1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Những chuyện bất ngờ mà kích thích trong cuộc sống !!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi CuiBap77, 14/11/15.

1. cda_gha

cda_gha Còn Bú Sữa Mẹ

Đọc truyện của bác vừa kích thích vừa hài vkđ, bác đúng là đc "ăn máu lol" rồi nhá, hehe

fbi_12d and chuotchit like this.
  2. Thichnusinh

Thichnusinh Dậy Thì Verified

thật mà hôm trước đi tắm khoáng. Chơi 2 em mà éo ra.

3. pcht85

pcht85 Xem Sex Lần Đầu Verified

Vâng! Bác nói hay quá. Sao bác ko hỏi chị e xem lúc ngửa lồn cho trai nó địt có nghĩ đến ng đan ông quan trong ko?

desl789 thích bài này.
  4. desl789

desl789 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Giàu có tạo nên sự tự tin nhất định. Qua thời gian rèn luyện, kỹ năng nc và pt cảm xúc sẽ dần đến độ chín :D

traidatinh&gailanglo thích bài này.
  5. c.to001

c.to001 Dậy Thì Verified

Chuẩn.

6. khatvong2106

khatvong2106 Mất Trinh Verified

Thôi bác để mình trả thù giúp bác cũng đc nha.hihi

7. conchoghe

conchoghe Chơi gái lần đầu Verified

Bác chưa đủ trình cưa e nó đâu hehe

khatvong2106 thích bài này.
  8. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Em thì chờ được xem những cú phang phập mạnh như búa bổ của bác. Cũng như đợt em bị em BC chơi đó. Em sau đó dập em nó phát nào phát ấy nặng cả tạ. Đợt đấy em đảm bảo "chim ánh thép" của em làm cái bím em nó mất cảm giác chơi với bồ luôn đó, toàn điện thoại nhắn tin bảo em anh chơi, a dập sao ngày càng mạnh, bím em ê hết cả, thảo nào sau đó nc với thằng bồ nó bảo em nó thay đổi từ khi có mình, lơ luôn thằng bồ, mie, bản chất ko đổi chỉ là cái bím mình dập quá nên mới ko thèm chú kia nữa thôi.

momong, caothienbao and Chinmuoido like this.
  9. Gymmer86

Gymmer86 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Có ai địt đc mẹ vk chưa cho e ít kinh nghiệm

10. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Em thì mới phịch mẹ của bồ thôi có được ko bác :D

11. Gymmer86

Hay bác ạ. Nhưng chắc bác đô con + mẹ bồ dâm. Nên cũg dễ hơn. Bà mẹ vk e thì ko dâm nhưg cũg kiểu lâu ko qhe nên e đoán cũg khát tình. Nh lần đụng chạm vô tình ko thấy bà nói j. Nhưg cũg ko dám làm j. Bác có kinh nghiệm j ko

chuotchit thích bài này.
  12. Gymmer86

Bác này gần giống e. Nhưng e ko giám tiến tới. E cũg 1 lần đưa bà thím về trong tình trạng say khướt. Lay các kiểu ko dậy. Đánh liều tụt bóp vú. Cũg ko thấy j. Liều phát nữa kéo quần thọc vào lol. Còn thấy bà hơi rùng mình cái. Sợ quá. Rút ra mặc quần vào cho bà. Nghĩ lại thấy tiếc. Mặt bt nhưng ng đẫy đà. Có tí trắng. Hix
    B ác

abcdefhn thích bài này.
  13. h2nd0i

h2nd0i Còn Bú Sữa Mẹ Verified

kể ra thì con gái tuổi trẻ thời này càng ngày càng bạo. cuộc đời em thì cũng vác dái phịch dạo cũng nhiều rồi, nhưng mới tối hôm kia thì có 1 em làm mình ngạc nhiên. chả là quen em này trên beetalk,sau đó xin sdt thì add zalo. mà em khuyên mấy bác đi tán gái thì nên có 1 cái zalo phụ và đặc biệt cái zalo này phải ảo, phải khoe của xíu xíu. vì tuổi trẻ giờ nó ham tiền bạc lắm. mình chém gió với em nó cũng 1 tg tầm 2 tuần, em nó cứ đòi gặp mình,sau đó thì biết em nó tính đặt hàng bên trung quốc về bán, em thì cái này rành nên nói là muốn đặt hàng bên trung quốc thì a chỉ em, nhưng mà em phải đến chỗ nào mạng mạnh mới load dc, thế là hôm đó em cũng nói mới tan làm chưa tắm, cái vác xe qua chở em nó đi vào nhà nghỉ,vào tới nơi thì em liền đi tắm rồi quấn cái khăn ở người,sau đó mở laptop hướng dẫn em nó vài bước, còn chưa đến bước tạo tài khoản thì đã xxx với em nó rồi. em này bú liếm còn hơn mấy em trong masage. em nó sn 96 mà kỹ năng làm mình ngạc nhiên.

14. why?

why? Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Đặt hàng bên trung quốc khi được ship về thì trả bằng tiền Việt à bạn ơi, có phải chịu thuế không

15. garicolt123

garicolt123 Biết Quay Tay Verified

Em củng hóng cái vụ đặt hàng bên trung quốc, bác có kinh nghiệm chỉ em với

16. Dương là tao

Dương là tao Mất Trinh Verified

17. Cầu giấy6996

Cầu giấy6996 Còn trinh Verified

Chắc cũng có.tuỳ hoàn cảnh thôi.bố vk mà mất sớm,mẹ vk thì còn trẻ...đụng chạm mà ko ý kiến thì cứ làm tù từ...đừng nhanh quá.
    Đến nhiều hơn để dc đụng chạm.vô tình đái đúng lúc mẹ đi vào chẳng hạn.nhờ mẹ lấy hộ khăn tắm...vvv
    CCúc bác thành công để ae có chuyện đọc...cứ nhà vk là m ủng hộ từ bà ngoại vk đến e,cháu chắt vk...

onikagen and chuotchit like this.
  18. Gymmer86

Chuẩn bác. Bà ngoại vk thì nói nhưng chị e vk dì vk. Nói chung lquan tới vk. Có cơ hội là thịt hết. Chả lquan đến huyết thống. ông bố vk e thì vẫn sống khoẻ là khác. Có điều ôg chả mặn mà mấy vđề ấy đâu. Ôg ko máu gái thì máu j vk. Bà 50 mà các thứ vẫn căng là 1 minh chứng. E nghĩ bag cũg đag hồi xuân.

19. Cầu giấy6996

Cầu giấy6996 Còn trinh Verified

Vậy bác cứ từ từ mà làm.đi bước nào pai chắc...và pải nghĩ đến 2 cái kết.dịt dc và không dịt dc và bà ý nói với vk bác...nói chung ngon nhưng nguy hiểm quá.mất gd như chơi nên bác nghe ngóng cẩn thận.box truyện có bác viết địt mẹ vk rồi đó.nhưng bà kia khác và đẫ bật đèn xanh rồi.chúc bác chén dc hết họ hàng nhà vk nha.
    Lúc đó bác lập box riêng cho ae đọc...

20. Gymmer86

Nh ông có só huởg mà. E mà nện đc e post ảnh lên cho ae chiêm ngưõng quả mông đẹp vãi luyện ấy

Đang tải...