1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Những chuyện bất ngờ mà kích thích trong cuộc sống !!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi CuiBap77, 14/11/15.

1. khucthamdu

khucthamdu Biết Quay Tay Verified

Đang hấp dẫn viết tiếp đi bác thixgirlxinhlauxanh

2. ocean2015

ocean2015 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Luôn đi bạn. Đang nong

3. gaumeo2005

gaumeo2005 Dân Chơi Verified

Đang nóng làm luôn đi bạn ơi

4. limkim

limkim Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Mình và em họ. SỐ 2.
    Chuyện mình kể hôm qua được các bạn ủng hộ và cổ vũ quá nên mình rất vui, sẽ kể tiếp từng sự kiện theo trình tự thời gian mà nó diễn ra. Mình đánh số cho các bạn dễ theo dõi và phản hồi nhé. Chuyện này sẽ là số 2 trong seri chuyện của mình và em họ, hôm qua là số 1.
    Sau cái đêm đầu tiên đó, mình lúc nào cũng nghĩ về em. Trước đó mình chỉ xem em như đứa con nít hay khóc nhè đòi kẹo thôi. Không ngờ em mình "lớn" hơn mình tưởng. Về phần mình, các bạn biết rồi, trai mới lớn mà, ham muốn dữ dội lắm và kèm tò mò nữa. Nhưng mình lại tự vấn bản thân liệu có gì sai ở đây không. Loạn luân rồi sao ta? Băn khoăn mãi... Có điều sau đêm đó thằng em trai của mình lúc nào cũng dựng đứng, công nhận mình cũng dâm thật. Mình biết là sai nhưng không kiểm soát nỗi cơn thèm khát, và rồi mình đi đến một quyết định quan trọng: Sẽ thuận theo tự nhiên! Mình sẽ chấp nhận làm điều sai miễn là phải chiều theo em, phải yêu thương em chứ không dụ dỗ hay lợi dụng xác thân em họ của mình. Nghĩ rồi mình nhẹ nhõm hẳn trong người.
    Trời vừa tối thì như hôm trước, hai anh em lên đường đi cafe. Cậu mợ mình kêu hai đứa đi vui vẻ và còn dặn em mình không được ăn hiếp anh 2. Em đáp liền " anh 2 ăn hiếp con thì có" tôi nghe mà sợ hết hồn, đúng là có tật giật mình. Nhìn qua ánh mắt đầy tin cậy của cậu mợ mà tôi thấy xấu hổ.
    Hôm nay em lại mặc áo sơ mi sát nách, nhưng không phải quần ngắn nữa mà là... chiếc váy sọc ca rô dài ngang gối. Vẫn là quán cũ nhưng hôm nay anh em ngồi sâu trong cùng để dễ làm ăn. Bàn này có một cái ghế đá dài, xung quanh cây lá khá dày đặc che tầm nhìn nên mình thấy an tâm.
    Em mình tuy 11 tuổi mà cao và mủm mỉm tí nên mình chắc là mọi người nhìn thấy đều tưởng là đôi tình nhân. Nhất là khi em ngồi lên 2 đùi của mình. Có lẽ em thích như vậy. Vòng tay ra trước ôm em, mái tóc cột cao của em cứ quẹt qua lại ngang mặt mình thơm lắm các bạn. Đưa mũi xuống hít sâu sau gáy của em lại là một mùi thơm khác, rất dịu và khó tả. Mình tự hỏi không lẽ người ta nói gái trinh có một mùi thơm đặc trưng là có thật sao ta?
    _Cưng hư lắm nhe, lớn rồi mà sao chưa mặc áo ngực_ tôi thì thầm vào tai em.
    _Có chứ bộ, anh 2 tưởng em còn khờ lắm không bằng_ Em mình ra vẻ người lớn_ Mà đi học hay đi đâu em mới mặc, hi hi.
    Mình chợt hiểu ra đi với mình em không mặc là vì: 1 là em thân với mình hoặc 2 là em cố tình làm vậy với mình. Có lẽ hôm qua là lí do 1, hôm nay là lí do 2 ? Vậy là mình lo nghĩ hơi nhiều rồi, em mình nó thích mình vượt xa hơn giới hạn anh em!
    Nói ngàn lời cũng bằng thừa lúc này các bạn ạ. Khi 2 người có tình cảm với nhau đang ở chốn riêng tư thì lời lẽ chỉ là thứ ngớ ngẩn. Em mình giờ thực sự không là em nữa mà là người yêu thật rồi. Ôm chặt em nó từ sau lưng, mình cảm nhận rõ tiếng thình thịch của nhịp tim mình, đầu mình gục xuống cho cằm gác lên vai em. Mùi hương của em không biết tả làm sao cho các bạn hiểu, chỉ biết lúc đó mình nhắm mắt lại thì cảm thấy như 2 anh em đang ở một mình vậy. Tay của em đưa ra sau lưng để vuốt má mình, rồi chạm nhè nhẹ lên vành tai mình. Thì ra em thích cách vuốt ve này của mình ngày hôm qua nên giờ làm cho mình vì tưởng mình thích. Thực ra đó không phải là chỗ nhạy cảm của mình đâu mà thích nhiều, cái chỗ mình thích nhiều thì dang dựng đứng, cảm nhận rõ từng cử động của đôi bờ mông của em đang đè lên, làm thằng nhỏ cứ thắt lên từng đợt. Mình cảm thấy thì em cũng cảm thấy, em thì thào "anh 2, em thấy "nó" nhúc nhích". Mình không trả lời mà cầm bàn tay mềm mại của em vòng ra sau lưng em và trước bụng mình để đặt vào nơi đang cứng ngắt. Vừa chạm vào thì em nó liền rút tay lại, mình hơi thất vọng. Nhưng không thất vọng được lâu vì ngay sau đó bàn tay kia lại rón rén tìm về chỗ cũ, em cầm cu mình, mình đặt tay lên tay em. Mình hôn rất nhẹ lên gáy em, rồi hôn lên vành tay em liếm nhẹ, mình thấy em hít một hơi thật sâu. Bất chợt em quay sang hôn lên môi mình, tay em buông thằng nhóc và ôm lấy cổ mình siết lại, đầu nghiêng lúc qua lúc lại để 2 đôi môi được tiếp xúc nhiều hơn. Mình nút lưỡi em, ngọt lắm các bạn. Chợt em dừng hôn và nói " anh 2 đưa lưỡi ra nhe", rồi tiếp tục hôn. Thì ra em muốn nút lưỡi mình. 2 bên thay phiên nhau nút. Nói thật các bạn không tin thì thôi, cảm giác nút lưỡi lúc đó còn sướng hơn là đụ bây giờ nữa. Tay mình mở một cút áo em nó rồi cho vào trong, vẫn là không áo ngực. Núm vú em đã cương lên tự bao giờ. Ngón tay mình se se núm thì lại càng cương lên thêm nữa, tay mình xoa rộng ra bầu vú thì thấy em đã nổi da gà. Hơi thở em ngày càng sâu hơn, em bắt đầu rên khe khẽ. Lúc này mình chợt thấy đùi mình như bị ướt, thì ra, chiếc quần lót mỏng manh của em đã ướt và lan sang quần mình. Mình sờ ngoài quần lót em nó, xoa xoa rồi miết nhẹ vào khe. Em rên lên theo từng nhịp của tay mình, tay em bấu chặt vào lưng mình. Mình kéo quần lót em xuống thì em nắm giữ tay mình lại. Lúc này cơn dâm của mình khó bề kìm nén được, mình vẫn tiếp tục kéo xuống thì em buông tay mình ra và nhóm mông lên cho mình tuột quần lót xuống giữa đùi. Em đã hòa cùng mình vào cơn say tình ái này rồi. Cơn ham muốn tột cùng của tình yêu trong em đã phá bỏ mọi xiềng xích của giáo lý xã hội. Em đã quyết định đi đến tận cùng bên mình. Mình đặt tay em nó vào con cu đang nóng hổi. Em không ngại ngùng gì nữa mà cầm lấy ngay. Mình kéo khóa quần lôi thằng nhóc ra ngoài cho em nó khám phá. Em cầm nó, bóp bóp, mình biết em không biết cách nên mình cầm bàn tay đó, tuột lên tuột xuống. Em học rất nhanh va làm theo. Phía trên mình hôn em và nút lưỡi nhau. Phía dưới mình vuốt ve cô bé đã lênh láng nước. Tay mình cẩn thận sợ rách màng trinh lắm các bạn ạ, màng trinh phải được thằng nhóc của mình xuyên phá. Nghĩ vậy mình bỏ khe và tổng tấn công hột le, và đó là một quyết định rất hay. Khi tay mình vân vê hột le, lúc chạm nhẹ, lúc xoay tròn qua lại thì hơi thở em dồn dập, em cứng người từng đợt và nước mắt em lại nhỏ vài giọt, lần này có cả nước mũi nữa. Tiếng rên em nghe nhanh dần, mình thấy cu mình bót vô cùng rồi mình xuất trong tay em nó luôn. Mà kỳ lạ lắm các bạn, nhưng cũng đúng vì tuổi mới lớn mà, xuất xong cu mình chỉ mềm nhẹ lại thôi chứ không xìu, rồi lập tức cương cứng trở lại. Mình nghĩ đã tới lúc, đưa thằng nhóc tới miệng hang cho em ngồi xuống để cu mình đi vào. Loay hoay mãi không xong, mình đặt em nó nằm ngửa ra ghế, đưa hai chân em lên vai mình. Đang đưa vào thì vướng víu cái quần phản chủ, làm ăn không được. Đúng lúc mình sắp được thì nghe tiếng mấy cành cây, rồi tiếng bước chân, ngẩng lên nhìn thì thấy thấp thoáng 2 người đang lom khom hướng về phía 2 anh em. Mình kéo em mình ngồi dậy.
    _Gì vậy anh 2?
    _Có người nhìn.
    Em ngả đầu lên vai mình, "mình về đi anh 2", mình thẫn thờ hụt hẫng. Em ghé sát vào tai mình nói nhỏ " Ở ngoài ao cá của ba em có cái trại, không ai thấy mình nữa đâu". Nghe em nói xong mình như bắt được 1 tấn vàng, chỉnh sửa quần áo cho nhau, 2 anh em ra về, ao cá thẳng tiến.
    (Còn tiếp, các bạn sẽ có SỐ 3 ngay đêm nay.)

momong, TryLife, Jonas_ng and 11 others like this.
  5. Hung12345678

Hung12345678 Chơi gái lần đầu Verified

Hay quá ! Bé này nhỏ mà dâm ghê , cũng có thể là do có t.y nữa ! Đúng là có những cái nút lưỡi ngọt lịm và đê mê hơn cả đụ đéo bây giờ thật ! Nhiều lúc chỉ ước " bao giờ cho đến ngày xưa !:)

ketatnguyen_yenbai thích bài này.
  6. Li Ni Thông Minh

Li Ni Thông Minh Biết Quay Tay Verified

truyện a hay thế huhu

thichgirlxinhlauxanh thích bài này.
  7. hammuonxx

hammuonxx Dậy Thì Verified

Nứng vl . Ngày trc mình cũng như này . Nhưng mà vụng trộm thui vì em họ mình k dâm như này . Xong về sau nó bít nó méc bà . Chán . E họ mình mà ntn thì k bít sao nữa ta . Cơ mà chưa chén đc thì thèm vkl . Bím non choẹt ko lông. Vì mình dê lén em í nên chả thấy nước gì . Liếm chả có j . Chỉ lấy quần lót r thủ dâm :(

limkim thích bài này.
  8. Hung12345678

Giống tui , liếm bướm một cô bé , hồi đó em tầm 12 t rùi , cũng lông tơ , nhưng tuyệt nhiên ko ra nhiều nước , chỉ thấy ẩm ẩm ngai ngái , thơm thơm ...

Chỉnh sửa cuối: 20/6/17
    hammuonxx thích bài này.
  9. limkim

Mình và em họ. SỐ 3.
    Trên đường về, đầu óc cứ thắc mắc liên miên. Mình thực sự bất ngờ với nhỏ em mà mình vẫn luôn cho là thơ dại. Em mình dâm đến như vậy sao? Không. Nó là đứa con gái duy nhất của cậu mình, chỉ biết di học rồi về nhà, đi đâu cũng chỉ với ba thôi mà thường nhất là qua nhà ngoại vì mình cũng hay đi nhà ngoại chơi, 2 anh em toàn gặp nhau ở đó, thỉnh thoảng em nó mới qua nhà mình với cậu. Quần áo cặp vở ba mẹ mua gì mặc nấy chứ em nó không biết đòi hỏi. Nói chung trong đám con cháu của ngoại, em nó là cháu gái ngoan hiền nhất và cháu trai là mình. Em nó học cũng giỏi nữa chứ. Mấy đứa cùng tuổi nó thì chỉ đứng ngang vai của nó thôi, dậy thì sớm mà. Ai nhìn từ xa sẽ tưởng em là học sinh cấp 3. Chỉ có gương mặt là trắng xinh và thấy rõ mạch máu là của tuổi 11 thôi.
    Cuối cùng mình cũng tìm được câu trả lời. Nếu dâm thôi chưa đủ, em còn yêu mình nữa thì mới táo bạo như thế.
    Sau này em kể mình mới biết thêm là em nhiều lần nhìn thấy cậu mợ làm tình với nhau. Kể cả năm đó, sát ngày mình ở chung nhà với em ( năm mình thi DH và ở nhờ nhà mà cậu mợ đang ở) em nó vẫn nhìn thấy hoặc nghe thấy hoài. Em nó nói lúc đó chỉ muốn cho một mình mình thôi.
    Thực sự là 2 anh em mình đã yêu nhau từ trước, và khi có dịp về chung nhà như lửa gần rơm, cộng với chất xúc tác là tình yêu , sự tò mò, cảm giác mới lạ của tuổi mới lớn nữa nên đã bùng cháy dữ dội mà không có lý trí hay chuẩn mực đạo đức nào ngăn nổi. Cũng phải nhấn mạnh vai trò của cậu mợ khi đã quá tin tưởng vào 2 anh em mình, họ không nghĩ nỗi 2 anh em ngoan hiền nhất dòng họ lại làm chuyện động trời. Nhưng cho tới bây giờ anh em mình vẫn thấy thanh thản vì không thẹn với lương tâm. Không thể thuộc về nhau trên pháp luật thì anh em mình thuộc về nhau trên tình yêu sâu thẳm có Phật trời chứng giám cho.
    Trở lại câu chuyện kẻo lạc đề. Muốn ra ao cá phải đi ngang nhà cậu, mà như thế thì con chó chạy ra mừng là cậu mợ biết là hư chuyện. Nên em dẫn mình đi đường vòng leo lên leo xuống mấy con dốc nhỏ để tránh xa nhà cậu. Lúc đó chưa tới 8h, hai anh em lò lò đi trong ánh sáng mờ căm của trăng lưỡi liềm. " Sao mình đi đâu trăng cũng đi theo vậy anh 2?" Vừa dứt câu thì em trượt chân té, tay mình đang nắm tay em cố giữ lại nhưng cũng trượt theo. Hai đứa đập mông xuống đất. Nghe tiếng động, bọn chó hùa nhau sủa vang trời. Một nhà còn rọi đèn pin qua lại làm 2 anh em sợ muốn chết. Nhưng trời thương, cuối cùng cũng tới nơi muốn tới an toàn chì hơi ê mông tí.
    Một cái trại nhỏ để tránh mưa nắng cỡ 3*3m nhé các bạn, xung quanh có vách lá rất "an toàn", phía dưới là ván gỗ. Xung quanh có cây cối, gió thổi làm lá cây kêu phành phạch, mát mẻ lắm. 2 anh em chọn chỗ ngồi có thể nhìn thấy được trăng. Em ngồi trong lòng mình. 2 anh em ôm nhau. Mình nhìn em sao thấy khác mọi ngày các bạn, đẹp lạ thường.
    _Hồi nãy té có đau hong? Mình hỏi.
    Em tự bóp mông rồi nói:
    _Hỏng sao đâu anh 2, lo anh kìa.
    Im lặng...
    Em ngả đầu vào ngực mình, mình ôm lấy em, tay xoa bờ vai mềm mại mịn màng của em nó.
    _Mai mốt anh hai di học đừng có thương ai nhe.
    Mình hiểu ý em nhưng giả bộ hỏi " Sao vậy?"
    _Mệt anh quá, biểu sao nghe vậy đi, nhe anh 2_ Em nhõng nhẽo.
    Mình trả trời bằng một nụ hôn lên trán em. Mình hỏi một hồi thì em mới ôm tay mình và nói "sau này em muốn ở chùng với anh hai thôi, em muốn anh em mình giống như ba mẹ em vậy đó, anh 2 nuôi em đó nhe hong".
    _Anh cũng chỉ muốn như vậy thôi_ Mình đáp lại.
    Rồi không ai nói với ai câu nào. Cả hai đều biết mục đích mình có mặt ở đây. Mình chuyển em ngồi quay mặt về phía mình. Anh em hôn nhau đắm đuối. Chợt tay em bóp mông mình, có lẽ em đã vượt qua mọi xiềng xích tâm lý. Mình cởi từng cúc áo của em, trong lúc em vẫn nút lưỡi và bóp mông. Mình chuyển qua hôn tai em, hôn dần xuống cổ em, mình vừa liếm vừa hôn hít. Mùi da thịt em thơm nhẹ nhàng và kích thích lắm các bạn. Rồi mình dang cánh tay em ra mà hôn nách em. Em khép nhẹ theo phản xạ rồi mình mình em khẽ gật đầu và em không khép nữa. Nách em rất trắng và mịn như da chỗ khác. Rồi mình hôn dần xuống ngực em, tay xoa tấm lưng trần của em. Hôn mỏi cổ thì mình ẵm em vào trong, nằm lên chiếc chiếu có sẵn ở trại. Hai anh em nằm nghiêng đối diện nhau,ôm nhau hôn và nút lưỡi như 2 con hổ đói gặp con mồi vậy. Em bắt đầu cởi áo mình ra, mình thì tự cởi quần. Rất nhanh chóng mình đã cởi hết. Rồi mình cởi cho em. Hồi hộp lắm các bạn ạ. Xem phim cũng thấy cơ thể con gái rồi nhưng đây mới là lần đầu mình nhìn trực tiếp. Tuột chiếc quần lót ra trước, tất nhiên là ướt vì nó đã bị ướt tới 2 lần tối nay. Kéo nhẹ chiếc váy em xuống, vùng tam giác từ từ hiện ra. Mu em rất cao, da em trắng tinh mà lông lại màu đen tương phản chưa dày lắm nhưng đã xoăn. Cởi xong 2 anh em trần như nhộng nằm quấn lấy nhau mà nút lưỡi. Mình lăn qua đè lên người em. Và tiếng ư ư trong cổ họng em nghe lớn lên. Chắc em thích cảm giác dâng hiến này, khi em nằm dưới và để mình chủ động. Rồi mình chuyển em lên trên. Em lùi xuống hôn núm vú mình làm mình nhột lắm. Mình biết em thích cái gì thì lại làm cho mình, nên mình lật em xuống dưới và hôn vú em từ ngoài vào trong, đến núm vú thì em "ứ" một tiếng rõ to. Mình thấy thế tấn công thêm, đưa lưỡi qua lại, cắn nhẹ làm em nảy người lên. Mặt em đỏ bừng. Có lẽ em ham muốn lắm rồi. Mình chuyển xuống cô bé. Mình để 2 chân em co lên và dang rộng. Bướm em mình đỏ lắm các bạn, không thấy cà vạt, chỉ 2 cái thẹp dày màu đo đỏ, cái khe sâu thôi. Cu minh nứng vô cùng khi nhìn thấy, may là lúc nảy đã xuất tinh trong quán 1 lần rồi, nêu không chắc đã xuất khi vừa thấy bướm em nó. Nước nhờn của em phản chiếu ánh sáng mập mờ nhìn không chịu nổi nhưng mình đã quyết kiềm chế càng lâu càng tốt. Mình quỳ xuống giữa 2 đùi em, và liếm. Mình đưa lưỡi lên xuống cái khe, nước em tiết ra thêm từng đợt. Em rên gấp gáp rồi tay bóc chụp tùm lum như người mất phương hướng, em thở hồng hộc rồi bất chợt ưỡn bụng lên, tay nắm tóc mình và hai đùi kẹp chặt lấy đầu mình, đồng thời với tiếng rên kéo dài. Chắc em mình đã đạt được cực khoái. Nhưng mình không dừng lại mà tăng thêm tốc độ. Em nó vừa rên vừa chảy nước , cả ở bướm và ở mắt. Em mình kêu "anh.. anh.... " rồi nắm tay mình kéo lên để mình đè lên em nó. Mình hôn em và cu thì trường tới trường lui trên cái mu ướt nhẹp của em. Không thể đợi lâu thêm nữa, mình lùi xuống đặt đầu con cu vào lỗ , quẹt lên quẹt xuống đến khi em chịu hết nổi "vô trong đi anh 2". Mình nhẹ nhàng nhấn tới, nhưng mới qua tới hết cái quy đầu thì có vật cản. Em "ứ" lên một tiếng rồi đẩy mình ra.
    _Đau em quá anh 2.
    Mình giải thích:
    _Vì cưng còn trinh nên đau, ai lần đầu cũng vậy, lần thứ 2 trở đi là không đau nữa.
    _Qua lần này là hết hả anh?
    _Ừ, cưng ráng lên nhe, nắm chặt tay anh, anh làm từ từ nhe. Ngoan.
    Em hít một tiếng rồi "dạ"
    Mình đưa cu vào vị trí, day nhẹ hột le, em mình nhạy cảm lắm, rên theo đúng nhịp tay mình. Mình đưa vào tới màng trinh, em nắm tay mình, mím chặt môi. Mình ấn nhẹ tới, em rên lên, vẫn chưa vô, mình nghỉ vài giây rồi nhấn mạnh hơn, mình đau đầu cu lắm các bạn, nhấn mạnh hơn nữa thì nghe em rên lớn "á...", cu mình làm cái ọt....vào trong bướm em lúc cán tới 2 hòn dái. Nước mắt nước mũi em mình tuôn ra,nhưng anh em lại thấy hạnh phúc như khi vượt qua mộ trở ngại nào đó. Mình không nhấp mà chỉ để yên đó, nằm đè lên em dỗ dành bằng nụ hôn lên trán. Cu mình vẫn nằm im trong lồn em, cảm giác lồn em mình chẹt lắm các bạn ạ, ôm chặt lấy cu mình. Một lúc sau mình hỏi:
    _Cưng hết đau chưa?
    Em bảo
    _Dạ, anh "làm" em đi.
    Thế là mình nhấp, rất chậm mà sướng lắm các bạn. Lồn em bót vô cùng, nước thì ướt ra tới đùi của 2 đứa. Mình đưa tới lui thì nghe tiếng "nhóc nhách nhóc nhách..." kèm theo tiếng rên của em mình, rất sướng. Thấy em mình sướng , mình cũng sướng lắm. Mình nhấp nhanh lên. Em mình tắt tiếng rên, chuyển sang thở gấp, 2 tay quờ quạng rồi kêu lên "anh ....ơi...." Lúc đó mình nứng không tả nổi, cảm giác bót như mắc tiểu và mình xuất vào lồn em luôn.
    Mình nằm xuống thõa mãn, em nó vừa thở vừa mỉm cười rồi hôn lên trán mình một cái (lại bắt chước mình?). Lát sau thì hai anh em ngồi dậy dọn dẹp để xóa dấu vết hiện trường. Mình lấy khăn tay lau cho em nó, từ trong lồn em chảy ra chất dịch màu hồng, sau này mình biết đó là tinh dịch pha với máu em mình. 2 anh em về nhà an toàn, tắm rửa. Nhưng mà đêm kỷ niệm hoang dại của 2 anh em mình vẫn chưa kết thúc.
    Các bạn đón đọc phần SỐ 4 nhé, mình sẽ kể tiếp.

hotboy139, momong, kduc and 15 others like this.
  10. limkim

Đúng là 2 anh em mình đã yêu nhau cho tới bây giờ!

11. limkim

Nó méc má chứng tỏ nó không yêu bạn rồi. Nghĩ thấy mình cũng may mắn.

12. hammuonxx

Hic hic . Giờ mà có con bướm tầm như thế . Cho liếm cả ngày . Sạch sẽ thơm thơ thì hạnh phíc nhỉ . Chỉ liếm thôi :)

Hung12345678 thích bài này.
  13. hammuonxx

Quá tuyể vời bác ơi , bác làm tình kinh nghiệm từ bé r . E 24 tuổi rồi mà đợt 22t phá zin ny hiện tại còn gà mờ vai . Cứ chăm chăm đút k sợ nó đổi í :((

limkim, khucthamdu and Hung12345678 like this.
  14. ocean2015

ocean2015 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Hay bạn oi

limkim thích bài này.
  15. caloc10

caloc10 Dân Chơi Verified

quá hay, không cần rút gọn đâu bác, cứ từ từ kể cũng được, hấp dẫn ở tình tiếc chứ đâu phải có chịch là hay đâu

16. Hung12345678

Tiếc cho tình yêu đẹp của 2 bạn , ở trung quốc hay một số nước châu âu thì họ vẫn yêu và lấy nhau đc , 2 bên gia đình còn rất vui nữa .

limkim and ketatnguyen_yenbai like this.
  17. famer3

famer3 Dậy Thì Verified

18. hammuonxx

Mình rất thích thể loại như này . Mấy chuyện cháu gái hờ , em gái Liên , seri tội lỗi , tắm cùng em gái . Nói chung mấy chuyện tự sự là mình kích thích vl . Huhu .

ketatnguyen_yenbai thích bài này.
  19. ketatnguyen_yenbai

ketatnguyen_yenbai Mất Trinh Verified

Đọc chuyện này em lại thấy hình bóng em trong đó, chỉ là em ko thể đi tới cùng đc như bác (do điều kiện thân thể của em) :(
    Đến giờ thì chỉ còn 3đm đơn phương chị họ của em (kém em 5 tuổi) thôi, dù chắc chắn là người ta vẫn nhớ hết đấy (thời gian thì là 11 năm rồi)...

Em mong tình yêu đẹp của bác & em họ sẽ mãi tiếp tục, biết đâu sẽ vượt qua đc cả rào cản gia đình!
    Nếu bác cần em sẵn sàng cho bác mượn acc để lập topic riêng luôn, xong nếu rảnh thì bác cố kể diễn biến t.y của 2 người, rồi thỉnh thoảng review cả hiện tại thì càng tốt :)

Em cũng ko bị méc bác ạ. Vậy chắc em cũng phải có ý nghĩa gì với em chứ bác nhỉ :)

Hung12345678 and limkim like this.
  20. limkim

Cảm ơn bác đã ủng hộ tình yêu khác lạ của 2 anh em mình. Về phần bác, mình cũng nghĩ em ấy thích bác, nhung chắc chưa đủ sâu đậm như tình yêu. Con gái khi yêu rồi là táo bạo lắm.
    Mình không biết cách lập topic riêng, nếu biết mình sẽ lập.

Đang tải...