1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Những chuyện bất ngờ mà kích thích trong cuộc sống !!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi CuiBap77, 14/11/15.

1. Mrbuoitoi

Mrbuoitoi Còn Bú Sữa Mẹ

Làm tình với T đc mấy tháng thì mình phát hiện T vẫn còn quen người cũ lúc đầu thì cũng hẹn người đó ra 3 mặt 1 lời,T chọn mình,lúc đó thì chưa biết người đó nuôi T mãi sau này mới biết.Khi biết ra thì ra thì cũng tức lắm nhưng lúc đó suy nghĩ có hàng chùa chơi thì cũng kệ và T cứ cho mình làm tình suốt nhưng k cho quan hệ,vào một ngày đẹp trời T chủ động chia tay nhưng mình năn nỉ và xin một ngày cuối đi với nhau,lúc đó k biết nghĩ sao mình quỳ xuống xin T đừng chia tay(đôi lúc nghĩ lại thấy nhục quá)mình hôn T rồi làm tình,mình hôn sau đó liếm dái tai rồi liếm cổ,bú vú xoa hột le,vét máng,dâm thuỷ T ra ướt nhẹp 2 bên bẹn,mình làm liều và đẩy mạnh cặc vô lồn T giật mình nhưng lỡ rồi thì cũng hoà nhịp,lồn T rất bót nhưng vào một cách dễ dàng thì mình hiểu T đã quan hệ với người yêu rồi,sau khi xuất tinh mình nằm lên người T và chở T về lúc ấy T rất run và ánh mắt có vẻ tội lỗi,sau đó thì tụi minh đi khách sạn nhà nghỉ,chúng mình quan hệ rất nhiều nơi ở tiệm tóc của dì T,lúc T đang tắm mình chạy vào và chơi T kiểu chó(chơi kiểu chó T rên rỉ nghe rất nứng)có lần mình và T đi núp lùm mình kéo áo T lên và bú vú,công nhận T mặc những bộ đồ lót rất kích thích,sau này chia tay mình còn chơi T thêm một lần nữa và cho T ít tiền đóng học,T sau đó lấy chồng rồi lị di,bây giờ nghe nói lấy anh cán bộ nào đó trên quận đã sanh đôi

Khép lại quá khứ giữa mình và T,mình có lưu lại hình mình và T nhưng thẻ nhớ bị hư,tiếc đứt rột

Cũng muốn kể chi tiết nhưng mà k có thời gian,ah có lần T còn dụ bạn thân mình dịt T nữa

2. PeterThiel

PeterThiel Xem Sex Lần Đầu Verified

ÁNH MẮT LÚC HOÀNG HÔN

Một buổi chiều, mình vào đổ xăng ở cây xăng gần Bạch Mai. Vào phòng lấy hoá đơn thấy cô bé kế toán cắm cúi đánh máy, ngực tì vào mép bàn lộ một khoảng da trắng rất gợi. Nghe chào em ngẩng lên nhận ra tiêu điểm của mắt mình, mặt em đỏ lên, mắt liếc mình đầy dâm đãng. Thấy vậy, mình kéo ghế ngồi xuống bàn em. Em hỏi mã số thuế, mình tự nhiên quên tịt, ngây một lúc nghĩ không ra. Mình gãi đầu nói "Anh quên mất rồi, tại em hấp dẫn quá nên anh không tập trung được". " Anh cứ ngồi đây lúc nào nhớ được thì nói cho em". "Thôi em cho anh số điện thoại đi, lát nữa anh nhớ sẽ nhắn cho em rồi cuối chiều anh quay lại lấy hoá đơn sau". Em đưa số điện thoại cho mình, miệng cười rất tươi và ánh mắt đầy ẩn ý. Về văn phòng mình nhắn tin chat với em, bắt đầu từ công việc, đến cuộc sống, học hành. Câu chuyện đã nhanh chóng đi vào chiều sâu. Mình hỏi em về tình yêu thì được biết người yêu em ở quê, thỉnh thoảng mới lên thăm em. Cuối chiều đến lấy hoá đơn đúng lúc trời mưa to. Không hiểu vì sao mình rất hay bị gái dụ lúc trời mưa. Nói chuyện một hồi, chẳng biết ai dụ ai, em để laị xe máy lên xem mình đi về cho đỡ ướt. Trời mưa bão mỗi lúc một to, tối sầm lại, tầm nhìn kém hẳn. Mình bảo em "Hay mình mua cái gì lên xe ăn rồi từ từ đi về, chứ vội đi lúc này nguy hiểm". Thế là hai đứa mua bánh mỳ Kebab và coca lên xe ngồi, đỗ vào góc phố vắng vừa ăn vừa nói chuyện. Nói chuyện một hồi là vòng đến chuyện sex. Ăn xong mà trời vẫn chưa ngớt mưa. Em bảo lâu lắm rồi em ko gặp người yêu, cũng nhớ. Hehe, anh biết rồi. Mình luồn tay xuống váy em, xoa nhẹ lên đùi, nói nhỏ "Em biết không, nếu mình tắt đèn đi về ghế sau ngồi, sẽ không ai biết mình làm gì trong xe đâu". Em ngoái đầu nhìn ra ghế sau hỏi đầy ngây thơ " Thật không?". "Thử biết liền à" mình tắt đèn xe, chốt cửa, kéo tay em trèo ra ghế sau. Hai đứa hôn nhau như chưa bao giờ được hôn, lưỡi xoắn lấy nhau đầy nhục cảm. Em kéo khoá quần mình, còn mình vạch quần e sang một bên đút ngay vào khe ướt nhẹp bên dưới. Hai vú em rung lên theo từng nhịp dập. Mình lột áo em, hết vục đầu vào giữa bầu ngực rồi lại quay sang mút 2 đầu ti khiến em cuồng dại. Em có kiểu rên rất kích thích, cứ ư ư cao dần như thể bị nghẹn rồi nấc lên như cao trào. Nước lồn em chảy chàn xuống đùi, mình vật em ra liếm soạt soạt 1 hồi rồi lại dập tiếp. Chỉ một tư thế ngồi dập liên tục. Được một lúc em rú lên " Ối anh ơi, em chết mất" tay em bấu chặt vào lưng mình, người cứng lại, ép sát hông vào mình. Cảm giác có một dòng nước mới mùi đậm hơn, chảy tràn xuống chân. Đàn bà phóng tinh như thế đấy. Mình dập thêm một lúc rồi phun thẳng vào trong em. Làm xong em thẫn thờ một lúc rồi nói câu rất buồn cười " Vậy là em phản bội người yêu em vì anh đấy". Mình quay sang em thấy mặt em ráo hoảnh, không chút ân hận nào cả. "Thảo nào em lên đỉnh ghê thế. Đàn bà một khi đã phản bôị thì điên cuồng lắm. Lần sau anh sẽ cho em phản bôị theo tư thế khác nhé". Sau lần đó, hai đứa gặp nhau nhiều lần nữa. Em đặc biệt thích làm tình ở ghế sau xe chỗ vắng người. Có lần mình nhớ cả hai đỗ xe, em còn đòi ra chỗ có ánh đèn. Hì hụi địt một hồi mới nhận ra có camera quan sát ở ngay dưới cái đèn. Chắng biết các bác giám sát camera có xem được tí nào không nữa.

momong, Jonas_ng, kduc and 22 others like this.
  3. ocean2015

ocean2015 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

4. Hung12345678

Hung12345678 Chơi gái lần đầu Verified

Thế mới biết đàn bà thông minh và thực tế hơn đàn ông nhiều , vì nếu họ thực sự yêu một ai đó và họ cảm thấy chúng ta là thứ rất đắt đối với cuộc đời họ thì việc đầu tiên họ muốn làm là phải đấu tranh dành dật và sở hữu lại chúng ta bằng mọi giá , còn đàn ông thì ngược lại , hèn nhát , sĩ diện , sợ thất bại , sợ nhục.... Quay đầu chạy mất hút , thậm chí còn không muốn biết điều gì đã thực sự tồn tại đằng sau ....điều này cũng tốt thôi nếu như đó chỉ là một em rau qua đường , một em gấu chó nhàm chán ...nhưng nó lại rất khác khi đó là một tình yêu lớn của đời bạn hay là mẹ của những đứa con yêu quý của bạn ! Tỷ lệ phụ nữ ngoại tình một lần trong đời là trên 65% , tôi không nghĩ những lần sau bạn may mắn hơn , khi mà những nguyên nhân thực sự có thể đang nằm trong chính con người bạn . việc chinh phục lại một người đàn bà nó không đơn giản chỉ là 2 từ " tha thứ " , mà nó cần bản lĩnh hơn thế rất rất nhiều !

Chỉnh sửa cuối: 11/11/17
  5. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Đầy bài viết hay, đầy câu chuyện để đọc bác ạ. Cc em đi đọc các chuyện của mấy bác khác thấy hay hơn mình viết rất nhiều :)

6. Cầu giấy6996

Cầu giấy6996 Còn trinh Verified

Đàn ông giàu có.xoạc dễ thật.

desl789 thích bài này.
  7. PeterThiel

Tiền bạc chỉ là một phần thôi ông. Cách nói chuyện và kỹ năng phát triển cảm xúc mới là mấu chốt của vấn đề.

desl789, caloc10 and chuotchit like this.
  8. chuotchit

Em có chuyện bất ngờ, kích thích góp vui cùng mấy bác về em Designer SG gốc Đak Lak.

Em này có ID là TC - C là viết tắt 1 loại quả nhập ngoại mà mấy em gái Việt Nam rất thích, ngày đó biết quả C ở VN mắc vậy chắc em đi buôn C rồi! Đùa vui chút thôi em nói về C nhé. Gái gốc cao nguyên mà nên ngực mông thì khỏi nói rồi, em nó còn siêng tập gym nữa nên body đúng là bao a thèm khát. Em nó lại khá kén chọn nên thà xài Toys chứ ko chịu quen a nào suốt hơn 1 năm qua. Chuotchit em may mắn khám phá ra sự dâm đãng, ham muốn ẩn giấu bên trong 1 body hấp dẫn và vẻ đẹp xinh quý phái của C.

Lục lại lần đầu tiên gặp em nó. Em nó là gái Đắk lắk học ĐH Kiến trúc - KT, ở Saigon mà em lại gặp em nó ở Đà Lạt - thành phố mộng mơ, lúc đó em nó là sinh viên năm nhất KT, thực hiện công trình đầu tiên của mình là 1 quán Pub ở ĐL, em lúc đó đi ĐL cùng 1 đám bạn và đồng nghiệp, Tây Ta đủ cả, sau tăng 1 đi ăn đồ nướng đi dạo rùi cả đám di Pub, 2 quán gần nhau mà do đám nhóc choai choai quậy 1 bên nên em sợ lại gây nhau nên mình cho cả đám chui vào quán còn lại. Vào quán thì thấy decor của quán khá hay nó vừa hiện đại vừa vintage, thích hợp với 1 quán Pub vùng cao thế này. Rồi thì cả đám cùng nhún nhẩy, nhạc live của quán là mấy bạn sv chơi, nói chung là khá hài lòng với sự lựa chọn của mình, nhưng cuộc sống luôn lồng vào đó những điểm nhấn. Ở 1 góc, 1 cô nàng ngồi trầm ngâm với 1 ly Cocktail, tách biệt hẳn với cái ko gian náo nhiệt này. Cc em nhìn gì thì chậm chứ tia gái đúng là nghề của chàng.

Máu dê của em nổi lên khi em nhìn thấy cái cặp giò dài trắng muốt của em nó lấp ló dưới cái áo sơ mi trắng dạng ko quần, tóc búi cao, nhìn đằng sau cái cổ thon thon của em nó với những sợi tóc tơ dưới ánh đèn lấp lánh nhìn gợi tình vl các bác ạ. Thế là em bay vào tiếp cận em nó, rồi qua câu chuyện em biết cái Pub này decor bởi em nó, 1 sinh viên năm 1 KT, quả thật là ngoài vẻ hấp dẫn của em nó em còn bị hấp dẫn bởi tài năng của em nó nữa. Ai đó bảo gái mới ham tài, em thì lại thấy ngay cả đám đàn ông chúng ta cũng bị hấp dẫn bởi những cô nàng thông minh, cá tính và nhất là những cô nàng ấy còn xinh đẹp nữa thì hấp dẫn vãi ra luôn!

Rồi em cũng có số dt, Facebook của em nó rồi...để đó, vì tối đấy cũng chả làm ăn được gì, em nó còn ngại và hơn nữa hôm sau em phải quay lại Saigon, về Saigon thì cv và những cô nàng xung quanh lấy hết thời gian và tâm trí. Cc em nghĩ tưởng đã mãi quên em nó...vào 1 ngày đẹp trời Instagram của mình suggest Fb friend và mình thấy lại em nó, sau hơn 4 năm, thấy lại em nó khác hẳn, em nó ra trường, lập 1 team thiết kế, rồi mở cty, đầu tiên chú ý bởi những phác họa của em nó, sau đó lại bị cuốn hút bởi vẻ đẹp kiêu sa và body hấp dẫn của em nó, nhìn em nó cứ long lanh như công chúa vậy các bác ạ.

Nhìn thì nhìn vậy thôi cho đến 1 hôm em có ý định decor lại nhà và nhớ đến em nó. Thế là lấy lại số dt, email để hẹn nhau cv, lần đầu gặp nhân viên em nó chả có vẹo gì. Lần sau mình nghĩ sao mình mua chè hạt sen phi lên vp em nó và gặp lại em nó, nhìn em nó trong bộ đầm trắng xanh, ôi thôi đường cong của em nó đánh thức những ham muốn rất con người của cc.

" Chịch thôi, phải chịch thôi! " ko thể ngờ mình lại bỏ lỡ 1 siêu phẩm hơn 4 năm qua như thế.

Thế là mình hẹn em nó đi ăn trưa vào hôm sau. Cũng tính là phải vài nốt nhạc mới được xếp hình cùng em nó nhưng đúng là có những chuyện ko ngờ! Ăn beefsteak ở Titi Cao Thắng, sau đó qua Cheese coffee tâm sự, nói chung là cũng chém nhiều thứ lắm, nói về cuộc đời mình, rồi về hơn 4 năm qua cs em nó thế nào. Đại loại là em nó phịch lần đầu năm 21, với chàng quen 3 năm thời sv, gần ra trường chia tay vì a chàng kia gia trưởng quá và đòi em nó về Đak Lak sống, rồi có 1 a yêu xa người Phú Yên 2 tháng cũng chả đến đâu. Rồi hơn 1 năm qua em nó cô đơn 1 mình. Em này thì nghị lực và cá tính lắm, về kiến thức và khả năng rất tốt. Vận dụng hết khả năng ra mà ko thể dụ dỗ em nó. Hai đứa phi về cty em nó em nghĩ quả này tạch cmnr, chắc phải đến nốt sau! Về gần công ty mình ráng cố gắng lần cuối, bảo em nó cafe gần vp nó ở Tân Bình, vào cf lại tâm sự. Lúc này mình mới moi dần những ham muốn ẩn dấu sâu bên trong vẻ kiêu sa của em nó.

" hơn 1 năm qua làm cách nào em thỏa mãn nhu cầu của bản thân"

"ở VN chả ai hỏi như a đâu, chưa ai nc với em ngay ngày đầu mà đề cập những vấn đề nhạy cảm như anh cc đó"

"có sao đâu em, chuyện đó là 1 nhu cầu chính đáng mà, vậy em ko thích tình 1 đêm, ko thích mối qhe ngắn hạn vậy em xài toys chứ? "

"vâng, em xài toys anh ạ, ôi em chưa bao giờ nói chuyện này với ai đâu, kể cả bạn thân em, có lần đứa bạn em nó thấy toys nó chửi em dâm đãng ầm cả lên anh ạ"

"sao lại vậy chứ, dân designer cần sex để tạo cảm hứng mà em, em làm vậy cũng tốt, nhưng em lạm dụng toys sẽ dẫn đến mất cảm giác thật đấy"

"em cũng ko biết nữa, đúng là em đang mất cảm giác với đàn ông và ngại yêu rồi anh ạ"

"vậy ko tốt em ạ, hãy để a đánh thức cảm xúc trong em, em đáng để tận hưởng những cảm xúc đam mê thật sự hơn là tận dụng những cái toys ko cảm xúc"

Thật ra nói thì dài dòng lắm nhưng túm lại là 6 mắt nhìn nhau thời gian ngưng đọng, rồi em phi xuống tính tiền và gọi taxi, 20p sau 1 đứa đã ở trong ks, mọi thứ quá bất ngờ, quá nhanh quá nguy hiểm, cơn mưa Saigon ập đến, khung cảnh làm tình dưới trời mưa mà cc em ưa thích, bên cạnh một cô nàng kiêu sa với body hoàn hảo thật sự quả này mà ko lên tiên giới thì quá uổng quá rồi!

Mình tốc váy em nó lên, lột quần lót em nó xuống, mùi thơm của da thịt của nước hoa và cả nước dâm thủy của em nó nữa, có những cô nàng nước dâm thủy ngai ngái, có những cô nàng nước dâm thủy ko những ko có mùi ngai ngái mà còn ngòn ngọt, ngây ngây! Rồi thì tụt quần cho em nó BJ

"hơn 1 năm qua em ko làm gì rồi, nếu a đau thì nói em nhé" sau lời nói ngọt ngào đó là màn BJ đam mê bất tận! Lúc đầu đụng răng thì hơi thốn sau đó vào guồng rồi thì phê như con tê tê các bác ạ!

Rồi thì tốc váy lên, kéo khóa xuống. Cái cảm giác chơi 1 nàng công chúa trong bộ váy đầm xòe trắng muốt phê vãi đái các bác ạ. Em nói em đúng là clothing fetish mà!

"ôi anh cc tuyệt quá anh ạ"

"sao em có thấy sướng hơn chơi toys không? "

" dạ có...ư ư ư" mặt em nó ửng hồng lên!

Phạch phạch phạch những âm thanh mê mẩn của doggy style hòa lẫn với những tiếng rên ú ớ của công chúa C trong cái váy đầm xòe trắng trên tụt xuống, dưới tốc lên - khung cảnh còn kích thích hơn bộ phim xxx nhiều lần các bác ạ.

Em out lên cổ và ngực em nó, tràn xuống cả váy đầm xòe, phê vãi đái!

"em sướng ko công chúa" - "dạ có sướng hơn tất cả những lần em abc trước đó"

Em tin công chúa nói thật, vì lúc BJ và đóng gạch em nó cứ thì thào ôi của a to quá, em sướng các bác ạ.

Một chiều mưa mãn nhãn của em và công chúa sau hơn 4 năm gặp lại nhau, bất ngờ, đầy cảm xúc, đầy đam mê và phê ngây ngất!

Lúc đầu comment ở Topic này em nghĩ sẽ viết tóm tắt thôi nhưng mà cảm xúc cứ trào ra, túm lại lắm rồi mà vẫn dài quá. Các bác có đọc mất thời gian quá thì tha lỗi cho chuotchit em các bác nhé.

Bon weekend :)

9. codonvl

codonvl Mất Trinh Verified

bạn nói rất hay. Đúc rút từ cuộc đời của mình mà ra. Người mình yêu, nay là vợ mình, là mẹ của con mình, trước cũng có bao lần chia tay k thành. Cả mình và cô ấy trước khi cưới cũng từng ngoại tình, quan hệ nhiều người nhưng rồi số phận vẫn phải dính với nhau. Nếu thực sự yêu thì phải nắm chặt lấy, giành giật lấy. Còn nếu xác định yêu mình là sẽ khổ thì hãy buông. Sau cùng thì tình dục cũng chỉ là điều kiện đủ thôi, điều kiện cần vẫn phải là tình yêu.

chuotchit and Traialabama like this.
  10. PeterThiel

LÊN CHÍN TẦNG MÂY

Vì yêu cầu công việc, mỗi năm mình phải đi nước ngoài mấy lần. Năm đó có việc phải sang Đông Âu gấp. Vì không đặt được vé hãng khác nên đành phải đi Aeroflot. Hãng này giá rẻ nhưng coi hàng khách Việt như heo nên chỉ có người ít tiền hoặc cơ nhỡ mới phải đi. Chuyến đó, mình đi cái máy bay IL-86 2 to vật vã, khoang hành khách có 2 tầng mà chỉ có khoảng hơn 50 mống, phần lớn là người Việt ngồi dồn lại ở tầng 1. Bay đường dài lại chờ đợi thủ tục lâu nên mọi người đều mệt. Sau bữa tối, hầu hết đều ngủ gà gật. Mình không thấy buồn ngủ đi lang thang lên tầng trên thám hiểm cái máy bay. Tầng trên không có người nên bọn phục vụ không bật đèn, chỉ có ánh đèn hắt từ tầng dưới lên. Mình bước vào khoang chợt nghe thấy tiếng con gái khóc thút thít. Khi mắt quen với bóng tối mới nhận ra có 1 cô gái trùm áo khoác khóc ở ngay gần cửa lên. Mình lại gần hỏi thăm xem vì sao em khóc. Em nhìn mình thấy có vẻ an toàn nên chịu ngừng khóc nói chuyện. Hoá ra em vừa học xong phổ thông không đỗ đại học, nghe nói bên Đông Âu kiếm tiền dễ nên xuất ngoại theo dạng du lịch rồi ở lại. Em nói em nhớ nhà, thương bố mẹ nên khóc. Nói đến gia cảnh em lại khóc thút thít. Mình an ủi em hồi lâu. Cũng chẳng nói được gì nhiều, chỉ bảo em đã lên máy bay rồi thì nên xác định tâm lý vững vàng để bước vào cuộc sống mới, càng nhớ thương bố mẹ càng cần phải cố gắng... Em nghe mình nói cũng xuôi xuôi thôi không khóc. Hỏi em mới biết em chưa ăn nên xuống xin tiếp viên 1 suất ăn cho em. Em ăn đồ tây không quen chỉ được 1 nửa rồi bỏ lại. Ăn uống xong, hoàn hồn lại em mới lật cái mũ trùm đầu ra. Em có khuôn mặt trái xoăn, tóc quăn từng lọn xoà xuống đôi má trăng bầu bĩnh. Trông cũng khá xinh. Em nói may mà có mình nói chuyện không em buồn đến chết mất. Mình cười nói hy vọng là có thể giúp em có 1 chuyên bay vui vẻ. Trai gái trẻ tuổi cô đơn ngồi chỗ tối nói chuyện dính nhau rất nhanh. Chỉ hơn một giờ mình đã ôm được em vào lòng. Em có vẻ còn ngượng ngập đẩy nhẹ tay mình. Mình siết chặt lấy em ấm áp và nói chuyện để em không ngại. Chỉ một lúc, tay mình đã luồn đươcj vào bên trong áo em. " Đừng anh, mình mới quen mà". "Anh biết, nhưng có thể mình sẽ không gặp lại, anh không muốn lãng phí thời gian bên em". Vậy là em buông xuôi, hai tay mình mân mê vú em, hai núm vú cứng dần, nhịp thở của em cũng mạnh hơn lên. Mình hôn lên môi em, em đáp trả mãnh liệt. Hôn nhau cuồng đến mức chẳng biết tuột quần nhau ra lúc nào. Cái ghế IL khá lớn, rất tiện cho làm tình. Mình địt em kiểu nằm ngửa, em rên ư ử như con chó cái động đực, lại lật sấp địt em kiểu chó, hay tay úp lên hai bầu vú. Em vưa rên mỗi lúc một to, lặp đi lặp lại câu " ư, ư, anh ơi, ư ư". Nước từ lồn em trào ra thành dòng. Hôm đó không hiểu do trời lạnh hay lý do gì mà mình địt em gần 30 phút không ra, còn em chết đi sống lại. Lúc cuối cả hai đưá ôm siết lấy nhau như hoá đá. Mình phụt tinh trùng vào sâu trong lồn em. Em cong người trong cơn cực khoái mãnh liệt. Có lẽ chưa bao giờ em sướng đến thế. Khi xuống sân bay, mình lấy xe đẩy, sắp đồ giúp em làm thủ tục hải quan. Ở bên ngoài, có người nhà em đứng đơi nên mình không đi ra cùng. Nhìn bóng em khuất sau cửa mình mới nhớ chưa hỏi tên em, chỉ còn biết thầm chúc em hạnh phúc.

11. chantinhthemsex

chantinhthemsex Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Giờ chuyển trọ rồi, không còn được thủ dâm với quần lót phụ nữ nữa. thèm quá, bạn có biết nơi nào có thể trộm nước ko. Mấy hôm nay lẻn vô wc quán ăn, cafe mà ko tìm thấy cái nào...

12. conchoghe

conchoghe Chơi gái lần đầu Verified

Bác nào ở trong hoàn cảnh địt như trả thù chưa? Cảm giác ấy thật điên khùng. Đme chơi như điên như dại. Chơi ko biết mệt. Giã ko ngừng nghỉ. Rồi còn sex toy các như như bạo dâm. Nghĩ lại thấy mình thật bệnh và trả thù hèn hạ thật. Nhưng đàn bà xứng đáng phải nhận. Đòn thù này mình nghĩ nó độc ác gấp mấy lần chửi bới nhục mạ hoặc cho ăn đòn vì mất công dính đến luật pháp. Quan trọng là trả thù đc nhiều lần đến knao chán thì thôi.

khatvong2106, chichi1111 and Da den like this.
  13. Thichnusinh

Thichnusinh Dậy Thì Verified

Mình chả biết có phải bị bệnh không. Mình chơi mà dùng bao thì chơi cả tiếng cũng chả ra. Nếu chơi trần thì tuỳ hứng.

14. conchoghe

conchoghe Chơi gái lần đầu Verified

Bệnh nặng rồi bạn ơi. Mà bệnh xạo lồn này khó chữa lắm

Cầu giấy6996 thích bài này.
  15. petenjane

petenjane Đại Gia Lầu Xanh Verified

Camera thâu trọn bộ luôn đó bác ui :p để bửa nào tui up lên cho bác coi lại nha hehe :D

chuotchit thích bài này.
  16. gaumeo2005

gaumeo2005 Dân Chơi Verified

Ngắn gọn, xúc tích và quyết đoán...có lẽ là phong cách của @chuotchit rồi. Đúng là nông dân thời @ công nghệ cao... Hihiiii!!!

17. chuotchit

Bác @gaumeo2005 lại đưa em leo cột điện rồi. Em vẫn nghĩ là hay ko bằng hên, đẹp trai ko bằng chai mặt thôi bác ạ :D

gaumeo2005 thích bài này.
  18. petenjane

petenjane Đại Gia Lầu Xanh Verified

Hay wá :p Mà bác @chuotchit "phiên dịch" dùm mấy chử "cc", "abc" được hôn ? hehe :D

19. Traialabama

Traialabama Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Mình dịch giùm nhé cc là chuột chít, abc tương tự xyz, xxx ...

20. chuotchit

Lần sau em sẽ thay cc = chuotchit và abc bằng chịch cho bác vừa lòng nhé bác @petenjane :D

petenjane thích bài này.
Đang tải...