1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Những mảnh ghép cuộc đời. Tự sự rời rạc...

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Mrdark213, 5/12/17.

1. Mrdark213

Mrdark213 Xem Sex Lần Đầu Verified

Đọc chùa hơn chục năm... làm nick hơn tháng. Dần dà cũng lập dc toppic riêng để viết. Như 1 nơi gửi những kí ức, những mảnh ghép. Những người đã đi qua trong cuộc đời của mình. Chữ ko tốt văn chẳng hay. Cũng ko để phục vụ ai mà như 1 nơi chia sẻ. Chỉ có điều a e đừng cho vợ hay bạn gái mò vào là dc :D nhỡ đâu.... :D

picenra and nongdanthoidaimoi like this.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Sau những cuộc chơi Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 5/10/17
    [BÌNH CHỌN EV-BÀN PHÍM BẠC] Mảnh ghép cuộc sống Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 1/10/16
    Cuộc đời anh Phóng viên trẻ. Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 11/6/12
    [Truyện thật] Những mảnh đời gái Quất Lâm...! Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 16/2/12
    Cuộc đời tự kể (St) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 13/6/08

2. Mrdark213

Chuyện mở màn mình đang viết dở bên toppic: những chuyện bất ngờ... xin phép mod min chuyển lại về bên này nhé :)

P/s: có mod hay min nào chuyển giúp mình 2 bài viết bên toppic những chuyện bất ngờ mà kích thích về đây dc ko ạ? :( quá thời gian sửa để coppy mất rồi :( ...

Chỉnh sửa cuối: 6/12/17
    nongdanthoidaimoi thích bài này.
  3. nongdanthoidaimoi

nongdanthoidaimoi Dậy Thì Verified

Hóng bác

4. Mrdark213

Mod min đang bận... ko chuyển giúp mình được. Anh em xem tạm phần đầu tại đây nhé:
    http://thiendia.com/diendan/threads...ma-kich-thich-trong-cuoc-song.973600/page-176

Tiếp phần đêm hôm đó.

... dường như em đã hết kiên nhẫn. Một tay em nắm lấy thắng nhỏ để vào đúng chỗ. Tay kia vòng lại kéo mông mình vào và đẩy ngược mông em về. Sụt!!! Phạch... mông em đã dính lấy đùi mình. Em hự 1 tiếng đầy sung sướng khi cái ham muốn được lấp đầy. Còn mình thì phê tận óc kèm chút ức chế. Chưa được thử cảm giác từ từ tách em để vào sâu đã bị thít chặt lại. Đôi tay mình bóp nghiến lấy ngực em... mông đẩy sát hơn nữa cho thằng nhỏ nằm im tận cùng. Ấm quá... mềm mại...chỉ 1 cú đầu tiên em đã rên rỉ ngất ngây. Nhẹ nhàng rút... đầu rùa kéo ra vừa chạm hai mép lại từ từ ấn vào. Thằng nhỏ chậm rãi tách đôi môi lớn của em. Tách từng phần âm đạo của em... chầm chậm vào tận cùng. Vài nhịp nhẹ nhàng. Những cú trượt dài bất tận. Chậm nên em cảm nhận sự mạnh mẽ của thằng nhỏ. Từng thớ thịt trong em run rẩy. Cơn sướng đẩy nước nhờn nhiễu ra. Thằng nhỏ đẩy nước thành bọt... Mình buông tay khỏi ngực em. Vòng lên hai vai em làm điểm tựa và đột ngột thúc như điên dại. Em há miệng ngáp ngáp mà ko kêu được vì thống khoái. Đôi chân em run rẩy. Và sợ mình hét to, em tự đưa tay lên miệng cắn để ngăn tiếng thét vang lên từ sâu thẳm...

Hít một hơi thật sâu mình tăng thêm tốc độ. Cầu thang vang lên những tiếng va chạm xác thịt. Mình tự dưng bật cười: lỡ mấy em phục vụ nghe thấy mò lên lại đòi thì bỏ mẹ. Đẩy em quỳ xuống bậc thang, đôi mông vểnh cao hơn. Tóm lấy eo em làm điểm tựa và đẩy tiếp. Nước em nhiễu cả xuống đùi mình. Và rồi cảm giác bùng nổ sắp tới. Mình hít sâu, dốc sức dập mạnh, nhanh. Phạch phạch phạch phạch... cú cuối mình thúc đụng vách em rồi thả thằng nhỏ bắn mạnh... tinh trùng rùng rùng phọt qua ống. Chuyển hết vào tận cùng trong em. Em rũ xuống nằm phục lên bậc thang thở hổn hển. Mình cũng ngồi xuống cạnh em và thở lấy hơi lại.

1 lúc khi cả 2 đã hoàn hồn, sự ngại ngùng mới xuất hiện. Mình mỉm cười và hôn lên trán tạm biệt em và quay về phòng.

Có những người chỉ gặp 1 lần. Và có những phút tình cờ chắc ko bao giờ lặp lại đc. 1 đêm kì lạ nhất mà mình đã trải qua :)

5. Man_hungtinh

Man_hungtinh Dậy Thì Verified

Đúng thật là đời, đúng thật là sex..ko gì ko thể..
    Thanks Mrdark213 vì câu chuyện quá hay và kích thích!

6. picenra

picenra Đại Gia Lầu Xanh Verified

Hiếm gặp lần hai lắm , cảm ơn bạn vì câu truyện rất hay !

7. Mrdark213

Tiếp chuyện của đêm trc khi về hà nội. Chắc bác nào hay đọc những chuyện bất ngờ sẽ nhớ về 1 em gái hút thuốc nhiều và nhìn mình. Tạm gọi em là C. Chuyện về em C mình sẽ kể chi tiết sau chuyện này vì em là mảnh ghép mới nhất :) Câu chuyện tiếp nối là chuyện ngay ngày hôm đó khi mình về hà nội. Khi vừa qua 1 sáng sớm kì lạ trong đời (khoảng hơn 1h sáng mà)

...cả sáng hôm đó nhà mình chỉ loanh quanh ks. Đồ đạc thì ko nhiều nên ko phải dọn. 3 mẹ con thì đi chơi và mua sắm linh tinh. Mình rảnh ngồi cafe và zalo với 2 trái tim thổn thức chờ mình về. 1 là C và 1 là em, người con gái đã phá đi nguyên tắc và định kiến của mình khi sexphone..... em là H.

Anh về sẽ qua em luôn. 1 câu nói dành cho cả 2 em. C còn sinh viên. Nhà ở hn nên vẫn bị bố mẹ quản lý. May sao nhà em gần 1 căn nhà mà mình cho thuê và ko xa nhà ở của mình lắm. Nơi đó mình vẫn để lại 1 phòng, nhằm đôi lúc về nghỉ ngơi hay đi nhậu gần đó thì về ngủ. Còn H mới ra trường. Thuê trọ ở 1m. Tại sao chỉ ở 1m các bác tự hiểu :) C và H đều đang chờ mình về.

1h máy bay cất cánh về hn. 2h đến sân bay... đậu má thằng taxi. Đi sai đường làm trễ mất hơn 30p. 3h30 mới về tới nhà. 3 mẹ con đi ngủ.

Mình nt cho H : bị delay máy bay. H a mới chuẩn bị bay. 3 4 tiếng sau a sẽ ở p với em.

Nt cho C : 15p nữa anh đến. Anh sẽ bù em mấy ngày xa cách vừa rồi.

Chắc ko phải kể thêm về 2 vụ gặp lại phải ko :)

8. Đực Ngóc

Đực Ngóc Còn trinh Verified

9. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified

10. Mrdark213

Mấy hôm hn lạnh chả muốn thò cái j ra ngoài cả.... đút vào thì nhiều thôi :D Để thư thư đỡ lạnh gõ chuyện sau :p