1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những kỷ niệm loạn luân có thật trong cuộc sống..!!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Quangcatbui, 5/6/16.

1. Cây Mía Ngọt Thỉu

Cây Mía Ngọt Thỉu Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

ké link với ạ

2. tuusac00

tuusac00 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

cho mình ké link với

3. Trung773

Trung773 Dậy Thì Verified
    2/57

Hóng

4. Pro hà tĩnh

Pro hà tĩnh Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Quá hấp dẫn bác ơi

bebehehe and chichi1111 like this.
  5. todam01

todam01 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

6. jeniferlan2121

jeniferlan2121 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

có ai biết trên fb có gr nào để tâm sự loạn luân không nhỉ ?

lovemom90 and nhocdam like this.
  7. Trung773

Trung773 Dậy Thì Verified
    2/57

Ở mục nào để mùnh vào đọc nhì

8. bebehehe

bebehehe Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

mình đọc đến đây, không biết chuyện của bác @lanhlung88 còn nữa không, minh đọc mà thấy bao kxy niệm tràn về, rất lôi cuốn, rất học sinh, rất nhẹ nhàng, tôi cũng như bác, ngta đã ko cho thì mình cũng không cố, đọc mà thấy 1 phần mình trong đó, chúc bác luon sáng suốt

cuongtho_luu thích bài này.
  9. haiduong1992

haiduong1992 Biết Quay Tay Verified
    37/57

CHUẨN EHEHEHE

10. Lãng_Tử_Gió_1996

Lãng_Tử_Gió_1996 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Xin chào mọi người. Lại là em đây.
    Mẹ kiếp cái cuộc đời đi học thì cật lực ra. Mà ra trường thì chỗ cc nào cũng cần kinh nghiệm. Mẹ nó chứ. Nhưng mà thôi. Công việc thì kệ công việc đi. Lâu lâu em mới có thời gian rảnh. Chia sẻ với mọi người hôm 30/4 vậy.
    Mọi người thấy lâu phải không lần cuối là tết mà đến tận 30/4 em mới về.
    Đấy mọi người cũng thông cảm cho em nha. Thôi em kể nha.
    Lâu thật sự mấy tháng em mới có dịp về quê 2 ngày liền. Những lần trước toàn sáng về và chiều lại đi.
    Em nói thật với các bác chứ. Em thèm lắm. Nhớ lắm. Nhìn mẹ em là cứ muốn lao vào ăn thịt luôn thôi.
    Nhưng mà khổ lắm. Cuộc đời nó bất công. Mẹ em đâu phải vk em chứ. Cứ lần nào về là mẹ con nói chuyện. Nói thì rõ nhiều mà cứ lúc nào không có người là y như rằng mẹ em lại lẩn đi đâu mất hix hix. Ức lắm. Lúc nào đi mặt em cũng sương phù lên. Không cười nổi.
    Lần này về nhất định phải làm gì đó. Em lên kế hoạch các kiểu. Thề không thua gì gia cát dự cả.
    Sáng hôm ý em về là sáng 30/4. Về nhà thì cũng chẳng có gì thây đổi. Con gà con chó. Cây ổi cây mít cây xoài vẫn vậy. Mà em thì cứ hừng hực khí thế.
    E: mẹ ( mẹ em đang giặt quần áo ở sân giếng
    M: về rồi à con
    E: dạ bố đâu mẹ
    Em thề lúc đó chẳng suy nghĩ gì đâu hỏi vu vơ vậy thôi.
    M: bố mày đi đâu rồi ấy. Chắc lại ra nhà bác anh ( bác của em tên là anh)
    Em vào nhà cất cặp các thứ. Uống nước đang định ngủ tí thì chợt nhớ ra hehe.
    Em vội lao ra. Bình tĩnh lúc ý em tự nhủ vậy. Em quay lại cởi hết quần áo mặc đúng cái quần soóc thắt bằng chun thôi
    Rồi em mới đi ra.
    E: cái hương đâu mẹ. (Em gái em)
    M: nó đi chơi rồi chắc tí nó về.
    E: không ai ở nhà à mẹ hehe. Em thề em vừa nói vừa nhìn mẹ em cười cười.
    M: gì sao lại hỏi thế.
    Cứ thế em kéo mẹ em vào nhà luôn.
    M: ơ kìa cái thằng này, bỏ tay mẹ ra
    Vừa vào nhà, em ôm chặt lấy mẹ em.
    E: con nhớ mẹ lắm
    M: ukm biết rồi. Thôi bỏ tôi ra
    E: không còn lâu con mới bỏ
    Em thò tay suống bóp mông mẹ em. Mẹ em đang mặc quần ngắn. Các bác biết kiểu quần áo cộc không nhỉ. Nó mềm mềm ý. Em thò tay suống. Ui da bóp mông mẹ em thì sướng thôi rồi . con cu em đã chĩa thẳng vào đũng quần mẹ em rồi.
    M: ơ kìa bố anh về đấy
    E: kệ con nhớ mẹ lắm.
    Em cúi suống hôn mẹ em nhưng mẹ em không cho. Mẹ em quay đi. Em hít hà cổ mẹ em. 2 mẹ con thở mạnh hơn. Hít hà hít hà tay em thì bóp mông. Chim em thì chọc chọc vào háng mẹ em.
    Hừm hừm em thề không phải mẹ em thở đâu. Là rên thật sự là rên ạ.
    Em kéo mẹ em thẳng vào buồng. Đẩy mẹ em ngồi suống giường rồi chỉ 1 giây thôi. Em tụt cái quần ra chĩa thẳng con cu vào trước mặt mẹ em.
    M: ôi ôi
    Mẹ em quay mặt đi. Em vật mẹ em suống giường hít hà cổ mẹ em lột tung áo của mẹ em ra. Chụttttt
    Em ngoạm lấy vú mẹ em mà mút mà hít hà. Nó thơm quá. Hình như mẹ em vừa tắm
    Em và mẹ chẳng nói gì chỉ thở mạnh thôi. Tay em lột tuột quần mẹ em suống.
    Em dừng lại. Thật sự em đã dừng lại khi mà mẹ em đã không mặc gì. Đẹp thật đẹp. Mẹ em thì trắng thôi rồi. chắc cũng vì mẹ em trắng lên mới xinh. Em nguồi trên chân mẹ em mà ngắm mà nhìn. Mẹ em ngại hihi. Em thích nhìn mẹ em lúc này
    M: này này cái thằng này
    Hihi mẹ em quay mặt đi tay thì khua khua.
    Nhớ lại mà em lại cười. Hihi.
    E: mẹ đẹp thật đấy
    M: hừm đẹp gì chứ
    Em nhấc 2 chân mẹ em lên. Đưa tay ra banh chân mẹ em ra. Lần đâu tiên em nhìn ngắm nó. Bướm mẹ em thật đẹp
    M: này này mẹ em đánh vào tay em rồi che bướm lại
    E: cho con nhìn 1 tí. Con chưa nhìn kĩ bao giờ
    M: 4 con rồi có gì mà nhìn
    E: nó đẹp mà. Em từ từ tách tay mẹ em ra. Em không còn giữ chân mẹ em nữa. Nhưng mẹ em cũng không khép lại.
    Em được nhìn kĩ nó. Nó không khít mà hở hở ra 1 khe nhỏ đo đỏ và ẩm ướt. Em thề em còn chưa chạm tay vào nó.
    Trắng mẹ em lại ít lông nữa 2 mép thì mọng mọng nhưng đã bắt đầu nhăn nhăn lại rồi em lấy tay kéo đỉnh lên thì hiện ra hạt le đỏ mọng. mà không cần kéo em cũng đã thấy nó rồi. Nó to lắm mà thật ra em cũng không chắc. Nhưng chắc chắn tất cả các vi đeo về thủ dâm này nọ kia trên mạng chưa 1 ai em thấy có thể so sánh với mẹ em
    Em cắm mặt suống mà húp mà liếm mà bú. Em luốt hết tất cả những gì có thể.
    Hừm hừm ư ư mẹ em rên lên. Em cũng không bất ngờ nữa cũng không phải lần đầu em bú bướm mẹ em. Đã thật sự đã em bú lâu thật lâu. Em thít nó. Em yêu nó em không muốn rời ra. Đến khi mẹ em khép chân lại rồi nằm nghiêng ra em mới dừng lại. Lật mẹ em lại em đưa chim em sát đến bướm mẹ em. Gảy lên gảy suống rồi ấn vào. Ấn lút cán luôn. Rồi em dập. Nóng ấm trơn trơn em dập em dập lia lịa.
    Hưm hưm a a hưm hưm
    Dườmg như mẹ em cố kiểm chế để không rên lên
    Em mặc kệ em lao vào bú vú bóp vú hít hà. Em không đổi tư thế mà thật ra em còn không nghĩ đến nó. Em dậy em ôm hôn hít hà khắp người mẹ em.
    Và dường như mẹ em cũng hợp tác với em. Tay mẹ em ôm lấy em. Ôm ghì lấy em. Chủ động rạng chân rồi co chân.
    Em cố hôn mẹ em nhưng không được. Mẹ em không hôn lại em.
    Em lắc mạnh bạch bạch bạch
    Ukm ukmmm em ra. Em ra hết tật cả vào trong mẹ em.
    Em gục nghã trên người mẹ em. Thở phì phò mẹ em cũng thở tay xoa xoa lưng em.
    Một lúc sau mẹ em mới đẩy em ra.
    M: thôi dậy đi ai về bây giờ
    E: con muốn thế này mãi
    M: thôi đi ông tướng. Vừa vừa thôi. Kiệt sức đấy
    E: tí mẹ cho con nữa nha
    M: còn lâu. Nằm đấy mà mơ. Bốp
    E: a
    M: hư này. Bốp
    Mẹ em đánh vào mông em rồi cầm quần áo đi ra. Em nằm đấy mà thở vừa thở vừa tiếc. Sao em không đổi tư thế chứ. Sao em không bảo mẹ quỳ suống chứ. Ui chời bao nhiêu tư thế. Mông mẹ to doggy sướng thế mà. Tiếc thật sự tiếc.
    Vậy đấy sáng 30/4 đã thành công rồi. Cứ ngỡ chiều hay tối sẽ kiếm thêm được cơ hội nữa cơ. Nào ngờ mẹ em cảnh giác quá. Em chỉ hơi hơi đến gần lúc 2 mẹ con trong bếp thôi là mẹ em đã gọi em gái hay đi ra rồi. Bực không chịu được. Đằng sau cứ nhìn mông mẹ em lúc lắc thôi là lại thấy tiếc rồi.
    Cả ngày hôm sau cũng thế. Cứ nghĩ lại phải lên hà nội trong ấm ức , thì trời lại ban cho cơ hội vào tối hôm ấy. Tức là tối hôm 1/5 ấy.
    Nhưng thôi em kể sau vậy. Giờ mỏi tay quá rồi......

11. haiduong1992

37/57

khủng của khủng hehehe

12. haiduong1992

37/57

vồ vập mặt nồng quá hấp dẫn đại ka được khủng ehehehe

13. Cây Mía Ngọt Thỉu

Cây Mía Ngọt Thỉu Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

má bác lâu quá..e cũng quên mẹ nó hết nội dung các chap kia rồi...thôi chả sao thấy cuộc sống tác giả vẫn ổn định lành mạnh là ok rồi

tuusac00 and haiduong1992 like this.
  14. Feel So Close

Feel So Close Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Quá đã, hóng đêm phê pha tối 1/5 của bác lanng tử. Kk

haiduong1992 thích bài này.
  15. tuusac00

tuusac00 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

hóng chập mới

16. Big.Penis.Men

Big.Penis.Men Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

loạn luân ai chẳng thích...

17. riftlife27

riftlife27 Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Thú thật thì em rất yêu em gái của mình, mỗi lần ở cạnh nó em hay có cảm xúc khó diễn tả lắm. Trước đây khi nó học lớp 8 vẫn chưa mặc áo ngực, ở nhà hay mặc đồ thun bó nên em bắt đầu chú ý 2 đầu ti be bé nổi lên trên áo. Sau này em bắt đầu rình nó tắm, cảm giác khi được ngắm cơ thể em gái mình sướng lắm các bác. Ngực em nó cũng thuộc dạng khá, trắng, lông mu thì ít. Mỗi lần nhìn nó trần truồng quay về phía mình (Em có đục 1 lỗ nhỏ ở cửa nhà tắm) thì tim em nó cứ như ngừng đập lại. Sau này em bạo dạn hơn, tối em hay cài báo thức tầm 3h sáng rồi mò xuống phòng nó (Phòng của nó thì bị hư khóa nên nó không chốt cửa). Bắt đầu những lần mò mẫm thân thể em gái mình. Nhưng khá khó khăn, vì nó toàn mặc áo ngực khi ngủ và nó ít khi ngủ sâu nên em chỉ dám mò mẫm qua loa thôi. Đến 1 lần em cũng mò xuống phòng nó, không hiểu sao áo ngực nó lại kéo xịch lên phía cổ. Tim em lúc đó như muốn nổ tung các bác à, em đưa tay xoa nhẹ bầu vú ấy, xe nhẹ nhẹ đầu ti của nó. Vì nó chưa có người yêu, và em đoán nó vẫn còn trinh, nên đầu ti chỉ bằng hạt đậu xanh thôi. Xe đầu ti chán em lại đưa lưỡi ra liếm, tuy là cách lớp áo ngoài nhưng kích thích cực kì. Sau đó đưa tay miệt nhẹ xuống khe háng thì nó tỉnh ngủ. Cũng may nó k hét lên, em lúc đó sợ vkl,lỡ mà nó méc ba mẹ thì chết. Rồi nó đuổi em về phòng. Về sau thì nó đề phòng em dần, nhà tắm thì sửa lại thay cửa nên cũng ko được ngắm em nó nữa.Haizz

bebehehe and vantydam like this.
  18. Vuchang1

Vuchang1 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Hongs phần tiếp theo của bác :))

tuusac00 and haiduong1992 like this.
  19. Nguoithotnot

Nguoithotnot Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Chờ chuyẹn hay

20. dungtieu

dungtieu Dậy Thì Verified