1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Quan hệ tình dục rất lâu mới xuất tinh

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi trantrungtu91, 16/5/18.

1. trantrungtu91

trantrungtu91 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/87

Em nay 27t đã từng quan hệ 5 lần (1 lần cave, 2 lần gái quán hát, 1 lần ny) nhưng mỗi lần quan hệ đều đút dương vật dập ra vào rất lâu mới xuất tinh tầm 30' đến hàng hơn tiếng (NY em khen em khỏe và mãn nguyện vô cùng vì lâu hơn cả phim). Nhưng ở nhà e dùng tay thụ dâm xem phim JAV thì thích ra nhanh hay chậm đều kiểm soát đc, còn khi quan hệ tình dùng phải dùng thêm tay kích thích thì mới nhanh ra tinh. Bác sĩ cho hỏi có phải do em bị quen với xúc cảm khi tự thụ dâm nên khi quan hệ thật nó lâu vậy ? EM XIN CẢM ƠN.

redsun39 thích bài này.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Cần tư vấn về bệnh khó xuất tinh được Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 7/7/17
    Quan hệ lâu nhưng không xuất tinh được !! Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 7/11/14
    khó xuất tinh , hồi tinh rất lâu Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 18/9/14
    Làm sao để quan hệ lâu xuất tinh ??? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 1/8/13
    Quan hệ xuất tinh sớm Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 4/11/12

2. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/174

Thường có mấy trường hợp AE kiểm soát tốt ấy, quan hệ tầm độ 10-20 phút sẽ có cảm giác muốn xuất, nếu có thể hãm và ko xuất thì hứng thú sẽ giảm lại, giai đoạn về sau sẽ bớt phần nào phấn khích và rất khó xuất nữa. Theo mình Bro cứ kiểm soát nhịp ở mức vừa phải. Khi nào cảm thấy đủ thì tăng tốc thật nhanh cố gắng theo cảm xúc rồi ra luôn.

3. Hong Ha

Hong Ha Dân Chơi Verified
    37/87

Lâu quá cũng ko tốt. Có lẽ bạn bị quen với ma sát mạnh khi tay tự xử, chai cảm giác mất rồi, nên làm thật khó xi nhê. Bạn nên cai tự xử, chắc sẽ cảm giác nhiều khi làm thật, sẽ nhanh ra hơn.

trantrungtu91 thích bài này.
  4. Pasionates

Pasionates Còn trinh Verified
    2/87

Mỗi lần quan hệ của e trung bình cũng rơi vào khoảng 1h tầm 20phút là e có thể ra nhưng v e chưa muốn e ra
    Nếu như hãm lại sau khoảng đấy thì phải 1h sau e mới có thể ra đc

5. Em Là Trai Ngoan

Em Là Trai Ngoan Biết Quay Tay Verified
    7/87

Lúc trước mình cũng phải tầm 40p-1h mới ra được....thật ra nếu cố gắng ra nhanh thì chắc cũng tầm 20-25p là ra thôi nhưng lại muốn lâu....sau đó thì bị mệt....mỗi lần muốn ra đều cố dập thật nhanh thật mạnh cho ra....nhưng chưa tới mức ra được thì đã mệt vccđm rồi nên phải ngừng lại thở lấy hơi....bởi vậy nên mới bị kéo dài.
    Sau này thì chịch nhiều, trình lên, khả năng nắm bắt tốt hơn....giờ thì trong khoảng 15-30p muốn xuất lúc nào thì xuất lúc đó....mà chơi trần thì được...chứ đeo bao thì chịu...Durex invisible cũng k cải thiện được, cứ đeo bao vô là bị khó ra....mà đắng cái là người yêu tui thì kô thích lâu...tầm 10-15p là đủ rồi...

6. phuchung6869

phuchung6869 Còn Bú Sữa Mẹ
    0/87

bị như vậy mà sài bao thì thôi rồi, mệt vcl

7. xilip không màu

xilip không màu Đại Gia Lầu Xanh Verified
    357/522

Hậu quả của thủ dâm.

8. binlaquang

binlaquang Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

Va
    Vấn đề của bạn là chơi gmd không có cảm xúc và loz gái quá rộng thôi nên lâu ra là đúng rồi, cứ tìm em nào phá trinh hoăc loz khít xem có được 40p hay 1 tiếng không đảm bảo với bạn được 10p là cùng

9. redsun39

redsun39 Dậy Thì Verified
    2/87

đúng là kẻ dùng hok hết ng lần chẳng ra - ta nhấp vài chục phát là out mẹ nó roài , ngại với bx muốn chít hu hu ước gì được một nửa của em là bx a sướng ngất rồi

Nauthp393 and trantrungtu91 like this.
  10. traitân_9x

traitân_9x Dân Chơi Verified
    337/348

tôi lúc chuẩn bị tăng tốc lên đỉnh thì tự nhiên mủi nó lấy nhẹ 1 hơi thở rồi nín thở dập như cái máy khâu , 1 lúc sau thở ra 1 cái đéo xuất tinh đc luôn . rồi nằm nghỉ mệt chờ khỏ lại nứng cặc chịch tiếp . mấy con ghệ lúc nào cũng lên đỉnh 4-5 lần . tôi chịch rất nhẹ nhàng và có tiết tấu nhịp điệu nên mấy rất yêu . ở đây ai có bạn gái xinh đẹp thân hình bốc lữa giới thiệu tôi nhé

11. goat1991

goat1991 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

Chia tui 10 phút cũng đc ... cái đầu nhấp chưa đc 5p out mất rồi . cái 2 thì chưa biết vì k còn sức ... còn nhậu ít chịch vợ cũng nhanh ra. chỉ có nhậu nhiều chịch lâu rà mà ngta khuyên là k tốt ... chán chết đc

12. NhanToX

NhanToX Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/87

Cao thủ quay tay đây rồi. :))