1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Nghịch tử...

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi mongmanhdv, 9/6/12.

1. agldmd

agldmd Biết Quay Tay Verified
    37/87

Đã lâu chưa thấy có chap mới nhỉ. hy vọng mọi việc đều ổn với tác giả, mẹ và đứa bé!

2. Giapphivu

Giapphivu Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/87

Cảm ơn tác giả, mọi người đọc và suy ngẫm chứ đừng cãi nhau mà làm gì

3. Big.Penis.Men

Big.Penis.Men Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

Xuất sắc. No1

4. tenlolgichaduocdkm

tenlolgichaduocdkm Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

chủ thớt đừng lấy clone moi thớt lên nữa, để nó chìm đi pls

5. Aceplus

Aceplus Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

- Trc h mình chưa hề cmt chê bai 1 bài viết nào ở đây hay ở voz,… Nhưng có lẽ đây là lần đầu, mình cũng cảm thấy đây là thời điểm để góp ý thẳng thắn nhất.

- Khi đọc 1 câu chuyện trên mạng, mình gần như biết đây là chuyện thật hay giả, vì những tình huống logic, diễn biến tâm lý nhân vật,… Nhưng ở đây, vì thực sự khá mập mờ ranh giới thật ảo, cũng như tôn trọng tác gỉa, mình sẽ bình luận dưới góc nhìn của 1 câu chuyện có thật cũng như tác giả là nhân vật chính.

- Có thể nhiều bạn, đọc cmt của mình, sẽ ném đá, nhưng mình cũng góp ý trước, diễn đàn, mạng xã hội là nơi để con người có thể giao tiếp và quan trọng là chia sẻ với nhau, nên, việc có nhiều bình luận trái chiều là không thể tránh khỏi, đó là tính tất yếu. Tất nhiên, những bình luận tiêu cực, đều đáng lên án và cấm, nhưng những bình luận mang tính phê bình, thì nên được chấp nhận. Cứ nhìn 1 góc, thì làm sao thấy được toàn cảnh.

- Điều cảm ơn đối với tác giả đó là sự bỏ thời gian, công sức, để viết, chia sẻ cho mọi người đọc. Mỗi cây, mỗi hoa, mỗi nhà, mỗi cảnh. Tác giả còn nhiều việc bận rộn nhưng vẫn dành thời gian trong khoảng 5 năm, dù k liên tục, để chia sẻ cho mn, đó là điều đáng quý.

- Nhưng tác giả, trc hết, 1 vấn đề nhỏ, khi mình đọc những câu đầu đề trách về vấn đề bình luận của bạn, và 1 số thứ khác, mình khá khó chịu, và thực sự, mình tự hỏi trong đầu, bạn viết, bạn chia sẻ để làm gì? Tất nhiên, có những vấn đề mà tác giả trách hoàn toàn đúng, như yêu cầu viết ntn, viết nt kia, nhưng, còn nhiều lúc, chỉ đọc mỗi câu đầu đề, đã thấy tác giả tỏ ra suy nghĩ quá cao, quá tầm với người đọc, khiến mình khó chịu, và chắc hẳn nhiều người cũng khó chịu. Vd là đầu đề của các chương đầu. Chuyện hay truyện thì cmt khen chê là bình thường, còn nếu k muốn đọc những cmt đó, thì tốt nhất tự viết và tự đọc, k nên post lên diễn đàn làm gì. Chó cứ sủa, đoàn người cứ đi.

- Còn 1 vài điều mà mn khó chịu về thời gian ra chap,… chờ đợi ai cũng mệt, cũng bực khi có thời hạn, nhưng mình k trách và k có quyền trách tác giả vì những điều này, có thể gọi là thông cảm, nên k muốn ns thêm.

- Còn mình, khi đọc 1 bài viết, rất thích bình luận về nội dung của nó, và đây ms là mục đích mình viết cmt này. Mình bắt đầu phân tích nhé, ở đây mình phân tích về 3 người, bố, mẹ, và tg:

o Về ng bố, chỉ biết ns là hết thuốc chữa, từ đầu đến cuối, đều thể hiện 1 con ng vô trách nhiệm, tham dục vọng, và còn điều quan trọng nữa là không thông minh, ở đây ns về sự k thông mình khi chơi toàn ra kết quả, đời thực ngoại tình k ít, nhưng mà kém ở ông này là cặp ai cũng bị hành, trừ mẹ tg. Ăn nói toàn lời nhân nghĩa, đúng có câu “Những ng hay ăn nói nhân nghĩa thường sống như l**”

o Về mẹ tg, ns sao nhỉ, thực sự theo tác giả kể, mình chỉ có thể ns là tôn trọng và thông cảm. Trc hết là về tình yêu mẹ tg dành cho con, đọc những lời mẹ tg nói, nhiều lúc mình khá cảm động, xen lẫn chút bực tức vì qúa yêu thương tg đến v. Tiếp theo là về những dòng nhật ký, việc nảy sinh tc, ghen, là chuyện bình thường, nên khi đọc, mới thấy mẹ tg đáng dc tôn trọng ntn, mặc dù mềm yếu nhưng vẫn phải tỏ ra cứng rắn. Còn về vấn đề phá thai, theo mình nghĩ, mẹ tg có quyết định đúng đắn, nói thật, mình k bao giờ chấp nhận chuyện phá thai vì nguyên nhân thường tình, mình hoàn toàn có thể chấp nhận những quá khứ k đẹp của vợ, nhưng nếu phá thai, thì k bao giờ, có nhiều sai lầm mà mình phải gánh chịu, như đâm cây đinh vào gỗ ý, rút ra thì vẫn còn sẹo, sẹo ở tấm gỗ, chứ k phải cây đinh. Còn ở tình huống của tg, thì lựa chọn giữa cái chết và sống cho đứa con, thì cái chết sẽ giúp chính đứa con thanh thản hơn việc tồn tại. Mình dừng pt mẹ tg ở đây, mặc dù còn nhiều cái để nói, nhưng ngắn gọn vẫn là “tôn trọng và thông cảm”.

o Còn về tg, đây là lần đầu tiên, mình ghét 1 nhân vật nhiều đến như vậy khi đọc bài viết, dưới nv chính lẫn tác giả bài viết. Trong lúc mình đọc, tất cả đoạn xxx mình đều tua 90%, và trong đầu lúc nào cũng nhẩm “nghịch tử, nghịch tử”, vì ns thật là kinh tởm của hành động tg, nếu mình quá lời, xl tác giả nhé, nhưng đó là cảm xúc thật khi đọc của mình. Trc hết là về hành động có thể nói thẳng ra là ép buộc mẹ mình qhtd, tg mà vào tù vì tội hd á, chắc trym tg k khác gì 1 ông trộm nào đó ở Tây lẻn vào nhà tính hấp diêm con gái chủ nhà, bị pitbull cắn đứt đâu ^^. T2 là về cảm xúc của tác giả, cứ đổ lỗi cho bản năng, như mình đọc câu chuyện “Yêu thầm chị họ”, có câu ns khá hay “Sống mà chỉ biết làm theo bản năng thì chẳng khác gì cầm thú”, điều đó mình muốn ns đến tác giả ấy, cứ đọc thấy những tình huống tác giả vừa xin lỗi, hối lỗi, nghĩ thấy sai, tưởng tác giả có tiến bộ 1 tí, ai dè sau đó lại hành động ckgct cả, đọc thấy ức vl. Nên ns thật, mình ghét tác giả ở thời điểm đó cực, bây h không biết tác giả khá hơn chưa, mong là rồi. Nên đọc mà cứ nghĩ tác giả thể nào sau cũng gặp quả báo, và đúng là nv thật, từ tình huống bị ng yêu phản bội, rồi sau này tác giả bị 1 vài vấn đề khác nữa, cảm thấy đỡ bực phần nào (thực sự xl tác giả, nhưng cảm xúc mình lúc đọc là v). Thêm 1 phần thấy khó chịu vs tg, là cứ đưa những câu hỏi ở cuối bài, có 1 vài câu hỏi bình thường, k sao, nhưng có 1 vài câu hỏi khiến mình nghĩ xấu về tg, ví dụ như “Khóc bn lần trc mộ…”, cảm thấy việc đó có vẻ câu view quá, mà lại k phù hợp với sự tôn trọng ng đã khuất, khi viết đến dòng trên thì mình thấy bớt khó chịu vì việc trên rồi, nhưng vẫn viết ra, cũng chẳng hiểu tại sao ^^, ns chung là k thích cách tác giả câu view thôi, tại nó cứ ngược ngược với những đầu đề phê bình của tác giả. Nói chung, kết ở đây, là về nhân vật chính thời điểm đó, chỉ có thể nói là NGHỊCH TỬ.

- Phân tích xong r, thấy k diễn tả hết ý, k mượt ^^, và có phần phê bình tg nặng quá, chắc do ác cảm khi đọc truyện, nhưng lười trau lại, đăng luôn, mong tg đọc qua, thì cũng ráng tiếp thu 1 phần, vì mình nghĩ có thứ mình ns k sai đâu. Còn ai thấy sai thì cứ phản biện lại lịch sự, mình tiếp thu hết ^^, căn bản mình ms đọc 1 lần, và đây là cảm nghĩ khi đọc xong 1 lần của mình, thường thì lần t2 mình ms hiểu rõ thêm, với góc nhìn mỗi ng mỗi khác, biết sao dc. Nói chung là mình cũng cảm thấy trong cmt này nhiều câu đạo lý quá, nhưng k ghép vào thì k biết diễn tả sao, mong ae đừng ghét nhé. Tks all.

6. tenlolgichaduocdkm

tenlolgichaduocdkm Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

phân tích nhiều làm gì cho cố bạn, chủ thớt chỉ là thằng copy!

7. Winder Hà Lan

Winder Hà Lan Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

Ban đầu đọc chỉ để qwerty giải toả. Nhưng thực sự càng đọc thì lại càng muốn đọc vì diễn biến cuộc đời ~ Chúc bác và mẹ luôn khoẻ mạnh, trước nhất là vậy.

8. Soledads

Soledads Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

chỉ hộ cái link gốc với nếu nạn biết

9. Mong manh dễ vỡ

Mong manh dễ vỡ Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/87

e có 19 ng phụ nữ đã đi qua đời e muốn kể mà kb post bài

10. dungban

dungban Còn trinh Verified
    132/174

Thế cụ thể mục đích của cmt này là gì?

11. RIZOLE

RIZOLE Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

Bằng chứng đâu ?

12. KjnKjn_16366

KjnKjn_16366 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/174

Lâu lắm rồi chưa thấy chạp mới gì cả

13. chi_u7x

chi_u7x Dậy Thì Verified
    132/174

Truyện này tác giả ngừng luôn rồi hả mấy em ?

14. tinhthurucnang

tinhthurucnang Đại Gia Lầu Xanh Verified
    437/522

mongmanhdv được nhìn thấy lần cuối ngày: 25/5/17, sau đó đi an táng ở Bình Hưng Hòa. Tang gia đồng kính báo.

15. chi_u7x

chi_u7x Dậy Thì Verified
    132/174

Thương quá vậy !!! Sao e không phone chị, để chị đi thắp cho e ấy 1 nén nhang.

16. Hoadambuthoa

Hoadambuthoa Còn Bú Sữa Mẹ
    0/87

Tác giả hãy lên mạng cho anh em biết tình hình đi mọi người đều mong chờ ......

Đang tải...