600K Ngon Tân Bình NHÃ LINH 3624 Mình dây vú to, làm tình cực chuẩn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

man1096

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
99
USD
0
Em này mình đã từng call lúc bên Phú Nhuận, nhưng mình có việc đột xuất nên gọi lại ẻm hủy kèo. Hôm qua set kèo xong, alo bay qua khách sạn, và 5p phút sau em xuất hiện. Mới vào đã thấy xao xuyến cả thằng anh và thằng "em" luôn rồi. Cởi đồ tắm táp sơ, lên giường em bú, mút, liếm. Phải nói là rất là phê, thằng "em" biểu tình đòi làm việc rồi. Thế là kêu ẻm đút vô đi, nhấp nháp , lăn lộn, và out ở thế doggy.

Nhận Xét

Gái gọi : Nhã Linh - Mã số: 3624

Loại Hàng: gái gọi sài gòn

Gía 600K/s

Khu Vực: gái gọi Quận Tân Bình

Face: xinh xắn dễ thương với nụ cười rất là khiêu gợi, diện đồ và trang điểm theo phong cách rất SEXY, da dẻ mịn màng vuốt ve rất thích

Body: cao khoảng 1M65 dáng chuẩn, ngực to tròn căng mịn trắng trẻo bú bóp phải nói là rất phê, eo ót chuẩn, mông mẩy và săn chắc doggy rất sướng, anh em nhìn hình đánh giá thêm nhé

Service: liếm láp toàn thân, BJ quá đã và làm tình tuyệt vời hợp tác mọi tư thế rên la nghe rất là sướng, nói chuyện vui vẻ và thân thiện

Giá Nhà nghỉ: 60K/h

Một vài tấm hình cho anh em thị dâm nè:

https://lauxanhthiendia.com/greenupload/server8/image/VKhZR
https://lauxanhthiendia.com/greenupload/server8/image/VKS2y
https://lauxanhthiendia.com/greenupload/server8/image/VKElG

dangtuong01

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
97
USD
0
Hóng share nha

Dukee

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
101
USD
0
Share mình với, thnks

chicansex

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
82
USD
0
Đã đu thủ tục, mong bác share cho.

Theblue123

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
10
USD
0
Em này mình đã từng call lúc bên Phú Nhuận, nhưng mình có việc đột xuất nên gọi lại ẻm hủy kèo. Hôm qua set kèo xong, alo bay qua khách sạn, và 5p phút sau em xuất hiện. Mới vào đã thấy xao xuyến cả thằng anh và thằng "em" luôn rồi. Cởi đồ tắm táp sơ, lên giường em bú, mút, liếm. Phải nói là rất là phê, thằng "em" biểu tình đòi làm việc rồi. Thế là kêu ẻm đút vô đi, nhấp nháp , lăn lộn, và out ở thế doggy.

Nhận Xét

Gái gọi : Nhã Linh - Mã số: 3624

Loại Hàng: gái gọi sài gòn

Gía 600K/s

Khu Vực: gái gọi Quận Tân Bình

Face: xinh xắn dễ thương với nụ cười rất là khiêu gợi, diện đồ và trang điểm theo phong cách rất SEXY, da dẻ mịn màng vuốt ve rất thích

Body: cao khoảng 1M65 dáng chuẩn, ngực to tròn căng mịn trắng trẻo bú bóp phải nói là rất phê, eo ót chuẩn, mông mẩy và săn chắc doggy rất sướng, anh em nhìn hình đánh giá thêm nhé

Service: liếm láp toàn thân, BJ quá đã và làm tình tuyệt vời hợp tác mọi tư thế rên la nghe rất là sướng, nói chuyện vui vẻ và thân thiện

Giá Nhà nghỉ: 60K/h

Một vài tấm hình cho anh em thị dâm nè:

https://lauxanhthiendia.com/greenupload/server8/image/VKhZR
https://lauxanhthiendia.com/greenupload/server8/image/VKS2y
https://lauxanhthiendia.com/greenupload/server8/image/VKElG
Share mình với bro, tks.

niemvuipro1

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
105
USD
0
Bạn ơi cho mình xin thông tin với nhé

tleanhtuan70

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
59
USD
0
Hóng tin bác thanks

kthi

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
10
USD
0
thanks 4 post

lhxlx

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
4
USD
0
ngon, chúc bác ngon chym

lucvanphi

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
91
USD
0
thank for report

daodu123456789

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
123
USD
0
mong bro share cho..tks

Anh&em

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
34
USD
0
Checker chân chính, thanks bác.

tieunhan3

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
41
USD
0
Thanks for rp

crazy for pussy

Còn trinh
Verified

LX Credits
89
USD
0
fix lại ảnh thớt ơi, hôm qa còn xem dc, hôm đã hết...

nhân tiện, em Nhã Linh này tớ đã từng đi 1 lần cuối năm ngoái, tính rất công nghiệp & mặt ko xinh nhưng công nhận body ẻm quá ngon, mông - ngực to đẹp, làn da mịn màng trắng trẻo như da em bé & đặc biệt bím rất đẹp, khít & thơm tho, lông cạo chưa hết, lúc vét máng khá ngứa mồm hehe

ZET0202

Dân Chơi
The VIP

LX Credits
314
USD
0

nhân tiện, em Nhã Linh này tớ đã từng đi 1 lần cuối năm ngoái, tính rất công nghiệp & mặt ko xinh nhưng công nhận body ẻm quá ngon, mông - ngực to đẹp, làn da mịn màng trắng trẻo như da em bé & đặc biệt bím rất đẹp, khít & thơm tho, lông cạo chưa hết, lúc vét máng khá ngứa mồm hehe
tổ quốc nên ghi công mày :3

man1096

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
99
USD
0

Mình đi thì thái độ của ẻm Ok, nhiệt tình. Cũng có thể tùy lúc, nhưng mình thì rất hòa nhã với ẻm, nên chắc ẻm nhẹ nhàng với mình.
Còn về ảnh thì mình làm theo hướng dẫn, không biết sao bị down rồi. Có Pro nào biết chỉ mình thêm cách chèn ảnh với.

crazy for pussy

Còn trinh
Verified

LX Credits
89
USD
0
Mình đi thì thái độ của ẻm Ok, nhiệt tình. Cũng có thể tùy lúc, nhưng mình thì rất hòa nhã với ẻm, nên chắc ẻm nhẹ nhàng với mình.
Còn về ảnh thì mình làm theo hướng dẫn, không biết sao bị down rồi. Có Pro nào biết chỉ mình thêm cách chèn ảnh với.

Thời điểm tớ gặp ẻm thì ẻm còn CN lắm, do chưa có kinh nghiệm check, k chịu lục mấy bài report về ẻm ra đọc (lúc đó ẻm có ít nhất 3 bài report kém rồi :v ) & tớ thề có Chúa là tớ vô cùng nhã nhặn, lịch thiếp với em nhé, thậm chí còn nịnh nọt, liên mồm khen ẻm đẹp nữa nhưng vẫn bị quăng cho 1 cục CN (cái này ko dc, cái kia đau anh ơi..bla bla ha ha) làm mất hứng thế là dù chưa ra dc vẫn đành đưa ẻm 400k/600k (vậy là quá rộng rãi rồi) rồi cho em về. Mà thật ra mình cũng ko giận, ko tức mấy, có thể do lúc đó đã 9,10h tối, ẻm đã bị 1 đám khách diều hâu khát tình xâu xé, quần thảo cả ngày nên tới khi gặp tớ thì đã đuối & ê ẩm nên phải giữ hàng (mà hàng em đẹp vậy, chắc chắn là phải giữ kĩ lắm), nói chung là tính mình rất vị tha dễ thông cảm nên định sẽ cho em thêm 1 cơ hội nữa.

Còn bro chắc là gặp ẻm lúc sau 1 thời gian em bị mod treo bím nên đã chừa tính CN rồi, coi như bro may mắn hơn tớ :v. Nếu mà ẻm chừa tính CN thật rồi thì sẽ ráng gom lúa để gặp em lần 2, 1 phần vì lời ăn tiếng nói cũng nhẹ nhàng, k đến nỗi quá tệ, 1 phần vì tiếc cái body quá ngon thế mà vẫn chưa lên đỉnh cùng em dc hehe

Hidehero1102

Dậy Thì
Verified

LX Credits
109
USD
0
Share mih 1ve di bro oi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke