PIC NHỬNG CÂU CHUYỆN NHÌN LÉN CÔ GIÁO MẶC ÁO DÀI *

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

john12345

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
100
USD
0
Hồi 10 năm về trước khi tôi học lớp 10 có 1 đợt HCM bị lũ lụt lớn nước tràn vô cả lớp học đến hơn 1 gang tay í ,ngồi học mà không thể thò chân xuống đất được nên bắt buộc ngồi chồm hổm khổ sở vô cùng bà cô cũng vậy luôn bả cũng ngồi riết trên cái ghế luôn không đi đâu hết,
B ất ngờ không hiểu lí do gì nữa bà cô giáo day toán đứng luôn lên ghế khum xuống chu đít về hướng hoc sinh , hình như bả có i đinh phủi nước dơ trên cái ống quần hay sao ấy, mà bả cũng đẹp lắm hình như 27 thì phải , ôi ngực bự mông to lắm
khi bả chu đít ra như thế cái quần vải bó sát lại quanh cái LLLL mà nhìn thấy rỏ đuờng kẻ ở giũa luôn nũa chứ nguyên cái LLLL đập vô mặt HS cả lớp nhìn nứng chiu o nổi luôn thằng bạn mình nuốt nước miếng nghe cái ực, nhớ lại cái mu ấy mà còn thèm, mà đâu phài bả làm 1 lần đâu mà 4 hay 5 lân như thế trong vòng có 1 tiết hoc thôi. Ấy thế chưa hết đâu nhé vô tình thằng bạn mình nghich ngợm lở tay rớt cái hộp quẹt xuống đất mà nước ngập hơn gang tay o thấy cái bật lữa cũa nó thế là nó khum người xuống tìm thế là nó khám phá ra cái còn tốt hơn nhìn mu co giáo nhiều . Đó là khi ngồi chồm hổm cái đít đụng ghế còn 2 cái đầu gối thì tựa vào cái thành bàn vô tình cái đít đẩy cái mu cũa mấy bé lồi lên + cái quần dài bó chặt vô cái mu + ngồi giống như đi đái nên cái mu nó u lên 1 cục nên nhìn nứng chịu o nổi mà chỉ nhìn đươc những đứa con gái ngồi sau mình thôi, thế là 5 ,6 thằng đổi chổ cho nhau thế là 26 cái L trong lớp đươc đưa ra bàn tán sôi nổi, đéo hiểu sao tụi con gái nó biết nó chửi thẳng vô mặt thằng bạn thế nên tụi nó ngồi khép háng lại hết,thằng nào lở rơi đồ xuống đất là 26 cặp mắt chĩa vào tên đó liền thế là cả đám treo mỏ, giò kể lại mà còn nứng nè

FCFan

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
83
USD
0
riêng mình từ lúc vào cấp 3 tới giờ muốn bóp mấy cái vú căng tròn sau lớp áo dài trắng mỏng của mấy em nữ sinh với cô giáo trẻ ghê ... nhất là mấy cô giáo viên trẻ toàn mặc áo dài chơi áo vú ren hoa ... mình mỗi lần thấy áo vú ren hoa là nứng cặc lên ngay .. có vài cô giáo trường mình chơi áo dài trắng mà áo vú ren hoa màu hồng cộng thêm 2 trái vú sữa loại căng tròn nữa thì khỏi nói mấy bác cũng biết nhìn qua 1 lần là con cặc nứng lên ngay tức thì ... chỉ muốn lao vào bóp nát 2 cái vú kia mới thôi ...

dienthoaimoi

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
99
USD
0
Hồi lớp 8 em có 1 cô giáo nhận dạy kèm riêng sau giờ học ở trường,cô và em học trong phòng kín ko cửa sổ (phòng làm việc của cô) Cô giáo chừng 27 tuổi,thân hình cực chuẩn với bộ mông cong,eo nhỏ nhắn và đặc biệt là cặp vú khổng lồ cỡ dưa gang (hồi đấy VN chưa biết bơm ngực là gì) Em học thì ít mà soi vú cô thì nhiều vì cô rất khoái mặc váy khoét rộng và sâu khiến mối lần cô chồm lên giảng bài cho em là show ra 2 quả vú trắng nõn rung rinh với mùi nước hoa rất gợi tình,ko biết cô có ý gì với em ko vì mỗi lần vào phòng đều chốt cửa và khi giảng bài từ đằng sau 2 vú cô đè lên vai em nặng trĩu....Kỷ niệm tuyệt vời đáng nhớ nhưng em dát nên ko dám làm gì hơn là vài cái vô tình đụng chạm vú cô....:D

thế mà không phải tay ông

con bu me

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
85
USD
0
còn năm em học cấp III có bà cô dạy anh văn.đẹp và tướng rất ngon.bả lại có một con nữa.đúng là gái 1 con có khác.
mỗi lần bã mặc áo dài thì thôi rồi,nhìn sướng hết cả cu lun,chỉ tiếc hồi đó có quen một em trong lớp.hai đứa lại ngồi chung bàn nên ko thường xuyên ngắm cô đc

uocjduocnay

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
87
USD
0
Hồi hoc cấp 3, có bà cô dạy văn khoảng hơn 20 tủi. Nhìn bả ốm và ngực thì cũng tạm được. Trong trường hôm đó có thằng kia (chắc chịu ko nổi) giả bộ đi ngang wa bả xog bóp vú (lúc đó ra chơi, sau đó nó bỏ chạy. Bà đó chỉ bit la lên mà ko làm đc j. Hồi cấp 3 có rất nhiều người đẹp Ước j làm tình được với GV nào đó thì hay bit mấy. H nghĩ lại thấy tiếc vì tui học dở nên ít GV để ý.

Applications

Dậy Thì
Verified

LX Credits
40
USD
0

Cô giáo đẹp ghê.
Nhớ ngày xưa (lớp 8). Có cô giáo dạy môn Sinh xynh lắm. Đến cuối giờ, mấy thằng lại nhìn nhau thế là chạy lên bàn xem cô ghi vào sổ ghi đầu bài nhưng mà toàn là ngòm lúc cô cúi xuống viết để ngó =))

_Aladin_

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
175
USD
0
Có lần mình còn bóp vú cô giáo ngay đường lộ lớn luôn .Cô mới đi dạy về con mặc áo dài .Cô giáo là bạn gái mình mà.

SWolf

♌Gã Điên♌
The VIP

LX Credits
168
USD
0
Nói thiệt chứ tuổi thơ tui trong sáng lắm, mấy cái vụ này tui ko biết đâu
Chỉ có năm lớp...bốn. Vô tình rớt cây bút, cúi xuống gầm bàn phía sau lụm thì thấy quần chip con pé ngồi sau ( trường nữ sinh mặc váy ). Thế là từ đó có thói quen...rớt đồ =)

doicatbui123

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
99
USD
0
Hồi lớp 6 trường mình có bà văn thể mỹ ngon lắm, mắt cứ lúng la lúng liếng ấy, lại ăn mặc sexy, mặc áo dài thường xuyên, nhìn phê lòi mắt.
Nhà bà gần trường, mình với thằng bạn thấy có lão đi Simson xanh hay ghé qua đêm ở nhà bà, nên trêu ghẹo, viết thư quẳng vào sân nhà bà, nói anh là anh Simson xanh, muốn abc xyz.... :) liều thật :).
Rồi một hôm hiệu trưởng gọi hai thằng lên, nói thật sợ xanh mặt, mình lại còn là lớp trưởng nữa chứ, ko dè ông gọi lên để gặp bà kia, bà gọi hai thằng về nhà bà, vừa khóc vừa kể lể nào là bạn cô, người có ân tình ân nghĩa với cả gia đình cô,..., hai thằng ko sợ lắm, ngồi im nhìn cô khóc và ngắm cơ thể cô (vì đã dê rồi thì chỉ nhìn là thích!), hứa ko viết bậy bạ nữa.
Rồi chừng một năm sau thấy cô ko dạy nữa, ko biết vì sao, chỉ thấy dân tình nói rằng cô cặp bồ với thằng thanh niên đối diện nhà qua đường, kém cô 2 tuổi, cả hai chạy trốn vào miền Nam, bỏ lại thằng con trai cô, mang theo tình yêu lớn :))

okama90

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
79
USD
0
Hồi lớp 6 trường mình có bà văn thể mỹ ngon lắm, mắt cứ lúng la lúng liếng ấy, lại ăn mặc sexy, mặc áo dài thường xuyên, nhìn phê lòi mắt.
Nhà bà gần trường, mình với thằng bạn thấy có lão đi Simson xanh hay ghé qua đêm ở nhà bà, nên trêu ghẹo, viết thư quẳng vào sân nhà bà, nói anh là anh Simson xanh, muốn abc xyz.... :) liều thật :).
Rồi một hôm hiệu trưởng gọi hai thằng lên, nói thật sợ xanh mặt, mình lại còn là lớp trưởng nữa chứ, ko dè ông gọi lên để gặp bà kia, bà gọi hai thằng về nhà bà, vừa khóc vừa kể lể nào là bạn cô, người có ân tình ân nghĩa với cả gia đình cô,..., hai thằng ko sợ lắm, ngồi im nhìn cô khóc và ngắm cơ thể cô (vì đã dê rồi thì chỉ nhìn là thích!), hứa ko viết bậy bạ nữa.
Rồi chừng một năm sau thấy cô ko dạy nữa, ko biết vì sao, chỉ thấy dân tình nói rằng cô cặp bồ với thằng thanh niên đối diện nhà qua đường, kém cô 2 tuổi, cả hai chạy trốn vào miền Nam, bỏ lại thằng con trai cô, mang theo tình yêu lớn :))

như chuyện cổ tích ấy nhể :))

_Aladin_

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
175
USD
0
Mình không nói dóc ,mình rất yêu áo dài và mình cũng là người có năng khiếu cua cô giáo .Hầu như chưa cô nào mình thích mà chưa cua thành công .Mình chỉ quen qua mạng thôi nhưng hầu như cô nào lần đầu mình gặp cũng cho mình bóp vú ,lần thứ hai thì cho mình bú vú .Chỉ có một cô cực khó mà lần đầu mình chưa làm gì được nhưng lần thứ hai thì cũng cho mình bóp vú .Điều đáng nói là các cô đều là giáo viên dạy giỏi và dạy cấp 3 nữa.

buoivnn

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
52
USD
0
tôi cũng góp tí vui nhé,hồi tôi học cấp 1,nhà mình thì gần trường lại gần như xóm liều toàn bọn trẻ trâu,mình là thằng ít tuổi nhất, ,sau nhà vệ sinh trường là cái ao, hồi đó dc nghỉ hè,chính xác là hè lớp 4,mấy thằng rủ nhau đi câu cá nhưng toàn là để rình mấy cô đi đái (nước tiểu nó xuống thẳng chỗ cái ao chứ không phải là tự hoại như bây giờ nha) mẹ nó ,lần đầu tiên biết cái lìn nó ngang dọc thế nào,sướng suýt chảy máu cam ,hehe,nhất là có đợt chấm thi tốt nghiệp thì lại càng nhiều gv, ngắm chưa đã mấy thằng kia còn lên phòng cô(cô ở tập thể) Silip treo đầy trước cửa,chúng nó sục cặc rồi bắn linh tinh vào silip cô,nghĩ lại cũng thấy buồn cười,Sau này thì bị mấy ông thầy giáo phát hiện ,ngại vkl ra,

heinekenvn24

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
83
USD
0
tôi cũng góp tí vui nhé,hồi tôi học cấp 1,nhà mình thì gần trường lại gần như xóm liều toàn bọn trẻ trâu,mình là thằng ít tuổi nhất, ,sau nhà vệ sinh trường là cái ao, hồi đó dc nghỉ hè,chính xác là hè lớp 4,mấy thằng rủ nhau đi câu cá nhưng toàn là để rình mấy cô đi đái (nước tiểu nó xuống thẳng chỗ cái ao chứ không phải là tự hoại như bây giờ nha) mẹ nó ,lần đầu tiên biết cái lìn nó ngang dọc thế nào,sướng suýt chảy máu cam ,hehe,nhất là có đợt chấm thi tốt nghiệp thì lại càng nhiều gv, ngắm chưa đã mấy thằng kia còn lên phòng cô(cô ở tập thể) Silip treo đầy trước cửa,chúng nó sục cặc rồi bắn linh tinh vào silip cô,nghĩ lại cũng thấy buồn cười,Sau này thì bị mấy ông thầy giáo phát hiện ,ngại vkl ra,
Lớp 5???????????????????OMG vãi luyện :-ss

satthuyeusex

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
75
USD
0
Chia sẻ các cậu 1 câu chuyện thật:
Hồi đó tớ lớp 7, lúc thì chỉ cần nhìn thấy gái là cứng hết lên rồi
Đêm đó ở 1 trường cấp 3 gần nhà tổ chức biểu diễn ca nhạc thường niên, tớ cũng đi xem như mọi năm, lúc đó đi cùng một chị gần nhà, có chị này dẫn đi thì khỏi mất vé..hehe. Lúc bà đang nói chuyện với bạn ở cánh gà sân khấu thì nghe " đi thay đồ đi các em", thế là lẻn theo tới khu phòng thay đồ, do nhà gần nên hay vào trường chơi nên địa hình khu truờng mình quen hết, lẻn ra hẻm giừa phòng thay đồ với phòng chứa dụng cụ lung tung của trường ( phòng dụng cụ này rất ít khi mở cửa), chỗ này khá kín đáo, nhìn ra xa chỉ đồng không hiu quạnh. May sao phòng này không kín đáo, ở ngoài nhìn vào dc ngày phòng thay đồ khá rông, thế là tối hôm đó không nghe nhạc được gì mà được chiêm ngưỡng bao nhiêu là bưởi, là xxx....về nhà hôm đó mất ngủ cả đêm

Còn chị trên tớ nói thì tờ nhìn bà tắm rửa không biết bao nhiêu lần, phòng tấm nhà bà bằng tôn đặt xa nhà...nên tối tớ hay lẻn ra sau nhòm qua lỗ xem, đằng sau toàn là cây cối nên tha hồ chốn nếu có động tĩnh gì. Từ khi biết thủ dâm...thì mình không biết vừa nhìn bả tắm vừa thù dâm bao nhiêu lần. XXX vủa bà nay lông rậm kinh khủng, tới h vẫn nhớ....

Chia sẻ vậy thôi

ronaldo80

Dân Chơi
Verified

LX Credits
147
USD
0
tiếp đi các bác ơi, có bạn nào có chuyện hay với cô giáo up lên cho anh em đọc...

4eyes_sg

SCAM
CẢNH BÁO
Verified

LX Credits
44
USD
0
dê thì cô giáo cũng không tha, jaajajaj

cauongtroi80

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
340
USD
0
nhìn cô mặc áo dài mỏng như thế thì sao HS nào học lên lớp đc

oneshot

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
173
USD
0
Thanks chủ thớt, thích thể loại áo dài nhất

Taplamnguoilon

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
69
USD
0
:) Hì hì :D Rung rinh trước 1 cô giáo xinh :) Tại sao không với những người đang lớn như bọn mình ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom