Nhòm lén cô giáo... tắm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tdhp

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
88
USD
0
Cấp 2, em là học sinh trường chuyên của một huyện nghèo,:(|) học xa nhà và ở lại kí túc xá. Khu tập thể kí túc gồm một dãy phòng nhà ngói cho giáo viên và học sinh liền nhau, luôn thoang thoảng mùi hương cây long não.

Một chiều thứ 7 mùa hè 1999, đang học lớp 7, ông chú em đi học lớp trung cấp chính trị ở huyện, hứa cho em về nhưng rồi có việc đột xuất nên quên không vào đón.:-L Cả khu kí túc rộng mênh mông còn lác đác vài người. Gần 7h tối, đi ăn cơm bụi xong, e về phòng cũng chả biết làm gì, lúc đó chưa có internet, games hay mobile gì đâu.~X( E quyết định quét dọn phòng và mang thùng rác đi đổ. Đi qua khu phòng nữ thì thấy đóng cửa, đứa bạn gái cùng lớp, cùng quê cũng không thấy đâu, chắc đi ăn cơm rồi lại la cà đâu đó ngoài sân vận động. Bãi đổ rác ở phía bên trái của dãy kí túc, cạnh nhà vệ sinh và nhà tắm, có tường ngăn mà không có mái che. Đổ rác xong, đi về, em chợt nghe tiếng dội nước "àooo..." một cái. #:-sGiật mình chợt nghĩ, bọn con trai về hết, chắc là có đứa con gái nào rồi. Máu tò mò trỗi dậy, em đánh liều bước vào phòng WC bên cạnh, đứng lên bể nước, hé đầu nhìn sang. Người em run lên, tim đập liên hồi vì đó là lần đầu nhìn thấy cơ thể người khác phái.

Hóa ra là cô Hồng, dạy toán, cô mang theo một chiếc đèn dầu, đặt lên bệ bê tông để có chút ánh sáng, bên cạnh đó là chiếc nón đựng quần áo để thay, không có móc áo như bây giờ. Khu công trình phụ lúc ấy chưa được lắp điện. Cô búi tóc cao, ngồi trên một chiếc ghế gỗ nhỏ và đang kỳ cọ chỗ ấy.:"> Người cô thật trắng trẻo, bầu ngực to tròn, đầu ti to sẫm, nhìn kỹ thì thấy có nốt ruồi. Lúc sau cô đứng lên, nhúm lông ở vùng hiểm hóc hiển hiện, cặp mông không to nhưng tròn và trắng bóc...8-| Cô dội nước lần cuối và lau người mà không biết có một cái đầu thụt lên thụt xuống nhìn trộm tấm thân mảnh mai của mình ngay bên cạnh...Thằng cu của em cứng ngắc, lúc đó em cũng chưa mặc quần lót như bây giờ.:(|)

Cô lấy chiếc quần lót màu trắng trong chiếc nón, lộn phải rồi mặc vào thật nhanh chóng, rồi đến chiếc áo ngực cùng màu. Có một chi tiết mà em không thể quên, cô dùng miệng, giữ chiếc áo phông trong khi hai tay mặc chiếc quần hoa. Giờ em cũng biết nhiều bạn nữ có thói quen đó khi thay quần áo. Xong xuôi, cô để gọn chiếc ghế vào góc nhà tắm, bỏ đống quần áo vừa thay ra vào chiếc xô màu xanh, đội nón, cầm chiếc đèn dầu hỏa bước ra ngoài.>-)

Thằng bé của em cứng ngắc, nó tiết ra một thứ dung dịch nhơn nhớt, có mùi tanh nồng mà ai cũng biết là thứ gì rồi đấy. Một cảm giác thật thoải mái, sung sướng lạ lùng.:x

Giờ nghĩ lại em cũng thấy mình may mắn trong 15 phút ngắn ngủi đó, nếu bị phát hiện thì cái giá phải trả là đeo mo vào mặt, bị kỷ luật, bị trù dập kết quả học, có thể thu xếp về quê học cấp 2 trường làng. Một kỷ niệm đẹp "tình cô trò"!

KANG LEE

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
142
USD
0
hỹ hỹ.hôm nào rảnh kể mí bạn nghe,cái khoản nhìn trộm này thì mình nhiều vô đối keke.được khá là nhiều lần rồi nhé.khoái phết,quần là cứ ướt hết cả :))

gái hư

- yêu chồng thương con -
Verified

LX Credits
91
USD
0
hỹ hỹ.hôm nào rảnh kể mí bạn nghe,cái khoản nhìn trộm này thì mình nhiều vô đối keke.được khá là nhiều lần rồi nhé.khoái phết,quần là cứ ướt hết cả :))

Chồng ơi là chồng [-(

thichemvubu

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
111
USD
0

handsome.hnvn

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
0
USD
0
Giờ nghĩ lại em cũng thấy mình may mắn trong 15 phút ngắn ngủi đó, nếu bị phát hiện thì cái giá phải trả là đeo mo vào mặt, bị kỷ luật, bị trù dập kết quả học, có thể thu xếp về quê học cấp 2 trường làng. Một kỷ niệm đẹp "tình cô trò"!

Cũng có thể là bạn sẽ được vài shot khi bị cô giáo phát hiện :D

laban123

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
89
USD
0

làm 1 xê ri cho cả nhà chiễm ngưỡng nào ^^

Trung Nam Hải

LauXanh.US Entertainment
Verified

LX Credits
47
USD
0
Gió lạnh ghê! Hồi giờ mới nghe cấp 3 chuyên chứ chưa nghe cấp 2 chuyên lần nào?
Có cấp 2 chuyên huyện đó bạn ơi. Chuyện chủ thớt kể rất thật. Đúng với tình hình kinh tế và xã hội một số vùng quê thời đó.

Buông Tay

Không Cảm Xúc
Verified

LX Credits
111
USD
0
Cái gì cũng vậy cứ trộm mới ngon:)), thanks chia sẻ của bác

ANTHONY13

Mất Trinh
Verified

LX Credits
94
USD
0
hồi mình học cấp 3 có 1 cô giáo người Nghệ An dạy GDCD nói tiếng éo nghe đc (mình học LTT nha trang), nhưng mà dâm thì vô đối, có lần cô chơi bịt mắt bắt chim với tụi mình, đụng chạm thoải mái nhưng không nỗi chẳng lên được vì cứ như con ốc vặn người cô như que củi chán lắm, cả bọn chơi vài hiệp rồi thui, tự động giải tán, có lần th bạn còn lấy tạy bụm hẳn vào ...mà bả cứ như đùa tử đó bọn mình tưởng bả bị điên, éo làm gì nữa hihi,
ps: hàng éo có sài mà còn chê xấu năm 2006

4eyes_sg

SCAM
CẢNH BÁO
Verified

LX Credits
44
USD
0
nhìn lén thì còn gì bằng nữa, lâng lâng phấn khích vô cùng

Nguoilatrongguong

Dân Chơi
Verified

LX Credits
51
USD
0
Mình còn đc nhìn trộm vợ chồng nhà hàng xóm tắm trần truồng cùng thằng con trai 2-3 tuổi; lúc đó mùnh 14-15T gì đó. Hồi hộp kinh khủng. Lần đầu thấy loing lá rậm rạp đen sì. Hj

caukai

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
83
USD
0
k hiểu sao lại thích cái thế loại này thế :))
tks chủ thớt.

mario199x

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
88
USD
0
giờ mà gặp trường hợp này thì cô giáo chỉ có nước cho hs điểm 10 thôi

Porky

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
100
USD
0
Chúc mừng bác có được một kỷ niệm đáng nhớ như thế. Bác viết và mô tả hay lắm, đọc còn nứng hơn xem ảnh sex! :D

mann

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Tôi còn nghiện nhìn trộm hơn là chơi gái. Một cái mua đc bằng tiền, 1 cái thì ko...

ngứa miệng đào mộ.
một cái mất tiền, một cái mất mấy cuốn lịch

doilacho

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
420
USD
0
COi lén thấy hay hơn là chơi gái nhiều, mà bị phát hiện cũng vl ra

Phong Lưu Đa Tình

Xem Sex Lần Đầu