1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Nhìn trộm người thân

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi manhtuan, 9/8/17.

1. manhtuan

manhtuan Dậy Thì Verified

Đã có 1 topic riêng về chuyện nhìn lén rồi, nhưng tôi ít thấy ai đề cập đến chuyện nhìn lén chính người thân của mình. Nhìn trộm , nhìn lén thì chắc đến 99% các bác ở đây đều đã từng ít nhất là một lần trong đời đã từng trải qua, nhất là khi ở độ tuổi dậy thì. Mà tôi cũng dám khẳng định những ngừoi đã từng nhìn lén chính ngừoi thân của mình cũng ko ít, cái chính là khi con lợn lòng kêu gọi khó ai mà kiềm chế đuọc, sau đó hầu như ai cũng có cảm giác ân hận nên ít ai muốn nhắc lại những chuyện này. Những kỷ niệm nhìn trộm của tôi thì quá nhiều, và bản thân tôi đã từng nhìn trộm chính chị ruột và em ruột của mình. Những chuyện đó đã qua hai mươi mấy năm rồi, tự dưng hôm qua tình cờ tôi đọc một tài liệu của Ba Lan nói về phát triển sinh lý TTN dưới thời XHCN. Khi đó hầu hết những ng dân Ba lan sống trong chung cư, ko có cơ hội nhìn lén ng khác tắm dễ dàng như Việt Nam thời bao cấp đâu, và do dồn nén phát triển sinh lý, hầu hết thiếu niên lúc đó đã thú nhận từng tìm cách nhìn trộm những ngừoi thân sống cùng nhà với mình khi họ loã thể. Đọc tài liệu này, tôi cũng cảm thấy giải tỏa được phần nào sự mặc cảm nhiều năm qua mỗi khi nhớ lại, hôm nay chia sẻ cùng các bác đôi chuyện mong tìm sự đồng cảm của những ngừoi đã từng có hành động giống tôi, mong rằng bác nào đã từng trải qua những chuyện tương tự cũng sẽ chia sẻ cùng anh em ở đây.

Lúc đó tôi 14 tuổi, bắt đầu dậy thì, và Việt Nam lúc đó đang thời bao cấp, văn hoá kiểm soát rất ghê. Đừng có hòng mà mơ tìm thay ảnh khoả thân. Còn những bộ phim của Đông Âu thì sẽ cắt hết những cảnh hở hang. Tôi còn nhớ đột nhiên Việt Nam đổi mới, tự nhiên phim ảnh xuất hiện những cảnh nude. Bác nào sống ở giai đoạn đó chắc nhớ bộ phim Đảo sư tử của Hung. Đó là lần đầu tiên trong đời tôi được nhìn thấy vú một phụ nữ phương Tây. Nó ám ảnh tôi kinh khủng, đêm nào tôi cũng mơ thấy nó. Lúc đó còn chưa biết thủ dâm. Đêm nào cũng vật vã trên giường mà ko biết làm thế nào để giải toả. Sự dồn nén làm tôi quyết định phải nhìn trộm chị tôi tắm bằng được. Nhà tắm thì ko có cửa chung với bếp. Trong bếp có một cái giường nhỏ. Một hôm tôi trả vờ ngủ quên trên cái giường đó vào giờ chị tôi hay tắm. Tôi nằm sấp, và nhìn về phía buồng tắm qua kẽ ngón tay. Chị tôi hơn tôi 2 tuổi, da trắng và khá xinh. Chị tưởng tôi ngủ say nên cứ thản nhiên cởi đồ ra tắm. Trời ơi, các bác có biết lần đầu tiên trong đời nhìn thấy cảnh đó cảm giác nó thế nào ko. Tim tôi đập như chưa từng đc đập, phía dưới cương cứng. Tôi vẫn nhớ như in chị tôi có bộ ngực xinh lắm. Trắng và cái núm nhỏ xinh, hồng tươi. Chị tôi tụt nốt cái quần lót trắng nhỏ bằng vải bông xuống, tôi như ngừng thở.Lần đâu tiên tôi đuọc nhìn thấy bướm con gái. Lông ít thôi, nhưng nó đẹp lắm, đẹp vô cùng. Chỉ một đường lông thẳng nhỏ màu đen chạy dọc theo cái hình tam giác. Các bác đừng cho tôi là loạn luân, thực tế cho đến tận bây giờ nhớ lại tôi vẫn thấy nó tuyệt đẹp, có lẽ là ấn tượng đầu đời. Tôi chưa từng bao giờ có suy nghĩ ham muốn QHTD với chị mình nhé, đến giờ tình cảm chị em tôi vẫn rất tốt đẹp, và tất nhiên chẳng ai biết chuyện này cả. Lúc đó tôi chỉ thấy nó đẹp, và chỉ thế thôi, tất cả dừng lại ở đấy. Sau đó tôi cũng cảm thấy xấu hổ và giận mình lắm. Cũng thời gian ko lâu sau, tôi nhìn trộm được con bạn cùng phố tắm. Lúc đó tôi nghĩ, nếu biết thế mình đã ko nhìn trộm chị em mình. Thôi hôm nay kể đến đây đã, lúc khác tôi sẽ kể tiếp đến chuyẹn nhìn trộm đứa em gái, tuy nhiên lúc đó nó còn nhỏ nên cũng ko để lại ấn tượng gì nhiều. Mong các bác cùng chia sẻ những câu chuyện của mình nhé.

Đang tải...