1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những người con gái đi qua đời tôi

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi friendly1988, 1/7/18.

1. friendly1988

friendly1988 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Tin shock: Bí mật kiếm tiền từ tài xỉu của một số ông Trùm Cá Độ hiện nay

E tham gia dd cũng lâu mà chưa đóng góp gì nay em thử viết lách ty có gì mong các bác bỏ qua
    Câu chuyện e kể là câu chuyện thật về cuộc đời của em và nhg ng con gái mà e đã yêu nên em xin để tên là Những Người Con Gái Đi Qua Đời Tôi
    Em sinh gia trong gia đình cũng bình thường k có gid đặc biệt cuộc sống cứ thế trôi đên năm em 14t là lúc bắt đầu dậy thì biết cùng mấy thằng bạn xem phim sex và quay tay hồi đó xem sex là xem bằng đầu băng to đùng ấy. Và tò mò về con gái mới bộc lộ ra mình dâm dê từ bé. Ở cùng mhaf vs em có bà chị phụ mẹ em bán cafe nên e thường xuyên nhìn trộm bà ấy tắm nhìn trên phim vs ngoài đời cảm giác khác nhau lắm:) hahah. Rồi đêm đc ngủ cùng hay sờ mó linh tinh nhg bà ấy toàn nghĩ mình trẻ con k biết gì nhiều khi luôn cả vào quần sờ thấy ướt ướt nhg lúc đấy có biết là cái đéo gì đâu :)).
    Tò mò là thế nhg chả biết đến cơ thể con gái bao giờ
    Cho đến khi em học lớp 11 mình quen em
    Em kém mình 5t qua 1 cô con gái nhà khả giả hồi đó em mới 14t nhg lớn như con gái 17 18 e đi 1 chiếc spacy màu trăng ấn tượng ban đầu của mình là mắt em rất to và lân la xin đc yahoo của em rồi bắt đầu tán tỉnh chát chít sau một thời gian chát chít buôn đt vào ngày m8/3/2005 e đã nhận lời yêu mình
    T.y lúc đó chỉ là đi học về gặp nhau đi lòng vòng thành phố rồi ăn chè này nọ.
    Rồi tồi ủ mưu hôn em lần đâu hôm đó đang đi đường tôi bỗng dừng xe lại và nói
    T : bụi bay vào mắt a rồi em thoi cho a đi
    E : đâu em thổi cho
    E đang thôi thì tôi hôn em 1 cái và nói
    Bụi hết vào mắt rồi
    E đấm nhẹ vào lưng tôi nói a lừa em hả.
    T : đúng rồi
    Và rồi tồi muốn tò mò hơn về cơ thể của em nhưng chẳng biết làm sao đc.Và rồi trời thương kẻ bất lương hôm đó tôi và e đang đi chơi trời bỗng mưa to xối xả chả có chỗ bào trú tôi re vội vào quán cafe mà hay 1 cái cái quán khốn nạn này nó lại cho ngồi lều khác gì cái phòng nhỏ đâu đèn thì mờ mờ tôi ngôi cạnh em 2 đứa ướt như chuột tôi hôn nhẹ lên môi em rồi ôm lấy em tay bắt đầu xoa mông em rồi luôn vào ngực thì bị em giữ lại ôi cụt hứng.
    Em nói anh làm gì đấy lươm 1 cái
    Tồi cười trừ thế là 2 đứa lại ngồi luyên thuyên trên trời dưới đất tôi k bỏ cuộc lại tiếp tục hôn em lần này tôi k gấp gáp nhưng ra tay nhanh hơn luôn thẳng vào ngực em k cho em kip giữ tay tôi laijcamr giác vú con gái mới lớn săn chắc đầu vú con chưa mọc ra hết e cố đẩy tôi ra nhg k thành công haha tôi đã sờ vú em mà các cụ đã dạy rồi hôn đc môi là lôi đc quần mà.
    Sau cái lần mưa ướt đó chúng tôi thường hày vào quán cafe lều hơn co tý không gian riêng tâm sự.và hơn nữa là để tôi còn thực hiện âm mưu của tôi nữa chứ
    Sau vài lần hôn hít sờ nắn có vẻ em đã quen và k đẩy tay tôi ra nữa lần nay toou nhẹ nhàng cơi cái cúc quần em ra đinh luồn tay vào tất nhiên vẫn là sự chống cự như trc nhg mấy sự chống cự đó đâu làm nản ý chí nam nhi dc sau vài lần bị đảy tay ra cuối cùng cũng móc đc vào nươc nôi lên láng
    Qua kinh phim sex n cũng đoán đc ra nước này là thích thế là cứ vậy đc sờ mó khắp ng em.sờ hoài rồi lại muốn đc địt em.nhg chả biết làm cách nào mà ở cái lều cafe thì tôi cũng sợ vs ngại
    Thời gian qua đi chúng tôi cũng yêu nhau đc nửa năm vào dịp chuẩn bị vào năm học lớp 12 lúc đó em lên lớp 9. Cái ý định địt đc e vẫn lóe lên trong đầu tôi hàng ngày. Có lẽ e cũng là ng mà tôi mất nhiều thời gian nhất mới đc địt :)
    Hôm đó tôi phải đi lao động mà k co xe bố mẹ đi vắng hết tôi bốc đt lên gọi cho em
    T : Alo mình à đón anh với đc k a k có xe đến trường bố mẹ vs a đi hết xe rồi
    E : mình chờ em tý e rồi em lên đón minh
    T : ok mình
    Thế là thiên thời địa lợi kế hoạch của t hết thôi tôi biết bố mẹ đi vắng nên dắt mẹ nó hết xe sang gửi bên nhà bà chị :))
    15p sau em đến nhà
    T : vào nhà đã mình chưa đến giờ đi đến trường sớm k có ai.
    E theo tôi vào nhà vào fong tôi 2 đứa năm nói chuyện và tôi bắt đầu hôn em sờ vú em xoa mu và lột áo em ra em k chịu đẩy tôi ra
    E : k đc đâu em sợ lăm
    T : k sao đâu mà
    Tôi lại nhẹ nhàng hôn em tay vân xoa xoa vú em mân mê đầu vú bé tí xíu của em nhẹ nhàng luồn tay vào quần em mà xoa nhẹ cái hạt le của em nước nôi tràn trề của con gái mới lớn tôi lột luôn quần em ra lúc này em đã k còn mặc gì trên ng nữa.nhìn cơ thể em tôi càng khao khát địt em hơn tôi me mẩn mút vú đầy đặn của em sau một hồi con cu cứng ngắc của toi k chịu đc tôi nhẹ nhang kề sát vào lồn em lách nhẹ nhàng vào cái lỗ hẹp hồng hào nhỏ xinh.cảm giác thật khó khăn để đưa đc vào. Tôi đang loay hoay thì chuông đt kêu lên . thằng bạn thân gọi
    Nó : dm k đi lao động à xong còn đi chơi game
    T : dm chờ tý bố chuẩn bị đến đây dm mày gọi cc à
    Tội dập mày lao lên giường thì em nói
    E : thôi đi đi k mấy a ấy chờ gọi suốt để lần khác đi.
    T : vậy đi thôi mình nhớ hứa lần khác nhá.
    Vậy là tôi đi lao động vs mấy thằng bàn và chờ đợi đc địt em vào một cơ hội gần nhất
    Qua 1 tuần k có cơ hôi nào.thì bỗng nhiên thằng bạn tôi nó lại rủ rê tôi đến nhà nó chơi nhà nó k có ai để cho ny nó đến cùng k 1 mình nó đến nó ngại vậy là có cơ hội rồi tôi phải nắm bắt ngay.
    Sau một hồi nói chuyên rủ rê e đồng ý đi cùng tôi tôi lao xe đến ngay nhà đón e. Đến nhà thằng bạn tôi chúng tôi nấu nương ăn uống xong xuôi 4 đứa ngồi nói chuyên tào lao thằng bạn tôi nhấm nháy tôi hiểu ý nên dụ em đi chỗ khác.
    Tôi dẫn em qua 1 phòng khac chung tôi năm ôm nhau trong cai phong chỉ có 2 đứa tôi luồn tay vào áo em bắt đâu mân mê đầu vú bé xiu của e rồi tôi hôn em hôn vào cổ từ từ cởi áo em ra hôn lên vú và mút vú em sau đó luồn tay xuông cởi quần em ra ray nhè nhẹ vào cái hạt le đỏ hồng của em lồn em bắt đầu chảy nước tôi vừa mút vú vừa xoa lôn em mắt em nhắm nghiên.tôi tuej cởi quần áo mình ra vì nứng lắm rồi con cặc đã cứng đờ chờ lâm trận tôi nhẹ nhàng kê con cặc vào cái mẹp lồn nhỏ nhắn đo ấn nhè nhẹ vào nó thật khít rất khó khăn ban đầu tôi nhập nhè nhè cho nước con cặc vào đc hết cái đầu khấc rồi ấn mạnh một cái em kêu aaaaaa bấu chặt vào ng tồi cứ thê em ôm tôi 1 luc lâu sau tôi lại nhấp nhẹ nhàng cho em quen dần vì là lần đầu của nhau nên tôi cũng chả biết làm gi khác cứ thế nhấp nhấp vào cái lồn đầy nước của em đc một lúc tôi cảm thấy mình sắp suất thì tôi rút ra ngoài bắn sối xả luồng tinh nóng hổi lên bụng em. Em đau nằm đó tôi thấy có chút máu. Vậy là em đã k là con gái và em đã là của tôi.........

Đang tải...