1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những kỷ niệm loạn luân có thật trong cuộc sống..!!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Quangcatbui, 5/6/16.

1. KỸ SƯ

KỸ SƯ Dân Chơi Verified
    37/57

Mình với eg cũng tò mò sờ mó của nhau nh hồi đó nó 7t k bít có nhớ j k nữa. Mjh thì nhớ như in, ngĩ lại thấy ngượng ngùng.

2. thiên ngư lôi

thiên ngư lôi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Kể chi tiết cho ae phê đi

3. Themustanggt

Themustanggt Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

chào ae Thiên Địa ! Chuyện là thế này.
    Có thằng em vợ mới 12t bắt đầu dậy thì. Có điều con cu nó cứ ngóc đầu dậy hoài. Lâu lâu nhìn xuống quần nó là lòi lên 1 cục. Cu nó cũng thuộc dạng to các bác ạ. Thấy nó cũng tội nghiệp thế là mình nói chuyện tâm sự với nó về tuỏi dậy thì. Bày cho nó cách xóc lọ các thứ. Nhìn thấy nó xóc chán quá mình mới xóc dùm cho nó. Xóc khoảng 15’ mà thấy vẫn ko ăn thua gì. Mình mới cầm chim mình ra để bày cho nó tự xử. Rồi 2 ae mới so chim với nhau. Nó bảo nó thấy sướng khi thấy con cu của mình. Mình sợ quá mới mở mấy hình nude của gái mới lớn cho nó coi. Nó kêu ko thích, chỉ thích cu của mình. Y chang như rằng xóc vài cái là của nó bắn ra như mưa tại vì lần đầu. Không biết nó có bị gay không các bác. Lo qua

shadow78 thích bài này.
  4. Cây Mía Ngọt Thỉu

Cây Mía Ngọt Thỉu Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Dấu hiệu....

5. thiên ngư lôi

thiên ngư lôi Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Chia buồn với bác. Cẩn thận không em vợ cho lỗ nhị bác nở hoa đấy

cherrypxl83 thích bài này.
  6. hieuuuu

hieuuuu Còn trinh Verified
    32/57

Đôi người nó cũng bị lưỡng tính các b ạ. Em thì có cái lạ. Gái ko ns. Riêng trai thì em lại thích mấy đứa nhỏ nhỏ tầm 12 - 15 tuổi. Lúc chim chưa có lông là em lại thích. Còn chim người lớn thì nhìn cũng chả muốn nhìn chứ đừng ns đụng chạm :))

cuongtho_luu thích bài này.
  7. Themustanggt

Themustanggt Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Uk đúng rồi đó bác. Thấy chim nó hay ngóc đầu như vậy mình cũng tò mò coi nó ntn. Ai ngờ chim nó to thiệt. Bao quy đầu còn lột chưa hết. Nhìn cũng kích thích vl. Nói chung cũng tội nghiệp con nít mới lớn chưa biết gì . Giờ phải làm sao cho nó đi đúng hướng đây các bác? Chứ cứ kiểu này là nó gay thiệt

8. bebehehe

bebehehe Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

mấy bác còn trong này ko, ib cho mình với nhé, cảm on nhiều

9. hieuuuu

hieuuuu Còn trinh Verified
    32/57

B yên tâm. Rình xem nó mở phim sex thể loại nào là biết ngay.

10. shyboy

shyboy Dậy Thì Verified
    32/57

Có bạn nào biết chuyện Ba & Con Gái ( trên 18 tuổi ) kể nghe đi, kích thích vụ đó quá !!! Có lần đi bơi gặp chú kia tập cho con gái ruột bơi mà thấy ổng cương lên 1 đùm và hay cạ Ciu vào mông con bé ( nói bé chứ ông bố tầm U50 & con bé tầm U20 rồi đó ) !!!

vantydam and duc viet e3 like this.
  11. Cây Mía Ngọt Thỉu

Cây Mía Ngọt Thỉu Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

kích thích....mặt nhỏ đó có thái độ ngượng hay biết k bác

shyboy thích bài này.
  12. shyboy

shyboy Dậy Thì Verified
    32/57

Thấy bé đó vui cười quá chời và như có vẻ đồng ý vì cứ sát sát thân vào ba bé đó ko à !!! Lặn xuống hồ bơi nhìn hấp dẫn vãi ;))

13. shyboy

shyboy Dậy Thì Verified
    32/57

Up up up !!!

14. haiduong1992

haiduong1992 Biết Quay Tay Verified
    37/57

toàn chuyện hay ehehehe

15. todam01

todam01 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Chào ae đồng dâm trên TĐ em góp 1 câu chuyện của em như này không biết đã được coi là loạn luôn hay chưa.
    Chuyện là em với 1 bà dì cũng trong làng và cùng tuổi học cùng lớp từ cấp 1 đến hết cấp 2, sở dĩ là gọi dì vì bà bô em gọi bố dì là cậu, chúng em chơi thân với nhau từ bé ngay cả khi ở nhà đi thả trâu hay đi học đều đi cùng nhau, vì thân nhau như vậy nên em hay gọi dì và xưng tên còn dì thì gọi tên xưng dì.
    Chuyện của em với dì sảy ra vào khoảng năm lớp 8 lớp 9 khi đó học môn sinh học bắt đầu học về cấu tạo cơ thể con người, em với dì ngồi gần nhau và chơi thân với nhau nên khi học đến phần đó cũng bớt đỏ mặt và ngượng hơn so với những bạn khác, đến đoạn cô giáo giảng về cấu tạo bộ phận sinh dục nữ nói đến tuổi dậy thì tuyến vú bắt đầu phát triển và xuất hiện loing mu thì em liếc sang nhìn dì thì dì lườm, sở dĩ em nhìn vì thấy từ bé chơi với nhau em thấy vú dì đến giờ ko to hơn bao nhiêu mặc dù dì cũng cao ( bây giờ dì đang sở hữu chiều cao 1m63 các bác ợ ). Hihi
    Đến chiều về cùng đi thả trâu dì bảo em sao sáng nay D nhìn dì làm gì? Em bảo thì thấy mấy đứa ở lớp mặc xu chiêng mà chưa thấy dì mặc mà cũng thấy có gì nổi đâu. Hê hê
    Dì nói sao biết chưa có gì? Em bảo ngày nào chẳng gần sao ko biết. Dì bảo cũng có rồi nhưng hơi bé với lại dì mặc loại áo nửa người nên ko phát hiện ra. Mà sao bọn cái H với cái NG lớp mình nó to thế nhỉ? Em trêu chắc tại nó sờ nhiều nên to dì ko chịu sờ với lại tính như đàn ông chắc ko phát triển, hihi ( dì em chơi cầu lông và đá bóng hay lắm các bác ợ ) rồi dì lại lườm em và hỏi thế D có gì chưa? Oạch em dừng hình bảo cin trai làm gì có vú mà có thì dì bảo là lông nách với lông mu ấy, nhìn ria mép của D vậy chắc có nhiều rồi à?.......
    .......
    Em xin phép kể tới đây đã giờ em bận chút việc khi rảnh em kể lại chuyện giữa em với dì và hậu quả của nó nhất là sau khi em mượn dc tờ truyện sex của thằng ở lớp đọc thì bị dì bất ngờ giật được.
    Em đang tập tành có sao em kể vậy nếu lời văn không dc mượt mà và kể lan man quá mong các bác đừng mang em ra làm bia ạ.
    Thanhks các bác

16. haiduong1992

haiduong1992 Biết Quay Tay Verified
    37/57

CŨNG HAY ĐẤY EHEHEHE

chim_dang_xun and todam01 like this.
  17. bebehehe

37/57

hàng e cứng hết rồi bác ơi, hnay e mới được thưởng thức truyện bác đấy, kích thich quá, điều tay nhé bác

18. bebehehe

37/57

cho e xim link gr fb với, đọc kích thích quá

lovemom90 thích bài này.
  19. Dam9921

Dam9921 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

20. bebehehe

37/57

b