1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Phương hướng phát triển Trung tâm share hàng

Thảo luận trong 'Trung tâm share hàng gái gọi Hà Nội + Miền Bắc' bắt đầu bởi fore, 12/6/16.

1. goadiator

goadiator Đại Gia Lầu Xanh Verified

Những em làm tốt ko qua TTSH là để không mất xiền cho đội PR thôi. Làm tốt sẽ tự có khách

2. goadiator

Mình ở đây lâu nhưng thời gian gần đây không vào thiên địa nữa. Một phần mất niềm tin. Một phần các trang khác thuận tiện hơn có số ngay không phải mấy em trên TTSH kém nhưng thực ra quá đơn điệu. Một tranh web có uy tín mà vào TTSH mãi vẫn có vài em. Trong đó thì chia làm 2 thể loại. Loại có thâm niên uy tín thì chơi chán rồi. Loại mới lên trung tâm thì lằng ngoằng PR thực tế chơi chả ra gì bà không có gì kiểm soát thề loại này. Không phải ai đi chơi cũng rình chụp ảnh bằng chứng hay ghi âm chụp lời thoại này nọ làm gì. Ăn phải quả đắng thì không chơi nữa cùng lắm lên chửi mấy câu chứ báo cáo làm gì. Như em Bella bống lên trung tâm tự PR nâng bi cho nhau như nữ hoàng. Thực sự là con xấu gày đen bẩn vòi tiền diễn trò giả tạo. Nhưng nó cứ nằm trình ình ở TTSH và nếu như checker bình thường gặp con ấy thì sẽ không bao giờ tin TTSH nữa. Vì thực tế cả hình ảnh và thái độ đều không như TTSH mô tả. Ngọc ngà kiêu sa :( có thể checker chấp nhận phóng đại một chút nhưng không thể nói không thành có được. Thế mà nó vẫn có đến 60 trang comment khen hết lời. Như thế ngay cả những comment bình thường cũng không đáng tin luôn. Cứ như thế sao mà hình ảnh TTSH bây giờ không có ý nghĩa gì luôn :(

3. goadiator

Nói thật là vào gọi hàng ở TTSH nếu ở TDH thì hầu hết vào 179 NNV Tô giang hoặc Tanloc 204 tdh. Còn NKT thì hàu như vào ngõ 48 nkt thì anh em cũng không có nhiều niềm tin là phải hic hic

4. goadiator

Th
    Thời vô tư vui vẻ đó qua lâu rồi ông bạn. Bây giờ mà commet không khéolà bị xóa ngay và thêm dòng dìm hàng vớ vẩn. Cay vl mình chỉ đi check ko viết cho con nào bao giờ mà bị mang tiếng đi dìm hic hic

5. ÁC QUỶ

ÁC QUỶ Sứ Giả Địa Ngục The VIP

Sau khi đọc những comment của các bạn thì mình cũng có chút góp ý sau:

- Về vấn đề giá cả: Nếu các bạn định giá là 300K/30K và cứ thế thêm tiền cho các phút tiếp theo...Cái này thì cũng hay...Nhưng với những em không đi đủ 30 phút mà chỉ 20 phút thì có trừ tiền không - lúc đó giá không còn là 300K mà là 200K? Với lại, các bạn có muốn ngồi đủ 30 phút với 1 em mặt lạnh như tiền, không nói không rằng không hay lúc đó chỉ muốn đuổi về? Thế nên thà các em ý nhiệt tình, vui vẻ thì 20 phút còn sướng hơn là 30 phút bực mình. Chứ còn chuyện ngồi đến 60 phút thì hiếm người rảnh rỗi lắm, xong việc thì về, cùng lắm là nằm nói chuyện 10 phút thôi.

- về dịch vụ và dịch vụ kèm theo: cái này thấy nhiều đồng chí đòi tăng và có hình thức như gói quan hệ cơ bản (chỉ HJ, BJ) rồi tăng thêm tiền nếu có dịch vụ khác (như hôn môi, vét máng, trang phục,..) - cái này thực ra không quá quan trọng, chỉ có điều là các bạn quan hệ với 1 phụ nữ hay là quan hệ với 1 con búp bê tình dục....Điều quan trọng của mỗi cuộc chơi là chất lượng phục vụ thì không thấy các bạn đề cập...Nếu các em ý làm kém thì ta trừ tiền không, không hài lòng thì các em ý có bị cảnh cáo không...Thế nên chỉ mong các bánh, các em thực sự có tâm với công việc, và cũng mong các bánh khác đừng vì thù oán mà dùng các nick clone để dìm hàng các em ý.

Chúc diễn đàn luôn vững mạnh./.

6. ral1

ral1 Đại Gia Lầu Xanh Mạnh Thường Quân

Thấy bạn này xanh, đỏ, tím vàng nhiều quá nên quote phát.
    - 20 phút mà xong xuôi rồi không để em nó về để làm mắm à, quan trọng là thỏa thuận 2 bên
    - Mỗi người 1 ý thích, tiền nhiều ít khác nhau ... chính vì vậy đừng có nêu bạn thích cái này, cái kia ra giải thích làm gì.

7. Thangkuthoc

Thangkuthoc Còn Bú Sữa Mẹ

Rất hợp lý , mong có những tiêu trí mới ngon , bổ hơn nữa,

8. Mr King ABC

Mr King ABC Biết Quay Tay Verified

ủng hộ MOD, chứ như mấy lần e check chán quá, nên cũng tụt cảm hứng k muốn đi luôn, vào chửa làm gì đã vòi thêm, làm đc 5p là cái lọ cái chai, tay nhắn tin điện thoại, mồm cứ á ớ, chán...quá công nghiệp ơ

9. forecast

forecast Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

luôn sát cánh cùng mod và cùng xây dựng phát triển dđ

ThemBuomXinh thích bài này.
  10. thienduongus2

thienduongus2 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

E đóng góp ý kiến là nên Thêm quả clip kèm theo mỗi e cho đỡ bị công nghệ phôtoshop hoặc 360 làm mờ mất lí trí

11. Mylove8888

Mylove8888 Biết Quay Tay Verified

chuẩn luôn thêm quả video cho đỡ bị photoshop + ảnh ảo rp hàng không chân thực

12. Mr Trung

Mr Trung MÈO ĐẸP ZAI The VIP

Theo quan điểm của mình hàng họ quá nhiều... diễn đàn chỉ đảm bảo được mức giá cho các member mà không thể nào đảm bảo chất lượng hàng cũng như thái độ phục vụ, ví dụ 1 số em đến cái làm cho có gọi là không bị kêu công nghiệp mặt mũi khó chịu lanh tanh, như thế thà không chơi thì hơn, thấy có thể tạo điều kiện tăng giá nhưng bù lại thái độ làm việc cũng như dịch vụ oke. các em hàng đc các bánh chỉ bảo cách lé để không bị kêu là công nghiệp các thứ, nào là phải bj bao lâu ở với khách bao lâu, mình thà bj ít ở lại ít, mà thỏa mãn đảm bảo cho công việc chịch là đc, các mod và admin xem lại kiểm duyệt đầu vào của hàng tốt hơn, và thanh lọc hàng thường xuyên, chả hạn box cao cấp không cho member bình luận, nhiều checker có ăn quả đắng nhưng cũng ngại chả viết rp==> mình cũng từng ở trường hợp này, các mod lên chịu khó đọc cmt của member để theo dõi tình trạng của em hàng

ThemBuomXinh and MrKenn like this.
  13. nguoigia969

nguoigia969 Mất Trinh Verified

rất ủnh hộ. thank

14. Luuthevan0993

Luuthevan0993 Mất Trinh Verified

Theo ý kiến của em thì như thế này, em là mem mới lên có gì thì mọi người gạch đá em nhẹ nhẹ thôi, cho vao ttsh phải là các em thật sự yêu nghề, tận tuỵ phục vụ khách. Nói không vs công ngiệp và tráo hàng. Vì vậy e nào có tự ứng cử vào trung tâm, thì nên dựa vào các tiêu chí sau để xét duyệt
    + Các e phải có ít nhất 3 or 4 bài rp
    + Mình sẽ lập 1 đội từ 2 đến 3 người ( gọi là đội kiểm định chất lượng) sẽ dành thời gian đi kiểm tra các bài rp của các em,đọc các comment và phản hồi của các checker đi chơi
    + Sàng lọc và tổ chức bỏ phiếu những người đã có cm xin số các em hàng
    + Nhận sự cam kết từ chính em hàng, coi như 1 bài cam kết của em hàng ở dưới bài của các em chứ không phải của bánh
    ----- Từ các tiêu chí trên bpt sẽ xem xét cho các em vào ttsh.Em xin chân thành cám ơn

15. thekinghic

thekinghic Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Lần trước bài của tôi đăng ko đúng chỗ nên bị xoá nhung nhân tiện đây tôi cũng xin góp ý chân thành với bqt thiên địa là vụ lần trước khánh linh ms 7866 tôi không thể khôi phục tin nhắn được rất lấy làm tiếc điều này tôi sẽ tuyệt đối rút kinh nghiệm ko lại bị tiếng là anh hùng phím.
    Nhưng sự thật là mong muốn bqt nhắc nhở cảnh cáo đối với các bánh yêu cầu hàng
    1. Phục vụ khách đúng dịch vụ cam kết đã đăng, miễn lý do lý sự dưới mọi hình thức là em ko làm cái lọ em ko làm cái chai gì hết
    2.tuyệt đối ko được cố đấm ăn xôi ( khách bỏ tiền xả hơi ko được để khách phật lòng trừ trường hợp quá đáng) nếu mệt thì đừng đi nữa để khách đi người khác.
    3.thanh tra kiểm tra lại chất lượng hàng bài nào quá cũ xoá đi để tránh trường hợp treo đầu dê bán đầu chó nào là eo thon nhưng gặp bụng đầy mỡ. Yêu cầu bánh ắp đết ảnh hàng thường xuyên để các đồng dâm ko bị loá bởi ảnh cũ
    Tất cả nội dung trên đều muốn thiên địa vững mạnh hơn tốt hơn để tránh bị các đối thủ td lợi dụng spam phá hoại mong bqt xem xét

MrKenn thích bài này.
  16. thekinghic

thekinghic Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Còn điều này nữa như các đồng dâm cũng phản ánh các nick ảo của bánh lăng xê spam quá đông và hung hãn điều này cũng cần xem xét lại

17. Boosbuddha

Boosbuddha Biết Quay Tay Verified

theo em cứ post số thiếu 1 nút để bọn nó có time gọi để chịch kiểu yêu đương chới cmcn.. anh em thu bài theo tháng là ngon nhất

18. hecmet123

hecmet123 Dân Chơi Verified

Mod tận tâm vs diễn đàn quá, tks mod!

19. mronline

mronline Chuột Cống ACMB The VIP

Dạo này mình đi chuột còn có những em mới lên sóng buổi sáng chiều mình gặp đã phán tuần sau em vào TTSH rồi. nếu là ngon , ngoan, nhiều rp khen thì chả có gì để nói nhg hàng max lởm mà vẫn ngồi trễm trệ trên TTSH thì các Mod nên có biện pháp để siết chặt đầu vào mới đc

20. Tây Sở Bá Vương

Tây Sở Bá Vương Đại Gia Lầu Xanh Verified

Ủng hộ Mod. Diễn đàn cần có quy chế chắt chẽ hơn trong việc tuyển lọc hàng, tránh tình trạng láo nháo như thời gian qua.

Đang tải...