1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Nhật Ký *!* Chuyện của tôi (Loạn luân thật)...*\./*

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Lão Dâm, 13/1/14.

1. bongtoitrongtoi

bongtoitrongtoi Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    337/348

Kun về đợt này là em gái ko cho ngủ cả đêm đây. Em gái xinh quá, có gì report cho ae nhé.

2. hunter6291

hunter6291 Dậy Thì Verified
    32/87

Xem truyện của LD với cậu bé Kun lâu rồi thấy hay nên đăng nhập vào để nói 1 tiếng Cảm Ơn vì đã chia sẻ để chúng tôi có thể thưởng thức, liên tưởng và hâm mộ chuyện Tôi ko thể có và ko có cơ hội đc như các Bạn! Lúc nhỏ cũng đã từng có suy nghĩ ham muốn như thế...Một lần nữa Cảm Ơn vì đã chia sẻ! Rất tuyệt vời!

3. gjnus

gjnus Biết Quay Tay Verified
    37/87

Nói thật là tiếc cho dì của Lão Dâm!! Đọc xong thấy lúc đó bác uỷ mị quá đáng nhẽ nên hốt luôn cả Dì thực sự tiếc
    Ko biết sau này lão có gặp lại dì ko nhỉ .... ai spolider cho mị cái coi

4. kriknak2308

kriknak2308 Chơi gái lần đầu Verified
    7/87

Sau này dì có về VN một lần và hai gì cháu lại thác loạn một đêm trong ks nha bạn.

5. KÚN CON

KÚN CON Chơi gái lần đầu Verified
    167/174

Đáp máy bay lúc 6h sáng thứ 7. Cả đội về trung tâm thể dục của trường. Em gái bắt taxi đến đón. Trên đường về cô bé thủ thỉ
    - Ba mẹ hôm nay đi làm hết không ai ở nhà.
    - Vậy chắc a chết quá, mình cười
    - Cho liệt luôn.
    Về nhà cô bé còn livetream và kêu là lúc chịch cũng livetream luôn hahaha.
    Không để bé đợi lâu, rữa ráy xong lôi vô phòng địt liền. Mà nó livetream thật, làm mình hết hồn. Nhưng cuối cùng là nó đã khóa...
    Làm xong năm ôm em, sờ vú em. Con bé cười thủ thỉ
    - Đụ cái nữa đi.
    - Xung thế, mình cười
    - Ai biểu bỏ em lâu chi. Xong cho nghỉ tối đụ tiếp.
    .....oh......
    Làm hiệp hai....

.......phê......

momong, Mrhammuon, 303789 and 23 others like this.
  6. lukhachthandam

lukhachthandam Dậy Thì Verified
    32/87

Nhìn hình của bác không cần quay tay xén phọt tinh :D

7. ditnhautube

ditnhautube Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/87

Vừa đọc tôi và em vừa chịc. 3 nháy. Phê và mỏi.

8. chuoitieu86

chuoitieu86 Dân Chơi Verified
    137/174

Á đụ

Thanks Kun

9. KÚN CON

167/174

Mình cũng nghĩ vậy nhưng ko xóa được . Nên giờ ko lên kiểu đó nữa, chỉ up ảnh tự chụp riêng tư thôi. Hi vọng các "sa lóc hom" tha cho em

10. mrsoai

mrsoai Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

bác nhờ mod can thiệp đi kún :) . không sau này lỡ ảnh hưởng là mệt à . Có up hình chỉ up hình lúc vui vẻ or quay clip cắt ra từ đó cho ok bác

minatonamikaze thích bài này.
  11. hellolongden

hellolongden Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

Nhờ thớt xử lý liền đi bác, để lâu mệt đấy

12. forfuna

forfuna Còn trinh Verified
    132/174

Mình thì chưa bao giờ LL nhưng thực sự là đã từng nghĩ đến chuyện đó và cũng biết được mình cũng như rất nhiều người đã và đang LL ;) , chỉ là họ thầm kín thôi , lên diễn đàn thấy LD với Kún cũng vui :cool:

Câu chuyện là cách đây 4 năm ,mình từng làm việc ở .*.*>* (xin được giấu) , đây là một nơi chia sẻ rất nhiều về các "mối quan hệ tình dục" bất thường và bị nghiêm cấm trên toàn thế giới (TA gọi là jailbait - bị tóm là tù mục xương) , lúc này mình làm ở khu vực quản lí , lưu trữ và cũng được quyền xem qua về thể loại này và rất nhiều thể loại khác, tất nhiên mọi thứ đều là thật và không dàn dựng .

Mình cũng từng có ý định share lên diễn đàn , nhưng có tham khảo qua luật của diễn đàn về việc underage,incest , cũng như luật ở trang mình quản trị , đều có mục cấm chia sẻ cũng như việc vi phạm pháp luật trên toàn cầu nên mình đã quyết định không chia sẻ .Vì nơi mình làm việc đã ngưng hoạt động 1 năm trở lại đây , nên về mặt cơ bản là mình đã có thể share ở bất cứ đâu :p , nhưng như mình đã nói - vi phạm luật toàn cầu

Mình thấy Kun với LD đều chia sẻ lên diễn đàn , topic cũng lớn và đầy ti tưởng, nên mình ngỏ ý là nếu Kún với LD thấy hứng thú thì mình giao lưu ảnh , clip cho vui nhé ;) , tất nhiên là theo phương thức an toàn nhất có thể cho hai bên :p

P/S :Những gì mình định chia sẻ không phải là chuyện của mình , mà là của rất nhiều người trên thế giới , các bác đừng nhầm lẫn nha :p. Rất tiếc mình chỉ có thể ngỏ lời với Kún và LD vì sự tin tưởng , nếu tò mò thì các bác có thể chờ Kún và LD nếu ưng thuận thì có thể kể lại trong topic này cho các bạn nghe , vì dù gì đây cũng là topic của Kún và LD
    Còn nếu Kún và LD không giao lưu thì .... thôi :D , mình vẫn sẽ chỉ ngóng chuyện của Kún và LD trong topic

Chúc Kún và LD sức khỏe , LD có thêm thời gian rảnh để vào kể chuyện cho anh em nghe :rolleyes:

shadow78 thích bài này.
  13. loveinrain

loveinrain Dân Chơi Verified
    167/174

Uả kún cũng ở nhật hả ?

14. KÚN CON

167/174

Bác LD đã là giám đốc, công việc bận rộn rồi còn phải chăm sóc hai con nhỏ nên lâu lâu bác ghé thăm chơi chứ không on được. Bác giao top lại cho Kun.
    Bản thân Kun cũng có một người bạn làm công việc tư vấn, có nhiều chuyện lạ nhưng Kun còn phải học, rồi xxx với em gái nên cũng không viết lại được.
    Nếu bác muốn chia sẽ thì mình ok, bác cứ báo với mod là mình đồng ý cho post.

nguoithichcodon thích bài này.
  15. KÚN CON

167/174

Mình đi giao lưu bóng chuyền về tuần trước rồi bạn.

loveinrain thích bài này.
  16. conga9119

conga9119 Biết Quay Tay Verified
    137/174

sao ảnh trên bên trái giống trong clip này vậy nhỉ
    https:// openload. co/f/6WWtSBvK21w/

Chỉnh sửa cuối: 10/12/17
    khachlangchoi and Thichduthu01 like this.
  17. emquelamnha

emquelamnha Mất Trinh Verified
    37/87

Anh đăng rồi xem thì xem đi tò mò đào bới làm gì cho phiền tác giả

18. cubu184

cubu184 Biết Quay Tay Verified
    7/87

Nhìn clip thấy giống nhưng bạn tò mò chi nhỉ, quần áo giống là chuyện bình thường. Ngoài ra chưa chắc CÚN CON dám up hình thật 100%.

19. KÚN CON

167/174

Hihihi...Mình đã nói No Status rồi mà.

20. maxdox

maxdox Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

Bác kún bỏ ae lâu quá

nhocdam thích bài này.
Đang tải...