400K Ngon Tân Bình [NO PIC] RP Vân Anh 3701 - Đánh giá chân thực

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kimrau

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
101
USD
0
Tôi là 1 checker chủ yếu tầm ngầm và hoạt động ở kv ngoài HN. Hôm nay nhân dịp vô SG công tác mà vé mbay lại hết nên đành phải ở lại, vậy là book luôn 1 ksan khu vực Tân Bình để sớm mai đi sbay cho tiện. Chém gió với hội bạn lúc tối xong thì vô thiendia tìm lấy 1 em kv TB để giao lưu, tưởng cũng bình thường thôi nhưng không ngờ lại thấy rất ưng bụng nên làm 1 cái report cho em đông khách.
Mình không có pic đâu nhé, các bro muốn xem ảnh và lấy số thì vào đây xem, đúng người, đúng của:
https://lauxanhthiendia.com/diendan...i-mien-tay-an-vao-ngat-ngay-kho-quen.1159409/
Mặt thì hơi dừ (sn 91), nhưng nhìn xa thì cũng ổn (gái karaoke mà ra - em tâm sự như vậy).
V1: đúng như mô tả của bánh, hàng thật, to, đầu ti bé tí.
V2: ko bàn
Bím đẹp, múp, chưa có cavat, hột bé tí hehe, tevez ngon lành, doggy ổn, da trắng mịn màng chuẩn gái miền tây sông nước. Services thì do mình ko thích WC, còn lại thì hơi ổn (thiếu mỗi cái kiss nữa thì tuyệt).
Sau trận chiến thì cũng nói chuyện với em là em mới đi làm, chưa nhiều khách, anh hôm nay là người thứ 2. E còn bảo làm sao để được đông khách hơn, mình cũng tư cho em nên giữ thái độ ngoan ngoãn, ko công nghiệp như bây giờ, cải thiện thêm service, đăng ký 1 TK trên này để giao lưu với các anh, cái gì tốt thì cảm ơn, cái gì ko tốt thì cải thiện.
Hết cái rp ở đây, chúc anh em đồng dâm SG nhiều skhoe, kiếm nhiều tiền để tìm vui.
P/S: gặp em ở ksan trên đường NMH và chống chỉ định các anh em gu mình dây, cây cảnh nhé. Đặc điểm nhận dạng: hình săm linh tinh ở ngón đeo nhẫn tay trái nhé.

vibird

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
1,952
USD
0
giá như có tí ảnh thì hay

Anh&em

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits