng gần đó sửa. Để xe ở đó nó rủ Thuỷ đi uống cà phê, định đi trà sữa nhưng còn sớm quá. Lai con bé đi lên cái quán cà phê 3 tầng trên đồi, quán này ko sang trọng nhưng đc cái chỗ ngồi rất đẹp, nhìn bao quát đc hết khu trung tâm, nó gọi 1 cốc nâu đá nhiều sữa, con bé gọi 1 cốc cam vắt nguyên chất. Thèm điếu thuốc mà ko giám hút.

Ngồi mghe con bé kể chuyện thi đại học, rồi dự định ăn ở trên đó ra sao, rồi 3 cái linh tinh cũng đã đc hơn 1 tiếng. Nó rủ con bé ăn cơm trưa nhưng con bé từ chối vì mẹ ở nhà phải về ăn cơm. Lấy xe cho con bé xong cũng đành tiếc nuối từ biệt con bé về.

Kể từ khi quen con bé, nó nhìn đâu đâu cũng thấy màu hồng. Nó chỉ muốn tuần đc học cả 7 ngày để nhìn thấy con bé. Trên lớp con bé quan tâm nó nhiều hơn giờ ra chơi xuống kéo ghế lại chỉ bài cho nó. Nó ngồi cạnh con bé đâu có biết bài vở là cái mẹ gì nữa, nhìn dán mắt vào ngắm khuôn mặt con bé, mũi thì ngửi cái mùi nước hoa thơm lừng mà nó cũng chăng biết là nước hoa gì. Giờ con bé nó có đánh rắm thằng nào mà kêu thối là nó cầm dao rượt khắp trường.

Cách kì thi đại học 1 tháng, nó biết con bé cũng có tình cảm với mình. Đang tìm cách tỏ tình với con bé mà ko có cơ hội, đi chơi cũng chỉ 9h là con bé phải về, sắp thi đại học nên bị quản chặt lắm. Đúng hôm sau là sinh nhật con bé, bạn bè con bé cũng đi học đại học hết ko còn ai ở nhà. Nên hôm sinh nhật con né đc bố mẹ tổ chức ở nhà, nó rủ con bé đi chơi mà ko đc. 9h tối ôm bó hoa với con gấu bông đến ngõ, gọi con bé, con bé chạy ra với bộ đồ ngủ.

Nó thấy con bé ra thì đi lại tặng bó hoa với con gấu

• Thuỷ làm người yêu Huy nhé

Con bé nghe đc câu tỏ tình cảu nó mắt đỏ lựng giấu cúi xuống đầu con gấu bông. Nó thì vừa nãy phải lấy hết can đảm sau khi luyện tập ở nhà mới nói ra đc câu đó, giờ tim đang đập thình thịch nhìn con bé. Con bé đứng 1 lúc bỗng tiến lại sát nó hôn cái chụt lên má 1 cái chay luôn vào trong ngõ.

Mấy thằng hít hàng trắng chắc cũng chỉ phê như nó lúc này, đầu óc quay cuồng lâng lâng, lấy tay xoa lên chỗ con bé vừa hôn, má nó vẫn còn cảm giác đôi mềm mại của đôi môi con bé. Khi nó dắt xe vào trong nhà, nằm lên giường nó cũng ko nhớ nó đi về bằng cách nào. Cảm giác tỏ tình với người mình yêu rôi nhận 1 nụ hôn nó đã quá trời đã. Đang mê man chìm đắm trong ảo giác thì có tin nhắn của con bé.

• Huy về đến nhà chưa, Cảm ơn Huy vì món quà nhé
    • Huy về đến nhà rồi, mà ko biết sao về đc đến nhà đây, Thuỷ thích quà Huy tặng chứ.
    • Sao mà ko biết về đến nhà như nào, Huy bị làm sao à. Thuỷ thích lắm!
    • Thì tại có cô bé nào đó, làm 1 cái gì đó, làm Huy như bị hôn mê
    • Lại trêu người ta, ko thèm nói chuyện với Huy nữa Thuỷ đi học bài
    • Hì hì, học bài đi. A yêu e!
    • E cũng yêu a đồ ngốc. Chụt !

Thế là cái tình yêu thứ 2 của nó bắt đầu như thế đấy. Ko còn những tháng ngày cơ cực, ko còn lo lắng về thân phận mình hay sự tự ti của bản thân. Cuộc sống của nó bây giờ đẹp vô cùng, đi học rồi lại gặp nàng, rồi những cuộc hẹn ngắn ngủi ở quán trà sữa, những cái nắm tay cũng đủ để tim nó thấy ấm áp vô cùng, cái hôn đầu tiên của nàng với nó, nó ko phải lần đầu tiên hôn 1 người con gái. Nhưng lần đầu tiên nó thấy môi mình run run khi cảm nhận làn da môi mềm mại của nàng, mùi thơm từ miệng nàng toát ra làm đên về nó tháo thức ko sao ngủ đc.

Nàng trẻ con ko chững chạc như những người phụ nữ nó đã gặp, hay me nheo, dả vờ dận dỗi để nó phải nhắn tin năn nỉ hành tiếng trời. Nhưng nó yêu cái trẻ con ấy, nó yêu tất cả những gì thuộc về nàng. Nó muốn mình có thể bên nàng để bảo vệ nàng khỏi những cạm bậy ngoài xã hội, để nàng có thể tránh xa những cám dỗ của đồng tiền.

Nó ko phải thằng công tử nhà giàu, nhưng nó cũng cố để tặng nàng những món quà mà nó có thể mua, rồi nhìn ánh mắt nàng đầy hạnh phúc khi giang tay đón nhận. Đã gần 20 năm qua đây là lần đầu tiên nó cảm thấy cuộc sống này tươi đẹp đến thế nào. Trâm là người yêu đầu tiên của nó, nhưng cách nó đến với Trâm chỉ là trong cơn phê pha của chất kích thích, rồi dẫn đến tình yêu, rồi lại xa cách vì sự chênh lệch của tầng lớp xã hội. Nó cũng biết nhà nàng cũng có điều kiện, bố mẹ cũng là người có chức quyền trong nhà nước. Nhưng giờ nó cũng có 1 gia đình, sống trong 1 căn nhà khang trang. Đi học như bao bạn bè khác. Nên cái sự mặc cảm cũng ko còn, chỉ còn cái quá khứ của nó chưa giám kể cho nàng.

Thời gian gần thi đại học nó ko thể gặp nàng, chỉ có thể gửi tình yêu vào những tin nhắn hay những bức ảnh gửi cho nhau. Nó ko như ngừoi khác quằn quại đi tìm nàng, mà nó cố kìm chế để nàng có thể tập trung vào học. Rồi đến đêm nó ngồi trên lan can tay cầm điếu thuốc để nối nhớ nàng gặm nhấm từng bộ phận trên cơ thể nó, mùi khói thuốc khét lẹt mà nó vẫn như thấy hương thơm của nàng đâu đây.

Thế rồi ngày thi cũng đến, nàng lên nhà cô ở trên hà nội trước 1 tuần để chuẩn bị. Nó cũng khăn gói mà xách đít đi theo. Giờ cũng sắp sửa thành sinh viên đại học oai lắm chứ, nó chỉ chọn 1 trường đại học bình thường để thi vào. Thức sự cái lúc nó nộp hồ sơ thi, nó chẳng nghĩ là học cái gì hay tương lai làm cái mẹ gì hết, chỉ đơn giản đc sống trên hà nội với nàng mà thôi.

17. thiên1988

thiên1988 Còn Bú Sữa Mẹ
    0/87

Siêu phẩm đã trở lại. Cảm ơn chủ thớt. Tôi đọc truyện này từ ngày đầu, tưởng như đã đi vào dĩ vãng

18. nh0c4nh

137/174

Cảm ơn bác đã ủng hộ câu truyện của mình lâu như thế.

Libra.89 thích bài này.
  19. nh0c4nh

137/174

Nó biết dù nó có trượt thì cũng nó cũng lên đó để đi làm, nhưng nó muốn mình đỗ để làm sinh viên giống nàng. Nó ko muốn nàng thấy cái quá khứ của nó, nó muốn là 1 ngừoi lương thiện trước mặt nàng. Lên hà nội nó cũng phải tránh gặp Linh, tuy nhiều lúc nó cũng thèm khát cái body chết người kia, nhưng nó ko muốn lừa dối nàng, nó muốn nó là của nàng trọn vẹn cả về thể xác lẫn tinh thần.

Cái ngày đi thi bước vào cái trường rộng thênh thang, học sinh đông như kiến ở cồng trường, thêm cả những phụ huynh đưa con đi thi, mặt ai cũng đầy lo lắng như đưa con vào viện khám xem có bị mắc bệnh hiểm nghèo.

Nó thì ung dung mà bước đi tìm phòng, với ngắm mấy e có chút nhan sắc. Ngồi nhìn đàn bướm mặt đầy căng thẳng nó có chút thú vị trong lòng. Nó nhận ra cái trường nó thi ko như mấy trường khác, đây cũng toàn mấy đứa nhà có chút điều kiện, học hành ko đc tốt cho lắm nên vào thi, cũng có 1 số ở quê lên thi nhìn phát là biết ngay. Từ cái áo trắng chúng nó mặc đã thấy khác nhau, mấy đưa con gái ở quê ra vẫn cái kiểu áo đồng phục của trường cấp 3, mấy con kia tuy áo trắng nhưng ôm sát lấy cơ thể, nhiều con ngực to đi qua nó, từ cái khe hở giữa 2 cúc áo còn nhìn thấy áo lót bên trong.

Mấy ngày thi nhàm chán ngột ngạt cũng qua đi, no thấy mình làm bài cũng ổn, cũng chẳng biết đúng hay sai. Ko rảnh thi xong đứng lại bàn luận đề với mấy đứa cùng phòng.

Nó rút máy gọi ngay cho nàng hỏi thăm với hẹn nàng đi chơi, hơn 2 tuần rồi nó chưa đc gặp, nó sắp ko chịu nổi nữa rồi. Cái việc nó theo nàng lên hà nội trc 1 tuần, nàng thì học bài nó thì xách con SH của thằng Long lanh thang khắp phố phường để ít nữa còn đưa nàng đi chơi.

Thi xong nàng đc bố mẹ cho ở lại hà nội thêm 1 tuần để chơi thăm bạn bè cũ. Nó làm xe ôm đưa nàng đi gặp bạn rồi lượn khắp phố ăn đủ các món ăn vặt ở hà nội. Đi với mấy hôm với nàng mới biết mấy cai đồ hè phố cho sinh viên ở cái đất này chắc ăn cả tháng cũng ko hết. Nhiều hôm nó đi từ sáng đến tối với nành như muốn xỉu, trong long chửi thầm mấy con mụ bán quán. Nàng thì vẫn tươi cười như ko có gì mệt mỏi.

Trước cái ngày về 1 hôm, đi từ sáng đến 2h chiều để nàng mua đồ về làm quà. Đủ thứ đồ ăn với quần áo. Nó cũng mua tặng nàng 1 bộ quần áo, đến chiều nàng thấy mệt nên muốn về. Nó muốn tận dụng nốt khoảng thời gian ngắn ngủi 2 đứa còn đc bên nhau nên rủ nàng về phòng Long.

Từ lúc nó yêu nàng đã đc nửa năm, nhưng cũng chỉ là những cái ôm hay những nụ hôn đầu ướt át, nhiều lúc nó đặt tay lên sờ nắn bộ ngực nàng nhưng nàng kéo tay nó ra. Nó ko ép nàng vì nó quá yêu, chỉ cần gặp nàng thôi nó cũng thấy đủ rồi.

Nhưng hôm nay giữa căn phòng chỉ có 2 người trẻ trung, đang khao khát yêu thương và khám phá. Không gian và thời gian làm nó và nàng ko còn kiềm chế nổi, nó cảm nhận mùi mồ hôi với làn hương thơm từ cơ thể nàng. Đầu lưỡi nó đang cuối lấy cái núm vú nhỏ tí hồng hào, nằm trên bộ ngực nhỏ bé nhưng săn chắc kia.

Rồi từng mảnh quần áo được cởi, 2 thân thể trần truồng đầy sức sống quấn lấy nhau. Cái vẻ mặt ngây thơ đầy hồn nhiên thêm sự tò mò của 1 người con gái lần đầu tiên nhìn thấy chỗ nhạy cảm của người đàn ông đang đỏ lựng.

Sau những lời nói đầy yêu thương, sau những giọt nước mắt đầy đau đớn rơi trên má, là những tiếng rên đầy xấu hổ vì sung sướng của 1 ngừoi con gái đc trả thành phụ nữ. Tư thế làm tình còn gượng gạo, nhưng cái cảm giác sung sướng khi lần đầu tiên cái lỗ nhỏ nhắn gìn giữ bao năm đang bị cái dương vật của người mình yêu hành hạ. Thuỷ nhắm nghiền mắt trên khoé mắt dòng nước mắt còn chưa khô hẳn, nhưng những cơn sung sướng đang từ nơi âm đạo như từng cơn sóng trong ngày bão đang vỗ lên trong đầu óc cô.

Cô cũng rất tò mò, vì đã ko ít lần nghe những đứa bạn kể. Cô vẫn sợ cái cảm giác đau đớn lúc ban đầu, nhưng sự sung sướng lúc này hoà quyện vào tình yêu cô dành cho Huy là cô ngây ngất. Rồi cô khẽ rên to hơn vì cảm nhận bên trong âm đạo mình, cái dương vật đang run lên rồi từng đợt tinh trùng đang tràn ngập bên trong cô.

2 thân thể trần truồng lại ôm lấy nhau sau cơn hoan lạc, im lặng để cảm nhận tình yêu bao trùm lấy họ. Rồi lại trao nhau những nụ hôn nhẹ nhàng, với những lời nói yêu thương.

Nó nằm đè lên người Thuỷ phía dưới dương vật cảm nhận cái lỗ bé xiu ko ngừng co bóp như muốn hút cạn tinh trùng của nó, rồi cảm nhận dòng nước trong cái lỗ đó bắt đầu tràn ra. Đầu óc thì mê man vì vừa lấy đi trinh tiết của 1 người con gái. Trái tim thì đang cảm nhận 1 tình yêu trọn vẹn cả về thể xác lẫn tâm hồn.

Cái hôm nó với Thuỷ nghe tin báo đỗ đại học, chưa bao h nó vui như vậy. Lần đầu nó thấy tương lai phía trước là ánh sáng, chứ ko còn là màu âm u và ảm đạm, lần đầu tiên nó thấy hi vọng đã rút chân ra khỏi cái cuộc sống giang hồ. Thằng mập cũng đỗ trường tin học của FPT, chị T cũng đã tốt nghiệp loại giỏi, đang xin đi thực tập của 1 công ty nước ngoài trên đó. Cả nhà nó lại tổ chức ăn mừng.

Chị Trang định thuê 1 phòng cho nó với thằng mập cùng chỗ mình ở, nhưng nó từ chối ngay vì tránh Linh, nó cũng biết Linh đã có người yêu, những vẫn thỉnh thoảng gọi điện cho nó, dù nó ko yêu Linh nhưng cũng cảm thấy có chút ân tình. Đành nghe Linh tâm sự, nhiều lúc Linh muốn về thăm nó nhưng nó từ chối vì sợ có lỗi với Thuỷ.

Nó quyết định, sẽ ở với thằng Long, còn thằng mập cho qua ở cùng a Kiệt. Long biết nó đỗ đại học nên cũng mua 1 căn nhà trung cư mới 2 thằng ở, chỗ cũ để cho mấy thăng đàn e. Nó đem theo cái sirius theo để đi học, tháng cũng đc chị nó gửi cho 1tr5. Đối với nhiều sinh viên như nó thế là quá nhiều, tiền nhà ko mất, 1tr5 ăn uống với đổ xăng là quá thoải mái rồi.

Thật tình cái cảnh sinh viên nó sướng gì đâu, đi học xong đi trà đá chém gió với mấy thằng bạn. Bàn về gái với chúng nó, rồi lại chuyện chơi game. Ko còn nghe 3 cái chuyện đòi nợ đánh nhau với chém giết nó thư thái vô cùng.

Mà cái trường nó nhiều con ngon lắm, thấy nó cao ráo đẹp trai cũng sáp vô hoài. Nhưng nó có con nhỏ ngon lành của nó rồi đành lơ hết. Mà nó học xong ko đưa được Thuỷ đi chơi là về xóm trọ mấy thằng bạn, ăn trực mấy thằng bạn rồi cà kê đến tối mới mò về. Nó thì chơi với thể loại nào cũng đc, nhưng nó lại khoái chơi với mấy thằng nhà nghèo, khoái ăn những bữa cơm giống hồi xưa, 1 đĩa rau luộc chấm mắm măn thêm ít ớt tươi, thêm đĩa đậu rán với trứng tráng. Thế mà nó lại thấy ngon, lâu lâu đãi lại mấy thằng bạn, nó mua con vịt quay về cải thiện.

Nó khoái sống cái cảnh chân thật ko có đồng tiền xen vào, nếu tính ra giờ trong mấy thằng bạn nó hay chơi cũng là loại khá giả chứ bộ. Có xe máy đi, nhà ở trung cư xin hẳn hoi, chứ ko phải 3 cái trung cư mini cho sinh viên thuê. Tiền ko nhiều nhưng lúc nào cũng vài trăm k trong túi.

Đầu tháng mấy thằng bạn cho nó ăn nhờ, cuối tháng nó lại bỏ tiền ra nuôi chúng nó. Tình yêu, tình dục, tình bạn có đầy đủ cuộc sống cần gì hơn.

Lại nhắc đến Thuỷ nó biết nàng từ lúc đi học ko ít người theo đuổi, Thuy cũng là con nhà có điều kiện, từ nhỏ biết cách ăn mặc, lại thêm bộ mặt kute đúng kiểu mốt hiện h, nên đuôi theo ko ít. Nó thì thua mỗi mấy thằng kia là ít tiền hơn, chứ về cái độ đẹp trai với cu dài thì chưa thằng nào giám đứng trc mặt nó vỗ ngực mà tự tin hết.

Mà từ lúc yêu Thuỷ nó mới nhận ra, con gái nhu cầu về tình dục có khi còn hơn con trai. Từ khi quan hệ 3 lần đầu còn có chút khó khăn, đến lần thứ 4 là Thuỷ đã khác hẳn, chủ động hơn trong lúc làm tình, tuy ko nói ra miệng nhưng nó dạy cái gid là làm cái đó. Tuy cái kĩ năng ko thể bằng Linh đc nhưng, tình dục nó cộng hưởng với tình yêu hoà toàn là ở 1 đẳng cấp khác.

Cả tuần nay Thuỷ nghỉ học về nhà vì chuyện gia đình, đầu tuần lên là 2 đứa đã lai nhau đi ăn. Ăn xong Thuỷ đã kêu buồn ngủ, nó cũng hiểu ý đưa luôn về phòng. Vừa lên đến phòng đã ôm lấy nó mà hôn 2 cái lưỡi lại quấn quít vào nhau.

• e nhớ a quá, cả tuần nay ko được gặp a rồi
    • A cũng nhớ e yêu của a nè, yêu em!

Vừa nói tay nó vừa đặt lên mông Thuỷ mà xoa nhè nhẹ, Thuỷ cắn lên môi nó 1 cái mắng yêu.

• cái đồ ham hố, nhớ e hay nhớ cái gì hả. E đi tắm đã ngồi trên xe mấy tiếng người bẩn lắm
    Nói xong chạy luôn vào bồn phòng tắm. Nó lại ghế sô pha bật máy lạnh xem tivi. Bước ra ngoài phòng tắm Thuỷ mặc cái áo sơ mi của nó bên trong ko mặc áo lót, nó quay lại nhìn thằng e bên dưới đã dựng lên rồi. Cái kiểu mặc này đúng là muốn giết người mà.

Thuỷ chạy lại ghế so pha ngồi cạnh nó hưởng thụ cái mát của máy lạnh.

• a ko đi tắm đi
    • A lúc sáng tắm rồi mà, ngày tắm 2 lần đc rồi
    • Cái đồ ở dơ, ko tắm cấm động vào người e
    1p30s sau nó đã bước ra từ phòng tắm. Mặc mỗi chiếc quần đùi, thấy Thuỷ nằm ở sô pha nhắm mắt giả vờ ngủ. Nó biết thừa đi lại ngắm, khuôn mặt bầu bĩnh, bộ ngực hơi nhở ẩn hiện sau lớp áo, đôi chân thon thả mịn màng cái áo sơ mi chỉ che đi đc cái quần lót còn đâu đều lộ ra ngoài.

Nó cúi xuống áp mặt lên cặp đùi hít lấy hương thơm chỗ da thịt mịn màng, thấy Thuỷ vẫn giả vờ ngủ, nó bắt đầu hôn lên cặp đùi. Rồi tiến gần lên phía quần lót. Thuỷ thấy nó sắp sửa tiến lên chỗ nhạy cảm mở mắt ra giữ đầu nó lại.

• làm gì đấy, người ta đang ngủ mà hôn hít cái gì, ai cho hôn chõi đó
    • Thế cho a hôn ở đâu
    • Hôn ở chân ấy, ko thì hôn cùi chỏ đây này
    Nó bị Thuỷ trên nhướn đầu chuo vào cái áo úp mặt lên mu bướm mà dụi vào. Thuỷ dãy nảy lên vì buồn cười khanh khách, nó ko dừng lai lấy tay giữ lấy tay Thuỷ, hôn lên bụng rồi liếm quay lỗ rốn, từ từ đẩy cái áo sơ mi lên tiến lên 2 bầu ngực mà hành hạ 2 cái núm nhỏ xíu, lưỡi nó bắt đầu liếm lấy núm vú. Thuỷ đã bắt đầu xuôi vì bị kích thích, miệng đã rên nhẹ tay xoa lên đầu nó

• cái đồ ham hố, lúc nào cũng bắt nạt người ta
    Nó nhoẻn miệng cười, rồi lại bú mút tiếp. Nó lại lân lên tìm lấy cái miệng chúm chím đanh rên siết, tay lại mân mê lấy bộ ngực mà chỉ to hơn bàn tay nó xíu, nhưng cực kì có sức đàn hồi.

Tay mân mê bộ ngực 1 cách nhẹ nhàng, rồi đưa xuống phái dưới xoa lấy con bướm đanh rỉ nước phía sau quần lót. Nó chưa bao giờ mạnh bạo với Thuỷ trong lúc làm tình, lúc nào cũng ân cần nâng niu, sợ Thuỷ đau và khó chịu. Thuỷ thấy bàn tay quen thuộc nơi âm đạo, lưỡi vẫn cuốn lấy lưỡi nó cổ họng ko ngừng phát ra tiếng rên đứt quãng.

Được 1 lúc nó lột quần lót của Thuỷ ra bắt đầu hưởng thụ cái bướm ngọt ngào, nó phải công nhận âm đạo Thuỷ đẹp thật. Lông chưa đc cắt tỉa nhưng chỉ lưa thưa, âm đạo nếu nhìn chỉ thấy 1 cái khe dại đc 2 bên thịt khép chắt lại ko hề thấy 1 cái gì. Ko nhu cửa Linh thấy rõ 2 bên mép cà cái hột le lồi lên trên.

Nó bắt đầu vục mặt vào cái bướm ngon lành kia, liếm láp từng it nước đang chảy ra từ cái khe, lấy đầu lưỡi cảm nhận cảm nhận cái hạt bé xíu rồi đến cái lỗ chật hẹp kia. Nó biết Thuỷ rất thích được nó bú mút chỗ này, mỗi lần nó làm tình nhiều lúc nó thử ko đưa mồm xuống, Thuỷ ko nói chỉ lấy tay ấn đầu nó xuống rồi banh rộng 2 chân mời gọi.

Thuỷ rên to lên vì cái lưỡi quỉ quái đang xâm chiếm dưới âm đạo cô, nước nhờn ko ngừng ứa ra. Cô như phát điên lên, chỉ muốn nói Huy cô muốn Huy đút dương vật vào nhưng ngai ko giám nói.

• a.....a anh mình vào giường đi
    • Mình làm luôn ở đây nhé
    • E ko quen
    • Thử 1 lần có sao đâu.

Thấy Thuỷ im lặng nó lại vục mặt vào mà mút, đc 1 lúc nó đứng dậy tụt hết quần đi lên chỗ mặt Thuỷ, Thuỷ hiểu ý ngồi dậy cầm cái dương vật bắt đầu mút. Tay nó lại sờ xuống chỗ âm đạo đút 1 ngọt tay vào, Thuy cảm nhận ngón tay nó cô mút nhanh hơn, đc vài phút nó thấy nước của Thuỷ đã chẩy thấm ướt xuống ghế. Thuỷ nhả dương vật nó ra mà thở dốc.

Nó lật úp Thuỷ lại quì lên ghế, bắt đầu đút dương vật vào nhấp đều đèu, Thuỷ ngày càng rên rỉ theo từng cú nhấp ko nhanh cũng ko chậm. Huy nhìn xuống khe mông thấy thằng e mình đã bị bao phủ bởi 1 thứ nước màu trắng đục, nó phải công nhận Thuỷ ra nước nhiều thật, lầm nào cũng thế ko giống Linh, nước của Thuỷ có màu trắng đục như bọt xà phòng, nhìn kích thích vô cùng.

Nó lại đặt Thuỷ nằm lên bàn uống nước kéo cô ra sát cạnh bàn, cho hai chân cô lên vai mà nhấp, đã ko biết bao nhiêu lầm làm tình với Thuỷ nó vẫn cảm nhận cái lỗ phía dưới lúc nào cũng mún chặt lấy dương vật của nó. Làm nó ko chịu đc,khoảng 10p nó gồng người lên phóng đầy bên trong Thuỷ.

• cái đồ ham hố...... lại ko đeo bao tí nhớ đi mua thuốc cho người ta.

Các bạn cứ nghĩ 1 thằng cao to đẹp trai, cu dài. Gái bám như ruồi, bướm thì dâng tận miệng chỉ việc lè lưỡi ra, còn cái việc đung đưa con bướm cũng do con bé chủ nhân làm nốt. Mà lại chê ko ăn chỉ mãi trung thành với 1 con nhỏ. Mà chê bai hay gì đó, những cha nội đó ko hiểu cái mẹ gì gọi là "tình yêu" hết. Ko thì cũng là mấy cha có họ hàng với con Lý Mạc Sầu hay làm bạn với lão đinh ba hết rồi.

Cái việc làm tình mà ko có tình yêu, cũng chỉ là cái cảm giác lần đầu đầu tiên leo lên đỉnh núi, cứ nghĩ trên đó có châu báu, ngọc ngà. Nhưng khi leo đến nơi cũng chẳng có cái mẹ ngoài "mệt". Có khi chơi 1 e cave còn cho ta cái cảm giác tiếc tiền mà làm tới nó còn thú vị hơn.

Còn cái việc làm tình với con nhỏ mình yêu nó khác, khác xa lắm. Nó cũng gọi chung là " làm tình". Nhưng Nó giống như 2 thằng ngồi ăn 1 bữa cơm rau muống luộc, 1 thằng thì ngồi ăn trong tù, còn 1 thằng ngồi ăn với vợ con. Nó cũng là 1 bữa ăn nhưng 1 thằng ăn để no, còn 1 thằng ăn no trong hạnh phúc !

Thế nên mới xảy ra việc nhiều thanh niên đi chăn rau sạch, nhưng cái cảm giác nó còn ko thích bằng chơi e cave mà nó có cảm tình.

Cuộc đời này nó thế cứ cái gì nó có chữ "tình" dính vào thì khó nói trước được điều gì hết.

20. quy su 2

quy su 2 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/87

cam on ban. Xin tiep tuc viet nhe. Hay lam

Đang tải...