1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Những câu truyện có thật trong cuộc sống ( tiếp)

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi traibaotxhn, 10/2/18.

1. traibaotxhn

traibaotxhn Dậy Thì Verified
    32/87

Chào các Anh/Chị/Em, sau khi đọc xong bài " những câu chuyện có thật trong cuộc sống" của bác Likesome.swing thì phải. Mình cũng muốn các Anh/Chị/Em chia sẻ những câu chuyện có thật.
    Thể loại kiểu như : " Mình nắm được bí mật ( thóp) nào đó của đối phương và dùng nó để khống chế đối phương..."
    Sau đây, mình xin kể câu chuyện có thật cách đây cũng ngót gần chục năm.
    Năm đó mình lên lớp 6, ở xóm có chơi thân với đám bạn. Trong đó có một đứa con gái. Nhà nó thì cũng khá giả, Bố mẹ làm nghề may. Con bé mặt xinh, da trắng, các vòng đang tuổi lớn nên nhìn cũng thích lại còn hay mặc quần đùi, áo hai dây nên nhìn càng thích, mỗi tội học dốt lắm và lại rất sợ để cho bố mẹ biết. Thằng bạn tôi thì lại học cùng lớp nó và được bố mẹ nó nhờ vả nếu có chuyện gì ở trường lớp thì về báo với bố mẹ con bé để xử lý thế nên con bé càng sợ thằng này.
    Rôi một hôm bố mẹ nhà thằng này đi vắng, thằng đó gọi tôi với con bé về nhà nó chơi . Chơi được một lúc thì nó nói nhỏ vào tai tôi:
    - Mày muốn ngắm Mông với bướm của con L không? tao bảo cho!
    - Mày bảo nó được á
    - Dc! rồi mày xem
    Nói xong nó nói với con bé kia
    - L ơi! Mày cho tao với thằng T ngắm Mông với Bướm mày nhé!
    - Mày điên ak! Không bao giờ! ( thái độ tức giận, vùng vằng)
    - Mày mà không cho bọn tao xem! tao mách chuyện mày bị điểm kém môn Toán để xem Bố mày nói gì!
    Thằng đó đứng dậy giả vờ đi ra nhà con kia. Thấy vậy, L sợ, níu tay nó lại rồi bảo:
    - Thôi được rồi! chỉ lần này thôi đấy!
    Như được mở cờ trong lòng, bọn tôi dẫn nó lên tầng 3, phòng kho. Ở đó có cái đệm gấp, bọn tôi mở đệm ra, kê theo kiểu giống cái lều rồi chui vào đó. L ngồi cạnh, từ từ cởi quần đùi ra, để lộ quần lót màu xanh da trời. Tôi nhìn mà toát mồ hôi, thèm thuồng. Rôi L cởi nốt quần lót ra, nằm sấm xuống sàn, tay L cầm đồ chơi lego lắp ráp. Còn ở Phía dưới, thằng bạn tôi bắt đầu xoa mông L, bóp bóp rồi áp má, hôn vào mông L. Còn con L thì vẫn mải mê chơi lego coi như không có chuyện gì xảy ra, chỉ thỉnh thoảng tôi nghe thấy tiêng L thở dốc.Tôi nhìn mà kích thích vô cùng, chym cò dựng hết lên rồi. Một hồi sau, Thằng bạn tôi cho tôi dc sờ mông L. Thì ôi thôi! sướng vô cùng! Mông mềm, mịn, trắng bóc. Tôi cũng tập tọe cũng hôn mông, xoa mông các kiểu. Sướng!
    Một lúc, thằng bạn tôi bảo L quay người lại nó ngắm bướm. Con bé cũng quay người lại. Nhìn bướm của đứa con gái mới lớn nhìn đẹp mê hồn. Thằng bạn tôi, lần này không xoa nữa mà nó úp hẳn mặt vào hôn cứ như đã biết từ lâu. Con Linh kêu lên: á á á... Không chơi thế! chỉ ngắm thôi mà! Thằng kìa chỉ cười hề hề rồi nó bảo ok không làm thế nữa. Nó chỉ lấy tay xoa xoa bướm, thỉnh thoảng vạch bướm con L mà hít hà ngửi mùi bướm, nước bướm con bé bắt đầu chảy ra, càng ngày càng nhiều, Con L bắt đầu rên nhẹ nhẹ vì sướng. Nhìn mà phê! sướng! Xong thì ai về nhà đó! nhưng tôi vẫn nghĩ về nó cảm giác sướng vô cùng!
    Sau ngày hôm đó, con L đều bị thằng bạn tôi khống chế như vậy và đỉnh điểm là thằng bạn tôi còn bắt con L mút trym cả 2 thằng. Thật sự rất kích thích!
    Bây giờ thì tôi với thắng bạn với con bé L mỗi đứa một nơi, cũng không lien lạc mấy! nhưng cảm giác đó hì vẫn y nguyên như mới hôm qua.

Trên đây là câu chuyện có thật từ thời bé của mình! Mọi người có những câu chuyện có thật về bản thân mà theo mô tip như trên thì có thể chia sẻ! anh em ta cùng bàn luận!

3xman, changkho 1, huyvip and 10 others like this.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Topic chia sẽ những câu chuyện thật trong đời sống Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 7/1/18
    Những truyện Độc Lạ trong cuộc sống Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 12/8/17
    Những kỷ niệm loạn luân có thật trong cuộc sống..!!! Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 5/6/16
    Những chuyện bất ngờ mà kích thích trong cuộc sống !!! Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 14/11/15
    Những chuyện có thật trong cuộc sống hiện tại ! Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 21/11/14

2. haiduong1992

haiduong1992 Mất Trinh Verified
    37/87

Truyện ác phết nhỉ. Haha

3. traibaotxhn

32/87

Chuyện của tôi có thật 100%!
    Các bác có ai có những chuyện mô típ kiểu thế thì chia sẻ nhé

4. haiduong1992

haiduong1992 Mất Trinh Verified
    37/87

Tôi ko có. Hihi

5. 4everinlove

4everinlove Chơi gái lần đầu Verified
    137/174

Tuổi thơ dữ dộiiiii....thanks bro chia sẻ

6. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified
    107/174

7. traibaotxhn

32/87

Các bro nào có chuyện mô típ như thế thì chia sẻ nhé

8. traibaotxhn

32/87

Làm như nào vậy bác! Chỉ em:)))
    Bác có kinh nghiệm rồi thì truyền thụ lại đi

9. traibaotxhn

32/87

10. Nguoithotnot

Nguoithotnot Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

Lớp 6 biết đéo gì

Đêm _Đông thích bài này.
  11. traibaotxhn

32/87

Cũng chả biết vì sao nó biết!
    Có thể vì hồi xưa em nhớ là nhà thằng này là chủ tiệm băng đĩa mà thời đấy em thấy toàn phim khiêu dâm copy ra đĩa để bán! Nên chắc là nó xem rồi mới biết! Chứ đó là những gì em thấy và nhớ lại hì hì

aanguy thích bài này.
  12. boy8xhn

boy8xhn Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

Em gặp vợ e năm v hết lớp 12, e thì hơn v 7 tuổi. Nhà có 3 chị em gái ngủ cùng giường. Hồi mới yêu thì em hay giả vờ nằm xem phim đến muộn đợi chúng nó ngủ rồi trùm chăn sờ mó hôn hít vợ. Em một tay xoa vú một tay xoa bướm vợ, gái mới lớn vú sừng trâu cứng đét, bím có vài sợi lông lơ thơ mượt mà sờ sướng tê cả người. Vợ thì sợ không dám sờ chim em vì nhát. Một thời gian sau cứ e đến chơi là v tắm rửa sạch sẽ, lấy váy ra mặc cho e tiện móc bím với bóp vú. E nhìn v thèm quá mà vẫn sớm hai đứa em cứ nằm xem phim bên cạnh, em bực mình trùm chăn vào sờ mông vợ ngón tay thì miết dọc khe bím. Lúc đầu v sợ hẩy tay e ra, e lại cho tay vào. Được một lúc không thấy v đẩy ra, biết vợ sướng e tụt hẳn quần lót ra xoa bím vợ. Cảm giác lén lút nó tê dại hết cả người. Một vài lần chúng nó biết vì thấy chị nó nằm cứ giật đùng đùng hoài, mùa hè nóng bỏ mịa cứ đắp chăn kín mít. Sau em thấy chúng nó biết rồi nên kệ, kéo khoá quần ra địt v luôn. Vụng trộm nên 2 đứa sướng, e nhấp có mấy cái là thấy v giật giật ra rồi, e thì toàn cố tình không ra, địt càng lâu càng sướng, cố ý cho chúng nó thèm. Nhiều hôm nứng quá mà e lôi vợ ra hành lang, vợ chống tay vào lan can chổng mông cho e địt, kệ mịa thiên hạ ai biết thì biết. Hai con e thì dâm vãi ra, một con bé tí e biết nó thèm lắm mà nó bé quá, e ko dám làm gì mới lớp 6 ( con này e liều là thịt được ngay) . Con thứ 2 thì nó rắn hơn nhưng chắc nứng quá địt nhau với thằng a họ, phí của giời. Em rút kinh nghiệm sắp tới sẽ kiếm cơ hội thịt con kia năm nay mới chuẩn bị lên lớp 8 ( e đang lên kế hoạch rồi). Mong sẽ được kể cho các bác nghe về vụ này. He he. Thân ái và bóp dái các bác.

13. boy8xhn

boy8xhn Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

Bác lại không biết gì rồi. Năm e lớp 5 hoặc 6 gì đó e đã bóp vú sờ bướm con hàng xóm hơn em 4 tuổi bướm nó còn chưa mọc lông luôn mà dâm vãi. E 84 còn nó 80. Các bác muốn nghe để e kể kĩ càng ( địt cụ thằng nào bốc phét luôn). Srr các bác vì e chửi bậy.

Ilikeit and changkho 1 like this.
  14. changkho 1

changkho 1 Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

Đồng cảnh với bác, hồi học lớp 2 chơi với nhà hàng xóm có 2 chị em, môtk đứa hơn em 1 tuổi, một đứa thua em 1 tuổi, thế dek nào mà hồi đó em dâm vãi ra, qua rủ tụi nó chơi trò bác sĩ khám bệnh rồi em làm bác sĩ, lấy tay khám khắp người 2 chị em, con em thì đẹp hơn nhưng ko thích chơi lắm mà vì chị nó chơi nên nó chơi cho có thôi, hồi đó lớp 2 có đứa nào có ngực éo đâu nên em cứ khám mông với khám bướm tụi nó, con em da trắng lắm, bướm trắng đẹp, con chị thì da ngăm, bướm ngăm ngăm. Chơi chán chuyển sang chơi bắt cóc: mình bắt cóc 2 chị em rồi cũng sờ mó. Đỉnh cao là sau này con em méc ba mẹ nó thế là tụi nó bị cấm chơi mấy trò đó với mình, vẫn qua chơi nhưng chơi mấy trò bình thường, mỗi lần gợi ý chơi là con em dọa méc mẹ mà gặp con chị lại khoái mà sợ con em méc nên nói chơi trốn tìm, 2 đứa lúc trốn chạy chung vào 1 góc rồi nó kéo tay mình áp vào bím nó, mình lúc đầu sợ bị mẹ nó la nhưng nghiền quá cũng xoa luôn, lúc đó nhỏ quá với lâu nên ko nhớ có thọc tay vào trong ko nữa, thiệt là chỉ làm theo bản năng chứ chẳng ai dạy. Sau này chắc vì vậy mà nhà đó dọn đi nơi khác một thời gian cách ly mình với chị em nó. Mãi sau này lúc lớn hết thì nhà đó dọn về ở lại mà xa nhau lâu nên xa cách, mình cũng ko còn qua chơi nữa vì thấy ngại ngại.

15. PinTo

PinTo Còn Bú Sữa Mẹ
    0/87

Tuổi thơ của các bác dữ dội quá... :)

16. codonvl

codonvl Chơi gái lần đầu Verified
    337/348

Sao bác biết vụ nó nện với thằng anh họ thế?

17. rinhtrom

rinhtrom Chơi gái lần đầu Verified
    337/348

Mình thì hồi nhỏ cũng nghịch chị họ con ông bác nghĩ lại giờ thấy vãi cả ra. Chả là hồi đó còn ngu ngơ về giới tính mãi cho tới năm 12 mới biết em bé chui ra từ đâu. Một buổi chiều trưa hè hồi cấp 1, mình sang ngủ nhà cô có đứa chị gái con ông bác cũng sang ngủ, có cả tthằng em trai mình nữa. Mình liền cởi quần hai đứa chúng nó, rồi con chị họ thì mình lấy que tăm cắm vào bướm hắn. Ngày xưa bé thì chưa có quần lót như giờ. Bố sang thấy vậy hỏi đứa nào làm như vậy. Mình không dám chối cãi. Bố hỏi sao mày cởi quần nó ra làm gì, sao lại cắm tăm bào bím nó vậy.....Bị ăn tát vài nhát. Sau đó thì vẫn chưa thôi, những hôm chiều nghỉ học mình rủ hắn sang nhà mình chơi cho vui, mình cởi quần hắn và đút chim mình vào, nhưng thế nào lại không vừa. camr giác vừa lo sợ vừa run. Được khoảng 10p không vào được thì ngay lúc đó mẹ mình đi làm về. Thế là vội vã kéo quần lên, may mà mẹ chưa biết. Một kinh nghiệm nhớ đời...

18. bibo250176

bibo250176 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

Ở đây bác nào U50 chắc biết cảnh sống trong khu tập thể miền Bắc hồi những năm 80. Các căn hộ chật chội nhét cả gia đình 2, 3 thế hệ vào rồi nhà tắm toilet công cộng hết. Cả gia đình ngủ chung trên 1 cái giường là bình thường nên hầu hết trẻ cob nứt mắt ra đều từng chứng kiến bố mẹ địt nhau cả. Vì tò mò nên tụi tôi cũng thử địt nhau xem nó ra thế nào nhưng hầu như ở cái tuổi loanh quanh 10 ấy chỉ biết dí chim vào bướm thôi chứ không hình dung ra nó phải như nào cả. Trong dãy nhà mình sống có chị lớn hơn vài tuổi năm đó chừng 11 còn mình 8, mấy đứa cũng rủ chơi trò địt nhau cả đám 4 thằng con trai xếp hàng trong cái nhà tắm tập thể từng thằng tiến lại chỗ chị đứng kiễng chân cố dí chim vào bướm chị mà chả thấy sướng cccj cả ...

traiban8x thích bài này.