Những tư thế giúp dương vật vào sâu âm đạo nhất

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi htd108, 30/9/09.

1. htd108

htd108 Mất Trinh Verified

Chuyện là vầy, trong khi tâm tình trò chuyện, E hỏi GF của E rằng cô ấy thích "xung quanh" hay "sâu" hơn. Cô ấy thỏ thẻ rằng là thích sâu hơn. E muốn hỏi các bro xem những thế nào giúp dương vật vào sâu âm đạo nhất (các bro miêu tả kỹ chút hoặc có ảnh minh hoạt thì càng tuyệt) để E có thể làm GF của E thích hơn.

Thanks các bro trước :tongue:

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Nhờ các bác vào xem giúp dương vật của e Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 20/8/15
    Cọ xát dương vật bên ngoài âm đạo của bạn gái có thái không? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 9/3/15
    [Nghiêm túc] Cảm giác khi chạm vào bên trong âm đạo như thế nào Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 12/4/14
    Dương vật nổi nốt đỏ nhỏ nhỏ !!!!mong các anh chị vào tư vấn giúp em !!! Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 13/8/12
    Dương vật bị cong ạ!các chị vào giúp em Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 3/5/12

2. nhanviencia

nhanviencia Dậy Thì Verified

ĐẶT GỐI LÊN MÔNG EM,VẪN TƯ THẾ TRUYỀN THÔNG,NHƯNG BÁC HƠI ƯỠN NGƯỜI RA PHÍA SAU,CÓ THỂ TỰA LƯNG VÀO ĐẦU GIƯỜNG, TAY ÔM ĐÙI,KIỂU NHƯ NGỒI CHÒM HỎM TAY KIA KẾO BỘ HẠ RA SAU 1 TÍ,ĐẢM BẢO CHIM BÁC SẼ DÀI THÊM 1 TÍ VÀ CĂNG MỘNG,HIX EM THƯỜNG CHƠI KIÊU NÀY,NHƯNG Ở CÔN THỨ 2 THÔI,VÌ NÓ NHANH TÊ NGƯỜI LẮM

CÒN THẾ TƯƠNG TỰ NỮA,NHƯNG THÊM CÁI LÀ ĐỂ CHỐNG 2 GÓT CHÂN SAO CHO NÓ NGAY MÔNG VÀ NÂNG MÔNG MÌNH LÊN,NÂNG EM LÊN,ÔM SÁT VÀO MÌNH -KIỂU NHƯ BỒNG- GÁC CÁI GỐI VÀO THÀNH ĐẦU GIƯỜNG,TỰA VÀO ĐÓ,LÚC NÀY E CẢM GIÁC NHƯ CHIM MÌNH ĐANG CĂNG HẾT CỠ,CỨ THẾ MÀ DẬP,CÒN EM THÌ KHỎI NÓI,NHU ĐIÊN DAI,NHƯNG TỘI CÁI,MỆT PHẾT,THẾ NÀY EM CHƠI VỀ BỊ MỎI CƠ 2 NGÀY :D
    A.E NÊN THỬ,CÓ AI CHƯA HIỂU MÌNH SẼ NÓI THÊM

3. htd108

htd108 Mất Trinh Verified

Kiểu một thực chất là kiểu "Vác cày qua núi" phải không bác ?
    Bác có thể diễn tả chi tiết và cụ thể hơn kiểu 2 được không ? E muốn thử phát :)

4. Ohlala

Ohlala Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

đúng đúng đúng
    doggie cũng được

5. xgirl1989

xgirl1989 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Kiểu này em với bf cũng thử qua rồi, cũng không vào sâu lắm, hình như là do vướng mông của em thì phải, nó chỉ vô hơi sâu khi bf của em ưỡn người lên thôi ah. Chứ còn lúc nằm yên thì chỉ vô có 1 tí ah

6. AsaPrime

AsaPrime Còn Bú Sữa Mẹ Verified

đóng góp kiểu đứng. Bạn đứng thẳng, hơi ưỡn hông lên trước, còn GF thì 2 tay quàng vai bạn, 1 chân đứng như bt , chân kia để bạn kéo lên. Làm kiểu này mình thấy cũng sâu mà lại thấy rõ cảm xúc của 2 người thể hiện hết lên khuôn mặt. Có điều là nên dựa vào tường chứ đứng lâu là cũng mỏi đấy, chuột rút thì hơi phiền :p

7. xgirl1989

xgirl1989 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Đúng rồi, vậy thì mỏi lắm, hihi !!!

8. ice-fire

ice-fire Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Mỗi lần đổi được vài kiểu rồi chốt hạ thì em nào cũng phê mà mình cũng phê nữa

9. pichan

pichan Biết Quay Tay Verified

có 2 tư thế vào sâu nhất.
    1 là nằm ngửa, để ng yêu cỡi ngựa nhong nhong :D, vừa khỏe vừa mãn nhãn :D
    2 là tư thế truyền thống, nhưng 2 chân nàng gác lên vai mình, kéo xuống làm sao cho đầu gối nàng chạm với ngực luôn, nhưng cảnh giác các bác, nhắp với tư thế này chừng 3-4 phút là out ... ko giữ dc lâu đâu nha...

10. anhdepchai001

anhdepchai001 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

hehe !! theo tui thì kiểu chó là được nhất
    được nhất vì sao :
    - vào sâu, hai chân em mà khép lại thì bó thằng em mình, cả 2 nhìu cảm giác
    - mình có thể điều chỉnh được nhip độ . lâu lâu thò tay ra đằng trước bóp 1 cái, hay bác nào thích em có nhìu cảm giác hơn thì cho 1 tay vào hậu môn em ý thì ....
    - kiểu cho em làm "nài" mình nhẹ người vì ko làm gì cả, tay bóp thoải mái, nhìn biểu cảm khuôn mặt, bóp mông, nảy lên kết hợp thì .... Có điều cái này ko thích lắm vì em mình cứ leo lên là phi nước đại mình chịu ko nổi, out sau vài phút, kêu nó nhanh rồi từ từ mới lâu được mà em thì cứ hô em thích quá rồi thì mặc kệ phi như điên
    hehe
    ủng hộ từ sau ra đằng trước
    còn thích khác thì cho em nằm ngửa, cho cái gối xuống mông, bắt chéo 2 chân em rùi ...

11. BlueKnife26

BlueKnife26 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

ủa, bạn gì ơi tả hộ mình kiểu này với, hình như chưa thử, tả lại hộ chút bạn nhé :D

12. SEX_BOOM_TT

SEX_BOOM_TT Còn Bú Sữa Mẹ Verified

XIN CHÀO CÁC MEM, EM LÀ THÀNH VIÊN MỚI XIN ĐƯỢC ĐÓNG GÓP THÊM
    EM CAM NHẬN THẤY LÀ MỖI LẦN XXX VỚI BF CỦA EM THÌ EM THÍCH NHẤT LÀ TƯ THẾ TRUYỀN THỐNG , VÀ TƯ THẾ CHỮ X ( NẰM VUÔNG GÓC VỚI NHAU) .
    CÒN TƯ THẾ DOGGY THÌ EM THẤY VỚI EM LÀ QUÁ SÂU, VÌ EM DOGGY CÓ 2 LẦN , MÀ LẦN NÀO CỦNG BỊ TỨC THỐN HẾT, CHẢ HIỂU SAO NỮA . CÓ BÁC NÀO BIẾT NGUYÊN NHÂN THÌ XIN CHỈ GIÁO!

13. sexy88

sexy88 Dậy Thì Verified

trường hợp của chủ thớt cậu cứ chơi di...rồi tự khắc biết các tư thế thôi mà, mỗi người có 1 tư thế đắc ý nhất của mình, đối với tui rất thích làm ngựa cho vợ cưới, như vậy mình khoẻ thân ko mệt nhưng vợ lại mệt đứt hơi, hihihi chơi kiểu này tui chịu được cả h đồng hồ, kiểu để vợ lằm ngửa mặt lên trời co chân lên, còn mình thì nằm nghiêng 1 bên, hơi thấp 1 tý làm sao cho miệng trùng luôn vào ty vợ, lúc đó ta có kiểu chơi kích thích liền mấy chỗ nhậy cảm, kiểu này chym ko vào sâu nhất nhưng cũng làm cho vợ đê mê, vì 1 tay thọc qua nưng để mân mê 1 bên ty, miệng thì bú ty, tay còn lại thì mân mê hạt nẹ (chỗ kích thích nhất của con gái) chym thì nhấp nhô, ôi nghĩ lại lại thấy phê....tối nay lại phải làm cai cho đỡ nhớ heheheh

1 suy nghĩ nông cạn, nếu bạn ko biết làm sướng cho bạn đời của mình thì 80% nếu gặp đối tượng tán tính vợ bạn thì thôi.....tan vỡ luôn ko ai đẻ cho pro nữa đâu...mà nếu gặp phải cô vợ dâm dâm 1 tý thì cậu ko làm những kiểu mới lạ là nó nhanh chán, mà giò lên mạng cái là co phim sex đủ tư thế để xem, nó thấy cậu chỉ chơi kiểu chuyền thống nó lại chán vậy ko cẩn thận nó sẻ đẻ cho cậu nuôi con người khác đấy hehee:devil:

14. anhdepchai001

anhdepchai001 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

có người thích kiủ này có người thích kiủ kia nhỉ
    miệng thì cứ gào sâu vào, nhanh vào ( nhanh thì ọc sữa còn lằm ăn gì nữa ) nhưng mà nhấp nhấp rồi xoay xoay bên ngoài em ý cũng kịch liệt run rẩy
    còn vụ sâu thì theo tui có 2 tư thế này là chủ íu
    Iu tiên hàng đầu là mình nằm, em ý ngồi lên và cứ thế là lên xuống, trái phải ( tay mình được bóp nhà, em ý còn thỉnh thoảng cúi xuống hun.....) nói chung thế này là tuyệt
    thứ nhị là kiủ từ sau ta cho vào, em chổng mông mình quỳ gối ...( có đìu kiủ này thường em để cuối chứ lúc đầu mà vầy thì ko chịu được ...)
    Theo thông thường là vậy, còn truyền thồng ko sâu bằng đâu dzo còn vướng 1 khoảng đùi mình + đùi em nữa

15. mongmanh

mongmanh Dậy Thì Verified

Kiểu cho e nó phi ngựa thì vào sâu, nhưng boy mà kém thì sẽ bị phọt rất nhanh, nên dể có tác dụng ngược....
    Kiểu truyên thống nếu muốn vào sâu hơn thì có thể lấy cái gối mỏng hay lót cái khăn hay j cũng đc miểng mông đc đôn cao thêm khoản 10p là đc, đừng cao quá lại khó hơn...., cũng thế đó gác môt chân em nó lên vai mình......
    Thôi thì cứ sài tạm nhiêu cũng đc, chủ yếu thơi gian phải đủ cho em nó, chứ nhanh quá thí cách nào cũng thua.

16. ttibbti

ttibbti Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Còn tùy vào thể trạng và cấu tạo tự nhiên mỗi ng. Như mềnh và gf doggy thỉnh thoảng cô ấy cũng kêu đau. Nhưng lần nào mà sướng thì ngất ngây như say rượu luôn đó. :hand: Thik lém. he he he

17. SEX_BOOM_TT

SEX_BOOM_TT Còn Bú Sữa Mẹ Verified

ÒH THÌ RA DO TUỲ CƠ ĐỊA MỔI NGƯỜI.

18. WindJino

WindJino Mất Trinh Verified

gấu của mình cũng thích cưõi ngựa lắm, hay đạt cực khoái bằng thế đó ... Chắc là vào sâu đc nên mới vậy :)

19. taymonhiepkhach

taymonhiepkhach Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Theo mình thế truyền thống nhưng phải kê gối dưới mông GF ỏ là chơi ngay cạnh giường đó, đâm vào đảm bảo lút cán, ko chít với tui mới lạ.
    đảm bảo tui đã đâm nhìu rùi, nữ nào cụng đụng ... hết đó.
    Kiểu doggy cũng được mà phải lấy 2 tay mình banh mông em ra để cho chim e cạn bớt đâm là tới chỉ luôn.
    Bạn cần tư vấn add cho mình. yh: taymonhiepkhach.vn

20. đào lỗ

đào lỗ Còn Bú Sữa Mẹ Verified

vào sâu nhất thì chắc là tư thế cưởi ngựa rồi, nhưng kiểu nào làm em dể lên đỉnh nhất thì khó trả lời lắm à nha. có em thì cưởi ngựa lên đỉnh, có em cũng cưởi ngựa nhưng phải quay ngược lại 2 tay chống lên đầu gối của mình, có em thì nằm trên người của mình nhưng hai chân duổi thẳng ra, có em thì cưởi ngựa quay ngang 1 chân giữa đùi của mình 1 chân kế bên eo của mình.... nói chung là mỗi em mỗi kiểu nhưng điều có 1 điểm chung là lúc lên đỉnh thì em nào cũng như em nào, mắt lim dim miệng rên ư ữ rồi ngữa cỗ ra phía sau cơ thể giựt giựt như lên cơn động kinh vậy.