1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

NƠI ĐỂ PHẢN ÁNH VÀ NHẮC NHỞ XỬ PHẠT HÀNG: MEMBER COMMENT HẾT VÀO ĐÂY

Thảo luận trong 'Gái gọi - Gái gọi Sài Gòn (TP.HCM) - Gái gọi Miền Nam' bắt đầu bởi Vardy, 17/11/15.

1. xhct

xhct Còn trinh Verified

2. Vardy

Vardy Còn Bú Sữa Gấu Thành viên BQT

MB này được checker bảo lảnh và BQT tạo điều kiện cho hoạt động lại, nếu có bất kỳ phản ánh nào về thái độ hay tráo hàng sẽ loại vĩnh viễn và ban nick bảo lảnh.

3. noah36

noah36 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Trưa thứ 7 có hẹn em Gyn Chipu, em bảo đến khách sạn mình đến tầm 12h15, thì 12h30 em đến, bắt đầu hành sự em bảo tranh thủ chỉ có 20 phút, tại còn khách phòng kế bên, ừ thì thông cảm cuối tuần, nên cũng ko nói gì thêm. Nói chung là em hối thúc hơi nhiều.
    Do chỉ gọi trực tiếp, và nhắn tin báo số phòng nên ko có gì chứng minh cả mong ad xem xét
    http://thiendia.com/diendan/threads/gyn-chipu-2778-hotgirl-chan-dai-lan-dau-len-san.977366/

s071992 thích bài này.
  4. caubenhotuoi77

caubenhotuoi77 Còn Bú Sữa Mẹ

Em xin cảm ơn mod lập topic này.
    Em xin report trường hợp e hàng BẢO HÂN MS 7398, link sau:
    http://thiendia.com/diendan/threads/bao-han-xxx7398-no-va-to-ben-thiendia-tinh-ai.970825/

Hôm qua, lúc 19h10 ngày 16/5/2016, e có set kèo xong với em Bảo Hân, nhưng BaoHan có THÁI ĐỘ PHỤC VỤ CHƯA TỐT, e có vẻ hối thúc, kiểu làm cho nhanh, rất giống công nghiệp, e không cho sờ vòng 1 nhân tạo một cách tự nhiên (chắc do mới tu bổ v1), e cũng ko cho e sờ ch*m , e giả bộ kêu khi đang làm chuyện đó ----> làm e mất cả hứng. và khi được 20" là e ấy muốn kết thúc xong (khi e chưa out), để đi một khách quen khác đang gọi điện thoại ý ới 2-3 cuộc. Em cảm thấy thực sự buồn và mất niềm tin.

Em mong Mod xem xét trường hợp của e. Em xin cảm ơn.

5. caubenhotuoi77

caubenhotuoi77 Còn Bú Sữa Mẹ

Em xin cảm ơn mod lập topic này.
    Em xin report trường hợp e hàng BẢO HÂN MS 7398, link sau:
    http://thiendia.com/diendan/threads/bao-han-xxx7398-no-va-to-ben-thiendia-tinh-ai.970825/

Hôm qua, lúc 19h10 ngày 16/5/2016, e có set kèo xong với em Bảo Hân, nhưng BaoHan có THÁI ĐỘ PHỤC VỤ CHƯA TỐT, e có vẻ hối thúc, kiểu làm cho nhanh, rất giống công nghiệp, e không cho sờ vòng 1 nhân tạo một cách tự nhiên (chắc do mới tu bổ), e cũng ko cho e sờ ch*m , e giả bộ kêu khi đang làm chuyện đó ----> làm e mất cả hứng. và khi được 20" là e ấy muốn kết thúc xong (khi e chưa out), để đi một khách quen khác đang gọi điện thoại ý ới 2-3 cuộc. Em cảm thấy thực sự buồn và mất niềm tin.

http://server7.upload69.net/image/pVsPt
    http://server7.upload69.net/image/pVwDb
    http://server7.upload69.net/image/pVzee

Em mong Mod xem xét trường hợp của e. Em xin cảm ơn.

6. testhangsaigon

testhangsaigon Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Lời nói đầu em xin kính chào ban quản lý và anh em em là một newbi mới tập chơi thiendia hôm nay vì bức xúc quá em xin report em Trúc Như ms 2091 ở Tân Bình theo link
    http://thiendia.com/diendan/showthread.php?t=983418
    Lý do: Em này công nghiệp nặng gây ức chế cho khách BJ HJ không gì ok hết thái độ xem thường khách chơi như chơi búp bê không cảm xúc em điên quá ra luôn rồi đưa tiền cho em nó về em này cũng đã có 1 bài tố cáo mong BQT xem xét treo bướm em này vĩnh viễn để công đồng chúng em đc nhờ .Xin cám ơn BQT đã tạo ra sân chơi cho anh em nhưng những em phò như thế này cần nghiêm trị

oybin thích bài này.
  7. True Religion

True Religion Mất Trinh Verified

Bạn đi ngày nào giờ nào cho mình biết thông tin nhé để mình xem lại, chấn chỉnh và nhắc nhở để e nó làm tốt hơn, tạo cơ hội và dk cho e nó làm tốt, nếu vẫn chứng nào tật ấy và ko sửa sai thì treo cmn bướm cho nó lành...cám ơn bạn đã phản ảnh.

8. testhangsaigon

testhangsaigon Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Cho mình hỏi bạn là gì của em nó bạn ko phải là BQT nên mình cũng không cần phải trình bày với bạn nếu bạn là chăn của em nó thì chỉ cần nhắc với em nó bớt công nghiệp tý là đc

oybin and Tuanviva like this.
  9. Vardy

Qua xem xét, BQT quyết định treo bím cảnh cáo Trúc Như 2091 1 tuần từ ngày 21/05/2016 đến 28/05/2016.
    Sau thời hạn treo bím nếu BQT vẫn còn nhận được phản ánh không tốt từ checker thì sẽ treo bím vĩnh viễn, ban vĩnh viễn nick tiến cử.

oybin, Tuanviva and testhangsaigon like this.
  10. ken_block278

ken_block278 Còn Bú Sữa Mẹ

Xin chào Mod & các anh em trong diễn đàn thiendia

Lời nói đầu tiên xin cám ơn Mod đã lập topic này để anh em có thể phản ảnh thái độ của hàng. Giờ mới rảnh rảnh nên viết report phản ảnh hàng họ @@

Mình xin phản ảnh Khánh My (MS 5848), lần đầu tiên nhịn cà phê cà pháo để check Khánh My mà bị em nó cho mình leo cây, rồi còn nt cáp cho mình 1 kèo khác giá 800 mà mình không bít hàng họ thế nào.

Hôm nay ngày 23/05/2016 mình có hẹn em nó khoảng 1h30 chiều (13h30) gặp nhau tâm sự, em nó có nhắn địa chỉ cho mình. Đúng 1h40 mình có mặt trước khách sạn
    Mình: Alo em nó hỏi lại lần nữa cho chắc mới vào book phòng
    My: Anh vào book phòng rồi nt cho em
    Mình: Nhận phòng, vừa tắm ra chưa kịp quấn khăn thì em nó điện thoại
    My: Anh đi 2 người hen: em và bạn em
    Mình: Thôi anh ko thích style 2 người, sao em ko đi mình em thôi
    My: em đi 1 mình em sợ với lại hôm nay em không được khỏe, anh đi pạn em đi bao đẹp
    Mình: thôi, nếu em mệt thì anh về, khi nào em khỏe rồi tình tiếp
    My: nt còn nói bạn em nó bao đẹp nữa (buồn tập 1)
    Mình: nằm 10p xuống trả phòng, hết 160k (buồn tập 2)

Đây là nội dung tin nhắn, sau cuộc gọi ở trên. Hy vọng MOD chấn chỉnh lại em nó
    Nếu Mod ko nhìn thấy hình (do server host image xoá ảnh hoặc bị gì đó) thì mình có thể inbox cho Mod, mình còn lưu file ở máy tính của mình

testhangsaigon thích bài này.
  11. anubissx

anubissx X-Art Amator Verified

Lời nói đầu tiên xin cám ơn Mod đã lập topic này để anh em có thể phản ảnh thái độ của hàng. Giờ mới rảnh rảnh nên viết report phản ảnh hàng họ @@

Mình xin phản ảnh NGỌC KHÁNH (MS 6386), được em nó cho mình leo cây, mình gọi lại thì có giọng nói trả lời ko đi. 1h sau thì em nt nói bạn em trả lời bla bla. Túm lại là rất phức tạp và không rõ ràng.

Hôm nay ngày 25/05/2016 mình có hẹn em nó khoảng 4h30 chiều (18h30) gặp nhau, em có nhắn địa chỉ cho mình. Đúng 4h30 mình đến khách sạn, nhận phòng và nt số phòng.
    Chờ 15' mình nt lại. Vẫn không được trả lời.
    Sau 30' mình gọi thẳng cho em. Bên kia có giọng trả lời.
    Mình: Có phải NGỌC KHÁNH??? em có nhận được tin nhắn của anh??? em có đến được ko?
    Bên kia: không đến được. Cúp. (gg!!!)
    Uống nước suối và sau 45' trả phòng zìa.
    Hơn 1h sau em có nt lại: "em đi xe, nghe ko rõ, tưởng anh chưa wa" bla bla.
    Mình trả lời lại như trên có người trả lời mình như vậy.
    Em nhắn tin: bạn e trả lời lúc em tắm, bla bla.
    Kết: rất lung tung và mờ mịt. Không rõ ràng và tùm lum.

Đây là nội dung tin nhắn, sau cuộc gọi ở trên. Hy vọng MOD chấn chỉnh lại em nó

vnvn121212 and ken_block278 like this.
  12. badboyf2

badboyf2 Còn trinh Verified

Phản ánh em Nhã Linh 624
    http://thiendia.com/diendan/threads...ong-than-hinh-ve-nu-ngon-khong-tuong.1012975/
    Trưa 04/07 mình hẹn em nó tại ks HH.
    Cho mình chờ 30f. Và làm 15f là xong.
    Thái độ cực công nghiệp.hẹn thêm khách khác trong khi đi với mình nên em nó làm như chạy show rồi biến. Vì anh em nên mới phản ánh để mọi người ko mất tiền ngu.
    Tks mod quan tâm[​IMG]
    Thêm nữa . em nó tự ý lấy bcs tại ks và mình bị tính thêm tiền trong khi đã mang theo. Nói chung làm ăn sống nhăn ah

Chỉnh sửa cuối: 5/7/16
    HULK_1307 and Kaze_kun like this.
  13. badboyf2

badboyf2 Còn trinh Verified

14. Fun

Fun Dậy Thì Verified

Đề nghị xem xét lại MBTM Thu Hằng PXL. Từ Bình Thuận vào cũng ngứa, lên diễn đàn,check con này vì gần. Vào ks, nó nói a đi tắm, rồi than có con bạn ko có khách năn nỉ mình some lun. Tưởng ngon,vào con Hằng bú chim, con bạn bú vú chưa đầy 3p mang bao vào chơi. Mình chơi con H,còn bạn nó ngồi nhìn ko làm gì, rồi có dt bỏ đi lun. Con H thì vừa chơi vừa hối, mất hứng. Tính hết 600k,ra tính tìên ks 100k(ks Tom&Jerry). Ức chế, đề nghị treo đi. Ko chèn link được vì xài đt, con này trong TTSH phần MBTM

15. handoikhongdu

handoikhongdu Còn Bú Sữa Mẹ Verified

- Tên hàng : Hà My - Trung Sơn Q8
    - Nội dung tố cáo : CMT CỦA BẠN
    cutovatva:
    vừa check em này. Cảm giác chung là hụt hẫng, bức bối. Đúng nghĩa tháng 7 âm. Coi như cho đi cái xui. Chuyện là hẹn gặp em lúc 9h tối. vào phòng tắm rửa sạch sẽ đợi em. em vào cũng có thái độ vui vẻ. Về face thì không được xinh cho lắm. Em vào tắm rửa rồi ra nhập cuộc ngay luôn. Em liếm ti mình được vài cái, quay xuống bj chưa tới 3p thì đeo bao vào, thằng nhỏ còn chưa dựng nổi thì nhét vào rồi. nhấp nhổm cưỡi ngựa được chục cái thì nằm ra hưởng thụ. trước đó em đề nghị bật tv ngay cái đài có film ấn độ tên "Định Mệnh" cho em coi. Cũng chiều em mở cho e coi. ấy mà vừa nằm ra thì ngửa mặt coi phim chứ k tập trung. rồi mình làm cũng mỏi nên rút ra. em ngước lên hỏi mình ra chưa, mình bảo chưa, đòi đổi doggy, mình nghe câu hỏi "ra chưa" là thấy khó chịu rồi, cũng muốn ra cho lẹ cho xong mà em nó quất thêm câu: "Rút ra đút vô nữa là không làm nữa nha". thật tình mình cũng đâu muốn vậy đâu. Tại em không hợp tác với mình. Thằng bé thì cũng cỡ 15-16 thôi, mà đâm vào lại nói đau. chả hiểu có đau thật hay không nữa. Đã vậy còn không hôn môi, không vét máng. Cuối cùng quá mất hứng, chả thèm cho thằng nhỏ ra nữa. Đưa tiền cho em đi về cho lẹ. Kết thúc 15p không ra gì cả. Thực ra bản tính em không phải tự khen, tuy ít được làm nhưng mỗi lần lâm trận phải tốn 20-25p là ít. có khi còn hơn nữa. mà em thấy mình dai sức lại nghĩ mình chơi đểu em. Trước đó còn lịch sự hỏi em ở đâu, mình qua gần đó đón em luôn vì trời thì mưa mà em lại nói em đi xe ôm. thấy tội nên nói thế, vậy mà thất vọng về em quá. Mình cũng không phải là loại người chỉ cần xả ra. có học nên ăn nói cũng đàng hoàng, không thô tục, hy vọng ai đó có ý định check lại em này hay quen em này thì góp ý cho em sửa đổi. 300k không phải là nhiều nhưng em đã đi làm thì nên phục vụ cho đúng lẽ. Mà em này còn có 1 tật hơi thô là bj đc tí thì nhổ nước bọt xuống nền nhà. Mấy bãi như thế. Tởm thật. Hy vọng bác nào đọc được thì cân nhắc kỹ trước khi đi với em này. Có thể tối nên em muốn gọn lẹ về nghỉ ngơi. Mod có đọc được xin đừng xóa nhé. Để các checker tham khảo thêm. Tks 4 all. Cuối ngày vui vẻ nhé các mem.
    CMT CỦA handoikhongdu :Giờ này là 2h , mình mới check em ấy về . hôm nay mình đi qua đêm với em ấy . 1tr2 , ko phải mình dìm hàng hay gì mà em ấy làm rất sơ xài . thậm chí zô ko cần bj hj gì chồng bao vào là chơi thui :( . sau đó 1 tiếng mình làm cái thứ 2 . xong cái thứ 2 thì em nó đòi về, mình hỏi tại sao thì em ấy nói :"qua đêm chỉ đc quyền chơi 2 suất thôi, đó là luật , ko tin anh hỏi hết a,e diễn đàn xem có phải hay ko. và vì anh đã đi suất thứ 2 rồi nên em về luôn , ở lại em cũng ko ngủ đc " . mình có chút ức chế và trả tiền rồi ra về luôn ,mà cũng chẳng thèm cãi cọ làm gì ,xem như mình xui vậy . a,e có ý định đi em ấy thì nên cân nhắc . đôi lời vậy thôi còn nhiều cái nữa mà mình ko biết văn vẻ gì cho lắm. Mod đi ngang qua xem xét dùm . và đừng xóa cmt của mình để a,e biết mà cân nhắc .

P/S : Rất tiếc vì em xài DT cùi nên hok chụp hình lại đc . xin Mod xem xét .

- link trung tâm, link bài phản ánh : http://thiendia.com/diendan/threads...y-ms-8706-em-gai-que-moi-len-sai-gon.1004639/
    - Của bố mỳ? (nếu có)
    ACMN1

16. Vardy

Yên cầu các bạn gởi ảnh chụp màn hình set kèo qua cho BQT.

17. cutovatva

cutovatva Dậy Thì Verified

sorry mod. mình đã xóa mess vì còn dính líu tới cá nhân nên k để trong phone được. gửi mod đỡ tấm hình lịch sử cuộc gọi nhé.[​IMG]

18. HULK_1307

HULK_1307 Còn Bú Sữa Mẹ

1. Trinh model 0938580221 , bài post của ACMN1
    http://thiendia.com/diendan/threads...-chan-dai-mien-tay-dang-cap-gai-sang.1024410/
    2. Phục vụ quá kém , sai lệch thông tin cung cấp
    Nội dụng :
    - Giá ks là 150k/giờ ( cho phòng loại thường ) chứ không phải 100k/h như bài post
    - Bóp ngực không cho , sờ ti cũng không luôn, chỉ đc đặt tay lên
    - BJ bắt phải đeo bao , tevez cũng không cho luôn
    - Kiểu phục vụ như thế đặt giá 700k/shot thì thật sự là quá đáng và rất chán !
    3. Mình không còn giữ tin nhắn vì lí do cá nhân, nhưng MOD xem xét dù không đủ chứng cứ để treo bướm nhưng vẫn cứ để bài để ae đừng dính phốt như mình, nếu cần đối chứng mình sẽ cung cấp sđt của mình ! Thân

19. bitrungnick

bitrungnick Xem Sex Lần Đầu Verified

1. Ngọc Trinh 5865
    http://thiendia.com/diendan/threads...n-hoi-muon-toi-dong-dam-da-share-phao.969562/
    2. Phục vụ quá kém
    Nội dụng :
    - Lên muộn, bắt mình chờ (có tin nhắn để xác minh thời gian)[​IMG]
    - Vào phát không BJ, BJ qua bao cũng không luôn. thái độ phục vụ hời hợt, nằm im luôn không hợp tác,, còn nhắn điện thoại liên tục.
    Mong MOD xem xét đừng để ae dính phốt như mình! Thân!

20. quochai194

quochai194 Còn Bú Sữa Mẹ

AD cho e hỏi có dịch vụ k đi theo shots mà đi theo giờ k ạ. bữa e đi mà mấy chi làm tình phê quá chưa đc 5phút bắn mất. rồi đi về buồn qá

Đang tải...