1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Phương hướng phát triển Trung tâm share hàng

Thảo luận trong 'Trung tâm share hàng gái gọi Hà Nội + Miền Bắc' bắt đầu bởi fore, 12/6/16.

1. kiddamvodoi

kiddamvodoi Chơi gái lần đầu Verified

Mình nghĩ nên có 1 mục nêu lý do đưa hàng ra khỏi TTSH. Lâu lâu không vào, có 1 số e không thấy trong TT nữa nhưng lại không biết lý do. Điển hình là em Tiểu Ngoc, MS: 8638, khu vực hoạt động Kim Ngưu, mình vô TT nhưng không thấy bài nữa, tìm khắp diễn đàn cũng không biết lý do bị đưa ra khỏi TT là nghỉ làm hay thái độ lồi lõm nữa.

2. denbacdencatinh

denbacdencatinh Chơi gái lần đầu Verified

Em ủng hộ phương hướng phát triển của trung tâm và các nhận xét đúng sự thật của các anh em sau khi check hàng. Em cảm ơn Mod.

3. huanxicavau

huanxicavau Mất Trinh Verified

ủng hộ phương hướng phát triển, chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh và uy tín

4. Hữu Trí

Hữu Trí Biết Quay Tay Verified

Rất ủng hộ Ban Quản trị diễn đàn!

5. congtythep

congtythep Chơi gái lần đầu Verified

Ủng hộ phương hướng của mod

6. aoeAOE

aoeAOE Biết Quay Tay Verified

bây giờ cần điều kiện gì để comment vào topic của từng em hả mod? Em đi mấy em làm tốt hoặc dở cũng muốn viết comment cho anh em đi sau tham khảo

7. Satthuvip89

Satthuvip89 Mất Trinh Verified

Mod cho hỏi là em hoangcam229 còn làm không sao không thấy bài

8. Satthuvip89

Satthuvip89 Mất Trinh Verified

Bqt xem em hoangcam299 còn làm không sao không thấy bài

9. chimnon271

chimnon271 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Về vấn đề chất lượng hàng họ thì đúng là Mod cũng khó có thể kiểm soát được, vì nhiều khi các em bị công nghiệp hóa. Cách tốt nhất để kiểm soát chất lượng các em vẫn là thành viên phản ánh.
    Theo mình thì 2 vấn đề nhức nhối ở TTSH hiện tại là:
    1. Ảnh photoshop quá nặng: cái này thì BQT đang thu thập ý kiến anh em để xử lý rồi.
    2. PR quá đáng: Các bánh vào PR, đẩy bài quá nhiều. Các comment phản ánh của thành viên bị trôi, anh em theo dõi topic cũng rất khó. Vì thế mình đề nghị BQT cấm tuyệt đối hành vi tự đẩy bài của bánh cũng như của hàng. Mấy cái comment như kiểu: "Hôm nay em có làm không?" hay là "Em có cho hôn không" thì nên pm mà hỏi, nên xóa hết những comment như vậy. Nếu thấy nick nào có dấu hiệu đẩy bài hộ thì cũng ban luôn
    Đây là ý kiến của mình, để TTSH thiendia thể hiện sự vượt trội so với các trang web khác. Chứ mấy lần đi hàng trong TTSH thì hơi bị thất vọng. Không hẳn là CN nhưng ko thấy ngon chim lắm. Hàng trong KSCH tính ra còn ngon hơn.

Đang tải...