[Phần 3]-Vc Chubby trở lại :D

Thảo luận trong 'Hinh Anh Sex Hàng Việt Nam Chất Lượng Cao' bắt đầu bởi _Chubby_, 22/10/12.

1. _Chubby_

_Chubby_ Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Hehe,chào cả nhà.Vợ chồng e bấy lâu nay vắng bóng vì bận rộn quá,hok có thời gian.Cuối tuần này Vc e quyết định làm thêm topic nữa hâm nóng 4rum,mong nhận được sự ủng hộ của các bác :D.E vẫn chụp bằng điện thoại,k nét lắm thì các bác thông cảm nhé!
    P1:http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=715243
    P2:http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=717916

Vc e mất mấy tiếng mới chụp xong,vì cứ chụp được một cái lại đè nhau ra bú liếm :)).E cứ phải đẩy 0x dâm đãng ra,kaka. Bonus thêm vài ảnh hot mà 2 topic trước của e không có :">

Hết rùi ạ.Dạo này thấy nhìu topic về chủ đề Some,Swing,Vc e cũng thấy hứng thú.Cơ mà đang trong giai đoạn vượt qua rào cản tâm lý.Do vậy muôn làm quen vs Vc bác nào có cùng sở thik, đang tò mò như tụi e ,vs điều kiện sức khoẻ tốt ;)),trí thức,lịch sự,tôn trọng đời sống riêng tư của mỗi người (dưới 30t thì tốt à) để cùng vượt qua rào cản :p.VC e ở HN ạ
    Chúc cả nhà buổi tối zui zẻ :X:X :-bd :-bd

Chỉnh sửa cuối: 22/10/12
    haititiengiang thích bài này.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    [S.2] Siêu phẩm "Thiên nhiên tươi đẹp" - Phần 1 tập 3 "Đào Nguyên động" Hinh Anh Sex Hàng Việt Nam Chất Lượng Cao 20/4/14
    Vợ dâm (post lại phần 1->5) Hinh Anh Sex Hàng Việt Nam Chất Lượng Cao 8/8/13
    ::[X ART LX] HẠNH NHI HN,EM ĐÃ TRỞ LẠI SG[X ART LX]:: Hinh Anh Sex Hàng Việt Nam Chất Lượng Cao 3/12/12
    Album Thu Đông 04: Thảo Anh, căng tràn nhựa sống (Phần 3) Hinh Anh Sex Hàng Việt Nam Chất Lượng Cao 28/10/12
    MyWife [Phần 8] đẹp Hinh Anh Sex Hàng Việt Nam Chất Lượng Cao 20/4/09

2. ngancon999

ngancon999 THẦN BÀI POKER The VIP

Pic đầu giật mình vì trong lòng thầm mong dc fuck vợ bro
    xem xong mới pic cuối tỉnh hẳn vì tỉnh ngộ: k dc la liếm vợ member lx
    thanks nice pic

3. Vừa cong Vừa vẹo

Vừa cong Vừa vẹo Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Thích nhất kiểu này của v bác.

Mông cong, vú to body đẹp.:))

4. chut_ky_niem

chut_ky_niem Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

vc mình cũng đang tập tành tìm hiểu swing nhưng còn rào cản tâm lý,y chang 2 vc bạn nhưng tiếc cái là mình ở sg

5. leephuong19

leephuong19 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

vợ chồng nhà bác này kinh thật nhìn bác hết xảy luôn, còn vấn đề kia vợ chồng cứ thử xem nếu mộ lần không được thì bỏ đi cả hai phải đồng tình không dễ say good bye lắm. liệu sau này vợ mình có thế này không nhỉ???????????????? vợ chồng nhà bác này chịu khó chụp thêm nhiều kiểu thế mới cho anh em chiêm ngưỡng nha đang tưởng tượng mặt bác chubby thế nào đây

6. nhockutezen

nhockutezen Chơi gái lần đầu Verified

Con ku này nhìn không hợp với em cho mấy, hihih. Dù sao cũng tks em, hình đẹp, em cũng đẹp.
    Nếu em ở HCM thì VC anh cũng phải xin 1 vé rồi, tiếc thật :D

7. warmboydn

warmboydn Mất Trinh Verified

Chubby ơi,thế khi nào mới cho vc anh 1 cái hẹn đây????vợ anh cũng khen em đẹp đấy có biết ko??? :x

8. cu_gau

cu_gau Còn Bú Sữa Mẹ Verified

hàng họ chồng em như thế nào thì cứ để như vậy, dùng shop kéo ra làm gì nhìn ảo quá, tướng em thế kia mà chồng em vẫn còn đủ bình tĩnh chụp ảnh thì quá đỉnh rồi đó ;)) chúc vợ chồng em lên đỉnh nhìu nhá, và tìm được cặp swing như ý nhá :)

9. Quan74

Quan74 Đại Gia Lầu Xanh Verified

vừa lên diễn đàn lx, vừa bú, liếm & fuck nhau thì ko còn chỗ nào sướng hơn nữa rồi...
    chấm nhất 3 tấm này:

nhìn bím em mà ko thể kìm chế đc thằng nhỏ, nó lại khóc đòi.... nữa rồi - mà bx ko có nhà - biết làm sao đây trời???!!!...
    thanks em rất nhiều vì đã quay lại dđ đóng góp.
    nếu swing đc thì pm cho anh nhé!

10. _Chubby_

Xin lỗi bác chứ e gà lắm,lại không biết photoshop,huống gì lại còn kéo dài ra đc ạ ;)))

11. _Chubby_

HI,tks bạn :p

12. nhymconq10

nhymconq10 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

khoái cảm của nữ giới không phải chỉ được quyết định bởi mỗi cái BIG DICK đâu các men ơi, cái cách mà các anh làm chuyện đó mới thật sự là quan trọng, boy của mình chỉ KISS mình và dùng ONE HAND thôi đã làm cho mình ngất ngây ngay trong lúc FOREPLAY rồi mà chưa cần dùng đến cái đó đâu à nha!

13. Hotboy_DongTa

Hotboy_DongTa Đại Gia Lầu Xanh Verified

hic 2 vc sao ma lai hanh phuc qua vay!!chuc 2 vc nhieu suc khoe!!neu co dieu kien 2 vc nen lam mot bo phim cho anh em lx thuong thuc nhe!!thank pro nhieu!!!!!!!!

14. suc_kh0e_tot

suc_kh0e_tot Chơi gái lần đầu Verified

Chả hiểu bro Cu_gau nhìn kiểu j mà bảo PS nhỉ?
    Nếu biết PS thì đã kéo dài hết cả màn hình r =))

15. Eclipse888

Eclipse888 Đại Gia Lầu Xanh Super VIP

Anh đoán em chuẩn bị vỡ inbox vì thư từ và gạch đá, hi hi... Em cố gắng làm thêm 1 bộ hình some nhé. Người nhân vật nữ rất đẹp, xem rất cuốn hút, lâu lâu mới được coi 1 bài thực sự chất lượng.

16. minhtit

minhtit Thuyền Trưởng Tàu Không Số The VIP

Hehe Chubby đẹp lắm, mông cong, vú to mẩy... Mấy topic trước đã thấy đẹp rồi nhưng đến thớt này thì nước dãi chảy ướt hết bàn phím. Hôm nào mát trời Chubby cho anh cái ảnh full body làm kỷ niệm đê

17. Jun0hpt

Jun0hpt ♥Đẹp Trai♥Đại Dâm♥ The VIP

Không thể không tks cám ơn 2 bạn! Những bức hình xem mà sướng con mắt!... Chất lượng hình ảnh chụp tốt hơn tí nữa...với các góc chụp thì sẽ đẹp hơn. Bổ xung sau! ^^

18. _Chubby_

Hihi,chuẩn luôn ss ạ! :p

19. nhockutezen

nhockutezen Chơi gái lần đầu Verified

Tại vì thấy hợp với anh hơn, kekek :p

20. joshilx

joshilx Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Hình ảnh đẹp. ADdtext và xoá mặt có kỹ thuật. Tuyệt vời vợ chồng Bác. Chan thành cám ơn