1. Để tiện cho việc đăng ký nick, BQT khuyến cáo các bạn nên sử dụng Yahoo và Hotmail
    Nếu bạn dùng GMAIL để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục spam của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Những chuyện bất ngờ mà kích thích trong cuộc sống !!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi CuiBap77, 14/11/15.

1. Nhoem2002

Nhoem2002 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

Share đi chủ thớt

2. Dungnguyen24

Dungnguyen24 Còn trinh Verified
    32/87

Quen em qua zalo, cù cưa được một tháng thì cũng rủ được em nó đi ăn. Em ấy tính tình lý lắc, sôi nổi và hơi lầy. Người múp, da trắng mặc dù vú không to. Đi ăn xong rồi giữa đường có một khu tối đèn cho mấy cặp tình nhân nên cũng ghé vô. Chưa được ít lâu mình đã ôm hôn thắm thiết, em ấy cũng hưởng ứng theo. Vừa hôn mình vừa dùng tay sờ soạn khắp người, nhưng động tới áo lót thì em lại gạt ra, may thay cũng chạm được vào ti của em một lần, rất mềm và kích thích. Mình gạ xoạc nhưng em từ chối, chắc do em là người đã có kinh nghiệm và vẫn còn đề phòng mình.
    p/s: có nhiều lúc muốn sướng con cu nhưng lại mù con mắt, kaka

3. boy.single.hp

boy.single.hp Biết Quay Tay Verified
    137/174

Cũng tại e mà ko quay trì 3-5 ngày lại mộng tinh, tính e lại ko thích bẩn nên cứ mộng ra là phải rửa, thay đồ luôn nhg giữa đêm dậy cũng khó chịu lắm.
    Nhg thôi, vì tương lai từ nay cũng sẽ cai quay tay.

son0686 thích bài này.
  4. cda_gha

cda_gha Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

Ngày mưa gió đẩy Page lên kể anh em một chuyện kích thích vãi mà không làm gì được.

Thời SV chắc nhiều bác đi làm gia sư, em cũng vậy. Năm 2 (2005) rồi mà nhát gái vãi ra. Cô em học sinh người Phùng khá xinh, tóc ngang vai, mũm mỉm dễ thương học giỏi nữa, học lớp 12 trường CNN, trọ nhà ngay trong trường quốc gia cùng với ae sinh viên. Mình gia sư cho em tại đó luôn, phòng dạy cũng là phòng ngủ, ăn, ở, học luôn chắc các bác biết.

Có hôm đang dạy thấy một đôi dắt nhau vào phòng bên, được lúc mình đang giảng bài thì em ấy nói: Anh ơi, tiếng gì ấy nhỉ? Em dừng lại thì vãi linh hồn, phòng bên đang xoặc nhau rên la ầm ầm. Mình không nói gì, đi ra đóng cửa phòng quay lại thì em nó đỏ mặt cúi xuống. Đóng cửa nhưng chỉ giảm phần nào tiếng rên. Mình giảng bài mà chim cò cứ yêu tổ quốc vãi, nhìn em nó đỏ mặt trông xinh như Jun Vũ ấy (Mà cũng có thể thấy chim cò mình chào cờ). Thời đó chưa đc xem JAV nhiều như bây giờ, chứ không thì chắc cũng làm liều. Sau buổi dạy đó thì dạy thêm mấy buổi nữa thì em đó nghỉ chuẩn bị thi cuối năm và tốt nghiệp.

Và tới tận bây giờ mình không hiểu là em nó không hiểu tiếng đó thật hay giả vờ vì trọ ở đó cũng gần 2 năm.

5. Song Hành

Song Hành Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

Bác nói vậy chứ hoàn cảnh đó vừa hồi hộp vừa kích thích vừa sợ vừa sướng. Bao nhiêu cảm xúc như vậy trụ đc bao lâu không quan trọng, nhưng đó là một trải nghiệm không bao giờ quên :))

khatvong2106 thích bài này.
  6. Song Hành

Song Hành Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

Hồi trước có lần dắt gấu đi xem phim, không nhớ rõ phim gì, chỉ nhớ là ngồi ghế couple, hàng ghế phía trước có khoảng 3-4 người ngồi xem, còn hàng mình thì có 1 cặp nhưng cách khoảng 3 ghế. Phim k hay lắm nên chán chán ngồi sờ ngực gấu, ngực vừa tay nhưng được cái săn chắc, vừa sờ vừa xoa xoa đầu ti một hồi thì em nó có vẻ lên cơn thèm rồi. Thế là em lần tay vào quần mình mân mê thằng nhỏ. Được thể mình cũng thò tay vào quần em chơi trò mò cua bắt ốc. Gấu bị kích thích nên rên hừ hừ, mình thì cứ lấy tay chà xát liên tục, rồi móc móc vào âm vật, mỗi lần như vậy là em nó lại rên to hơn. Mình tuy tay thì hoạt động, máu dồn xuống cu nhưng mắt vẫn láo liên quan sát, mấy người hàng trước vẫn xem phim bình thường , cặp đôi bên kia cũng không có động tĩnh gì cả. Thế là mình tăng tốc và kích thích nhiều hơn. Đến một lúc em không chịu nổi nữa, thì thầm vào tai mình: "Em thèm quá, mình làm đi anh", cùng lúc đó em kéo quần mình xuống làm con cu bật ra dựng đứng, em nó cũng kéo quần xuống đầu gối rồi ra phía trước mình rồi chỉnh cho cu đúng hướng, mình cũng phụ đẩy cu vào trong cô bé lúc này đã nhoen nhoét nước. Em cứ thế hẩy mông lên xuống đều đặn, càng làm càng hăng, lâu lâu lại rên lên mấy tiếng rõ to khiến mình phải đưa tay bịt miệng em lại. Mình ngồi sau vòng tay ra trước, đẩy áo ngực lên bóp vú, hôn lên vai lên cổ em khiến em rên càng tợn. Không biết các bác sao chứ mình thấy kích thích kinh khủng. Em nó cứ dập liên tục, cu với bướm cọ xát nhau, mùi thơm của da thịt, còn mắt cứ quan sát lên hàng trên và xung quanh xem mọi người có để ý không. Phải cố gắng lắm mình mới kìm lại được. Em nhún một hồi mình thấy không ổn nên nói em xuống sàn, khoảng cách của hàng ghế couple so với hàng ghế trước khá rộng nên cũng thoải mái. Em bò chống 2 tay xuống đất, còn mình ở sau lựa thế đẩy cu vào bướm em rồi nhấp chơi doggy. Lúc này thì phê quá nên không để ý gì xung quanh nữa, cứ thế mà giã liên tục, tiếng da thịt đập vào nhau, tiếng dâm thủy nhóp nhép, tiếng rên đầy nhục dục của em làm mình quên hết mọi thứ xung quanh. Sau khi nhấp một hồi thì em chịu hết nổi bò ra sàn ưỡn cao mông lên và đưa đẩy mông phụ mình, mình biết ý nên cũng dập nhanh và dứt khoát. Em thì rên hừ hừ nhưng vẫn cố lấy tay che miệng để tránh rên quá lớn. Bỗng mình thấy một bạn nữ ngồi hàng ghế trước khẽ liếc xuống xong quay lên, chỉ trong phút chốc nhưng kích thích cực. Mình tự nhiên không thấy sợ mà còn dập nhanh và mạnh hơn nữa như để tạo ra tiếng động to hơn. Được thêm chục cái thì mình chịu hết nổi và out. Sau đó 2 đứa rón rén mặc đồ và ngồi ôm nhau. Đến khi phim gần hết thì tranh thủ về trước khi đèn mở lên.

Làm tình ở nơi công cộng vừa sợ vừa sướng, lại mang đến cảm giác rất khó tả. :))

7. laura

laura Còn trinh Verified
    32/87

Ôi trời ơi bác ơi =)) bác làm chuyện ấy ở CGV thì bác cho bọn nhân viên ở đó xem XXX livétream mẹ luôn r :)) thua :v camera ở CGV có thể hiển thị rõ mặt bác luôn...
    Nhưng quy định ngầm ở đó là chỉ nhân viên đc biết và chỉ đc xem với nhau. vì lúc nhận việc đã giao kèo vs công ty chủ quản r :v
    em xem đầy vụ public ntn nên khá là thích :v có 1 group chat riêng share clip với nhau cơ :)) giờ nhớ lại coi xxx hàng thật gái thật thích phải biết :v
    có 1 vụ nhớ nhất là 2 cô chân dài mặt max xinh tiếc lại là les mò nhau trong CGV buổi tối :v bọn e xem mà còn cảm thấy kích thích hơn trai x gái :3 hề hề

8. HLxx

HLxx Biết Quay Tay Verified
    37/87

Vụ Hari won vs Trấn Thành hình như lộ đoạn 1 phút mấy bác nhỉ

paganel thích bài này.
  9. laura

laura Còn trinh Verified
    32/87

E chả biết chứ ng nổi tiếng vào đây họ biết thừa :)) e nghĩ chả có đâu bác ạ

10. Dungnguyen24

32/87

Có lần em cũng hơi manh động với nyc trong rạp cgv, không biết bọn nó có thấy không nữa, hiu hiu

11. Depzainhatpho

Depzainhatpho Còn trinh Verified
    32/87

Giờ xin vao lam cgv có khó ko bro

12. hiepxozdong

hiepxozdong Chơi gái lần đầu Verified
    137/174

Cgv cam nó gắn trên trần đó bác. Cam gắn kĩ lắm. Lại là cam hồng ngoại. Bác nào hay đi coi phim trong cgv thì biết.

Dungnguyen24 thích bài này.
  13. Sex is number One

Sex is number One Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

Cũng từng như thế này đúng 1 lần trong CGV ở CT plaza sân bay TSN, gấu mình mặc váy và chỉ cần kéo váy lên doggy.

14. laura

laura Còn trinh Verified
    32/87

Thì nhân viên thấy hết chứ sao :))
    Bạn e cho e xem r :) phê lắm

Dungnguyen24 thích bài này.
  15. Dungnguyen24

32/87

bác cho em link với được không ạ. :3

16. ocean2015

ocean2015 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    37/87

Xin lik đi bạn

17. bond

bond Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

hình lỗi rồi bác ơi, :D

CNBT thích bài này.
  18. khatvong2106

khatvong2106 Chơi gái lần đầu Verified
    67/87

Mới hôm 1/5 vừa rồi gia đình mình ko tổ chức đi chơi lễ chỉ làm ăn uống ở nhà cho vui thôi, đến chiều tối thì có thằng bạn lâu năm vô tình gặp nhau trên face sẵn tiện cũng rãnh vậy là nó hẹn đi nhậu bữa cho vui luôn. hỏi ra thì nhà nó cũng cách nhà mình ko xa tầm 7,8 cây số nên mình xách xe ra chạy về nhà nó nhậu luôn cho biết nhà.2 vợ chồng nó thuê cái nhà trọ nguyên căn để ở và may áo quần ,nhà nó còn có con em vợ của nó ở cùng vừa phụ may vừa phụ trông con cái của nó luôn,cũng phải hơn 12 năm rồi mới gặp vì nó với mình người là người cùng quê nó vào trong này trước, mình vào sau,cũng nhờ facebook nên mới nhận ra nhau.cái thằng này nhớ thời còn học cấp 2 nó học ngu như bò, đã vậy còn đù đù nên toàn bị bắt nạt,người nó thì hiện tại giờ vẫn lùn tịt và còn ốm tong teo nữa, nhưng ko biết là duyên số hay sao nữa nó cưới con vợ mượt thôi rồi, ăn mặc thì có vẻ hở hang,sành điệu, lướt lướt qua thì có vẻ hơi lẳng lơ nữa,nó giới thiệu vợ của nó mà mình ko tin nổi vào mắt mình nữa luôn ấy.vợ nó đi mua mồi về 2 thằng ngồi nhậu lai rai ôn chuyện cũ ngày xưa , thỉnh thoảng mình liếc nhìn vợ của nó mà chim cò cứng ngắt luôn ấy, mình cũng định thả thính nhưng nghĩ lại làm vậy hơi thất đức nên thôi nhưng đúng là hôm đó ngồi nhậu cả buổi với nó mà thằng nhỏ trong quần như muốn nổ tung luôn ấy, đã vậy tầm 9h tối vợ nó tắm xong đi ra sấy tóc nghe mùi dầu thơm cộng với bộ đồ mặc ở nhà mát mẻ mỏng tanh nhìn éo chịu nổi,mình giả vờ đau bụng vào toalet lấy ngay cái bộ áo quần e nó vừa thay ra ,nhìn cái quần lót của em nó mặc mà như muốn phọt cả tinh luôn,phải công nhận đàn bà mà sạch sẽ và chú trọng chuyện đó thì rất biết lựa chọn quần lót để mặc,với mình nhìn mấy bộ đồ đang phơi của em nó thì toàn là quần lót kiểu ren mỏng tanh nhìn hứng vô cùng.mình ngồi lâu sợ sinh nghi nên đành ngậm ngùi bỏ lại cẩn thận đúng vị trí và đi ra,uống với nó thêm 30 phút nữa mình xin phép về. trên đường về nứng quá chui đại vào 1 tiệm massage ngay trên đường Lê Văn Qưới mình thấy cái bảng massage màu đỏ ghi 24/24 địa chỉ tầm số 140-160 thôi ae tới nhìn là thấy, vé nó đòi mắc vãi đái, massage thái mà nó đòi đến 700k, mình thì lúc này nứng quá mà nói chung cũng hơi mệt nên định bụng vào xông hơi cho tỉnh là chủ yếu thôi để sức về chịch vợ, nên mình mua vé víp 150k/1h30 phút, thằng nhân viên nói vô đó giá cả a tự thõa thuận, mình ok. vào mình xông hơi phải hơn 30 phút xong ra tắm lại cái công nhận tỉnh luôn, bé vào massage cho mình tên là NHI 20 tuổi, mình dây, ngực đúng bằng trái chanh luôn, em massage chưa đc 10 phút nữa thì hỏi anh muốn gì ( quả thật là mình cũng ko thích gái trẻ lắm) rồi nói em làm tay thì 150k, miệng thì 200k, còn làm thái vừa vú vừa miệng thì 350k. mình lúc này vẫn đang còn suy nghĩ đến vợ của thằng bạn nên nói em cứ ngồi cạnh anh đi lát anh trả em gói thái luôn cũng đc, mình thì nằm còn em ngồi cạnh mình lấy tay sờ mó em, vừa nghĩ tơi vợ thằng bạn nên càng hứng,mình cũng ko ngờ là em nó ngoan như vậy, đến lúc mình lấy tay xoa hột le của em thì em vẫn bình thường ko nói gì, đc chút thì em nó cho em ra ngoài 2 phút e rửa sạch sẽ rồi vào lại , ko ngờ em ra ngoài rửa sạch sẽ vào mình vạch ra phải nói thật là bướm em bé xíu xiu luôn, còn hồng nhạt đẹp vô cùng, và hiện tại đây là lần đầu tiên trong đời mình bú lồn mấy em này, em hợp tác cùng mình vô điều kiện, mình nói gì em cũng dạ...dạ...dạ... làm mình sướng vô cùng , mình thì ngồi phí dưới còn em ngồi trên giường mình bú cho em tầm 20 phút em cũng ra đc 2 lần rồi thôi,xong mình tắm rửa sợ lại cái rồi đi về , mình kể vậy để ae trên này ai thích hàng trẻ , mình dây thì vào với em nó lần cho biết. về nhà tối đó phịch vợ như cái máy khoan.hehe....

petenjane, paganel, Swdg89 and 9 others like this.
  19. Angola

Angola Biết Quay Tay Verified
    37/87

Mình xin kể chuyện thêa này mong các bác tư vấn.
    Vợ mình có shop bán giày nữ.có nhân viên tên T rất ddẽ thương và chưa có n yêu con nhà gia giáo.và chính xác là còn trinh các bác ah.nó lmf cũng gần đc 1 năm rồi và xem mình như người anh.vì mình hay rủ nhân viên đi ăn tối và đi chơi rất nhiều.h tự dưng lại say nắng em T.hix.hôm 3 ngày trc mình rủ e đi chơi villa với một mình mình.( lấy lý do thế này nên dù e đi hay từ chối mình cũng đõ phải ngại : a đặt villa cho bạn a ở hà nội vào chơi mà h nó bận nên phải huỷ.nhưng huỷ là mất tiền đặt phòng là 1.500 nên a mún rủ e vào đó chơi.trưa đi chiều 5h về đi làm.) và e nó đồng ý vì chắc e ko nghĩ gì cả va xem mình như n anh vậy.và mình cũng dặn dò là đừng nói với chị và các nv khác.sợ họ nghĩ bạy bạ mất công.e ok liền.vậy 12h qua đón e vào villa nhận phòng.mình tắm rửa, còn e thì đứng ngòai ban công chụp hình.tắm xong mình mặc sịp thôi và nằm trên giường và gọi e vào nằm chung. E nằm xa mình lắm và mình xít sát lại gần e. Ôm e thì e bảo đừng và hôn lỗ tai e thì e bảo nhột.mình xoa đùi thì e chặn lại.hix.gái tơ nó mệt thế đó. Rồi mình nc với e là cho a đc ôm e ngủ.chỉ ôm thôi và ko lmf gì khác cả.e nói là ngại vợ a. Sợ chị bjet.
    Mình: a ko nói và e ko nói thì ai bjet dc.tu ngay vo a có bau thi 4 tháng a ko dc dung vao chị rồi.con tình cảm với e là có thật bala.....
    Rồi e cũng cho mình ôm e ngủ.mình ôm rồi xít dần tay lên nguc thì e chặn lại bảo đừng chỉ ôm tthôi.và mình cũng lmf như vậy.ôm e vào lòng và hôn trán e.sờ má vậy thôi chư ko dám làm gì thêm.và đều ngủ đến chiều thì cả 2 đứa tắm hồ bơi vui vẻ nhưng cảm giác rằng e ccòn ngại khi mặt đối mặt nhau.ít nói hơn khi sáng.và khi 5h chuẩn bị trả phòng về mình đứng ôm e thêm một lần nữa.e lại né tránh.và mình nói cho a ôm e 2p nua thôi và e cũng để mình ôm.và hôn lên má e.rồi 2 ae trả phòng về.trên đường về mình hỏi e lần sau có đi nữa ko.e bảo chưa biết.và 2 ngày nay e vẫn đi làm bình thường.và lên ae nc với nhau như chưa có ch gì.nhưng khuôn mặt e vẫn còn ngại ngùng khi nc với mình.thế mình có nên tiếp tục nữa ko.rủ e đi tiếp.mình thì đk dư dã.nên villa hay resort với mình ko vấn đề.mình bảo e ththíc gì a tặng.e cũng ko chịu.vì tính e hiền lắm ko phải loại ham vật chất.các bác cho e lời khuyên sao cưa đỗ e này.và đợt tới như thế nào.e cảm ơn các bác đã đọc.

20. Nguyet_momy

Nguyet_momy Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/87

hic hic

Đang tải...