1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Những chuyện bất ngờ mà kích thích trong cuộc sống !!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi CuiBap77, 14/11/15.

1. sts

sts Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Đừng để con truym làm mù ý chí. K biết thực tế thế nào nhưng trc e cũng nghe kể giống mấy ô kia đấy

tiensigiaynn thích bài này.
  2. blue_sky_6879

blue_sky_6879 Dậy Thì Verified

bọn đó lên thần rồi. Mấy em này thì không, nhà nghèo chẳng có sữa tắm chi hết mà sao đứng gần thơm thế. Chính xác là mùi cơ thể non tơ !!!

Hung12345678 thích bài này.
  3. blue_sky_6879

Thank bác. Sau mấy lần ngoại tình tư tưởng cũng thấy áy náy với vợ lắm, tiếc nhỉ. Hay là em mang money dụ nó nhỉ =)

sts thích bài này.
  4. Nhunhongt38

Nhunhongt38 Xem Sex Lần Đầu Verified

khatvong2106 thích bài này.
  5. ocean2015

ocean2015 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

vl ai chả dính vụ ntn

khatvong2106 thích bài này.
  6. emthich_laiMB

emthich_laiMB Chơi gái lần đầu Verified

Chuyện của mình là thế này:

Cùng cơ quan có 1 em bằng tuổi, cũng có gia đình rồi, có nhiều hoạt động chung với nhau, biết là cũng có ý với nhau rồi. Nhưng mình thì vẫn luôn nghĩ: con thầy, vợ bạn, gái cơ quan nên cũng không làm gì thái quá, chỉ là những cái liếc mắt đầy ẩn ý

Thế rồi cơ hội 1 lần đến, hôm đó cơ quan có 1 số đi du lịch, mình được giao làm trưởng đoàn, có cả nam, cả nữ. Em ý cũng được đi. Sau khi nhận phòng, do dư người nên mình ở riêng 1 phòng. Buổi tối có ra bãi biển giao lưu, ăn uống, hát hò, cũng muộn, lại sẵn có tí rượu, khung cảnh lại lãng mạn, gần tàn canh mọi người cũng tản ra đi về nghỉ, đi chơi theo nhóm, mình mới nhắn tin cho em ý bảo lát đợi anh về cùng nhé (lúc đó mình vẫn đang ngồi chén chú chén anh với mấy anh em khác). Em ý nhắn lại bảo em đi dạo dọc biển đợi anh. Đợi tí, mình cũng giải tán và đi theo hướng em ý lúc nãy đi….

Được khoảng hơn 100m gặp em ý đang đi, biển lúc đó cũng đêm rồi nên cũng khá vắng, mình đi ra đi cạnh, hỏi mấy chuyện vu vơ thôi. Được lát tà dâm nổi lên, em ý mặc 1 cái quần jean ngắn cực, với 1 cái áo mỏng tang, hơi trễ vai. Vừa đi vừa nói chuyện, mình cố ý đi sát nhưng vẫn chưa dám làm gì, được 1 lát bảo là mỏi chân ngồi nghỉ lát. 2 đứa ngồi xuống, nói chuyện được khoảng 5p mình cầm tay em ý, không thấy nói gì, đầu tiên có ý rụt vào nhưng mình cứ giữ, thế là tay em ý nằm yên trong tay mình. Mịa, lúc đó lại không biết nói gì, kiểu là nói gì lúc đó cũng thấy ngượng ấy.

Tự dưng em ý quay sang hỏi mình:

- Chắc chỉ là cảm xúc nhất thời của anh thôi đúng không?

Chưa biết trả lời như nào, em hỏi xong câu đó cả 2 rơi vào im lặng. Được một lát, mình bảo:

- Em quay lại đây anh nói cho nghe

Em ý quay lại, mặc dù trời tối nhưng mình có thể cảm nhận được đôi mắt em ý đang chờ đợi 1 điều gì đó. Lúc đấy liều lên, tà ý lớn lên, không nói gì kéo em ý vào lòng, tai kia ôm chặt eo xong hôn lên môi em ý! Em có vẻ bất ngờ, nói được mỗi câu: Anh…

Mình ghì chặt lấy và hôn, em ý cũng hưởng ứng luôn, làm mình bất ngờ, thế là 2 đứa hôn nhau 1 nụ hôn khá nồng nhiệt, em ấy bắt đầu ôm chặt lấy mình, thở gấp. Được đà, tay mình bắt đầu hoạt động, xoa từ đùi lên, cáu quần jean mỏng để lộ gần trọn cặp đùi, em ý đưa tay đẩy tay mình ra, nhưng được 2 lần mình vẫn hôn, cũng chưa mò lên cao hơn, chỉ trên đùi thôi nên em ý chịu dần. Được lát, mình cũng mỏi miệng ý, rời môi nhau ra, mình mới đứng ôm em ý từ đằng sau, lúc đó thằng cu em cộm trong quần cứ chọc vào sau mông em, tay ôm ngang em, hôn nhẹ nhàng trên cổ rồi cắn nhẹ vành tai em ý. Em ý không phản ứng gì, có vẻ đang phê, cứ thế được khoảng 10p mình mới nói nhỏ vào tai em ý!

- Mình về em nhé!

Còn tiếp

7. ocean2015

ocean2015 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

8. sts

Bác thấy áy náy vs vợ mà còn. K nên dụ dỗ dưới mọi hònh thức nha bác. Kẻo lại ân hận

9. bomag123

bomag123 Dân Chơi Verified

Lâu mới thấy anh xuất hiện nha

10. why?

why? Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Đụ, nghe chạnh lòng quá đê, em là bọn Mông đít thiểu số đây bác ơi..., bọn nào cũng thế thôi bác, bác đừng lừa tình theo kiểu anh chưa vợ, anh sẽ lấy em, ..., vv và vv. Mà là tán tỉnh yêu đương, cho dù mình luôn khẳng định là đã có vợ con rồi, không bỏ được vợ vẫn có thể chịnh dạo thoải mái mà

trainew, dungban and unlocks like this.
  11. conchoghe

conchoghe Chơi gái lần đầu Verified

xuất hiện làm cc gì chú

12. Trai Phố Núi

Trai Phố Núi Biết Quay Tay Verified

hmong thì bác đang tây bắc rồi. Khuyên bác nếu còn công tác thì nên dừng lại. Cả làng nó đến chém. Không đùa với đồng bào được đâu a ơi. Họ không ngờ nghệch như pro nghĩ đâu

Chinmuoido and blue_sky_6879 like this.
  13. bomag123

bomag123 Dân Chơi Verified

Chán anh

14. blue_sky_6879

Sorry bạn. Mình không có ý coi thường đồng bào thiểu số, cơ bản là vùng mình công tác mới tái định cư cho đồng bào Hmông nên họ được nhà nước ưu đãi nhiều. Nhưng họ lại ỷ nại vào điều đó mà coi đồng bào khác không ra gì cả....nên trừ người Mông ra đồng bào ở đây ai cũng không ưa họ vag từ Mông Đít sinh ra từ đó !!!

15. blue_sky_6879

Em cũng là đàn ông mà bác. Cũng có tý trăng hoa nên chỉ dám hâm mộ mấy bạn như ngocbich, rain8x...thôi. Bản thân thì ....

sts thích bài này.
  16. why?

why? Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Em đùa thôi, em có chạnh lòng gì đâu, vì em cũng đi nhiều, chơi với nhiều anh em nên không bao giờ care khi ai nói gì đó... Chỉ là như thế thì còn nhiều người ấu trĩ quá, lại còn không coi ai ra gì khi được ưu đãi à

17. sts

Tuỳ bác v. Còn ngocbich , rain8x e chưa đọc truyện của 2 bác ấy nên e k rõ. E cũng đọc và hâm mộ như bác thôi , còn bản thân

18. Boybienhoa9999

Boybienhoa9999 Chơi gái lần đầu Verified

Mấy a trai thiendia dâm ghê. Đọc thix cực

19. conchoghe

conchoghe Chơi gái lần đầu Verified

20. dvd12345

dvd12345 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Góp chuyện với anh em nhân 1 đêm mất ngủ vì lỡ uống cafe tối :)
    Năm 2008, mình 27 tuổi, chưa vợ, yêu 2 em, và làm việc ở SG trong một dự án giáo dục. Cũng khoảng tháng 10 năm đó, mình và vài đồng nghiệp khác cùng cơ quan nhưng khác bộ phận (không quen nhau) ra HN công tác. Nhớ bữa đó tối thứ sáu, các bạn ở HN mới mời cả đoàn SG 6 người (3 nam, 3 nữ) đi ăn tối rồi karaoke. Khoảng 11 giờ khuya thì giải tán, đoàn SG kéo nhau về nhà khách ngủ, 6 người đi 3 xe máy (của nhà khách luôn). Mình chở chị Lê, 30 tuổi, ly thân, nghe đồn đang cặp với phó TGĐ, hình thức đủ dùng, khoảng 7 điểm, chuẩn office lady. Đi được một đoạn thì mình hỏi xã giao "Chị có lạnh không?" thì chị nói "Lạnh chút chút". Mình dừng xe, cởi áo khoác nỉ kêu chị mặc đi, cũng chỉ là galant thôi chứ không có ý gì. Về tới nhà khách thì chị hỏi sđt bữa nào chị trả áo, rồi ai về phòng đấy. Thật tình cờ là mình và chị đều ở 1 mình 1 phòng do lẻ người. Về phòng tắm rửa, lên giường 2 điện thoại nhắn tin với 2 em người yêu thì bỗng chị nhắn tin đến. Hỏi thăm nhau vài câu kiểu tắm chưa, đói không, mệt không...thì chị rủ sang phòng chị có đồ ăn. Mình cũng lịch sự nhắn lại là khuya rồi không tiện chị ơi abc nhưng cuối cùng vẫn nể quá sang phòng chị mặc dù lúc đó đã 12h đêm. Rón ra rón rén đi sang vì sợ ai thấy thì tình ngay lý gian :)) sang đến nơi nói chuyện cà kê một lúc, mình xin phép về thì chị không chịu, nói là ngủ 1 mình sợ ma. Lúc này thì dù là lần đầu nói chuyện với nhau nhưng mình cũng thoải mái hơn rồi nên nói luôn: "Một nam, một nữ đêm khuya như thế này, em không kiểm soát được mình thì chị em mình mất hay ra, rồi khó nhìn mặt nhau". Ai ngờ, chị nói: "Em làm chị có cảm giác được.quan tâm, cảm thấy ấm áp". Ok fine, mình nói: "Tại chị đấy nhé". Và thế là chuyện gì phải đến sẽ đến. Phát đầu tiên chỉ đơn giản là ôm ấp hôn môi, hôn ngực qua loa rồi địch vào đồn luôn rồi ôm nhau ngủ. Đến khoảng 4h sáng thì cả 2 cùng tỉnh dậy, lần này thì bài.vở đầy đủ hơn, mình kêu chị BJ rồi truyền thống, cưỡi ngựa, bồng em, doggy và kết thúc vào alo. Xong thì gà gáy sáng 5h, mình vội.vàng mặc quần áo rồi chạy về phòng để tránh mọi người thấy.
    THời gian công tác còn khoảng chục ngày nữa, ngủ với chị được 3~4 đêm vì có những đêm phòng 2 nữ kia đi vắng 1 người lại rủ chị sang ngủ chung. TRở lại SG chị.bám quá nên về sau mình phải cắt đứt liên lạc khá vất vả.

hahoang, onikagen, HunHun and 12 others like this.
Đang tải...