1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Những truyện Độc Lạ trong cuộc sống

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi can tinh, 12/8/17.

1. can tinh

can tinh Đại Gia Lầu Xanh Verified

Em xin được viết về chủ đề độc lạ trong cuộc sống để các bạn có những sở thích độc lạ có thể chia sẻ vì có những sở thích không dám nói ra ví dụ như sở thích nghiện khoe thân trước mặt phụ nử, thích phụ nử lớn tuổi. Thích nhìn lén người khác vv... các bạn có những sở thích lạ cứ chia sẻ cùng mình nhe.
    Cảm ơn diển đàn đã tạo đều kiện để mọi người có thể giao lưu và chia sẻ.nếu có gì không đúng xin mod nhắc nhở và đừng xoá bài em tội nghiệp
    Và em xin được kể câu chuyện của mình
    Lúc nhỏ lúc đó 13 tuổi đi học mấy thằng bạn nó chỉ cho cách thủ dâm dùng tay khoản 5 - 10 phút là ra cũng tò mò về tối ngủ cởi hết quần áo ra nằm nhịp nhịp giống cảnh trong phim nhịp khoản 2 phút là ra cảm giác khoá tả lạ nhất trong đời nhưng rất sướng đến giờ vẩn không quên được, từ ngày biết cách thủ dâm ngày nào cũng làm vài lần rồi từ từ nghỉ ra nhiều cách để sướng hơn lúc đó còn nhỏ nhưng thích thủ dâm khi được nhìn thấy người con gái hay đàn bà cũng được cứ tưởng tượng vừa thủ dâm vừa bắn vào bướm người đó sướng kinh khủng lắm, nhà mình lúc đó có hai mẹ con người mẹ khoản 45 nhỏ con thì thì bằng tuổi mình những lúc nhà không có ai là mình nằm trần chuồng không mặc quần áo không đóng cửa nằm thủ dâm để hai mẹ con đó nhìn thấy người mẹ thì không dám nhìn nhưng nhỏ con gái để ý những lúc không có mẹ nó là nó nhìn mình khá lâu mới chạy đi lúc đó nhỏ quá nên không dám làm gì sao này con bé lớn lên chắc do nhìn thấy mình nên ham muốn sớm nó có chồng rất sớm. Có lần về thăm quê tối ngồi côi tivi nhà thiếm nhà lúc đó chỉ có mình nhỏ con của thiêm và thiếm mình mặc quần sọt vừa coi tivi vừa thủ dâm cảm giác sướng không tả ngồi vừa coi vừa sụt quay qua ngắm bà thiếm sụt lúc đó 14 tuổi không biết thiếm có thấy không nhưng sướng quá nên không sợ gì hết khoản 10phut bắn ướt quần nên vô mùng ngủ luôn đến sáng. Sao này lớn lên nhưng sở thích nghiện thủ dâm ngày càng cao hơn và có nhiều chuyện xảy ra mình sẻ kể tiếp

Chinmuoido and sexisone like this.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Những cuộc tình trong tôi Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 30/6/16
    Những kỷ niệm loạn luân có thật trong cuộc sống..!!! Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 5/6/16
    Những chuyện bất ngờ mà kích thích trong cuộc sống !!! Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 14/11/15
    Những chuyện có thật trong cuộc sống hiện tại ! Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 21/11/14
    Những mẩu chuyện xoay quanh cuộc sống tôi ... Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 6/6/13

2. tinhthurucnang

tinhthurucnang Đại Gia Lầu Xanh Verified

Cần lắm những dấu chấm, phẩy. Nếu không có nó thì sẽ hiểu sai ý của bạn.

conchimnon9x and can tinh like this.
  3. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified

Còn không có cách dòng cho dễ nhì[email protected][email protected]

can tinh thích bài này.
  4. can tinh

Cảm ơn sự góp ý của hai bạn

Kẻ Bất Tử thích bài này.
  5. ¥$Nkox Trùm$¥

¥$Nkox Trùm$¥ Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Tiếp tục ra đều tay nka tkớt

6. garicolt123

garicolt123 Biết Quay Tay Verified

Mình thì có sở thích mấy em she male

can tinh thích bài này.
  7. can tinh

Bạn có những kỉ niệm gì hay thì chia sẻ cùng mọi người bạn hé

garicolt123 thích bài này.
  8. zeus_god

zeus_god Còn trinh Verified

Mình thì thích chát sex, nói chuyện dâm dâm với mấy bạn nữ!
    Vừa nói vừa sục cu sướng lắm!

9. can tinh

Chia sẻ thêm đi bạn

10. trường an

trường an Chơi gái lần đầu Verified

11. can tinh

Mình cũng có sở thích khoe hàng với những bà sồn sồn u40.
    Có những lần mình khoe hàng cho một số bà ttường đi tập thể dục buổi chiều ở khu vực vắng người những khu chung cư còn chưa có người ở. Những bà ấy thường ăn mặc mát mẻ nhìn hấp dẩn lắm thường đi thể dục nhóm khoản 2 đến 3 người mình canh những lúc ấy không có người móc c ra khoe vừa khoe vừa sục cho to lên để mâý bà ngắm có bà thấy chỉ bà kia xem có bà la làng lên cũng mai là khu vắng không có người nên không sao có bà cứ ngắm miết không chớp mắt nhìn kích thích lắm. Có hôm mình đứng canh thấy mấy bà là móc c ra sục nhìn mấy bà đến là bắn cho máy bà xem có bà bỏ chạy có bà la làng có bà vừa đi vừa nhìn không chớp mắt nghỉ lại ở tuổi đó cũng có bà dâm lắm mình làm vậy cũng khá nhiều bà đây chỉ mới là kỉ niệm nhỏ còn tiếp

Chinmuoido thích bài này.