1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Những chuyện bất ngờ mà kích thích trong cuộc sống !!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi CuiBap77, 14/11/15.

1. cda_gha

cda_gha Còn Bú Sữa Mẹ

Ước gì đc bác share hình cho ae thưởng thưởng cặp vú vĩ đại này.

2. chuotchit

chuotchit Chơi gái lần đầu Verified

Mình nghĩ nếu bác xem mấy cái clips trên Yutube của mấy nhóm hài có cả nam lẫn nữ bác đã thấy em nó rùi đó, tưởng tượng sẽ thú vị hơn bác ạ!

3. Nghiahai

Nghiahai Xem Sex Lần Đầu Verified

tò mò vãi

4. laoai78

laoai78 Chơi gái lần đầu Verified

Góp ý chút
    Ông nên kể truyện bên thớt của ông đi,đừng làm loãng topic này
    Thank

Crazyboy19 thích bài này.
  5. chuotchit

Em post bên này toàn theo chủ đề bất ngờ gây khích bác ạ, chả có chuyện nào vớ vẩn làm loãng topic cả. Bác comment thì ngó qua cái bài em post cái chứ.

6. ocean2015

ocean2015 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Ông ban ơi! Nếu k thích xin mời ông đùng đọc. Lại thánh dạy đời đây mà!

7. Nghiahai

Nghiahai Xem Sex Lần Đầu Verified

biến đi bác. Đang nghe hay lại nc nghe ko vui tí nào

kduc thích bài này.
  8. Sex is number One

Sex is number One Mất Trinh Verified

Nhóm MiGo đúng ko bác?

chuotchit thích bài này.
  9. Chinmuoido

Chinmuoido Xem Sex Lần Đầu Verified

Quỳnh cool à bác?

10. petenjane

petenjane Đại Gia Lầu Xanh Verified

Bất ngờ thiệt ! Đọc nứng wá trời :D Kể tiếp lẹ lẹ và đầy đủ chi tiết nhen bác @huynhxean :p

11. chuotchit

/* Các nàng tiếp viên hàng không - VNA - Việt Nam - chap 3 */

Đáng nhẽ chỉ có 2 chap về VNA trong series những chuyện bất ngờ gây kích thích thôi nhưng hôm qua đọc chuyện của bác @huynhxean vụ lỗ đít nên em nhớ thêm 1 chuyện cũng khá là bất ngờ thú vị nữa!

Chap này sẽ nói về em TVHK VNA tên là ND - gọi tắt là D bác nhé, em này gái chính gốc Bến Tre, con gái xứ dừa đẹp xinh ngọt nước. Em này cũng nói các bác biết luôn là dâm nhất trong dàn VNA em quen đấy các bác ạ, em quen D trong tình huống thế này, em có thẻ ưu tiên nên đôi khi ngồi ở Business Lounge, hôm đấy em được gọi ra máy bay bằng cái xe buýt riêng, trên xe còn mấy thằng Tây và 1 bác Việt Nam cũng C ngồi VIP lounge ra cùng lúc, lúc lên xe thế éo nào em thấy 1 em VNA ngồi ở đấy, thường đoàn bay nó sẽ đi xe riêng ra chuẩn bị máy bay trước, hỏi ra mới biết em ấy bị đổi lịch bay gì đó nên mới ra muộn và phải đi ké buýt này ra mb, buýt này ưu tiên nên cũng ra mb sớm. Em thì chỉ quan tâm đến cái mặt và nụ cười của em nó. Mi dài cong tít, mặt nhìn dâm dâm sao ấy, chắc có lẽ em cũng mau dâm cao nên bắt sóng luôn.

Thật ra lâu lâu và Lounge ngồi hay đi C class nó cũng có lợi thế, trong vài phút trên xe buýt ấy cũng đủ giúp em chém được vài bài và có số của em nó. Lên mb cũng nhìn nhau cười cười đầy tình ý, em thì lúc nó lên mb đi sau nó để ý em này mặt xinh eo, nhỏ mông to là khoái rồi, ngực em nó thấy cũng có vẻ to to, mà eo nhỏ, mông to, ngực to nữa chắc hàng hiếm mất rùi!

Từ hồi phang em TV đến giờ mình toàn thấy em nào được mông thì mất ngực, được ngực thì mất mông, kiểu mình dây vú, mông đều bự thì toàn nhân tạo cả! Em và D cũng chat chit qua lại, em nó thuê nhà gần sb, ở chung với 1 bé nữa cùng quê Bến Tre, học chung cấp 3 với nhau là bé TN - gọi tắt là N nhé, N làm cho Sasco, làm trong mấy cái lounge đó. Lần đầu đi ăn với nhau ở cái CT Plaza ấy, vừa ăn lẩu vừa chém đủ thứ em mới biết em nó siêu dâm rồi, ăn xong đi vòng vòng tấp luôn vào ks làm nháy! Vào phòng là cũng cháo lưỡi, cũng móc bím bóp mông đủ kiểu, tụt quần ra thấy mông ngon quá, mu cao lông it nữa chứ, em này siêng tập gym vl, sểnh ra tập gym. Sau đó đến màn cởi áo ngực, em chuẩn bị tâm lý có thêm 1 siêu phẩm chữ S như em V nữa thì vl, nguyên cái màn hình phẳng! Mie, độn cho lắm vào tưởng to lắm hóa ra nhỏ xíu có mỗi 2 cái núm, mặt em nó có vẻ bối rối, mình trấn an ngay bảo "em à, a kiểu phương Tây, thích mỗi mông bự, mông bự phang mới sướng em ạ" - "em biết a đàn ông thế nào cũng thích ngực to mà" - "không em, anh nói rồi, anh chỉ thích mông to thôi" - "ư...ư" - lúc này em vừa hôn vừa móc, nước em nó ra đầy tay, em này bím nhiều nước kinh khủng. Em đặt em nó xuồng, quần áo em lại bay tứ tung, mie, cái thói ẩu tả là ko quên được! Nói chung đoạn này phang phập đơn thuần, cũng chưa có gì bất ngờ kích thích cả, có phê nhất là D nó squirt được các bác ạ, lần nào ra em nó cũng squirt ướt hết cả đệm.

Sang phần bất ngờ thú vị nhé! Chuyện phang phập của em và D chẳng có gì đáng nói cho đến 1 ngày! Chiều t7, em qua D đi chơi, qua phòng em nó vài lần, cũng phang tại phòng rồi, em này thì dâm, nước lúc nào cũng ngập, chả cần khởi động nhiều khi chỉ móc cubra và nhấp thôi, chiều đó như thường lệ bé N bạn cùng phòng với D về quê nên em và em nó đè nhau ra chiến, ngày cuối tuần nên chuotchit em cũng khỏe vl, hai đứa dập khí thế luôn, nước em nó ra ngập hai bẹn em nó, ướt mông, ướt đẫm cu em, dập doggy xong với đặt em nó nằm sấp xuống mình định bụng dập nhanh cho ra!

"phành phạch, ộp oep, ọt...ọt" những âm thanh kích dục cứ vang lên! "sướng ko e" "ôi anh ơi anh chơi em sướng quá" mie cái giọng BT ngọt như mía lùi các bác ạ, em tê lắm rồi, định bụng dập sâu mấy cái rồi bắn! Vừa rút cu ra phía ngoài bím em nó vừa cắm xuống, đang "pha quế" thì bỗng "Ối anh ơi, em đau quá" giật mình nhìn xuống em thấy thằng nhỏ cắm lút cán vào đít em nó, lực thì mạnh, cu thì to sao đít em ấy chịu nổi!

Vừa rút cu ra khỏi đít em nó, em nó bịt đít rên "ôi em đau quá" thì "cạch...cạch" tiếng mở cửa N bước vào, một khung cảnh hỗn độn lúc đó! D thì đang bịt đít nhăn nhó, em vừa rút cu ra khỏi đít D, cu cương cứng, nhem nhép nước vì sắp ra, N thì mở cửa ra miệng há hốc!!! Cả cái không gian và thời gian này như màn hài kịch!!! Rồi sau vài giây ngưng đọng N ra ngoài cho tụi em don dẹp chiến trường, hôm đó cả 3 đứa mặt đỏ bừng vì bối rối!

Nhưng mọi điều xảy ra trên đời đều có lý do của nó, chính vì hoàn cảnh đấy sau này mới có vụ 3somes của em, D và N. Sau đấy em còn check được 1 em bạn cấp 3 của D nữa em TA - viết tắt là A, em này ở q1, bán hàng online. Sau đó 1 thời gian em check được 1 em bán mỹ phẩm The Faceshop, em này ở Bình Thạnh. Check em nó vài lần mò vào Facebook của nó thấy nó quen cả D, N, A thế éo nào lại là bạn cấp 3 của D, tính ra em chơi nguyên 1 nhóm học cùng lớp cấp 3 BT! Nhóm cấp 3 BT ở Saigon còn 1 xem xinh nhất, tên cũng đẹp nhất là MN, em MN này mình thấy hình rồi mà chưa gặp bao giờ, kể mà phang luôn em nó thì em lập kỷ lục với ngũ long công chúa lớp 12A-X chuyên Bến Tre rồi!

abcdefhn, MA.KONG, Chinmuoido and 5 others like this.
  12. chuotchit

/* Các nàng tiếp viên hàng không - VNA - Việt Nam - chap 3 ++ 3somes hot girls Bến Tre */

Lỡ rồi em kể vắn tắt luôn vụ 3somes mấy nàng BT nhé. Em và D muốn đi nhậu rùi đi bar, hẹn thằng bạn em tên D làm dược sỹ, D này em chơi lâu rồi, quen nhau từ hồi Mocxi kia. D thì hẹn N và A, lúc này N ko ngại em nữa rồi, hai nàng BT này em 3somes rồi, lần này em cốt giới thiệu cho D cho A, thằng bạn em thì máu gái nhưng hay nhát, phang gái thì như máy khâu mà nc với gái mở miệng ra được vài chữ. Ăn nhậu ở Bia Tiệp 107 Pasteur ngay gần VP em và thằng D, uống kha khá rồi, thằng bạn em thấy 3 em gái BT thì tinh trùng lên đến não rồi, định bụng uống nhiều cho dễ mở lời!

Sau khi đi Bia Tiệp xong cả đám đi Apocalypse ở Thi Sách, vào đấy lại uống, quả này luc đầu tính em và thằng D pháo dàn 3 dâm dâm cô nương BT, thế éo nào vào bar mới làm vài chai ông tướng kia mất tích, hơn 10p ko thấy đâu, alo cũng chả nghe máy mình bảo dm thằng nhát gái, thôi kiểu này cho em A về 3somes với D và N thôi, phi vào toilet thì thấy ngày thằng ml bạn em ngồi gục ngoài toilet, thế éo nào gái ngon thế này éo ăn lại gục!

Em gọi mấy em kia đưa thằng bạn ra Taxi phi thẳng vào 1 ks ở LTT, trên xe ông bạn a lê phun cmn ra xe hết! Mình và 3 em vác mãi nó vào ks, phân công từ trước rồi, em và 2 nàng D, N 1 phòng, thằng bạn em và A 1 phòng, cả đám cùng với lễ tân vác mãi mới mang được thằng bạn em lên phòng, hôm đó mà bác nào quay lại có khi có clip hay!

Vào phòng em cũng lột đồ cho thằng bạn đắp mền cho nó, em A thì do lúc đầu giao việc kèm thằng bạn em nên vất vả nằm thở phì phò, xong việc em và D, N về phòng. Sau đó em và 2 em kia dù mệt cũng đè ra phang phập tý, phang xong thì lăn ra ngủ, em. Lúc sau tỉnh tỉnh buồn đái em nhớ vụ thằng bạn mới sang phòng định hỏi nó thế nào!

Dcm, vụ này mới buồn cười chứ! Mỗi phòng có mỗi cái thẻ từ mà phải nhét vào để bật hệ thống điện, em thì cứ trần truồng phi sang phòng thằng bạn gõ cửa, mãi éo thấy gì, lúc đấy chắc tầm 3,4h sáng gì, một cảnh tượng cười vãi đái, em cứ tồng ngồng qua lại 2 cửa phòng và gõ, dcm, bên phòng em hai em D, N "pha quế" ngủ ko biết gì, hai nàng này khỏi nói, ngủ quên trời đất, có lần em vào phòng bóp vú cả hai đứa cả buổi mà vẫn ko biết gì! Em sau 10p gõ 2 bên cửa bấn loạn cmn rồi, may mà lễ tân giờ đó chắc ngủ hết rồi nên ko biết, em lúc này kiên trì gõ cửa và gọi phòng thằng bạn với hy vọng A và nó tỉnh hơn 2em thánh ngủ kia, vừa gọi vừa bực, lúc đấy em mặc đồ em phi xuống lễ tân lấy thẻ phòng được rồi, lần sau rút kinh nghiệm đi đâu cũng xin ít nhất 2 thẻ phòng, đỡ nhục như bây giờ!

Ơn giời sau 1 hồi kiên trì thì A lò dò ra mở cửa, mặt ngái ngủ, kiểu mê ngủ mà éo được làm ăn gì hay sao ấy! Vào phòng thấy thằng bạn vẫn nằm 1 đống thấy vừa tội vừa tiếc cho nó, em A ngon thế mà éo làm gì! Thôi miếng ngon khó bỏ, em và A chắc cũng còn bê nên em éo ngại gì nữa, tụt mie cái khăn tắm của A ra mà nhồi vú, vú A to nhất nhóm BT mà em check, còn em MN mai mốt nếu có check được em confirm sau! Em thò xuống chả cần móc thì bím A ướt cmnr, cả đêm chắc bứng lại gặp thằng bạn nằm 1 đống thế kia ko acay mới lạ.

Em cứ thế nhấp đẩy A, kéo tay thằng bạn cho nó bóp vú A mà nó éo biết gì, A cứ thế rên, thằng bạn cứ thế ngủ, tức mình em vả cho nó mất phát mà chả có biểu hiện gì, vẫn ngủ đều! Em cũng dập em A 1 hồi cũng phê mà ko ra được, có lẽ do say cũng 1 phần 2e D, N rút cmm hết tinh trùng! Em nằm xuống thở dốc, cu teo lại, kiểu hết hơi cmnr, cũng tiếc mà lúc đó lực bất tòng tâm, sang thấy thằng bạn càng bực hơn tát thêm cho nó 1 phát! Dcm, chú cứ phí của giời!

Sau đó em bảo A lấy dt alo cho D, N mãi D mới nghe máy, em phi về phòng, D ngái ngủ mà thấy em từ phòng A ra có vẻ ghen, đàn bà kể cũng lạ, nó và N pháo dàn BT em ko sao, em qua phang phập A tý lại ghen với chả tỵ! Vào phòng em mệt quá ngủ luôn, sáng ra cũng chả còn sức làm nháy nào - mie nghĩ lại cũng phí, 3 cái bím BT ngon vl mà ko có sức mà phang!

D, N, A về trước, mình sang với thằng bạn, 9h hơn nó mới tỉnh, sáng dậy éo nhớ chuyện gì, tay xoa xoa má nó hỏi em:
    - "chuotchit sao tao lại vào đây, tao nhớ đang đi bar mà"

- "sao sao cái bép, dcm, hôm qua này bê nằm một đống, cả đám lôi mãi mày mới về ks, ói đầy cả taxi, phun ra cả hành lang ks"

- "hôm qua say quá éo nhớ gì mày ạ"

- " thằng ml hôm qua bố cho gái vác bím đến miệng rồi còn chê"

- " tao chê éo đâu, mà say quá, éo hiểu sao mặt tao nóng nóng sao ấy mày ạ"

Mình cười trừ bảo nó tắm rửa thay đồ đi về. Thằng ml bạn mình mà biết mình dí vú vào tay nó mà ko biết bóp, nằm kế biết tòa thiên nhiên còn ko biết xơi, lại ăn mấy cái tát của mình nữa chắc tức giận tinh trùng lên đến não mà ngất quá!

=> mình còn dính dáng với KM thôi, M mông bự mặt xinh nên để làm rau ruột, M sau này biết mình dính dáng với D hỏi hoài, hóa ra em D dâm ai cũng biết! D thì vui lắm, có thằng bạn trai quen mấy năm rồi, cũng định cưới xin rồi, gia đình 2 bên ép cưới, nó và bf nó thuộc lại trời sinh 1 cặp dâm, bf nó ở BT suốt ngày kiếm gái phang phập, em nó thì dâm trên Saigon cũng thế, hai đứa đang chơi sướng cũng chẳng muốn cưới, lâu lâu nó lại cãi nhau, D lại alo mình phang phập! Mình thì thấy D dâm quá vú nhỏ nên ít chơi. N thì về quê rồi, yêu anh công tử thấy okie, bảo sắp cưới, A thì vẫn vậy bán hàng online mình cũng ko check nữa.

=> Gái BT rất hấp dẫn, em nào em nấy xinh đều, mông vú thì mỗi em một kiểu nhưng kiểu gì cũng ít nhất 1 cái ngon, không mông thì vú!

Hôm nay dài quá rồi các bác ạ. Hẹn em TVHK Eva Air sau nha! Quay tay vui vẻ :D

13. tuanphuong11

tuanphuong11 Xem Sex Lần Đầu Verified

Hôm trước vào máy tính của con vợ ông bạn . Con này sinh năm 86 về người ngợm xinh mông to, da trắng , mắt thì 1 mí nhìn biết là đĩ rồi. xem lịch sử lưu của google thì 1 đống từ khóa do nó luôn vào email tự động nên trình duyệt nó nhận biết được, cả cái youtube nữa . sau đâu là những từ khóa search của em nó.
    - địt lỗ đít có đau không
    - cách bú chim đàn ông
    - đàn ông tạp gym
    - cách làm cho lồn hồng hào

vvvvvvvv

14. boy.single.hp

boy.single.hp Biết Quay Tay Verified

đọc đây mới biết nhiều bác hồi mới lớn cũng có sở thích ngửi quần lót các cô, các chị :))

15. trai8xthichchoi

trai8xthichchoi Mất Trinh Verified

up vai pic xem di bac ^^

16. Rồng thiếu gia

Rồng thiếu gia Chơi gái lần đầu Verified

Mình la mình thích mấy chuyện nhu vầy nè. Còn mấy ông kể chuyện mới lop1 lop2 kều mò loz mò buom nói thật mấy ông nó nhạt lắm đéo có vị j cả. Đéo hiểu sao mấy ông cảm thấy nứng tui cungz lạy hồn.

thích máy bay hà nội thích bài này.
  17. chuotchit

Chào mừng bác @newman_LX công tác Nghệ - Tĩnh thành công trở về, nghe chừng bác ấy chỉ được mỗi "túi ánh kim" mà chưa có "chim ánh thép", em lại hẹn các bác vụ TVHK Eva Air thêm ngày nữa nhé, em kể chuyện hầu mấy bác gái Nghệ An - Hà Tĩnh trước, sau cũng để cho bác Newman_LX đỡ mệt mỏi vì đi xa mà chim vẫn chưa được ánh lên tý nào, cũng sorry, hôm đó em định trực tổng đài tiếp sức tư vấn cho bác mà em rau mình dây gái TH siêu dâm nó thổi kèn tốt quá. Em bấn cmn loạn nên lại đè ra phang phập, nó người nhỏ mà khỏe vl, cây hàng của em cứ phải là xuyên đến bụng, nhìn bụng em nó mà còn thấy đầu thằng nhỏ nhấp nhô, vậy mà em nó vẫn cứ phê ko thốn tý nào! Hôm đây đóng gạch xong em nt tiếp sức tiếp thì bác lại để em mb nó chuồn mất! Lỗi cũng 1 phần do em tiếp sức chưa tốt, một phần do hôm đó có lẽ bác khều chưa đủ mạnh làm em nó hứng tình. Thôi em bù lại bác cháo gái Nghệ - Tĩnh vậy!

/* Check mấy cô nàng Nghệ An - Hà Tĩnh */

Phần 1: em gái Nghệ An nhé.

Em gái nghệ An tên MC - tạm gọi là C nhé, mấy bác thông cảm là em cứ lấy tên của em nó rồi viết tắt cho dễ nhớ, vì là tên viết tắt nên có thể trùng nhau nên nếu bác nào có nhầm nghĩ em này là em ở chap khác xin bỏ qua cho em, mỗi chap em là 1 em khác nhau và hầu như chả liên quan gì, nếu em nào liên quan đến nhau em sẽ đặt tên khác cho khỏi nhầm! Em C này em quen do làm tư vấn IT cho cty của nó, em nó làm kế toán nên có hỏi vài nghiệp vụ sau đó thì quen nhau. Em thì chém gió qua lại thôi, nó ở NA em thì ở SG bao giờ mới có miếng mà xơi. Chả biết mình có chém gió thành thần ko mà em nó kết mình lắm và rồi cơ hội cũng đến!

Em nó và cty vào du lịch Saigon, ở ngay nhà khách gì gì đó của nhà nước, nhà khách này khá cũ rồi phòng thì có 3 giường cơ, em nó ở chung với 2 chị nữa, qua đón em nó thấy phòng vậy thì chắc cũng chả à ăn được gì, cũng chém gió thôi. Ngày 1 thấy fail cmn rồi, nó toàn phải đi dính với đoàn, 2 bà kỳ đà cùng phòng nó thì mỗi lần mình sang cứ quây lấy mình ra điều thiếu hơi zai SG lắm hay sao ấy. Mình thì cứ chửi thầm, mấy chị sao ko đi chỗ khác cho em phang phập tý, chăn dắt đến giờ này rồi mà em nó về mất thì em tức em về quay tay chết mất thôi.

Ngày 2, còn có 1 ngày nữa đoàn nó về rồi, mình nghĩ hôm nay mà ko dứt điểm được thì coi như công cốc! Lại phi sang đón em nó, cả đám mấy bà sồn sồn mặt chét đầy phấn hăm hở túm lấy em bắt dẫn đi mấy cái Mall chơi, mie, thế là xong, kiểu này lại tạch rồi, mình gọi taxi, dặn địa điểm bảo mấy chị xuống đón taxi rồi ra đó trước, mình và C phi ra máy ra sau, định bụng đi xe cũng rờ đùi bóp mông vài cái cho nó đỡ thèm. Mấy bà xuống trước C pack đồ định đi, taxi vào sảnh đón mấy chị đó mình còn dặn taxi đi đến đâu, xong xuôi, ngon lành rồi, khép cửa lại, mình bay vào C bóp nhồi khí thế, cả 2 ngày nhìn ngắm mà ko làm được gì ức chế lắm. C thì mặt ko xinh nhưng nhìn dâm, gò má cao, mắt sâu và ươn ướt, mông ngực thì thôi rồi căng đét, đúng kiểu xôi thịt luôn, hôm nay em nó lại mặc 1 bộ đầm bó vải lanh bóng màu tím, nhìn cái mông vú cao, cái ngực đầy thế kia thì máu dâm của em bốc lên tới não!

Em cứ thế nhồi, và cháo lưỡi, C lúc đầu cũng ngài ngại sau rồi khi mình tốc đầm lên móc lốp thì con dâm em nó bùng phát, chả còn ngại mình nữa thò tay xuống cu mình mà bóp, éo hiểu tay con gái kiểu gì mà bóp phát nào phát nấy cu em thốn trợn cả mắt. Em lột cmn đồ ra luôn chứ cứ để nó bóp kiểu này khéo tý hai hòn em lên tận cổ mất! Vén đầm em nó lên gần bụng, thò tay ra sau kéo khóa, lột 2 bên tay xuống cho lộ cái áo ngực ra, em rất thích cái kiểu lột như vậy, cái áo đầm nó giờ giống như cái cương ngựa ấy, lúc phang phập cứ cầm kéo lấy đà mà nhấp, mai em kiếm cái hình lúc phang kiểu bổ sung cho mấy bác quay tay!

Cả 2 đứa lúc này lên cơn dâm cả rồi, em banh chân C ra và nhấp, nước thì khỏi nói rồi, nhoe nhoét cả, đâm ngập cây hàng vào nước trào ra ộp oạp thấy phê quá, phang 1 lúc em đổi ra kiểu doggy, em nào cứ mông to cong là kiểu gì em cũng doggy style mà phang phập, em nó vừa phê, cu vừa sướng vì nó khép chân lại nên bót, em lại tận dụng lợi thế cu to mà cong lên làm cho em nó lên tiên dễ hơn, thật sự em nào mông to mà chuotchit em dã doggy thì ko bao giờ quên được, nhiều em quen xếp hình với em cứ đòi "a chơi từ đằng sau cho sướng đi anh"

Em đang phành phạch phang vào mông em nó, em nó đang rên khí thế thì bỗng "kịch kịch" bà L cùng phòng em nó đẩy cửa bước vào, dcm, đời em sao toàn gặp cảnh éo le. 8 mắt tròn xoe nhìn nhau bối rối, em nó phi vào toilet núp, em thì 2 tay chụp thằng nhỏ cứng ngắc đầy nước để che lại, bà L thì miệng há hốc đầy kinh ngạc, sau khoảng khắc đứng hình đó thì em và C có 1 khoảng thời gian chỉnh đốn trang phục rồi cũng lò do xuống dưới.

Một đám bà sồn sồn đang đứng trú mưa, éo hiểu sao hơn 20p rồi mà còn đứng đây, thế cái thằng taxi chở ai ta, hóa ra, ông taxi phi vào lại thấy 1 đám bà sồn sồn khác vẫy cứ tưởng đoàn của C, hốt luôn, mà mấy bà kia cũng ra Mall thế là nhầm, mấy bà khốt này ra ngoài ko thấy xe trời đổ mưa nên đứng chờ, chờ hơn 10p ko thấy xe với gọi cho em và C, C thì dt trong túi xác rung ko biết, em thì quần 1 nơi người 1 nẻo, hai đứa lo phang phập chả biết gì, chờ thêm hơn 10p nữa bà L cùng phòng mới lên kiếm tụi em, đó là sự tích 8 mắt nhìn nhau đó.

Bà M và L cùng phòng C cứ cười tủm tỉm, mấy bà sồn sồn kia ra vẻ biết chuyện hay sao ấy mà cứ bụm môi cười cười, C thì ngượng chín người, em thì lúc đấy mặt đần như c*t thối, rồi cả đám cũng đi Mall, đi cafe nghe nhạc, thế éo lúc sau C lại dạn, hết ngượng hay sao ấy thò tay xuống bàn tìm chân em mà bóp bóp, mặt dâm thấy ớn. Khuya đó lấy lý do mai C về em dẫn nó tách đoàn kiếm ks làm 2 nháy nữa cho em nó và em giải tỏa nốt bức xúc tồn đọng sau vụ bất ngờ kia.

=> C sau này em vẫn liên lạc, lâu lâu làm nháy khi ra Vinh or em nó vào SG, lần gặp lại bà M và bà L ở Vinh thấy mấy bà máu em lắm, mà nghĩ cái núi mỡ ngồn ngộn thế kia em thấy ngán nên ko check. C giờ lấy chồng có 1 con trai vẫn còn máu lắm, anh chồng làm ở Nghi Sơn ít về nên em nó hay thiếu hơi, hôm bữa định bàn giao cho bác Newman_LX mà bác ấy ko có thời gian. Giờ C mở shop làm chủ tiệm thời trang, ăn mặc ra dáng bà chủ lắm, mỗi tội cái mặt nhìn vào vẫn chưa bớt dâm tý nào...

Chiều nay em kể tiếp chuyện cô nàng HT nhé, gái du học Singapore giống em về luôn, mông tròn đẹp như em BN đối tác mông siêu phẩm ấy, môi cong ngon nhìn yêu vl...

18. picenra

picenra Đại Gia Lầu Xanh Verified

Chuột ơi có tý ảnh thì tuyệt qúa nhỉ .

Sucben thích bài này.
  19. chuotchit

Bác ơi ảnh em đã cho 1 bác trong này xem rồi, ít nhất đã có 1 bác sướng cùng em rồi bác ạ, mấy em nó đều có cv, có gia đình hoặc những mối qhe khác nữa, họ đã dành cho em những điều tuyệt vời rồi nên em muốn giữ gìn hình ảnh cho họ.

Post ra cũng đẹp đấy, sướng mắt thật đấy nhưng ko tốt tý nào, chính em đã làm 1 em rau BP phải chia tay chồng vì chồng em nó thấy được hình của em nó và em. Người ko biết ko sao bác ạ, người mà biết chỉ cần 1 nốt ruồi, chỉ cần 1 cái sẹo, chỉ cần 1 cái nhẫn là nhận ra ngay! Mình sướng mà người khác khổ em cũng ko can lòng!

Mai mốt có dịp off cafe có thể em sẽ cho bác xem trực tiếp trên lap và dt em, chắc chắn là ngon tuyệt bác ạ => giờ thì tạm thời tưởng tượng dùm chuotchit nhé bác!

Chúc bác luôn "túi ánh kim, chim ánh thép"

20. chuotchit

/* Check mấy cô nàng Nghệ An - Hà Tĩnh */

Phần 2: Cô nàng hot girl gái Hà Tĩnh.

Cô nàng này tên là NT - gọi tắt là T nhé, em này tên T mà người thì đúng giống dân Mỹ La Tinh luôn, da bánh mật khỏe khoắn vl, em tả luôn về em nó nhé, tý nữa lo tả vụ đóng gạch sướng cu lại mờ mắt. T là cô nàng quê ở vùng quê HT, quê bạn này đẹp như tranh vẽ, gần hồ, gần biển, cảnh đẹp nên thơ! Bạn ấy cao 1m6 body tuyệt lắm, mông cong tròn, ngực cao đầy, da bánh mặt, mắt 1 mí, môi cong tít, nhìn bạn ấy đúng kiểu gái Mỹ Lanh Tinh, nhìn kiêu dâm vãi đái.

Em quen em nó khi em nó tham gia diễn đàn cho du học sinh Việt Nam ở sinh, em là thế hệ đi trước nên cũng hay làm mentor cho mấy bé đi sau. Bình thường em cũng nghiêm túc kèm cặp trong sáng lắm éo hiểu sao nhìn thấy em nó là bao sự dâm dê đê tiện nó nổi lên lất át ý trí hết. T tốt nghiệp về HN làm vài tháng bị nhà bạn trai củ hành quá, bạn ấy quen 1 cu người Nam Định kém hơn 2 tuổi, làm máy bay mấy năm, mẹ bạn kia biết chuyện nên cấm tiệt, nói chung cũng hành con bé ghê gớm lắm, tội nghiệp con bé, sáng học, chiều làm, tối về phục vụ ông tướng kia mà thế éo nào vẫn bị chửi mình thấy tội em vl ra. Rồi thì con bé cũng dứt được cu kia vào Saigon làm việc, em ấy làm cho 1 ngân hàng nước ngoài, ngày ngày tập gym nên đầu óc thoải mái, hàng họ ngon chim lắm. Ngon vậy mà lại ngay liền tay, ko làm ăn gì thì có mà "trời chu đất diệt" -> thế là sự nghiệp phang phập của em và T bắt đầu!

Hôm đấy đi ăn nhậu ngoài T ra còn có bạn của T - một em MB tên H 30 chưa chồng vú mông ngon vl mà 1 bạn pêđê - bạn V - nói về bạn pêđê này thì bạn T nhất quyết bảo trai thẳng, mình thì biết ngay là cong, mặc dù mặc đồ nam tính, cơ bắp cuồn cuộn vì tập gym cùng T, mà cái cử chỉ và thái độ mình biết cong cmnr, mấy bạn pêđê dù có kín thì kiểu gì cũng có cái để nhìn ra. Bạn V thì hay giả bộ dê bạn H để che mắt, mà bạn H này thì rành đời quá rồi nhìn ngay ra pêđê.

Ăn nhậu, xong cả đám kéo đi Bùi Viện, T thì xoắn lấy mình, ko gian nhỏ nên mình cứ thế mà thò tay xuống mà bóp, đèn chớp chớp tối tối ai cũng ngất ngưởng chả quan tâm đến người khác làm gì, nhậu va nhảy nhót 1 lúc T đi vệ sinh, em H thấy vậy bay lại mình, bạn V pêđê thì lúc đấy lộ bản chất mê trai quay ra tám với zai cong bàn khác, còn em và H thì em bóp luôn, nhồi luôn, cái không gian chật chội đâm ra lại hay, tha hồ có lý do để đụng chạm, lúc sau T ra thì em H rời mình ra để em T vào ôm mình, đang trong tiếng nhạc quay cuồng T thò tay xuống vuốt cu mình, thế éo 1 tý sau em H cũng thò tay xuống vuốt trộm cu mình thế là đụng tay em T, em T biết thế acay, ngồi 1 lúc sau đòi về.

Đi về, theo dự tính lúc đầu là hai cặp phi vào khách sạn lấy 2 phòng mà phang phập, thế éo nào lúc sau bác V kia bảo a phải về mai đi cv sớm, còn 3 đứa, em H đang máu bảo thuê phòng đôi luôn, mình okie ngay tắp lự nhưng em T gạt phắt đi, bảo H về trước đi, bắt mình phải chở em nó về. Mình và em H đều tiếc dỏ dãi. Đưa em T về phi vào ks mình hỏi sao ko cho H đi cùng, em T ghen bảo ko thích như vậy, em nó dân dụ học mà chưa quen pháo dàn nên đành chịu, hôm đấy nghĩ lại còn tiếc, hai em ngon thế mà 3somes thì phê vãi đái.

Vào phòng cũng lột đồ tắm rửa, hàng họ em T ngon vl, nhất là quả mông cong khiêu khích khinh khủng, lại đè em nó ra móc lốp bú vi, gái nha ngăm đen nên quầng vú cũng ngăm ngăm, được cái đầu vú vểnh lên khiêu khích lắm, em cứ thế là bú mút cho em nó mềm người ra rồi móc bao ra phang phập! Mông ngon phang tê lắm luôn các bác ạ. Sáng ra em làm 1 phát nữa, ko hiểu các bác có như em ko, thằng nhỏ của em lúc sáng sớm to khinh khủng, sáng dậy đang nứng ôm sau nhấp em nó la lên thấy sợ, lật ngửa em nó ra nhấp mà mắt nó trợn ngược cả lên ấy!

Em nó thì thào "a chuotchit, sao sáng cu a to thế, tối qua em còn thấy bình thường mà sao sáng nay như chơi với người khác vậy"

"cu anh to ra để làm em sướng hơn, em thích ko? "

"em thích anh ạ"

"ư...ư" " ộp oạp " phành phạch " "bành bạch" " a...a..."

Kết thúc một ngày ngon chim với nàng công chúa ngủ trong rừng!

Em T mông cong môi vểnh này mình phải ngậm ngùi chia tay sau 3 tháng ngon chim, lý do là có 1 hôm phang phập xong mình đi tắm, lúc đấy thế éo nào mà em rau makeup/nail vú to, nó ko ngủ được nó gọi, dt em để ngay đầu giường do đang nt tiếp sức thằng bạn tán gái, mie nó đi bar với em kia bê cả rồi còn mỗi cái bài dụ vào ks mà éo biết cách!!! , hai đứa éo biết nói gì mà hôm sau em lại giải tán mất 2 em ngon!

Cảm ơn công chúa body ngon và nàng rau Nail Artist vú bự đã đi qua đời anh!

=> Eva Air hẹn ngày mai em trả bài các bác nhé, nói vậy chứ viết mấy cái này mất thời gian vl các bác ạ. Cảm ơn các bác vẫn đồng hành cùng em!

abcdefhn, Jonas_ng, dzungdam and 4 others like this.
Đang tải...