1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

NƠI ĐỂ PHẢN ÁNH VÀ NHẮC NHỞ XỬ PHẠT HÀNG: MEMBER COMMENT HẾT VÀO ĐÂY

Thảo luận trong 'Gái gọi - Gái gọi Sài Gòn (TP.HCM) - Gái gọi Miền Nam' bắt đầu bởi Vardy, 17/11/15.

1. seb_charlaton

seb_charlaton Còn trinh Verified

2. blueaa

blueaa Mất Trinh Verified

HÔM NAY QUÁ ĐEN EM XIN REPORT 2 EM 1 LÚC
    1. Khánh Linh ms4641
    Đề nghị treo hàng vì cho khách leo cây .
    - mình nhận được tin khách sạn của e lúc 15h23 và ngồi chờ khách sạn đến hơn 16h ko hồi âm (mặc dù 16h đã nhắn tin hối) ... xem hình sẽ rõ[​IMG] [​IMG]
    chán quá ra về vừa ra khỏi khách sạn 16h20 em ấy alo ... cho hỏi có nên bắt máy nữa ko (hơn 1 giờ chờ đợi)

2. EM MI MI 1938
    ĐANG NẢN kèo hàng mới ko ổn alo hàng cũ xíu ... đc ngay cái hẹn lức 16h16 . .. mình nhắn phòng xong cho em lức 16h23 .... 10 phút sau có mặt ... mặt hình sự ko 1 nụ cười
    BẮT ĐẦU THẤY NẢN nhưng thôi quất lun .. em nói mình đi tắm ... lột đồ đi tắm xong ra cũng khoảng 16h35
    em bắt đầu làm qua loa .. tay sờ ngực dc 1 cái em bảo đau .. xua ra (còn dưới thì khỏi lun nha) ... em đeo bao vô quất đc 5 phút tự dưng em rút ra ...HJ đau bỏ xừ mà không ra nổi .. 5 phút nữa ..em ấy tự dưng "XIN LỖI ANH THÔNG CẢM EM CÒN KHÁCH CHỜ" ... lấy 400k xong chạy mất tiu để lại căn phòng lúc 16h52 như hình (VẬY LÀ CHƠI ĐƯỢC HƠN 10 PHÚT MẤT 400K @@"[​IMG]

Hoabinhcorp and minhjp like this.
  3. madoi20xx

madoi20xx Dân Chơi Verified

Mình cần AD làm rõ vấn đề này nhé, chả là hôm t7 mình có đi em Thảo 1255 box MB MN, về viết Rp đến giờ vẫn chưa thấy em ấy lên tiếng gì hết về vấn đề này, ở thiendia ghi 300k mà em nó nói mình đi thiêndia thì 400k. Trích bài mình viết từ box ra:
    " nay mình đi e này, lúc xong thì mình đưa 300k, e ấy nói đi ở thiendia là 400k, mình cũng ko biết nữa do lưu số e ấy vào danh bạ, giờ lên thì thấy topic này vẫn để 300k 1s ?? Nếu e lên 400k thì phải sửa lại topic này chứ, a thì muốn nói rằng cái gì cũng phải rõ ràng hết e ơi, ở đây ghi vậy mà e lấy giá thì khác. Lần này là lần thứ 2 gặp lại e, e xinh hơn trc nhiều, vẫn phục vụ như người tình, thôi thì e có đọc đc thì phải làm rõ vấn đề giá cả nhé, để ae đi sau khỏi thắc mắc. Chúc e đắt khách !! "

Link máy bay đây nhé, vẫn 300k mà lúc mình đi xong lại lấy 400k.
    http://thiendia.com/diendan/threads...55-ky-nu-ngoan-hien-lan-dau-len-song.1028477/

4. Vardy

Vardy Còn Bú Sữa Gấu Thành viên BQT

Bạn cung cấp thêm thông tin để BQT xử lý ( ảnh chụp set kèo, tin nhắn giá cả,...)

5. madoi20xx

madoi20xx Dân Chơi Verified

Hix, trước giờ mình check ít khi chụp ảnh lại lắm, giờ phải RP thế này chủ yếu nói cho em ấy làm rõ giá cả, đâu đó rõ ràng, để các member đi sau ít bị ngộp khi bị tăng giá không rõ lý do như thế này, nhiều khi lỡ newbie nào đi sau mà gặp như vậy thì đâu còn vui vẻ gì nữa ..

6. BunChaGio

BunChaGio Biết Quay Tay Verified

Mình vừa đi em Hoài Phương xong, sđt: 01646491748, khu vực PXL, quận PN. Đặc điểm nhận dạng là da ngăm đen, có hình xăm cái cánh sau vai.

Thứ nhất là em nó cho mình leo cây hơn 1 tiếng đồng hồ, mình set kèo 10h sáng từ tối thứ 3, nhưng tới tận 11h10 mới tới, mình nt cũng ko thèm tl. Mình thuê KS Cali, phòng 402.

Thứ hai là hành xử rất công nghiệp, tỏ vẻ khó chịu khi trò chuyện, vô là cởi đồ ra rồi bú mút này nọ xong kêu mình mang bao vô quất (do lúc đó có nhận kèo của đồng dâm nào đó nên muốn quất lẹ hay sao ấy).

Thứ ba là mình đeo bao vô làm truyền thống đc mấy phút, doggy được mấy nháy rồi kêu ẻm cưỡi ngựa thì ẻm nhấp được vài cái xong kêu mình truyền thống đi anh.

Lúc đó thằng nhỏ mình xìu xuống mất hết cảm giác, nói với em nó thôi nghỉ, mất hứng rồi. Thế là xong, đi tong 500k nhảm nhí.

Đề nghị admin treo bím em này, vì ko giống như giới thiệu trong đơn hàng, từ cách hành xử tới cách nói chuyện, lần đầu tiên mình check hàng mà gặp phải cảnh này thiệt chán hết biết.

https://m.imgur.com/a/SKyFu

7. Mưa...

Mưa... Đại Gia Lầu Xanh Verified

Mình đi check phải hàng lởm ít khi lên tiếng nhưng hôm nay cay quá xin đưa lên đây mong được phán xử:
    Hôm nay hơi sỉn, bốc máy gọi e Hoàng Dung 1052, thì được cuộc hẹn đến 115 Gò Dầu. Nhìn ảnh hợp gu quá nên ko để ý địa chỉ phi thẳng qua lấy phòng. Lên phòng thì bước vào là 1 con già, chân xăm 1 mảng tướng, bụng nhăn nheo và 1 ổ mỡ. Đm thôi nhắm mắt đưa cu, vào cuộc thì e nó ghé mồm thổi 2 3 phát xin thề là ko đc 15s. xong nằm ngửa ra bảo địt đi. Lên phập khoảng 3 phút thì đkm nó ra lệnh mình bảo tập trung vào ra đi, ko ra được sóc bằng tay còn khổ nữa. Cắn răng cắn lợi phập thêm 1 phút định phụt thì nó rút cmnr với vẻ mặt khó chịu. Và đkm 1 cái bố láo nữa là 400k chứ ko phải 300k như bài đăng nhé.
    Bực mình vì 1 con hàng láo, xấu và lừa đảo checker.
    Tôi ko chụp hình, mod có thể test lại bằng cách liên lạc hỏi giá và điạ chỉ để biết t nói hoàn toàn đúng sự thật.
    Kính đề nghị treo vĩnh viễn loại hàng này và loại bỏ khỏi cộng đồng.
    Xin hết.

http://thiendia.com/diendan/threads/gai-goi-quan-phu-nhuan-hoang-dung-1052-hang-ngon.1116824/

8. Sịp.màu.đen

Sịp.màu.đen Mất Trinh Verified

sr mod mình xin xoá cm này vì lý do cá nhân .

Chỉnh sửa cuối: 14/11/17 lúc 03:12
  9. Sịp.màu.đen

Sịp.màu.đen Mất Trinh Verified

mong mod quản lý nghiêm việc pr sai sự thật. hình chụp sửa quá nhiều. hàng chỉ đc 4/10 so với hình

Chỉnh sửa cuối: 14/11/17 lúc 03:13
Đang tải...