1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Những chuyện bất ngờ mà kích thích trong cuộc sống !!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi CuiBap77, 14/11/15.

1. CuiBap77

CuiBap77 Còn trinh Verified

Mình lập topic này để mỗi ace trên thiên địa có dịp kể những câu chuyện có thật và xảy ra hằng ngày xung quanh ta. Những câu chuyện bất ngờ không lường trước được có thể có kết cục có hậu hoặc không có hậu, nhưng nó mang lại cho chúng ta những cảm xúc mới lạ và hồi hợp nứng không chịu nổi. Các bác có chuyện gì hay cứ viết lên để tổng hợp lại khi đọc sẽ rất kích thích, đó là thể loại truyện e yêu thích nhất ah. ko biết các bác thấy thế nào, sau đây là câu chuyện của e mới vừa đây 2 ngày:

Hôm đó e đi xe Phương Trang từ sg về nhà, vì nhà xe hết ghế nên e đành nằm ở băng cuối trên cùng, lúc đầu tưởng là xui rồi, ai dè lên xe thì dc nằm ở giữa 2 e xì teen, cảm thấy thú vị vô cùng. vì đi xe tối nên có vẻ ai cũng mệt, tối đó e nằm mà không ngủ được, e nằm bên trái thì gần cửa nhưng còn nhỏ quá e ko thích lắm, còn e bên phải thì mặc quần đùi và mát, cũng tầm 19-20 ah, vì ghế sau có 5 chổ nằm mà 2 chổ bên kia ko ai, vậy mà e gái bên phải ko chịu qua kia nằm, cứ nằm gần mình, khi đi dc một đoạn thì mình vừa tỉnh ngủ đã thấy em bên phải đang dựa qua mình, lúc đó bắt đầu tà tâm mình nổi lên, vì nếu e ko thích mình thì đã qua bìa kia nằm rồi, nên mình quyết tâm mò thử coi sao, vừa dùng tay để lên đùi qua lớp mền mỏng của nhà xe thì mình cảm thấy rất hồi hộp và kích thích, cảm giác rất đả các bác ạ, hihihi mình để tay lên đùi và rờ qua rờ lại e ấy vẫn im ru, xong mình nghiên hơi qua và ngửi dc mùi nước hoa ôi sao mà kích thích quá, e nó vẫn nằm nhưng có vẻ thức rồi, mình dùng chân đè lên chân e và luồng tay xuống qua lớp mền, rờ chạm vào da của e nó, ôi mình thề là nó rất sướng, một cảm giác khó tả lân lân, hihhi xong e nó có vẻ biết nên giở cái mền lên và mình lòn tay qua để lên dc tới lên cái đùi gần tam giác của e, nhưng e nó nhột hay sao ah ngồi dậy, mình thấy rỏ ràng là cái thằng cha nằm ghế kế cúi đang nhìn 2 đứa tụi mình, ^^ e nó có vẻ ngượn nên đã dọn đồ qua bên kia nằm, huhuhu...cảm giác hụt hẫn quá trời, nhưng nghĩ lại cũng đủ làm mình chảy nước, còn e nó thì một hồi 2 đứa nc chơi vài câu xả dao rồi xuống xe vội cũng ko xin sdt, vì thật ra e nó cũng không được xinh lắm, hehehe...nhưng cảm giác lén lúc đó còn đả hơn là phá trinh bạn gái nữa...phê vãi...mình kể vậy các bác có tưởng tượng ra ko?

Có bác nào có chuyện nào hay hay ko? kể mình nghe với...mình sẽ còn viết tiếp một vài truyện kích thích bất ngờ vậy nữa mà mình đã trải qua...thanks các bác. ^^...

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Sống Sót (CrossFire) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 16/8/17
    Những truyện Độc Lạ trong cuộc sống Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 12/8/17
    Những chuyện có thật trong cuộc sống hiện tại ! Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 21/11/14
    Chuyện Của Những Người Trong Cuộc (2 Phần) (Tác giả: Lúa Vàng) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 13/10/14
    Những mẩu chuyện xoay quanh cuộc sống tôi ... Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 6/6/13

2. thichvkban

thichvkban Biết Quay Tay Verified

Tôi có quen 1 đôi vc trẻ mới cưới dc nửa năm.Anh chồng hay tâm sự với mình về cs vc.Vì là cùng nhóm kín với nhau,nên mọi tâm tư đều bộc bạch ra hết mà ko ngại gì cả.
    Anh chồng hay tâm sự là "anh ạ,ko hiểu sao vợ em trẻ và xinh như vậy mà e vẫn cứ thích bà...mẹ vợ".Bà mẹ vợ em ngực to nên e hay thích nhìn lén vú bà.Lần nào quan hệ với vợ là e cứ nghĩ đến mẹ cô ấy.Có một lần 2 vc đang cao trào,e liều thủ thỉ với cô ấy là e thích mẹ cô ấy,thích dc sờ ngực của bà.Anh biết ko?Tưởng cô ấy sẽ tức giận tát e vài cái,ko ngờ là cô ấy ko hề tức giận mà còn thú nhận với em là "Em cũng vậy,Em cũng thích và hay nghĩ đến ông bố dượng".
    Ngày xưa khi mẹ lấy ông bố dượng về,e toàn nghe lén và rình trộm xem hai người sex với nhau.Nói thật với anh là khi lấy anh,nhiều lúc e chẳng lên đỉnh dc,nhưng cứ nghĩ đến ông bố dượng,nghĩ đến con chim to và đen xì của ông là e lên đỉnh liền.

Nếu như anh ck ko bộc bạch ra trước thì chắc tâm tư này của 2 vc sẽ dc chôn kín suốt đời.Khi nói ra rồi, 2 người đều biết nên cùng hòa đồng.Từ đó đêm nào chịch nhau anh chồng cũng nghĩ đến bà mẹ vợ và rên gọi tên bà.Còn vợ anh thì cào cấu rên siết van xin ông bố dượng địt con đi.Địt mạnh vào bố,con sướng lắm bố ơi!Sao cặc bố to thế!Đâm nát L con đi.Anh ck nghe vậy nứng quá phun tinh trùng ầm ầm vào L vợ.Lần nào 2 vc cũng thăng hoa và lên đỉnh.
    Hai vc nghĩ mưu tính kế để làm sao ck dc địt bà mẹ vợ,con vợ thì dc chén ông bố chồng,nhưng đến tận bây giờ mưu kế vẫn chưa thành công,hoặc là họ ko dám thực hiện.
    Ai có kế gì hay thì giúp vc trẻ đó đi nhé!

3. petenjane

petenjane Đại Gia Lầu Xanh Verified

Chuyện này hay à nha: Con vợ mà muốn thì đâu cần mưu kế gì cho mệt, cạ mông khoe vú chút đỉnh là ông bố dượng ráp vô liền đó mà, bộ ổng ngu sao hổng chịu :D Chỉ có thằng chồng là coi bộ hổng dể, có thể phải chụp tấm hình khoe củ bự, rùi nhờ con vợ làm trung gian dụ dổ cho bà mẹ vợ nứng lên thì họa may mới chọt được =))

hokkainen, chinhlaem18 and kullpi88 like this.
  4. Hoaphuc

Hoaphuc Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Lần đầu kể câu chuyện cho các bác nghe . Gõ dtdd mãi mới xong . Pots lên chẳng thấy đâu

5. So thich la

So thich la Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Chuyện của bác thichvkban hay thiệt, và đúng là không ngờ hén, thường những chuyện như vậy rất kích thích. Phải nói lad sướng vãi linh hồn.

Kenzy and Pcngheo like this.
  6. 862266

862266 Xem Sex Lần Đầu Verified

mình còn nhớ hồi học cấp 3 khoảng năm lớp 12 vì mình học trường chuyên lên phải lên thành phố học xa nhà khoảng 30km lên mình phải ở trọ lại trên đấy, xóm trọ của mình có 7 phòng 3 phòng con trai con lại là con gai và mấy chị học đại học phòng nào cũng ở 2 người. Vào 1 buổi tối khoảng 9h hay 10h gì đấy mình đi vệ sinh mà các bạn biết đấy nhà vệ sinh ở xóm trọ với nhà tằm ở sát nhau chung nhau cái bức tường, đang đi vệ sình thì mình nghe thấy có tiếng bước chân mà là của con gái đi tắm rui nghe tiếng dội nước ào ào cả nghe thấy tiếng dội nước thôi mà mình đã nóng hết cả người nhưng đang thích thì tự nhiên k nghe thấy gì nữa mà bù lại nghe thấy mấy tiếng lạ lắm mình bắt đầu sinh nghi sau khi hoàn tất việc đi vệ sinh mình rón rén đi đi lại lại tìm cách tìm hiểu xem bên trong là ai và đang làm gì nhưng vì tường cao có mỗi cái ô thoáng cao tít bên trên mà chẳng có cái gì để trèo lên cửa thì kín k 1 khe hở nghĩ 1 lúc mình đột nhiên nghĩ ra 1 ý chạy ngay về phòng lấy con gậy tự sướng với con điện thoại ra bật chế độ quay phim và đưa lên cái ô thoáng, đang quay khoảng dc 2 phút thì lại bắt đầu nghe thấy tiếng dội nước mình giật mình chay ngay về phòng háo hức hồi hộp bật lên xem và ôi đó là chị Mai ở cách phòng mình 2 phòng chị này phải nói là xinh và hình như vừa bị người yêu bỏ và cắm mất cái xe, trong điện thoại hiện lên chị Mai đang ngồi trên 1 chiếc ghế lưng giừa vào tường 2 mắt nhắm nghiền tay trái đang xoa xoa bóp bóp vân vê cái đâu ti ngực chị trăng vừa phải căng tròn đầu ti không hồng lắm tui nghĩ là cũng hay phang phập với người yêu tay phải của chị đang ray ray phía trên của cô bé thi thoảng thấy chị cho hẳn 1 ngón tay vào rùi thụt vào lại rút ra xem đến đây thì thăng bé của tui nó dựng thắng đứng luôn rồi.......... Từ lần bắt gặp chị Mai thủ dâm tui hầu như toàn quay tay với đoạn video quay được đây........... còn tiếp mình xin phép viết tiếp nếu các bạn thấy hay chuyện này có thật 10000% luôn vì chị Mai này sau này là vợ của mình và là mẹ con trai mình chị hơn mình có 1 tuổi hihihihihi

7. superhunter

superhunter Đại Gia Lầu Xanh Verified

Kể luôn tình sử đi

hokkainen and makelove6789 like this.
  8. lamtinh6969

lamtinh6969 Đại Gia Lầu Xanh Verified

kể nghe chuyện như lâu lắm ây> hồi cấp 3....., gậy tự sướng mới có 2 năm thui ah

makelove6789 thích bài này.
  9. thudotrai

thudotrai Chơi gái lần đầu Verified

Mình cũng hay đi công tác xa.đi giường nằm nhưng toàn nằm vào lối đi của xe cho nó thoải mái.đi xe đêm nhưng ko bao giờ ngủ.toàn sờ bướm mấy e đi cùng.thật 100.khi nào rảnh m kể rõ nhé.thấy m bênh vl.

10. Âu Dương_Tuyết

Âu Dương_Tuyết Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Topic của bạn rất hay, mình xin mạn phép kể một câu chuyện có thật. Chả là cách đây hai năm trước, thời điểm mình đang viết bộ truyện "nàng dâu thời nay new". Vào một buổi sáng, cô bé hàng xóm gọi mình sang:

- Anh T ơi, chạy sang nhà xem hộ em cái model tự nhiên mất mạng, từ sáng tới giờ vào không được, bực hết cả mình.
    - Thế à, thảo nào anh từ sáng đến giờ anh cũng có vào được đâu.

Thế là mình lục đục đi theo em nó sang nhà. Em nó đi trước, em đi sau, Vì ở nhà nên hôm đấy em ă mặc khá thoải mái, cái quần đùi bó sát làm nổi cộm lên bộ mông căng tròn, cứ ngúng nguẩy theo mỗi bước chân của em nó. Mình đi theo sau mà mắt cứ bị dán chặt vào bộ mông căng tròn nổi cộn lên cái quần tam giác bên trong. Bên trên em nó mặc cái áo sát nách mỏng tanh ôm sát người, ở giữa là cái vòng eo thon gọn như Ngọc Trinh ấy. Mình thế là mình nói thật đấy. Vòng ngực thì căng tràn nhựa sống ở cái tuổi 20.

Mình vào nhà, chào bố em ấy rồi lên tiếng:

- Cháu sang xem hộ Bé cái mạng chú ạ, mất mạng từ sáng.
    - Ừ, thế hai anh em lên trên đó mà kiểm tra.

Bố nó nói xong thì nhâm nhi chén trà đặc. Còn mình theo sau mỗi bước chân của em nó lên cầu thang, rồi chui vào phòng ngủ của em nó, nơi em nó đặt cái model phía ngăn dưới của cái máy vi tính. Em nó mở cửa phòng, Mình đi vào trong, tiến tới chiếc bàn loay hoay quanh cái PC và model của nhà nó mãi mà không tìm ra bệnh (nhà mình nhờ mạng nhà nó nhé) đành quay lại bảo nó gọi quản trị mạng đến, vừa quay lại thì thấy***nó đập thẳng vào mặt mình, thế mà nó không thấy ngại, cứ ưỡn thẳng cái mu to tướng vào mặt mình mới ác chứ.

Mình ngước lên nhìn mặt nó, bốn mắt nhìn nhau đứng hình mất khoảng 5 giây, mình từ từ đứng dậy. Em Bé chỉ thấp hơn mình có khoảng 5cm là cùng, nó cao khoảng 1m65, dáng người khá chuẩn, vòng eo con kiến và nhất là bộ ngực của nó thì mình thề với các bạn là nó phát triển hơn so với lứa tuổi 20 là cái chắc luôn.

Đứng đối diện với e nó, mình nói “Model bị lỗi rồi, gọi quản trị mạng tới thôi” nhưng mắt thì cứ dán chặt vào hai bầu vú trắng hồng cứ ưỡn ra ngay trước mặt mình, hai bầu vú bị che đi một nửa bởi chiếc áo sát nách cổ rộng trong lại càng hấp dẫn.

- Thật hả anh? Vậy để tý e gọi luôn.
    - Ừ, tí nhớ gọi nhé.

Mình trả lời em mà cảm giác cổ họng cứ khô không khốc. Lúc này, nhìn bộ ngực phập phồng theo hơi thở của em nó thật sự đã làm mình nứng lắm rồi, nếu như không phải bố nó đang ở dưới nhà uống trà chắc mình đã đè nó ra mà chịch rồi :D.

Lúc này em nó quay người định bước xuống, mình đánh liều gọi giật lại:

- Khoan đã, quay lại anh bảo?
    - Gì thế anh? – Em nó quay lại ngay lập tức, miệng nở một nụ cười khiêu khích.

Mình đánh liều tiến tới sát mặt em nó, tay vòng qua ôm lấy eo của em nó rồi thì thầm vào tai em nó:

- Bé đẹp quá, lại khêu gợi thế này thì bố ai mà chịu nổi, lần sau có gọi anh sang thì ăn mặc kín đáo vào, nếu không là khổ cả hai anh em đấy. – Mình vừa nói vừa xoa xoa lên tay lên vòng eo của em nó. Cố tình dí cn cu cứng ngắc trong quần vào đùi cho em nó biết.
    - Anh làm gì vậy, bỏ em ra đi, bố em ở dưới nhà đấy. Anh không sợ à. – Em nó vừa nói, vừa tóm lấy cái tay của mình, cố gỡ nó ra khỏi eo.

Thấy em nó có phản ứng nhưng không quá gay gắt (Mà hình như phản ứng cho có lệ) mình đánh liều dồng em nó vào tường, cố tình dí sát con cu lên mu *** của em nó, hai tay, một tay khác đặt lên ngực và bóp nhẹ, miệng vẫn ghé vào tai em nó thì thầm:

- Anh có sợ, nhưng mà Bé hấp dẫn quá, anh không kiềm chế nổi, cho anh sờ một tí thôi, nhé.

Lúc này mình thấy em nó mặt đỏ gay gắt, hình như cũng nứng lưm rồi, mình đánh liều luồn tay vào quần và xoa xoa lên mu *** em Bé, mình thề với các bạn là lúc ấy mình có cảm giác là nó ướt và nhầy nhầy ở tay khi ngón giữa của mình móc vào trong *** em Bé, tay kia mình cũng không để yên khi liên tục xoa bóp hai bầu vú của em nó. Con cu trong quần khó chịu vô cùng, cứ muốn bung ra. Mình thấy hơi thở em nó gấp gáp hơn trước, thì ra cũng nứng và dâm bỏ mẹ ra còn giả vờ. Đúng lúc mình đánh liều định cởi quần em nó ra tì có tiếng xe máy dưới sân. Thì ra mẹ nó đi chợ về, Tỉnh cơn dâm, em nó đẩy mình ra rồi chỉnh lại quần áo và chạy xuống nhà. Còn mình giật mình giả vợ ló ngó ra cái máy vi tính kiểm tra mạng.

(Còn nữa…)

11. yeythatnhieu

yeythatnhieu Biết Quay Tay Verified

Phê quá bác ADT ơi. Đọc thôi đã thấy sướng với cô em 20 rồi.

nicolas87 thích bài này.
  12. luatanchoi

luatanchoi Đại Gia Lầu Xanh Verified

mình cũng có 1 chuyện kích thích vãi, hôm qua , 2 vc mình qua nhà ông anh cột chèo tức là chị bx mình nhậu vì ổng mới vừa mua bình rượu Hãi mã và 2 bộ ngọc dương. Chị bx mình thì cũng U4x rồi nhưng tướng tá khuôn mặt cũng còn mặn mà lắm và đặc biệt ở chổ bướm chị đẹp dã man (cái này mình đã kể rồi khi đi nha trang du lịch cùng gia đình vô tình thấy chị ấy đi toilet). Chị vợ thì không biết làm bộ ngọc dương nên nhờ mình làm, lúc trước mình từng học nấu ăn trong quán lẩu nên cũng biết tương đối được. Vào nhà thì gặp chị đang loay hoay dưới bếp còn ổng thì đâu đó trên lầu, 3 đứa con đứa lớn nhất thì dh năm 1 rồi đứa kế cũng lớp 10, và đứa út mới lớp 7 cũng trên lầu trong phòng xem hoạt hình nhật. Chị vợ hôm nay mặc đồ gợi cảm dã man, váy bộ mặc ngủ ở nhà y như hình
    Hic muốn chảy máu cam luôn, vợ mình thì sau vài câu xã giao thì dắt nhóc lên lầu chơi với 3 chị em con của chị, ổng thì đi xuống dẫn xe ra mua vài lon bia và đá. Tôi xoắn tay áo lên và vào bếp cầm 2 bộ ngọc dương đã hầm chín (tôi có dặn chị lúc qua là hầm cho chín sơ để cắt ) lấy tấm thớt ra để xuống dưới nền nhà và cắt, hic , chị cũng ngồi xuống đối diện tôi 2 tay kéo cái vào giữa và ngồi xuống, =P~ từng động tác ấy không thể nào qua dc con mắt của mình, hic lót lọt khe mới ghê. chị ngồi chéo 2 chân lặt rau tía tô và xà lách xoan. Lâu lâu khẻ xoay người lấy gì đó là hở và tôi no mắt với cái chíp cỏn con ấy, rõ 2 mép mồn một. lúc làm thì mình cũng giả bộ chăm chú nhưng thực ra chỉ chờ sơ hở tý là nhìn ngay và nói thật chứ nứng tột độ nhưng không dám đứng lên vì sợ mất cơ hội được ngắm đã như thế này. Chị cũng hỏi tôi vài điều lấy lệ trong lúc làm thôi , tầm 10 phút thì ổng về (hic cắt có 2 bộ ngọc dương mà lâu vãi) chị vội vã đứng lên chạy ra sách đồ vào, tôi thì cũng xong và dọn dẹp lại. Bắt đầu cuộc nhậu thì tôi lên lầu kêu vợ xuống ăn , đi đến phòng thì thấy đứa lớn đang thay áo , vợ và mấy đứa nhóc đang giỡn . hic chảy máu cam tập 2 khi thấy được bộ ngực tuyệt vời đứa con gái đầu của chị 2 núm nhỏ xíu hồng hào , không chảy xệ mà săn vô cùng. tôi nhìn được trong khoảng 2 phút thì lại đi ra và giả bộ la lên "em ơi xuống ăn kìa" xong đi lên thì thấy khóa cửa. tôi giả bộ típ gỏ cửa " phía trong cất lên chờ chút xuống liền...hic đi xuống. Lúc nhậu mới hấp dẫn các bác à. Thật ra kể thì thấy lâu chứ diễn biến của nó khá nhanh nên các bác chịu khó đọc
    Dọn mấy món ăn lên bàn xong thì ổng bảo thôi dẹp bàn ghế đi để dưới đất cho thoải mái (hic ý iem ), chúng tôi bắt đầu kéo bàn ghế qua 1 bên và bắt đầu nâng lý . 2vc mình ngồi đối diên 2 vc anh chị còn mấy đứa nhóc thì ngồi 2 bên. Chị vẫn ngồi với tư thế củ 2 tay vén váy che lại chỗ giữa. lúc đầu thì ko thấy gì cả và nhậu cũng gần hết chai thì ổng bắt đầu lè nhè tôi biết ổng đã say rồi nên cũng yên tâm nhìn lén chị nhưng có vợ kế bên nên cũng còn ngại. " mấy đứa nhóc no nê đứng dậy lên lầu chơi vợ tôi cũng ẵm thằng cu lên chơi với 3 chị em nhà chị. lúc này còn tôi và anh chị thôi :-B
    tôi nói "chị ăn thử đi ngon lắm "
    ổng bảo "bả mà ăn gì ! "
    chị mới lên tiếng "tôi thấy nó hôi hôi sao ấy!"
    hic hầm thuốc bắc mà chị thơm mùi thuốc bắc chứ đâu có hôi - tôi lên tiếng .
    Ổng la lên "bà ăn đi có gì tôi chịu cho" -hehe
    chị liền cầm đôi đủa và cái chén trườn người lên gắp …hic đâu còn tay mà che lại đâu chời … tôi giả bộ cụng ly với ổng mà mắt cứ nhìn thao thao bất tuyệt vào nơi ấy. Bướm lồ lộ vì váy đã dc chủ nhân vô tình đẩy lên cao hơn lúc ban đầu. máu mủi em muốn xịt ra các bác
    Tôi hỏi “ sao chị thấy sao? Ok không?
    Vị nó kì kì – chị trả lời vừa nhai
    Ổng lại la “ kì cái giề mà kì, không ăn thì đừng gắp bỏ uổng để anh em tôi ăn “
    Nói thì nói chứ chị vẫn ăn hết
    Nhai miếng đó xong chị la ổng ”ông chỉ dc cái hay là la vợ con chứ người ngoài ông nói nhỏ nhẹ ghê”
    Tôi và ổng cười hihi ổng nói tiếp, lấy remote mở tivi xem ca nhạc đi cho có không khí tí
    Đây là màn hay nhất nhưng lại ngắn nhất mà tôi xem:
    Chị co 2 chân lên như ngồi chồm hổm và đứng dậy , các bác tưởng tượng xem đồ bận như thế thì lỗ đít tôi còn thấy chứ nói chi đến lỗ bướm. Nhưng quá ngắn.
    Hic sư phụ không phụ long đệ tử rồi. Vâng chính xác như thế. Lúc chúng tôi nâng ly bia giải nhiệt là lúc chị lại ngồi xuống với tư thế không thể nào chấp nhận được các bác à. Chị ngồi dựa hẵn vào tường 2 chân co lên túm váy vào giữa che lại nhưng tư thế đó thì váy đó đâu đủ dài mà che hết được các bác nghĩ xem…lại cầm điện thoại bấm bấm gì đó tôi không biết, ổng thì càng không biết vì khoảng cách từ chổ ổng ngồi phải quay qua mới thấy bướm vợ ổng lại đang nhậu mà mở tivi xem nhạc thì ai mà để ý…có chứ là tôi kaka.
    Vài sợ lông lưa thưa, 2 mép lộ hẵn ra bướm quá múp, thấy rõ cả lỗ đít. Cứ y như không mặc chip vậy .chỉ là 1 sợi dây nhỏ che phần chính giữa nhưng sao mà đủ cơ chứ. Máu trong người sôi rần rần. cảm giác khó tả ghê ghớm tay chân run rẩy miệng cứ liếng thoắn, vô anh..hết chai rượu rồi thì muốn uống nữa để em đi mua. Hic…em trai của tôi cứng ngắt và chảy nước , tức và thốn dái quá chừng các bác.
    Đang nhìn thỏa thích tầm 10 phút thì vợ tôi đi xuống cũng là lúc chị đứng dậy chuẩn bị dọn dẹp vì tiệc cũng tàn. Vâng bữa tiệc nào cũng đến lúc phải tàn. Tôi và ổng đi ra bếp ngồi ghế hút thuốc để 2 chị em dọn dẹp. xong tối đó tôi làm 2 nháy với vợ , vợ bảo sao hôm nay mạnh dữ , hay thấy chị tui lộ hang nên hứng sảng ???chít mịa …”tào lao, em quên ổng có mua rượu hải mã và ngọc dương à . ?”tôi thanh minh.
    Sạo quá ông ơi, tôi còn thấy huống chi ông? – vợ tôi phản pháo.
    Chời nhìn thì cũng nhìn nhưng có thấy gì đâu , chị ngồi khép kín thấy bà luôn với lại nhậu có ai để ý đâu!! –tôi nói với giọng hơi cáu gắt.
    Đó thấy chưa, nói ko nhìn mà biết bả khép kín…cha này dê xồm.- vợ làm mặt dỗi.
    Thật mà ko nhìn thì sạo e. nhưng anh không có thấy gì cả hết lo nhậu nói chuyện với ổng , ai mà để ý nữa à. – Nói xong tôi quay ra ngủ 1 giấc đến sáng, vợ tôi đã đi toilet ,nhóc còn ngủ, tôi liền lấy dt của vợ xem tá hỏa luôn các bác:
    -Vợ “chị coi chừng mặc đồ ngồi lộ hang nha, mấy ổng nhậu vô dê lắm”
    -Chị “hơi đâu mà lo em, chị già rồi ai mà nhìn, với lại chị che lại rồi sao mà lộ hàng dc”
    -vợ “Nãy em thấy chị lộ hàng nên em mới nhắc chị đó, mà chị có mặc sịp không sao thấy trống trơn vậy ?
    -Chị “có chứ sịp dây, ở nhà chị mặc vậy ko à, có ai đâu mà kín đáo”
    -Vợ “ em nghĩ chị ko mặc sợ lộ nên lên phòng nt cho chị biết, thôi vậy dc rồi. chừng nào dọn dẹp n tem biết để xuống phụ chị.
    - ok em.
    Tôi mới nhớ mang máng trong đầu là đúng rồi lúc đó chị ngồi dựa tường 2 chân co lên nhắn tin với vợ mình nè. Giờ ngồi nhớ lại đêm qua mà ao ước sẽ có nữa, nhưng đi xa hơn chắc là tôi ko dám rồi …quá hên cho 1 ngày .

13. 862266

862266 Xem Sex Lần Đầu Verified

chỗ mình gậy này co cách đây 5 6 năm rồi bạn ơi

nhochjx thích bài này.
  14. So thich la

So thich la Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Các câu chuyện của các bác hay quá. E cũng muốn có dịp tình cờ nào đó mà kích thích như vậy sẽ sướng lắm, mà đi xe mà mò vậy coa khi nào bị chửi là biến thái không hén

15. Hoaphuc

Hoaphuc Còn Bú Sữa Mẹ Verified

2010 . Mình bắt xe khách từ miền nam vê miền bắc ăn tết . Ra chỗ chờ xe thì gặp 1 cô bé người nhỏ nhỏ nhưng khúc nào ra khúc đó . Mặt thì k phải là xinh lắm nhưng cũng nhìn có tý duyên . Mình làm quen chém gió mù trời. E ý cười như địa chủ dc mùa khoai ấy . Nói chuyện mới biết là e cùng tỉnh chỉ khác huyện thôi . Khi lên xe thì chỉ còn hai chỗ cuối xe thế là mình và em dc xếp vào đó . Nói chung là hai đứa nói chuyện rất vui . Khi lên xe thì đến khoảng 19h gì đó là mình giả vờ ngủ và ôm em ( à quên lúc lên xe thì mỗi người một cái chăn nhé) và không thấy em nói gì thế là đánh liều lấn dần dần cho đến khi tay mình đã ở trong ngực em ( đoạn này mình chủ động đắp chung chăn với em rồi nhé) . Mình nghịch zú em chán rồi thì dần chuyển xuống pướm của em . Và pướm e đã đầy nước , mình đã cởi cả cúc quần của em ra rồi , tiếng thở của em có vẻ nặng nhọc hơn . Em nằm quay mông vào mình ấy . Chim cò mình thì tức và khó chịu lắm . Mình quyết định làm liều cởi cúc quần mình ra và lôi thằng bé ra ngoài . Kéo quần em xuống ngang đùi . Nhưng rồi nghĩ lại mình đã không chơi ( cái này là nguyên tắc sống nhé . Chỉ chân trần với ai là vợ mình thôi , còn lại là bcs hết dù đó là ai ) . Mình cho ngón tay móc bướm em mãi rồi cũng chán nên nghỉ . Hình như e ý giận mình vì k chơi e ý hay sao ý . Suốt hành trình mình với em như là một đôi yêu nhau lâu lắm rồi ấy và cứ hứng lên nhìn trước ngó sau là mình sờ soạng . Mình k quên hỏi địa chỉ cà sdt cùng một cái hẹn qua e chơi . Hài nhất là khi xuống xe ông lơ xe nói là hai đứa về nhà ngoại chơi hả . ( mình và em đều xuống một điểm và đều ở hai huyện cách xa ql1 . Sau đó 2 hôm thì mình qua e chơi . Hai đứa đi cà phê đến 8h30 mình rủ e đi dạo . Mình để ý ở quê em bãi mía rộng lắm thế là mình chở em vào cái đường nhỏ ở giữa bãi mía bật chân chống xe là mình ôm em hôn rồi nhanh cởi quần cả em và mình em thì đồng loã , mình xoay em hướng vào xe hai tay chống lên yên , mình cởi quần rồi móc bcs chuẩn bị sẵn trong túi quần đeo vào và chơi em . Thực sự là nước rất nhiều và pướm em pót vô cùng . Mình nhấp khoảng 3 phút thì xuất để yên một chút em cũng lên đỉnh . Thực sự lần đó chơi em mà mình nhớ mãi . K cần dạo đầu chỉ đút và dập . Nghĩ lại vẫn phê các bác ah . Em này sau khi hai đứa ăn tết xong vào nam thì mình có ăn mấy lần nữa , khi vào trong nam mình mới có dịp nhìn kỹ zú và bướm của em , pải nói là tuyệt đẹp . Mình ăn em mấy lần nhưng sau đó em có hiệu ứng bám nên mình nghỉ luôn . Giờ thì mất ll với em ý rồi .
    Mình kể là chuyện thật . Các bác tin không thì tuỳ . Em có lên diễn đàn này cũng lâu lắm rồi nhưng em chỉ đọc và it khi cm . Đây cũng là nick mình mới lập . Còn nik cũ mình k sử dụng nữa . Đời mình nói về gái cũng lắm chuyện vui buồn . Cũng có nhiều chuyện xảy ra mà nói ra có lẽ người ta không tin .
    Mình không đẹp zai . K giàu có , nhưng mình nghĩ mình sống có nét và sự trải đời ( ở góc độ của mình ) .nên mình dc nhiều người thik nói chuyện , chỉ đơn giản như vậy .
    Đã có 3 người con gái nói với mình câu thế này : nếu so với những người theo đuổi em anh k bằng họ , anh k đẹp hơn họ , a k giàu hơn họ nhưng không hiểu sao em lại thik anh .
    Em kể ra chút chuyện và những gì lan man tý . Các bác nếu gạch đá thì cứ thoải mái vì em nghĩ mình cũng chỉ thử chia sẻ một lần xem mọi người nghĩ gì thôi

16. lamtinh6969

lamtinh6969 Đại Gia Lầu Xanh Verified

theo tôi được biết Gậy tự sướng là 1 trong những phát minh vĩ đại nhất trong năm 2014! chỗ bạn có gậy này từ 5, 6 năm rùi, chắc chố bạn trên thiên dường rùi! hp quá!
    bạn vào đây đọc nha!
    http://songkhoe.vn/gay-tu-suong-phat-minh-vi-dai-da-bi-cam-dung-s2964-0-187484.html

NotAfraid and makelove6789 like this.
  17. thudotrai

thudotrai Chơi gái lần đầu Verified

Mình cũng sờ nhưng chỉ dc sờ bên ngoài thôi.chua dc móc e nào.chán hy vọng sẽ có hôm chịch dc.

Dđh dương thích bài này.
  18. kduc

kduc Dân Chơi Verified

kinh nghiệm là ôm gái giả vờ ngủ cứ cầm tay em ý gí vào chym mình, nếu có ngủ thật mà làm quá e nó thức dậy thì tình ngay lý gian cũng ko dám làm to chuyện.

19. deportedangel

deportedangel Biết Quay Tay Verified

lần đầu thử làm thám tử mà bác đã bắt quả tang được ngay kẻ gian rồi:))
    hoan hô bác:))

makelove6789 thích bài này.
  20. ngam_nghi

ngam_nghi Còn trinh Verified

Hề hề... đọc kích thik...minh tung co nhung lan sung sướng như v... trên xe...v.v.. k bít kể sao. Từ từ chia sẻ vậy.