1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Những chuyện bất ngờ mà kích thích trong cuộc sống !!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi CuiBap77, 14/11/15.

1. traiban8x

traiban8x Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Giải tán!

huytc2001 thích bài này.
  2. MA.KONG

MA.KONG Chơi gái lần đầu Verified

Đồng ý. Bạn nên cho bạn gái kia một lần giải thik, chứ cái cảm giác bị phản bội và ngồi gặm nhấm nỗi đau là ko thể chịu đc đâu. Đau đớn và day dứt vô cùng. Chẳng thà nghe rõ sự thật còn hơn. Rồi bạn quyết định tha thứ hay từ bỏ cũng chưa muộn

Ruacon675 thích bài này.
  3. Tiêu Thu Sầu

Tiêu Thu Sầu Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Là đàn ông vẫn muôn đời ảo tưởng, phầm phập đi vào là làm cho người đàn bà sướng khoái sao?
    Hay người đàn bà lúc đó cũng chỉ đang đóng kịch, nhập một vai nào đó hoặc nghĩ rằng bạn diễn của mình đang nằm trên?

4. hammuonxx

hammuonxx Dậy Thì Verified

Đấy là chúng ta toàn tự tìm lí để biện minh cho họ thôi . Sự thật thì rõ rành rành rồi bác ơi .

vn91 thích bài này.
  5. Yesterday87

Yesterday87 Biết Quay Tay Verified

Bác yếu đuối vừa thôi giải thích cái gì. Lúc bác dvd đến chỗ trọ nói chuyện em kia im không nói gì là thừa nhận rồi. Khóc lóc ỉ ôi kêu bạn gọi cho bác dvd là thấy giảo hoạt rồi. Bác càng nhún nhường càng lấn tới, tốt nhất giải tán

6. Chichchoac89

Chichchoac89 Xem Sex Lần Đầu Verified

Sự thật là ro rồi , nhưng nếu đằng sau sự thât đo còn có một khoảng tối thi sao ha bạn , hay lắng nghe và quyên định cũng chưa muộn mà ,

7. conchoghe

conchoghe Chơi gái lần đầu Verified

Chả hiểu đc bạn ạ. Địt như trả thù. Chỉ biết nó rên rỉ chứ mình chả thấy sướng gì. Vừa địt vừa nghiến răng mà. Sau đấy mình còn đay nghiến hàng ngày để nó sống còn khổ hơn chết. Cho nó biết có những việc nó làm phải trả giá cả đời chứ ko thể cao thượng rút lui đc. Mình ko đầy lòng nhân ái đến thế

8. hammuonxx

hammuonxx Dậy Thì Verified

Khoảng tối? Ý bạn là ngoại tình phản bội xong thanh minh đđơc hả bạn???

9. khatvong2106

khatvong2106 Mất Trinh Verified

Mỗi người một suy nghĩ và có 1 cách hành động khác nhau, mình cũng đã có 1 lần bị bạn gái cấm sừng như vậy rồi. yêu nhau hơn 3 năm mà mình chẳng hề hay biết là bị cấm sừng cho đến lúc biết đc sự thật thì đã muộn màng, nói thật lúc đấy mình hận em ấy lắm, nhưng rồi mình vẫn chọn giải pháp ra đi trong im lặng. cho đến hiện tại bây giờ cũng đã hơn 9 năm rồi nhưng thỉnh thoảng bé đó vẫn còn liên lạc cho mình, dù đã có chồng con trước mình nữa. mỗi lần có dịp vào trong này vợ chồng em nó vẫn hẹn mình ra đi chơi ăn uống, nhưng em nó giới thiệu mình là anh tinh thần hồi học đại học,đôi lúc ngồi ngẫm lại cuộc đời thấy lòng dạ đàn bà đúng là khó đoán thật. nhưng mình thấy cách hành xử như bác conchoghe có hơi quá đáng dù gì cũng là phụ nữ làm như vậy có vẻ hơi tàn nhẫn.hehe

caloc10, pcht85, Chinmuoido and 2 others like this.
  10. Chichchoac89

Chichchoac89 Xem Sex Lần Đầu Verified

Ít nhất ban cũng phải cho người ta được nói chư , ban cũng nên biết nguyên nhân vi sao , và nếu nguyên nhân môt phần ơ mình thi cũng nên lấy đo la môt bài học sau này , riêng với mình thi mình sẽ ko bỏ qua cho việc bi phản bội , nhưng mình sẽ lắng nghe ngươi ta nói it nhất môt lần

codonvl and ketatnguyen_yenbai like this.
  11. conchoghe

conchoghe Chơi gái lần đầu Verified

Hihi thì mình đã nói mình ko cao thượng mà. Em ấy thề sống thề chết là chưa có gì, chỉ là trêu nhau. Mình cũng tìm hiểu và theo dõi khá lâu và tạm tin là ko có gì. Nhưng sai lầm thì phải trả giá và cái giá đắt lắm. Đôi khi nghĩ lại công nhận mình cũng quá đáng thật nhưng cái tôi và sự ích kỷ bản thân lại muốn cứ tiếp tục.

khatvong2106 and lukhachthandam like this.
  12. pcht85

pcht85 Xem Sex Lần Đầu Verified

Sống mà phải siwj ng khác hiểu nhầm à?

dvd12345 thích bài này.
  13. Higosato

Higosato Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Mình
    Mình cũng đã từng như hai bạn, tận mắt 2 lần trông thấy nó như vậy và mình vẫn tha thứ. Nhưng kết quả làm mình đau đớn. Với loại đàn bà như thế, tốt nhất chấm dứt bạn ạ.

Chinmuoido and dvd12345 like this.
  14. dvd12345

dvd12345 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Tối nay đi tập gym gặp 1 em quá xinh, mặt xinh da trắng ngực to mông căng lại còn cứ squad trước mặt làm thằng em mình nứng dữ dội và thấy rất nhớ khuôn mặt em nyc lúc say sưa BJ và lúc đứng chống tay vào tường cho mình doggy. Nhưng kệ thôi, là thằng đàn ông phải có tôn nghiêm và nguyên tắc. Cắt là cắt. Stop là stop.

Chinmuoido, leandro18 and Ruacon675 like this.
  15. codonvl

codonvl Mất Trinh Verified

Đúng đấy. Ra đi lặng lẽ chỉ là 1 cách giải quyết nhất thời. Hãy cứ nói chuyện thẳng thắn, kể cả kết hôn rồi hay còn đang yêu. Sau đó chay cũng k muộn.

Chichchoac89 thích bài này.
  16. Cuop

Cuop Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Góp vui cho topic 1 tí, tối qua đi xem phim với con vợ ở Lotte mà trước giờ không biết xem phim rạp là gì, thấy cái suất 10h rẻ nhất nên lấy 2 vé xuất đó. Ai ngờ cái phim mới chiếu rạp hôm 3/11 mà hôm qua đi coi là 8/11 nguyên rạp có đúng 2 vé của 2 vợ chồng, hahaha (chơi sang bao nguyên rạp luôn). Ngồi coi phim thì cũng không có gì gọi là hay hay lôi cuốn hết, 2 vợ chồng cũng ngồi coi bình thường nhưng đến gần cuối phim thì con vợ sờ mó lung tung, trong đầu đột nhiên nghĩ không biết cảm giác làm trong rạp khác ở nhà với khác ở hotel như thế nào. Thế là quay qua móc cua và lột luôn quần lót con vợ, được 3' kéo con vợ lên ngồi trên đùi chơi thú nhún, đang ngon lành thì thằng nhân viên kéo cửa vào, làm con vợ phải rút ra về lại ghế ngồi, nhưng thắng nhân viên vừa đóng cửa lại thì con vợ liền quay lại công việc thú nhún đang dang dở, đúng là lén lút ở nơi công cộng có khác, con vợ nhún được vài phút là thằng nhỏ đầu hàng phun khí thế mà không kìm lại được, vừa ra xong vừa hết phim và thắng nhân viên vào mở đèn lên, lúc đó con vợ lo mặc lại cái quần lót, không biết thằng nhân viên đó có thấy gì hay ngửi ra cái mùi đặc trưng đó không nữa.

kjds_k2000, lovemom90, kduc and 5 others like this.
  17. Tiêu Thu Sầu

Tiêu Thu Sầu Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Hôm qua mình cũng bị chàng "hãm hiếp" trong toilet quán cafe ơ trung tâm Q1.
    Ôi cái cảm giác ấy thật không thể nói nên lời... Chàng ra trước mà mình phải đứng im tới 10p mới hết lâng lâng, hồi hộp...

18. PeterThiel

PeterThiel Xem Sex Lần Đầu Verified

TRỜI MƯA DỄ BỊ ƯỚT

Có một hôm trời mưa xầm xì, ngồi văn phòng buồn mình vào mạng tìm bạn mới. Mình theo phong cách hơi cổ điển nên thích các em đặt nick bằng tên. Nhắn cho khoảng 5 nick, thì nhận được 1 nick trả lời. Nói chuyện một hồi được biết em ở không xa chỗ mình, làm nhân viên một dự án, mới bị người yêu bỏ vì tội không chịu theo về quê, nơi anh chàng được ông bố cán bộ tỉnh sắp xếp cho một chỗ làm ngon lành. Em nói mỗi lần về quê anh ấy em rất sợ với các loại thủ tục gia đình họ hàng, em thà bỏ người yêu chứ không về đó. Mình hỏi em còn buồn không thì em im lặng hồi lâu mới nói "Bọn em yêu nhau từ năm thứ 2 đến giờ như vợ chồng, tình cảm cũng nhiều, không sớm quên được". Rồi em tâm sự chuyện cũ. Trong lời nói của em, mình thấy tràn ngập hoài niệm. Không hiểu sao, mình rất dễ xúc động với phụ nữ buồn. "Tối nay em có bận gì không?" Mình hỏi dò. Em trả lời "Không anh ạ, tối nay em không phải đi học". Thế là hai đứa set date ở quán gà Mạnh hoạch. Em không xinh nhưng có duyên, lại hay có kiểu liếc trộm cười thầm rất dâm. Hai đứa cưa hết 1 chai rượu nếp nửa lít. Em uống vào kể đủ thứ. Bắt đầu từ những chuyện vô hại, sau đó đi dần đến chuyện giường chiếu. Chẳng nhớ câu chuyện như thế nào mà lại nói về việc phụ nữ rên khi ở trên giường. Em cười tủm tỉm nói với mình "Anh chưa biết âm thanh của em thế nào đấy thôi!". Mình cầm chén rượu suýt sánh ra ngoài vì câu đó. Nhanh chóng đổi chỗ sang ngồi cạnh, mình ghé sát tai em nói nhỏ " Anh muốn nghe em rên ngay tối nay". Em lại cười tủm tỉm không nói gì, má ửng hồng. Từ lúc đó cả hai chẳng còn tâm trí ăn uống. Mình kéo tay em đặt lên đùi, chạm vào con chim cứng ngắc nãy giờ. Em hơi giật mình nhưng không rụt tay lại. Còn mình đặt tay lên đùi em, lật khẽ mép váy, rúc dần vào trong. Em mặc quần lót mỏng, có lẽ lúc đó nó đã ướt lắm rồi. Khi 2 ngón tay mình vào đến nơi thì l... em đầy nước, lông bết lại. Khều khẽ lên hột le đang căng mọng của em, em ngồi thẫn thờ, mắt dần trở nên hoang dại. Mình nói nhỏ "Em có thể rên được rồi đấy". Má em đỏ tưng bừng, em ghé sát vào tai mình bật lên tiếng rên xen lẫn thở hắt ra. Trời đất, chưa bao giờ nghe phụ nữ rên như thế quán đông người. Gọi thanh toán, trả tiền, lấy tiền thừa với tốc độ tên lửa, cả hai ra khỏi quán, phi ngay vào cái khách sạn gần đó. Trong cơn cuồng dâm, mình chỉ kịp kéo khoá quần xuống đã bị em cầm chim lôi tuột ra ngoài mút như lên cơn nghiện. Bị kích thích quá mức, mình suýt phụt, phải khó khăn lắm mới lôi được chim đã căng hết cỡ ra khỏi miệng em. Môi mình dán vào môi em, tay luồn dưới váy, vạch quần lót miết liên hồi lên hột le căng mọng. Nước trào ra thành dòng từ l... em. Em rên rỉ như một con chó cái động đực " Địt em đi anh, em không chịu được nữa!" Mình cắm chim vào l... em. Chỉ một động tác đó không biết bao lần, cả hai không siết chặt lấy nhau nhấp như điên dại. Khi mình gần ra, người cong lại, em hành động rất nhanh, tuột ra nắm lấy chim mình mút thật chặt. Mình cứng người phun hết tinh trùng vào miệng em. Em há miệng đầy tinh trùng cười đầy dâm đãng. Đó là một trong những lần làm tình tuyệt vời nhất trong đời mình. Kể từ đó trờ đi, mình và em gặp nhau hàng tuần và cuộc gặp nào cũng đầy cuồng dại cho đến khi em quyết định chia tay mình để đi du học vì " Ở bên anh, em không yêu được ai khác. Em phải xa anh để kiếm chồng".

Chỉnh sửa cuối: 9/11/17
  19. shadow78

shadow78 Còn trinh Verified

Ah! Mem nữ ah!
    Mình cũng mấy lần như vậy, mà làm bất ngờ nơi bất ngờ như thế này thật sướng nhưng cũng nhanh ra lắm! Không rõ phụ nữ thì cảm giác như thế nào.
    Có lần mình làm ngay ở quán cafe La petit ( không nhớ rõ tên) quán cuối đường 1 chiều Điện Biên Phủ đó. Lúc đó cũng có 1 cặp nữa, cho họ xem luôn. Quán này có mấy cái ghế lười vừa nằm vừa ngồi, 2 đứa mân mê 1 lúc sướng quá nên lột quần lót kéo váy chịch luôn.

chuotchit thích bài này.
  20. Mrbuoitoi

Mrbuoitoi Còn Bú Sữa Mẹ

Tham gia lâu rồi giờ mình muốn chia sẻ cho các mem câu chuyện của mình,văn dốt nên có sao kể vậy nhé.

Mình quen T lúc T học lớp 11 mình học trên 1 lớp,lúc quen T thì chỉ nghĩ là em gái k có ý gì hết vì lưc đó T có người yêu rồi,sau đó thì đi uống cafe dẫn đi chơi chung với đám bạn của mình,rồi ko biết khi nào mình và T quen nhau đồng thời T cũng còn quen người cũ (sau này mới phát hiện ra,người đó lớn hơn T nhiều và đi làm nuôi T đôi lúc mình nghĩ T như phò í) quen nhau rồi cũng dẫn đi cafe chồi xoa bốp xào khô cháo lưỡi,sau đó ngày nào mình dẫn T về nhà và lột hết đồ T ra bú liếm nhau(cấp 3 lúc đó mặc áo dài nguyên tuần nhé),T có body mình dây cao khoảng 1m53,vú vừa phải và săn chắc,núm vú thì hồng và nhỏ,một tay mình bóp còn miệng thì bú vú còn lại tay kia thì móc lồn T,nhưng T thì k thích bú cu,mình nhét cu vào miệng T chỉ ngậm cho lệ rồi bỏ ra,nhưng T hay lắm ko bao giờ cho mình đút cặc vô lồn T,mỗi lần mình cố đút vào thì T lại đẩy mình ra cho dù mình cố bú lồn T cho T cực nứng nhưng vẫn k đút vào đc,phải nói lồn T rất đẹp ko có ca vát,lỗ nhỏ rất bót,lúc ấy T nói còn trinh phải giữ đến khi cưới,các bác chắc hiểu cảm giác lúc ấy sướng như tiên rồi.

Jonas_ng, Chinmuoido and shadow78 like this.
Đang tải...