Phát hiện bạn thân thích người yêu mình nhiều năm, xin ý kiến các pro.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

quadem

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
38
USD
0
Em cũng có mối tình hơn 5 năm với bạn gái và cũng đang chuẩn bị tiến tới hôn nhân. Nhưng gần đây em phát hiện thằng bạn thân của em cũng yêu bạn gái em và cô ấy cũng thú nhận là có biết điều ấy. Nhưng khẳng định vs em không có tình cảm gì và chỉ coi nhau như bạn bè, 3 đứa cùng chơi vs nhau cũng rất lâu rồi. Thăng bạn thân chưa có người yêu bao giờ và từ trước tới giờ chỉ yêu có mình vk em.
Những lúc 2 đứa em cãi nhau thì chắc cô ấy lại tâm sự như kiểu 2 ng bạn, em có lần nói vs cô ấy là nếu em không có tình cảm thì nói ra cho nó biết để nó đi yêu ng khác, nhưng cô ấy nói cô ấy không làm gì sai và cũng không cần thiết phải nói kệ nó đi. Nhưng thú thật em cũng thương thằng bạn, nhưng nhường tiền nhường bạc chứ ai nhường ... cho nhau. Xin các bác cho em lời khuyên. Thanks.

sakido

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
2
USD
0
Bỏ cả 2 1 lúc nếu bạn giám
CÒn lại thì chấp nhận sau này nhìu vấn đề xảy ra lắm

dethidam

Dân Chơi
Verified

LX Credits
82
USD
0
con ny của ông là loại đéo ra gì nhỉ.sống nhập nhằng vl. thẳng thắn tí đi .có xứng đáng vs ông k ??? k thì bỏ đi

Needthegirl

Dân Chơi
Verified

LX Credits
84
USD
0
Dính vào Tiền và Tình là mất Bạn mất cả Mình luôn!
Cứ coi như mù câm điếc mà tiến tới hôn nhân đi như thế còn giữ được Tình và Bạn
Đừng mộng mơ là sẽ ổn thỏa giải quyết được đôi bên Tình, Bạn :)

CHUỐI NGỰ2

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
54
USD
0
Lướt qua cứ tưởng chuyện Lưu Bình Dương Lễ chỉ khác khác tí Nữ chính...
Đùa thớt vậy thôi chứ các cụ đã dạy rồi... Giầu vì bạn sang vì vợ(vợ tương lại của thớt xem ra trong vụ này cũng k ổn lắm đâu)... thôi thì thà Mất lòng trước còn hơn đc lòng sau. Thớt đã tính đến cưới xin rồi tốt nhất cũng lên có một lần... Ba mặt một nhời k đến lúc... Thù trong giặc ngoài nó lộng hành thì coi như Nấm lưng trắng bụng chỉ còn cách Đấm ngực mà tự trách thì khộ...

quadem

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
38
USD
0
Tại yêu nhau thì cũng vào sinh ra tử mấy lần, thời sinh viên mà đói khổ có nhau. Bây giờ tôi cũng có tý gọi là sự nghiệp định tiến tới nhưng lại xảy ra chuyện như vậy? Chả biết xử lý thế nào, mình cũng đã hơn 1 lần nói là nếu em không có ý gì với nó thì trả lời thằng thắn và lạnh nhạt đi thì nó ko hy vọng gì nữa. Đẳng này thi thoảng lại gọi điện thăm hỏi này kia rồi lên thăm bố mẹ nữa, tôi thấy nó kiểu gì ấy sự thật trước mắt mà như là phim ấy. Nói thì cứ cự cãi " Em không làm gì sai, em không việc gì phải nói gì cả, anh không tin em thì tuỳ muốn nghĩ thế nào cũng được ...". Tôi buồn kinh khủng luôn!

Sexthamkin

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
79
USD
0
2 thằng ngồi uống rượu với nhau rồi nói thẳng với thằng kia , như thế mới là bạn thân

quadem

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
38
USD
0
2 thằng ngồi uống rượu với nhau rồi nói thẳng với thằng kia , như thế mới là bạn thân
Mình cũng định như vậy đấy, có lần nó nói là nếu mà tìm ng yêu nó sẽ tìm ng giống ny tôi.

Sexthamkin

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
79
USD
0
Mình cũng định như vậy đấy, có lần nó nói là nếu mà tìm ng yêu nó sẽ tìm ng giống ny tôi.
nói chuyện vơi nó tôi với ông là bạn thân , nhường tiền nhường bạc chứ ko nhường vợ được , nếu thật sự ông đang thích vợ tôi thì hãy bỏ ý nghĩ đó đi vì tôi với ông là bạn cơ mà . còn ko thì chúng ta không thể làm bạn đc. nó sẽ hiểu thôi . tôi chỉ lo con vợ ông nó vẫn ko chịu hiểu mới khó :)

Hồ Mỵ Tử

江 湖 儿 女 也 多 情
The VIP

LX Credits
2,198
USD
0
Tự nhiên nhớ đến Sở Lưu Hương, hờ hờ.

quadem

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
38
USD
0

LikeSome3

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
22
USD
0
Theo tôi thì bỏ quách nó đi tìm vk khác, có thể tình yêu không có lỗi, lỗi là tại thằng bạn thân

Mr.Hate

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
96
USD
0
Ở ĐÂY, NGƯỜI BẠN GÁI CỦA BẠN (GA) ĐANG CÓ VẤN ĐỀ CHỨ KHÔNG PHẢI ANH BẠN KIA CỦA BẠN (BOY B).

CÓ 3 HỆ THỐNG VÀ VIỆC XẢY RA SAU ĐÓ CHÚNG TA CÓ THỂ HÌNH DUNG:

> TH1: NẾU BẠN THẬT LÒNG YÊU GA THÌ CÓ THỂ CƯỚI GA. SAU CƯỚI CÔ ẤY VẪN LIÊN LẠC, VẪN QUAN TÂM BOY B KIA + VẪN BẮN BLUETOOTH. HỆ THỐNG NÀY SẼ KHIẾN CẢ 3 THẤP THỎM VÀ DẰN VẶT TRONG ĐAU KHỔ (CÓ THỂ BOY B + GA KO CẦN ĐAU KHỔ CHI CHO MỆT) VÀ BẠN TIẾP TỤC ZÔ THIÊN_ĐỊA XIN Ý KIẾN

> TH2: NẾU BẠN THẬT LÒNG YÊU GA THÌ CÓ THỂ CƯỚI GA. TRƯỚC KHI CƯỚI, GIẢI QUYẾT THẲNG THỪNG VẤN NẠN "GA CỨ NHƯ ĐANG BẮN BLUETOOTH VỚI BOY B". SAU ĐÁM CƯỚI, GA VÀ BẠN HAPPY

> TH3: NẾU BẠN THẬT LÒNG YÊU GA VÀ KO THỂ TRIỆT ĐỂ GIẢI QUYẾT "VẤN NẠN BLUETOOTH" CỦA GA VÀ CỨ YÊU GA. CỨ NHƯ THẾ, BẠN + GA + BOY B TIẾP TỤC LÀM KHỔ NHAU (CÓ THỂ BOY B + GA KO CẦN ĐAU KHỔ CHI CHO MỆT) VÀ CÁI KẾT LÀ TÌNH BẠN TAN VỠ, TÌNH YÊU CŨNG TÀO LAO.

CHÚC BẠN SỚM TÌM ĐƯỢC BẠN GÁI. :d

cfct

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
83
USD
0
Xin các bác cho em lời khuyên.
Đã ko còn yêu đối tác thì ko thằng này sẽ có thằng khác, ko hẳn nguy hiểm nhất là thằng bạn thân.

Và nếu thằng kia nó yêu nhưng để trong lòng thì bạn gái thớt biết nói cái khỉ gì. Muốn nge câu "cậu ngĩ cậu là ai" chắc. Làm cách này vô duyên vãi.

Cái cần làm trong trường hợp này là dặn bạn gái tỏ rõ quan điểm bằng hành động. Có một số cách cư xử ko sai, ko phạm luật, nhưng bạn gái thớt cũng nên tránh để tạo khoảng cách lửa rơm, cũng là để thớt đỡ lo lắng. Vậy thôi.

Nếu bạn gái thớt vẫn giữ quan điểm và cách ứng xử như cũ, ví dụ như biết thằng kia nó thầm yêu mình, ko đáp lại nhưng vẫn quan tâm hỏi han, vẫn thăm bố thăm mẹ nó, vậy thì em ý cũng chưa có gì sai, nhưng có lẽ không hợp với con người của thớt. Thớt chịu đc thì chơi, ko thì bỏ thôi, vì đây vẫn chỉ là giai đoạn lựa chọn, tìm hiểu.

dethidam

Dân Chơi
Verified

LX Credits
82
USD
0
Tại yêu nhau thì cũng vào sinh ra tử mấy lần, thời sinh viên mà đói khổ có nhau. Bây giờ tôi cũng có tý gọi là sự nghiệp định tiến tới nhưng lại xảy ra chuyện như vậy? Chả biết xử lý thế nào, mình cũng đã hơn 1 lần nói là nếu em không có ý gì với nó thì trả lời thằng thắn và lạnh nhạt đi thì nó ko hy vọng gì nữa. Đẳng này thi thoảng lại gọi điện thăm hỏi này kia rồi lên thăm bố mẹ nữa, tôi thấy nó kiểu gì ấy sự thật trước mắt mà như là phim ấy. Nói thì cứ cự cãi " Em không làm gì sai, em không việc gì phải nói gì cả, anh không tin em thì tuỳ muốn nghĩ thế nào cũng được ...". Tôi buồn kinh khủng luôn!
thế mà ông cũng nge dk à
khuyên ông k nên giữ lại lm j
nhìn xa hơn xem có hp dk k

dethidam

Dân Chơi
Verified

LX Credits
82
USD
0

bimbimxinh

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
79
USD
0
Khuyên thớt mời rượu ông bạn kia xong chia sẻ, mà thớt phải xác định xem có thể sống mà thiếu vắng người yêu được hay không, người yêu của thớt giờ tình cảm còn sâu đậm hay không? Việc này chỉ có thớt mới biết.
Nếu thớt cảm thấy ny không sâu đậm như trước mà còn cãi bướng vậy thì nên quit đi cho an toàn kẻo sau này có hối cũng không kịp. Trước khi quit nên nói chiện với người yêu 1 cách nghiêm túc và rõ ràng để ra đi cho thanh thản, tuy ĐAU nhưng về sau mới SƯỚNG! :rolleyes:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom