1. Để tiện cho việc đăng ký nick, BQT khuyến cáo các bạn nên sử dụng Yahoo và Hotmail
    Nếu bạn dùng GMAIL để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục spam của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

400K Ngon Đà Nẵng Phương Chi 0896 chỉ 400k để làm thượng đế (e chỉ làm 10 ngày nữa thôi các bác)

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Miền Trung' bắt đầu bởi xx2cxx, 31/1/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xx2cxx

xx2cxx Dậy Thì Verified
    132/174

Uhm...nói thế nào nhỉ :D mình khá cẩn thận khi check các em hàng xuất xứ miền Bắc sau khi đê mê với Anh Thư thì cảm nhận về Phương Chi không hề thua kém đâu các bác ạ. Vẫn câu nói cũ MÉO PHẢI BÁNHMÉO VÌ CÁ NHÂN đợt rồi mình đi xa đột ngột nên chỉ mới gửi số cho các a em gần đây, giờ thì em này có số sẵn trên TRUNG TÂM SHARE HÀNG các bác CLIK VÀO ĐÂY để sung sướng nha, trong đó cũng có chấm điểm các thứ rồi nên mình sẽ ko nói thêm dưới đây là phần cảm nhận cá nhân của mình
    Nếu Anh Thư tạo cho mình cảm giác nhẹ nhàng tình cảm thì em này tạo mình cảm giác máu lửa vồ vập như 2 kẻ khác tình chiếm lấy nhau. Lúc mở cửa vào em đón mình bằng nụ cười tươi với gương mặt ko hề kém xinh tí nào (Face > 8đ) gương mặt kiểu hiền lành đấy các bác và ẩn sau đó là 1 sự cuồng dại khó tả :))))))) hế hế hế nghe phê không các bác ?
    Vẫn thói quen cũ khi check hàng mình hỏi e ấy "Có cái gì cấm cản thì nói anh trước để tí ko mất vui" e ấy đáp "Có gì đâu anh, em sợ e ko làm a vui thôi" !!! Oh la la thế là chúng ta vào trận, tẹt ga từ hôn môi đá lưỡi đến mân mê từng điểm nhạy trên bản thân, 69 hay bú lím gì đều say oh yeah hết các bác ạ, kỹ thuật e ấy tương đối ổn đấy nhưng sự nhiệt tình và hết mình khiến cho bản thân mình thấy HÀI LÒNG, các bác cứ xem hình ở dưới để rõ ràng là mình ko chém nhé :).
    1 điểm cộng của em mà mình phải nhắt đến là kể cả sau khi ứ á xong em hỏi mình "anh có vệ sinh lại ko vào em làm giúp cho" rồi còn đấm lưng nhẹ nhàng cho mình trước khi từ biệt...
    400k mà như vậy hỏi thật các bác có cảm thấy phí không ạ ??? Em ấy chỉ còn đi làm 10 ngày nữa trước khi về quê, đặc biệt nghe bảo e ấy làm khá sớm (9h đã dậy)
    Hãy check đi đừng ngại ngùng :)) chúc các PRO phê và đê mê nhé, mai có thời gian mình sẽ check VÂN ANH và đăng cảm nhận

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Vinh 3 triệu bỏ ra chỉ để e nằm ngữa Ký sự check hàng Miền Trung 11/4/18
    Đà Nẵng Lâu ngày gặp lại em Phương Chi 0896 , Sv nhiệt tình k hối thúc. Ký sự check hàng Miền Trung 7/3/18
    Đà Nẵng Rì sờ viu e phuơng chi 0896 Ký sự check hàng Miền Trung 16/1/18
    Đà Nẵng Gái gọi Đà Nẵng Phương Chi 0896 - Tóm gọn trong 2 chữ NHIỆT TÌNH Ký sự check hàng Miền Trung 11/1/18
    PIC Với A, e cũng chỉ là 1 người tình mà thôi ... Ký sự check hàng Miền Trung 31/8/12

2. ranh90

ranh90 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/87

Bên TTSH ghi là ko hôn môi mà bác rp bảo có... Cái nào mới đúng đây

3. xx2cxx

xx2cxx Dậy Thì Verified
    132/174

Dạ e thấy bạn này hơi xôi thịt anh ạ, body cũng bth vòng 2 mỡ chứ ko thon lắm. Nhưng thái độ nhiệt tình với vui vẻ lắm ạ + ko hối thúc

4. xx2cxx

xx2cxx Dậy Thì Verified
    132/174

Cái này...mình chịu bác ạ :( tại có gì mình báo nấy thôi chứ mình khống lên làm gì đâu

5. dragonsilver

dragonsilver Mất Trinh Verified
    337/348

KO HỈU SAO BÀI MÌNH LẠI BỊ XOÁ NHỜ .... MOD CHO EM HỎI LÝ DO ĐC KO ?
    HAY LÀ CÓ J KHUẤT TẤT AK ....
    THỜI BUỔI MUỐN TỰ DO NGÔN LUẬN CŨNG KHÓ THẬT

6. xx2cxx

xx2cxx Dậy Thì Verified
    132/174

Chắc mod ko muốn a em gây nhau,bình luận mình cũng bị xóa. Mà nói thật mình xem lịch sử thấy bác cũng nhiều bài có tâm phết, mình chẳng biết lời lẽ mình đụng chạm gì bác ko mà bác khó chịu, up bài lên cũng là review lại cho a em chả mang lợi ích gì cho mình. Còn cái câu mình đăng lên vì ngày trước mình review cũng đâu đâu 4-5 ông vào chửi bảo ba mì má mì !!! OH cái diss đi check đã chịu khó về review rồi còn chửi bới, quá chán.

chimdai.kuto and dragonsilver like this.
  7. dragonsilver

337/348

thật ra cũng chẳng có j đụng chạm ... chỉ là những em bác rp mình đã đi rồi và cũng đã có bài nhận xét rồi .. vậy nên nhìn cái bài rp bác mình cảm thấy không chân thật mấy ,,, mà cứ đi theo bài đó thì khách sẽ có thất vọng ... thà mình nói thẳng và khi họ trải nhiệm sẽ ok hơn những j mình nói ... đừng làm anh em tụt mod mặc dù biết cảm xúc mỗi người là mỗi khác

8. xx2cxx

xx2cxx Dậy Thì Verified
    132/174

Thật bác có sao mình nói vậy, mình cũng đính chính từ đầu mình ko phải bánh...còn chuyện a e đi và cảm nhận ai ko vừa ý hay thế nào thì cứ tự nhiên lên tiếng thôi. Có thể thái độ với bác tệ bị chê nên sau đấy e ấy rút kinh nghiệm hơn thì sao??? Cũng tùy hàng mình có chê mà đâu phải mỗi khen. Ngày trước thái độ của e Anh Thư cũng chả tốt nhưng hôm rồi đi lại Good hẳn thì mình post bài review thế thôi :)

dragonsilver thích bài này.
  9. dragonsilver

337/348

http://thiendia.com/diendan/threads...-0896-tom-gon-trong-2-chu-nhiet-tinh.1139155/
    đây bác ... ko hề có vấn đề thái độ ... mình đánh giá cực kì khách quan nha

10. Vietnguyen10789

Vietnguyen10789 Còn Bú Sữa Mẹ
    0/87

Bên TTSH k lấy số đc,có bác nào có số ném lên cho ae với hè

11. booga

booga Biết Quay Tay Verified
    137/174

Bác nào có số ném cho mình với

12. Lucifer2015

Lucifer2015 Mất Trinh Verified
    37/87