1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Người phụ nữ Tháng 5...

Thảo luận trong 'Nhật ký tình yêu, tình dục - Quà tặng cuộc sống' bắt đầu bởi May Women 215, 25/9/17.

1. tomoto

tomoto Còn trinh Verified

Anh chỉ ngủ vs ng khác ngoài vợ thôi à ? ; )))) đọc bài cũ thấy vậy ạ

2. searchman

searchman Xem Sex Lần Đầu Verified

Đi bóc bánh trả tiền thì có nhưng mà ko tc gi cả nên chán rồi. Còn bài cũ em nói là chuyện của bạn anh! He he
    Ngày còn học đại học, 4 năm chung thủy 1 cô bạn cùng lơp. 2 đứa đi xa nhất là cầm tay nhau vì mình học Hà Nội và cô ấy ở Đà Nẵng. Năm thứ 3, cô ấy có bạn trai và tên đó cũng là nguyên nhân để làm xích mích, rạn vỡ tc 2 đứa mình. Khi tốt nghiệp về đi làm có qua lại 1 thời gian thì cô bạn đó đi lấy chồng. Mình yêu vợ mình và cưới. Hôm trước khi mình cưới cô ấy nói: cô ầy đã chờ đợi mình nhưng mình không đến nên cô ấy đi lấy chồng và chồng cô ấy cũng không phải tên ném bom hội nghị kia

Chỉnh sửa cuối: 13/10/17
  3. May Women 215

May Women 215 Dậy Thì Verified

Đàn ông tốt là do cách nhìn và cảm nhận của người phụ nữ bên bạn. Có những người đàn ông đi ra ngoài mọi người đều đánh giá rằng rất tốt và hiền lành nhưng đối với vk mình thì thật k thể chấp nhận được thì chắc chắn cũng k phải là người đàn ông tốt.

4. May Women 215

Có những điều bản thân đã nhìn thấy được kết quả nhưng vẫn k thể buông, có lẽ là chị hiểu được điều này. Chị đã tha thứ cho người đàn ông hoàn hảo ấy chứ k còn chút giận hờn nào cả. Dù rằng hiện tại cũng k như ý mình nhưng cuộc sống luôn có những điều như vậy!

5. tomoto

Chị cho em hỏi ngoài lề và hơi buồn cười chút: Hiện tại anh ta có hạnh phúc ko ạ?

6. searchman

Nếu như vì con cái thì hoan nghênh bạn!

7. May Women 215

Thứ 6 ngày 13! Viết cho người đàn ông thứ 2 trong cuộc đời em!
    Đó là 1 ngày mà em nghĩ mọi thứ đều sụp đổ, chẳng còn gì để cố gắng. Nghe nhạc và lướt web, buồn cười ở chỗ càng nghe em lại chỉ thấy bế tắc hơn, rồi đọc hết bài tin này đến bài tin nọ. 1 nick lạ vào nt, em đã k buồn trả lời bởi trước giờ e cũng k mấy khi rep ib từ người khác. Kỳ lạ 1 điều 3 ngày liền nick ấy vẫn kiên trì nói chuyện với em, như thể thân quen. Em cũng tò mò chỉ ib mỗi cái icon và rồi câu chuyện đã bắt đầu từ hôm đó.
    3 tháng trôi qua và ngày một em thấy anh thân quen, gần gũi như 1 người e từng biết. Mỗi câu chuyện trong thời gian ấy quả thật khiến em nhìn cuộc sống này có màu hồng hơn trước. Em thấy yêu bản thân mình hơn và em càng tò mò về người đàn ông như luôn biết cuộc sống xung quanh em. Em nói mình gặp nhau, anh nói em hãy cứ vui vẻ bình yên như lúc này, rằng cứ là bạn như hiện giờ sẽ ổn hơn. Rồi em cũng k đề nghị gặp nữa, nhưng cho đến 1 ngày, cái ngày có lẽ nó là định mệnh như người ta vẫn nói. Khi chuyện xảy ra với em, em chỉ nhắn tin cho anh rằng ngay lúc này, em muốn gặp anh. Anh trả lời rằng ngay lúc này anh k thể gặp em, hẹn em 3 tiếng nữa nhé. Cơ mà e lại chẳng buồn đọc tin nhắn hay trả lời tin nhắn của anh. Em cười bởi thực ra em nhắn tin chỉ như 1 lời than thở trong lúc e chẳng nói đc với ai. Rồi tầm 12h hơn, anh nhắn tin cho e "e có rảnh k? a đang ở...". Em ngạc nhiên và k thể tin được, bởi e chưa cho a số đt cũng k có thông tin gì luôn. Em nghĩ chắc là a nhắn nhầm, em k trả lời, 30p sau em lại nhận được tin nhắn "anh đã chờ em 30p ở...tại sao e k ra?". Lúc đó mình mới nghĩ hay là thật, chỗ anh chờ chỉ cách mình tầm 300m k thể nào anh lại biết. Rồi mình k nói gì, cũng đi bộ ra nhưng và nhìn thấy 1 người quen đã lâu mình k gặp.
    Bối rối, xúc động, chân mình đứng im như k thể bước đi. 1 tin nhắn nữa "Anh vẫn chờ em ở đó". Quay lưng bước đi thì nghe tiếng người gọi tên mình, cuối cùng đúng là anh. Anh đã đi hơn 100km về đây ngay khi nhận được tin nhắn của mình, đó là thật.
    _Đó là 1 ngày cách đây 6 tháng trước_
    Thì ra cho đến cuối cùng, anh chưa bao giờ ngừng dõi theo em. 1 câu chuyện mà bản thân em là nhân vật chính cũng k nghĩ nó sẽ xảy ra. Nhưng anh ạ, moi thứ đều có điểm dừng. Tình yêu anh dành cho em thật sự rất lớn và chân thành, em biết, em cảm nhận và em hiểu được điều đó từ rất lâu rồi. Bởi lẽ chúng ta, mỗi người đều có 1 cuộc sống riêng. Đúng là em đã chọn nhầm đường, con đường hiện giờ của em chỉ toàn nước mắt và nỗi đau nhưng em lại k muốn anh vì em mà phá vỡ gđ hạnh phúc của mình. Vẫn là em, xin lỗi anh!

Đằng sau sự e ngại thích bài này.
  8. May Women 215

Có lẽ là có em ạ!
    Rất tiếc là k phải!

9. searchman

Mặc dù biết đường khó đi vẫn đi! Mình nghĩ sức chịu đựng con người có hạn nhưng Mình tôn trọng lựa chọn của bạn! Hãy cố gắng lên.

May Women 215 thích bài này.
  10. searchman

Tự nhiên lại thấy buồn cười lại thấy hay hay. Tư nhiên rủ nhau vào diễn đàn để trò chuyện mà diễn đàn thì thiên về Check hàng, Chịch xoạc mới nói chơ. Thật là khó hiểu

11. tomoto

Nghĩ sai rồi nhé, đây là mục tâm sự chia sẻ đấy ạ

12. searchman

Thì đúng là tâm sự cuộc sống! Nhưng mà cứ thấy sai sai ở đâu

13. Đằng sau sự e ngại

Đằng sau sự e ngại Biết Quay Tay Verified

Đã gọi là tâm sự sao lại sai sai bạn ơi. Chia sẻ - Tâm sự là mọi mặt trong cuộc sống mà. Cứ gì cứ phải là sex đâu.

May Women 215 thích bài này.
  14. May Women 215

Hồi đầu tham gia có mấy mục này vs mấy mục đỏ đen...gì gì đó mình cũng thấy buồn cười giống bn nghĩ. Mà rồi nghĩ lại là phải có nhiều mục vậy mới đúng là nơi có thể nói lên mọi thứ chứ. kkk

searchman thích bài này.
  15. May Women 215

14/10/2017
    Cho đến cuối cùng, anh vẫn là người quan tâm đến em trước. Đành xin lỗi anh vậy nhé!

16. May Women 215

Thính cũng chỉ là thính và có lẽ chỉ dành cho những con cá chưa dính thính lạ bao giờ thôi. kkkk
    15/10/2017

Đang tải...