Nơi Dành Cho Các Cặp Vợ Chồng Dâm Đãng

Thảo luận trong 'Nhật Kí Mây Mưa' bắt đầu bởi chongdamDNG, 28/10/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 3dmax

3dmax Biết Quay Tay Verified

:D :D lời văn cho thấy chủ thớt kể rất thật, nhưng mà vợ nó hỏi là có cho thằng khác fuck ko thì hơi nguy đó.

2. chongdamDNG

chongdamDNG Xem Sex Lần Đầu Verified

Vợ mình hay nói vậy mà bro ! vợ mình nói thích thằng khác đụ vợ ko , nói để vợ đi làm tình rồi quay phim về cho xem.
    Thật nói ra bình thường rất là dâm , nhưng mình củng thích xem thằng khác đụ hoặc nhiều thằng làm cho vợ mình sướng và phê .
    ở LX này củng có rất nhiều ông chồng thích xem thằng khác đụ vợ mình.

Nhưng cả 2 VC vẫn có ý tưởng đam mê thể xác những chưa vượt qua tâm lý , định kiến và khó khăn , tin tương khi làm với đối tác nào đó.

ở đây mọi người sẽ nghĩ làm như vậy sẽ khiến vợ mình ham muốn , ngoại tình với người khác mà mình ko biết. Mình đã nói vợ mình rồi ! nếu đi với thằng khác vô KS nếu chồng biết và ko có sự đồng ý thì coi như ngoại tình , ko thể tha thứ.

Ham muốn thể xác , ở đây 2 vợ chồng có những ham muốn dâm đãng nhưng nó chỉ là 1 trò chơi tình dục và nó khác xa với kiểu vợ đi ngủ với trai.

mọi người củng đặt vấn đề là mình thích xem vợ mình làm tình với 1 người khác , thích làm tình some nhưng sao lại GHEN và không cho vợ mình được ngủ với trai. bởi vì nó củng khiến vợ mình sướng.

Nếu sướng như vậy chỉ có vợ mình sướng và ko gọi là trò chơi tình dục của 2 VC được , người phụ nữ có 1 điểm là yêu và thích người đó mới ngoại tình và làm tình.

Và Nếu vợ mình mà đi ngoại tình thì coi như .........................

3. menlx247

menlx247 Dậy Thì Verified

Người yêu em thì cũng như vợ pác vậy á.
    Đang đụ mà coi phim mỹ thì thôi rồi, nàng nói c mỹ bự đ sướng. Em hỏi thích dc chơi c mỹ không là gật đầu lia lịa.
    Ng iu của em cũng thích some, thích softwings nữa. Kêu em tìm người some với em nó kìa. Làm tình thì kéo rèm ra cho thiên hạ nhìn thèm chơi hihi

Nói chung là y chang vợ pac vậy á;))

4. chongdamDNG

vậy NY bạn dâm giống vợ mình rồi , Ngoan và hư đúng chỗ.
    vợ mình xem phim là thích bú cu mấy thằng diễn viên lắm , 2 VC cùng dâm thì lúc làm tình từ thể xác đến tâm lý đều phê. hihihi

5. tytyphu

tytyphu Chơi gái lần đầu Verified

cho minh đăng kí được không bạn!!!! hay softwings cũng đựoc !!! gấu mình cũng tưong tự gấu 2 bác!:x

6. chongdamDNG

Vợ chồng mình củng dự tính 1 phương án mà 2 vợ chồng đếu đồng ý. Đó là vào 1 dịp 2 vợ chồng mình sẽ đi vào SG hoặc Vũng tàu du lịch. Rồi sẽ kiếm 1 anh nào đó cùng nhậu nhẹt và về KS làm tình.
    Đây củng là phương án cuối cùng của 2 vợ chồng đề ra. Vợ mình thích mấy thằng tây mà tây đen ko thích. Tây da trắng biết kiếm đâu ra mà còn khó khăn về ngôn ngữ nữa nên tính qua kiếm anh VN.

Dự định thì sẽ làm quen 1 mem LX để hiểu rõ về bản chất mục đích của 2 VC qua những sở thích của 2 vợ chồng. Vì mem LX đã đọc topic này nên sẽ không khó khăn lúc chơi some hoặc 1 mình chơi vợ mình.

2 VC mình thì sẽ nhờ 1 mem và có những yêu cầu :
    Dân SG , hoặc miền nam , đánh giá thì qua giọng nói mình sẽ biết
    Không ai biết thông tin của ai ,
    Mình sẽ LH qua mail , sau đó cả 2 cùng mua sim rác để hẹn gặp
    gặp thì ăn nhậu VC mình lo hết.
    Trước khi chọn 1 anh nào đó. thì mình sẽ lh qua yahoo , và cho bà xã mình xem qua con cu bằng WC, ko xem mặt. vì xem cu để vợ mình ưng ý
    Về phần vợ mình thì có thể on cam cho đối tác xem vú và lòn còn ko thì gặp nhau ngoài đời , nếu ưng ý thì hợp tác
    Về thân thể thì vợ mình hơi mập 1 chút ( có thể gọi là múp ) Vì sao khi sinh bé gái đầu tiên thì vợ mình phát mập lên chút.
    vợ mình là gái 1 con nhưng sinh mổ nên lòn rất khích
    da vợ mình trắng , lòn thì cạo lông sạch sẽ.

Nói sơ như vậy thôi ! chứ thời gian đi thì chưa cụ thể vì công việc và gởi con cho ông bà nội.

AE đừng PM vô hộp thư nhé ! khi nào VC mình đi sẽ tao topic

7. menlx247

Tìm dc 3 cặp giống nhau rồi đó :)

Tình hình này là cặp của mình, cặp tytyphu và chủ thớt giông nhau nhỉ. Opan dâm dâm style =))

Mình ở SG có dịp giao lưu nha các pác. Người iu mình cũng tròn tròn dễ thương chứ ko sắc nc hương trời gì đâu dc cái là mình iu lắm cơ 8-> Iu nên chìu hết mình hết mảy. Mỗi lần làm tình là em iu phải tê tái 2-5 lần mình mới thấy thỏa mãn tinh thần...

Thích nhất là vừa làm tình vừa nói chuyện dâm, nối cho em đu anh này, anh kia, em thiich1 già hay trẻ,,,,, coi như tâm sự chuyện chăn gối thấy hạnh phúc sợ hehe.

Mình cũng bàn về chuyện đi du lịch để tìm tây cho em nó, nghe là nước ướt giường liền, thấy tây hơi khó em nói vn trước nhé. Em nó phán một câu tìm gấp cho em kaka nghe sướng cả người vì có ng iu dâm :)

8. chongdamDNG

Vậy là có 1 cặp đồng dâm , hihih
    sao mà mấy bà vợ hay thích cu tây quá ta.
    Mình hỏi vợ mình thì vợ mình nói cu to dài và đẹp.
    Cái điều đó là đúng vì là diễn viên mà , ko đáp ứng đươc 3 cái đó thì sao mà là diễn viên con heo.

Nếu vợ chồng bạn hoang dâm như vậy thì có thể sex live qua webcam.

tức là vợ chồng bạn và vợ chồng mình oncam làm tình , nói về sex qua webcam.

Cả 4 đều đeo mặt nạ. cái này mình chưa sắm , vì chưa thực hiện hihiihhi

Dùng google webcam , hình ảnh rõ , tốc độ tốt , ko giật/

2 vợ chồng mình làm tình cho 2 bạn xem , và ngược lại. ...vvv
    nghĩ tới củng đầy cảm xúc chứ nhỉ.

Vợ mình dâm nhất là có chút bia vô , đang chơi mà rên rỉ , nói dâm đãng mà mình sợ người ta nghe đến phát ngượng .

"anh đụ mạnh vô đi , sướng cái lòn qua''''''''' anh dt bạn anh qua đụ em đi , dt thằng Q qua đụ em đi , em sướng quá , thèm có con kẹt đút vô miệng cho em mút qua'''''''' "
    mình nói sao mà dt được , vợ mình nói kiếm thằng nào củng được , có kẹt cho em mút , kiếm đi anh........

đó đoạn nguyên văn vợ mình rên dâm đãng đó.

9. Muối Ớt

Muối Ớt Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

đọc xong tới trang thứ 7 mới biết vc nhà mình chả zâm gì thế mà sao vẫn làm đều đặn hí hí ....:d đôi khi ko phải cứ qh là mãi mê nhau theo trình tự nào cả cảm giác sẽ quyết định nên làm gì trước :)

10. chongdamDNG

làm đều đặn thì do 2 vợ chồng có ham muốn cao nên ngày nào củng làm.Còn việc 2 vc bạn ko dâm mà vẫn quan hệ đều đặng thì nó ko liên quan đến phải dâm mới làm tình đều đặng
    Dâm có thể hiểu theo nhiều cách.
    Như VC mình thì dâm là giúp nhau thoả mãn những sở thích quái lạ mà VC bạn ko thích.
    1 số người có thể gọi là bệnh hoạn. Nhưng nó giúp cả hơn đạt cực khoái nhiều hơn, tâm lý củng sảng khoái và thăng hoa.

11. Muối Ớt

Muối Ớt Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Mỗi người mỗi gu a ợ :bz

12. moingaymotcai

moingaymotcai Còn Bú Sữa Mẹ Verified

cho vc mình tham gia với...sao có nhiều cặp giống nhau thế..

13. bembem2

bembem2 Dậy Thì Verified

bác nói rất hay, nhưgn theo em như này
    nếu vợ bác đã dâm thì phải có hình, còn ko thi em dự bác chém gió to,
    bản thân em rất dâm và vợ e cũng vậy, khi làm tềnh 2 vc xem phim vợ em nước ồ ồ, bú cu như hội châu âu ngay
    em rất mong muốn đc giao lưu với bác threesome :)
    mong nhận đc pm nhé

14. menlx247

Oker pác, để bàn với ghệ xem sao đã. Ghệ về quê ăn đám cưới rồi. Qua tuần mới vô. Nhiều ông lên vnexpress nói sao làm đều đặng, khỏe mạnh mà vợ vẫn ngoại tình???

Vì hai vợ chồng ai cũng có ham muốn riêng nhưng ko chịu, ko dám nói ra nên tự đi tìm người lạ để thoả mãn, nên dễ tan vỡ gia đình. Theo mình thì những cặp như pác chủ thớt nếu hợp về tính tình nữa thì sẽ rất gắn bó. Cảm giác của mình bây giờ với người iu cũng vậy.

Ko có gì là bệnh hoạn hết! Quan trọng là những người trong cuộc thấy vui và kín đáo ko ảnh hưởng tới ai là dc!

15. tytyphu

tytyphu Chơi gái lần đầu Verified

like cái ý kiến này lắm lắm!!!!:-bd

16. chongdamDNG

Củng như ở trên , VC mình sợ có ai nhận ra nên ko dám đưa hình.
    Bạn nói mình chém gió ?
    Vậy tại sao 2 VC mình rủ các cặp VC khác sex qua webcam.
    Vợ mình cấm nên ko dám tự tiện đưa lên. hình chụp ở nhà nên thấy đuợc gia thất. ngại lắm

17. floridasex

floridasex Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Mình thì một hai ngày ga95p con ghệ mình một lần. Bề ngoài thì ghệ mình k cho thấy thích chuyện đó nhiều lắm nhưng khi đã liếm được cái ấy của em nó thì em nó la quằn quại , ưỡn người ưỡn mông dữ đội lắm. Khi làm mình xài bao có gân vì k xài bao một là dính bầu hai là mình chết ngay tức khắc sau chừng 10 phút. Ghệ mình thì có thể ra 4 , 5 lần tỏng một lần ân ái. Nhưng k hiểu sao mội lần gặp ít chịu cho mình làm, cú tìm cách trốn tránh nhưng nếu đã lâm trận thì rên la dữ lắm. và một điiều nũa là k thích hôn môi mình, bú thằng nhỏ thì hồi trược tích cực lắm bây giờ chỉ làm cho có lệ thôi.
    Mình cũng chinh chiến nhiều nhưng thật cũng k hiểu nỗi là mỗi khi hai đứa gặp riêng nhau, ghệ mình k bao giờ chủ động chiện đó hết. Tâm sự vài dòng với anh em.

18. chongdamDNG

Có lẽ mới là người yêu nên bạn gái bạn ngại làm chuyện đó nhiều , đa phần phụ nữ ít ham muốn hơn đàn ông. Nhưng khi đã nứng thì..............

19. menlx247

Em thấy có vấn đề pác ơi, pác xem lại tình cảm thử. Sao yêu nhau mà ko hôn môi. pác có bị hôi miệng ko :D Nếu ko mà ko chịu hôn là có vấn đề thật, pác tâm sự với em nó xem sao? Cái gì cũng nên trao đổi thẳng thì tốt hơn

20. chongdamDNG

tình hình gì bác ! mấy hôm rầy củng hay vô nhưng mạng yếu quá nên ko trả lời được , cố lén upload hình bà xã lên upload69 mà nó cứ bị lỗi
    " T T T T T " chẳng hiểu làm sao

Đang tải...