1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Những kỷ niệm loạn luân có thật trong cuộc sống..!!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Quangcatbui, 5/6/16.

1. phoipha_us

phoipha_us Xem Sex Lần Đầu Verified

Để chạy đi mua nhang đèn đồ cúng về trục vong các bác về lai topic .

2. Taymonkhanh3000

Taymonkhanh3000 Xem Sex Lần Đầu Verified

3. haveone10

haveone10 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Thêm 1 vài đoạn tả chi tiết về những lần vụng trộm khác đi bác

Dungdam90 thích bài này.
  4. TigerCups

TigerCups Dậy Thì Verified

Không biết các bạn còn nhớ Tôi không?? Nếu mới biết hoặc đã quên thì hãy đọc lại Link này để tư vấn tâm sinh lý giúp mình :
    http://thiendia.com/diendan/threads/em-toi-ll.1033904/

Trong lòng tôi vẫn cứ ám ảnh mãi về em, mặc dù vẫn thường xuyên gặp nhau. Do nhà tôi cũng không lớn nên hấu hết là để không gian trống & không ngăn phòng. Thêm nữa bây giờ còn có 2 anh em Ba Má đã mất hết, nên Tôi với em ngủ chung giường. Em chỉ cho tôi ôm ngủ thôi không cho tôi làm hơn nữa. Có thể do em đã có người yêu cảm xúc giờ đã khác nên không thấy hứng thú với tôi nữa.
    Các bạn biết cảm giác này nó lẫn lộn mơ hồ lắm không. Một bên lý trí thì bảo hãy để yên cho em, bên cảm xúc còn lại thì muốn ôm em, xoa vú, móc bướm em .... oral sex với em.
    Nếu tôi muốn em có lại cảm xúc với tôi thì nên làm thế nào ?? Có ai có lời khuyên đc không ??

Chinmuoido and chichi1111 like this.
  5. sakura1982

sakura1982 Xem Sex Lần Đầu Verified

6. liverpuldian

liverpuldian Dậy Thì Verified

bác nào cho xin link gr fb cái

7. Dungdam90

Dungdam90 Chơi gái lần đầu Verified

Gần đây nhất là mới đêm nay,đi nhậu về mà xíu xuống mở của xíu mới khép cánh của lại là tôi đã ôm từ sau lưng tay thò vô bóp vú hai tay hai trái,có men cộng thêm đang nứng vì đi nhậu nhìn gái nên hứng,xoay người xíu lại hôn vô môi xíu đôi môi ngọt nnào của e vk và lo sợ nên xíu nói lỡ chị thấy là chết đó a ơi,vì hơi men và con e vk ngon nên tôi mặc kệ,nói vs xíu chị thấy thì kêu a say quá e k phải lo đâu,tôi cui xuông chui vô váy bú lồn xíu liếm nút sạch lồn xíu lồn thơm,xíu rên và tôi đug dậy lôi cu ra cho xíu bú bồng xíu lên gê rồi bú 69 vs xíu rồi cu hết sức chịu đựng banh háng xíu ra nhét cạc vô ui nó khít và nóng hổi tôi chơi tôi dập liên hồi rồi xíu rên a ơi đụ mạnh lên đụ vô cái lồn xíu đi xíu sướng lắm xíu muốn đk a chơi xíu mạnh nữa,tôu hỏi xíu bồ e ccơi xíu sướng k,xíu nói k bằng a,

momong, hahoang, Chinmuoido and 2 others like this.
  8. haveone10

Để nghị bác viết nhiều nhiều chút nhé. Được 1 chuyện là ko xứng với trình của bác rồi

9. Trai Phố Núi

Trai Phố Núi Còn trinh Verified

Lâu lắm rồi không thấy các pro . Buồn quá ko có truyện để đọc hjc

10. nsrp68

nsrp68 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Bác đại du tiếp đi ạ

11. haveone10

Vẫn đợi bác ở những tình tiết khác. Mong bác sớm cho anh em quay

12. Quangcatbui

Quangcatbui Dân Chơi Verified

Mấy bác viết thì có tâm một chút,viết kiểu gì mà vài đoạn rồi bỏ.như thế anh em đọc rất là khó chịu vs mất hứng..nói thẳng mấy bác nhắm viết dài cho anh em hết câu chuyện thì viết..còn không thì đừng viết dùm mình nhé!

destroyer13 thích bài này.
  13. Hồ Đại Thiên

Hồ Đại Thiên Biết Quay Tay Verified

Từng có cảm giác thích thích con em gái họ, cơ mà sau này bỏ suy nghĩ đó lun :D

traihathanh76 thích bài này.
  14. Quangcatbui

ketatnguyen_yenbai thích bài này.
  15. hieuuuu

hieuuuu Xem Sex Lần Đầu Verified

Trích và sửa lại:

các thành viên trong chuyện:
    Mình lúc đấy học lớp 2, 7t
    Bố mất sớm, mẹ ko có nhà. Lúc đấy tầm trên dưới 40t
    Thế nên đứa cháu mình cũng chỉ nhỏ hơn mình 2 tuổi thôi.
    ...............
    Hồi nhỏ, chắc lúc đấy lớp 2. Mẹ và mình vào sài gòn ở ké nhà cậu mình. có hôm cả nhà đi hết, chỉ còn mẹ mình ở nhà nấu ăn. Nên mình rủ đứa cháu đóng phòng lại chơi nhảy từ trên giường xuống. Lúc đấy mình cũng ko nhớ hơn thua ra sao.
    P/s:Không biết lúc đấy sao còn nhỏ mà mình lại thích được liếm bướm dữ lắm, đến tận bây giờ vẫn còn :)))). (Ko phải hôn đâu nhé. Mà là lúc đấy mình đã muốn được đưa lưỡi vào cái khe rãnh đấy rồi ạ)
    Nhưng mà mình toàn nhảy hơn nó nên là vẽ nó cởi quần ra cho mình liếm bướm. Cảm giác lúc đấy, mình ko nhớ chim cò nó ra sao nữa. Chỉ có suy nghĩ là muốn được liếm bướm thôi ạ. Nhảy 4 đến 5 lần gì đấy toàn ăn nó nên là liếm đã đời luôn. Giờ nghĩ lại vẫn còn sướng ạ. Thế là nhảy tiếp thì sao rồi cũng tới lượt mình thua. Nên nó đòi mình phải cởi quần cho nó mút chim lại. Nhưng mà đoạn đấy mình nghĩ cái gì mà ngu lắm. Hình như là sợ nó cắn đứt chim mình hay sao ý. Nên thành ra sợ ko cho nó thử liếm chim mình. Mà Nó cứ đòi nằn nặc. mình bí quá chạy ra méc mẹ mình. Mình kêu to: "mẹ ơi. Con l... nó đòi liếm chim con". Nghe thế nên mẹ la cả hai. Mình ko nhớ rõ mẹ nói nguyên văn sao. Nhưng có câu "dớp, bẩn, ko được làm rứa". Thế là xong lần mút bướm đầu tiên của mình. Và cũng là lần cuối cùng với nó :)))

hahoang, Chinmuoido, 3xman and 2 others like this.
  16. hieuuuu

Chào bạn. Câu chuyện của bạn hay lắm. Nếu mà đã qh rồi thì bây giờ cho hay ko cho chỉ là ns thôi. Còn làm hay ko tuỳ bạn chứ. Còn ko thì mua thuốc kích dục cho em ấy uống là ok. :)))

17. hieuuuu

Sao mình thấy tội cho cô chị nhở???

18. TigerCups

TigerCups Dậy Thì Verified

Làm gì có thuốc kích thích hả bạn :D Trên mạng toàn hàng đểu dành cho gia suc với hàng của TQ thôi.

19. Vnn111222

Vnn111222 Còn Bú Sữa Mẹ

Lần đầu cmt trong dd như thế này. Cơ mà cũng vì đọc tâm sự của 1 số bác thấy tâm đắc quá, bèn phải reg nick vào đây chia sẻ.
    Chuyện là vợ chồng mình cưới nhau cũng dc hơn 2 năm. Cũng có dc 1 bé rồi. Chuyện xảy ra từ trước khi vc mình có con cơ. Số là 2 vc ở chung với con em vợ. Con em bt tới tháng đều qua lấy bvs của vợ mình dùng chứ chả thấy nó tự mua bao giờ. Hôm ấy cũng hơn nửa đêm, 2 vc đang trần truồng hì hục chịch nhau trong tư thế truyền thống, gần lên tới đỉnh thì cạch 1 phát, con em vợ đẩy cửa bước vào (mà trc khi vào chắc nó cũng biết anh chị đang làm gì trong phòng rồi, vì vợ mình những lúc cao trào thường rên 1 cách ko kiểm soát dc). Mình nghệt mặt ra, còn em nó thì lầm lũi đi thẳng tới chỗ tủ, lấy bvs rồi ra phòng, đóng cửa. Vợ mình cũng trố mắt ra nhìn. Lúc ấy éo hiểu sao cảm giác kích thích vkl ra các bác ạ. Đẩy vợ 1 2 phát nữa là bắn luôn :D Sau này cũng có 1 số tình huống khá là lý thú, cơ mà mình bảo thôi, biết thì biết thế chứ chả ham hố đụng vào, tình cảm gia đình rạn nứt hết :)

khucthamdu, hahoang, kiem ma and 5 others like this.
  20. Quangcatbui

Bác @Vnn111222 biết giữ mình vs cho gia đình thế là tốt đấy.

Đang tải...