1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Những kỷ niệm loạn luân có thật trong cuộc sống..!!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Quangcatbui, 5/6/16.

1. Quangcatbui

Quangcatbui Dân Chơi Verified

Văn chương mình không được tốt lắm,chẳng biết viết sao cho nó hay nữa...chuyện của mình với một đứa cháu gọi mình bằng cậu.nhưng mình và cháu gái thì chưa đi quá xa...nhưng nó kích thích mình thật.đây là kỷ niệm khó quên trong cuộc đời của mình hehehe.

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Cuộc chiến (League of Legends bựa) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 20/6/17

2. bemai9999

bemai9999 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

hay đấy viết đi bác ơi

Quangcatbui thích bài này.
  3. Quangcatbui

Mình sẽ cố viết sớm cho anh em đọc sớm nhé

Themcualavl thích bài này.
  4. ThS.Sex

ThS.Sex Chơi gái lần đầu Verified

ném bom B52 nguyên trái to

mytomxao thích bài này.
  5. caichetmotcuoctinh

caichetmotcuoctinh Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Vừa hóng vừa ủng hộ bác 2 tay.

hienatt123 thích bài này.
  6. caichetmotcuoctinh

Tình dục là trạng thái biểu lộ cao nhất của tình cảm trai gái, mà lại xảy đến với 2 người thân ruột thịt thì còn gì hơn nữa. Dù là mẹ với con trai, bố với con gái, anh chị e ruột, xa nữa là anh em họ cô dì chú bác. Tất cả đều đáng trân trọng và ngưỡng mộ những ai đã từng bước qua giới hạn cuối cùng của đạo lý luân thường truyền thống ở vn!

7. caichetmotcuoctinh

Qhtd loạn luân thật sự với nhau thì không nhiều nhưng có tình ý riêng và 2 người trong cuộc bắt sóng được nhau, và "tình trong như đã mặt ngoài còn e " thì rất phổ biến. Từ đó họ có những cử chỉ hành động quan tâm đối phương nhiều hơn và ngầm hiểu với nhau mà các thành viên khác trong gd ko hiểu hết được ẩn ý của họ được. Tc lúc đang độ gần chạm tới giới hạn này là đẹp nhất, mãnh liệt nhất phải ko các bạn.

8. xman1976

xman1976 Còn trinh Verified

đúng đó,

thậm chí còn có cả ghen tuông nữa. Như cha thấy con gái nói chuyện, hay thân mật với bạn trai nào đó, thì cảm thấy không vui, sợ mất. Ngoài sợ con mình yêu nhầm người, còn sợ con mình không còn là của riêng mình nữa.

còn con gái cũng ghen khi cha quan tâm, hay thân mật với người phụ nữ khác. Đôi khi, cũng ghen cả với mẹ mình nữa. Muốn cha mình coi mình là người lớn, là phụ nữ trưởng thành. Muốn trong mắt cha mình còn đẹp hơn cả mẹ.

trampolice0a and Quangcatbui like this.
  9. xman1976

xman1976 Còn trinh Verified

chỉ có điều, nếu cha và con gái yêu nhau sâu đậm đến mức vượt qua rào cản phong tục - xã hội, thì con gái khó lấy chồng. Trong khi, thời buổi bây giờ cha thường hơn con ít nhất 20 tuổi, đến khi cha già hay mất đi, thì để lại người con gái một mình.

Mình đó là điều mà các cặp cha - con gái băn khoăn nhất, suy nghĩ nhiều nhất trước khi đưa ra quyết định có vượt qua giới hạn hay không!

hipbeo0h1 and bu-chuyen-nghiep like this.
  10. Quangcatbui

Cho mình hok đề cập gì đến quê, hay già đình mình nha!
    Chuyện này của mình và chị gại ruột.hồi đó nhà mình nghèo lắm,ba mẹ thì đi làm rẩy làm ruộng,cách nhà khá là xa...nhưng lúc như vậy chỉ có mình và chị ở nhà.chị cứ rủ mình chơi trò người lớn nhưng nói thật lúc đó mình còn quá nhỏ có biết gì đâu.mình chỉ nghe những gì chị nói và làm theo...mình thì nằm dưới chị thì ngồi trên rồi cho lồn vào.mà nói thật là lúc ấy mình chẳng có cảm giác gì luôn cứ để im cho chị thích làm gì thì làm.sau này có thêm mấy bà chị hàng xốm bạn của chị gia nhập chơi cùng,nhưng cũng chỉ vậy thôi.sau này thì từ từ mấy bà chị ấy nói mình vào đây cho mình xem lồn...nói mình vạch lồn ra đi mình vạch ra theo mấy bà chị ấy nói và làm theo thôi chứ chẳng biết cái ấy đêm làm gì luôn đó.bẩn một thời gian chuyện ấy mình và chị lắng xuống,mình hok nhớ là do tại sao lại như vậy,tại chuyện này rất lâu rồi vì mình lúc đó cũng quá nhỏ.sau này lớn lên một chút thì ba mẹ mình mới nói chị đi ra rẩy giữ rẩy..thì chị hay chỡ mình đi ra rẩy cùng.đó là cơ hội nữa để chị mình rủ làm chuyện người lớn nhiều lần nữa..chị cứ hay cầm con cu mình mà sục mãi,đên khi nào con cu mình nứng lên thì cho cu vào lồn rồi bảo mình nắc nắc cho chị sướng mình cứ làm theo chị thì thấy chị rên rên nghe cũng thích lắm, mình nhớ mổi lần đi học buổi sáng đi hoc về là buổi chiểu chỡ mình đi rẩy để làm chuyện đó.rẩy nhà mình thì có cái chòi làm bằng tre thôi nhưng hồi đấy rẩy vắng lắm chẳng có ai nhiều đâu nên rất là thoải mái hok sợ ại nhìn thấy.rồi ba mình bị bệnh nha không có tiền phải bán nhà ra rẩy ở để lấy tiền cho mẹ đi chưa bệnh.khi mẹ đêm ba đi chưa bệnh thì mình và chị ngủ chung và thường xuyên đu nhau,chi hay bảo mình liếm lồn và xoa lồn cho chị sướng và rên kêu sướng lắm em ơi...rồi mình cho cu và nắc,nhưng cu mình nhỏ quá không làm cho chị mình sướng bằng mình làm bằng tây thì phải.tại mình thấy mình làm bằng tây chị mình rên to và mặt chị ấy sướng hơn là mình đụ.rồi một thời gian ba mẹ mình đi chửa bệnh về nên chuyện mình và chị không còn làm nữa... nhưng đấy chính là kỷ niệm đẹp trong đời mình.cũng chính là kỷ niệm loạn luân đó mà sau này mình đã có nảy sinh với cháu gái của mình...cháu ấy gọi mình bằng cậu.khi nào rảnh thì mình kể cho anh em nghe nha!
    Mình nhớ sao thì viết vậy, mình không bịa đặc gì cả anh em nào thích thì đọc.văn chương không nhiều anh em đừng nếm đá...thanks

thudotrai, 14cm_94, momong and 20 others like this.
  11. noname20160607

noname20160607 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

hay thật phát huy bạn nhé

12. caichetmotcuoctinh

Khi con gái đã thần tượng bố và mạnh dạn cùng bố vượt qua được giới hạn để có lần đầu tiên thỏa mãn vui vẻ thì mọi chuyện về sau ko có gì khó khăn nữa. Tất cả sẽ tự nhiên và tốt đẹp ngoài sức tưởng tượng ban đâu!!!

13. caichetmotcuoctinh

Mình có nghe một chị bạn kể lại câu chuyện của người bạn thân của chị ấy, hai mẹ con chị kia đã qhll với nhau gần 5 năm nay, chị kia mình biết rõ nhưng không chơi. Mình rất bất ngờ, mọi chuyện xảy ra thế nào 2 bà này đều kể nhau nghe hết..minhf là người thứ 3 biết thôi, đến giờ cậu con trai đã cưới vợ ở riêng nhưng hai mẹ con vẫn thỉnh thoảng xxx, hôm nọ mấy chị em đi nhậu, mình có nói bâng quơ một câu "em biết rồi, e thật sự ngưỡng mộ chị " bà kia giật mình nhưng thấy mình tỏ ra thân thiện và tỏ ra nghiêm túc nên bà ấy cũng lấy lại tự nhiên trong bữa ăn. Hôm sau bà chị bạn bị chị kia mắng, mình đã phải tổ chức nhậu lại để chia sẻ cảm nhận rất ngưỡng mộ tc mẹ con của họ và bày tỏ niềm tích thú cũng như nói khéo rằng chuyện này rất phổ biến chỉ có điều mình ko biết mà thôi, chị kia nghe mà thấy nhẹ lòng vì có thêm một người nữa đồng cảm. Còn với bà chị bạn mình thì dâm và thỏa mái hết cỡ rồi, biết bạn với con trai như vậy ko những ko khuyên thôi lại còn khuyến khích nữa cơ.

14. zxcvbn1234

zxcvbn1234 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

ngày xưa lúc khoảng 6-7 t chim bé bằng quả ở bị cô ruột lúc đó khoảng 14 lôi ra chơi, ngồi ở trong phòng ngủ chơi, lúc cảm thấy sướng vi chim cô cũng bé, sau mấy lần toàn bảo cho tay móc vào, móc thấy nước nhờn mà m ghét nó, nghĩ lại giờ tiếc, còn mình cứ thích cho cu vào nhưng k biết dập, cứ húc húc cho sâu hơn, cô thì cứ bảo móc sâu vào, húc sâu vào, chơi được mấy lần rồi cô đi xa k được, tiếc. nhân tiện có ý nghĩ nếu mấy ông thích some & swing mà cho con trai chơi mẹ thì sao nhỉ, chim nào mà chẳng là chim khác. dạy cho nó chơi từ bé thì kích thích vãi.

15. boykuteqn

boykuteqn Dậy Thì Verified

kích thích vậy bạn . bạn có thể kể thêm về 2 mẹ con này không . Ví dụ như mẹ và con bao nhiêu tuổi rồi , ông bố còn hay đã mất , li dị.....

01648907... thích bài này.
  16. Kit.bn1

Kit.bn1 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Mình đã từng loạn luân mí em họ . Nên rất đồg cảm mí thớt . T.y đã quý rùi . Khi mà t.y lại xảy ra ở ng thân lại càg thiêng liêng hơn . Tuy giờ đã ct nhưng nhưng kỉ niệm ko bao giờ quên dc

17. ___langtu___

___langtu___ Còn Bú Sữa Mẹ Verified

giống b nhưg giờ vẫn rất khao khát đc chịch e nó.

ketatnguyen_yenbai and Kit.bn1 like this.
  18. Kit.bn1

Kit.bn1 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Bạn cũg vậy . Nhưng giờ nay còn đâu có chút tiếc bạn à

ketatnguyen_yenbai thích bài này.
  19. KÚN CON

KÚN CON Mất Trinh Verified

Sao ít ai chia sẽ tiếp nhỉ, mình nhớ có top nói về vụ loan luan rồi còn hò nhau lập face mà không thấy nói đến nữa

ketatnguyen_yenbai thích bài này.
  20. damchoi

damchoi Dân Chơi Verified

Cố gắng kể chuyện cùng cháu gái đi bác ơi, mong bác quá

Yeuem321 thích bài này.