1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những kỷ niệm loạn luân có thật trong cuộc sống..!!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Quangcatbui, 5/6/16.

1. địtnhauvớimẹ

địtnhauvớimẹ Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Chị cho con chị rồi ha , tận hưởng đi chị có ai biết đâu

Đại Phong6789 thích bài này.
  2. vantydam

vantydam Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Trước hết, diễn đàn này là để tất cả chúng ta tâm sự và trải lòng những góc khuất của cá nhân trong cuộc sống.
    Không ai dụ dỗ hay “chăn dắt” được cô cả. Nếu có ai dụ dỗ hoặc ba trợn với cô thì cô có thể công khai lên diễn đàn cho mọi người cùng biết.
    Cô có ý bậy bạ với con cô, tui có ý định bậy bạ với mẹ tui, tất cả chúng ta đều bình đẳng trên diễn đàn, ai thích thì viết vài dòng tâm sự, không muốn hoặc ngại nói ra thì hóng cho vui. Đúng sở thích thì chấm phát like, không thì cũng chẳng ai buồn. Theo như cô nói thì tui là bậc con cháu của cô, nhưng tui cũng đủ 18+ để cùng cô sinh hoạt trong “Thớt” này, nếu không hài lòng thì cô bỏ theo dõi chứ làm sao cô phải mạt sát đám đàn ông trên diễn đàn này.
    Chúc cô và con cô hưởng lạc thú hạnh phúc!

Trai tơ bmt, Diut, onikagen and 2 others like this.
  3. địtnhauvớimẹ

địtnhauvớimẹ Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Biết vậy thì đọc làm gì , ai cũng có sở thích riêng của mình

vantydam thích bài này.
  4. vantydam

vantydam Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Bạn có thể vui lòng bỏ qua nếu không thích. Chui vào chỗ xàm lồn này chọc ngoáy làm gì cho người ta mất hứng. Hóng thì hóng không thì thoát ra bạn nhé!

5. bigmom123

bigmom123 Biết Quay Tay Verified
    67/113

Mình từng nhìn trộm chị tắm , lúc ngủ thì sờ ngực, và úp tay lên mu lồn chị, rất nhiều lần như vậy cho đến khi bị ngủ riêng :). , cảm giác căng như dây đàn

vantydam thích bài này.
  6. Sex and city

Sex and city Dậy Thì Verified
    32/57

Phải cứng rắn lên. Phải cho con ngủ riêng để ko làm ảnh hưởng tới tuong lai của con e nhé!! Đừng vì giay phút sung suong mà sau nay phai day vò dằn vặt bản thân!!

7. hammuonxx

hammuonxx Biết Quay Tay Verified
    37/57

Quan trọng là con này nó chịc với con nó rồi . Mà cứ giả ngu giả ngơ up bài hỏi hỏi

8. traiban8x

traiban8x Dậy Thì Verified
    32/57

Tôi ko biet mọi người sao nhưng tôi đã từng nt va muốn kb de nc voi Nguyet_momy và đã bị từ chối với lời lẽ ko tin tưởng .Nên tôi nghĩ bạn ấy là 1 phụ nữ .1 cảm nhận riêng của tôi với cac b, chúc mọi người vui vẻ

9. Mrdark213

Mrdark213 Biết Quay Tay Verified
    37/57

Tóm lại kẻ có nick là nguyệt dâm mom là giả dối. Nếu đàn bà thật, cho con địt rồi mà còn kể lể thì đéo có j để nói. Vừa dâm vừa đạo đức giả. 1 trong 2 thứ trên thì ko sao nhưng cả 2 thì là khốn nạn.

Nếu là cú có gai, đéo dám thật với bản chất của mình. Thế kỉ 21 rồi. Cú có gai thì sao? Bản thân đéo dám thành thật với mình thì đéo có tư cách nói bất kì ai trên diễn đàn này, nơi mọi người tìm đến để thật với chính mình.

Tóm lại là kệ con mẹ nó. Nói với nó phí lời, chỉ giúp nó thỏa cái óc tưởng tượng của mình. Nếu gái: tưởng tượng mình băng thanh ngọc khiết thực ra còn đéo bằng con đĩ. Nếu đực: giúp nó thỏa mãn cảm giác mình là gái dc ve vãn. Không khán giả kịch ko diễn.

10. Nguyet_momy

Nguyet_momy Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Cảm ơn sự rạch ròi và nhìn nhận đúng của bạn. Mình cũng đã từ chối tất cả các tin nhắn làm quen của mọi người. Chắc chắn mình cũng không phải là nhà đạo đức, mình lên đây và dùng thủ thuật ẩn danh để thỏa mãn con người mình và tìm những gì mình mong muốn thì chính mình cũng nhận ra mình có vấn đề. Nếu như ai lên đây cũng là nhà đạo đức thì có lẽ nên lên các diễn đàn như khai trí, đắc nhân tâm...này kia. Nếu như bạn tinh ý thì chính bạn cũng có vấn đề khi vào bài viết mang tính loạn luân này, về bản chất bạn cũng chả khác mình, chỉ khác là mình quá tệ hại so với bạn mà thôi. Mình nhấn mạnh lại với bạn và mọi người, mình lên TĐ để tìm chỗ thỏa mãn bản năng của mình, nơi mà mình có thể dám lộ diện những ham muốn mang tính không hay ho gì của mình. Còn nếu như các bạn cấm mình, không cho mình được phép nói những chuyện của mình, không cho phép mình được tìm kiếm những gì mình mong muốn thì TĐ nên đổi thành diễn đàn mang tên Đạo Đức Học Việt Nam. Tại sao mọi người cứ khắt khe, cứ quy chụp đủ thứ như vậy cơ chứ. Đàn bà có chồng có con rồi mà lên đây thì Băng Thanh Ngọc Khiết cái gì, mà tự áp đặt quan điểm của bạn lên mình rồi phán xét này kia.
    Mình xin dừng lại tại đây. Chỉ xin các bạn hãy tôn trọng một chút tự do mà mình có trên diễn đàn này. Cảm thấy nghi ngờ mình này kia thì đừng bận tâm, ai lo việc người ấy, hơi đâu mà đi phán xét người khác khi chưa hề có đủ nguồn thông tin để chứng minh quan điểm và lập trường của các bạn là chính xác

11. hammuonxx

hammuonxx Biết Quay Tay Verified
    37/57

Rồi 1 ngày chờ câu suột four some giữa Chị-con chị - chồng- và bố chị @nguyetmommy

12. thanky

thanky Xem Sex Lần Đầu Verified
    62/113

Các bác sao lại chặn nguồn cảm xúc của chị ý, khi mà chưa có chứng cứ rõ ràng như vậy ??
    Ai sai hay, ai dở như thế nào thì tự người ta phải chịu lấy mình đâu có quyền phán xét chứ ? Nếu các bác không " hứng " lên nhắn tin inbox mời gạ thì đâu có phải nhận niềm đau phải không nào ? Như mình đây, chỉ đọc thôi thì làm sao người ta chửi mình được, tự trách mình trước thôi.
    1. Cho dù là đàn ông giả gái nếu các bác biết rõ, các bác ko bận tâm nữa thì người ta cũng chán mà tự rút mà.
    2. Nếu chị ấy đúng là phụ nữ, thì hành động của các bác sẽ là tiền lệ chặn vĩnh viễn những dòng cảm xúc của chị em trên đây, và cuối cùng chỉ toàn tâm sự đực rựa thôi.

Xin đừng nặng lời, vài dòng tâm sự của tại hạ.

13. lovelove11

lovelove11 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Chuyện của chị ấy có trên wtt lâu rồi, chị ấy post trên đây để tìm lối ra, tìm sự đồng cảm của mọi người chứ k phải lân la làm quen, ăn không được rồi đạp đổ.
    Tại sao mod banned những account đó? phải suy nghĩ vấn đề ở nhiều góc độ
    Cần chị ấy show ra hết những tin nhắn gạ gẫm mới chấp nhận tin tưởng ???

Đại Phong6789 and kun-quan like this.
  14. hanoi1999

hanoi1999 Dậy Thì Verified
    2/57

CHUẨN!

15. tim_ban_4_phuong

tim_ban_4_phuong Dân Chơi Verified
    37/57

Lên án thì ko lên án đâu cũng vì do hoàn cảnh cả, thực sự thì có thể nên nói rõ với con để con dẹp bớt suy nghĩ dâm dục mà còn tập trung học hành. Ngoài ra tập cho con tính tự lập là tốt và ngủ chung thì có thể mua 2 cái chăn riêng, quấn vào ng để con muốn táy máy cũng khó. Nhg khó ko có nghĩa ko thể. Còn cách nữa là mướn ng làm nữ ngủ chung nên có thể tin tưởng

kun-quan thích bài này.
  16. chichi1111

chichi1111 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Người ta tâm sự kệ người ta đi. Các đồng chí soi mói câu chữ rồi mạt sát nhau làm gì. Mọi cái đánh giá của các bạn chỉ là chủ quan thôi. Mình tôn trọng những cái các bạn viết ra đây. Thực hư cái đó không quan trọng không đáng để lôi nhau ra dè bỉu. Đọc kỹ những câu từ người ta viết rồi hãy nói. Ở trên thiendia này chả ai có quyền phán xét ai đâu. Những người có suy nghĩ chủ quan nên nghĩ lại trước khi viết bài.

kun-quan thích bài này.
  17. kun-quan

kun-quan Biết Quay Tay Verified
    67/113

Các bác dô
    Tôi cũng đã có lần nhắn tin trao đổi với chị ấy các bác ạ . Nhưng có điều em thấy các bác ích kỷ lắm , lời em nói có thể động chạm tới một số thành phần tán tỉnh rủ rê chị ấy không được quay ra ném đá . Em thấy như vậy là không nên các bác ơi , thái độ đó nó làm hèn cái thằng đàn ông của mình đi . với lại diễn đàn này và chỉ có trên diễn đàn ta mới có thể nói thật nửa còn lại của một con người thôi...
    Chị nguyetmommy ! dù chị là ai dúng sai thì chưa xét đến chỉ cần chị dám nói những gì mà bản thân chị đã làm cũng đề cao tinh thần của chị lắm rồi . Lời tham gia của em với chị là đừng để lộ ra và đừng có mang với con chị nhé

18. tim_ban_4_phuong

tim_ban_4_phuong Dân Chơi Verified
    37/57

Có can đảm nói ra bí mật thầm kín ko phải ai cũng làm được

19. hanoi1999

hanoi1999 Dậy Thì Verified
    2/57

The co ak hhhhaha

Chỉnh sửa cuối: 17/5/18
  20. Huyvu9215

Huyvu9215 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

T k biết chị là trai hay gái nhưng t để ý trong bài của chị làm gì có câu nào là đã chịch nhau vs con đâu??? Mới chỉ dừng lại ở thấy bản năng đàn bà trỗi dậy mà sao ae bảo chị chịch nhau vs con nhiều vậy??

hanoi1999 thích bài này.
Đang tải...